โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
SV Burmoos
FT
01:00
3 - 0
5 - 0
3FC Berg [AUSL-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม1
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
1ซังค์ เพาลี [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค3
FT
00:00
0 - 2
0 - 4
4เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [4]
  
[20] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง1
FT
00:00
2 - 2
3 - 2
3คาร์ลสรูห์ เอสซี [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD3-3] ปารีส เอฟซี3
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
แกลร์กมงต์ ฟุต [12]
  
[10] ชามัวร์ นิออร์ท3
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
3อฌักซิโอ้ [11]
  
[18] โอร์แลงส์ ยูเอส2
FT
01:00
1 - 1
3 - 1
2น็องซี่ [FRAD1-19]
  
[6] นีมส์
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
2แร็งส์ [7]
  
[14] วาล็องเซียนส์
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
2อฌักซิโอ้ GFCO [9]
  
[13] โซโชซ์1
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
2บรูค พีรอนนาส [15]
  
[5] แบรสต์1
FT
01:00
1 - 0
2 - 3
2ชาโตรูซ์ [FRAD3-1]
  
[16] ตูร์ แอฟเซ2
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
2เลอ อาฟร์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เอฟซี ไลเฟริ่ง3
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
3ดับบริวเอสจี วัตเท่น [8]
  
[3] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
FT
23:30
1 - 0
3 - 1
2เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [10]
  
[6] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค1
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
3คัพเฟ่นเบิร์ก [7]
  
[4] เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์1
FT
23:30
3 - 0
4 - 0
1เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [5]
  
[1] ออสเตรีย ลัสเตนัว2
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
1เอสวี รีด [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BELD2-1] รอแยล อันท์เวิร์พ3
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
อันเดอร์เลชท์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ซอนเดอร์ไจสกี4
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
1เฮลซิงกอร์ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] คอร์ก ซิตี้3
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
4ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [10]
  
[12] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
1เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [9]
  
[5] เบรย์ วันเดอเรอร์ส11
FT
01:45
0 - 2
2 - 3
1ฟินน์ ฮาร์ปส์ [8]
  
[4] แชมร็อค โรเวอร์ส3
FT
02:00
1 - 1
1 - 2
3โบฮีเมี่ยนส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ยูซี ดับลิน1
FT
01:45
0 - 1
2 - 3
3คาร์บินทารี เอฟซี [5]
  
[1] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
FT
01:45
2 - 1
3 - 1
2แอธโลน ทาวน์ [7]
  
[8] เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)24
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
3โคห์บ รัมเบลอ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เบอโน่1
FT
23:00
1 - 1
1 - 3
2บานิค ออสตราว่า [CZED2-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า2
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
1ซาเกลบี้ ลูบิน [3]
  
[16] สลาสค์ วรอคลาวน์3
FT
01:30
2 - 0
3 - 2
3เลเชีย กอเดนซ์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เคียสโซ3
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
3เนอชาแตล ซามักซ์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] โบโตซานี่3
FT
22:30
2 - 0
5 - 1
21เซ็บซี่ [8]
  
[11] คอนคอร์เดีย เชียจน่า3
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
2ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ยูเวนตูเด้3
FT
05:15
0 - 1
0 - 1
3อเมริกา มิไนโร่ [1]
  
[14] เอสซี เปซานดู (พีเอ)2
FT
07:30
0 - 1
1 - 2
3ซิเอร่า [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-18] พูอีบลา3
FT
07:00
1 - 1
1 - 1
3โมนาร์คัส โมเรเลีย [a-12]
  
[a-2] อัตลาส1
FT
09:00
1 - 1
2 - 1
5พูมาส ยูนัม [a-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เหอหนาน เจี้ยนเย้
FT
18:35
0 - 1
0 - 2
2ปักกิ่ง กั๋วอัน [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ISRD1-8] ฮาโปเอล ไฮฟา
FT
14:00
1 - 0
2 - 0
Ironi Nesher [ISRD2-12]
  
[ENGU21A-10] เลสเตอร์ ซิตี้(U21)1
FT
15:00
0 - 1
0 - 1
3ก็อง(ยู 21)
  
[BELU21-6] สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21
FT
16:05
0 - 1
0 - 1
1เบรสต์(ยู 21)
  
ปารีส แซงต์-แชร์กแมง(ยู 21)
FT
17:20
0 - 0
0 - 1
1ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) [ENGU21A-8]
  
Darwin Rovers
FT
17:45
2 - 0
4 - 2
2Port Darwin FC
  
[TURU19-3] Yael U192
FT
18:30
0 - 0
0 - 0
2Gaokaerlishibang U19 [TURU19-4]
  
[HOLD1-2] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม1
FT
19:00
2 - 1
3 - 3
ฮัลล์ ซิตี้ [ENGPR-18]
  
[ARGD1-8] ลานุส
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
เบลกราโน่ [ARGD1-28]
  
[TURU19-2] เบอร์ซาสปอร์ ยู193
FT
20:30
0 - 0
1 - 2
1คาซิมปาซ่า (ยู 19) [TURU19-1]
  
แก็งก็อง(ยู 21)
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
1ลอริยองต์(ยู 21)
  
[ITAS4-9] คูนีโอ1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3Chieri [ITAS4-122]
  
[ARMD1-1] อลาชเคิร์ต
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
2อรารัต เยเรวาน [ARMD1-6]
  
เบรสต์(ยู 21)11
FT
22:15
0 - 0
0 - 0
ก็อง(ยู 21)
  
Rakican
FT
22:30
0 - 1
1 - 3
NK Verzej [SLOD2-9]
  
[SPAD32-10] เรอัล โซเซียดาด บี
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
ปัว เอฟซี [FRAD3-14]
  
[TURD1-8] เกนเคลอร์บิลิจี้
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
กรานาดา ซีเอฟ [SPAD1-20]
  
Ner Poddebice
FT
23:00
2 - 0
3 - 2
1Zawisza Rzgow
  
[SERD2-5] อินดิจา3
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2ฮาโปเอล รามัต กาน [ISRD2-3]
  
[TURD1-7] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
FT
23:00
2 - 2
2 - 2
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ (N) [TURD1-11]
  
Qrendi
FT
23:30
1 - 1
1 - 4
Lija Athletic [MALD2-1]
  
[GERD1-8] แวร์เดอร์ เบรเมน1
FT
23:30
1 - 1
2 - 2
เวสต์แฮมยูไนเต็ด (N) [ENGPR-11]
  
[AUSL-24] SC Mannsworth1
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) [AUSD3E-11]
  
[AUSL-104] Haitzendorf
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
เอสเคยู อัมเสตทเทน [AUSD3E-7]
  
[AUTD1-6] แมตเตอร์สเบิร์ก
FT
23:30
2 - 0
4 - 1
เครมเซ่อ
  
[ENGU21A-10] เลสเตอร์ ซิตี้(U21)1
FT
23:30
0 - 0
0 - 2
2สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21 [BELU21-6]
  
[ITAD2-15] เบรสชา
FT
23:40
2 - 0
2 - 0
US Ciserano [ITAS4-139]
  
[MALD1-11] มอลตาเอฟซี
FT
23:45
2 - 0
3 - 0
Naxxar Lions [MALD2-3]
  
[ITAD2-8] สเปเซีย
FT
23:55
0 - 0
3 - 0
ซาโวนา [ITAS4-22]
  
[CROD2-39] NK Croatia Zmijavci3
FT
00:00
2 - 2
2 - 2
เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน [CROD2-47]
  
[HOLD2-6] โวเลนดัม
FT
00:00
2 - 1
2 - 2
พีอีซี ซโวลล์ [HOLD1-14]
  
[FRAD1-13] ตูลูส
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1โอซาซูน่า [SPAD1-19]
  
ยูอี โอลอต2
FT
00:00
0 - 1
0 - 5
1กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [SPAD2-14]
  
[AUSL-31] เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1เอสซี แมนสดอร์ฟ [AUSD3E-5]
  
[AUSD3E-12] เวียนเนอร์ เอสซี
FT
00:00
2 - 1
3 - 1
1Favoritner AC [AUSL-3]
  
[AUSD3E-6] อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
2SV Stripfing Weiden
  
[FRAD3-12] เกรไตล์
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
เรด สตาร์ 93 [FRAD2-19]
  
[AUSD3E-15] SV Schwechat1
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
2ASK Mannersdorf
  
SC Retz2
FT
00:00
1 - 1
2 - 2
1เฟริส เวียนนา 1894 [AUSD3E-1]
  
[HOLD2-14] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด1
FT
00:00
2 - 0
3 - 2
11อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) [UAELP-1]
  
SGP Oberlohberg
FT
00:00
0 - 4
0 - 6
จาห์น เฮียร์เฟลด์ [GON-22]
  
[SPAD2-3] เกตาเฟ่3
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
2ซีดี อัลโคยาโน่
  
ASV Bruck1
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
ASK Elektra [AUSL-5]
  
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)2
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
1วาปรุส แปร์นู(ญ)
  
[GERD1-3] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
1เอสปันญ่อล [SPAD1-8]
  
[ENGLCH-12] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
FT
01:00
1 - 0
4 - 0
ลิฟวิงสตัน [SCOCH-4]
  
[SPAD34-1] ลอร์ก้า2
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
2เอฟซี คาร์ทาเกน่า [SPAD34-4]
  
Trento
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
บารี [ITAD2-13]
  
ออนทินเยนท์ ซีเอฟ1
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
1บียาร์เรอัล ซี
  
[PORD1-13] จีดี ชาเวซ2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
เบาวิสต้า เอฟซี [PORD1-3]
  
[FRAD3-5] เอฟซี แซมบี1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
เอฟซี เฟลอรี่ 91 [FRAD4B-2]
  
[ENGL1-4] ฟลีตวู้ด ทาวน์
FT
01:30
1 - 1
1 - 5
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-11]
  
[SPAD2-18] นูมานเซีย
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
2อลาเบส [SPAD1-9]
  
Zejtun Corinthians
FT
01:30
0 - 3
3 - 3
จีซีร่า ยูไนเต็ด [MALD1-8]
  
[NIRD3-5] พอร์ตสตีวาร์ท
FT
01:30
1 - 0
2 - 2
โคเลอไรน์ [NIRD1-3]
  
[ENGConf-17] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
FT
01:30
4 - 0
6 - 0
ทรูโร ซิตี้ [ENGCS-19]
  
[ENGConf-5] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
FT
01:30
1 - 1
1 - 1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [ENGL1-15]
  
อิสลา กริสตีนา เอฟซี
FT
01:30
0 - 0
1 - 2
ซีดี ซาน โรเก้
  
เอ็มโปลี
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
1ปอนเทเดร่า [ITAC1A-14]
  
[ENGCS-1] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [ENGL2-14]
  
[ENGCN-18] เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
Bolton XI
  
[ENGL1-12] มิลตัน คียนส์ ดอนส์
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-12]
  
เดปอร์ติโบซีซ่า
FT
01:45
1 - 3
1 - 4
เอร์กูเลส [SPAD33-7]
  
[ENG-NPR-7] ไวท์บี้ ทาว์น13
FT
01:45
0 - 1
1 - 1 *PEN 2-4
1อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [HOLD3-1]
  
[ENGLCH-17] บริสตอล ซิตี้
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [HOLD1-7]
  
[ENGL2-9] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
FT
01:45
2 - 1
3 - 1
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGLCH-22]
  
[ENGConf-12] ซัตตั้น ยูไนเต็ด
FT
01:45
2 - 1
3 - 2
นอริช ซิตี้ (ยู 23) [ENGPU23B-12]
  
[ENGConf-15] อีสต์ไลก์
FT
01:45
1 - 2
2 - 3
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-1]
  
CD Buzanada
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
Atletico Union Guimar
  
[MALD1-6] สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
FT
02:00
1 - 0
1 - 2
ทักเซน เรนโบว์เอฟซี [MALD1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[49] เบลารุส(ญ)
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
โรมาเนีย(ญ) [36]
  
[39] ฮังการี(ญ)
FT
22:30
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-5
เซอร์เบีย(ญ) [43]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ4
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
4รูเดส [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ไออาร์ เรกยะวิก3
FT
02:15
1 - 1
1 - 2
1ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [6]
  
Facebook share Line line Twitter tweet