โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD2-10] สปอร์ติ้ง โควิลฮา2
FT
22:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-4
4อูเนียว มาไดร่า [PORD2-12]
  
[PORD2-11] ฟามาลิเคา3
FT
22:00
1 - 2
1 - 2
4ซานตาคลารา [PORD2-5]
  
[PORD2-20] โควา พีดาเด้11
FT
22:00
3 - 2
3 - 2
4นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [PORD2-4]
  
[PORD2-6] ไลซอส2
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
1อคาเดมีโค วิสุ [PORD2-9]
  
[PORD2-2] เปนาฟิลด์1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [PORD2-8]
  
[PORD2-7] วาร์ซิม3
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
3กิล วิเซนเต้ [PORD2-3]
  
[PORD2-1] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-4
อารัวก้า [PORD2-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ ฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] เม็กซิโก2
FT
08:00
0 - 0
0 - 1
4จาเมกา (N) [79]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-1] เรอัล มาดริด1
FT
04:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 1-2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (N) [ENGPR-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOCH-1] ดันดี ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 0
4 - 1
1คาวเดนบีท [SCOL2-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Torstorps IF
FT
22:00
0 - 0
3 - 1
อัสซีริสก้า ไอเค [SWED3VG-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD3-69] Znamya Truda
FT
18:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
1เอฟซี มูรอม [RUSD3-19]
  
FK Metallurg Asha2
FT
19:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-3
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ [RUSD2U-2]
  
[RUSD3-63] Zorkyi Krasnogorsk
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
3FK Zvezda Ryazan [RUSD3-49]
  
[RUSD2U-7] คามาซ นาเบเรซ เชลนี่1
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
1วอลกา อูลยานอฟสค์ [RUSD2U-6]
  
[RUSD2U-4] ซิซราน-2003
FT
20:00
2 - 1
4 - 2
1FC Delin Izhevsk
  
[RUSD3-27] Dolgiye Prudy2
FT
20:00
1 - 2
1 - 3
1เอฟซี อรารัต มอสโก [RUSD3-14]
  
[RUSD3-57] เอฟซี เปสคอฟ 7471
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
5Zvezda Sint Petersburg [RUSD3-15]
  
[RUSD3-48] ดินาโม บรีอันสค์3
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
2Dnepr Smolensk [RUSD3-30]
  
[RUSD3-17] สปาร์ตัก โคสโตรมา3
FT
20:00
1 - 2
1 - 5
2เทคสติลชิค อีวาโนโว [RUSD3-47]
  
[RUSD3-52] เอฟเค โคลอมนา2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1ซาเทิร์น [RUSD3-25]
  
[RUSD3-9] Veles4
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
ตอร์ปิโด มอสโก [RUSD3-41]
  
[RUSD3-50] เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์2
FT
21:00
0 - 3
0 - 3
1เอฟเค การูก้า [RUSD3-33]
  
[RUSD3-26] เชอตาโนโว มอสโก2
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
3สโตรกิโน่ มอสโก [RUSD3-28]
  
[RUSD2U-8] เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ12
FT
21:30
1 - 3
1 - 3
โซโคล ซาลาตอฟ [RUSD3-22]
  
[RUSD3-42] FC Energomash Belgorod2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ [RUSD3-29]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZEDFL-42] FK Chomutov12
FT
22:00
0 - 2
1 - 2
4เอฟเค สลาโว วีเซลัด [CZECFLC-12]
  
Cerveny Kostelec1
FT
22:00
0 - 5
1 - 7
ฮราเดตส์กราลอเว [CZED1-15]
  
Sokol Tasovice1
FT
22:00
0 - 1
1 - 4
1Sardice
  
Stara Rise2
FT
22:00
0 - 2
0 - 3
1เอสเค ลิเซน [CZECFLM-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PolD4-40] Sokol Ostroda4
FT
00:45
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
2สเตล สตาโลว่า โวล่า [POLD4-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[148] บุรุนดี
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
ซูดาน [158]
  
[140] เลโซโท
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
คอโมโรส [144]
  
[106] โมซัมบิก
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
มาดากัสการ์ [97]
  
[115] ซิมบับเว2
FT
20:05
1 - 0
1 - 0 *PEN 4-5
2นามิเบีย [94]
  
[81] เบนิน
FT
22:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 7-6
3โตโก [112]
  
[141] แองโกลา
FT
22:30
2 - 2
3 - 2
มอริเชียส [150]
  
[125] เอธิโอเปีย
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
จิบูตี [195]
  
[104] มอริเตเนีย
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
ไลบีเรีย [151]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส2
FT
19:00
1 - 0
4 - 1
4มักเดเบิร์ก [4]
  
[9] ชามนิตเซอร์1
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
3เอฟเอสวี ซวิคเกา [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เรนดอร์ฟ อัลทัช1
FT
21:30
2 - 0
3 - 0
4ออสเตรียเวียนนา [2]
  
[3] สตวร์มกราซ1
FT
00:00
1 - 2
3 - 2
2เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอซี ฮอร์เซ่นส์
FT
17:00
2 - 0
4 - 1
3ลิงบี้ [6]
  
[8] อัลบอร์ก1
FT
19:00
1 - 3
1 - 4
2ซอนเดอร์ไจสกี [9]
  
[4] นอร์ดเจลแลนด์1
FT
21:00
0 - 1
3 - 2
3บรอนด์บี้ ไอเอฟ [2]
  
[14] มิดทิลแลนด์2
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
ซิลเคบอร์ก [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เยอร์การ์เด้น2
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
3ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [5]
  
[11] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก13
FT
22:30
0 - 0
2 - 2
2โอเรโบร [10]
  
[15] คัลมาร์1
FT
22:30
1 - 0
2 - 0
1เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ไอเค ฟรีจ เทบีย์1
FT
20:00
0 - 1
0 - 3
1ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [3]
  
[13] ซีเรียนสก้าเอฟซี1
FT
22:00
1 - 2
1 - 5
1ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] สตรอมเมน3
FT
23:00
2 - 0
2 - 1
1เอฟเค เจิร์ฟ [12]
  
[11] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล3
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
3เอลเวอร์รัม [15]
  
[7] ทรอมส์ดาเลน1
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
2เอฟเคอเรนดัล [16]
  
[8] โฟลโร1
FT
23:00
1 - 1
4 - 1
3เฟรดริกซ์สตรัด [14]
  
[13] อาซาเน่ ฟุตบอล
FT
23:00
2 - 0
2 - 1
3เลวานเจอร์ เอฟเค [5]
  
[3] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น1
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
คองสวิงเกอร์ [10]
  
[4] ซานด์เนส ยูไอเอฟ1
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ดันดาล์ค1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
3แชมร็อค โรเวอร์ส [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เอชเจเค เฮลซิงกิ1
FT
22:30
0 - 0
3 - 1
4พีเอส เคมิ คิงส์ [10]
  
[9] โรพีเอส โรวานีมี่2
FT
22:30
0 - 0
1 - 2
4เอสเจเค ไซนาโจเอน [8]
  
[2] วีพีเอส วาซ่า2
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
1จีวาคีล่า เจเค [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เคพีวี คอคคูล่า5
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1เอซี โอลู [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เอฟซี อูฟา1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
1สปาร์ตัก มอสโก [8]
  
[9] ดินาโม มอสโก
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
2อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [10]
  
[11] เอฟเค รอสตอฟ1
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
4เทเลค กรอซนี่ย์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] วิสล่า พล็อค3
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
11เลช พอซนาน [10]
  
[6] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก1
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
62กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลูเซิร์น
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
4ลูกาโน [3]
  
[8] กราสฮ็อปเปอร์2
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3เอฟซี ซูริค [SUID1-1]
  
[6] เอฟซี ธูน13
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
2เอฟซี ซิยง [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอฟซี วิล 19003
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
4วาดุซ [SUISl-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่3
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
4กาซ เมตาน เมดิอัส [13]
  
[4] ดินาโม บูคาเรสต์3
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
2โบโตซานี่ (N) [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ซานโตส1
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
1บาเฮีย บีเอ (N) [13]
  
[5] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี3
FT
02:00
0 - 2
0 - 2
4พัลไมรัส (N) [6]
  
[9] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)2
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
2สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [1]
  
[18] อาไว เอฟซี เอสซี2
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
ครูไซโร่ (เอ็มจี) [8]
  
[11] อัตเลติโก มิไนโร่5
FT
05:00
1 - 1
1 - 2
3วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [12]
  
[16] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่2
FT
05:00
0 - 0
0 - 2
2ปอนเต เปรตา [15]
  
[20] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่1
FT
05:00
0 - 0
1 - 1
3โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส2
FT
05:50
1 - 1
1 - 2
3พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [4]
  
[5] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
FT
09:30
0 - 0
3 - 0
3ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[c-17] พูมาส ยูนัม
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1ปาชูก้า [c-10]
  
[c-13] เวราครูซ12
FT
06:50
0 - 2
0 - 2
1เนกาซ่า [c-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ฟาเจียโน โอคายามา1
FT
16:00
1 - 0
2 - 1
3รีโนฟา ยามากูชิ [20]
  
[2] อวิสปา ฟูกูโอกะ1
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
3โตกุชิม่า วอร์ทิส [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เหอหนาน เจี้ยนเย้
FT
18:35
0 - 1
1 - 1
41เทียนจิน ฉวนเจียน [4]
  
[8] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ1
FT
18:35
3 - 1
6 - 2
ยานเบียน ฟัด [16]
  
[11] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว2
FT
18:35
1 - 1
1 - 2
5ปักกิ่ง กั๋วอัน [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์2
FT
16:00
1 - 0
3 - 0
2ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [9]
  
[6] แกงวัน เอฟซี1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
51แดกู เอฟซี [10]
  
[5] เอฟซี โซล11
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
5ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20
FT
05:00
1 - 0
1 - 0
เปอร์โตริโก ( ญ ) ยู 20
  
เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20
FT
06:00
0 - 1
1 - 2
จาเมกา (ญ) ยู 20
  
เฮติ ( ญ ) ยู 20
FT
06:30
2 - 1
3 - 1
คิวบา (ญ) ยู 20
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23 ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[G4] ไชนีส ไทเป (ยู 23)
FT
13:30
0 - 0
0 - 4
ฮ่องกง ยู23 (N) [G3]
  
[F4] สิงคโปร์(ยู 23)1
FT
15:30
2 - 1
4 - 1
1บรูไน ยู23 (N) [F3]
  
[J1] ญี่ปุ่น ยู2311
FT
15:30
0 - 2
1 - 2
4จีน ยู23 (N) [J2]
  
[H3] มาเลเซีย (ยู 23)1
FT
16:00
0 - 0
2 - 0
21มองโกเลีย (ยู 23) (N) [H4]
  
[I3] ติมอร์ เลสเต้ ยู2311
FT
16:00
3 - 0
7 - 1
21มาเก๊า (ยู23) (N) [I4]
  
[G1] เกาหลีเหนือ (ยู 23)
FT
16:30
4 - 0
6 - 0
ลาว ยู23 [G2]
  
[F2] เมียนมาร์ (ยู 23)
FT
18:30
0 - 2
0 - 3
1ออสเตรเลีย(U23) [F1]
  
[J3] กัมพูชา ยู232
FT
18:30
0 - 0
1 - 0
1ฟิลิปปินส์ ยู 23 [J4]
  
[H1] ไทย ยู231
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
4อินโดนีเซีย (ยู 23) [H2]
  
[I1] เวียดนาม(ยู 23)
FT
19:00
1 - 2
1 - 2
1เกาหลีใต้(ยู 23) [I2]
  
[A2] อิหร่าน ยู23
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
โอมาน ยู23 (N) [A1]
  
[E3] จอร์แดน(ยู 23)1
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
1ทาจิกิสถาน ยู 23 [E1]
  
[C4] อินเดีย ยู231
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
6เติร์กเมนิสถาน (ยู23) (N) [C3]
  
[B3] บาห์เรน ยู233
FT
21:55
1 - 0
2 - 0
2อัฟกานิสถาน ยู23 (N) [B4]
  
[E2] ปาเลสไตน์(ยู 23)
FT
23:30
2 - 0
3 - 0
2บังคลาเทศ ยู23 (N) [E4]
  
[C1] กาตาร์ ยู23
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
5ซีเรีย ยู23 [C2]
  
[B1] ซาอุดิอาระเบีย ยู233
FT
00:55
0 - 2
0 - 2
31อิรัก ยู23 [B2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ2
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
4เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [12]
  
[7] เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด3
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
4โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [4]
  
[10] ซอร์ย่า ลูแฮงส์1
FT
23:30
0 - 1
1 - 1
อิลลิชิเว็ตส์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อินเตอร์ ซาเปรซิค2
FT
00:00
0 - 2
2 - 2
1ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [4]
  
[8] อิสทรา 1961 พูลา2
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
2แซดเอ็นเคโอซีเยค [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เคเอ อคูเรย์รี่1
FT
00:00
2 - 1
2 - 4
1เบรย์ดาบลิค [9]
  
[8] ฟจอลเนอร์
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
1ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [11]
  
[6] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค2
FT
02:15
0 - 2
0 - 3
เคอาร์ เรย์ยาวิค [10]
  
[4] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
FT
03:00
1 - 0
5 - 0
1กรินดาวิค [2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet