โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ ฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:35
FT
[59] ปานามา2
1 - 0
3 - 0
มาร์ตีนิก (N)5
 - 
 - 
  
06:05
FT
[23] สหรัฐอเมริกา1
1 - 0
3 - 0
นิการากัว (N) [100]41
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
East Kilbride1
0 - 1
1 - 3
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [SCOPR-11]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-3] อินเวอร์เนสส์
2 - 0
3 - 0
เบรซิน ซิตี้ [SCOCH-8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-5] ฟัลเคิร์ก
3 - 0
4 - 1
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน [SCOL2-6]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-9] ปีเตอร์เฮด1
1 - 0
1 - 0
อีสต์ ไฟฟ์ [SCOL1-5]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-2] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
4 - 0
6 - 0
เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-1] ดันดี ยูไนเต็ด
0 - 0
2 - 0
เรธโรเวอร์ส [SCOCH-9]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-10] คาวเดนบีท1
2 - 1
4 - 2
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี [SCOHL-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-6] รอสส์ เคาน์ตี้
1 - 0
2 - 0
อัลลัว แอทเลติค [SCOL1-2]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-1] ฮิเบอร์เนี่ยน
2 - 0
4 - 0
มอนโทรส [SCOL2-4]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-9] ไคลด์2
0 - 0
2 - 1
แอนนัน แอธเลติก [SCOL2-3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-6] ควีนส์ ปาร์ค
1 - 1
1 - 5
มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-8] เบอร์วิค เรนเจอร์ส
0 - 1
0 - 1
กรีน็อค มอร์ตัน [SCOCH-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-10] สเตนเฮาส์มัวร์
1 - 0
1 - 3
ควีน ออฟ เซาธ์ [SCOCH-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-4] ลิฟวิงสตัน1
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-1
แพททริค ทริสเทล [SCOPR-7]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-7] สแตรนแรร์2
1 - 3
1 - 4
เซนต์ เมียร์เรน [SCOCH-7]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[AUSD3M-6] ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี11
0 - 3
0 - 7
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSL-120] เอสวี เลนดอร์ฟ
1 - 1
1 - 3
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [AUTD1-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSD3W-12] FC Pinzgau Saalfelden2
0 - 4
1 - 6
แมตเตอร์สเบิร์ก [AUTD1-7]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSL-36] Kitzbuhel2
0 - 0
0 - 1
แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD2-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSD3E-12] เวียนเนอร์ เอสซี2
0 - 0
0 - 4
เอสวี รีด [AUTD1-10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
SV Stripfing Weiden2
0 - 0
0 - 1
ออสเตรีย ลัสเตนัว [AUTD2-3]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUSL-17] ATUS Ferach
0 - 3
1 - 3
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ [AUSD3M-3]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUSD3E-4] Stadlau
0 - 1
1 - 2
SV Wimpassing [AUSL-75]3
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUSD3W-1] USK Anif
1 - 0
5 - 1
Kufstein [AUSD3W-7]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSD3W-9] เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์13
1 - 0
3 - 4
ยูนิออน กรูเทน [AUSD3M-8]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3E-5] เอสซี แมนสดอร์ฟ4
1 - 1
1 - 2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [AUTD1-8]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-57] ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก1
1 - 1
5 - 1
ดับบริวเอสจี วัตเท่น [AUTD2-5]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
Akademia Togliatti
0 - 0
0 - 3
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
 - 
 - 
  
18:00
FT
Zvezda St Petersburg1
0 - 0
0 - 0
Luki Energiya1
 - 
 - 
  
20:00
FT
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่6
1 - 0
1 - 0
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์2
 - 
 - 
  
20:00
FT
โซโคล ซาลาตอฟ3
0 - 0
1 - 0
เซนิต เปนซา11
 - 
 - 
  
20:00
FT
มอร์โด้เวีย ซารานสค์2
0 - 0
0 - 1
ซิซราน-2003
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSD2S-11] FK Biolog3
1 - 4
1 - 5
Druzhba Maykop [RUSD2S-9]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
Akademiya Futbola
0 - 3
0 - 4
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ [RUSD2S-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSD2S-13] มาชูค- เคเอ็มวี
0 - 0
4 - 0
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ [RUSD2S-10]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:15
FT
Preddie J1
0 - 1
1 - 6
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี [CZEDFL-19]
 - 
 - 
  
19:30
FT
เอฟเค โฮโรวิคโก5
0 - 0
1 - 0
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [CZEDFL-23]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
Spartak Slatinany
0 - 0
3 - 1
เลโตฮราด์ [CZEDFL-32]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
Ceska Lipa2
0 - 2
1 - 3
เอฟเค โคลิน
 - 
 - 
  
22:00
FT
Jiska Novy Bor1
1 - 1
1 - 5
FK Pencin Turnov1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Zdirec nad Doubravou2
2 - 0
3 - 0
Vrchovina [CZEDFL-54]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Sokol Tasovice
1 - 1
2 - 1
Breclav
 - 
 - 
  
22:00
FT
Lokomotiva Petrovice2
0 - 1
1 - 1 *ET 1-3
เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ [CZEDFL-30]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
Frydlant2
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-4
Novy Jicin3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[POLD4-18] โปโลเนีย ไบตอม
0 - 0
0 - 3
สเตล สตาโลว่า โวล่า [POLD4-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
MKP Szczecinek
0 - 5
0 - 7
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ [POLD4-7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD4-8] เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
1 - 1
3 - 1
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [POLD2-17]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Warta Sieradz
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-2
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [POLD2-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-9] Stal Rzeszow
0 - 0
1 - 1 *ET 3-3 *PEN 7-6
โอลิเปีย ซามโบรฟว์ [POLD4-17]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-32] Podhale Nowy
0 - 0
0 - 1
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค [POLD4-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-48] เอลเคเอส ลอมซา
1 - 0
2 - 4
บิโตเวีย บิโตฟ [POLD2-15]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Chelmianka Chelm
1 - 0
1 - 0
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ [POLD4-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-12] Ruch Zdzieszowice4
2 - 1
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 3-1
โอลิมเปีย ไอบรองก์ [POLD4-5]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PolD4-18] สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้3
3 - 0
5 - 0
ออด้าโอพอล [POLD4-1]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[POLD4-16] โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก
0 - 0
0 - 2
จีเคเอส ทิคี [POLD2-14]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[POLD2-16] วิสลา พูลาเว่2
1 - 1
3 - 2
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [POLD4-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PolD4-55] Wda Swiecie3
0 - 1
1 - 3
ราดอมเมียร์ก ราดอม31
 - 
 - 
  
23:00
FT
Gryf Slupsk1
1 - 1
2 - 4
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค [POLD2-18]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[195] จิบูตี
0 - 1
1 - 5
เอธิโอเปีย [125]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[144] คอโมโรส
0 - 0
2 - 0
เลโซโท [140]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[139] แทนซาเนีย
1 - 1
1 - 1
รวันดา [128]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[121] บอตสวานา
0 - 1
0 - 2
แอฟริกาใต้ [65]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[103] กินีบิสเซา
0 - 0
1 - 3
กินี [72]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[113] เซียร์ราลีโอน
0 - 0
1 - 1
เซเนกัล [27]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[167] แกมเบีย
0 - 0
0 - 0
มาลี [66]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[1] เอฟซี โคเปนเฮเกน2
1 - 0
1 - 1
อัลบอร์ก [8]3
 - 
 - 
  
23:30
FT
[4] ซอนเดอร์ไจสกี2
0 - 0
0 - 0
แรนเดอร์ส [7]5
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[13] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์1
0 - 0
1 - 0
ฮาล์มสตัด [14]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[1] มัลโม่ เอฟเอฟ2
2 - 0
3 - 3
ไอเคซิริอุสเอฟเค [3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[16] เอเอฟซี เอสคิลทูน่า1
0 - 1
2 - 1
คัลมาร์ [15]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
[11] ซองน์ดาล2
0 - 1
0 - 3
โรเซนบอร์ก [1]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[10] ลีลล์สตรอม1
0 - 2
2 - 2
สตาเบ็ค [5]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[10] สลิโก โรเวอร์ส1
0 - 0
1 - 1
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [12]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:15
FT
[3] โคห์บ รัมเบลอ2
0 - 0
1 - 0
ยูซี ดับลิน [2]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[5] ลองฟอร์ด ทาวน์
0 - 0
0 - 1
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [1]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[4] ทีพีเอส ตูร์คู1
1 - 0
3 - 0
ฮาก้า [6]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[2] ฮอนก้าเอสพู2
0 - 0
2 - 0
ยาโร [7]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[5] โอพีเอส อูลู12
0 - 0
0 - 2
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[9] แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค4
3 - 2
3 - 3
เอซี โอลู [3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[10] กนิสตัน เฮลซิงกิ1
0 - 1
0 - 1
เคพีวี คอคคูล่า [1]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[13] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
1 - 0
1 - 1
เอฟเค รอสตอฟ [5]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[RUSD1-2] เอฟเคตอสโนว์1
0 - 0
0 - 1
เอฟซี อูฟา [7]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[12] อันจิ มาคัชคาล่า3
0 - 1
1 - 3
ซีเอสเคเอ มอสโก [2]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[12] คราโคเวีย คราคอฟ3
1 - 1
1 - 1
ปิแอส กลิวิส [16]3
 - 
 - 
  
01:30
FT
[POLD2-2] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่2
2 - 0
3 - 1
ลีเกีย วอร์ซอว์ [2]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[11] คอนคอร์เดีย เชียจน่า2
0 - 0
0 - 1
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า [13]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ROMD2-1] ยูเวนตุส บูคาเรสต์11
0 - 1
0 - 3
ดินาโม บูคาเรสต์ [6]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:00
FT
[1] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
1 - 1
2 - 2
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [14]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[20] เนาติโก (พีอี)4
0 - 0
0 - 0
ซานตา ครูซ (พีอี) [10]3
 - 
 - 
  
02:30
FT
[6] ซีอาร์บี แม็คซิโอ1
1 - 0
2 - 0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [5]2
 - 
 - 
  
02:30
FT
[4] วิลา โนวา2
1 - 0
1 - 2
เอสซี เปซานดู (พีเอ) (N) [17]52
 - 
 - 
  
02:30
FT
[3] อเมริกา มิไนโร่2
0 - 0
0 - 0
กัวรานี่ เอสพี [2]1
 - 
 - 
  
05:00
FT
[7] ลอนดริน่า พีอาร์3
1 - 1
2 - 2
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ [15]3
 - 
 - 
  
05:00
FT
[9] ซิเอร่า1
2 - 0
2 - 0
ยูเวนตูเด้ [1]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[18] ลูเวอร์เดนเซ่3
0 - 0
1 - 0
เอบีซี อาร์เอ็น [19]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[21] คามาทามาเร่ ซานูกิ3
1 - 2
1 - 3
รีโนฟา ยามากูชิ [20]1
 - 
 - 
  
16:30
FT
[11] โยโกฮามา เอฟซี
0 - 0
1 - 0
เอฟซี กิฟู [18]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[17] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
0 - 0
1 - 2
ฟาเจียโน โอคายามา [14]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[4] วี-วาเรน นากาซากิ2
0 - 0
1 - 0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [8]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:30
FT
[16] ยานเบียน ฟัด1
0 - 1
1 - 3
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [2]1
 - 
 - 
  
18:35
FT
[7] ปักกิ่ง กั๋วอัน2
1 - 0
2 - 0
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [11]2
 - 
 - 
  
18:35
FT
[14] เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี3
1 - 0
1 - 2
เหอหนาน เจี้ยนเย้ [12]2
 - 
 - 
  
18:35
FT
[3] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน1
0 - 1
1 - 2
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [8]
 - 
 - 
  
18:35
FT
[1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์1
1 - 0
2 - 1
ซานตง ลู่เนิ่ง [4]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[2] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
0 - 0
1 - 0
กวางจู เอฟซี [12]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[9] ชุนนัมดรากอนส์1
1 - 0
4 - 3
แดกู เอฟซี [11]4
 - 
 - 
  
17:00
FT
[6] โปฮัง สตีลเลอร์2
0 - 2
2 - 3
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [3]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Ukraine Super Cup 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก12
1 - 0
2 - 0
ดินาโม เคียฟ (N) [UKRD1-2]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
Pirin Gotse Delchev
0 - 1
0 - 2
เบลาสิต้า เปทริท
 - 
 - 
  
14:00
FT
[GEOD1-6] เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
1 - 0
2 - 0
ดีลา กอริ [GEOD1-7]
 - 
 - 
  
14:30
FT
เอฟซี ฮีบาร์
1 - 0
2 - 0
Marek Dupnitza
 - 
 - 
  
15:00
FT
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี1
1 - 2
1 - 2
เคเอฟซี โคมาร์โน [SVKD1-W-13]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ROMD2-6] อฟูมาติ
1 - 1
2 - 1
เอฟซีเอ็มทาลกู มูเลส1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CZED2-3] โอปาว่า
0 - 0
2 - 0
โอดรา เปอร์โคเวีย [CZECFLM-7]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[SAPLD1-9] แพลททินัม สตาร์1
0 - 1
0 - 1
ฟรี สเตท สตาร์ (N) [SAPLD1-14]2
 - 
 - 
  
15:00
FT
[SERD1-13] เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
5 - 3
6 - 3
OFK Odzaci [SERD2-15]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CZEU19-6] บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
4 - 0
5 - 0
เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) [SVKU19A-10]2
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CZEU19-12] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
3 - 1
4 - 3
เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) [SVKU19A-6]
 - 
 - 
  
15:15
FT
[CZED1-15] ฮราเดตส์กราลอเว
1 - 0
5 - 1
เอฟเค โปปาร์ด [SVKD2East-7]
 - 
 - 
  
15:15
FT
[CZECFLC-12] เอฟเค สลาโว วีเซลัด
1 - 0
1 - 0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ (N) [CZED2-7]
 - 
 - 
  
15:15
FT
[CZED1-15] ฮราเดตส์กราลอเว
1 - 0
5 - 1
Usti N Orlici
 - 
 - 
  
15:30
FT
[SVKD2West-1] เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
2 - 0
4 - 1
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED2-8] ปาร์ดูบีตเซ
2 - 0
6 - 0
โดบอร์ไวน์ (N) [CZECFLC-13]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED1-5] เทปลิเซ่
1 - 1
1 - 4
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ (N) [CZED2-11]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED2-1] ซิกม่า โอโลมุช
2 - 0
3 - 0
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน [SVKD2West-3]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED2-14] วิทโควิซ
5 - 0
6 - 0
บานิค ออสตราว่า [CZED2-2]
 - 
 - 
  
15:30
FT
FV Malsch
1 - 1
5 - 1
VFR Bischweier II
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-5] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ2
2 - 0
2 - 0
บีเนโซว [CZECFLC-16]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SVKD2East-4] โลโคโมติว่า โคซิเช
1 - 2
2 - 2
ซีมปิน ไมชาโลวี [SVKD1-8]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PolD4-42] Sokol Aleksandrow Lodzki1
0 - 0
0 - 0
Unia Skierniewice1
 - 
 - 
  
16:00
FT
Sardice1
2 - 2
3 - 2
เบอร์โน(ยู21) (N) [CZEU21-3]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SVKD1-11] ซลาเต้ โมราฟเซ่2
0 - 1
1 - 1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [POLD2-8]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-15] ฟรีเดค-มิสตัค
3 - 1
4 - 1
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
 - 
 - 
  
16:00
FT
Ruch Radzionkow
1 - 1
3 - 2
BKS Stal BB [PolD4-54]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD4-18] โปโลเนีย ไบตอม
1 - 0
1 - 1
Sola Oswiecim [PolD4-57]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[GEROBW-21] Hertha Zehlendorf
1 - 1
2 - 1
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) [GERU19N-2]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD2-7] จีเคเอส คาโตวีตเซ
0 - 0
0 - 0
โครบริ โกลกูฟว์ [POLD2-12]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[GERWD1-12] มอนเชงกลาดแบช (ญ)
0 - 0
1 - 1
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) [GERWD1-10]
 - 
 - 
  
16:00
FT
อารัวก้า
0 - 2
2 - 2
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD1-6] โปกอน เซซิน1
1 - 0
1 - 1
วิเกร ซูวาล์วกี๊ (N) [POLD2-9]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[DEND1-9] เวนด์ซีเซล1
0 - 1
2 - 2
ทิซเตด เอฟซี [DEND1-12]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SERD1-5] มัลโดส ลูการ์นี
1 - 0
1 - 1
โบแร็ค คาแค็ก [SERD1-16]
 - 
 - 
  
16:05
FT
Warta Dzialoszyn
1 - 0
1 - 1
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [PolD4-67]
 - 
 - 
  
16:05
FT
Hutnik Krakow
0 - 2
0 - 6
การ์บาเนียกราโกล [PolD4-6]2
 - 
 - 
  
16:10
FT
[CZED2-9] อัสติ นาดลาเบม
3 - 0
6 - 0
ลิโตเมอริส [CZECFLC-14]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD1-2] มาริติโม่
0 - 0
2 - 0
กิล วิเซนเต้ (N) [PORD2-13]
 - 
 - 
  
16:35
FT
[PORD1-8] ริโอ อาฟ
2 - 1
2 - 2
ฟามาลิเคา [PORD2-15]
 - 
 - 
  
17:00
FT
รีกาส ฟุตโบลา สโคลา(ญ)2
1 - 1
2 - 1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
 - 
 - 
  
17:00
FT
[AUSD1-6] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
0 - 3
1 - 3
อาร์เซน่อล (N) [ENGPR-5]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD1-13] อาร์ก้า กดิเนีย
4 - 0
7 - 1
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
 - 
 - 
  
17:00
FT
[PORD1-17] เฟยเรนเซ่
0 - 1
1 - 1
อคาเดมีโค วิสุ [PORD2-17]
 - 
 - 
  
17:10
FT
[JPND1-8] อูราวะ เรด ไดมอนส์
1 - 0
2 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GERD1-2]1
 - 
 - 
  
17:10
FT
[SAPLD1-4] ไกเซอร์ ชีฟ1
1 - 0
2 - 0
Township Rollers (N)2
 - 
 - 
  
17:20
FT
[POLD2-4] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค2
1 - 1
2 - 3
เอลเคเอสลอดซ์ [PolD4-4]3
 - 
 - 
  
17:30
FT
[HOLD1-9] เอสซี ฮีเรนวีน1
1 - 1
2 - 2
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น (N) [HOLD1-16]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SCOCH-10] ดัมบาร์ตัน
1 - 1
2 - 1
Clydebank FC
 - 
 - 
  
18:00
FT
TuS Haltern
0 - 0
1 - 0
เอนด์เทบรูกค์ [GEROB-1]3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND1-8] สคีฟซ์ ไอเค11
1 - 0
2 - 2
เวเจิล [DEND1-7]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
SG Perwang/Michaelbeuern1
0 - 2
1 - 3
FC Erdal Hallein 0441
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND2A-5] บรอนชอยจ์1
0 - 1
2 - 4
เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-4]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGL2-15] กริมสบี้ ทาวน์
0 - 1
2 - 1
บาร์นสลีย์ [ENGLCH-14]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegS-1] เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก1
1 - 0
2 - 0
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegS-4] ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
0 - 1
0 - 1
SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [GERD3-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-3] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
1 - 2
2 - 3
วีเอฟอาร์ อาเล่น [GERD3-5]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-12] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
0 - 1
1 - 2
โฮลสไตน์ คีล [GERD3-2]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[ENGPR-14] คริสตัล พาเลซ
2 - 1
3 - 1
เมดสโตน ยูไนเต็ด [ENGConf-14]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegS-5] ทีเอสวี ชไตน์บัค2
1 - 0
2 - 0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)1
 - 
 - 
  
19:00
FT
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
0 - 1
0 - 2
บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-10]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[AUSL-30] SV Gerasdorf Stammer
4 - 1
7 - 1
Helfort 15
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CZECFLM-6] สลาเวีย โครเมอร์ริซ2
1 - 1
2 - 2
เอฟเค โปปาร์ด [SVKD2East-7]2
 - 
 - 
  
19:05
FT
[GERD3-18] เอสซี พาเดอร์บอร์น 071
0 - 1
0 - 1
ชาลเก้ 04 [GERD1-7]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[WALD1-11] Cambrian & Clydach
1 - 0
3 - 1
Merthyr Town [ENG-SPR-3]
 - 
 - 
  
19:30
FT
จีโออีเอส
0 - 1
0 - 10
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [HOLD1-15]
 - 
 - 
  
19:30
FT
SVZW Wierden
1 - 2
1 - 7
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [HOLD1-10]
 - 
 - 
  
19:30
FT
Xerxes DZB
0 - 1
1 - 3
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [HOLD1-12]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[GERD2-5] ดินาโม เดรสเดน
0 - 2
3 - 2
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [GERRegRB-1]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[GEROBW-49] Einheit Rudolstadt
0 - 2
2 - 5
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ [GERRegNE-14]
 - 
 - 
  
19:30
FT
บักซ์ตัน เอฟซี
1 - 0
1 - 1
พอร์ทเวล [ENGL2-4]
 - 
 - 
  
19:35
FT
เอสดีซี พุดเทน
0 - 6
1 - 10
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [HOLD1-1]
 - 
 - 
  
19:40
FT
[HOLD2-5] เอ็นเอซี เบรด้า
2 - 0
2 - 1
โวเลนดัม [HOLD2-6]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SCOPR-4] เซนต์ จอห์นสโตน
3 - 0
3 - 0
ซันเดอร์แลนด์ [ENGPR-20]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegNE-5] เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 031
1 - 0
1 - 0
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-13]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SUISl-8] กราสฮ็อปเปอร์11
2 - 0
2 - 1
โซโชซ์ [FRAD2-5]11
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BELD1-11] คอร์ไทรจ์1
0 - 0
1 - 0
เร้ดดิ้ง [ENGLCH-3]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ENGL2-12] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
0 - 2
0 - 2
นอริช ซิตี้ [ENGLCH-8]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HOLD1-4] อูเทร็คท์
0 - 1
1 - 1
เอสวี เม็พเพ่น [GERRegN-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GON-10] เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต1
0 - 0
0 - 0
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 [GON-2]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
บีเอสวี เรห์เด้น
1 - 2
1 - 2
พรูเบน มุนสเตอร์ [GERD3-10]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
KS Cyklon Rogoznik
0 - 0
7 - 0
LKS Zyglin
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SVKD1-4] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า1
0 - 1
1 - 1
บาห์เลน (N) [133]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
โอมาน ยู231
0 - 0
1 - 1
อัล อิตติฟาค [KSAPR-11]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
2 - 2
3 - 3
โกรนิงเก้น
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NIRD1-4] คลิฟตันวิลล์
2 - 1
2 - 1
สวอนซี XI
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-16] เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
0 - 2
0 - 3
ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENGL1-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-1] เอเอฟซี ฟิลด์
0 - 0
0 - 1
โรชเดล [ENGL1-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Albion Sports
0 - 1
1 - 3
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู [ENGCN-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Tadcaster Albion
0 - 0
0 - 2
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [ENGL2-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-12] มิลตัน คียนส์ ดอนส์3
1 - 1
2 - 4
บุดดาออร์ส เอสซี (N) [HUND2E-15]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[TURD1-14] เคย์เซริสปอร์
0 - 0
0 - 1
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [TURD1-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-11] ฮาโรเกต ทาวน์
0 - 0
2 - 1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-7] แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
1 - 0
2 - 1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [ENGConf-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SUISl-9] ลัวซานนี สปอร์ท
0 - 1
1 - 1
เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-9] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
0 - 0
0 - 2
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-16] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์1
1 - 1
2 - 3
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENGLCH-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
0 - 1
1 - 3
แบล็คพูล [ENGL2-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-4] ซอลฟอร์ด ซิตี้
2 - 0
2 - 1
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ [ENGCN-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-8] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
1 - 2
1 - 2
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-18] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
0 - 0
2 - 1
แอสตัน วิลล่า [ENGLCH-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-16] โซลิฮัลล์ มอร์
0 - 1
3 - 2
วอลซอลล์ [ENGL1-14]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD3-8] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน2
0 - 0
2 - 0
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [GERD1-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-1] เซลติก
0 - 0
0 - 4
โอลิมปิก ลียง [FRAD1-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-19] เยโอวิล ทาวน์
0 - 3
1 - 3
บริสตอล ซิตี้ [ENGLCH-17]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-15] เอเอฟซี วิมเบิลดัน
0 - 0
3 - 2
วัดฟอร์ด [ENGPR-17]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-18] อัลเฟรตัน ทาวน์
0 - 0
1 - 0
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [ENGCN-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[WALPR-3] บาลา ทาวน์
3 - 0
4 - 2
แกลร์นาร์ฟอน [WALCA-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
พอร์ทาดาวน์
2 - 3
2 - 3
โคเลอไรน์ [NIRD1-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD2-9] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม1
2 - 0
5 - 2
คาร์ล ไซส์ เยน่า [GERRegNE-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-15] บอสตัน ยูไนเต็ด
1 - 0
1 - 1
บาร์โรว์ [ENGConf-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-1] บลายท์ สปราตันส์
0 - 0
0 - 3
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [ENGL2-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-22] เบรนทรี ทาวน์
1 - 2
1 - 2
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-6] โดเวอร์ แอทเตลิก
1 - 1
2 - 2
จิลลิ่งแฮม [ENGL1-20]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[PolD4-1] จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย1
1 - 1
4 - 1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie [PolD4-21]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD2-6] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
1 - 0
5 - 0
Drweca Nowe Miasto [PolD4-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
รีห์ล เอฟซี
0 - 0
0 - 4
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NIRD3-4] ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่
1 - 1
1 - 3
คาร์ริค แรนเจอร์ส [NIRD1-11]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-12] ซัตตั้น ยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 1
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ [ENGCS-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-17] ไวท์ฮอว์ก
0 - 1
1 - 1
วอร์ทติ้ง [ENGRYM-15]
 - 
 - 
  
21:15
FT
[ENGCS-15] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
0 - 3
0 - 4
พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL2-2]
 - 
 - 
  
21:15
FT
[ITAD1-14] คิเอโว่
1 - 0
2 - 0
ลูกาโน [SUISl-3]
 - 
 - 
  
21:15
FT
[ENGL1-11] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
0 - 1
2 - 4
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [ENGLCH-18]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[SUISl-6] เอฟซี ธูน
3 - 1
5 - 1
เคียสโซ [SUID1-8]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[SUISl-7] เซนต์ กัลเลน1
0 - 0
0 - 0
เซาแธมป์ตัน [ENGPR-8]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[BELD1-2] คลับบรูซ2
1 - 1
1 - 3
อาแซด อัลค์มาร์ (N) [HOLD1-6]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BRARJ-5] เบาวิสต้า อาร์เจ1
1 - 0
1 - 0
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD1-6] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า1
0 - 0
1 - 0
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี1
 - 
 - 
  
22:00
FT
กีไอร์มอต เอสอี2
0 - 0
2 - 1
Salgotarjani Baratok TC [HUND3E-9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD1-2] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
0 - 0
1 - 1
วิเทสส์ อาร์นเฮม [HOLD1-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอฟเค เซนิก้า
0 - 0
0 - 0
เอสซี ซนอย์โม
 - 
 - 
  
22:00
FT
คาร์ลสรูห์ เอสซี
0 - 1
2 - 1
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD2East-3] พาริซอน บาดิจอฟ
0 - 0
2 - 3
ทาทราน ปรีซอฟ [SVKD1-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PORD1-5] เบนฟิก้า2
1 - 1
1 - 5
ยัง บอยส์ (N) [SUISl-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PORD2-18] ไลซอส
1 - 0
1 - 1
เซลต้า บีโก้ บี [SPAD1-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BELD1-10] เคเอสซี โลเคอเรน1
0 - 0
0 - 0
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-1]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND2E-17] เซกรัล2
1 - 0
2 - 0
ซิโอฟอค เอฟซี [HUND2E-14]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAD2-1] สปอล
1 - 0
4 - 0
Tamai [ITAS4-146]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD1-7] ดูนาจสก้า สเตรด้า
0 - 0
0 - 0
ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD2-3] ทรัวส์1
0 - 0
0 - 1
ยูเอ็นเอฟพี1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-10] วิดซอว์ ลอดส์
1 - 0
2 - 0
รุช ซอร์ซอฟ
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ISRD1-7] ฮาโปเอล เคอร์ยัต2
0 - 1
0 - 2
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [ENGLCH-19]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAD1-7] อินเตอร์ มิลาน
0 - 0
1 - 2
เนิร์นแบร์ก [GERD2-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZED1-2] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
0 - 2
1 - 2
วูล์ฟแฮมป์ตัน (N) [ENGLCH-15]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD1-1] โมนาโก
2 - 1
4 - 2
สโต๊ค ซิตี้ (N) [ENGPR-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD2-4] โบลูสปอร์
2 - 0
2 - 1
อันตัลยาสปอร์ [TURD1-5]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND2E-5] เบเก้ซัคซาบา2
1 - 2
2 - 3
เอสโซลโนกิ เอฟซี [HUND2E-10]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
FK Javor Matis1
0 - 0
0 - 0
เอฟเค แรด เบลเกรด [SERD1-11]2
 - 
 - 
  
22:10
FT
Sabail FC1
0 - 0
0 - 1
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
 - 
 - 
  
22:30
FT
อัลกิ โอโรกลินี
1 - 2
1 - 4
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [CYPD1-6]
 - 
 - 
  
22:30
FT
สโลโบดา
1 - 0
1 - 0
แมควา ซาแบค2
 - 
 - 
  
22:30
FT
Dinamo Pancevo1
0 - 0
0 - 2
อินดิจา2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[ITAS4-6] ตริเอสติน่า
0 - 2
0 - 4
เวโรน่า [ITAD2-2]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[SERD1-6] ราสนิกีร์ ไนร์
1 - 0
3 - 0
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [MNED1-4]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
CD Elgoibar
0 - 1
0 - 5
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PORD2-1] ปอร์ติโมเนนเซ่
0 - 1
3 - 3 *PEN 0-1
วิตอเรีย กิมาไรส์ (N) [PORD1-12]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-9] บูโลญจน์
0 - 1
0 - 1
วาล็องเซียนส์ [FRAD2-15]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Blauw Geel
0 - 4
0 - 4
เอฟซี ออสส์ [HOLD2-16]11
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-17] แร็งส์
0 - 1
0 - 2
ลีลล์ [FRAD1-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CROD2-13] เอ็นเคลุคโก้1
1 - 1
1 - 1
Kustosija [CROD2-23]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-11] ลอริยองต์
1 - 1
3 - 2
แก็งก็อง [FRAD1-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เมียร์เซน
0 - 2
0 - 4
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [HOLD2-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERD2-2] ซีมูน4
1 - 2
2 - 3
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา [SERD1-13]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CROD2-2] เอ็นเค โซลิน
1 - 0
3 - 0
ซาดาร์ [CROD2-43]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[NICD1-2] Diriangen2
0 - 0
1 - 3
ซานโตส เด กัวปิเลส [CRCD1c-4]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CYPD1-9] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
0 - 1
0 - 3
อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-1]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GRED1-4] เออีเค เอเธนส์
2 - 0
2 - 0
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน [ISRD1-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Velika Polana
2 - 2
2 - 3
ดราว่า [SLOD2-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เบามิต ยาโบลเนค
0 - 0
1 - 2
ฟลีตวู้ด ทาวน์
 - 
 - 
  
23:00
FT
เออีแอล ลาริซ่า
0 - 0
0 - 1
พาส เจียนนิน่า1
 - 
 - 
  
23:00
FT
FK Radnicki Nova Pazova
0 - 0
1 - 0
FK Omladinac Novi Banovci
 - 
 - 
  
23:05
FT
[FRAD3-5] เอฟซี แซมบี1
1 - 1
2 - 2
เกรไตล์ [FRAD3-12]1
 - 
 - 
  
23:10
FT
[FRAD2-10] ชามัวร์ นิออร์ท
1 - 1
1 - 1
อาวรองเช่ [FRAD3-10]
 - 
 - 
  
23:30
FT
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน1
1 - 1
2 - 1
แทร็บซอนสปอร์ [TURD1-6]3
 - 
 - 
  
23:30
FT
[BELD2-2] ลีแอร์ส
0 - 1
0 - 2
อันเดอร์เลชท์ [BELD1-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD2-1] สตารส์บูร์ก
0 - 0
1 - 0
น็องซี่ [FRAD2-6]
 - 
 - 
  
23:30
FT
Desportivo de Tondela
2 - 0
2 - 2
จีดี ชาเวซ [PORD1-13]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SERD1-4] เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
1 - 0
3 - 0
จาโกดิน่า [SERD2-7]3
 - 
 - 
  
23:30
FT
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
0 - 0
1 - 0
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [PORD2-10]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD1-9] แรนส์
0 - 1
2 - 1
แบรสต์ [FRAD2-7]11
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CZED1-9] สโลวาน ลิเบอเรช1
1 - 0
1 - 1
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ [TURD1-16]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[TURD1-8] เกนเคลอร์บิลิจี้
1 - 0
2 - 2
เร้ดดิ้ง [ENGLCH-3]
 - 
 - 
  
23:30
FT
สปอร์ติง บราก้า 2
1 - 1
2 - 2
ฟูแล่ม(ยู 23)
 - 
 - 
  
23:35
FT
[PORD2-7] สปอร์ติ้ง โควิลฮา
0 - 0
0 - 0
อาเวส [PORD2-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-12] อองเช่ร์
0 - 0
1 - 0
ตูร์ แอฟเซ [FRAD2-14]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-5] ออสเทนเด้
0 - 1
1 - 3
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [BELD2-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-6] บอร์กโดซ์
0 - 0
2 - 0
บาสเตีย [FRAD2-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-16] ดิฌง
0 - 3
0 - 4
แซงต์ เอเตียน [FRAD1-8]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERD1-12] ฮันโนเวอร์ 96
0 - 0
0 - 0
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด (N) [HOLD1-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-15] มงต์เปลลิเย่ร์
0 - 0
0 - 1
โรเดซ อเวรอน [FRAD4D-1]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[PORD2-4] เปนาฟิลด์
0 - 0
0 - 1
โมไรเรนเซ่ [PORD1-10]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-12] แซงต์ ทรุยด็อง
2 - 0
2 - 0
เบียรส์ชอทวิลริค [BELD2-8]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-3] ซูลเต้ วาเรเกม
0 - 1
0 - 1
วาสแลนด์ บีเวเรน (N) [BELD1-13]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[PORD1-9] เอสโตริล1
0 - 0
1 - 2
บอร์นมัธ เอเอฟซี (N) [ENGPR-9]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-2] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
2 - 1
4 - 2
พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRED1-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[TURD1-12] อลันยาสปอร์
0 - 1
1 - 1
อัลตินอร์ดู [TURD2-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD2-18] โอร์แลงส์ ยูเอส
0 - 0
0 - 0
ชาโตรูซ์ [FRAD2-8]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Mora pine korneuburg
1 - 1
2 - 3
SC Retz
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUID1-3] เซอร์เวตต์
0 - 0
1 - 0
สตาเด้ นยอนเนียส [SUID3-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD3-6] ยูเอสแอล ดันเคอร์
0 - 0
0 - 0
เซอด็อง (N) [FRAD3-17]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-41] Kottingbrunn
3 - 0
4 - 0
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ [AUSL-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUISl-4] เอฟซี ซิยง1
0 - 1
0 - 2
แอธเลติก บิลเบา [SPAD1-7]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอฟซี มิสเทลบาช
2 - 1
2 - 1
Gersthofer SV [AUSL-26]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD1-5] บียาร์เรอัล
0 - 0
2 - 1
บียาร์เรอัล บี [SPAD33-5]
 - 
 - 
  
00:15
FT
[SUISl-1] บาเซิ่ล1
2 - 1
3 - 2
สปอร์ติ้ง ลิสบอน [PORD1-6]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
ลูซิทาโน วีอาร์เอสเอ
1 - 1
1 - 4
วิตอเรีย เซตูบัล [PORD1-1]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GERD3-14] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ1
0 - 2
0 - 3
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [GERD1-5]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[ENGL2-3] เชสเตอร์ฟิลด์
0 - 1
0 - 2
มิดเดิลสโบรห์ (N) [ENGPR-19]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[ENGL1-8] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
1 - 0
2 - 1
ฮัลล์ ซิตี้ (N) [ENGPR-18]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
ซิลวา เอสดี1
0 - 2
0 - 5
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-16]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[PORD2-9] วาร์ซิม
0 - 0
0 - 2
เบเลเนนส์ [PORD1-11]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BRACGD1-8] เซา โจเซ่อาร์เอส2
1 - 0
1 - 0
บัสควอ เอฟซี [BRACCD1-3]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
CD Toralense
0 - 2
0 - 3
พอนเฟร์ราดิน่า1
 - 
 - 
  
01:30
FT
Greenwich Borough
0 - 3
0 - 4
ชาร์ลตัน แอธเลติก
 - 
 - 
  
02:00
FT
[FRAD1-5] โอลิมปิก มาร์กเซย3
0 - 0
1 - 0
เฟเนร์บาห์เช่ (N) [TURD1-3]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[ITAD1-3] Trento
0 - 4
0 - 7
นาโปลี [ITAD1-3]
 - 
 - 
  
02:00
FT
โกยาเนีย
1 - 0
1 - 0
Trindade AC
 - 
 - 
  
06:10
FT
[MLS-8] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
1 - 2
2 - 2
สวอนซี ซิตี้ [ENGPR-15]
 - 
 - 
  
06:30
FT
เวราครูซ13
0 - 0
2 - 2
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ3
 - 
 - 
  
07:10
FT
คลับ เลออน
2 - 1
3 - 2
เฮเรดิอาโน
 - 
 - 
  
07:40
FT
[MLS-11] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี4
1 - 1
1 - 1
อัตลาส [MEXD1c-6]3
 - 
 - 
  
07:50
FT
[USAWPSL-11] โซ แคล (ญ)
1 - 0
2 - 1
เอลเอ วิลล่า (ญ) [USAWPSL-1]
 - 
 - 
  
08:00
FT
[MEXD2a-11] คอร์เรคามินอส ยูเอที
0 - 0
2 - 0
Murcielagos [MEXD2a-13]1
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MLS-8] แอลเอ กาแลกซี่
0 - 3
2 - 5
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGPR-6]
 - 
 - 
  
09:00
FT
ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง
0 - 1
1 - 1
FC Jumonji Ventus (w)
 - 
 - 
  
09:05
FT
เอดี ซาน คาร์ลอส4
0 - 1
1 - 1
อลาจูเรนเซ่ [CRCD1c-7]5
 - 
 - 
  
09:10
FT
Norddea Hokkaido (w)
0 - 0
1 - 1
Tokiwagi Gakuen High School Women\s1
 - 
 - 
  
10:10
FT
[USLD1-11] สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี1
0 - 2
0 - 3
ปาชูก้า [MEXD1c-10]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:30
FT
ญี่ปุ่น(ยู 17)
0 - 1
1 - 1
โครเอเชีย ยู18
 - 
 - 
  
20:00
FT
[148] บุรุนดี
0 - 0
3 - 0
ซูดาน [158]
 - 
 - 
  
01:30
FT
สเปน (ฟุตซอล)
4 - 1
8 - 1
Nigeria Indoor Soccer
 - 
 - 
  
02:15
FT
บราซิล ฟุตซอล
1 - 0
3 - 1
เยอรมนี(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
03:05
FT
เดนมาร์ก ฟุตบอล ในร่ม
3 - 1
3 - 1
อังกฤษ(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
03:50
FT
อิตาลี (ฟุตซอล)
2 - 4
2 - 4
ฝรั่งเศส ฟุตบอลในร่ม
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23 ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:25
FT
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)
4 - 0
5 - 0
เนปาล ยู 232
 - 
 - 
  
00:15
FT
อุซเบกิสถาน ยู231
3 - 0
3 - 1
เลบานอน ยู23 (N)1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
อังกฤษ(ยู 19)12
0 - 0
2 - 1
โปรตุเกส(ยู 19) (N)1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[2] ดินาโม ซาเกร็บ1
2 - 0
2 - 0
อิสทรา 1961 พูลา [6]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[1] ริเยก้า11
1 - 0
2 - 0
สลาเวน โคปริฟนิก้า [7]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[7] เฟรม เรย์จาวิค4
1 - 1
2 - 3
เอชเค โคปาโวกค์ [9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[2] เคฟลาวิค
0 - 1
1 - 2
เลคเนียร์ เรกยะวิก [8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[4] ธอร์ อคูเรย์รี่15
0 - 1
1 - 1
ฟีลเคียร์ [1]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[10] ไออาร์ เรกยะวิก
1 - 0
1 - 3
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ [6]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[5] ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์1
0 - 0
0 - 0
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [3]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
2 - 0
3 - 0
เลคเนียร์ เอฟ [11]
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet