โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AZED1-1] คาราบัค
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
เชอร์ริฟ ติราสโพล [MOLD1-4]
  
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก2
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
41บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-2]
  
[ROMD1-1] สเตอัว บูคาเรสต์3
FT
00:30
1 - 1
2 - 2
5เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-2]
  
[GRED1-4] เออีเค เอเธนส์1
FT
00:30
0 - 1
0 - 2
ซีเอสเคเอ มอสโก [RUSPR-7]
  
[MKDD1-1] เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-3]
  
[SERD1-1] ปาร์ติซาน เบลเกรด3
FT
01:45
1 - 1
1 - 3
3โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-1] เชลซี1
FT
18:35
1 - 3
2 - 3
บาเยิร์น มิวนิค (N) [GERD1-1]
  
[ENGPR-2] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์1
FT
07:00
0 - 1
2 - 3
1เอเอส โรม่า (N) [ITAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL1-10] สเตนเฮาส์มัวร์1
FT
01:30
0 - 0
1 - 2
3East Kilbride
  
[SCOCH-5] ฟัลเคิร์ก
FT
01:45
3 - 0
4 - 0
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก [SCOL2-2]
  
[SCOL2-6] สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
1เบรซิน ซิตี้ [SCOCH-8]
  
[SCOL1-5] อีสต์ ไฟฟ์
FT
01:45
0 - 0
3 - 2
2เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-5]
  
[SCOL2-4] มอนโทรส1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
1อัลลัว แอทเลติค [SCOL1-2]
  
[SCOCH-1] ฮิเบอร์เนี่ยน1
FT
01:45
2 - 1
6 - 1
อาร์บรอท [SCOL2-1]
  
[SCOCH-10] อายร์ ยูไนเต็ด1
FT
01:45
2 - 1
5 - 1
1ไคลด์ [SCOL2-9]
  
[SCOCH-10] ดัมบาร์ตัน11
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 3-4
31แอนนัน แอธเลติก [SCOL2-3]
  
[SCOL2-7] อีดินเบิร์ก ซิตี้2
FT
01:45
0 - 0
1 - 2
มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-9]
  
[SCOL2-8] เบอร์วิค เรนเจอร์ส1
FT
01:45
1 - 3
2 - 3
2ควีนส์ ปาร์ค [SCOL1-6]
  
[SCOL1-8] อัลเบี้ยน โรเวอร์1
FT
01:45
1 - 2
4 - 4 *PEN 4-2
1ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [SCOPR-11]
  
[SCOL1-7] สแตรนแรร์1
FT
01:45
2 - 2
2 - 4
1ลิฟวิงสตัน [SCOCH-4]
  
[SCOL1-3] แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 2
1 - 2
แพททริค ทริสเทล [SCOPR-7]
  
[SCOL1-9] ปีเตอร์เฮด2
FT
02:00
1 - 1
2 - 1
1ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [SCOPR-5]
  
[SCOHL-1] บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
FT
02:00
1 - 3
1 - 6
เรธโรเวอร์ส [SCOCH-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Kvibille BK2
FT
00:00
1 - 0
4 - 1
3สเคอเรีย
  
[SWED3OG-14] ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม1
FT
00:00
0 - 4
1 - 5
2ฮิตตาร์พีเอส ไอเค [SWED3VG-6]
  
[SWED3VG-2] ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ1
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
2ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ [SWED3VG-3]
  
[SWED3SS-9] โซเดอร์เทล์11
FT
00:30
0 - 2
0 - 2
1Assyriska IF i Norrkoping [SWED3SS-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
SK Vysoke Myto
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
ปาร์ดูบีตเซ [CZED2-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-12] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี2
FT
05:15
1 - 0
1 - 0 *PEN 4-2
2เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [ARGD1-10]
  
[COLD1a-9] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
42เฟอร์ซา อมาริลลา [ECUD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] เอบีซี อาร์เอ็น2
FT
05:15
1 - 0
1 - 0
2บราซิล เด เปโลตัส [16]
  
[6] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส3
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
5โอเอสเต้ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-2] ดอราดอส เดอ ซินาลัว1
FT
07:00
0 - 1
0 - 2
3ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [MEXD2a-14]
  
[MEXD1a-18] พูอีบลา1
FT
07:00
1 - 0
1 - 0
4ซีเอฟ แอตแลนเต้ [MEXD2a-1]
  
[MEXD1a-5] กัวเรตาโร่ เอฟซี1
FT
07:00
0 - 0
2 - 0
1ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [MEXD2a-15]
  
[MEXD1a-2] อัตลาส1
FT
09:00
0 - 0
2 - 1
1ยูเออีเอ็ม โปตรอส [MEXD2a-11]
  
[MEXD1a-17] คลับ เลออน3
FT
09:00
0 - 2
3 - 2
31อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา [MEXD2a-3]
  
[MEXD1a-12] โมนาร์คัส โมเรเลีย
FT
09:00
1 - 1
2 - 1
1มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [MEXD2a-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZEU19-1] สปาร์ตา ปราก (ยู 19)1
FT
14:05
1 - 0
3 - 0
สลาเวีย ปราก (ยู 19) [CZEU19-2]
  
[AUSBPL-3] ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์2
FT
16:00
0 - 0
0 - 2
1บริสแบน โรว์ [AUSD1-3]
  
[SPAD1-9] อลาเบส
FT
16:00
1 - 0
3 - 0
มิรานเดส
  
[FRAD2-3] เอเจ โอแซร์
FT
16:00
5 - 0
9 - 0
ปารีส เอฟซี [FRAD3-3]
  
เอฟซี อะคาเดมี่ ปานเดฟ ยู 1925
FT
16:15
1 - 2
1 - 3
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) (N)
  
[AUSVPL-11] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
FT
16:30
0 - 0
0 - 3
1เมลเบิร์น วิคตอรี่ [AUSD1-2]
  
[AUSVPL-3] เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
FT
16:30
0 - 0
0 - 2
เมลเบิร์น ซิตี้ [AUSD1-4]
  
อัลตินอร์ดู ยู 1915
FT
16:40
1 - 0
2 - 1
2ซาราเจโว ยู 19 (N)
  
[WAUSD1-2] เพิร์ธ เอสซี
FT
18:00
0 - 2
0 - 3
เพิร์ท กลอรี่ [AUSD1-5]
  
[HOLD2-9] เอ็มเมน
FT
19:30
1 - 2
1 - 2
1วิเทสส์ อาร์นเฮม [HOLD1-5]
  
[TURD3LB-4] Kocaeli Birlik Spor2
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
2ตูร์กัสลูสปอร์
  
[KSAPR-11] อัล อิตติฟาค5
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
1อัล จาซีรา (N) [JORD1-2]
  
[SVKU19A-2] เอฟซี นิตร้า(ยู 19)1
FT
21:00
3 - 1
4 - 2
2กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) (N) [HUNU19A-8]
  
[TURD2-1] ชีวาสสปอร์
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
อดาน่า เดมิร์สปอร์ [TURD2-14]
  
Sodovik Sterlitamak4
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1Vityaz Gazprom Tran UFA B
  
ฮาโปเอล แอชเคลอน
FT
21:30
0 - 1
2 - 3
เบต้าเยรูซาเล็ม
  
ProStars FC U1914
FT
22:00
0 - 1
1 - 4
1อาคาเดเมีย(ยู 19) (N)
  
Af of Ponedelnik2
FT
22:00
3 - 2
5 - 3
31Dongazdobycha Sulin
  
[ITAD2-4] เบเนเวนโต้
FT
22:05
0 - 0
1 - 1
อัล ฮิลาล (N) [KSAPR-1]
  
TJ Sokol Usti1
FT
22:30
1 - 0
2 - 4
Novy Jicin
  
[ITAD1-14] คิเอโว่
FT
22:30
3 - 0
6 - 0
Ciliverghe Mazzano (N) [ITAS4-25]
  
[ITAD1-20] เปสคารา1
FT
22:30
1 - 1
3 - 1
เตราโม่ (N) [ITAC1B-16]
  
[GERD1-2] แอร์เบ ไลป์ซิก
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
2คอนยาสปอร์ (N) [TURD1-10]
  
[MKDD1-4] เปลิสเตอร์14
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
2อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [CYPD1-6]
  
DSC Wanne-Eickel1
FT
22:45
0 - 1
1 - 1
31SV Westfalia Rhynern [GEROB-2]
  
[ISRD1-6] มัคคาบี้ ไฮฟา
FT
22:45
2 - 0
3 - 0
ฮาโปเอลนาห์รัทเยฮูดา [ISRCL-11]
  
VFL Benrat
FT
23:00
0 - 7
0 - 18
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GERD2-11]
  
[CROD2-23] Kustosija
FT
23:00
2 - 2
3 - 2
อินเตอร์ ซาเปรซิค [CROD1-3]
  
[DEND2A-3] บี 93 โคเปนเฮเกน2
FT
23:00
1 - 1
3 - 1
1เอบี โคเปนฮาเกน
  
Tromejnik
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
เอ็นเค มูรา 05
  
Unia Oswiecim
FT
23:00
2 - 2
4 - 2
Szczakowianka Jaworzno
  
[GRED1-13] แอสเตราส ตริโปลิส1
FT
23:00
0 - 2
1 - 2
อลันยาสปอร์ (N) [TURD1-12]
  
[ITAD2-15] เบรสชา1
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1เจียน่า เออมินิโอ (N) [ITAC1A-5]
  
FK Dunav Stari Banovci4
FT
23:00
0 - 5
1 - 10
1ฮาโปเอล รามัต กาน [ISRD2-3]
  
[HUND2E-7] ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
วาร์เท็กซ์ [CROD2-28]
  
[TURD2-5] อัลตินอร์ดู2
FT
23:10
0 - 0
0 - 0
เดนิซลิสปอร์ (N) [TURD2-11]
  
[ITAC1B-13] ซุดติโรล อัลโต้
FT
23:15
0 - 3
1 - 3
บูร์ซาสปอร์ [TURD1-15]
  
[GERD1-14] ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
FT
23:30
0 - 1
1 - 1
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [HOLD1-15]
  
[FinlandK-3] นูรมิจาร์เวน2
FT
23:30
2 - 0
2 - 2
เอฟซี ไวคิงกิต [FIND3AB-4]
  
[AUSL-1] SR Donaufeld Wien
FT
23:30
1 - 0
2 - 1
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
  
ASV Vosendorf
FT
23:30
2 - 3
6 - 3
Gersthofer SV [AUSL-26]
  
AC Linden Leibnitz
FT
23:30
2 - 1
2 - 1
Gleinstatten
  
ASK Bau Pochhacker Ybbs
FT
23:30
0 - 2
0 - 3
1เอสเคยู อัมเสตทเทน [AUSD3E-7]
  
[SERD2-7] จาโกดิน่า1
FT
23:30
0 - 1
1 - 1
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
  
SV Stripfing Weiden1
FT
23:35
2 - 0
5 - 3
พีเอสวี เวียนนา [AUSL-15]
  
[TURD1-8] เกนเคลอร์บิลิจี้
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]
  
[AUSL-12] FC Berg1
FT
00:00
1 - 2
2 - 2
1SV Anthering [AUSL-137]
  
Grossklein
FT
00:00
4 - 1
7 - 1
GASV Polfing-Brunn
  
[AUSD3E-9] พาร์นดรอฟ1
FT
00:00
2 - 1
2 - 1
1SV Gerasdorf Stammer [AUSL-30]
  
[SPAD32-14] เอสดี อมอเรเบียต้า
FT
00:00
0 - 3
1 - 3
ราซิ่ง ซานตานเดร์ [SPAD31-2]
  
[FRAD4A-2] โชเลท เอสโอ2
FT
00:00
0 - 3
2 - 3
1เล เออบิเยรส์ (N) [FRAD3-13]
  
[BELD2-4] ทูบิซี่1
FT
00:00
0 - 1
2 - 1
ชาเลอร์รัว [BELD1-6]
  
[HOLD2-12] เดอ กราฟสคัป
FT
00:00
2 - 1
2 - 1
อัลเมเร่ ซิตี้ [HOLD2-8]
  
[AUTD1-8] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
ฮันโนเวอร์ 96 [GERD2-2]
  
[AUTD1-6] แมตเตอร์สเบิร์ก
FT
00:00
1 - 1
5 - 1
เครมเซ่อ
  
[GEROB-6] FC Eintracht Rheine1
FT
00:00
3 - 3
6 - 3
1SC Preussen Lengerich
  
[HOLD1-10] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่1
FT
00:15
0 - 2
1 - 3
2กรานาดา ซีเอฟ
  
[SPAD32-12] บาราคแอลโด ซีเอฟ
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
สปอร์ติ้ง กิฆอน
  
[PORD1-10] โมไรเรนเซ่
FT
00:30
0 - 0
2 - 0
อูเนียว มาไดร่า [PORD2-12]
  
[SPAD2-7] เรอัล บายาโดลิด3
FT
01:00
1 - 0
2 - 2
1เบซิคตัส เจเค (N) [TURD1-1]
  
กอมโปสเตลา3
FT
01:00
0 - 3
0 - 4
ซีดี ลูโก้ [SPAD2-10]
  
[ENGL2-23] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
เอสซี เฟยเรนเซ่
  
Pinatar Arena FC2
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี คาร์ทาเกน่า [SPAD34-4]
  
ชิลลา ซีเอฟ2
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
ยูดี เลบานเต้ บี [SPAD33-16]
  
[ENGL1-18] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
FT
01:00
0 - 1
2 - 1
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENGLCH-12]
  
ยูอี โอลอต4
FT
01:00
0 - 1
0 - 4
2เอสปันญ่อล [SPAD1-8]
  
[SPAD31-4] ปอนเตเบดรา
FT
01:00
0 - 2
0 - 5
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-16]
  
[ENGConf-9] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
FT
01:30
0 - 0
3 - 0
ครูว์ อเล็กซานดร้า [ENGL2-2]
  
[ENGL1-9] โรชเดล
FT
01:30
0 - 0
0 - 2
บาร์นสลีย์ [ENGLCH-14]
  
[ENGConf-2] ทรานเมียร์ โรเวอร์
FT
01:30
1 - 0
3 - 1
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [ENGL1-4]
  
[ENGCN-22] ซอลฟอร์ด ซิตี้2
FT
01:30
0 - 0
1 - 2
บิวรี่ [ENGL1-19]
  
[ENGPR-18] ฮัลล์ ซิตี้
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
น็องต์ (N) [FRAD1-7]
  
[ENGCN-15] เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
FT
01:30
0 - 2
0 - 4
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGL2-16]
  
[ENG-NPR-8] Hednesford Town
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
แทมเวิร์ธ [ENGCN-6]
  
[ENG-NPR-22] ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต1
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
โคเวนทรี ซิตี้ [ENGL2-1]
  
[WALD1-15] Caldicot Town AFC
FT
01:30
0 - 1
0 - 3
Merthyr Town [ENG-SPR-3]
  
[ENGL1-11] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGLCH-15]
  
[WALD1-1] แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
FT
01:30
2 - 0
2 - 0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-24]
  
[SPAD34-16] CD ลิน่าเรส
FT
01:30
0 - 4
0 - 6
คอร์โดบ้า [SPAD2-11]
  
[ENGCN-1] เอเอฟซี ฟิลด์
FT
01:30
1 - 0
2 - 1
มอร์แคมบ์ [ENGL2-21]
  
[ENGL2-7] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
อิปสวิช ทาวน์ [ENGLCH-16]
  
[ENGL2-15] กริมสบี้ ทาวน์
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGLCH-22]
  
[WALD1-2] Penybont FC
FT
01:30
0 - 1
0 - 3
Merthyr Tydfil
  
[ENGCS-5] พูล ทาวน์
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [ENGL2-20]
  
[ENGL1-12] มิลตัน คียนส์ ดอนส์
FT
01:45
2 - 1
2 - 3
เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-10]
  
[NIRD1-2] ลินฟีลด์ เอฟซี
FT
01:45
4 - 1
5 - 1
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) [ENGU23D1-7]
  
[ENGL1-13] ชาร์ลตัน แอธเลติก
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
นอริช ซิตี้ [ENGLCH-8]
  
[ENGCN-20] ชอร์เล่ย์ เอฟซี
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
แบล็คพูล [ENGL2-7]
  
[ENGConf-22] เบรนทรี ทาวน์
FT
01:45
0 - 2
1 - 3
บาร์เน็ต [ENGL2-10]
  
[ENGL1-16] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-9]
  
[ENGConf-18] วอคกิ้ง
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [ENGL2-12]
  
[ENGL2-14] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
FT
01:45
2 - 0
2 - 0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [ENGL1-15]
  
[ENGL2-19] เยโอวิล ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
1 - 3
บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-10]
  
Eastbourne Town
FT
01:45
0 - 0
0 - 3
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด [ENGRL1-9]
  
[ENGLCH-21] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
คิโรน่า [SPAD2-2]
  
[ENGL1-7] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 3
0 - 3
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [ENGLCH-2]
  
[ENGL1-1] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
สโต๊ค ซิตี้ [ENGPR-13]
  
[ENGRYM-4] วอร์ทติ้ง
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
2เลเวส [ENGRL1-10]
  
[NIRCH-2] Ballyclare Comrades
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
1อาดส์ เอฟซี [NIRD1-9]
  
[NIRD1-8] เกล็นโตรัน
FT
01:45
0 - 0
0 - 3
อีสท์ เบลฟาสต์
  
[ENGL2-17] เชลแน่ม ทาวน์
FT
01:45
0 - 0
0 - 3
บริสตอล ซิตี้ [ENGLCH-17]
  
[ENGUD1-12] Colwyn Bay1
FT
01:45
1 - 5
3 - 7
1คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-2]
  
[ENGConf-6] โดเวอร์ แอทเตลิก
FT
01:45
2 - 0
5 - 0
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด [ENGCS-16]
  
[ENG-NPR-6] แลนแคสเตอร์ ซิตี้
FT
01:45
0 - 2
1 - 2
บาร์โรว์ [ENGConf-7]
  
[ENGL2-22] สตีฟเนจ โบโรห์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2มิลล์วอลล์ [ENGL1-6]
  
[ENGL2-3] เชสเตอร์ฟิลด์
FT
01:45
0 - 2
1 - 3
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [ENGLCH-24]
  
[ENG-NPR-4] อัลทริงแคม
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
เร็กซ์แฮม [ENGConf-13]
  
[ENGLCH-11] เพรสตัน นอร์ท เอนด์1
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
3เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-16]
  
[ENGCN-1] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
โบลตัน วอนเดอเรอส์ [ENGL1-2]
  
[ENGL2-13] ลินคอล์น ซิตี้
FT
01:45
1 - 2
4 - 3
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGL1-8]
  
[KSAPR-14] อัล-เวห์ด้า เมกกะ
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
Royal Cappellen FC
  
[CRCD2-7] ADR Jicaral2
FT
03:00
1 - 0
2 - 2
4เฮเรดิอาโน [CRCD1c-2]
  
[MEXD1a-9] โตลูก้า
FT
08:00
0 - 0
0 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด [SPAD1-3]
  
[CRCD1c-4] ซานโตส เด กัวปิเลส
FT
09:00
0 - 0
0 - 0
2ซีดี โมตากัว [HOND1a-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค2
FT
02:15
1 - 1
1 - 2
1วาลูร์ เรย์ยาวิค [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet