โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AZED1-1] คาราบัค
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
เชอร์ริฟ ติราสโพล [MOLD1-4]
  
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก2
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
41บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-2]
  
[ROMD1-1] สเตอัว บูคาเรสต์3
FT
00:30
1 - 1
2 - 2
5เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-2]
  
[GRED1-4] เออีเค เอเธนส์1
FT
00:30
0 - 1
0 - 2
ซีเอสเคเอ มอสโก [RUSPR-7]
  
[MKDD1-1] เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-3]
  
[SERD1-1] ปาร์ติซาน เบลเกรด3
FT
01:45
1 - 1
1 - 3
3โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-1] เชลซี1
FT
18:35
1 - 3
2 - 3
บาเยิร์น มิวนิค (N) [GERD1-1]
  
[ENGPR-2] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์1
FT
07:00
0 - 1
2 - 3
1เอเอส โรม่า (N) [ITAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL1-10] สเตนเฮาส์มัวร์1
FT
01:30
0 - 0
1 - 2
3East Kilbride
  
[SCOCH-5] ฟัลเคิร์ก
FT
01:45
3 - 0
4 - 0
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก [SCOL2-2]
  
[SCOL2-6] สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
1เบรซิน ซิตี้ [SCOCH-8]
  
[SCOL1-5] อีสต์ ไฟฟ์
FT
01:45
0 - 0
3 - 2
2เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-5]
  
[SCOL2-4] มอนโทรส1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
1อัลลัว แอทเลติค [SCOL1-2]
  
[SCOCH-1] ฮิเบอร์เนี่ยน1
FT
01:45
2 - 1
6 - 1
อาร์บรอท [SCOL2-1]
  
[SCOCH-10] อายร์ ยูไนเต็ด1
FT
01:45
2 - 1
5 - 1
1ไคลด์ [SCOL2-9]
  
[SCOCH-10] ดัมบาร์ตัน11
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 3-4
31แอนนัน แอธเลติก [SCOL2-3]
  
[SCOL2-7] อีดินเบิร์ก ซิตี้2
FT
01:45
0 - 0
1 - 2
มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-9]
  
[SCOL2-8] เบอร์วิค เรนเจอร์ส1
FT
01:45
1 - 3
2 - 3
2ควีนส์ ปาร์ค [SCOL1-6]
  
[SCOL1-8] อัลเบี้ยน โรเวอร์1
FT
01:45
1 - 2
4 - 4 *PEN 4-2
1ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [SCOPR-11]
  
[SCOL1-7] สแตรนแรร์1
FT
01:45
2 - 2
2 - 4
1ลิฟวิงสตัน [SCOCH-4]
  
[SCOL1-3] แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 2
1 - 2
แพททริค ทริสเทล [SCOPR-7]
  
[SCOL1-9] ปีเตอร์เฮด2
FT
02:00
1 - 1
2 - 1
1ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [SCOPR-5]
  
[SCOHL-1] บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
FT
02:00
1 - 3
1 - 6
เรธโรเวอร์ส [SCOCH-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Kvibille BK2
FT
00:00
1 - 0
4 - 1
3สเคอเรีย
  
[SWED3OG-14] ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม1
FT
00:00
0 - 4
1 - 5
2ฮิตตาร์พีเอส ไอเค [SWED3VG-6]
  
[SWED3VG-2] ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ1
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
2ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ [SWED3VG-3]
  
[SWED3SS-9] โซเดอร์เทล์11
FT
00:30
0 - 2
0 - 2
1Assyriska IF i Norrkoping [SWED3SS-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
SK Vysoke Myto
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
ปาร์ดูบีตเซ [CZED2-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-12] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี2
FT
05:15
1 - 0
1 - 0 *PEN 4-2
2เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [ARGD1-10]
  
[COLD1a-9] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
42เฟอร์ซา อมาริลลา [ECUD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] เอบีซี อาร์เอ็น2
FT
05:15
1 - 0
1 - 0
2บราซิล เด เปโลตัส [16]
  
[6] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส3
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
5โอเอสเต้ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-2] ดอราดอส เดอ ซินาลัว1
FT
07:00
0 - 1
0 - 2
3ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [MEXD2a-14]
  
[MEXD1a-18] พูอีบลา1
FT
07:00
1 - 0
1 - 0
4ซีเอฟ แอตแลนเต้ [MEXD2a-1]
  
[MEXD1a-5] กัวเรตาโร่ เอฟซี1
FT
07:00
0 - 0
2 - 0
1ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [MEXD2a-15]
  
[MEXD1a-2] อัตลาส1
FT
09:00
0 - 0
2 - 1
1ยูเออีเอ็ม โปตรอส [MEXD2a-11]
  
[MEXD1a-17] คลับ เลออน3
FT
09:00
0 - 2
3 - 2
31อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา [MEXD2a-3]
  
[MEXD1a-12] โมนาร์คัส โมเรเลีย
FT
09:00
1 - 1
2 - 1
1มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [MEXD2a-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค2
FT
02:15
1 - 1
1 - 2
1วาลูร์ เรย์ยาวิค [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet