โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
VfB Oldenburg1
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
5เอสวี เม็พเพ่น [GERRegN-1]
  
ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก1
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
1ฮาเวลเซ่
  
[GON-11] Fc Wunstorf3
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
2เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ ฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] คอสตาริกา1
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
1ปานามา (N) [59]
  
[23] สหรัฐอเมริกา1
FT
08:15
2 - 0
2 - 0
4เอลซัลวาดอร์ [106]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[LUXD1-1] เอฟ 91 ดูเดแล็งก์1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-1]
  
[NORD1-1] โรเซนบอร์ก2
FT
00:15
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
2ดันดาล์ค [IREPR-2]
  
[ALBD1-1] เคเอส กูเกซี3
FT
00:30
2 - 0
2 - 1
31เชอร์ริฟ ติราสโพล (N) [MOLD1-1]
  
[DENSASL-7] เอฟซี โคเปนเฮเกน
FT
00:30
0 - 1
1 - 2
2เอ็มเอสเค ซิลิน่า [SVKD1-1]
  
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด4
FT
01:00
1 - 1
4 - 1
3เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [LITD1-1]
  
[SLOD1-4] มาริบอร์
FT
01:15
1 - 1
1 - 1
1เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [BOSPL-1]
  
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
FT
01:30
2 - 0
3 - 0
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า [MALD1-1]
  
[POLD1-14] ลีเกีย วอร์ซอว์
FT
01:45
3 - 0
6 - 0
ไอเอฟเค มารีฮามน์ [FIND1-5]
  
[SCOPR-1] เซลติก
FT
01:45
1 - 0
4 - 0
2ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-2]
  
[HUND1-2] บูดาเปสต์ ฮอนเวด5
FT
02:15
1 - 2
2 - 3
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISRD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค1
FT
18:20
1 - 0
1 - 1 *PEN 2-3
3อาร์เซน่อล (N) [ENGPR-5]
  
[ITAD1-2] เอเอส โรม่า1
FT
07:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-5
2ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (N) [FRAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOHL-1] บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี2
FT
02:00
0 - 3
0 - 3
1ดันดี ยูไนเต็ด [SCOCH-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZEDFL-29] Jesenik1
FT
22:00
1 - 1
2 - 4
โอปาว่า [CZED2-3]
  
Marianske Lazne
FT
23:00
1 - 2
1 - 4
วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD2-1] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส4
FT
05:00
0 - 1
0 - 1
2อินสติทูโต เด คอลโดบา [ARGD2-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-3] เทียนจิน ฉวนเจียน4
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
2เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [CHACSL-2]
  
[CHACSL-5] ซานตง ลู่เนิ่ง3
FT
19:00
0 - 2
1 - 3
2เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [CHACSL-10]
  
[CHACSL-8] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ1
FT
19:00
2 - 1
4 - 2
1กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [CHACSL-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล2
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
2ฮอนก้าเอสพู [2]
  
[8] ยาโร3
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
2เคพีวี คอคคูล่า [1]
  
[6] ฮาก้า2
FT
22:30
1 - 0
2 - 1
1กนิสตัน เฮลซิงกิ [10]
  
[3] ทีพีเอส ตูร์คู
FT
22:30
0 - 0
3 - 0
2แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] วิตอเรีย บีเอ3
FT
05:30
0 - 2
1 - 3
3เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [2]
  
[4] ซานโตส4
FT
05:30
0 - 0
1 - 0
2ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [13]
  
[17] อาไว เอฟซี เอสซี2
FT
07:00
0 - 0
0 - 0
3สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [1]
  
[16] ปอนเต เปรตา1
FT
07:00
1 - 0
4 - 0
กอริติบ้า พีอาร์ [12]
  
[18] เซาเปาโล3
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
3วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [11]
  
[3] ฟลาเมงโก2
FT
07:45
2 - 2
2 - 2
9พัลไมรัส [5]
  
[10] อัตเลติโก มิไนโร่4
FT
07:45
0 - 1
0 - 2
6บาเฮีย บีเอ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี3
FT
06:40
1 - 1
2 - 2
3โตรอนโต้ เอฟซี [2]
  
[7] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส1
FT
06:40
1 - 0
5 - 1
1ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [5]
  
[9] มอนทรีออล อิมแพ็ค2
FT
06:50
1 - 1
2 - 1
4ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [8]
  
[11] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี3
FT
07:00
0 - 0
0 - 0
2ฮุสตัน ไดนาโม [3]
  
[4] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส24
FT
09:30
0 - 1
1 - 4
31รีล ซอลต์ เลค [9]
  
[6] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์1
FT
09:30
0 - 2
4 - 3
1ดีซี ยูไนเต็ด [11]
  
[8] แอลเอ กาแลกซี่1
FT
09:40
0 - 0
0 - 1
1แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์3
FT
17:00
0 - 2
0 - 3
1เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [5]
  
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์12
FT
17:00
1 - 1
3 - 1
4กวางจู เอฟซี [12]
  
[10] อินชอนยูไนเต็ด1
FT
17:30
0 - 2
1 - 5
3เอฟซี โซล [6]
  
[11] แดกู เอฟซี2
FT
17:30
2 - 0
3 - 0
21โปฮัง สตีลเลอร์ [7]
  
[4] แกงวัน เอฟซี
FT
17:30
0 - 1
0 - 1
3วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [2]
  
[3] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
FT
17:30
1 - 1
4 - 1
21ชุนนัมดรากอนส์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SERD2-16] โอเอฟเค เบลเกรด
FT
15:00
1 - 0
2 - 1
1FK IM Rakovica
  
[ROMD3-50] เอเอฟซี ฮาร์แมน3
FT
15:00
0 - 1
0 - 1
2เอฟซีเอ็มทาลกู มูเลส
  
[AusGL-16] Surfers Paradise Blue
FT
15:15
1 - 0
1 - 2
Tally Valley Blue [AusGL-10]
  
[ROMD3-24] ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
FT
15:30
1 - 1
1 - 3
AFC Hermannstadt [ROMD3-26]
  
[POLD4-11] เคเอส อีเนอเกติก โร
FT
15:30
1 - 0
1 - 1
Rekord Bielsko
  
[PolD4-54] BKS Stal BB2
FT
16:00
0 - 0
1 - 1
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ [POLD4-13]
  
[PORD1-10] โมไรเรนเซ่
FT
16:00
0 - 1
0 - 1
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า (N) [PORD1-15]
  
[ENGPR-12] เลสเตอร์ ซิตี้
FT
17:00
1 - 1
1 - 1 *PEN 7-6
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (N) [ENGPR-10]
  
[CZED2-1] ซิกม่า โอโลมุช
FT
17:00
2 - 0
5 - 0
มัคคาบี้ ไฮฟา [ISRD1-6]
  
[WAUSD1-1] อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
FT
18:00
1 - 0
3 - 1
เพิร์ท กลอรี่ [AUSD1-5]
  
[IDNISL-7] เปรซียา จาการ์ตา2
FT
19:00
0 - 5
0 - 7
เอสปันญ่อล [SPAD1-8]
  
[SVKD2East-4] โลโคโมติว่า โคซิเช
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
เซกรัล [HUND2E-17]
  
[GERD1-10] ชาลเก้ 04
FT
19:15
1 - 0
3 - 2
เบซิคตัส เจเค [TURD1-1]
  
[ENGPR-4] ลิเวอร์พูล1
FT
19:30
0 - 0
2 - 0
1คริสตัล พาเลซ (N) [ENGPR-14]
  
[SERD1-6] ราสนิกีร์ ไนร์2
FT
19:30
0 - 0
0 - 0
3ไดนาโม วีรันเจ [SERD2-8]
  
[BELD1-2] คลับบรูซ2
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
1สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [HOLD1-15]
  
ซีพิดรูด แรชต์
FT
20:40
1 - 0
1 - 0
แมชชีน ซาซี่
  
[BELD2-2] ลีแอร์ส
FT
21:05
2 - 0
2 - 1
1อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD2-10]
  
โกลนิค เลชน่า
FT
21:30
0 - 1
2 - 2
ราดอมเมียร์ก ราดอม [POLD4-4]
  
[ITAD1-4] อตาลันต้า
FT
22:00
5 - 0
15 - 0
ASD Brusaporto
  
[POLD2-4] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
2จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [PolD4-1]
  
[HUND2E-5] เบเก้ซัคซาบา
FT
22:00
0 - 0
3 - 1
Salgotarjani Baratok TC [HUND3E-9]
  
[CZEU19off-3] Trinec U19
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
Cesky Tesin
  
[SVKD1-W-13] เคเอฟซี โคมาร์โน
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
วีดีโอตัน เอฟซี 2 [HUND3E-19]
  
[PolD4-4] เอลเคเอสลอดซ์
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
1Sokol Aleksandrow Lodzki [PolD4-42]
  
[SVKD2West-12] วีทีเจ มาร์ติน
FT
22:00
1 - 5
1 - 6
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส [SVKD2East-2]
  
[CZECFLM-6] สลาเวีย โครเมอร์ริซ
FT
22:00
2 - 0
3 - 1
สโลวัคโก้ 2
  
[CZECFLM-5] เวลเก เมซิริคิ
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
วิโซซิน่า จิคลาวา [CZED1-14]
  
กีไอร์มอต เอสอี4
FT
22:00
2 - 1
7 - 1
3โมโนริ เอสอี [HUND3E-6]
  
[CYPD2-3] โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
อาลกิ
  
[ITAS4-6] ตริเอสติน่า
FT
22:00
0 - 2
0 - 3
ลาซิโอ [ITAD1-5]
  
[HUND3E-8] BKV Elore
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
บุดดาออร์ส เอสซี [HUND2E-15]
  
[ROMD2-5] ชินเดียทาร์โกวิสเต้1
FT
22:00
2 - 0
3 - 1
2เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี
  
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
FT
22:00
3 - 0
4 - 0
Csornai SE
  
Ruch Radzionkow
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
เอลเลน่า โตรัน
  
Decic Tuzi2
FT
22:00
1 - 2
2 - 3
21ดูนาเรีย คาลาราซี (N)
  
[ITAD2-1] สปอล
FT
22:05
1 - 0
4 - 0
ACD Campodarsego [ITAS4-132]
  
[BULD1-2] เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
FT
22:10
0 - 1
1 - 1
เอฟซี ฮีบาร์
  
[GRED1-7] พลาทานิแอส เอฟซี1
FT
22:20
1 - 0
1 - 0
5ฮาโปเอล แอชเคลอน (N) [ISRD1-13]
  
[ITAD1-8] ฟิออเรนติน่า
FT
22:30
3 - 0
5 - 0
Trento (N)
  
[CZECFLM-15] เอชเอฟเค โอโลมุช
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
Novy Jicin
  
[MKDD2-1] อคาเดมี่ ปานเดฟ1
FT
22:30
1 - 1
2 - 1
2เนีย ซาลามิส [CYPD1-8]
  
Dinamo Pancevo1
FT
22:30
0 - 3
0 - 3
คูคาริคกิ สตานคอม
  
[GRED1-14] เออีแอล ลาริซ่า2
FT
22:45
1 - 0
1 - 0
เลวาเดียกอส (N) [GRED1-15]
  
[FRAD2-17] แร็งส์
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
ชาเลอร์รัว [BELD1-6]
  
[GERD1-15] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
FT
23:00
0 - 0
5 - 2
เอฟซี โตเกียว [JPND1-10]
  
[PORD1-17] เฟยเรนเซ่
FT
23:00
0 - 1
1 - 3
วิตอเรีย กิมาไรส์ [PORD1-12]
  
[CROD2-23] Kustosija
FT
23:00
0 - 1
3 - 1
ดราโกโวลแยค [CROD2-8]
  
Bocholter VV
FT
23:00
1 - 4
2 - 7
ราซิ่ง เกงค์ [BELD1-8]
  
[GERD1-7] ไฟร์บวร์ก
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
คอนยาสปอร์ [TURD1-10]
  
[FRAD1-17] ก็อง1
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
1ลอริยองต์ (N) [FRAD2-11]
  
Frydlant
FT
23:00
1 - 1
1 - 3
ฟรีเดค-มิสตัค [CZED2-15]
  
[ROMD1-12] ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
FT
23:00
3 - 0
3 - 0
สเตนต้า มิรอสราว่า [ROMD3-25]
  
[CZECFLM-11] โมเฮลนิเซ่
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
SK Vysoke Myto
  
Hotiza2
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [HUND2E-7]
  
ออสแทรต
FT
23:00
2 - 2
5 - 2
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) [CZEU21-6]
  
KS Cyklon Rogoznik
FT
23:00
1 - 2
2 - 6
BKS Sparta Katowice
  
[SVKD2West-9] ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
Slovan Duslo Sala [SVKD2-E-26]
  
[ISRD1-7] ฮาโปเอล แอคโค่
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
สโลวัคโก้ [CZED1-11]
  
[AUSL-30] SV Gerasdorf Stammer
FT
23:00
1 - 2
3 - 4
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) [AUSD3E-11]
  
[FRAD4C-2] เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
ดิฌง [FRAD1-16]
  
[ITAD1-13] อูดิเนเซ่2
FT
23:00
2 - 0
4 - 1
อัล อาห์ลี [KSAPR-2]
  
เคเอสคุทโน
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
พิลิแกน โลวิส [PolD4-3]
  
โอเอฟเค เบลเกรด
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
FK Omladinac Novi Banovci
  
[SVKD2West-2] เอสเคเอฟซีเรด
FT
23:00
2 - 1
3 - 1
1เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
  
เอฟเค สโกเปีย1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
เอฟเค คอร์โซ่ (N)
  
MKS Slask Swietochlowice3
FT
23:00
0 - 2
0 - 4
Gwarek Tarnowskie Gory
  
FK Sloga Erdevik
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
FK Radnicki Sid
  
[POLD2-11] โปกอน ซีดล์เซ1
FT
23:20
0 - 0
1 - 1
1มัคคาบี้ เนทันย่า [ISRD2-1]
  
บอนเนอร์
FT
23:30
0 - 1
2 - 2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน [GERD1-12]
  
[SUID1-1] เอฟซี ซูริค
FT
23:30
1 - 0
1 - 2
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น (N) [SUID1-4]
  
[FRAD2-20] เกววีลย์ อูแอส1
FT
23:30
0 - 2
0 - 2
สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-9]
  
[FRAD1-15] มงต์เปลลิเย่ร์
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
1แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-9]
  
[SUID1-8] เคียสโซ
FT
23:30
0 - 2
2 - 2
FC Mendrisio Stabio [SUID2-7]
  
Przemsza Siewierz
FT
23:30
0 - 2
1 - 2
1LGKS 38 Podlesianka
  
[SPAD1-9] อลาเบส1
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
ตูลูส [FRAD1-13]
  
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
FT
23:30
2 - 2
2 - 5
1เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
  
[CZECFLC-11] สเตโชไวซ์
FT
23:30
3 - 1
6 - 3
Admira Praha [CZEDFL-24]
  
[GEROBW-134] SKV Rot Weiss Darmstadt1
FT
23:30
1 - 2
2 - 5
1เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) [GERD3-19]
  
[HOLD1-7] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
เอฟเวอร์ตัน [ENGPR-7]
  
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
FT
00:00
1 - 2
1 - 3
1อันเดอร์เลชท์ [BELD1-1]
  
[GERD3-2] โฮลสไตน์ คีล1
FT
00:00
1 - 2
5 - 3
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [GERD1-14]
  
[FRAD1-1] โมนาโก1
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
1เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-3]
  
[BELD1-12] แซงต์ ทรุยด็อง1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1เวสเตอร์โล [BELD2-1]
  
[SPAD1-10] เออิบาร์
FT
00:00
0 - 0
4 - 0
บาราคแอลโด ซีเอฟ [SPAD32-12]
  
[SLOD2-6] เอ็นเค ครักคา2
FT
00:00
2 - 1
4 - 2
1NK Livar Ivancna Gorica
  
Mora pine korneuburg
FT
00:00
1 - 2
4 - 3
Admira Landhaus [AUSL-46]
  
BSG Stahl Riesa1
FT
00:00
0 - 0
0 - 7
บูดิสซ่า บัวซอน [GERRegNE-17]
  
Eilenburg2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
BSG Chemie Leipzig [GEROBW-1]
  
[GERRegNE-13] เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ2
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
3เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ [GEROBW-168]
  
L.A Riverside
FT
00:00
3 - 2
5 - 2
Union SC Perchtoldsdorf
  
SV Weinburg2
FT
00:00
2 - 1
6 - 1
SV SW Lieboch
  
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่1
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1บียาร์เรอัล บี [SPAD33-5]
  
[GON-41] Wuppertaler
FT
00:00
1 - 2
1 - 3
วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย
  
[SPAD31-10] ซีดี ลีอัลตัดท์
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2เรอัล โอเบียโด [SPAD2-8]
  
[SPAD34-1] ลอร์ก้า
FT
00:00
2 - 1
3 - 1
EAN Vanguardia
  
[FRAD4D-6] โคโลเมียร์ส
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1ทาเบส พิเรนีส [FRAD4D-11]
  
อกัวดา
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
ไลซอส [PORD2-6]
  
[GERD3-1] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก11
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
1นอริช ซิตี้ [ENGLCH-8]
  
[PORD1-13] จีดี ชาเวซ
FT
00:05
1 - 0
1 - 0
มาริติโม่ [PORD1-2]
  
[HOLD1-13] วิลเล่ม ทเว1
FT
00:10
0 - 1
1 - 1
2เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD2-11]
  
[AUSL-125] Simmeringer SC
FT
00:15
0 - 1
0 - 1
เวียนเนอร์ เอสซี [AUSD3E-12]
  
[BELD1-14] เคเอเอส ยูเปน
FT
00:30
0 - 2
0 - 2
เม็ตซ์ (N) [FRAD1-14]
  
[CROD2-7] เฮชเอ็นเคซิเบนิค
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
เอ็นเค โซลิน [CROD2-2]
  
[BELD2-8] เบียรส์ชอทวิลริค
FT
00:30
0 - 0
1 - 1
KFC Oosterzonen
  
สเปลดอร์ฟ
FT
00:30
1 - 0
4 - 1
SSVg 09/12 Heiligenhaus
  
[AUSL-75] Usv Mettersdorf
FT
00:30
0 - 1
4 - 2
1SV Eltendorf [AUSL-49]
  
[BELD1-11] คอร์ไทรจ์
FT
00:30
0 - 1
0 - 4
ลีลล์ [FRAD1-11]
  
[GRED1-4] เออีเค เอเธนส์1
FT
00:30
0 - 1
1 - 1
1เคเอเอ เกนท์ [BELD1-4]
  
Royal Cappellen FC
FT
00:30
0 - 0
0 - 2
วาสแลนด์ บีเวเรน [BELD1-13]
  
[PORD1-16] ปอร์ติโมเนนเซ่1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
2เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (N) [ENGLCH-4]
  
โบดมิน ทาวน์
FT
01:00
1 - 1
1 - 3
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENGLCH-12]
  
[GRED1-1] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส2
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
3แอสเตราส ตริโปลิส [GRED1-13]
  
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง บราก้า
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
1อองเช่ร์ [FRAD1-12]
  
CA Bembibre1
FT
01:00
1 - 0
1 - 1
2พอนเฟร์ราดิน่า [SPAD31-5]
  
[WLD2-3] แอลลาเนลี
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
เยโอวิล ทาวน์ [ENGL2-19]
  
[ENGConf-5] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
เชลซี(สำรอง)
  
[PORD2-3] กิล วิเซนเต้
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
ริโอ อาฟ [PORD1-8]
  
[ENGL2-8] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
FT
01:30
0 - 2
2 - 3
1เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-11]
  
[ENGL2-16] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
FT
01:30
2 - 2
2 - 2
มิดเดิลสโบรห์ [ENGPR-19]
  
Windmill Stars3
FT
01:30
1 - 2
2 - 5
2Banbridge Town [NIRD3-13]
  
Barbate CF
FT
01:30
0 - 4
1 - 13
คาดิส [SPAD2-5]
  
[SPAD31-11] ซีดี กัวจูเอโล
FT
01:30
0 - 2
0 - 5
สปอร์ติ้ง กิฆอน [SPAD1-18]
  
Alsager Town
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
ครูว์ อเล็กซานดร้า [ENGL2-2]
  
[ENG-SPR-3] Merthyr Town
FT
01:30
0 - 1
1 - 1
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-24]
  
[ENGL1-8] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 2
3 - 4
เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-10]
  
[ENGL2-18] น็อตต์สเคาน์ตี้
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [ENGLCH-21]
  
[ENG-NPR-13] สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
FT
01:45
2 - 0
3 - 2
วอลซอลล์ [ENGL1-14]
  
[ENGUD1-2] ฟาสเลย์ เซลติก
FT
01:45
3 - 1
3 - 1
ฮาโรเกต ทาวน์ [ENGCN-11]
  
[ENGUD1-22] แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 3
1 - 4
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) [ENGPU23B-6]
  
[PORD2-11] ฟามาลิเคา
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
สปอร์ติง บราก้า 2 [PORD2-17]
  
[BRACGD-1] อปาเรซิเดนเซ จีโอ4
FT
06:30
1 - 0
1 - 2
4Santa Helena GO
  
Trindade AC2
FT
06:30
0 - 0
4 - 0
31Associacao Esportiva Evangelica
  
[BRAD4-58] มาซิลิโอ ดิออส เอสซี2
FT
06:30
1 - 1
2 - 1
5คอนคอร์เดีย เอสซี
  
[ENGPR-15] สวอนซี ซิตี้1
FT
06:40
1 - 0
2 - 1
ริชมอนด์ คิกเกอร์ [USLD1-29]
  
[MEXD1c-3] ชีวาส กัวดาลาจาร่า
FT
07:00
0 - 2
2 - 2
ปอร์โต้ [PORD1-7]
  
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์1
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
2โบลิวาร์
  
[HOND1a-7] ฮอนดูรัส โปรเกสโซ2
FT
08:00
4 - 2
5 - 2
31เรอัล ซีดี เอสปานา [HOND1a-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอสโตเนีย(ญ) ยู17
FT
16:00
0 - 1
1 - 1
ลัตเวีย(ญ) ยู17
  
เอสโตเนีย(ญ) ยู191
FT
19:00
1 - 1
2 - 3
ลัตเวีย (ญ) ยู19
  
เปอร์โตริโก ( ญ ) ยู 20
FT
00:45
5 - 0
11 - 0
Bonaire Island (w) U20
  
คิวบา (ญ) ยู 20
FT
03:00
0 - 0
10 - 0
โดมินิกา ( ญ ) ยู 20
  
สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20
FT
05:00
0 - 0
1 - 0
แอนติกาและบาร์บูดา ( ญ ) ยู 20
  
เฮติ ( ญ ) ยู 20
FT
05:30
8 - 0
16 - 0
แองกวิลลา (ญ) ยู 20
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23 ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[G3] ลาว ยู23
FT
13:30
2 - 1
3 - 1
ไชนีส ไทเป (ยู 23) (N) [G4]
  
[F1] ออสเตรเลีย(U23)1
FT
15:30
0 - 0
2 - 0
2บรูไน ยู23 (N) [F4]
  
[J1] ญี่ปุ่น ยู231
FT
15:30
5 - 0
8 - 0
ฟิลิปปินส์ ยู 23 (N) [J4]
  
[H1] อินโดนีเซีย (ยู 23)12
FT
16:00
0 - 3
0 - 3
1มาเลเซีย (ยู 23) (N) [H2]
  
[I2] เกาหลีใต้(ยู 23)
FT
16:00
4 - 0
10 - 0
2มาเก๊า (ยู23) (N) [I4]
  
[G2] เกาหลีเหนือ (ยู 23)
FT
16:30
0 - 1
1 - 1
ฮ่องกง ยู23 [G1]
  
[F3] เมียนมาร์ (ยู 23)14
FT
18:30
0 - 0
2 - 0
31สิงคโปร์(ยู 23) [F2]
  
[J3] กัมพูชา ยู234
FT
18:30
0 - 0
0 - 0
1จีน ยู23 [J3]
  
[I1] เวียดนาม(ยู 23)2
FT
19:00
1 - 0
4 - 0
1ติมอร์ เลสเต้ ยู23 [I3]
  
[A3] คีร์กีซสถาน ยู 2313
FT
20:00
1 - 2
1 - 2
อิหร่าน ยู23 [A1]
  
[H3] ไทย ยู232
FT
20:10
1 - 0
1 - 1
1มองโกเลีย (ยู 23) [H4]
  
[E2] จอร์แดน(ยู 23)2
FT
20:30
2 - 0
7 - 0
1บังคลาเทศ ยู23 [E1]
  
[C1] ซีเรีย ยู231
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
3อินเดีย ยู23 (N) [C2]
  
[D1] สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)3
FT
21:25
0 - 0
0 - 2
อุซเบกิสถาน ยู23 [D2]
  
[B1] อิรัก ยู231
FT
21:55
3 - 0
8 - 0
3อัฟกานิสถาน ยู23 (N) [B4]
  
[E3] ปาเลสไตน์(ยู 23)3
FT
23:30
1 - 1
2 - 2
2ทาจิกิสถาน ยู 23 (N) [E4]
  
[C3] กาตาร์ ยู232
FT
00:00
2 - 0
2 - 0
2เติร์กเมนิสถาน (ยู23) [C4]
  
[D3] เลบานอน ยู231
FT
00:15
1 - 0
2 - 0
2เนปาล ยู 23 (N) [D4]
  
[B3] ซาอุดิอาระเบีย ยู233
FT
00:55
1 - 0
3 - 1
1บาห์เรน ยู23 [B2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet