ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:35
FT
[59] ปานามา2
1 - 0
3 - 0
มาร์ตีนิก (N)5
 - 
 - 
  
06:05
FT
[23] สหรัฐอเมริกา1
1 - 0
3 - 0
นิการากัว (N) [100]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
East Kilbride1
0 - 1
1 - 3
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [SCOPR-11]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-3] อินเวอร์เนสส์
2 - 0
3 - 0
เบรซิน ซิตี้ [SCOCH-8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-5] ฟัลเคิร์ก
3 - 0
4 - 1
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน [SCOL2-6]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-9] ปีเตอร์เฮด1
1 - 0
1 - 0
อีสต์ ไฟฟ์ [SCOL1-5]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-2] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
4 - 0
6 - 0
เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-1] ดันดี ยูไนเต็ด
0 - 0
2 - 0
เรธโรเวอร์ส [SCOCH-9]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-10] คาวเดนบีท1
2 - 1
4 - 2
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี [SCOHL-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-6] รอสส์ เคาน์ตี้
1 - 0
2 - 0
อัลลัว แอทเลติค [SCOL1-2]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-1] ฮิเบอร์เนี่ยน
2 - 0
4 - 0
มอนโทรส [SCOL2-4]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-9] ไคลด์2
0 - 0
2 - 1
แอนนัน แอธเลติก [SCOL2-3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-6] ควีนส์ ปาร์ค
1 - 1
1 - 5
มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-8] เบอร์วิค เรนเจอร์ส
0 - 1
0 - 1
กรีน็อค มอร์ตัน [SCOCH-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-10] สเตนเฮาส์มัวร์
1 - 0
1 - 3
ควีน ออฟ เซาธ์ [SCOCH-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-4] ลิฟวิงสตัน1
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-1
แพททริค ทริสเทล [SCOPR-7]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-7] สแตรนแรร์2
1 - 3
1 - 4
เซนต์ เมียร์เรน [SCOCH-7]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[AUSD3M-6] ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี11
0 - 3
0 - 7
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSL-120] เอสวี เลนดอร์ฟ
1 - 1
1 - 3
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [AUTD1-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSD3W-12] FC Pinzgau Saalfelden2
0 - 4
1 - 6
แมตเตอร์สเบิร์ก [AUTD1-7]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSL-36] Kitzbuhel2
0 - 0
0 - 1
แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD2-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSD3E-12] เวียนเนอร์ เอสซี2
0 - 0
0 - 4
เอสวี รีด [AUTD1-10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
SV Stripfing Weiden2
0 - 0
0 - 1
ออสเตรีย ลัสเตนัว [AUTD2-3]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUSL-17] ATUS Ferach
0 - 3
1 - 3
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ [AUSD3M-3]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUSD3E-4] Stadlau
0 - 1
1 - 2
SV Wimpassing [AUSL-75]3
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUSD3W-1] USK Anif
1 - 0
5 - 1
Kufstein [AUSD3W-7]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSD3W-9] เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์13
1 - 0
3 - 4
ยูนิออน กรูเทน [AUSD3M-8]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3E-5] เอสซี แมนสดอร์ฟ4
1 - 1
1 - 2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [AUTD1-8]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-57] ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก1
1 - 1
5 - 1
ดับบริวเอสจี วัตเท่น [AUTD2-5]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
Akademia Togliatti
0 - 0
0 - 3
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
 - 
 - 
  
18:00
FT
Zvezda St Petersburg1
0 - 0
0 - 0
Luki Energiya1
 - 
 - 
  
20:00
FT
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่6
1 - 0
1 - 0
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์2
 - 
 - 
  
20:00
FT
โซโคล ซาลาตอฟ3
0 - 0
1 - 0
เซนิต เปนซา11
 - 
 - 
  
20:00
FT
มอร์โด้เวีย ซารานสค์2
0 - 0
0 - 1
ซิซราน-2003
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSD2S-11] FK Biolog3
1 - 4
1 - 5
Druzhba Maykop [RUSD2S-9]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
Akademiya Futbola
0 - 3
0 - 4
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ [RUSD2S-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSD2S-13] มาชูค- เคเอ็มวี
0 - 0
4 - 0
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ [RUSD2S-10]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:15
FT
Preddie J1
0 - 1
1 - 6
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี [CZEDFL-19]
 - 
 - 
  
19:30
FT
เอฟเค โฮโรวิคโก5
0 - 0
1 - 0
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [CZEDFL-23]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
Spartak Slatinany
0 - 0
3 - 1
เลโตฮราด์ [CZEDFL-32]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
Ceska Lipa2
0 - 2
1 - 3
เอฟเค โคลิน
 - 
 - 
  
22:00
FT
Jiska Novy Bor1
1 - 1
1 - 5
FK Pencin Turnov1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Zdirec nad Doubravou2
2 - 0
3 - 0
Vrchovina [CZEDFL-54]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Sokol Tasovice
1 - 1
2 - 1
Breclav
 - 
 - 
  
22:00
FT
Lokomotiva Petrovice2
0 - 1
1 - 1 *ET 1-3
เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ [CZEDFL-30]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
Frydlant2
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-4
Novy Jicin3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[POLD4-18] โปโลเนีย ไบตอม
0 - 0
0 - 3
สเตล สตาโลว่า โวล่า [POLD4-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
MKP Szczecinek
0 - 5
0 - 7
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ [POLD4-7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD4-8] เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
1 - 1
3 - 1
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [POLD2-17]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Warta Sieradz
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-2
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [POLD2-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-9] Stal Rzeszow
0 - 0
1 - 1 *ET 3-3 *PEN 7-6
โอลิเปีย ซามโบรฟว์ [POLD4-17]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-32] Podhale Nowy
0 - 0
0 - 1
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค [POLD4-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-48] เอลเคเอส ลอมซา
1 - 0
2 - 4
บิโตเวีย บิโตฟ [POLD2-15]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Chelmianka Chelm
1 - 0
1 - 0
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ [POLD4-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-12] Ruch Zdzieszowice4
2 - 1
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 3-1
โอลิมเปีย ไอบรองก์ [POLD4-5]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PolD4-18] สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้3
3 - 0
5 - 0
ออด้าโอพอล [POLD4-1]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[POLD4-16] โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก
0 - 0
0 - 2
จีเคเอส ทิคี [POLD2-14]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[POLD2-16] วิสลา พูลาเว่2
1 - 1
3 - 2
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [POLD4-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PolD4-55] Wda Swiecie3
0 - 1
1 - 3
ราดอมเมียร์ก ราดอม31
 - 
 - 
  
23:00
FT
Gryf Slupsk1
1 - 1
2 - 4
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค [POLD2-18]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[195] จิบูตี
0 - 1
1 - 5
เอธิโอเปีย [125]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[144] คอโมโรส
0 - 0
2 - 0
เลโซโท [140]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[139] แทนซาเนีย
1 - 1
1 - 1
รวันดา [128]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[121] บอตสวานา
0 - 1
0 - 2
แอฟริกาใต้ [65]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[103] กินีบิสเซา
0 - 0
1 - 3
กินี [72]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[113] เซียร์ราลีโอน
0 - 0
1 - 1
เซเนกัล [27]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[167] แกมเบีย
0 - 0
0 - 0
มาลี [66]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[1] เอฟซี โคเปนเฮเกน2
1 - 0
1 - 1
อัลบอร์ก [8]3
 - 
 - 
  
23:30
FT
[4] ซอนเดอร์ไจสกี2
0 - 0
0 - 0
แรนเดอร์ส [7]5
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[13] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์1
0 - 0
1 - 0
ฮาล์มสตัด [14]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[1] มัลโม่ เอฟเอฟ2
2 - 0
3 - 3
ไอเคซิริอุสเอฟเค [3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[16] เอเอฟซี เอสคิลทูน่า1
0 - 1
2 - 1
คัลมาร์ [15]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
[11] ซองน์ดาล2
0 - 1
0 - 3
โรเซนบอร์ก [1]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[10] ลีลล์สตรอม1
0 - 2
2 - 2
สตาเบ็ค [5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[10] สลิโก โรเวอร์ส1
0 - 0
1 - 1
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [12]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:15
FT
[3] โคห์บ รัมเบลอ2
0 - 0
1 - 0
ยูซี ดับลิน [2]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[5] ลองฟอร์ด ทาวน์
0 - 0
0 - 1
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [1]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[4] ทีพีเอส ตูร์คู1
1 - 0
3 - 0
ฮาก้า [6]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[2] ฮอนก้าเอสพู2
0 - 0
2 - 0
ยาโร [7]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[5] โอพีเอส อูลู12
0 - 0
0 - 2
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[9] แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค4
3 - 2
3 - 3
เอซี โอลู [3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[10] กนิสตัน เฮลซิงกิ1
0 - 1
0 - 1
เคพีวี คอคคูล่า [1]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[13] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
1 - 0
1 - 1
เอฟเค รอสตอฟ [5]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[RUSD1-2] เอฟเคตอสโนว์1
0 - 0
0 - 1
เอฟซี อูฟา [7]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[12] อันจิ มาคัชคาล่า3
0 - 1
1 - 3
ซีเอสเคเอ มอสโก [2]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[12] คราโคเวีย คราคอฟ3
1 - 1
1 - 1
ปิแอส กลิวิส [16]3
 - 
 - 
  
01:30
FT
[POLD2-2] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่2
2 - 0
3 - 1
ลีเกีย วอร์ซอว์ [2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[11] คอนคอร์เดีย เชียจน่า2
0 - 0
0 - 1
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า [13]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ROMD2-1] ยูเวนตุส บูคาเรสต์11
0 - 1
0 - 3
ดินาโม บูคาเรสต์ [6]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:00
FT
[1] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
1 - 1
2 - 2
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [14]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[20] เนาติโก (พีอี)4
0 - 0
0 - 0
ซานตา ครูซ (พีอี) [10]3
 - 
 - 
  
02:30
FT
[6] ซีอาร์บี แม็คซิโอ1
1 - 0
2 - 0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [5]2
 - 
 - 
  
02:30
FT
[4] วิลา โนวา2
1 - 0
1 - 2
เอสซี เปซานดู (พีเอ) (N) [17]52
 - 
 - 
  
02:30
FT
[3] อเมริกา มิไนโร่2
0 - 0
0 - 0
กัวรานี่ เอสพี [2]1
 - 
 - 
  
05:00
FT
[7] ลอนดริน่า พีอาร์3
1 - 1
2 - 2
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ [15]3
 - 
 - 
  
05:00
FT
[9] ซิเอร่า1
2 - 0
2 - 0
ยูเวนตูเด้ [1]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[18] ลูเวอร์เดนเซ่3
0 - 0
1 - 0
เอบีซี อาร์เอ็น [19]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[21] คามาทามาเร่ ซานูกิ3
1 - 2
1 - 3
รีโนฟา ยามากูชิ [20]1
 - 
 - 
  
16:30
FT
[11] โยโกฮามา เอฟซี
0 - 0
1 - 0
เอฟซี กิฟู [18]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[17] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
0 - 0
1 - 2
ฟาเจียโน โอคายามา [14]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[4] วี-วาเรน นากาซากิ2
0 - 0
1 - 0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [8]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:30
FT
[16] ยานเบียน ฟัด1
0 - 1
1 - 3
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [2]1
 - 
 - 
  
18:35
FT
[7] ปักกิ่ง กั๋วอัน2
1 - 0
2 - 0
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [11]2
 - 
 - 
  
18:35
FT
[14] เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี3
1 - 0
1 - 2
เหอหนาน เจี้ยนเย้ [12]2
 - 
 - 
  
18:35
FT
[3] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน1
0 - 1
1 - 2
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [8]
 - 
 - 
  
18:35
FT
[1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์1
1 - 0
2 - 1
ซานตง ลู่เนิ่ง [4]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[2] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
0 - 0
1 - 0
กวางจู เอฟซี [12]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[9] ชุนนัมดรากอนส์1
1 - 0
4 - 3
แดกู เอฟซี [11]4
 - 
 - 
  
17:00
FT
[6] โปฮัง สตีลเลอร์2
0 - 2
2 - 3
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [3]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Ukraine Super Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก12
1 - 0
2 - 0
ดินาโม เคียฟ (N) [UKRD1-2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
Pirin Gotse Delchev
0 - 1
0 - 2
เบลาสิต้า เปทริท
 - 
 - 
  
14:00
FT
[GEOD1-6] เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
1 - 0
2 - 0
ดีลา กอริ [GEOD1-7]
 - 
 - 
  
14:30
FT
เอฟซี ฮีบาร์
1 - 0
2 - 0
Marek Dupnitza
 - 
 - 
  
15:00
FT
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี1
1 - 2
1 - 2
เคเอฟซี โคมาร์โน [SVKD1-W-13]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ROMD2-6] อฟูมาติ
1 - 1
2 - 1
เอฟซีเอ็มทาลกู มูเลส1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CZED2-3] โอปาว่า
0 - 0
2 - 0
โอดรา เปอร์โคเวีย [CZECFLM-7]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[SAPLD1-9] แพลททินัม สตาร์1
0 - 1
0 - 1
ฟรี สเตท สตาร์ (N) [SAPLD1-14]2
 - 
 - 
  
15:00
FT
[SERD1-13] เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
5 - 3
6 - 3
OFK Odzaci [SERD2-15]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CZEU19-6] บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
4 - 0
5 - 0
เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) [SVKU19A-10]2
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CZEU19-12] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
3 - 1
4 - 3
เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) [SVKU19A-6]
 - 
 - 
  
15:15
FT
[CZED1-15] ฮราเดตส์กราลอเว
1 - 0
5 - 1
เอฟเค โปปาร์ด [SVKD2East-7]
 - 
 - 
  
15:15
FT
[CZECFLC-12] เอฟเค สลาโว วีเซลัด
1 - 0
1 - 0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ (N) [CZED2-7]
 - 
 - 
  
15:15
FT
[CZED1-15] ฮราเดตส์กราลอเว
1 - 0
5 - 1
Usti N Orlici
 - 
 - 
  
15:30
FT
[SVKD2West-1] เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
2 - 0
4 - 1
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED2-8] ปาร์ดูบีตเซ
2 - 0
6 - 0
โดบอร์ไวน์ (N) [CZECFLC-13]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED1-5] เทปลิเซ่
1 - 1
1 - 4
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ (N) [CZED2-11]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED2-1] ซิกม่า โอโลมุช
2 - 0
3 - 0
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน [SVKD2West-3]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED2-14] วิทโควิซ
5 - 0
6 - 0
บานิค ออสตราว่า [CZED2-2]
 - 
 - 
  
15:30
FT
FV Malsch
1 - 1
5 - 1
VFR Bischweier II
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-5] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ2
2 - 0
2 - 0
บีเนโซว [CZECFLC-16]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SVKD2East-4] โลโคโมติว่า โคซิเช
1 - 2
2 - 2
ซีมปิน ไมชาโลวี [SVKD1-8]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PolD4-42] Sokol Aleksandrow Lodzki1
0 - 0
0 - 0
Unia Skierniewice1
 - 
 - 
  
16:00
FT
Sardice1
2 - 2
3 - 2
เบอร์โน(ยู21) (N) [CZEU21-3]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SVKD1-11] ซลาเต้ โมราฟเซ่2
0 - 1
1 - 1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [POLD2-8]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-15] ฟรีเดค-มิสตัค
3 - 1
4 - 1
เอสเค ปรอสเตียยอฟ
 - 
 - 
  
16:00
FT
Ruch Radzionkow
1 - 1
3 - 2
BKS Stal BB [PolD4-54]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD4-18] โปโลเนีย ไบตอม
1 - 0
1 - 1
Sola Oswiecim [PolD4-57]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[GEROBW-21] Hertha Zehlendorf
1 - 1
2 - 1
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) [GERU19N-2]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD2-7] จีเคเอส คาโตวีตเซ
0 - 0
0 - 0
โครบริ โกลกูฟว์ [POLD2-12]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[GERWD1-12] มอนเชงกลาดแบช (ญ)
0 - 0
1 - 1
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) [GERWD1-10]
 - 
 - 
  
16:00
FT
อารัวก้า
0 - 2
2 - 2
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD1-6] โปกอน เซซิน1
1 - 0
1 - 1
วิเกร ซูวาล์วกี๊ (N) [POLD2-9]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[DEND1-9] เวนด์ซีเซล1
0 - 1
2 - 2
ทิซเตด เอฟซี [DEND1-12]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SERD1-5] มัลโดส ลูการ์นี
1 - 0
1 - 1
โบแร็ค คาแค็ก [SERD1-16]
 - 
 - 
  
16:05
FT
Warta Dzialoszyn
1 - 0
1 - 1
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [PolD4-67]
 - 
 - 
  
16:05
FT
Hutnik Krakow
0 - 2
0 - 6
การ์บาเนียกราโกล [PolD4-6]2
 - 
 - 
  
16:10
FT
[CZED2-9] อัสติ นาดลาเบม
3 - 0
6 - 0
ลิโตเมอริส [CZECFLC-14]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD1-2] มาริติโม่
0 - 0
2 - 0
กิล วิเซนเต้ (N) [PORD2-13]
 - 
 - 
  
16:35
FT
[PORD1-8] ริโอ อาฟ
2 - 1
2 - 2
ฟามาลิเคา [PORD2-15]
 - 
 - 
  
17:00
FT
รีกาส ฟุตโบลา สโคลา(ญ)2
1 - 1
2 - 1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
 - 
 - 
  
17:00
FT
[AUSD1-6] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
0 - 3
1 - 3
อาร์เซน่อล (N) [ENGPR-5]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD1-13] อาร์ก้า กดิเนีย
4 - 0
7 - 1
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
 - 
 - 
  
17:00
FT
[PORD1-17] เฟยเรนเซ่
0 - 1
1 - 1
อคาเดมีโค วิสุ [PORD2-17]
 - 
 - 
  
17:10
FT
[JPND1-8] อูราวะ เรด ไดมอนส์
1 - 0
2 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GERD1-2]1
 - 
 - 
  
17:10
FT
[SAPLD1-4] ไกเซอร์ ชีฟ1
1 - 0
2 - 0
Township Rollers (N)2
 - 
 - 
  
17:20
FT
[POLD2-4] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค2
1 - 1
2 - 3
เอลเคเอสลอดซ์ [PolD4-4]3
 - 
 - 
  
17:30
FT
[HOLD1-9] เอสซี ฮีเรนวีน1
1 - 1
2 - 2
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น (N) [HOLD1-16]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SCOCH-10] ดัมบาร์ตัน
1 - 1
2 - 1
Clydebank FC
 - 
 - 
  
18:00
FT
TuS Haltern
0 - 0
1 - 0
เอนด์เทบรูกค์ [GEROB-1]3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND1-8] สคีฟซ์ ไอเค11
1 - 0
2 - 2
เวเจิล [DEND1-7]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
SG Perwang/Michaelbeuern1
0 - 2
1 - 3
FC Erdal Hallein 0441
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND2A-5] บรอนชอยจ์1
0 - 1
2 - 4
เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-4]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGL2-15] กริมสบี้ ทาวน์
0 - 1
2 - 1
บาร์นสลีย์ [ENGLCH-14]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegS-1] เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก1
1 - 0
2 - 0
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegS-4] ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
0 - 1
0 - 1
SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [GERD3-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-3] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
1 - 2
2 - 3
วีเอฟอาร์ อาเล่น [GERD3-5]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-12] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
0 - 1
1 - 2
โฮลสไตน์ คีล [GERD3-2]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[ENGPR-14] คริสตัล พาเลซ
2 - 1
3 - 1
เมดสโตน ยูไนเต็ด [ENGConf-14]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegS-5] ทีเอสวี ชไตน์บัค2
1 - 0
2 - 0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)1
 - 
 - 
  
19:00
FT
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
0 - 1
0 - 2
บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-10]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[AUSL-30] SV Gerasdorf Stammer
4 - 1
7 - 1
Helfort 15
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CZECFLM-6] สลาเวีย โครเมอร์ริซ2
1 - 1
2 - 2
เอฟเค โปปาร์ด [SVKD2East-7]2
 - 
 - 
  
19:05
FT
[GERD3-18] เอสซี พาเดอร์บอร์น 071
0 - 1
0 - 1
ชาลเก้ 04 [GERD1-7]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[WALD1-11] Cambrian & Clydach
1 - 0
3 - 1
Merthyr Town [ENG-SPR-3]
 - 
 - 
  
19:30
FT
จีโออีเอส
0 - 1
0 - 10
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [HOLD1-15]
 - 
 - 
  
19:30
FT
SVZW Wierden
1 - 2
1 - 7
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [HOLD1-10]
 - 
 - 
  
19:30
FT
Xerxes DZB
0 - 1
1 - 3
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [HOLD1-12]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[GERD2-5] ดินาโม เดรสเดน
0 - 2
3 - 2
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [GERRegRB-1]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[GEROBW-49] Einheit Rudolstadt
0 - 2
2 - 5
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ [GERRegNE-14]
 - 
 - 
  
19:30
FT
บักซ์ตัน เอฟซี
1 - 0
1 - 1
พอร์ทเวล [ENGL2-4]
 - 
 - 
  
19:35
FT
เอสดีซี พุดเทน
0 - 6
1 - 10
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [HOLD1-1]
 - 
 - 
  
19:40
FT
[HOLD2-5] เอ็นเอซี เบรด้า
2 - 0
2 - 1
โวเลนดัม [HOLD2-6]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SCOPR-4] เซนต์ จอห์นสโตน
3 - 0
3 - 0
ซันเดอร์แลนด์ [ENGPR-20]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegNE-5] เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 031
1 - 0
1 - 0
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-13]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SUISl-8] กราสฮ็อปเปอร์11
2 - 0
2 - 1
โซโชซ์ [FRAD2-5]11
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BELD1-11] คอร์ไทรจ์1
0 - 0
1 - 0
เร้ดดิ้ง [ENGLCH-3]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ENGL2-12] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
0 - 2
0 - 2
นอริช ซิตี้ [ENGLCH-8]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HOLD1-4] อูเทร็คท์
0 - 1
1 - 1
เอสวี เม็พเพ่น [GERRegN-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GON-10] เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต1
0 - 0
0 - 0
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 [GON-2]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
บีเอสวี เรห์เด้น
1 - 2
1 - 2
พรูเบน มุนสเตอร์ [GERD3-10]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
KS Cyklon Rogoznik
0 - 0
7 - 0
LKS Zyglin
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SVKD1-4] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า1
0 - 1
1 - 1
บาห์เลน (N) [133]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
โอมาน ยู231
0 - 0
1 - 1
อัล อิตติฟาค [KSAPR-11]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
2 - 2
3 - 3
โกรนิงเก้น
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NIRD1-4] คลิฟตันวิลล์
2 - 1
2 - 1
สวอนซี XI
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-16] เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
0 - 2
0 - 3
ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENGL1-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-1] เอเอฟซี ฟิลด์
0 - 0
0 - 1
โรชเดล [ENGL1-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Albion Sports
0 - 1
1 - 3
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู [ENGCN-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Tadcaster Albion
0 - 0
0 - 2
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [ENGL2-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-12] มิลตัน คียนส์ ดอนส์3
1 - 1
2 - 4
บุดดาออร์ส เอสซี (N) [HUND2E-15]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[TURD1-14] เคย์เซริสปอร์
0 - 0
0 - 1
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [TURD1-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-11] ฮาโรเกต ทาวน์
0 - 0
2 - 1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-7] แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
1 - 0
2 - 1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [ENGConf-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SUISl-9] ลัวซานนี สปอร์ท
0 - 1
1 - 1
เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-9] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
0 - 0
0 - 2
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-16] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์1
1 - 1
2 - 3
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENGLCH-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
0 - 1
1 - 3
แบล็คพูล [ENGL2-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-4] ซอลฟอร์ด ซิตี้
2 - 0
2 - 1
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ [ENGCN-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-8] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
1 - 2
1 - 2
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-18] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
0 - 0
2 - 1
แอสตัน วิลล่า [ENGLCH-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-16] โซลิฮัลล์ มอร์
0 - 1
3 - 2
วอลซอลล์ [ENGL1-14]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD3-8] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน2
0 - 0
2 - 0
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [GERD1-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-1] เซลติก
0 - 0
0 - 4
โอลิมปิก ลียง [FRAD1-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-19] เยโอวิล ทาวน์
0 - 3
1 - 3
บริสตอล ซิตี้ [ENGLCH-17]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-15] เอเอฟซี วิมเบิลดัน
0 - 0
3 - 2
วัดฟอร์ด [ENGPR-17]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-18] อัลเฟรตัน ทาวน์
0 - 0
1 - 0
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [ENGCN-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[WALPR-3] บาลา ทาวน์
3 - 0
4 - 2
แกลร์นาร์ฟอน [WALCA-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
พอร์ทาดาวน์
2 - 3
2 - 3
โคเลอไรน์ [NIRD1-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD2-9] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม1
2 - 0
5 - 2
คาร์ล ไซส์ เยน่า [GERRegNE-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-15] บอสตัน ยูไนเต็ด
1 - 0
1 - 1
บาร์โรว์ [ENGConf-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-1] บลายท์ สปราตันส์
0 - 0
0 - 3
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [ENGL2-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-22] เบรนทรี ทาวน์
1 - 2
1 - 2
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-6] โดเวอร์ แอทเตลิก
1 - 1
2 - 2
จิลลิ่งแฮม [ENGL1-20]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[PolD4-1] จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย1
1 - 1
4 - 1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie [PolD4-21]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD2-6] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
1 - 0
5 - 0
Drweca Nowe Miasto [PolD4-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
รีห์ล เอฟซี
0 - 0
0 - 4
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NIRD3-4] ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่
1 - 1
1 - 3
คาร์ริค แรนเจอร์ส [NIRD1-11]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-12] ซัตตั้น ยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 1
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ [ENGCS-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-17] ไวท์ฮอว์ก
0 - 1
1 - 1
วอร์ทติ้ง [ENGRYM-15]
 - 
 - 
  
21:15
FT
[ENGCS-15] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
0 - 3
0 - 4
พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL2-2]
 - 
 - 
  
21:15
FT
[ITAD1-14] คิเอโว่
1 - 0
2 - 0
ลูกาโน [SUISl-3]
 - 
 - 
  
21:15
FT
[ENGL1-11] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
0 - 1
2 - 4
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [ENGLCH-18]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[SUISl-6] เอฟซี ธูน
3 - 1
5 - 1
เคียสโซ [SUID1-8]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[SUISl-7] เซนต์ กัลเลน1
0 - 0
0 - 0
เซาแธมป์ตัน [ENGPR-8]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[BELD1-2] คลับบรูซ2
1 - 1
1 - 3
อาแซด อัลค์มาร์ (N) [HOLD1-6]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BRARJ-5] เบาวิสต้า อาร์เจ1
1 - 0
1 - 0
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD1-6] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า1
0 - 0
1 - 0
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี1
 - 
 - 
  
22:00
FT
กีไอร์มอต เอสอี2
0 - 0
2 - 1
Salgotarjani Baratok TC [HUND3E-9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD1-2] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
0 - 0
1 - 1
วิเทสส์ อาร์นเฮม [HOLD1-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอฟเค เซนิก้า
0 - 0
0 - 0
เอสซี ซนอย์โม
 - 
 - 
  
22:00
FT
คาร์ลสรูห์ เอสซี
0 - 1
2 - 1
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD2East-3] พาริซอน บาดิจอฟ
0 - 0
2 - 3
ทาทราน ปรีซอฟ [SVKD1-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PORD1-5] เบนฟิก้า2
1 - 1
1 - 5
ยัง บอยส์ (N) [SUISl-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PORD2-18] ไลซอส
1 - 0
1 - 1
เซลต้า บีโก้ บี [SPAD1-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BELD1-10] เคเอสซี โลเคอเรน1
0 - 0
0 - 0
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-1]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND2E-17] เซกรัล2
1 - 0
2 - 0
ซิโอฟอค เอฟซี [HUND2E-14]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAD2-1] สปอล
1 - 0
4 - 0
Tamai [ITAS4-146]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD1-7] ดูนาจสก้า สเตรด้า
0 - 0
0 - 0
ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD2-3] ทรัวส์1
0 - 0
0 - 1
ยูเอ็นเอฟพี1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-10] วิดซอว์ ลอดส์
1 - 0
2 - 0
รุช ซอร์ซอฟ
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ISRD1-7] ฮาโปเอล เคอร์ยัต2
0 - 1
0 - 2
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [ENGLCH-19]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAD1-7] อินเตอร์ มิลาน
0 - 0
1 - 2
เนิร์นแบร์ก [GERD2-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZED1-2] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
0 - 2
1 - 2
วูล์ฟแฮมป์ตัน (N) [ENGLCH-15]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD1-1] โมนาโก
2 - 1
4 - 2
สโต๊ค ซิตี้ (N) [ENGPR-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD2-4] โบลูสปอร์
2 - 0
2 - 1
อันตัลยาสปอร์ [TURD1-5]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND2E-5] เบเก้ซัคซาบา2
1 - 2
2 - 3
เอสโซลโนกิ เอฟซี [HUND2E-10]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
FK Javor Matis1
0 - 0
0 - 0
เอฟเค แรด เบลเกรด [SERD1-11]2
 - 
 - 
  
22:10
FT
Sabail FC1
0 - 0
0 - 1
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
 - 
 - 
  
22:30
FT
อัลกิ โอโรกลินี
1 - 2
1 - 4
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [CYPD1-6]
 - 
 - 
  
22:30
FT
สโลโบดา
1 - 0
1 - 0
แมควา ซาแบค2
 - 
 - 
  
22:30
FT
Dinamo Pancevo1
0 - 0
0 - 2
อินดิจา2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[ITAS4-6] ตริเอสติน่า
0 - 2
0 - 4
เวโรน่า [ITAD2-2]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[SERD1-6] ราสนิกีร์ ไนร์
1 - 0
3 - 0
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [MNED1-4]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
CD Elgoibar
0 - 1
0 - 5
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PORD2-1] ปอร์ติโมเนนเซ่
0 - 1
3 - 3 *PEN 0-1
วิตอเรีย กิมาไรส์ (N) [PORD1-12]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-9] บูโลญจน์
0 - 1
0 - 1
วาล็องเซียนส์ [FRAD2-15]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Blauw Geel
0 - 4
0 - 4
เอฟซี ออสส์ [HOLD2-16]11
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-17] แร็งส์
0 - 1
0 - 2
ลีลล์ [FRAD1-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CROD2-13] เอ็นเคลุคโก้1
1 - 1
1 - 1
Kustosija [CROD2-23]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-11] ลอริยองต์
1 - 1
3 - 2
แก็งก็อง [FRAD1-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เมียร์เซน
0 - 2
0 - 4
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [HOLD2-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERD2-2] ซีมูน4
1 - 2
2 - 3
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา [SERD1-13]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CROD2-2] เอ็นเค โซลิน
1 - 0
3 - 0
ซาดาร์ [CROD2-43]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[NICD1-2] Diriangen2
0 - 0
1 - 3
ซานโตส เด กัวปิเลส [CRCD1c-4]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CYPD1-9] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
0 - 1
0 - 3
อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-1]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GRED1-4] เออีเค เอเธนส์
2 - 0
2 - 0
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน [ISRD1-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Velika Polana
2 - 2
2 - 3
ดราว่า [SLOD2-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เบามิต ยาโบลเนค
0 - 0
1 - 2
ฟลีตวู้ด ทาวน์
 - 
 - 
  
23:00
FT
เออีแอล ลาริซ่า
0 - 0
0 - 1
พาส เจียนนิน่า1
 - 
 - 
  
23:00
FT
FK Radnicki Nova Pazova
0 - 0
1 - 0
FK Omladinac Novi Banovci
 - 
 - 
  
23:05
FT
[FRAD3-5] เอฟซี แซมบี1
1 - 1
2 - 2
เกรไตล์ [FRAD3-12]1
 - 
 - 
  
23:10
FT
[FRAD2-10] ชามัวร์ นิออร์ท
1 - 1
1 - 1
อาวรองเช่ [FRAD3-10]
 - 
 - 
  
23:30
FT
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน1
1 - 1
2 - 1
แทร็บซอนสปอร์ [TURD1-6]3
 - 
 - 
  
23:30
FT
[BELD2-2] ลีแอร์ส
0 - 1
0 - 2
อันเดอร์เลชท์ [BELD1-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD2-1] สตารส์บูร์ก
0 - 0
1 - 0
น็องซี่ [FRAD2-6]
 - 
 - 
  
23:30
FT
Desportivo de Tondela
2 - 0
2 - 2
จีดี ชาเวซ [PORD1-13]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SERD1-4] เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
1 - 0
3 - 0
จาโกดิน่า [SERD2-7]3
 - 
 - 
  
23:30
FT
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
0 - 0
1 - 0
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [PORD2-10]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD1-9] แรนส์
0 - 1
2 - 1
แบรสต์ [FRAD2-7]11
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CZED1-9] สโลวาน ลิเบอเรช1
1 - 0
1 - 1
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ [TURD1-16]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[TURD1-8] เกนเคลอร์บิลิจี้
1 - 0
2 - 2
เร้ดดิ้ง [ENGLCH-3]
 - 
 - 
  
23:30
FT
สปอร์ติง บราก้า 2
1 - 1
2 - 2
ฟูแล่ม(ยู 23)
 - 
 - 
  
23:35
FT
[PORD2-7] สปอร์ติ้ง โควิลฮา
0 - 0
0 - 0
อาเวส [PORD2-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-12] อองเช่ร์
0 - 0
1 - 0
ตูร์ แอฟเซ [FRAD2-14]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-5] ออสเทนเด้
0 - 1
1 - 3
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [BELD2-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-6] บอร์กโดซ์
0 - 0
2 - 0
บาสเตีย [FRAD2-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-16] ดิฌง
0 - 3
0 - 4
แซงต์ เอเตียน [FRAD1-8]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERD1-12] ฮันโนเวอร์ 96
0 - 0
0 - 0
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด (N) [HOLD1-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-15] มงต์เปลลิเย่ร์
0 - 0
0 - 1
โรเดซ อเวรอน [FRAD4D-1]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[PORD2-4] เปนาฟิลด์
0 - 0
0 - 1
โมไรเรนเซ่ [PORD1-10]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-12] แซงต์ ทรุยด็อง
2 - 0
2 - 0
เบียรส์ชอทวิลริค [BELD2-8]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-3] ซูลเต้ วาเรเกม
0 - 1
0 - 1
วาสแลนด์ บีเวเรน (N) [BELD1-13]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[PORD1-9] เอสโตริล1
0 - 0
1 - 2
บอร์นมัธ เอเอฟซี (N) [ENGPR-9]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-2] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
2 - 1
4 - 2
พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRED1-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[TURD1-12] อลันยาสปอร์
0 - 1
1 - 1
อัลตินอร์ดู [TURD2-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD2-18] โอร์แลงส์ ยูเอส
0 - 0
0 - 0
ชาโตรูซ์ [FRAD2-8]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Mora pine korneuburg
1 - 1
2 - 3
SC Retz
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUID1-3] เซอร์เวตต์
0 - 0
1 - 0
สตาเด้ นยอนเนียส [SUID3-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD3-6] ยูเอสแอล ดันเคอร์
0 - 0
0 - 0
เซอด็อง (N) [FRAD3-17]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-41] Kottingbrunn
3 - 0
4 - 0
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ [AUSL-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUISl-4] เอฟซี ซิยง1
0 - 1
0 - 2
แอธเลติก บิลเบา [SPAD1-7]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอฟซี มิสเทลบาช
2 - 1
2 - 1
Gersthofer SV [AUSL-26]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD1-5] บียาร์เรอัล
0 - 0
2 - 1
บียาร์เรอัล บี [SPAD33-5]
 - 
 - 
  
00:15
FT
[SUISl-1] บาเซิ่ล1
2 - 1
3 - 2
สปอร์ติ้ง ลิสบอน [PORD1-6]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
ลูซิทาโน วีอาร์เอสเอ
1 - 1
1 - 4
วิตอเรีย เซตูบัล [PORD1-1]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GERD3-14] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ1
0 - 2
0 - 3
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [GERD1-5]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[ENGL2-3] เชสเตอร์ฟิลด์
0 - 1
0 - 2
มิดเดิลสโบรห์ (N) [ENGPR-19]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[ENGL1-8] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
1 - 0
2 - 1
ฮัลล์ ซิตี้ (N) [ENGPR-18]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
ซิลวา เอสดี1
0 - 2
0 - 5
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-16]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[PORD2-9] วาร์ซิม
0 - 0
0 - 2
เบเลเนนส์ [PORD1-11]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BRACGD1-8] เซา โจเซ่อาร์เอส2
1 - 0
1 - 0
บัสควอ เอฟซี [BRACCD1-3]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
CD Toralense
0 - 2
0 - 3
พอนเฟร์ราดิน่า1
 - 
 - 
  
01:30
FT
Greenwich Borough
0 - 3
0 - 4
ชาร์ลตัน แอธเลติก
 - 
 - 
  
02:00
FT
[FRAD1-5] โอลิมปิก มาร์กเซย3
0 - 0
1 - 0
เฟเนร์บาห์เช่ (N) [TURD1-3]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[ITAD1-3] Trento
0 - 4
0 - 7
นาโปลี [ITAD1-3]
 - 
 - 
  
02:00
FT
โกยาเนีย
1 - 0
1 - 0
Trindade AC
 - 
 - 
  
06:10
FT
[MLS-8] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
1 - 2
2 - 2
สวอนซี ซิตี้ [ENGPR-15]
 - 
 - 
  
06:30
FT
เวราครูซ13
0 - 0
2 - 2
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ3
 - 
 - 
  
07:10
FT
คลับ เลออน
2 - 1
3 - 2
เฮเรดิอาโน
 - 
 - 
  
07:40
FT
[MLS-11] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี4
1 - 1
1 - 1
อัตลาส [MEXD1c-6]3
 - 
 - 
  
07:50
FT
[USAWPSL-11] โซ แคล (ญ)
1 - 0
2 - 1
เอลเอ วิลล่า (ญ) [USAWPSL-1]
 - 
 - 
  
08:00
FT
[MEXD2a-11] คอร์เรคามินอส ยูเอที
0 - 0
2 - 0
Murcielagos [MEXD2a-13]1
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MLS-8] แอลเอ กาแลกซี่
0 - 3
2 - 5
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGPR-6]
 - 
 - 
  
09:00
FT
ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง
0 - 1
1 - 1
FC Jumonji Ventus (w)
 - 
 - 
  
09:05
FT
เอดี ซาน คาร์ลอส4
0 - 1
1 - 1
อลาจูเรนเซ่ [CRCD1c-7]5
 - 
 - 
  
09:10
FT
Norddea Hokkaido (w)
0 - 0
1 - 1
Tokiwagi Gakuen High School Women\s1
 - 
 - 
  
10:10
FT
[USLD1-11] สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี1
0 - 2
0 - 3
ปาชูก้า [MEXD1c-10]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:30
FT
ญี่ปุ่น(ยู 17)
0 - 1
1 - 1
โครเอเชีย ยู18
 - 
 - 
  
20:00
FT
[148] บุรุนดี
0 - 0
3 - 0
ซูดาน [158]
 - 
 - 
  
01:30
FT
สเปน (ฟุตซอล)
4 - 1
8 - 1
Nigeria Indoor Soccer
 - 
 - 
  
02:15
FT
บราซิล ฟุตซอล
1 - 0
3 - 1
เยอรมนี(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
03:05
FT
เดนมาร์ก ฟุตบอล ในร่ม
3 - 1
3 - 1
อังกฤษ(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
03:50
FT
อิตาลี (ฟุตซอล)
2 - 4
2 - 4
ฝรั่งเศส ฟุตบอลในร่ม
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:25
FT
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)
4 - 0
5 - 0
เนปาล ยู 232
 - 
 - 
  
00:15
FT
อุซเบกิสถาน ยู231
3 - 0
3 - 1
เลบานอน ยู23 (N)1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
อังกฤษ(ยู 19)12
0 - 0
2 - 1
โปรตุเกส(ยู 19) (N)1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[2] ดินาโม ซาเกร็บ1
2 - 0
2 - 0
อิสทรา 1961 พูลา [6]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[1] ริเยก้า11
1 - 0
2 - 0
สลาเวน โคปริฟนิก้า [7]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[7] เฟรม เรย์จาวิค4
1 - 1
2 - 3
เอชเค โคปาโวกค์ [9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[2] เคฟลาวิค
0 - 1
1 - 2
เลคเนียร์ เรกยะวิก [8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[4] ธอร์ อคูเรย์รี่15
0 - 1
1 - 1
ฟีลเคียร์ [1]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[10] ไออาร์ เรกยะวิก
1 - 0
1 - 3
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ [6]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[5] ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์1
0 - 0
0 - 0
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [3]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
2 - 0
3 - 0
เลคเนียร์ เอฟ [11]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet