โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ ฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[79] จาเมกา1
FT
05:05
0 - 1
1 - 1
1เอลซัลวาดอร์ (N) [106]
  
[70] คูราเซา
FT
07:35
0 - 1
0 - 2
เม็กซิโก (N) [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงถ้วยพระราชทานคิงส์คัพ(ที่ไทย) ฟุตบอล ชิงถ้วยพระราชทานคิงส์คัพ(ที่ไทย)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บูร์กินาฟาโซ3
FT
16:30
1 - 1
3 - 3
เกาหลีเหนือ (N)
  
ไทย1
FT
19:30
0 - 0
0 - 0
3Belarus B
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี1
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
2อ่างทอง เอฟซี [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FC Schwarzach1
FT
15:30
0 - 1
0 - 3
ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น [AUSD3M-9]
  
[AUSD3W-8] เอฟซี ดอร์นบิร์น 19132
FT
16:00
1 - 3
1 - 5
2เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-4]
  
[AUSD3W-11] FC Hard1
FT
20:30
0 - 0
0 - 3
สตวร์มกราซ [AUTD1-3]
  
[AUSD3W-5] เอสซี ชวาส2
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
1ราปิด เวียนนา [AUTD1-5]
  
AS Koma Elektra23
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
1Traiskirchen [AUSD3E-8]
  
[AUSL-4] Karabakh Vienna
FT
21:00
1 - 4
1 - 5
1เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [AUTD2-7]
  
[AUSL-6] SAK คลาเกนเฟิร์ต13
FT
23:30
0 - 2
0 - 5
2ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [AUSD3M-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
TJ Sokol Usti4
FT
15:00
1 - 0
3 - 0
4Nove Sady
  
Stresovice1
FT
22:00
1 - 2
1 - 3
1Banik Sous [CZEDFL-41]
  
Komarov
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
Marianske Lazne
  
Nova Vcelnice
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
Malse Roudne
  
FK Nejdek2
FT
22:00
0 - 1
1 - 3
2FK Chomutov [CZEDFL-42]
  
FK Louny3
FT
22:00
0 - 1
4 - 1
4SK Motorlet Praha [CZEDFL-3]
  
Doksy2
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
1ออสแทรต
  
Cerveny Kostelec3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
3TJ Dvur Kralove
  
Cechie Vykan
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
Spartak Chrastava
  
Brna
FT
22:00
1 - 6
2 - 9
FK Zbuzany 1953
  
Spartak Sobeslav
FT
22:00
0 - 2
1 - 3
Tatran Sedlcany
  
SK Petrin Plzen3
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
2Klatovy [CZEDFL-8]
  
Brandys Nad Labem
FT
22:00
0 - 2
0 - 5
SK Vysoke Myto
  
Hrobce
FT
22:00
0 - 1
3 - 1
Tatran Rakovnik
  
Jiskra Mseno
FT
22:00
3 - 0
3 - 2
1Sokol Kratonohy
  
[CZEDFL-5] Aritma Praha3
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
1เอฟซี เซนิท คาสลาฟ [CZEDFL-13]
  
Dobris2
FT
22:00
3 - 1
5 - 2
แคลดโน่ [CZEDFL-6]
  
[CZEDFL-44] Spolana Neratovice3
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
Admira Praha [CZEDFL-24]
  
Trutnov
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
โซโคล ซิวาไนซ์ [CZEDFL-17]
  
Provodov1
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
2Slavicin [CZEDFL-4]
  
Bohumin3
FT
22:00
2 - 0
4 - 2
1Dolni Benesov
  
AFK Tisnov1
FT
22:00
1 - 3
3 - 3 *ET 5-4
2Slovan Rosice
  
FC Strani1
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
3Bzenec
  
FC Vsetin2
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
4Brumov
  
Hranice KUNZ1
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
3Kozlovice [CZEDFL-40]
  
Velka Bites
FT
22:00
1 - 1
3 - 1
1บลานส์โค
  
[CZEDFL-45] Sumperk2
FT
22:00
1 - 1
1 - 3
2เอชเอฟเค โอโลมุช [CZECFLM-15]
  
[CZEDFL-29] Jesenik
FT
22:00
0 - 1
2 - 2
เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ
  
เอชเอฟเค เทียร์บิ๊ก
FT
22:00
0 - 3
0 - 6
Stara Rise
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ซาเกลบี้ ลูบิน บี1
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
3กริฟเวเฮอโรโว่ [POLD4-14]
  
กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้
FT
22:00
0 - 2
1 - 3
พุชช่า นิโปโลมิเช่ [POLD4-3]
  
Rekord Bielsko
FT
22:00
2 - 3
2 - 6
จีเคเอสเบลชาโตว์ [POLD4-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[97] มาดากัสการ์
FT
18:30
1 - 1
2 - 2
โมซัมบิก [106]
  
[150] มอริเชียส
FT
18:30
0 - 1
0 - 1
แองโกลา [141]
  
[90] ซวาซิแลนด์
FT
20:00
0 - 2
0 - 4
แซมเบีย [99]
  
[94] นามิเบีย
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
ซิมบับเว [115]
  
[112] โตโก
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
เบนิน [81]
  
[151] ไลบีเรีย
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
มอริเตเนีย [104]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ลิงบี้2
FT
19:00
1 - 0
2 - 1
2ซิลเคบอร์ก [9]
  
[DEND1-1] โฮโบร
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
1เฮลซิงกอร์ [DEND1-3]
  
[2] บรอนด์บี้ ไอเอฟ
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
3มิดทิลแลนด์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] โอเรโบร3
FT
20:00
4 - 0
4 - 2
6ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [10]
  
[6] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค2
FT
22:30
1 - 1
2 - 1
2เยอร์การ์เด้น [5]
  
[4] เอไอเค โซลน่า2
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
1ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ออด เกรนแลนด์2
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
ไวกิ้ง เอฟเค [16]
  
[8] เฮาเกซุนด์1
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
3อาเลซุนด์ เอฟเค [6]
  
[13] ซานเดฟยอร์ด1
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
3ทรอมโซ่ ไอแอล [15]
  
[4] โมลด์
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
สตรอมก็อดเซ็ท [12]
  
[2] เอสเค บรานน์2
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
31ชาร์ปบอร์ก 08 [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เบรย์ วันเดอเรอร์ส1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
3คอร์ก ซิตี้ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อิลเวส แทมเปเร่
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
21เอชเจเค เฮลซิงกิ [1]
  
[12] จีวาคีล่า เจเค1
FT
22:30
0 - 1
0 - 2
2เอสเจเค ไซนาโจเอน (N) [10]
  
[3] ลาห์ติ3
FT
22:30
0 - 1
1 - 1
1โรพีเอส โรวานีมี่ [8]
  
[2] วีพีเอส วาซ่า13
FT
22:30
2 - 1
3 - 2
6อินเตอร์ ตูร์คู [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD1-4] เอสเคเอ คาบารอฟกี้1
FT
15:00
0 - 0
0 - 2
4เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [3]
  
[9] รูบิน คาซาน3
FT
21:30
0 - 2
1 - 2
2เอฟซี คราซ์โนดาร์ [4]
  
[6] เทเลค กรอซนี่ย์2
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
3อัมคาร์ เพิร์ม [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] อาร์ก้า กดิเนีย2
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
2สลาสค์ วรอคลาวน์ [11]
  
[7] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
1จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [1]
  
[3] เลช พอซนาน1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [POLD2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย2
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
3เซ็บซี่ [ROMD2-2]
  
[2] สเตอัว บูคาเรสต์3
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
5ซีเอส โวลุนทารี [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] พัลไมรัส2
FT
21:00
2 - 1
4 - 2
3วิตอเรีย บีเอ [18]
  
[6] ครูไซโร่ (เอ็มจี)3
FT
02:00
0 - 0
1 - 1
1ฟลาเมงโก [3]
  
[16] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี4
FT
02:00
0 - 0
2 - 0
2เซาเปาโล [17]
  
[10] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)4
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
41ซานโตส (N) [4]
  
[20] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่2
FT
02:00
1 - 0
1 - 2
3อัตเลติโก มิไนโร่ [12]
  
[2] เกรมิโอ้ ปอร์โต้1
FT
02:00
0 - 1
3 - 1
2ปอนเต เปรตา [15]
  
[14] บาเฮีย บีเอ2
FT
05:00
0 - 0
1 - 1
อาไว เอฟซี เอสซี [19]
  
[9] กอริติบ้า พีอาร์4
FT
05:00
1 - 2
1 - 2
4ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เอฮิเมะเอฟซี
FT
16:00
0 - 1
2 - 2
โออิตะ ตรินิต้า [12]
  
[15] มาชิดา เซลเวีย1
FT
16:00
0 - 0
2 - 0
1มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [7]
  
[8] นาโกย่า แกรมปัส เอต2
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
2มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [13]
  
[4] โตกุชิม่า วอร์ทิส1
FT
16:30
0 - 0
1 - 1
1เกียวโต แซงก้า [16]
  
[22] เธสปา คูซัทสึ12
FT
17:00
0 - 1
1 - 3
1อวิสปา ฟูกูโอกะ [2]
  
[1] โชนัน เบลมาเร่
FT
17:00
0 - 0
2 - 0
1โตเกียวเวอร์ดี้ [6]
  
[20] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ2
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
1เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ชางชุน ย่าไท่2
FT
14:30
0 - 1
3 - 2
3กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [8]
  
[5] เทียนจิน ฉวนเจียน1
FT
18:35
2 - 0
3 - 0
2เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์2
FT
17:00
0 - 2
1 - 3
5ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]
  
[10] อินชอนยูไนเต็ด1
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
21แกงวัน เอฟซี [4]
  
[5] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี2
FT
17:00
1 - 2
1 - 2
1เอฟซี โซล [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Shizuoka Sangyo University Women\s
FT
14:00
3 - 2
3 - 3
บันนีเกียวโต(ญ)
  
[POLD4-2] รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
FT
15:30
2 - 0
2 - 1
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [PolD4-67]
  
[POLD1-12] คราโคเวีย คราคอฟ3
FT
16:00
1 - 0
2 - 0
2สตอล เมียเลช [POLD2-10]
  
[POLD4-6] ชาก้า ตราโนร์บเช็ค1
FT
16:00
1 - 0
2 - 0
Wisla Sandomierz
  
SV Sierning
FT
16:00
0 - 0
0 - 8
แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD2-1]
  
เอฟเค การ์เบจ2
FT
16:00
1 - 1
2 - 1
3ดูนาเรีย คาลาราซี
  
TSG Jockgrim II
FT
16:30
0 - 0
0 - 0
2TSV Lingenfeld II
  
SV Hatzenbuhl
FT
18:30
0 - 0
4 - 1
21TuS Mechtersheim II
  
[GERD3-13] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี1
FT
19:00
1 - 1
1 - 5
1ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GERD2-4]
  
[GERD3-9] ชามนิตเซอร์
FT
19:00
0 - 1
0 - 2
ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-7]
  
[GEROBW-149] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
FT
19:00
2 - 1
3 - 1
2Lycksele IF
  
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [GERD3-16]
  
[BLRD1-8] เอฟซี โกเมล
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
โลโคโมทีฟ ทัชเคน [UZBD1-1]
  
ซังค์ เพาลี
FT
19:30
1 - 0
2 - 1
เอฟซี วิล 1900
  
Legge Geldof
FT
20:00
1 - 2
2 - 3
ไฮด์ เอฟซี
  
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
FT
20:00
2 - 1
4 - 1
2HSC Hannover
  
[GERD3-7] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
FT
20:00
0 - 2
0 - 3
แวร์เดอร์ เบรเมน [GERD1-4]
  
[ENG-NPR-16] ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
FT
20:00
1 - 0
4 - 0
น็อตต์สเคาน์ตี้ [ENGL2-18]
  
[GERD3-20] เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
1Borussia Fulda [GEROBW-120]
  
[GEROB-4] TSV Marl Huls
FT
20:00
0 - 0
3 - 0
1อดัม แซม บีค
  
[GERD3-4] มักเดเบิร์ก
FT
20:10
0 - 0
1 - 0
3แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [GERD2-14]
  
VfB Hochstadt1
FT
20:30
1 - 0
1 - 2
TSG Jockgrim
  
[GERRegNE-1] คาร์ล ไซส์ เยน่า1
FT
20:30
0 - 2
0 - 2
1แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [GERD1-5]
  
[GERD3-14] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
FT
20:30
0 - 4
0 - 6
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [GERD2-9]
  
[GERD1-18] ดาร์มสตัดท์
FT
21:00
2 - 2
4 - 3
Wallern [AUSL-46]
  
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น2
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
1เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [GERD3-1]
  
[ENGL1-19] บิวรี่
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGLCH-5]
  
[BELD2-1] เวสเตอร์โล
FT
21:00
0 - 5
0 - 6
1เมเชเลน [BELD1-7]
  
[MKDD1-5] เรโนวา
FT
22:00
1 - 0
3 - 1
FC Struga Trim Lum
  
[TURD2-12] มานิซาสปอร์1
FT
22:00
1 - 2
2 - 3
5ซบ อฮัน [IRNPR-4]
  
[FRAD1-1] โมนาโก
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (N) [HOLD1-3]
  
[BELD2-6] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
1ชาเลอร์รัว (N) [BELD1-6]
  
[TURD2-7] กัซเทป
FT
22:40
0 - 4
1 - 6
เอฟซี ซูริค (N) [SUID1-1]
  
[POLD2-3] เมียดิซ เลกนิก้า1
FT
22:40
0 - 1
0 - 1
2มัคคาบี้ ไฮฟา [ISRD1-6]
  
[FRAD2-2] ล็องส์2
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
3สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-9]
  
NK Crensovci
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
SNK Bakovci
  
[GERD1-18] ดาร์มสตัดท์
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ [TURD1-16]
  
วาร์ซิม1
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
ปอร์ติโมเนนเซ่
  
เลวาเดียกอส1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
1เลเมีย
  
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก
FT
00:00
0 - 1
4 - 1
นีซ [FRAD1-3]
  
SV Buchelberg II2
FT
00:05
1 - 0
6 - 0
SF Germania Winden
  
[BosHD1-2] โบแรกซ์ บันจา ลูกา1
FT
00:35
1 - 1
2 - 1
Vitez [BOSPL-9]
  
วิตอเรีย กิมาไรส์
FT
01:30
3 - 1
4 - 1
เบเลเนนส์
  

โปรแกรมฟุตบอล Four Nations Tournament-Woman 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ญี่ปุ่น (ญ) ยู16
FT
15:00
1 - 1
3 - 1
แคนาดา (ญ) ยู17 (N)
  
อิรัก(ญ) ยู16
FT
18:35
3 - 3
5 - 4
สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สเปน (ฟุตซอล)
FT
01:00
0 - 0
2 - 5
ฝรั่งเศส ฟุตบอลในร่ม
  
บราซิล ฟุตซอล
FT
01:45
0 - 0
2 - 4
เดนมาร์ก ฟุตบอล ในร่ม
  
สเปน (ฟุตซอล)
FT
02:35
4 - 1
11 - 3
บราซิล ฟุตซอล
  
ฝรั่งเศส ฟุตบอลในร่ม
FT
03:20
1 - 1
2 - 1
เดนมาร์ก ฟุตบอล ในร่ม
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ1
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
1เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด [9]
  
[UKRD2-1] อิลลิชิเว็ตส์5
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2เวเลซ [UKRD2-3]
  
[5] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย6
FT
23:30
0 - 2
0 - 2
3โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [4]
  
[3] ซอร์ย่า ลูแฮงส์1
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
4สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ3
FT
00:00
0 - 1
1 - 3
3ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [3]
  
[4] แซดเอ็นเคโอซีเยค
FT
02:00
0 - 0
1 - 1
4รูเดส [CROD2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เคเอ อคูเรย์รี่4
FT
23:00
3 - 2
6 - 3
3ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [9]
  
[5] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค3
FT
03:00
0 - 0
0 - 1
1วาลูร์ เรย์ยาวิค [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet