โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ ฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[79] จาเมกา1
FT
06:30
1 - 0
2 - 1
1แคนาดา (N) [109]
  
[17] เม็กซิโก3
FT
09:30
1 - 0
1 - 0
3ฮอนดูรัส (N) [69]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BLRD1-3] ดินาโม มินส์ค4
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
ราบ็อตนิคกี้ [MKDD1-3]
  
[DENSASL-4] ลิงบี้3
FT
22:00
2 - 0
2 - 1
4สโลวาน บราติสลาวา [SVKD1-2]
  
[LITD1-3] ซูดูว่า3
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
3เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [LATD1-3]
  
[FIND1-1] เอชเจเค เฮลซิงกิ2
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
1เอฟเค สเกนดิจา 79 [MKDD1-2]
  
[FIND1-2] วีพีเอส วาซ่า1
FT
23:00
2 - 1
2 - 1
1บรอนด์บี้ ไอเอฟ [DENSASL-1]
  
[LITD1-2] เอฟเค ทราไค1
FT
23:00
2 - 0
2 - 1 *ET 0-0 *PEN 5-3
1ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [SWED1-3]
  
[CZED1-4] มลาด้า โบเลสลาฟ2
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
2แชมร็อค โรเวอร์ส [IREPR-4]
  
[BLRD1-10] ดินาโม เบรสต์5
FT
23:30
0 - 2
0 - 3
2เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-4]
  
[AZED1-4] ซีล่า เอฟเค3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย (N) [ROMD1-5]
  
[CYPD1-2] เออีเค ลาร์นาคา3
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
คอร์ก ซิตี้ [IREPR-1]
  
[NORD1-4] เอสเค บรานน์2
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [SVKD1-3]
  
[SWED1-2] เอไอเค โซลน่า3
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
6เอฟเค เซลเยซนิการ์ [BOSPL-2]
  
[NORD1-10] ออด เกรนแลนด์
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
1วาดุซ [SUISl-10]
  
[MOLD1-12] เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ14
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (N) [CYPD1-3]
  
[BULD1-2] เลฟสกี้ โซเฟีย1
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
1ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [CROD1-1]
  
[ISRD1-11] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ1
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
เทรนซิน [SVKD1-5]
  
[DENSASL-14] มิดทิลแลนด์4
FT
00:00
1 - 0
3 - 1
3เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [HUND1-6]
  
[BULD1-8] โบเตฟ พล็อฟดิฟ2
FT
00:30
2 - 0
4 - 0
71เบต้าเยรูซาเล็ม (N) [ISRD1-4]
  
[LUXD1-3] โฟล่า เอสซ์4
FT
00:30
2 - 0
4 - 1
2เอฟเค อินเตอร์ บาคู [AZED1-3]
  
[HOLD1-4] อูเทร็คท์1
FT
00:30
1 - 0
3 - 1
2วัลเล็ตตา เอฟซี [MALD1-4]
  
[TURD1-4] กาลาตาซาราย5
FT
00:30
0 - 0
1 - 1
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-5]
  
[SUISl-5] ลูเซิร์น3
FT
00:45
1 - 0
2 - 1
3แซดเอ็นเคโอซีเยค [CROD1-5]
  
[CYPD1-4] เออีเอล ลิมาสซอล2
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
31โพรเกรส นีเดอร์คอร์น (N) [LUXD1-4]
  
[ALBD1-2] สเกนเดอร์บู กอร์ซ12
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
21เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [KAZPR-2]
  
[POLD1-9] เลช พอซนาน2
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
41เฮาเกซุนด์ [NORD1-5]
  
[SLOD1-7] ดอมซาเล่1
FT
01:00
1 - 2
3 - 2
2วาลูร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-1]
  
[SERD1-1] เซอร์เวน่า ซเวซด้า3
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
1เอียร์ติส พาฟโลดาร์ [KAZPR-5]
  
[POLD1-6] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก1
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
1เอฟเค กาบาล่า [AZED1-2]
  
[MNED1-2] โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า2
FT
01:30
0 - 2
0 - 3
สตวร์มกราซ (N) [AUTD1-3]
  
[BOSPL-7] เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค4
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
1อเบอร์ดีน [SCOPR-2]
  
[SLOD1-8] เอ็นดี กอริก้า3
FT
01:45
1 - 3
2 - 3
1พานิโอนิออส [GRED1-5]
  
[HUND1-7] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน3
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
3นอมเม่ เจเค คาลจู [ESTD1-3]
  
[ICEPR-10] เคอาร์ เรย์ยาวิค2
FT
02:15
0 - 0
0 - 2
1มัคคาบี้เทลอาวีฟ [ISRD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-6] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด1
FT
09:05
2 - 0
2 - 0
2แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (N) [ENGPR-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)3
FT
05:30
1 - 1
1 - 1
3ครูไซโร่ (เอ็มจี) [7]
  
[8] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี2
FT
06:00
3 - 0
4 - 0
1แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [20]
  
[16] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่3
FT
07:00
0 - 0
0 - 0
61โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ISRD2-3] ฮาโปเอล รามัต กาน
FT
14:00
0 - 0
0 - 0
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย [ISRD2-4]
  
[CZEU19-1] สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
FT
15:00
0 - 0
0 - 1
4เบิร์นลี่ย ยู18
  
Palm Beach Sharks
FT
16:15
2 - 2
3 - 2
Coomera
  
[THAPR-12] พัทยา ยูไนเต็ด
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
ปตท.เอฟซี ระยอง [THAD1-4]
  
เอฟเวอร์ตัน ยู182
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
1เอฟซี อะคาเดมี่ ปานเดฟ ยู 19
  
[IDND2-24] มาดิอัน พุทต้า3
FT
18:30
1 - 0
1 - 2
2เปอร์เซบายา สุราบายา [IDND2-14]
  
[ENGLCH-7] ลีดส์ ยูไนเต็ด
FT
19:15
1 - 0
1 - 1
1โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค (N) [GERD1-9]
  
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 19)15
FT
20:15
1 - 0
1 - 0
1เอฟซี นิตร้า(ยู 19) [SVKU19A-2]
  
[ITAD1-9] โตริโน่
FT
22:00
0 - 0
3 - 1
Olginatese [ITAS4-125]
  
[ROMD3-2] เมต้าล๊อกโลบูส
FT
22:00
0 - 2
3 - 3
1ดาเชีย มิโอวินี่ [ROMD2-4]
  
สปาร์ตัก เพลเวน
FT
22:00
0 - 2
0 - 3
สโกดา ซานธี [GRED1-6]
  
[CZEU19-2] สลาเวีย ปราก (ยู 19)
FT
22:35
1 - 0
6 - 0
1อเคเดมี่ สปอร์ต ทีม (ยู 19)
  
[GEROB-18] SpVgg Erkenschwick
FT
22:45
2 - 0
4 - 1
SC Hassel [GEROB-8]
  
[FRAD1-3] นีซ2
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
1โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [GERD1-9]
  
เอสซี เวิร์ล
FT
23:00
1 - 4
4 - 5
1เฮสเซ่น คาสเซล [GERRegS-10]
  
[KSAD1-1] อัล-ไฟฮา
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1บูร์ซาสปอร์ [TURD1-15]
  
[GERD2-8] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
FT
23:15
0 - 0
0 - 0
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [GERD1-15]
  
[GRED2-1] อโพลลอน สมายร์นิส
FT
23:20
0 - 1
1 - 3
เคอร์คีย์ร่า (N) [GRED1-10]
  
[BosHD1-2] โบแรกซ์ บันจา ลูกา
FT
23:30
2 - 0
7 - 0
FK Kozara Gradiska
  
[GERRegRB-3] บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
FT
23:30
0 - 2
0 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
  
รอนเซ่
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
Oudenaarde
  
[ENGPR-11] เวสต์แฮมยูไนเต็ด
FT
00:00
2 - 0
2 - 1
ฟูแล่ม [ENGLCH-6]
  
[SPAD31-20] ยูดี โซโมซาส
FT
00:30
1 - 4
1 - 6
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-16]
  
[HOLD2-8] อัลเมเร่ ซิตี้1
FT
00:30
3 - 2
3 - 3
1กรานาดา ซีเอฟ [SPAD1-20]
  
[HOLD2-9] เอ็มเมน
FT
01:00
2 - 0
6 - 0
ควิก 20 [NLDD4-17]
  
[CZED1-3] สปาร์ตาปราก3
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
2วิเทสส์ อาร์นเฮม [HOLD1-5]
  
เอสซี เฟยเรนเซ่2
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
1เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENGLCH-4]
  
ซีเอฟ ลา นูเซีย
FT
01:00
0 - 1
0 - 5
เลบานเต้ [SPAD2-1]
  
[GRED1-3] พานาธิไนกอส
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
อาแซด อัลค์มาร์ [HOLD1-6]
  
[NIRD3-4] ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่12
FT
01:15
0 - 2
2 - 2
3Derriaghy FC
  
[MALD1-3] บีร์คีร์คารา เอฟซี
FT
01:30
0 - 0
3 - 0
Pieta Hotspurs [MALD2-6]
  
[ENGCS-9] บาธ ซิตี้
FT
01:30
0 - 0
2 - 1
เชลแน่ม ทาวน์ [ENGL2-17]
  
[NIRD3-6] นิวรี่ ซิตี้
FT
01:30
0 - 3
1 - 3
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-6]
  
[ENGRYM-13] เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์
FT
01:30
0 - 1
2 - 1
ไวท์ฮอว์ก [ENGCS-17]
  
Tavistock AFC
FT
01:30
0 - 2
1 - 7
กริมสบี้ ทาวน์ [ENGL2-15]
  
แอบบีย์ เฮ้
FT
01:45
0 - 0
1 - 3
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ [ENGCN-13]
  
Glasshoughton Welfare
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
Ossett Albion A.F.C.
  
Garforth Town AFC
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
Harrogate Railway
  
ทอนตัน ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [ENGL2-20]
  
[PORD1-5] เบนฟิก้า
FT
02:30
1 - 1
2 - 1
เรอัล เบติส [SPAD1-15]
  
[SLVD1a-11] CD Dragon8
FT
03:00
0 - 1
1 - 3
31ซีดี ดรากอน (สำรอง) [SLVU20-3]
  
พัลไมรัส (ยู 17)
FT
03:00
0 - 0
0 - 0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 17
  
ฟลาเมงโกอาร์เจ (ยู 17)
FT
05:00
0 - 0
0 - 0
วิตอเรีย บีเอ ยู 20
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เติร์กเมนิสถาน ยู19
FT
16:00
0 - 1
2 - 2
1อัฟกานิสถาน ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์1
FT
02:15
0 - 1
3 - 2
1เฟรม เรย์จาวิค [8]
  
[1] ฟีลเคียร์1
FT
02:15
0 - 0
4 - 0
3กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส [11]
  
[6] เลคเนียร์ เรกยะวิก1
FT
02:15
0 - 1
1 - 2
2เอชเค โคปาโวกค์ [9]
  
Facebook share Line line Twitter tweet