โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED1-4] มลาด้า โบเลสลาฟ
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
3สเกนเดอร์บู กอร์ซ [ALBD1-2]
  
[LITD1-2] เอฟเค ทราไค2
FT
23:30
1 - 1
2 - 1
42เอฟเค สเกนดิจา 79 [MKDD1-2]
  
[UKRD1-3] โอลิมปิก โดเน็ตส์ค1
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
2พีเอโอเค ซาโลนิก้า (N) [GRED1-2]
  
[ISRD1-2] มัคคาบี้เทลอาวีฟ2
FT
23:45
0 - 0
1 - 0
1พานิโอนิออส [GRED1-5]
  
[SWED1-6] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค1
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
21โฟล่า เอสซ์ [LUXD1-3]
  
[HOLD1-4] อูเทร็คท์3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2เลช พอซนาน [POLD1-13]
  
[CYPD1-2] เออีเค ลาร์นาคา
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
1ดินาโม มินส์ค [BLRD1-3]
  
[SWED1-2] เอไอเค โซลน่า
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
2สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-4]
  
[LITD1-3] ซูดูว่า1
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
1เอฟซี ซิยง [SUISl-4]
  
[HOLD1-3] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น2
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2แซดเอ็นเคโอซีเยค [CROD1-6]
  
[RUSPR-2] เอฟซี คราซ์โนดาร์1
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
1ลิงบี้ [DENSASL-9]
  
[AUTD1-4] สตวร์มกราซ3
FT
00:00
1 - 2
1 - 2
1เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-3]
  
[ROMD1-5] ดินาโม บูคาเรสต์5
FT
00:30
0 - 1
1 - 1
1แอธเลติก บิลเบา (N) [SPAD1-7]
  
[ROMD1-10] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย3
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
31พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย [UKRD1-11]
  
[BULD1-5] โบเตฟ พล็อฟดิฟ3
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
3มาริติโม่ (N) [PORD1-2]
  
[ISRD1-11] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ1
FT
00:30
0 - 0
0 - 2
1เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUSPR-1]
  
[POLD1-4] อาร์ก้า กดิเนีย1
FT
01:00
2 - 2
3 - 2
มิดทิลแลนด์ [DENSASL-10]
  
[DENSASL-5] บรอนด์บี้ ไอเอฟ13
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [CROD1-4]
  
[ROMD1-3] ซีเอส คราอิโอว่า1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
1เอซี มิลาน [ITAD1-6]
  
[FRAD1-6] บอร์กโดซ์3
FT
01:30
2 - 1
2 - 1
3แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [HUND1-4]
  
[BELD1-4] เคเอเอ เกนท์
FT
01:30
0 - 1
1 - 1
5เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-1]
  
[SERD1-2] เซอร์เวน่า ซเวซด้า2
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
1สปาร์ตาปราก [CZED1-3]
  
[GRED1-3] พานาธิไนกอส
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
1เอฟเค กาบาล่า [AZED1-2]
  
[FRAD1-5] โอลิมปิก มาร์กเซย2
FT
01:45
2 - 1
4 - 2
2ออสเทนเด้ [BELD1-5]
  
[SCOPR-2] อเบอร์ดีน1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
41อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [CYPD1-3]
  
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ2
FT
01:45
2 - 1
2 - 1
ออด เกรนแลนด์ [NORD1-10]
  
[ENGPR-7] เอฟเวอร์ตัน
FT
02:05
0 - 0
1 - 0
2เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [SVKD1-7]
  
[GERD1-7] ไฟร์บวร์ก1
FT
02:05
1 - 0
1 - 0
3ดอมซาเล่ [SLOD1-4]
  
[AUTD1-10] ออสเตรียเวียนนา2
FT
02:05
0 - 0
0 - 0
4เออีเอล ลิมาสซอล [CYPD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค1
FT
18:35
0 - 2
0 - 2
อินเตอร์ มิลาน (N) [ITAD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-16] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่1
FT
07:45
1 - 1
2 - 3
1เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-27] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้6
FT
05:15
1 - 0
2 - 1
3สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [BRAD1-6]
  
[COLD1a-2] เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน35
FT
07:45
2 - 1
2 - 3
6ราซิ่ง คลับ [ARGD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เอสเบิร์ก3
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
5เฟรเดอริเซีย [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICEPR-2] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์2
FT
00:30
0 - 0
1 - 2
1ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [ICEPR-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SVKU19A-10] เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) [CZEU19-4]
  
[QATD1-1] เลคห์วิย่า
FT
20:35
0 - 2
2 - 4
ฮันโนเวอร์ 96 (N) [GERD2-2]
  
[JORD1-3] อัล วีห์ดัต1
FT
21:10
0 - 1
1 - 2
3อัล ฮุสเซน อีร์บิด [JORD1-6]
  
[UAELP-4] อัล ไอน์
FT
21:30
2 - 0
2 - 0
อัล อาห์ลี (N) [KSAPR-2]
  
[ITAC1A-12] โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
เวอร์ทัส ฟรานคาวิลล่า (N) [ITAC1C-6]
  
[GERD1-11] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
ซัสเซาโล่ [ITAD1-12]
  
[ITAC1B-14] โมเดน่า
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
Mezzolara (N) [ITAS4-38]
  
เดนิซลิสปอร์
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
อุมรานิเยสปอร์
  
[PORD2-12] อูเนียว มาไดร่า
FT
22:15
0 - 1
2 - 1
CD Cinfaes
  
[MKDD1-8] เอฟเค คอร์โซ่
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
  
[SPAD1-20] กรานาดา ซีเอฟ1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
เกนเคลอร์บิลิจี้ (N) [TURD1-8]
  
[KSAD1-1] อัล-ไฟฮา
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
2แอสเตราส ตริโปลิส (N) [GRED1-13]
  
[GERD1-12] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน1
FT
23:30
1 - 0
1 - 1
3อันตัลยาสปอร์ (N) [TURD1-5]
  
[TURD1-14] เคย์เซริสปอร์
FT
23:30
1 - 2
4 - 2
3ฮันโนเวอร์ 96 [GERD2-2]
  
[CROD2-2] เอ็นเค โซลิน1
FT
23:50
1 - 0
2 - 1
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 (N) [CROD2-17]
  
[TURD1-10] คอนยาสปอร์
FT
00:00
2 - 0
4 - 0
อัล อาห์ลี (N) [KSAPR-2]
  
Oudenaarde
FT
00:00
2 - 0
6 - 1
Gent Zeehaven [BELD3B-4]
  
TuS Querenburg1
FT
00:00
1 - 3
1 - 4
CSV Bochum Linden
  
[SPAD34-2] เรอัล มูร์เซีย1
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
1เลบานเต้ (N) [SPAD2-1]
  
[SPAD2-7] เรอัล บายาโดลิด1
FT
00:30
1 - 0
4 - 0
ซีดี เอล อีจิโด (N) [SPAD34-13]
  
FC Wulfrath1
FT
00:30
1 - 1
1 - 2
2เรติงเกน เอสวี [GON-7]
  
SC Ortmann1
FT
00:30
2 - 2
3 - 2
Sportverein Schattendorf [AUSL-97]
  
[MALD1-3] บีร์คีร์คารา เอฟซี1
FT
00:30
0 - 2
0 - 2
1ฮัมรุน สปาร์ตันส์ [MALD1-10]
  
SSVg 09/12 Heiligenhaus1
FT
00:30
0 - 3
1 - 5
วีเอฟบี ฮิลเดน [GON-12]
  
[HOLD2-1] วีวีวี เวนโล
FT
00:40
1 - 0
2 - 0
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]
  
[ENGL1-17] โอลด์แฮม แอทเลติก
FT
01:00
0 - 2
1 - 2
1คิโรน่า [SPAD2-2]
  
[SPAD31-6] เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล1
FT
01:00
1 - 2
1 - 4
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-16]
  
CD San Roque de Cadiz1
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
1อัลเจซีราส
  
[SPAD1-14] ลาส พัลมาส
FT
01:00
0 - 1
4 - 1
เบซิคตัส เจเค (N) [TURD1-1]
  
[NIRCH-10] Knockbreda Parish
FT
01:15
2 - 0
2 - 1
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-6]
  
Arnold Town
FT
01:30
0 - 3
0 - 9
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGLCH-20]
  
CD Contestano
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
ซีดี อัลโคยาโน่ [SPAD33-2]
  
วินเทอร์ตัน เรนเจอร์
FT
01:30
0 - 3
0 - 7
กริมสบี้ ทาวน์ [ENGL2-15]
  
[ENGPU23B-3] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
เซลติก(ยู 20) [SCOU20-3]
  
[NIRD3-6] นิวรี่ ซิตี้
FT
01:45
0 - 4
0 - 6
ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-2]
  
CD Esparragal3
FT
01:45
0 - 2
1 - 2
2UD Los Garres
  
[PORD1-16] ปอร์ติโมเนนเซ่
FT
02:30
1 - 3
1 - 5
ปอร์โต้ (N) [PORD1-7]
  
Maritzburg United U19
FT
07:00
0 - 1
0 - 3
ฟลาเมงโก้ ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[52] โครเอเชีย(ญ)1
FT
23:30
2 - 0
3 - 0
1จอร์แดน(ญ) [116]
  
[9] บราซิล (ญ)1
FT
06:15
0 - 0
1 - 1
1ญี่ปุ่น(ญ) (N) [6]
  
[23] สหรัฐอเมริกา
FT
09:00
0 - 0
0 - 1
ออสเตรเลีย [48]
  
[2] สหรัฐอเมริกา(ญ)
FT
09:00
0 - 0
0 - 1
2ออสเตรเลีย(ญ) [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เคอาร์ เรย์ยาวิค3
FT
02:15
1 - 0
2 - 0
2ฟจอลเนอร์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ธอร์ อคูเรย์รี่
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [3]
  
[2] เคฟลาวิค
FT
02:15
1 - 1
3 - 3
ฟีลเคียร์ [1]
  
[11] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส12
FT
02:15
0 - 1
0 - 2
2ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ [6]
  
Facebook share Line line Twitter tweet