โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ ฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[23] สหรัฐอเมริกา3
FT
08:50
1 - 0
2 - 1
2จาเมกา [79]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา4
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLD1-14]
  
[UKRD1-1] ดินาโม เคียฟ
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
2ยัง บอยส์ [SUISl-1]
  
[AUTD1-3] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก2
FT
23:45
0 - 1
1 - 1
2ริเยก้า [CROD1-2]
  
[ISRD1-1] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า2
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
2โดโกเรต์ส รัซกราด [BULD1-4]
  
[ROMD1-7] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า14
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2อโปเอล นิโคเซีย (N) [CYPD1-1]
  
[SLOD1-3] มาริบอร์
FT
01:20
0 - 0
1 - 0
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [ICEPR-4]
  
[SCOPR-1] เซลติก1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1โรเซนบอร์ก [NORD1-1]
  
[FRAD1-3] นีซ2
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
4อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-2]
  
[BELD1-2] คลับบรูซ
FT
02:00
2 - 0
3 - 3
1อิสตันบูล บูยูคเซ็ค [TURD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-2] บาร์เซโลน่า
FT
06:30
1 - 0
1 - 0
1แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (N) [ENGPR-6]
  
[FRAD1-2] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง2
FT
08:00
0 - 1
2 - 3
1ยูเวนตุส (N) [ITAD1-1]
  
[ENGPR-3] แมนเชสเตอร์ ซิตี้2
FT
10:35
0 - 0
4 - 1
2เรอัล มาดริด (N) [SPAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL2-10] คาวเดนบีท2
FT
01:45
0 - 3
0 - 3
ดันดี [SCOPR-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED3NL-9] โบลเนส จีไอเอฟ เอฟเอฟ2
FT
00:00
2 - 1
2 - 2 *ET 4-2
IFK Timra [SWED3NL-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Warta Sieradz2
FT
22:30
0 - 2
1 - 5
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [POLD1-10]
  
[POLD4-11] เคเอส อีเนอเกติก โร2
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-7] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)1
FT
05:30
2 - 0
3 - 0
1อัตเลติโก มิไนโร่ [BRAD1-13]
  
[BRAD1-3] ซานโตส3
FT
07:45
1 - 1
4 - 2
4ฟลาเมงโก [BRAD1-4]
  
[BRAD1-9] ครูไซโร่ (เอ็มจี)3
FT
07:45
0 - 0
1 - 1
3พัลไมรัส [BRAD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
กำแพงเพชร เอฟซี1
FT
15:30
0 - 1
0 - 1
1สุโขทัย เอฟซี [THAPR-15]
  
[THAD2-60] สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
FT
15:30
0 - 2
0 - 4
พัทยา ยูไนเต็ด [THAPR-12]
  
[THAD1-4] ปตท.เอฟซี ระยอง2
FT
18:00
2 - 0
4 - 0
4ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ [THAPR-18]
  
[THAD1-3] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 2-1
1สุพรรณบุรี เอฟซี [THAPR-11]
  
[THAD2-32] กาฬสินธุ์
FT
18:00
0 - 0
0 - 2
ม.รัตนบัณฑิต บีอีซี เทโรศาสน
  
[THAD1-2] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
12ไทยฮอนด้า เอฟซี [THAPR-17]
  
[THAD1-8] หนองบัว พิชญ เอฟซี1
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
1นครราชสีมา เอฟซี [THAPR-14]
  
[THAD1-14] อาร์มี่ ยูไนเต็ด
FT
18:00
0 - 2
0 - 3
แบงค็อก ยูไนเต็ด [THAPR-3]
  
[THAD2-15] ตรัง เอฟซี
FT
18:00
0 - 2
1 - 3
เชียงราย ยูไนเต็ด [THAPR-4]
  
[THAD2-17] อยุธยายูไนเต็ด11
FT
18:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-2
4การท่าเรือ เอฟซี [THAPR-9]
  
[THAD1-1] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี3
FT
19:00
1 - 1
1 - 2
2บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-1]
  
[THAD1-9] ระยอง เอฟซี
FT
19:00
0 - 0
2 - 1
ราชนาวี เอฟซี [THAPR-13]
  
[THAD2-29] ลำพูน วอร์ริเออร์
FT
19:00
0 - 1
0 - 4
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [THAPR-7]
  
[THAPR-2] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด1
FT
19:00
2 - 2
5 - 2
51บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [THAPR-5]
  
[THAD1-7] เชียงใหม่ เอฟซี1
FT
19:00
0 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 2-4
1ชลบุรี เอฟซี [THAPR-6]
  
[THAPR-8] อุบล ยูไนเต็ด3
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
31ศรีสะเกษ เอฟซี [THAPR-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-1] เซเรโซ โอซาก้า
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
คอนซาโดล ซัปโปโร (N) [JPND1-15]
  
[JPND1-10] เอฟซี โตเกียว1
FT
17:30
0 - 0
1 - 0
3ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [JPND1-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ANSWL-2] เวสท์ ซิดนี่ย์ เบอร์เรียส2
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
4เมโทรสตาร์ เอสซี (N) [AUSSASL-2]
  
[ANSWL-14] Hills Brumbies4
FT
17:00
2 - 1
3 - 3 *ET 3-6
3ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี [AUSNSW-8]
  
[AUSVPL-1] เซ้าท์ เมลเบิร์น4
FT
17:05
0 - 0
1 - 0
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี [NSW-NTPL-1]
  
[WAUSD1-5] ซอเรนโต้ เอฟซี1
FT
17:30
1 - 0
1 - 0
4แคนเบอรา โอลิมปิก [AUSCGP-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PARD1-5] โซล เดอ อเมริกา4
FT
05:15
1 - 2
1 - 3
1ปอนเต เปรตา [BRAD1-11]
  
[ECUD1-7] ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า3
FT
05:15
1 - 1
1 - 2
1ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [BRAD1-10]
  
[URUD1A-6] บอสตัน ริเวอร์2
FT
07:45
0 - 1
1 - 4
1เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (N) [PARD1-4]
  
[BRAD1-1] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
FT
07:45
1 - 0
2 - 0
1ปาตริโอตาสเอฟซี [COLD1a-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน2
FT
06:30
1 - 0
3 - 0
22โคลัมบัส ครูว์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-11] มอนเทอร์เรย์
FT
06:45
0 - 0
3 - 0
1เซเลยา เอฟซี [MEXD2a-8]
  
[MEXD2a-9] ซากาเตเปค2
FT
06:45
0 - 1
1 - 1
21ครูซ อาซูล [MEXD1a-3]
  
[MEXD1a-8] ซานโตส ลากูน่า2
FT
06:55
0 - 0
2 - 0
2ชีวาส กัวดาลาจาร่า [MEXD1a-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
FT
14:00
4 - 2
7 - 4
ทแซร์สโค เซโล
  
Rakosmenti KSK
FT
15:00
1 - 1
3 - 1
III.Keruleti TUE
  
[AUSD1-9] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
FT
16:30
3 - 0
5 - 0
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ [FFSAPL-4]
  
เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง)1
FT
19:00
0 - 2
0 - 2
อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง)
  
[ARMD1-2] แกนด์ซาซาร์
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
4บานานต์ส [ARMD1-5]
  
[IRND1-8] โอซิน อัลบอร์ซ1
FT
20:35
0 - 1
0 - 1
2เมส เคอมัน [IRND1-7]
  
[SERD1-12] เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา1
FT
22:00
0 - 2
1 - 2
Szeol
  
[CZEDFL-6] แคลดโน่1
FT
22:00
1 - 1
1 - 1
1เอฟเค สลาโว วีเซลัด [CZECFLC-12]
  
สโลวัคโก้ 2
FT
22:00
1 - 2
2 - 2
Sardice
  
[CZECFLC-1] เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
สลาเวีย ปราก (ยู 21) [CZEU21-11]
  
[ITAD2-1] สปอล
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
ตริเอสติน่า [ITAS4-6]
  
[ITAC1A-4] อาเรสโซ่
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
Nuova Monterosi [ITAS4-36]
  
เอฟซีเอ็มทาลกู มูเลส3
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
3FK Csikszereda Miercurea Ciuc [ROMD3-32]
  
[POLD1-8] โปกอน เซซิน
FT
22:00
2 - 0
5 - 0
1Energetyk Gryfino
  
[ROMD2-8] โอลิมเปีย ซาตู มาเร3
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
3Cigand SE
  
[ITAC1B-3] ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
ACD Campodarsego [ITAS4-132]
  
[TURD2-12] มานิซาสปอร์1
FT
22:00
1 - 1
1 - 1
2เออซินคานสปอร์
  
[BULD1-7] เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
FT
22:05
1 - 1
3 - 2
บันสโก
  
[CZEDFL-40] Kozlovice
FT
22:15
0 - 0
1 - 0
สลาเวีย โครเมอร์ริซ [CZECFLM-6]
  
[GRED1-6] สโกดา ซานธี
FT
22:15
0 - 1
1 - 1
อโพลลอน สมายร์นิส [GRED2-1]
  
[BULD1-11] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
FT
22:20
1 - 0
1 - 1
สปาร์ตัก เพลเวน
  
[ITAD1-14] คิเอโว่
FT
22:30
0 - 0
2 - 0
Trento
  
FK Radnicki Sremska Mitrovica1
FT
22:30
2 - 3
3 - 4
1อินดิจา [SERD2-5]
  
Evrokolezh Plovdiv
FT
22:30
2 - 2
3 - 3
Levski Karlovo
  
[ITAC1A-2] เครโมเนเซ่1
FT
22:35
0 - 1
0 - 3
ซามพ์โดเรีย (N) [ITAD1-10]
  
อาลกิ1
FT
22:35
0 - 0
0 - 0
3เอร์มิส อราดิปปู [CYPD1-7]
  
[CZED2-16] เอสเค ปรอสเตียยอฟ
FT
22:45
0 - 0
3 - 0
Usti N Orlici
  
[CYPD1-9] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี1
FT
22:45
0 - 0
1 - 0
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-1]
  
[CZED1-9] สโลวาน ลิเบอเรช
FT
23:00
5 - 0
12 - 0
1FK Pencin Turnov
  
[GERD1-10] ชาลเก้ 04
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู (N) [AZED1-7]
  
[GERD2-1] สตุ๊ตการ์ต1
FT
23:00
0 - 0
5 - 0
1คาซิมปาซ่า (N) [TURD1-9]
  
[CZECFLM-15] เอชเอฟเค โอโลมุช
FT
23:00
0 - 3
4 - 5
ไวสคอป (N) [CZECFLM-9]
  
[TURD1-7] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์2
FT
23:00
2 - 0
3 - 1
2ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส (N) [HUND1-6]
  
ESMTK
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
Szekszard UFC
  
[PORD2-11] ฟามาลิเคา
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
เมเรลินเนเซ่
  
[CZEDFL-44] Spolana Neratovice
FT
23:00
0 - 5
1 - 7
เอสเค ซาปี้ [CZECFLC-9]
  
FK Radnicki Nova Pazova1
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
3โอเอฟเค เบลเกรด [SERD2-16]
  
[CZECFLC-11] สเตโชไวซ์
FT
23:00
2 - 0
3 - 1
Tatran Rakovnik
  
[ITAD2-3] โฟรซิโนเน่
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
2เอซี โมโนโปลี (N) [ITAC1C-15]
  
[HUND3E-4] Hodmezovasarhelyi
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1มาโกะ
  
[SVKD1-10] เอ็มเอสเค ซิลิน่า1
FT
23:00
1 - 2
3 - 4
1แทร็บซอนสปอร์ (N) [TURD1-6]
  
[SLOD1-8] อันคาราน เฮอร์วาตินี่
FT
23:00
1 - 4
1 - 7
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ (N) [TURD1-11]
  
เบิร์นลี่ย ยู181
FT
23:00
0 - 2
1 - 3
เอฟเวอร์ตัน ยู18 (N)
  
[CZECFLC-13] โดบอร์ไวน์
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) [CZEU21-7]
  
[TUND1-1] สฟาเคซี4
FT
23:10
0 - 0
1 - 0
1ซีเอ บิเซอร์ติน [TUND1-4]
  
ASK Eichkogel
FT
23:15
0 - 1
0 - 2
SV Feldbach
  
[CROD2-40] Mladost Zdralovi
FT
23:15
0 - 1
1 - 2
DUGO SELO [CROD2-30]
  
Pcimianka Pcim
FT
23:30
1 - 0
4 - 0
Sosnowianka Stanislaw Dolny
  
[AUSL-90] เอฟวี ออสเตรีย 13
FT
23:30
7 - 0
10 - 0
Nussdorfer AC
  
St Ruprecht/Raab
FT
23:30
0 - 3
2 - 4
SV Sinabelkirchen
  
[SVKD1-3] ซลาเต้ โมราฟเซ่
FT
23:30
0 - 3
1 - 5
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) [ENGPU23B-5]
  
Zejtun Corinthians
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
Qrendi
  
เอสพี เอสพินโฮ
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
อาเวส [PORD1-14]
  
[PolD4-68] Sokol Kleczew
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
3Nielba Wagrowiec
  
Mora pine korneuburg
FT
00:00
6 - 1
7 - 5
DSV Fortuna 05
  
NSI Runavik II1
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2Vikingur Gota II
  
[HOLD1-6] อาแซด อัลค์มาร์1
FT
00:00
0 - 0
3 - 0
1มาลาก้า [SPAD1-11]
  
[ENGLCH-5] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์1
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
1อูดิเนเซ่ [ITAD1-13]
  
[FRAD1-15] มงต์เปลลิเย่ร์
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
2แซงต์ เอเตียน [FRAD1-8]
  
SC Kalksburg/Rodaun
FT
00:00
0 - 1
1 - 8
SK Breitenfurt
  
[SPAD2-5] คาดิส
FT
00:00
1 - 3
3 - 3
มัล เมนอร์
  
[SPAD34-1] ลอร์ก้า1
FT
00:00
1 - 0
4 - 0
1บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา (N) [SPAD33-3]
  
[SPAD2-13] เซบีย่า แอตเลติโก1
FT
00:15
1 - 1
1 - 2
2อัลเมเรีย [SPAD2-15]
  
[BELD2-2] ลีแอร์ส3
FT
00:30
1 - 1
1 - 2
3เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [HOLD1-16]
  
TuS Haltern
FT
00:30
1 - 1
2 - 3
SpVgg Erkenschwick [GEROB-18]
  
[SPAD31-16] บูร์โกส ซีเอฟ2
FT
00:30
0 - 1
1 - 2
เอดี อัลคอร์ค่อน [SPAD2-16]
  
[BELFADLeague-3] เดสเซล สปอร์ต1
FT
00:30
0 - 1
0 - 1
1เวสเตอร์โล [BELD2-1]
  
Leopoldsdorf
FT
00:30
1 - 0
4 - 2
Wiener Viktoria [AUSL-11]
  
[GEROB-5] เอสวี ลิปสตัดท์1
FT
00:30
0 - 3
1 - 3
SC Preussen Munster II
  
ทีเอสจี สโปรกโคเวล1
FT
00:30
1 - 2
2 - 5
3SpVg Schonnebeck [GON-5]
  
Bermeo
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
เอสดี ไลเนา [SPAD32-5]
  
[CROD2-7] เฮชเอ็นเคซิเบนิค
FT
00:30
1 - 0
1 - 1
1Primorac Biograd
  
[SPAD32-20] ซามูดิโอ้ เอสดี
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
เอสดี เกอร์นิกา [SPAD32-13]
  
[SPAD32-9] อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
FT
00:30
0 - 2
0 - 3
แอธเลติก บิลเบา [SPAD1-7]
  
RAEC มงส์
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
La Louviere Centre
  
[SPAD2-9] ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
1บียาร์เรอัล [SPAD1-5]
  
เครวิลเลนเต้1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
2เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
  
พาลาโมส
FT
01:00
1 - 2
1 - 4
1ซาบาเดย์ [SPAD33-15]
  
[WALD1-7] อาแฟน ลิโด้
FT
01:00
1 - 1
1 - 3
คาร์มาร์เธ็น [WALPR-6]
  
ราโย่ บาเยกาโน่ 2
FT
01:00
1 - 1
3 - 2
มอสโตเรส
  
[SPAD32-2] โตเลโด1
FT
01:00
3 - 2
3 - 3
2ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า [SPAD32-4]
  
[MalPD-9] USFAS Bamako1
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
2AS Real [MalPD-7]
  
[SPAD32-11] เรอัล มาดริด กัสติยา
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
1เลกาเนส [SPAD1-17]
  
[ITAD1-4] อตาลันต้า2
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
1ลีลล์ [FRAD1-11]
  
[ENGL1-5] แบรดฟอร์ด ซิตี้1
FT
01:30
0 - 0
0 - 4
1นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [ENGLCH-1]
  
[ENGL1-3] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
ซันเดอร์แลนด์ [ENGPR-20]
  
[ENGL2-3] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
FT
01:30
1 - 1
1 - 2
1เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENGLCH-4]
  
อันเทคัวร่า ซีเอฟ1
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
กรานาดา ซีเอฟ บี [SPAD34-8]
  
โอริฮูร่า11
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
1เอลเช่
  
[SPAD33-18] อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
FT
01:30
0 - 1
1 - 2
ซีเอฟ บาดาโลน่า [SPAD33-6]
  
[SPAD32-6] ยูดี โลโกรนเยส
FT
01:30
0 - 1
1 - 1
1เรอัล ซาราโกซ่า [SPAD2-17]
  
[SPAD31-5] พอนเฟร์ราดิน่า2
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
2เรอัล โอเบียโด [SPAD2-8]
  
[ENGConf-8] เกทส์เฮด
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
ดาร์ลิงตัน [ENGCN-4]
  
[ENGCN-17] นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [ENGLCH-24]
  
Runcorn Town
FT
01:30
1 - 1
2 - 1
Denbigh Town [WALCA-10]
  
CD Olimpic Xativa1
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
1แอตเลติโก้ ซากัลทิโน [SPAD33-11]
  
[MALD2-1] Lija Athletic
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
Pieta Hotspurs [MALD2-6]
  
ยูซีดี (ยู 19)
FT
01:30
2 - 1
4 - 2
1คอร์กซิตี้(ยู 19)
  
[ENGLCH-20] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [ENGPR-10]
  
[ENGCN-5] คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
FT
01:45
1 - 1
1 - 1
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [ENGLCH-19]
  
[ENGL2-6] ลูตัน ทาวน์
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-12]
  
[ENGCN-14] เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [ENGL1-18]
  
[ENGCS-9] บาธ ซิตี้
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-10]
  
[ENGRYM-2] โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
1คราวเลย์ ทาวน์ [ENGL2-11]
  
[ENGL1-14] วอลซอลล์
FT
01:45
0 - 0
1 - 2
West Brom XI
  
[ENGCS-17] ไวท์ฮอว์ก
FT
01:45
1 - 1
2 - 3
ไบรท์ตัน (ยู 23) [ENGPU23B-8]
  
[SPAD34-15] เอซเตรมาดูรา1
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
เรอัล เบติส [SPAD1-15]
  
คลับ มาริโน่
FT
02:00
0 - 0
0 - 4
เตเนริเฟ่ [SPAD2-4]
  
[PORD1-6] สปอร์ติ้ง ลิสบอน1
FT
02:00
0 - 2
0 - 3
2วิตอเรีย กิมาไรส์ (N) [PORD1-12]
  
[PORD1-1] วิตอเรีย เซตูบัล
FT
02:00
1 - 0
2 - 3
เอสโตริล [PORD1-9]
  
[SPAD34-20] ลา โรด้า ซีเอฟ
FT
02:30
0 - 1
0 - 4
อัลบาเซเต้ [SPAD32-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[63] อาเซอร์ไบจาน (ญ)1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2คาซัคสถาน(ญ) [62]
  
[24] เอกวาดอร์1
FT
07:30
1 - 1
3 - 1
4ตรินิแดดและโตเบโก [77]
  
Facebook share Line line Twitter tweet