ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
VfB Oldenburg1
1 - 0
2 - 0
เอสวี เม็พเพ่น [GERRegN-1]5
 - 
 - 
  
00:00
FT
ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก1
1 - 1
1 - 1
ฮาเวลเซ่1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[GON-11] Fc Wunstorf3
0 - 1
0 - 2
เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[19] คอสตาริกา1
0 - 0
1 - 0
ปานามา (N) [59]1
 - 
 - 
  
08:15
FT
[23] สหรัฐอเมริกา1
2 - 0
2 - 0
เอลซัลวาดอร์ [106]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[LUXD1-1] เอฟ 91 ดูเดแล็งก์1
0 - 1
0 - 1
อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-1]2
 - 
 - 
  
00:15
FT
[NORD1-1] โรเซนบอร์ก2
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
ดันดาล์ค [IREPR-2]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[ALBD1-1] เคเอส กูเกซี3
2 - 0
2 - 1
เชอร์ริฟ ติราสโพล (N) [MOLD1-1]31
 - 
 - 
  
00:30
FT
[DENSASL-7] เอฟซี โคเปนเฮเกน
0 - 1
1 - 2
เอ็มเอสเค ซิลิน่า [SVKD1-1]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด4
1 - 1
4 - 1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [LITD1-1]3
 - 
 - 
  
01:15
FT
[SLOD1-4] มาริบอร์
1 - 1
1 - 1
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [BOSPL-1]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
2 - 0
3 - 0
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า [MALD1-1]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[POLD1-14] ลีเกีย วอร์ซอว์
3 - 0
6 - 0
ไอเอฟเค มารีฮามน์ [FIND1-5]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOPR-1] เซลติก
1 - 0
4 - 0
ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-2]2
 - 
 - 
  
02:15
FT
[HUND1-2] บูดาเปสต์ ฮอนเวด5
1 - 2
2 - 3
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISRD1-1]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:20
FT
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค1
1 - 0
1 - 1 *PEN 2-3
อาร์เซน่อล (N) [ENGPR-5]3
 - 
 - 
  
07:00
FT
[ITAD1-2] เอเอส โรม่า1
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-5
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (N) [FRAD1-2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[SCOHL-1] บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี2
0 - 3
0 - 3
ดันดี ยูไนเต็ด [SCOCH-1]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[CZEDFL-29] Jesenik1
1 - 1
2 - 4
โอปาว่า [CZED2-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Marianske Lazne
1 - 2
1 - 4
วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-7]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:00
FT
[ARGD2-1] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส4
0 - 1
0 - 1
อินสติทูโต เด คอลโดบา [ARGD2-5]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[CHACSL-3] เทียนจิน ฉวนเจียน4
1 - 0
3 - 0
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [CHACSL-2]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CHACSL-5] ซานตง ลู่เนิ่ง3
0 - 2
1 - 3
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [CHACSL-10]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CHACSL-8] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ1
2 - 1
4 - 2
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [CHACSL-1]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[7] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล2
0 - 0
0 - 0
ฮอนก้าเอสพู [2]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[8] ยาโร3
1 - 0
1 - 1
เคพีวี คอคคูล่า [1]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[6] ฮาก้า2
1 - 0
2 - 1
กนิสตัน เฮลซิงกิ [10]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[3] ทีพีเอส ตูร์คู
0 - 0
3 - 0
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค [9]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[19] วิตอเรีย บีเอ3
0 - 2
1 - 3
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [2]3
 - 
 - 
  
05:30
FT
[4] ซานโตส4
0 - 0
1 - 0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [13]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[17] อาไว เอฟซี เอสซี2
0 - 0
0 - 0
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [1]3
 - 
 - 
  
07:00
FT
[16] ปอนเต เปรตา1
1 - 0
4 - 0
กอริติบ้า พีอาร์ [12]
 - 
 - 
  
07:45
FT
[18] เซาเปาโล3
1 - 0
1 - 0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [11]3
 - 
 - 
  
07:45
FT
[3] ฟลาเมงโก2
2 - 2
2 - 2
พัลไมรัส [5]9
 - 
 - 
  
07:45
FT
[10] อัตเลติโก มิไนโร่4
0 - 1
0 - 2
บาเฮีย บีเอ [14]6
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:40
FT
[3] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี3
1 - 1
2 - 2
โตรอนโต้ เอฟซี [2]3
 - 
 - 
  
06:40
FT
[7] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส1
1 - 0
5 - 1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [5]1
 - 
 - 
  
06:50
FT
[9] มอนทรีออล อิมแพ็ค2
1 - 1
2 - 1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [8]4
 - 
 - 
  
07:00
FT
[11] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี3
0 - 0
0 - 0
ฮุสตัน ไดนาโม [3]2
 - 
 - 
  
09:30
FT
[4] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส24
0 - 1
1 - 4
รีล ซอลต์ เลค [9]31
 - 
 - 
  
09:30
FT
[6] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์1
0 - 2
4 - 3
ดีซี ยูไนเต็ด [11]1
 - 
 - 
  
09:40
FT
[8] แอลเอ กาแลกซี่1
0 - 0
0 - 1
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [7]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[9] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์3
0 - 2
0 - 3
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [5]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์12
1 - 1
3 - 1
กวางจู เอฟซี [12]4
 - 
 - 
  
17:30
FT
[10] อินชอนยูไนเต็ด1
0 - 2
1 - 5
เอฟซี โซล [6]3
 - 
 - 
  
17:30
FT
[11] แดกู เอฟซี2
2 - 0
3 - 0
โปฮัง สตีลเลอร์ [7]21
 - 
 - 
  
17:30
FT
[4] แกงวัน เอฟซี
0 - 1
0 - 1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [2]3
 - 
 - 
  
17:30
FT
[3] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
1 - 1
4 - 1
ชุนนัมดรากอนส์ [8]21
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[SERD2-16] โอเอฟเค เบลเกรด
1 - 0
2 - 1
FK IM Rakovica1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ROMD3-50] เอเอฟซี ฮาร์แมน3
0 - 1
0 - 1
เอฟซีเอ็มทาลกู มูเลส2
 - 
 - 
  
15:15
FT
[AusGL-16] Surfers Paradise Blue
1 - 0
1 - 2
Tally Valley Blue [AusGL-10]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[ROMD3-24] ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
1 - 1
1 - 3
AFC Hermannstadt [ROMD3-26]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[POLD4-11] เคเอส อีเนอเกติก โร
1 - 0
1 - 1
Rekord Bielsko
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PolD4-54] BKS Stal BB2
0 - 0
1 - 1
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ [POLD4-13]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PORD1-10] โมไรเรนเซ่
0 - 1
0 - 1
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า (N) [PORD1-15]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ENGPR-12] เลสเตอร์ ซิตี้
1 - 1
1 - 1 *PEN 7-6
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (N) [ENGPR-10]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZED2-1] ซิกม่า โอโลมุช
2 - 0
5 - 0
มัคคาบี้ ไฮฟา [ISRD1-6]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[WAUSD1-1] อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
1 - 0
3 - 1
เพิร์ท กลอรี่ [AUSD1-5]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[IDNISL-7] เปรซียา จาการ์ตา2
0 - 5
0 - 7
เอสปันญ่อล [SPAD1-8]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SVKD2East-4] โลโคโมติว่า โคซิเช
0 - 1
2 - 1
เซกรัล [HUND2E-17]
 - 
 - 
  
19:15
FT
[GERD1-10] ชาลเก้ 04
1 - 0
3 - 2
เบซิคตัส เจเค [TURD1-1]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[ENGPR-4] ลิเวอร์พูล1
0 - 0
2 - 0
คริสตัล พาเลซ (N) [ENGPR-14]1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[SERD1-6] ราสนิกีร์ ไนร์2
0 - 0
0 - 0
ไดนาโม วีรันเจ [SERD2-8]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BELD1-2] คลับบรูซ2
1 - 0
1 - 1
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [HOLD1-15]1
 - 
 - 
  
20:40
FT
ซีพิดรูด แรชต์
1 - 0
1 - 0
แมชชีน ซาซี่
 - 
 - 
  
21:05
FT
[BELD2-2] ลีแอร์ส
2 - 0
2 - 1
อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD2-10]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
โกลนิค เลชน่า
0 - 1
2 - 2
ราดอมเมียร์ก ราดอม [POLD4-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAD1-4] อตาลันต้า
5 - 0
15 - 0
ASD Brusaporto
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD2-4] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
1 - 0
2 - 0
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [PolD4-1]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND2E-5] เบเก้ซัคซาบา
0 - 0
3 - 1
Salgotarjani Baratok TC [HUND3E-9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZEU19off-3] Trinec U19
0 - 0
2 - 1
Cesky Tesin
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD1-W-13] เคเอฟซี โคมาร์โน
0 - 0
1 - 1
วีดีโอตัน เอฟซี 2 [HUND3E-19]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[PolD4-4] เอลเคเอสลอดซ์
2 - 0
2 - 0
Sokol Aleksandrow Lodzki [PolD4-42]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD2West-12] วีทีเจ มาร์ติน
1 - 5
1 - 6
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส [SVKD2East-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZECFLM-6] สลาเวีย โครเมอร์ริซ
2 - 0
3 - 1
สโลวัคโก้ 2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZECFLM-5] เวลเก เมซิริคิ
0 - 0
1 - 2
วิโซซิน่า จิคลาวา [CZED1-14]
 - 
 - 
  
22:00
FT
กีไอร์มอต เอสอี4
2 - 1
7 - 1
โมโนริ เอสอี [HUND3E-6]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CYPD2-3] โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
1 - 0
2 - 1
อาลกิ
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAS4-6] ตริเอสติน่า
0 - 2
0 - 3
ลาซิโอ [ITAD1-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND3E-8] BKV Elore
0 - 0
0 - 0
บุดดาออร์ส เอสซี [HUND2E-15]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ROMD2-5] ชินเดียทาร์โกวิสเต้1
2 - 0
3 - 1
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี2
 - 
 - 
  
22:00
FT
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
3 - 0
4 - 0
Csornai SE
 - 
 - 
  
22:00
FT
Ruch Radzionkow
0 - 0
0 - 2
เอลเลน่า โตรัน
 - 
 - 
  
22:00
FT
Decic Tuzi2
1 - 2
2 - 3
ดูนาเรีย คาลาราซี (N)21
 - 
 - 
  
22:05
FT
[ITAD2-1] สปอล
1 - 0
4 - 0
ACD Campodarsego [ITAS4-132]
 - 
 - 
  
22:10
FT
[BULD1-2] เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
0 - 1
1 - 1
เอฟซี ฮีบาร์
 - 
 - 
  
22:20
FT
[GRED1-7] พลาทานิแอส เอฟซี1
1 - 0
1 - 0
ฮาโปเอล แอชเคลอน (N) [ISRD1-13]5
 - 
 - 
  
22:30
FT
[ITAD1-8] ฟิออเรนติน่า
3 - 0
5 - 0
Trento (N)
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CZECFLM-15] เอชเอฟเค โอโลมุช
1 - 0
1 - 0
Novy Jicin
 - 
 - 
  
22:30
FT
[MKDD2-1] อคาเดมี่ ปานเดฟ1
1 - 1
2 - 1
เนีย ซาลามิส [CYPD1-8]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
Dinamo Pancevo1
0 - 3
0 - 3
คูคาริคกิ สตานคอม
 - 
 - 
  
22:45
FT
[GRED1-14] เออีแอล ลาริซ่า2
1 - 0
1 - 0
เลวาเดียกอส (N) [GRED1-15]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-17] แร็งส์
0 - 0
0 - 3
ชาเลอร์รัว [BELD1-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD1-15] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
0 - 0
5 - 2
เอฟซี โตเกียว [JPND1-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PORD1-17] เฟยเรนเซ่
0 - 1
1 - 3
วิตอเรีย กิมาไรส์ [PORD1-12]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CROD2-23] Kustosija
0 - 1
3 - 1
ดราโกโวลแยค [CROD2-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Bocholter VV
1 - 4
2 - 7
ราซิ่ง เกงค์ [BELD1-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD1-7] ไฟร์บวร์ก
2 - 0
2 - 0
คอนยาสปอร์ [TURD1-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-17] ก็อง1
1 - 1
2 - 1
ลอริยองต์ (N) [FRAD2-11]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
Frydlant
1 - 1
1 - 3
ฟรีเดค-มิสตัค [CZED2-15]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ROMD1-12] ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
3 - 0
3 - 0
สเตนต้า มิรอสราว่า [ROMD3-25]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZECFLM-11] โมเฮลนิเซ่
1 - 0
1 - 2
SK Vysoke Myto
 - 
 - 
  
23:00
FT
Hotiza2
0 - 0
0 - 1
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [HUND2E-7]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
ออสแทรต
2 - 2
5 - 2
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) [CZEU21-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
KS Cyklon Rogoznik
1 - 2
2 - 6
BKS Sparta Katowice
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SVKD2West-9] ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
1 - 0
2 - 0
Slovan Duslo Sala [SVKD2-E-26]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ISRD1-7] ฮาโปเอล แอคโค่
0 - 0
1 - 1
สโลวัคโก้ [CZED1-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSL-30] SV Gerasdorf Stammer
1 - 2
3 - 4
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) [AUSD3E-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD4C-2] เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
0 - 1
0 - 2
ดิฌง [FRAD1-16]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ITAD1-13] อูดิเนเซ่2
2 - 0
4 - 1
อัล อาห์ลี [KSAPR-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เคเอสคุทโน
0 - 0
0 - 1
พิลิแกน โลวิส [PolD4-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
โอเอฟเค เบลเกรด
1 - 0
2 - 0
FK Omladinac Novi Banovci
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SVKD2West-2] เอสเคเอฟซีเรด
2 - 1
3 - 1
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม1
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟเค สโกเปีย1
0 - 0
0 - 0
เอฟเค คอร์โซ่ (N)
 - 
 - 
  
23:00
FT
MKS Slask Swietochlowice3
0 - 2
0 - 4
Gwarek Tarnowskie Gory
 - 
 - 
  
23:00
FT
FK Sloga Erdevik
0 - 0
1 - 0
FK Radnicki Sid
 - 
 - 
  
23:20
FT
[POLD2-11] โปกอน ซีดล์เซ1
0 - 0
1 - 1
มัคคาบี้ เนทันย่า [ISRD2-1]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
บอนเนอร์
0 - 1
2 - 2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น [GERD1-12]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SUID1-1] เอฟซี ซูริค
1 - 0
1 - 2
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น (N) [SUID1-4]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD2-20] เกววีลย์ อูแอส1
0 - 2
0 - 2
สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-9]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD1-15] มงต์เปลลิเย่ร์
0 - 1
0 - 2
แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-9]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SUID1-8] เคียสโซ
0 - 2
2 - 2
FC Mendrisio Stabio [SUID2-7]
 - 
 - 
  
23:30
FT
Przemsza Siewierz
0 - 2
1 - 2
LGKS 38 Podlesianka1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SPAD1-9] อลาเบส1
0 - 0
0 - 0
ตูลูส [FRAD1-13]
 - 
 - 
  
23:30
FT
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
2 - 2
2 - 5
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CZECFLC-11] สเตโชไวซ์
3 - 1
6 - 3
Admira Praha [CZEDFL-24]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GEROBW-134] SKV Rot Weiss Darmstadt1
1 - 2
2 - 5
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) [GERD3-19]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-7] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
0 - 1
0 - 3
เอฟเวอร์ตัน [ENGPR-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
1 - 2
1 - 3
อันเดอร์เลชท์ [BELD1-1]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERD3-2] โฮลสไตน์ คีล1
1 - 2
5 - 3
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [GERD1-14]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-1] โมนาโก1
0 - 0
1 - 1
เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-3]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-12] แซงต์ ทรุยด็อง1
0 - 0
0 - 0
เวสเตอร์โล [BELD2-1]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD1-10] เออิบาร์
0 - 0
4 - 0
บาราคแอลโด ซีเอฟ [SPAD32-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SLOD2-6] เอ็นเค ครักคา2
2 - 1
4 - 2
NK Livar Ivancna Gorica1
 - 
 - 
  
00:00
FT
Mora pine korneuburg
1 - 2
4 - 3
Admira Landhaus [AUSL-46]
 - 
 - 
  
00:00
FT
BSG Stahl Riesa1
0 - 0
0 - 7
บูดิสซ่า บัวซอน [GERRegNE-17]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Eilenburg2
0 - 0
1 - 0
BSG Chemie Leipzig [GEROBW-1]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERRegNE-13] เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ2
2 - 0
3 - 0
เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ [GEROBW-168]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
L.A Riverside
3 - 2
5 - 2
Union SC Perchtoldsdorf
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV Weinburg2
2 - 1
6 - 1
SV SW Lieboch
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่1
0 - 0
0 - 1
บียาร์เรอัล บี [SPAD33-5]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GON-41] Wuppertaler
1 - 2
1 - 3
วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD31-10] ซีดี ลีอัลตัดท์
0 - 0
0 - 0
เรอัล โอเบียโด [SPAD2-8]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD34-1] ลอร์ก้า
2 - 1
3 - 1
EAN Vanguardia
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4D-6] โคโลเมียร์ส
0 - 0
0 - 1
ทาเบส พิเรนีส [FRAD4D-11]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
อกัวดา
0 - 1
0 - 1
ไลซอส [PORD2-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERD3-1] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก11
0 - 0
0 - 2
นอริช ซิตี้ [ENGLCH-8]1
 - 
 - 
  
00:05
FT
[PORD1-13] จีดี ชาเวซ
1 - 0
1 - 0
มาริติโม่ [PORD1-2]
 - 
 - 
  
00:10
FT
[HOLD1-13] วิลเล่ม ทเว1
0 - 1
1 - 1
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD2-11]2
 - 
 - 
  
00:15
FT
[AUSL-125] Simmeringer SC
0 - 1
0 - 1
เวียนเนอร์ เอสซี [AUSD3E-12]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[BELD1-14] เคเอเอส ยูเปน
0 - 2
0 - 2
เม็ตซ์ (N) [FRAD1-14]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[CROD2-7] เฮชเอ็นเคซิเบนิค
0 - 0
0 - 0
เอ็นเค โซลิน [CROD2-2]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[BELD2-8] เบียรส์ชอทวิลริค
0 - 0
1 - 1
KFC Oosterzonen
 - 
 - 
  
00:30
FT
สเปลดอร์ฟ
1 - 0
4 - 1
SSVg 09/12 Heiligenhaus
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSL-75] Usv Mettersdorf
0 - 1
4 - 2
SV Eltendorf [AUSL-49]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[BELD1-11] คอร์ไทรจ์
0 - 1
0 - 4
ลีลล์ [FRAD1-11]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GRED1-4] เออีเค เอเธนส์1
0 - 1
1 - 1
เคเอเอ เกนท์ [BELD1-4]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
Royal Cappellen FC
0 - 0
0 - 2
วาสแลนด์ บีเวเรน [BELD1-13]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[PORD1-16] ปอร์ติโมเนนเซ่1
0 - 1
0 - 1
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (N) [ENGLCH-4]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
โบดมิน ทาวน์
1 - 1
1 - 3
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENGLCH-12]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GRED1-1] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส2
0 - 1
1 - 1
แอสเตราส ตริโปลิส [GRED1-13]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง บราก้า
0 - 0
0 - 2
อองเช่ร์ [FRAD1-12]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
CA Bembibre1
1 - 0
1 - 1
พอนเฟร์ราดิน่า [SPAD31-5]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[WLD2-3] แอลลาเนลี
0 - 1
0 - 2
เยโอวิล ทาวน์ [ENGL2-19]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ENGConf-5] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
1 - 0
2 - 1
เชลซี(สำรอง)
 - 
 - 
  
01:00
FT
[PORD2-3] กิล วิเซนเต้
0 - 1
0 - 3
ริโอ อาฟ [PORD1-8]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGL2-8] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
0 - 2
2 - 3
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-11]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGL2-16] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
2 - 2
2 - 2
มิดเดิลสโบรห์ [ENGPR-19]
 - 
 - 
  
01:30
FT
Windmill Stars3
1 - 2
2 - 5
Banbridge Town [NIRD3-13]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
Barbate CF
0 - 4
1 - 13
คาดิส [SPAD2-5]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD31-11] ซีดี กัวจูเอโล
0 - 2
0 - 5
สปอร์ติ้ง กิฆอน [SPAD1-18]
 - 
 - 
  
01:30
FT
Alsager Town
0 - 0
1 - 1
ครูว์ อเล็กซานดร้า [ENGL2-2]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENG-SPR-3] Merthyr Town
0 - 1
1 - 1
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-24]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL1-8] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
1 - 2
3 - 4
เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-10]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL2-18] น็อตต์สเคาน์ตี้
0 - 0
0 - 2
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [ENGLCH-21]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENG-NPR-13] สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
2 - 0
3 - 2
วอลซอลล์ [ENGL1-14]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGUD1-2] ฟาสเลย์ เซลติก
3 - 1
3 - 1
ฮาโรเกต ทาวน์ [ENGCN-11]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGUD1-22] แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด1
0 - 3
1 - 4
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) [ENGPU23B-6]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[PORD2-11] ฟามาลิเคา
0 - 0
0 - 0
สปอร์ติง บราก้า 2 [PORD2-17]
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRACGD-1] อปาเรซิเดนเซ จีโอ4
1 - 0
1 - 2
Santa Helena GO4
 - 
 - 
  
06:30
FT
Trindade AC2
0 - 0
4 - 0
Associacao Esportiva Evangelica31
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRAD4-58] มาซิลิโอ ดิออส เอสซี2
1 - 1
2 - 1
คอนคอร์เดีย เอสซี5
 - 
 - 
  
06:40
FT
[ENGPR-15] สวอนซี ซิตี้1
1 - 0
2 - 1
ริชมอนด์ คิกเกอร์ [USLD1-29]
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MEXD1c-3] ชีวาส กัวดาลาจาร่า
0 - 2
2 - 2
ปอร์โต้ [PORD1-7]
 - 
 - 
  
07:30
FT
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์1
0 - 0
1 - 0
โบลิวาร์2
 - 
 - 
  
08:00
FT
[HOND1a-7] ฮอนดูรัส โปรเกสโซ2
4 - 2
5 - 2
เรอัล ซีดี เอสปานา [HOND1a-3]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
เอสโตเนีย(ญ) ยู17
0 - 1
1 - 1
ลัตเวีย(ญ) ยู17
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอสโตเนีย(ญ) ยู191
1 - 1
2 - 3
ลัตเวีย (ญ) ยู19
 - 
 - 
  
00:45
FT
เปอร์โตริโก ( ญ ) ยู 20
5 - 0
11 - 0
Bonaire Island (w) U20
 - 
 - 
  
03:00
FT
คิวบา (ญ) ยู 20
0 - 0
10 - 0
โดมินิกา ( ญ ) ยู 20
 - 
 - 
  
05:00
FT
สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20
0 - 0
1 - 0
แอนติกาและบาร์บูดา ( ญ ) ยู 20
 - 
 - 
  
05:30
FT
เฮติ ( ญ ) ยู 20
8 - 0
16 - 0
แองกวิลลา (ญ) ยู 20
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:30
FT
[G3] ลาว ยู23
2 - 1
3 - 1
ไชนีส ไทเป (ยู 23) (N) [G4]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[F1] ออสเตรเลีย(U23)1
0 - 0
2 - 0
บรูไน ยู23 (N) [F4]2
 - 
 - 
  
15:30
FT
[J1] ญี่ปุ่น ยู231
5 - 0
8 - 0
ฟิลิปปินส์ ยู 23 (N) [J4]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[H1] อินโดนีเซีย (ยู 23)12
0 - 3
0 - 3
มาเลเซีย (ยู 23) (N) [H2]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[I2] เกาหลีใต้(ยู 23)
4 - 0
10 - 0
มาเก๊า (ยู23) (N) [I4]2
 - 
 - 
  
16:30
FT
[G2] เกาหลีเหนือ (ยู 23)
0 - 1
1 - 1
ฮ่องกง ยู23 [G1]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[F3] เมียนมาร์ (ยู 23)14
0 - 0
2 - 0
สิงคโปร์(ยู 23) [F2]31
 - 
 - 
  
18:30
FT
[J3] กัมพูชา ยู234
0 - 0
0 - 0
จีน ยู23 [J3]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[I1] เวียดนาม(ยู 23)2
1 - 0
4 - 0
ติมอร์ เลสเต้ ยู23 [I3]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[A3] คีร์กีซสถาน ยู 2313
1 - 2
1 - 2
อิหร่าน ยู23 [A1]
 - 
 - 
  
20:10
FT
[H3] ไทย ยู232
1 - 0
1 - 1
มองโกเลีย (ยู 23) [H4]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[E2] จอร์แดน(ยู 23)2
2 - 0
7 - 0
บังคลาเทศ ยู23 [E1]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[C1] ซีเรีย ยู231
0 - 0
2 - 0
อินเดีย ยู23 (N) [C2]3
 - 
 - 
  
21:25
FT
[D1] สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)3
0 - 0
0 - 2
อุซเบกิสถาน ยู23 [D2]
 - 
 - 
  
21:55
FT
[B1] อิรัก ยู231
3 - 0
8 - 0
อัฟกานิสถาน ยู23 (N) [B4]3
 - 
 - 
  
23:30
FT
[E3] ปาเลสไตน์(ยู 23)3
1 - 1
2 - 2
ทาจิกิสถาน ยู 23 (N) [E4]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[C3] กาตาร์ ยู232
2 - 0
2 - 0
เติร์กเมนิสถาน (ยู23) [C4]2
 - 
 - 
  
00:15
FT
[D3] เลบานอน ยู231
1 - 0
2 - 0
เนปาล ยู 23 (N) [D4]2
 - 
 - 
  
00:55
FT
[B3] ซาอุดิอาระเบีย ยู233
1 - 0
3 - 1
บาห์เรน ยู23 [B2]1
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet