โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา1
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
3เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา [LATD1-1]
  
[ARMD1-1] อลาชเคิร์ต3
FT
23:00
1 - 2
1 - 3
3บาเต้ โบริซอฟ (N) [BLRD1-2]
  
[MKDD1-1] เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่4
FT
23:00
0 - 1
3 - 1
4มัลโม่ เอฟเอฟ (N) [SWED1-1]
  
[GEOD1-3] ซามเตรเดีย2
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
2คาราบัค (N) [AZED1-1]
  
[FARD1-1] ไวกิงเกอร์ โกตู23
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (N) [ICEPR-4]
  
[WALPR-1] เดอะ นิว เซนต์ส1
FT
01:00
0 - 1
1 - 5
ริเยก้า [CROD1-3]
  
[MNED1-1] เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า3
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2ปาร์ติซาน เบลเกรด [SERD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-6] เอซี มิลาน1
FT
18:20
1 - 2
1 - 3
1โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (N) [GERD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOCH-8] เบรซิน ซิตี้1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-3
3ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก [SCOL2-2]
  
[SCOL2-6] สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 0-2
2อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]
  
[SCOL2-5] เอลจิน ซิตี้1
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
1ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [SCOPR-5]
  
[SCOL1-5] อีสต์ ไฟฟ์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 8-9
1ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-2]
  
[SCOCH-9] เรธโรเวอร์ส3
FT
01:45
0 - 0
1 - 2
3ดันดี [SCOPR-10]
  
[SCOL2-4] มอนโทรส2
FT
01:45
0 - 4
0 - 6
รอสส์ เคาน์ตี้ [SCOPR-6]
  
[SCOL1-2] อัลลัว แอทเลติค
FT
01:45
0 - 1
1 - 1 *PEN 5-6
อาร์บรอท [SCOL2-1]
  
[SCOPR-8] คิลมาร์น็อค1
FT
01:45
1 - 2
4 - 2
31ไคลด์ [SCOL2-9]
  
[SCOCH-10] ดัมบาร์ตัน1
FT
01:45
1 - 1
1 - 3
อายร์ ยูไนเต็ด [SCOCH-10]
  
[SCOCH-9] กรีน็อค มอร์ตัน
FT
01:45
0 - 0
2 - 2 *PEN 4-2
1ควีนส์ ปาร์ค [SCOL1-6]
  
[SCOL2-7] อีดินเบิร์ก ซิตี้1
FT
01:45
2 - 1
2 - 2 *PEN 4-2
2เบอร์วิค เรนเจอร์ส [SCOL2-8]
  
[SCOCH-6] ควีน ออฟ เซาธ์
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 1-4
East Kilbride
  
[SCOL1-8] อัลเบี้ยน โรเวอร์
FT
01:45
0 - 1
1 - 1 *PEN 2-3
1สเตนเฮาส์มัวร์ [SCOL1-10]
  
[SCOCH-7] เซนต์ เมียร์เรน2
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
3ลิฟวิงสตัน [SCOCH-4]
  
[SCOL1-3] แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด2
FT
01:45
1 - 0
3 - 1
32สแตรนแรร์ [SCOL1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3M-12] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต2
FT
23:30
2 - 0
2 - 1
1เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [AUTD1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZEDFL-30] เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ
FT
23:00
1 - 4
3 - 7
ทริเน็ค [CZED2-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PolD4-27] KSZO ออสโตรเวียส3
FT
22:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-2
3วอร์ต้า พอซแนน [POLD4-12]
  
[PolD4-40] Sokol Ostroda
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
โปโลเนีย วอร์ซอว์ [POLD4-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-15] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี2
FT
18:35
1 - 0
2 - 2
1เซี่ยงไฮ้ เซินซิน [CHAD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โลโคโมทีฟ มอสโก1
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
2อาร์เซน่อล ตูล่า [15]
  
[RUSD1-1] ดินาโม มอสโก1
FT
23:30
0 - 2
2 - 2
1สปาร์ตัก มอสโก [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ยูเวนตูเด้
FT
05:15
1 - 1
1 - 1
2ซีอาร์บี แม็คซิโอ [5]
  
[13] ปารานา พีอาร์
FT
05:15
1 - 1
4 - 1
21บราซิล เด เปโลตัส [16]
  
[18] ฟิกูเรนเซ่1
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
2โอเอสเต้ [11]
  
[12] เอสซี เปซานดู (พีเอ)4
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
3เนาติโก (พีอี) [20]
  
[2] กัวรานี่ เอสพี1
FT
06:30
2 - 1
2 - 2
3ซิเอร่า [7]
  
[10] ซานตา ครูซ (พีอี)1
FT
06:30
0 - 0
1 - 0
2วิลา โนวา (N) [4]
  
[19] เอบีซี อาร์เอ็น3
FT
06:30
0 - 0
0 - 1
อเมริกา มิไนโร่ [3]
  
[14] โกยาส2
FT
06:30
0 - 0
0 - 1
4ลอนดริน่า พีอาร์ [8]
  
[6] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส4
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
4ลูเวอร์เดนเซ่ [17]
  
[15] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ3
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
1คริคูม่า [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD2-15] เอสแอล เบนฟิก้า บี
FT
15:30
0 - 0
10 - 2
Sintrense
  
[AUSVPL-7] โอคไลจ์ แคนนอนส์1
FT
16:30
0 - 5
0 - 10
เมลเบิร์น ซิตี้ [AUSD1-4]
  
[PORD1-2] มาริติโม่
FT
16:50
1 - 0
1 - 0
อารัวก้า (N) [PORD2-13]
  
[HOLD3-6] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
FT
19:30
1 - 1
1 - 1
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [HOLD2-18]
  
บาดราน เอฟซี
FT
20:30
2 - 0
3 - 2
คูเนห์ เบ คูเนห์
  
[POLD2-5] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
FT
21:00
0 - 2
1 - 3
2ฮาโปเอล รานาน่า (N) [ISRD1-10]
  
[FRAD2-1] อฌักซิโอ้
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
AS Furiani Agliani
  
[MKDD1-7] โปเบด้า5
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
1อคาเดมี่ ปานเดฟ [MKDD2-1]
  
[LITD1-5] อุเทนิส อุเทน่า12
FT
22:00
0 - 1
1 - 3
2เฮอฟอล์จ โคเก้ [DEND1-3]
  
[TURD2-9] บาลิเคซิสปอร์
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
Payas BS 1975 (N) [TUR3BC-15]
  
[DEND2A-4] บีเค เฟรม2
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
2เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-4]
  
[CZED1-2] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
วัดฟอร์ด [ENGPR-17]
  
[BLRD1-4] ซลูตัสค์
FT
22:00
0 - 0
0 - 3
โลโคโมทีฟ ทัชเคน [UZBD1-1]
  
[PORD2-20] โควา พีดาเด้
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
พินฮาลโนเวนเซ่
  
เปสคารา
FT
22:00
2 - 0
8 - 0
Virtus Teramo
  
Vidima Rakovski Sevlievo
FT
22:00
3 - 0
4 - 1
สปาร์ตัก เพลเวน
  
[CZECFLM-1] ยูนิโก้1
FT
22:30
1 - 1
1 - 3
เอสซี ซนอย์โม [CZED2-6]
  
[CZEU21-8] ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
FT
22:30
1 - 1
3 - 3
โลโค ทาวิน [CZECFLC-2]
  
โนวิ ปาร์ซา
FT
22:30
0 - 1
0 - 2
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
  
[CZED1-12] เบอโน่1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (N) [GERD2-11]
  
[GERD2-10] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น1
FT
23:00
1 - 0
3 - 2
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGLCH-5]
  
Valasske Mezirici
FT
23:00
2 - 0
4 - 1
FK Puchov [SVKD1-W-7]
  
[GEROBW-67] international Leipzig FC
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ [GEROBW-3]
  
[CROD1-7] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ4
FT
23:00
1 - 0
3 - 2
31ชัควารี่ ทีเค [HUND2E-16]
  
[CZECFLC-1] เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
Uvaly [CZEDFL-22]
  
[NORAL-5] เลวานเจอร์ เอฟเค
FT
23:00
6 - 0
8 - 2
สเทรินจาร์ [NORD4-32]
  
[AUSL-64] SV Lebring
FT
23:00
3 - 0
4 - 1
1TUS Bad Waltersdorf
  
[FRAD2-17] แร็งส์
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
1เรด สตาร์ 93
  
IK Tord2
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
1ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) [SWEU21ASS-8]
  
[PORD1-17] เฟยเรนเซ่
FT
23:00
1 - 2
1 - 2
เบาวิสต้า เอฟซี [PORD1-3]
  
[ENGLCH-15] วูล์ฟแฮมป์ตัน
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
เบามิต ยาโบลเนค [CZED1-8]
  
[FRAD2-6] น็องซี่
FT
23:00
2 - 1
2 - 2
ยูเอ็นเอฟพี
  
สโลวาน บราติสลาวา 2
FT
23:00
0 - 1
6 - 1
Lokomotiv Devinska
  
[AUTD1-2] ออสเตรียเวียนนา
FT
23:30
6 - 0
11 - 2
SV Wurmla [AUSL-112]
  
[FRAD2-7] แบรสต์1
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
แก็งก็อง [FRAD1-10]
  
[AUSL-1] SR Donaufeld Wien
FT
23:30
2 - 2
3 - 3
เฟริส เวียนนา 1894 [AUSD3E-1]
  
Hellas Kagran
FT
23:30
0 - 3
0 - 6
เอสซี แมนสดอร์ฟ [AUSD3E-5]
  
[SLOD2-4] NK Brezice
FT
23:30
1 - 1
1 - 2
2อินเตอร์ ซาเปรซิค [CROD1-2]
  
SV Zoschen
FT
23:30
0 - 9
1 - 16
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก [GERRegNE-10]
  
[GERRegNE-14] แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์1
FT
23:30
0 - 1
0 - 6
1แอร์เบ ไลป์ซิก [GERD1-18]
  
[AUSD3E-4] Stadlau
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
Wiener Viktoria [AUSL-11]
  
[GERD2-13] ไกเซอร์สเลาเทิร์น
FT
23:35
4 - 0
7 - 1
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
  
[GERRegS-5] ทีเอสวี ชไตน์บัค2
FT
23:45
0 - 0
0 - 0
1เอนด์เทบรูกค์ [GEROB-1]
  
[GERRegNE-5] เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 034
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GERD2-4]
  
[HOLD2-5] เอ็นเอซี เบรด้า
FT
00:00
1 - 0
2 - 2
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [HOLD1-15]
  
[HOLD2-12] เดอ กราฟสคัป
FT
00:00
1 - 0
3 - 1
VVAZSV
  
[HOLD1-9] เอสซี ฮีเรนวีน
FT
00:00
1 - 1
3 - 1
โวเลนดัม [HOLD2-6]
  
VV Helvoirt
FT
00:00
1 - 3
1 - 5
เดน บอสช์ [HOLD2-15]
  
[GON-41] Wuppertaler1
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [GERD2-15]
  
[SPAD1-6] เรอัล โซเซียดาด2
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2บอร์กโดซ์ [FRAD1-6]
  
ASK Marienthal
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
Schwadorf
  
[SUISl-8] กราสฮ็อปเปอร์
FT
00:00
1 - 0
3 - 1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (N) [HOLD1-3]
  
[BELD1-3] ซูลเต้ วาเรเกม
FT
00:00
0 - 2
1 - 3
5อาเมียงส์ [FRAD2-2]
  
[AUSL-42] Kottingbrunn1
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
FCM Traiskirchen
  
[GERD1-17] เอาก์สบวร์ก
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
เอฟซี โตเกียว [JPND1-10]
  
เอ็นเอซี เบรด้า3
FT
00:00
1 - 0
2 - 2
2เกนเคลอร์บิลิจี้
  
Wiener Neudorf
FT
00:00
2 - 1
5 - 1
Zwolfaxing
  
[GON-16] Schwarz-Weiss Essen
FT
00:10
1 - 1
1 - 3
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
  
KMSK Deinze1
FT
00:30
0 - 2
1 - 2
1เคเอสซี โลเคอเรน [BELD1-10]
  
[HOLD1-11] เอดีโอ เดน ฮาก
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [HOLD2-7]
  
[GON-15] วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก4
FT
00:30
0 - 0
1 - 1
2เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ [GON-3]
  
เซอร์ซิด้า
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-16]
  
[MALD1-3] บีร์คีร์คารา เอฟซี1
FT
00:30
1 - 1
2 - 2
เซงลีอา แอทเลติค (N) [MALD2-2]
  
[SPAD2-12] ราโย่ บาเยกาโน่
FT
00:30
1 - 0
1 - 2
2เอสโตริล [PORD1-9]
  
[ENGPR-18] ฮัลล์ ซิตี้
FT
00:30
0 - 0
2 - 1
บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-10]
  
[FRAD1-5] โอลิมปิก มาร์กเซย
FT
00:30
1 - 0
2 - 1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน (N) [PORD1-6]
  
[SUID2-2] เบลลินโซนา
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
1ลูกาโน่ ยู21
  
[HOLD1-14] พีอีซี ซโวลล์
FT
00:40
3 - 0
3 - 0
อัลเมเร่ ซิตี้ [HOLD2-8]
  
[ENGL1-11] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
FT
01:00
1 - 3
1 - 3
อิปสวิช ทาวน์ [ENGLCH-16]
  
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
FT
01:00
0 - 2
0 - 6
เรอัล บายาโดลิด [SPAD2-7]
  
[ENGL2-21] มอร์แคมบ์
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-11]
  
[ENGCN-1] เอเอฟซี ฟิลด์
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
โบลตัน วอนเดอเรอส์ [ENGL1-2]
  
[ENGConf-16] โซลิฮัลล์ มอร์
FT
01:30
0 - 0
1 - 2
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGLCH-20]
  
[ENGRYM-12] สเตนส์ ทาวน์
FT
01:30
2 - 0
5 - 1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [ENGConf-5]
  
[ENG-SPR-10] เวย์เม้าท์
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [ENGL2-20]
  
[ENGCS-2] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
FT
01:30
0 - 0
0 - 2
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [ENGL2-12]
  
อัลกอสซีเอฟ1
FT
01:30
1 - 0
2 - 2
2เรอัล เบติส [SPAD1-15]
  
[ENGCS-9] บาธ ซิตี้
FT
01:30
0 - 1
3 - 1
เรดดิ้ง(ยู 23) [ENGPU23A-11]
  
[NIRD1-1] ครูซาเดอร์
FT
01:30
1 - 1
3 - 1
Harland & Wolff Welders [NIRCH-8]
  
[ENGL2-23] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
FT
01:30
0 - 1
1 - 2
ซันเดอร์แลนด์ [ENGPR-20]
  
[ENG-SPR-1] ชิพเพนแฮม ทาวน์2
FT
01:30
0 - 1
1 - 2
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-24]
  
[ENGConf-9] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
บิวรี่ [ENGL1-19]
  
[WALD1-15] Caldicot Town AFC
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [WALD1-1]
  
[ENGConf-17] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด1
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL2-2]
  
ยอร์ค ซิตี้
FT
01:30
0 - 4
0 - 8
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGLCH-22]
  
[ENG-SPR-8] ฟรอเม ทาวน์
FT
01:30
0 - 1
0 - 4
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [ENGL1-16]
  
[ENGCN-19] เกนซ์โบโร ทรินนิตี้1
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
  
[ENGL2-3] เชสเตอร์ฟิลด์
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-1]
  
[ENGLCH-14] บาร์นสลีย์
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
โคเวนทรี ซิตี้ [ENGL2-1]
  
[ENGL1-14] วอลซอลล์
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
แอสตัน วิลล่า [ENGLCH-13]
  
[ENGL2-4] พอร์ทเวล
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-9]
  
[NIRD1-4] คลิฟตันวิลล์
FT
01:45
2 - 0
6 - 0
นิวรี่ ซิตี้ [NIRD3-6]
  
[NIRCH-4] Dergview FC
FT
01:45
1 - 0
3 - 2
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [NIRD1-7]
  
พอร์ทาดาวน์
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [NIRCH-1]
  
[ENGCN-22] อัลทริงแคม
FT
01:45
1 - 1
3 - 2
เชสเตอร์ เอฟซี [ENGConf-19]
  
[ENGCN-14] ครูซอน แอชตัน เอฟซี1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
โอลด์แฮม แอทเลติก [ENGL1-17]
  
[ENGCS-3] ดาร์ทฟอร์ด
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
1ซัตตั้น ยูไนเต็ด [ENGConf-12]
  
[ENGConf-6] โดเวอร์ แอทเตลิก
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENGL1-13]
  
[ENGConf-20] กุยเซลีย์
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [ENGL1-5]
  
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
วีแกน แอธเลติก [ENGLCH-23]
  
[ENGCS-15] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [ENGL2-23]
  
[ENGRYM-3] ดัลลิช แฮมเลต
FT
01:45
2 - 2
2 - 4
คราวเลย์ ทาวน์ [ENGL2-11]
  
Eastbourne Town
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
เลเวส [ENGRL1-10]
  
[ENG-SPR-19] เซนต์ นิออท ทาวน์
FT
01:45
0 - 2
4 - 2
สตีฟเนจ โบโรห์ [ENGL2-22]
  
[ENGCN-3] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
โรชเดล
  
[ENGL2-3] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
  
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด1
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-7]
  
[ENGCN-6] ชอร์เล่ย์ เอฟซี
FT
01:45
0 - 1
0 - 4
โรชเดล [ENGL1-9]
  
[FRAD1-4] โอลิมปิก ลียง1
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
2อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-2]
  
[ITAD1-3] นาโปลี
FT
02:05
1 - 0
4 - 1
2คาร์ปิ [ITAD2-7]
  
[PORD2-1] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
FT
03:00
1 - 0
1 - 1
ซีดี ทอนเดลา [PORD1-18]
  
ดีทรอยต์ ซิตี้1
FT
06:45
2 - 0
2 - 0
1เอซี เวนิช [ITAC1B-1]
  
[MEXD2c-18] Murcielagos1
FT
08:00
0 - 1
2 - 1
คลับ อเมริกา [MEXD1c-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า3
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
2เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [1]
  
[2] ดินาโม เคียฟ1
FT
23:00
2 - 1
2 - 1
31เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [6]
  
Facebook share Line line Twitter tweet