ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา1
0 - 0
1 - 1
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา [LATD1-1]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ARMD1-1] อลาชเคิร์ต3
1 - 2
1 - 3
บาเต้ โบริซอฟ (N) [BLRD1-2]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[MKDD1-1] เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่4
0 - 1
3 - 1
มัลโม่ เอฟเอฟ (N) [SWED1-1]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GEOD1-3] ซามเตรเดีย2
0 - 1
0 - 1
คาราบัค (N) [AZED1-1]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[FARD1-1] ไวกิงเกอร์ โกตู23
0 - 0
0 - 2
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (N) [ICEPR-4]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[WALPR-1] เดอะ นิว เซนต์ส1
0 - 1
1 - 5
ริเยก้า [CROD1-3]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[MNED1-1] เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า3
0 - 0
0 - 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด [SERD1-2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:20
FT
[ITAD1-6] เอซี มิลาน1
1 - 2
1 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (N) [GERD1-2]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[SCOCH-8] เบรซิน ซิตี้1
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-3
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก [SCOL2-2]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL2-6] สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน2
0 - 0
0 - 0 *PEN 0-2
อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL2-5] เอลจิน ซิตี้1
0 - 0
0 - 1
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [SCOPR-5]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL1-5] อีสต์ ไฟฟ์1
0 - 0
0 - 0 *PEN 8-9
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-2]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOCH-9] เรธโรเวอร์ส3
0 - 0
1 - 2
ดันดี [SCOPR-10]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL2-4] มอนโทรส2
0 - 4
0 - 6
รอสส์ เคาน์ตี้ [SCOPR-6]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL1-2] อัลลัว แอทเลติค
0 - 1
1 - 1 *PEN 5-6
อาร์บรอท [SCOL2-1]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOPR-8] คิลมาร์น็อค1
1 - 2
4 - 2
ไคลด์ [SCOL2-9]31
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOCH-10] ดัมบาร์ตัน1
1 - 1
1 - 3
อายร์ ยูไนเต็ด [SCOCH-10]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOCH-9] กรีน็อค มอร์ตัน
0 - 0
2 - 2 *PEN 4-2
ควีนส์ ปาร์ค [SCOL1-6]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL2-7] อีดินเบิร์ก ซิตี้1
2 - 1
2 - 2 *PEN 4-2
เบอร์วิค เรนเจอร์ส [SCOL2-8]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOCH-6] ควีน ออฟ เซาธ์
0 - 0
0 - 0 *PEN 1-4
East Kilbride
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL1-8] อัลเบี้ยน โรเวอร์
0 - 1
1 - 1 *PEN 2-3
สเตนเฮาส์มัวร์ [SCOL1-10]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOCH-7] เซนต์ เมียร์เรน2
0 - 1
0 - 1
ลิฟวิงสตัน [SCOCH-4]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL1-3] แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด2
1 - 0
3 - 1
สแตรนแรร์ [SCOL1-7]32
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[AUSD3M-12] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต2
2 - 0
2 - 1
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [AUTD1-9]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[CZEDFL-30] เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ
1 - 4
3 - 7
ทริเน็ค [CZED2-12]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[PolD4-27] KSZO ออสโตรเวียส3
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-2
วอร์ต้า พอซแนน [POLD4-12]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PolD4-40] Sokol Ostroda
1 - 0
2 - 0
โปโลเนีย วอร์ซอว์ [POLD4-15]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
[CHACSL-15] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี2
1 - 0
2 - 2
เซี่ยงไฮ้ เซินซิน [CHAD1-7]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[8] โลโคโมทีฟ มอสโก1
0 - 0
1 - 0
อาร์เซน่อล ตูล่า [15]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[RUSD1-1] ดินาโม มอสโก1
0 - 2
2 - 2
สปาร์ตัก มอสโก [1]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[1] ยูเวนตูเด้
1 - 1
1 - 1
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [5]2
 - 
 - 
  
05:15
FT
[13] ปารานา พีอาร์
1 - 1
4 - 1
บราซิล เด เปโลตัส [16]21
 - 
 - 
  
05:15
FT
[18] ฟิกูเรนเซ่1
0 - 0
0 - 0
โอเอสเต้ [11]2
 - 
 - 
  
05:15
FT
[12] เอสซี เปซานดู (พีเอ)4
0 - 0
1 - 0
เนาติโก (พีอี) [20]3
 - 
 - 
  
06:30
FT
[2] กัวรานี่ เอสพี1
2 - 1
2 - 2
ซิเอร่า [7]3
 - 
 - 
  
06:30
FT
[10] ซานตา ครูซ (พีอี)1
0 - 0
1 - 0
วิลา โนวา (N) [4]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[19] เอบีซี อาร์เอ็น3
0 - 0
0 - 1
อเมริกา มิไนโร่ [3]
 - 
 - 
  
06:30
FT
[14] โกยาส2
0 - 0
0 - 1
ลอนดริน่า พีอาร์ [8]4
 - 
 - 
  
07:30
FT
[6] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส4
0 - 0
1 - 0
ลูเวอร์เดนเซ่ [17]4
 - 
 - 
  
07:30
FT
[15] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ3
1 - 0
2 - 0
คริคูม่า [9]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
[PORD2-15] เอสแอล เบนฟิก้า บี
0 - 0
10 - 2
Sintrense
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AUSVPL-7] โอคไลจ์ แคนนอนส์1
0 - 5
0 - 10
เมลเบิร์น ซิตี้ [AUSD1-4]
 - 
 - 
  
16:50
FT
[PORD1-2] มาริติโม่
1 - 0
1 - 0
อารัวก้า (N) [PORD2-13]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[HOLD3-6] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
1 - 1
1 - 1
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [HOLD2-18]
 - 
 - 
  
20:30
FT
บาดราน เอฟซี
2 - 0
3 - 2
คูเนห์ เบ คูเนห์
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD2-5] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
0 - 2
1 - 3
ฮาโปเอล รานาน่า (N) [ISRD1-10]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[FRAD2-1] อฌักซิโอ้
0 - 0
4 - 0
AS Furiani Agliani
 - 
 - 
  
21:30
FT
[MKDD1-7] โปเบด้า5
0 - 0
1 - 0
อคาเดมี่ ปานเดฟ [MKDD2-1]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[LITD1-5] อุเทนิส อุเทน่า12
0 - 1
1 - 3
เฮอฟอล์จ โคเก้ [DEND1-3]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD2-9] บาลิเคซิสปอร์
1 - 1
2 - 1
Payas BS 1975 (N) [TUR3BC-15]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[DEND2A-4] บีเค เฟรม2
1 - 0
2 - 1
เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-4]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZED1-2] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
0 - 0
0 - 1
วัดฟอร์ด [ENGPR-17]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BLRD1-4] ซลูตัสค์
0 - 0
0 - 3
โลโคโมทีฟ ทัชเคน [UZBD1-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PORD2-20] โควา พีดาเด้
2 - 0
3 - 0
พินฮาลโนเวนเซ่
 - 
 - 
  
22:00
FT
เปสคารา
2 - 0
8 - 0
Virtus Teramo
 - 
 - 
  
22:00
FT
Vidima Rakovski Sevlievo
3 - 0
4 - 1
สปาร์ตัก เพลเวน
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CZECFLM-1] ยูนิโก้1
1 - 1
1 - 3
เอสซี ซนอย์โม [CZED2-6]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CZEU21-8] ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
1 - 1
3 - 3
โลโค ทาวิน [CZECFLC-2]
 - 
 - 
  
22:30
FT
โนวิ ปาร์ซา
0 - 1
0 - 2
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZED1-12] เบอโน่1
0 - 0
0 - 1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (N) [GERD2-11]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD2-10] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น1
1 - 0
3 - 2
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGLCH-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Valasske Mezirici
2 - 0
4 - 1
FK Puchov [SVKD1-W-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GEROBW-67] international Leipzig FC
0 - 1
0 - 2
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ [GEROBW-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CROD1-7] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ4
1 - 0
3 - 2
ชัควารี่ ทีเค [HUND2E-16]31
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZECFLC-1] เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่1
0 - 0
0 - 0
Uvaly [CZEDFL-22]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[NORAL-5] เลวานเจอร์ เอฟเค
6 - 0
8 - 2
สเทรินจาร์ [NORD4-32]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSL-64] SV Lebring
3 - 0
4 - 1
TUS Bad Waltersdorf1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-17] แร็งส์
1 - 0
1 - 1
เรด สตาร์ 931
 - 
 - 
  
23:00
FT
IK Tord2
0 - 0
1 - 1
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) [SWEU21ASS-8]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PORD1-17] เฟยเรนเซ่
1 - 2
1 - 2
เบาวิสต้า เอฟซี [PORD1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ENGLCH-15] วูล์ฟแฮมป์ตัน
0 - 0
0 - 1
เบามิต ยาโบลเนค [CZED1-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-6] น็องซี่
2 - 1
2 - 2
ยูเอ็นเอฟพี
 - 
 - 
  
23:00
FT
สโลวาน บราติสลาวา 2
0 - 1
6 - 1
Lokomotiv Devinska
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUTD1-2] ออสเตรียเวียนนา
6 - 0
11 - 2
SV Wurmla [AUSL-112]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD2-7] แบรสต์1
0 - 1
0 - 1
แก็งก็อง [FRAD1-10]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-1] SR Donaufeld Wien
2 - 2
3 - 3
เฟริส เวียนนา 1894 [AUSD3E-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
Hellas Kagran
0 - 3
0 - 6
เอสซี แมนสดอร์ฟ [AUSD3E-5]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SLOD2-4] NK Brezice
1 - 1
1 - 2
อินเตอร์ ซาเปรซิค [CROD1-2]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
SV Zoschen
0 - 9
1 - 16
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก [GERRegNE-10]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERRegNE-14] แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์1
0 - 1
0 - 6
แอร์เบ ไลป์ซิก [GERD1-18]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSD3E-4] Stadlau
2 - 0
3 - 1
Wiener Viktoria [AUSL-11]
 - 
 - 
  
23:35
FT
[GERD2-13] ไกเซอร์สเลาเทิร์น
4 - 0
7 - 1
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
 - 
 - 
  
23:45
FT
[GERRegS-5] ทีเอสวี ชไตน์บัค2
0 - 0
0 - 0
เอนด์เทบรูกค์ [GEROB-1]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERRegNE-5] เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 034
0 - 1
0 - 3
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GERD2-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-5] เอ็นเอซี เบรด้า
1 - 0
2 - 2
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [HOLD1-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-12] เดอ กราฟสคัป
1 - 0
3 - 1
VVAZSV
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-9] เอสซี ฮีเรนวีน
1 - 1
3 - 1
โวเลนดัม [HOLD2-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
VV Helvoirt
1 - 3
1 - 5
เดน บอสช์ [HOLD2-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GON-41] Wuppertaler1
0 - 0
0 - 1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [GERD2-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD1-6] เรอัล โซเซียดาด2
0 - 0
0 - 1
บอร์กโดซ์ [FRAD1-6]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
ASK Marienthal
0 - 0
2 - 0
Schwadorf
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUISl-8] กราสฮ็อปเปอร์
1 - 0
3 - 1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (N) [HOLD1-3]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-3] ซูลเต้ วาเรเกม
0 - 2
1 - 3
อาเมียงส์ [FRAD2-2]5
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-42] Kottingbrunn1
0 - 0
0 - 1
FCM Traiskirchen
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERD1-17] เอาก์สบวร์ก
0 - 0
2 - 1
เอฟซี โตเกียว [JPND1-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอ็นเอซี เบรด้า3
1 - 0
2 - 2
เกนเคลอร์บิลิจี้2
 - 
 - 
  
00:00
FT
Wiener Neudorf
2 - 1
5 - 1
Zwolfaxing
 - 
 - 
  
00:10
FT
[GON-16] Schwarz-Weiss Essen
1 - 1
1 - 3
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
 - 
 - 
  
00:30
FT
KMSK Deinze1
0 - 2
1 - 2
เคเอสซี โลเคอเรน [BELD1-10]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[HOLD1-11] เอดีโอ เดน ฮาก
1 - 0
1 - 0
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [HOLD2-7]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GON-15] วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก4
0 - 0
1 - 1
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ [GON-3]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
เซอร์ซิด้า
0 - 0
0 - 1
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-16]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[MALD1-3] บีร์คีร์คารา เอฟซี1
1 - 1
2 - 2
เซงลีอา แอทเลติค (N) [MALD2-2]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD2-12] ราโย่ บาเยกาโน่
1 - 0
1 - 2
เอสโตริล [PORD1-9]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[ENGPR-18] ฮัลล์ ซิตี้
0 - 0
2 - 1
บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-10]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[FRAD1-5] โอลิมปิก มาร์กเซย
1 - 0
2 - 1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน (N) [PORD1-6]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SUID2-2] เบลลินโซนา
0 - 0
0 - 1
ลูกาโน่ ยู211
 - 
 - 
  
00:40
FT
[HOLD1-14] พีอีซี ซโวลล์
3 - 0
3 - 0
อัลเมเร่ ซิตี้ [HOLD2-8]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ENGL1-11] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
1 - 3
1 - 3
อิปสวิช ทาวน์ [ENGLCH-16]
 - 
 - 
  
01:00
FT
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
0 - 2
0 - 6
เรอัล บายาโดลิด [SPAD2-7]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGL2-21] มอร์แคมบ์
0 - 1
0 - 2
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-11]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGCN-1] เอเอฟซี ฟิลด์
0 - 0
0 - 0
โบลตัน วอนเดอเรอส์ [ENGL1-2]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGConf-16] โซลิฮัลล์ มอร์
0 - 0
1 - 2
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGLCH-20]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGRYM-12] สเตนส์ ทาวน์
2 - 0
5 - 1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [ENGConf-5]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENG-SPR-10] เวย์เม้าท์
1 - 0
1 - 0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [ENGL2-20]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGCS-2] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 2
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [ENGL2-12]
 - 
 - 
  
01:30
FT
อัลกอสซีเอฟ1
1 - 0
2 - 2
เรอัล เบติส [SPAD1-15]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGCS-9] บาธ ซิตี้
0 - 1
3 - 1
เรดดิ้ง(ยู 23) [ENGPU23A-11]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[NIRD1-1] ครูซาเดอร์
1 - 1
3 - 1
Harland & Wolff Welders [NIRCH-8]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGL2-23] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
0 - 1
1 - 2
ซันเดอร์แลนด์ [ENGPR-20]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENG-SPR-1] ชิพเพนแฮม ทาวน์2
0 - 1
1 - 2
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-24]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGConf-9] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
0 - 0
1 - 0
บิวรี่ [ENGL1-19]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[WALD1-15] Caldicot Town AFC
0 - 0
0 - 1
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [WALD1-1]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGConf-17] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด1
0 - 1
0 - 2
พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL2-2]
 - 
 - 
  
01:30
FT
ยอร์ค ซิตี้
0 - 4
0 - 8
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGLCH-22]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENG-SPR-8] ฟรอเม ทาวน์
0 - 1
0 - 4
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [ENGL1-16]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGCN-19] เกนซ์โบโร ทรินนิตี้1
0 - 1
0 - 1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL2-3] เชสเตอร์ฟิลด์
1 - 0
1 - 2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-1]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGLCH-14] บาร์นสลีย์
2 - 0
3 - 1
โคเวนทรี ซิตี้ [ENGL2-1]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL1-14] วอลซอลล์
0 - 0
0 - 0
แอสตัน วิลล่า [ENGLCH-13]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL2-4] พอร์ทเวล
0 - 1
0 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-9]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[NIRD1-4] คลิฟตันวิลล์
2 - 0
6 - 0
นิวรี่ ซิตี้ [NIRD3-6]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[NIRCH-4] Dergview FC
1 - 0
3 - 2
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [NIRD1-7]
 - 
 - 
  
01:45
FT
พอร์ทาดาวน์
0 - 1
1 - 2
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [NIRCH-1]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCN-22] อัลทริงแคม
1 - 1
3 - 2
เชสเตอร์ เอฟซี [ENGConf-19]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCN-14] ครูซอน แอชตัน เอฟซี1
0 - 0
1 - 1
โอลด์แฮม แอทเลติก [ENGL1-17]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCS-3] ดาร์ทฟอร์ด
0 - 0
0 - 1
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [ENGConf-12]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGConf-6] โดเวอร์ แอทเตลิก
0 - 1
0 - 2
ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENGL1-13]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGConf-20] กุยเซลีย์
1 - 0
1 - 2
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [ENGL1-5]
 - 
 - 
  
01:45
FT
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
0 - 0
0 - 0
วีแกน แอธเลติก [ENGLCH-23]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCS-15] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
1 - 0
1 - 2
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [ENGL2-23]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGRYM-3] ดัลลิช แฮมเลต
2 - 2
2 - 4
คราวเลย์ ทาวน์ [ENGL2-11]
 - 
 - 
  
01:45
FT
Eastbourne Town
1 - 0
1 - 1
เลเวส [ENGRL1-10]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENG-SPR-19] เซนต์ นิออท ทาวน์
0 - 2
4 - 2
สตีฟเนจ โบโรห์ [ENGL2-22]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCN-3] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
0 - 0
2 - 0
โรชเดล
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL2-3] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
0 - 1
1 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
 - 
 - 
  
01:45
FT
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด1
0 - 2
0 - 4
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-7]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCN-6] ชอร์เล่ย์ เอฟซี
0 - 1
0 - 4
โรชเดล [ENGL1-9]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[FRAD1-4] โอลิมปิก ลียง1
1 - 0
2 - 0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-2]2
 - 
 - 
  
02:05
FT
[ITAD1-3] นาโปลี
1 - 0
4 - 1
คาร์ปิ [ITAD2-7]2
 - 
 - 
  
03:00
FT
[PORD2-1] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
1 - 0
1 - 1
ซีดี ทอนเดลา [PORD1-18]
 - 
 - 
  
06:45
FT
ดีทรอยต์ ซิตี้1
2 - 0
2 - 0
เอซี เวนิช [ITAC1B-1]1
 - 
 - 
  
08:00
FT
[MEXD2c-18] Murcielagos1
0 - 1
2 - 1
คลับ อเมริกา [MEXD1c-9]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[7] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า3
0 - 1
0 - 3
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [1]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[2] ดินาโม เคียฟ1
2 - 1
2 - 1
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [6]31
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet