โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAC1A-4] อาเรสโซ่2
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2ตริเอสติน่า [ITAS4-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล France Super Cup ฟุตบอล France Super Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-1] โมนาโก3
FT
02:00
1 - 0
1 - 2
1ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (N) [FRAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-11] เบเลเนนส์13
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2Real SC [PORD2-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
FT
17:45
3 - 1
5 - 2
1โปลิศ เทโร เอฟซี [10]
  
[6] ชลบุรี เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
31สุพรรณบุรี เอฟซี [11]
  
[17] ไทยฮอนด้า เอฟซี1
FT
19:00
0 - 1
0 - 2
3บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [5]
  
[12] พัทยา ยูไนเต็ด
FT
19:00
0 - 0
3 - 0
2ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [7]
  
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด3
FT
20:00
2 - 0
4 - 0
2อุบล ยูไนเต็ด [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เชียงใหม่ เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
1สงขลา ยูไนเต็ด [17]
  
[11] นครปฐม เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
2ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [1]
  
[13] มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี
FT
18:00
2 - 0
3 - 1
2อาร์มี่ ยูไนเต็ด [14]
  
[5] อ่างทอง เอฟซี3
FT
19:00
1 - 1
3 - 2
31ลำปาง เอฟซี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-1] เชลซี
FT
18:35
0 - 1
1 - 2
อินเตอร์ มิลาน (N) [ITAD1-7]
  
[ENGPR-3] แมนเชสเตอร์ ซิตี้1
FT
05:00
1 - 0
3 - 0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (N) [ENGPR-2]
  
[SPAD1-1] เรอัล มาดริด2
FT
07:05
2 - 2
2 - 3
2บาร์เซโลน่า (N) [SPAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOCH-8] เบรซิน ซิตี้4
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
2ฟัลเคิร์ก [SCOCH-5]
  
[SCOL2-2] ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก1
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
2อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]
  
[SCOL2-5] เอลจิน ซิตี้1
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
1ปีเตอร์เฮด [SCOL1-9]
  
[SCOPR-5] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
FT
21:00
1 - 1
2 - 2 *PEN 1-3
2ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-2]
  
[SCOCH-9] เรธโรเวอร์ส
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
คาวเดนบีท [SCOL2-10]
  
[SCOL1-2] อัลลัว แอทเลติค1
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
1ฮิเบอร์เนี่ยน [SCOCH-1]
  
[SCOL2-1] อาร์บรอท
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-5
1รอสส์ เคาน์ตี้ [SCOPR-6]
  
[SCOPR-8] คิลมาร์น็อค1
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
2ดัมบาร์ตัน [SCOCH-10]
  
[SCOL2-3] แอนนัน แอธเลติก1
FT
21:00
0 - 4
1 - 6
อายร์ ยูไนเต็ด [SCOCH-10]
  
[SCOCH-9] กรีน็อค มอร์ตัน
FT
21:00
1 - 0
5 - 0
3อีดินเบิร์ก ซิตี้ [SCOL2-7]
  
[SCOPR-9] มาเธอร์เวลล์
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1เบอร์วิค เรนเจอร์ส [SCOL2-8]
  
[SCOCH-6] ควีน ออฟ เซาธ์1
FT
21:00
0 - 1
2 - 2 *PEN 4-3
อัลเบี้ยน โรเวอร์ [SCOL1-8]
  
[SCOPR-11] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
สเตนเฮาส์มัวร์ [SCOL1-10]
  
[SCOCH-7] เซนต์ เมียร์เรน1
FT
21:00
2 - 0
5 - 0
1แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด [SCOL1-3]
  
[SCOPR-7] แพททริค ทริสเทล
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
สแตรนแรร์ [SCOL1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ ฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Elene Grotenberge
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
SK Lochristi
  
VC Herentals
FT
23:00
0 - 0
3 - 1
К. Meerle FC
  
Standard Elen
FT
23:00
0 - 0
0 - 4
KESK Leopoldsburg
  
Ekeren
FT
23:30
0 - 0
0 - 2
KFC Brasschaat
  
Balen
FT
23:30
0 - 0
2 - 0
Sporting Wijchmaal
  
Vorselaar
FT
23:30
0 - 0
1 - 2
K.RC.Mechelen
  
Banneux
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-4
Verlaine
  
ฟราน โบเรียนส์
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
Standard Flawinne
  
อาร์เอฟซี ทัวร์ไน
FT
00:30
0 - 0
2 - 0
KSV Rumbeke
  
Ninove
FT
00:30
0 - 0
8 - 0
Jette
  
Herent
FT
00:30
0 - 0
0 - 4
Diegem Sport
  
Esperanza Neerpelt
FT
00:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-2
Achel
  
Racing Peer
FT
00:30
0 - 0
0 - 2
Tervant
  
Stade Bierbeek
FT
01:00
0 - 0
3 - 3
Ganshoren
  
Huvo Jeuk
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
Retie
  
Givry
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
Longlier B
  
Lorraine Arlon
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
Bertrix B
  
Flavion Sport
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
Libramont
  
Couvin-Mariembourg
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
OC Nismes
  
SPY
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
Pesche
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ดัลเฮม
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส [SWED3NS-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[158] ซูดาน
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
บุรุนดี [148]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอมิเรสต์ คัพ ฟุตบอล เอมิเรสต์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-2] แอร์เบ ไลป์ซิก3
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
2เซบีย่า (N) [SPAD1-4]
  
[ENGPR-5] อาร์เซน่อล
FT
22:20
2 - 2
5 - 2
1เบนฟิก้า [PORD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-17] อิงโกลสตัดท์
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
3ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [4]
  
[GERD1-18] ดาร์มสตัดท์1
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
4กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [8]
  
[15] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์13
FT
20:30
1 - 1
2 - 1
3เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก [GERD3-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] คาร์ล ไซส์ เยน่า1
FT
19:00
0 - 0
0 - 2
3ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [6]
  
[16] วีเอฟอาร์ อาเล่น
FT
19:00
0 - 0
2 - 1
2เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [8]
  
[9] เอสซี พาเดอร์บอร์น 072
FT
19:00
2 - 0
3 - 2
2ชามนิตเซอร์ [5]
  
[17] เอฟเอสวี ซวิคเกา14
FT
19:00
1 - 1
1 - 1
3สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [19]
  
[4] ฮันซ่า รอสต๊อค2
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
2SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [2]
  
[20] มักเดเบิร์ก2
FT
19:00
3 - 0
3 - 0
31ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ [12]
  
[13] พรูเบน มุนสเตอร์1
FT
19:00
0 - 0
3 - 0
31เอสวี เม็พเพ่น [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-18] ลอริยองต์3
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
1เกววีลย์ อูแอส [FRAD3-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก2
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
แอลเอเอสเค ลินซ์ [2]
  
[6] แมตเตอร์สเบิร์ก3
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
51โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [8]
  
[7] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น1
FT
23:30
0 - 2
1 - 4
1ราปิด เวียนนา [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เคเอสซี โลเคอเรน3
FT
23:00
0 - 3
0 - 4
11คลับบรูซ [2]
  
[8] ราซิ่ง เกงค์1
FT
01:00
0 - 1
3 - 3
2วาสแลนด์ บีเวเรน [13]
  
[14] เคเอเอส ยูเปน2
FT
01:00
0 - 1
0 - 5
2ซูลเต้ วาเรเกม [3]
  
[6] ชาเลอร์รัว2
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
1คอร์ไทรจ์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] โอเดนเซ่ บีเค12
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
51เอซี ฮอร์เซ่นส์ [1]
  
[3] เอฟซี โคเปนเฮเกน2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2โฮโบร [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอล์ฟส์บอร์ก1
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
1ไอเคซิริอุสเอฟเค [4]
  
[12] ยอนโคปิ้งส์โซดร้า2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
31ฮัมมาร์บี้ [9]
  
[13] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์2
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1มัลโม่ เอฟเอฟ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] ซีเรียนสก้าเอฟซี1
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
1เฮลซิงบอร์ก [3]
  
[16] เกเฟล ไอเอฟ2
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก [11]
  
[4] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [7]
  
[1] บรอมมาปอจคาร์น่า14
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
3ไอเค ฟรีจ เทบีย์ [15]
  
[2] ดัลคุลด์ เอฟเอฟ1
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
2เดเกอร์ฟอร์ส [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ2
FT
23:00
0 - 2
1 - 2
2โบโด กลิมท์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] สลิโก โรเวอร์ส1
FT
01:45
1 - 1
1 - 1
ดันดาล์ค [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลองฟอร์ด ทาวน์12
FT
01:30
1 - 1
1 - 3
2เชลบอร์น [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อิลเวส แทมเปเร่3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1วีพีเอส วาซ่า [2]
  
[3] ลาห์ติ1
FT
21:00
4 - 1
6 - 2
21ไอเอฟเค มารีฮามน์ [5]
  
[10] พีเอส เคมิ คิงส์16
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
2อินเตอร์ ตูร์คู [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ฮาก้า
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
3ยาโร [8]
  
[6] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล1
FT
18:00
1 - 0
2 - 0
3เคพีวี คอคคูล่า [2]
  
[9] แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
FT
21:00
0 - 1
1 - 3
กนิสตัน เฮลซิงกิ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์2
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
1เอฟซี อูฟา [6]
  
[7] ซีเอสเคเอ มอสโก
FT
19:00
2 - 0
2 - 0
2เอสเคเอ คาบารอฟกี้ [16]
  
[13] รูบิน คาซาน2
FT
21:30
0 - 1
2 - 1
2อาร์เซน่อล ตูล่า [8]
  
[4] เทเลค กรอซนี่ย์2
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
2ดินาโม มอสโก [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น1
FT
22:00
4 - 0
4 - 0
2ดูก้า ปรากซ์ [7]
  
[11] สโลวัคโก้1
FT
22:00
1 - 1
1 - 1
2เบามิต ยาโบลเนค [8]
  
[10] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
3วิโซซิน่า จิคลาวา [14]
  
[1] สลาเวีย ปราก2
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
4เทปลิเซ่ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ลีเกีย วอร์ซอว์
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
1แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [11]
  
[6] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
FT
01:30
1 - 0
3 - 2
4วิสล่า คราคอฟ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] กราสฮ็อปเปอร์3
FT
00:00
0 - 1
0 - 4
1ยัง บอยส์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] อารัว2
FT
00:00
1 - 0
2 - 2
4เอฟซี วิล 1900 [8]
  
[10] เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา4
FT
00:00
2 - 1
3 - 1
3วินเตอร์ทูร์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ยูเวนตุส บูคาเรสต์3
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
ซีเอส โวลุนทารี [7]
  
[13] กาซ เมตาน เมดิอัส2
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
1ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
FT
02:00
2 - 1
3 - 4
1เซาเปาโล [18]
  
[5] พัลไมรัส1
FT
05:00
2 - 0
2 - 0
21อาไว เอฟซี เอสซี [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] โกยาส13
FT
02:30
2 - 0
3 - 0
1ซีอาร์บี แม็คซิโอ [6]
  
[18] ฟิกูเรนเซ่3
FT
02:30
0 - 0
0 - 1
3วิลา โนวา [5]
  
[12] ปารานา พีอาร์1
FT
02:30
2 - 0
4 - 0
11ซานตา ครูซ (พีอี) [8]
  
[2] กัวรานี่ เอสพี4
FT
02:30
2 - 1
2 - 3
3ลอนดริน่า พีอาร์ [7]
  
[13] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ1
FT
05:00
0 - 0
1 - 0
ลูเวอร์เดนเซ่ [17]
  
[20] เนาติโก (พีอี)2
FT
05:00
0 - 1
1 - 2
2คริคูม่า [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด2
FT
04:00
0 - 1
1 - 1
2ออร์แลนโด ซิตี้ [7]
  
[5] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส1
FT
06:30
1 - 0
4 - 0
1มอนทรีออล อิมแพ็ค [9]
  
[10] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น1
FT
06:30
1 - 0
3 - 0
2ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [8]
  
[1] เอฟซี ดัลลัส11
FT
07:00
0 - 1
0 - 4
1แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [6]
  
[11] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี2
FT
07:00
2 - 0
4 - 0
1ดีซี ยูไนเต็ด [11]
  
[2] แคนซัส วิซาร์ดส์
FT
07:00
2 - 1
3 - 2
2ชิคาโก ไฟร์ [2]
  
[3] ฮุสตัน ไดนาโม1
FT
07:00
1 - 2
2 - 2
2พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [4]
  
[8] รีล ซอลต์ เลค1
FT
07:00
0 - 1
2 - 2
โคลัมบัส ครูว์ [6]
  
[7] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์1
FT
07:00
0 - 0
1 - 0
1โคโลราโด ราปิดส์ [10]
  
[9] แอลเอ กาแลกซี่15
FT
09:15
0 - 0
0 - 0
1ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-5] กัวเรตาโร่ เอฟซี2
FT
05:00
0 - 1
0 - 4
3โลบอส บ๊วบ [a-7]
  
[a-3] ครูซ อาซูล15
FT
05:00
1 - 0
1 - 1
31ชีวาส กัวดาลาจาร่า [a-10]
  
[a-11] มอนเทอร์เรย์11
FT
07:00
1 - 0
1 - 0
3เวราครูซ [a-15]
  
[a-14] ปาชูก้า6
FT
07:05
0 - 1
0 - 2
51คลับ อเมริกา [a-13]
  
[a-4] เนกาซ่า11
FT
09:00
1 - 0
1 - 0
21คลับ ตีฮัวนา [a-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] คอนซาโดล ซัปโปโร4
FT
12:00
1 - 0
2 - 0
1อูราวะ เรด ไดมอนส์ [8]
  
[2] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส1
FT
16:30
0 - 0
3 - 0
1เวนท์ฟอเรท โกฟุ [14]
  
[9] วิสเซล โกเบ
FT
17:00
0 - 0
3 - 1
1โอมิยะ อาร์ดิย่า [16]
  
[3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่2
FT
17:00
1 - 2
2 - 5
41จูบิโล อิวาตะ [7]
  
[6] กัมบะ โอซาก้า1
FT
17:00
0 - 0
3 - 1
เซเรโซ โอซาก้า [1]
  
[5] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส2
FT
17:00
2 - 1
2 - 2
1ชิมิสุ เอส-พัลส์ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
FT
16:00
0 - 0
4 - 0
2ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [17]
  
[21] คามาทามาเร่ ซานูกิ1
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
โออิตะ ตรินิต้า [13]
  
[11] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค1
FT
16:00
1 - 1
3 - 2
2โตเกียวเวอร์ดี้ [9]
  
[2] อวิสปา ฟูกูโอกะ1
FT
16:00
0 - 0
2 - 0
3มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [14]
  
[20] รีโนฟา ยามากูชิ13
FT
17:00
0 - 1
1 - 2
4โยโกฮามา เอฟซี [5]
  
[1] โชนัน เบลมาเร่4
FT
17:00
0 - 0
2 - 0
1โตกุชิม่า วอร์ทิส [3]
  
[12] มาชิดา เซลเวีย1
FT
17:00
0 - 0
0 - 2
2เกียวโต แซงก้า [15]
  
[16] เอฮิเมะเอฟซี2
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
31เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ยานเบียน ฟัด1
FT
15:00
0 - 1
0 - 2
31เทียนจิน ฉวนเจียน [3]
  
[8] ฉงชิ่ง ลี่ฟาน1
FT
18:35
1 - 2
1 - 2
4เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [14]
  
[7] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ3
FT
18:35
1 - 0
4 - 2
3กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [1]
  
[11] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว2
FT
18:35
0 - 2
3 - 2
3เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICEPR-4] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
เลคเนียร์ เรกยะวิก [ICED1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Darwin Olympics
FT
13:30
0 - 0
1 - 2
2Casuarina FC
  
Rilski sportist
FT
14:00
0 - 0
1 - 0
เบลาสิต้า เปทริท
  
ปารีส แซงต์-แชร์กแมง(ยู 21)
FT
15:00
0 - 0
0 - 1
ลอริยองต์(ยู 21)
  
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์4
FT
15:00
2 - 2
2 - 4
2Dunaharaszti MTK [HUND3E-11]
  
RCO Agde1
FT
15:00
1 - 0
1 - 1
1โมโนริ เอสอี [HUND3E-6]
  
[CZEDFL-44] Spolana Neratovice
FT
15:00
3 - 1
4 - 3
ลิโตเมอริส [CZECFLC-14]
  
ปินาต้าร์ ซีเอฟ1
FT
15:00
0 - 1
1 - 1
จูมิลล่า
  
[HUND3E-4] Hodmezovasarhelyi
FT
15:00
1 - 0
2 - 1
Morahalmi VSE [HUND3E-28]
  
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
FT
15:00
1 - 1
1 - 1
Mora CF
  
[CZEDFL-24] Admira Praha
FT
15:15
0 - 0
0 - 0
SK Polaban Nymburk
  
Breclav
FT
15:30
1 - 1
1 - 2
เอสเค ปรอสเตียยอฟ [CZED2-16]
  
[SLOD2-4] NK Brezice
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
เฮชเอ็นเคกอริก้า [CROD2-3]
  
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
FT
16:00
0 - 0
1 - 1
เอสดี อมอเรเบียต้า
  
LKS Czaniec
FT
16:00
1 - 0
3 - 1
BKS Stal BB [PolD4-54]
  
เกตาเฟ่ บี2
FT
16:00
1 - 1
2 - 1
2โตเลโด
  
GKS Belchatow II
FT
16:00
0 - 3
1 - 6
Unia Skierniewice
  
[ENGU21A-8] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)
FT
16:05
0 - 0
1 - 0
2แก็งก็อง(ยู 21)
  
วิเซล่า
FT
16:30
0 - 0
0 - 0
ฟรีมุนเด้
  
[PORD2-17] สปอร์ติง บราก้า 2
FT
16:30
2 - 0
5 - 0
1มอนตาเรเกร
  
[SPAD32-18] เอสดี ไลเนา
FT
17:00
0 - 1
1 - 2
โปรตุเกตเรเต้
  
[BLRD2-3] Kommunalnik Slonim1
FT
17:00
1 - 3
2 - 3
4เอฟเค ลิด้า [BLRD2-13]
  
[DEND2A-5] บรอนชอยจ์
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
วอนลอส [DEND4-11]
  
FK Spartak Jurmala/46.VSK Women
FT
18:00
0 - 3
0 - 6
FK Liepaja (w) [LatWL-1]
  
[CHAD1-11] ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี
FT
18:30
1 - 1
1 - 2
เอดีโอ เดน ฮาก [HOLD1-11]
  
[ARGD1-13] กิมนาเซีย ลา พลาต้า
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
วิลลา ซาน คาร์ลอส [ARGBM-18]
  
วาปรุส แปร์นู(ญ)1
FT
19:00
0 - 0
0 - 5
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)
  
[HOLD1-1] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม3
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
2เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]
  
[HOLD2-17] เอสซี เทลสตาร์1
FT
19:30
1 - 0
3 - 1
2อาชิเลส
  
[ARGD1-7] ซาน ลอเรนโซ่
FT
19:30
0 - 0
0 - 0
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ [URUD1A-2]
  
[ARGD1-19] เบเลซ ซาร์สฟิลด์
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
บานฟิลด์ [ARGD1-5]
  
[ENGConf-6] โดเวอร์ แอทเตลิก
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
Margate [ENGRYM-16]
  
[FRAD1-14] เม็ตซ์
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
1คริสตัล พาเลซ [ENGPR-14]
  
[HOLD1-18] โก อเฮด อีเกิ้ลส์1
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
เวสเตอร์โล [BELD2-1]
  
[ARGD1-16] โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
ซานซิเนน่า [ARGTB-26]
  
[ARGD1-28] เบลกราโน่
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
Desamparados
  
[NIRD3-1] Limavady United
FT
20:00
1 - 3
1 - 6
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [NIRD1-5]
  
SC Idar Oberstein
FT
20:30
0 - 0
1 - 3
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
  
[WALPR-5] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน1
FT
20:30
2 - 0
3 - 0
1Merthyr Town [ENG-SPR-3]
  
[SAPLD1-4] ไกเซอร์ ชีฟ3
FT
20:30
1 - 0
1 - 0
2ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ [SAPLD1-11]
  
[GERD2-1] สตุ๊ตการ์ต
FT
20:30
1 - 0
2 - 0
แอสเตราส ตริโปลิส [GRED1-11]
  
[ENGPR-11] เวสต์แฮมยูไนเต็ด
FT
20:30
1 - 1
2 - 2
แวร์เดอร์ เบรเมน [GERD1-8]
  
[WALPR-7] ลานดูเนา
FT
20:30
1 - 0
5 - 0
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [ENGConf-2]
  
[WALPR-11] นิวทาวน์ เอเอฟซี
FT
20:30
0 - 2
2 - 3
รูเชล โอลิมปิค [ENG-NPR-14]
  
[ENG-SPR-5] สลอค ทาวน์
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
เวสต์ บรอมวิช ซี
  
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี
FT
21:00
0 - 3
3 - 7
ปีเตอร์โบโร่ ซี
  
[ENGLCH-13] แอสตัน วิลล่า
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
วัดฟอร์ด [ENGPR-17]
  
[ENGL2-11] คราวเลย์ ทาวน์
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
พอร์ทสมัธ [ENGL2-1]
  
[ENGCN-20] ชอร์เล่ย์ เอฟซี1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
เร็กซ์แฮม [ENGConf-13]
  
[ENGConf-20] กุยเซลีย์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
ดาร์ลิงตัน [ENGCN-4]
  
[ENGConf-18] วอคกิ้ง
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
สวินดอน ทาวน์ [ENGL2-5]
  
[NIRD1-8] เกล็นโตรัน1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-2]
  
เบดฟอร์ด ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
สตีเวนิจ ซี
  
[ENGRL1-10] เลเวส
FT
21:00
0 - 1
1 - 4
อีสต์บอร์น โบโรห์ [ENGCS-11]
  
[ENGCN-8] อัลเฟรตัน ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGL2-16]
  
[ENGL1-2] โบลตัน วอนเดอเรอส์1
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
สโต๊ค ซิตี้ [ENGPR-13]
  
[ENGLCH-10] เบรนท์ฟอร์ด
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
เซลต้า บีโก้ [SPAD1-13]
  
[ENGLCH-19] เบอร์มิงแฮม ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
สวอนซี ซิตี้ [ENGPR-15]
  
[ENGL1-10] บริสตอล โรเวอร์ส
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [ENGPR-10]
  
[ENGL1-13] ชาร์ลตัน แอธเลติก
FT
21:00
4 - 0
6 - 1
อิปสวิช ทาวน์ [ENGLCH-16]
  
[ENGL2-17] เชลแน่ม ทาวน์
FT
21:00
1 - 1
1 - 5
1ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [ENGL1-11]
  
[ENGConf-19] เชสเตอร์ เอฟซี
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
พอร์ทเวล [ENGL2-4]
  
[ENGLCH-9] ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [GERD1-4]
  
[ENGConf-4] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
สตีฟเนจ โบโรห์ [ENGL2-22]
  
[ENG-SPR-18] ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 3
1 - 6
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [ENGL2-20]
  
[ENGLCH-6] ฟูแล่ม2
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-16]
  
[ENGCS-2] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [ENGL1-15]
  
[ENGL2-15] กริมสบี้ ทาวน์
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
วีแกน แอธเลติก [ENGLCH-23]
  
[HOLD1-8] โกรนิงเก้น2
FT
21:00
2 - 2
4 - 3
เอ็มเมน (N) [HOLD2-9]
  
[ENGL2-23] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ [ENGCN-5]
  
[ENGCS-17] ไวท์ฮอว์ก
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
เฮนดอน [ENGRYM-2]
  
[ENGL2-12] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-7]
  
[AUSL-4] Karabakh Vienna
FT
21:00
2 - 1
6 - 2
1ราปิด เวียนนา (เยาวชน) [AUSD3E-10]
  
[ENGLCH-18] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
บอร์นมัธ เอเอฟซี [ENGPR-9]
  
[ENGLCH-15] วูล์ฟแฮมป์ตัน
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-12]
  
[ENGLCH-3] เร้ดดิ้ง
FT
21:00
0 - 2
2 - 3
1วิเทสส์ อาร์นเฮม (N) [HOLD1-5]
  
[ENGLCH-7] ลีดส์ ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGL1-8]
  
[ENGL2-13] ลินคอล์น ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
วอลซอลล์ [ENGL1-14]
  
[ENGL2-6] ลูตัน ทาวน์
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [ENGL1-3]
  
[ENGLCH-24] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
บาร์นสลีย์ [ENGLCH-14]
  
[ENGConf-9] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
1แบล็คพูล [ENGL2-7]
  
[SPAD1-11] มาลาก้า3
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
1โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [GERD1-9]
  
[ENGPR-19] มิดเดิลสโบรห์1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
1เอาก์สบวร์ก [GERD1-13]
  
[ENGL1-6] มิลล์วอลล์
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
กรานาดา ซีเอฟ [SPAD1-20]
  
[GERD1-15] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [ENGLCH-1]
  
[ENGL2-21] มอร์แคมบ์
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
โรชเดล [ENGL1-9]
  
[ENGCN-7] เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
FT
21:00
0 - 5
0 - 5
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [ENGL2-8]
  
[ENGLCH-21] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-16]
  
[ENGLCH-8] นอริช ซิตี้
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [ENGLCH-2]
  
[ENGCN-1] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
2บาร์โรว์ [ENGConf-7]
  
[ENGL1-18] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGLCH-20]
  
ติเวอร์ตัน ทาวน์
FT
21:00
1 - 2
2 - 4
เยโอวิล ทาวน์ [ENGL2-19]
  
[ENGCN-3] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [ENGL1-5]
  
[ENGPR-20] ซันเดอร์แลนด์
FT
21:00
0 - 3
0 - 5
เซลติก [SCOPR-1]
  
[ENGCN-2] ยอร์ค ซิตี้
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
น็อตต์สเคาน์ตี้ [ENGL2-18]
  
SV Gerasdorf Stammer
FT
21:00
2 - 2
2 - 4
Stadlau [AUSD3E-4]
  
[ENGL2-3] เชสเตอร์ฟิลด์2
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
11ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [ENGL2-3]
  
[ITAS4-43] เลชโก้
FT
21:30
2 - 0
2 - 1
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ [SANL-3]
  
อเวลลิโน่
FT
21:30
0 - 1
0 - 1
ทารันโต้
  
[CYPD1-14] อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
FT
22:00
0 - 1
0 - 3
เอร์มิส อราดิปปู [CYPD1-7]
  
[CZEDFL-40] Kozlovice
FT
22:00
0 - 3
1 - 3
เออเฮิสกี้ บรอด
  
สโลโบด้า อูซิเซ่3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2FK Backa Topola
  
[ITAD1-17] โครโตเน่
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ (N) [ITAS4-2]
  
ASV Vosendorf
FT
22:00
1 - 0
4 - 1
1Red Star-Penzing
  
[HOLD2-5] เอ็นเอซี เบรด้า1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี (N) [HOLD1-12]
  
เอฟซี ฮีบาร์
FT
22:00
2 - 0
4 - 1
Rakovski 2011
  
[TURD1-9] คาซิมปาซ่า
FT
22:00
1 - 1
1 - 3
เออิบาร์ [SPAD1-10]
  
เคชเคเมติ ทีอี
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
Szeol
  
[HUND3E-15] เอฟซี ดาบาส
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
Jaszberenyi FC
  
[MKDD1-6] ซิเล็กส์
FT
22:00
2 - 0
4 - 0
2อคาเดมี่ ปานเดฟ [MKDD2-1]
  
[CYPD2-3] โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
FT
22:30
1 - 1
2 - 1
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-12]
  
[ITAD1-11] กาญารี่
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
โอลเบีย [ITAC1A-15]
  
ราดนิคกี้ 19231
FT
22:30
0 - 2
0 - 2
เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า
  
[GRED1-16] พลาทานิแอส เอฟซี
FT
22:30
0 - 1
0 - 1
สโกดา ซานธี [GRED1-1]
  
[GRED1-14] เออีแอล ลาริซ่า1
FT
22:30
0 - 0
1 - 1
1เลเมีย [GRED2-2]
  
[GRED1-13] พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
FT
22:30
0 - 1
0 - 2
พีเออี อโตรมิตอส [GRED1-10]
  
[BELD2-3] เซอร์เคอร์ บรูซ1
FT
23:00
3 - 0
5 - 2
3วิลเล่ม ทเว [HOLD1-13]
  
[ITAD2-12] เชเซน่า
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
ฟาโนกัลโช่ [ITAC1B-17]
  
Primorac Biograd2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
ซาดาร์ [CROD2-43]
  
[ITAS4-26] Real Forte Querceta
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [ITAD2-10]
  
[TURD2-4] โบลูสปอร์
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
อดาน่าสปอร์ [TURD1-18]
  
เอ็นเค รีดอมเลีย1
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ [HUND1-11]
  
[SLOD2-5] ดราว่า
FT
23:00
0 - 0
8 - 1
Odranci
  
[HOLD1-6] อาแซด อัลค์มาร์
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
เอสซี คัมบูร์ [HOLD2-3]
  
[GERD1-6] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
1ลิเวอร์พูล [ENGPR-4]
  
[BELD2-7] อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน2
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
1เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
  
[FRAD1-10] แก็งก็อง
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
โตริโน่ [ITAD1-9]
  
[AUSL-141] ASV Spratzern
FT
23:00
3 - 1
4 - 1
พีเอสวี เวียนนา [AUSL-15]
  
[FRAD2-3] ทรัวส์1
FT
23:00
2 - 0
2 - 1
1อาเมียงส์ [FRAD2-2]
  
[FRAD1-17] ก็อง
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
2อองเช่ร์ [FRAD1-12]
  
[FRAD1-8] แซงต์ เอเตียน
FT
23:30
0 - 0
0 - 3
1เซาแธมป์ตัน [ENGPR-8]
  
แก็งก็อง(ยู 21)11
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
ปารีส แซงต์-แชร์กแมง(ยู 21)
  
[SCOU20-6] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20)
FT
23:45
0 - 2
1 - 3
2พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) [HOLD2-4]
  
[SPAD1-18] สปอร์ติ้ง กิฆอน
FT
23:45
0 - 0
1 - 0
พอนเฟร์ราดิน่า [SPAD31-10]
  
St. Anna am Aigen4
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
2FC Trofaiach
  
[BELD3B-5] Thes Sport1
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
เควีเอสเค ลอมเมล [BELD2-7]
  
[SPAD32-2] บูร์โกส ซีเอฟ1
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า [SPAD31-19]
  
[SPAD32-8] โอซาซูน่า บี
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1ซีดี เอโบร [SPAD33-19]
  
[PORD1-6] สปอร์ติ้ง ลิสบอน
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1ฟิออเรนติน่า [ITAD1-8]
  
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา [SPAD33-9]
  
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่1
FT
00:00
0 - 0
0 - 3
1ปอร์โต้ บี [PORD2-19]
  
[SPAD1-7] แอธเลติก บิลเบา1
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
1ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [SPAD2-9]
  
[FRAD1-16] ดิฌง1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1สตารส์บูร์ก [FRAD2-1]
  
[FRAD1-11] ลีลล์
FT
00:00
2 - 2
4 - 2
แรนส์ [FRAD1-9]
  
[BELD2-2] ลีแอร์ส
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2โรด้า เจซี [HOLD1-17]
  
[FRAD1-7] น็องต์1
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2เจนัว [ITAD1-16]
  
[SPAD2-12] ราโย่ บาเยกาโน่
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
1เอดี อัลคอร์ค่อน [SPAD2-16]
  
[ITAD1-10] ซามพ์โดเรีย
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
เวโรน่า (N) [ITAD2-2]
  
มิรานเดส
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
เรอัล ซาราโกซ่า [SPAD2-17]
  
CD Azuaga2
FT
00:30
2 - 1
2 - 1
เอซเตรมาดูรา [SPAD34-6]
  
Oudenaarde2
FT
00:30
0 - 3
1 - 4
Sporting West Harelbeke
  
[BELD2-4] ทูบิซี่1
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
1La Louviere Centre
  
ซีเอฟ เปราลาดา
FT
00:30
0 - 1
2 - 1
1บาร์เซโลน่า บี [SPAD33-1]
  
[BELD2-6] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส1
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD2-10]
  
[SPAD32-1] อัลบาเซเต้3
FT
00:30
1 - 2
1 - 2
1บียาร์เรอัล บี [SPAD33-11]
  
[SPAD31-4] จี.เซโกเบียน่า4
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี [SPAD31-9]
  
[SPAD32-6] บาราคแอลโด ซีเอฟ1
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
ราซิ่ง ซานตานเดร์ [SPAD32-1]
  
เอสซี เฟยเรนเซ่1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2โอลฮาเนนเซ่
  
[ITAD2-7] คาร์ปิ
FT
01:00
0 - 2
3 - 4
คิเอโว่ [ITAD1-14]
  
[SPAD2-11] คอร์โดบ้า
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
อัลเมเรีย [SPAD2-15]
  
ยูดี เลบานเต้ บี3
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
3แอตเลติโก้ ซากัลทิโน [SPAD33-16]
  
ลา โฮย่า ลอร์ก้า1
FT
01:00
0 - 3
0 - 3
1คาดิส [SPAD2-5]
  
[SPAD1-15] เรอัล เบติส2
FT
01:00
1 - 1
1 - 1
4เรอัล บายาโดลิด [SPAD2-7]
  
[SPAD31-7] เรอัล บายาโดลิด บี1
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
1เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว [SPAD31-18]
  
[BRASPC2-30] ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ)
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ [BRASPC2-74]
  
[SPAD31-20] ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
FT
01:30
0 - 0
0 - 2
เลกาเนส [SPAD1-17]
  
[SPAD31-1] คูลทูรัล เลโอเนซ่า2
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
1เรอัล โอเบียโด [SPAD2-8]
  
[SPAD34-1] เรเครติโบ อูเอลบา
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
เซบีย่า แอตเลติโก [SPAD2-13]
  
เยคราโน ดิปอติโว2
FT
01:30
0 - 1
1 - 1
4เอลเช่
  
ยูดี แอลบาร์ร่า3
FT
02:00
0 - 1
0 - 3
1เตเนริเฟ่ 2
  
[ARGD1-12] โรซาริโอ เซ็นทรัล4
FT
02:00
0 - 0
2 - 0
3ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [ARGD1-23]
  
[ARGD1-17] แอดเตริโค ราแฟล่า2
FT
02:00
0 - 0
3 - 1
41CA Florida
  
[SPAD34-13] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
FT
02:00
1 - 0
1 - 2
1ลาส พัลมาส [SPAD1-14]
  
[ITAS4-15] ไรติ
FT
02:00
0 - 1
0 - 5
โฟรซิโนเน่ [ITAD2-3]
  
ลัวเล็ทตาโน1
FT
02:30
0 - 0
0 - 0
2ลูซิทาโน่เอฟซีวี
  
[GUAD2-1] ออโรร่า1
FT
04:00
2 - 0
2 - 2
2ซาคาชิสพาส [ACTM-1]
  
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
FT
06:00
0 - 0
2 - 2
โฟล่า เอสซ์
  
[ARGD1-1] โบคา จูเนียร์ส2
FT
06:00
0 - 0
1 - 1
3เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (N) [URUD1A-1]
  
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง)
FT
09:00
0 - 0
5 - 1
Kingborough Lions Reserves
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[63] อาเซอร์ไบจาน (ญ)
FT
22:00
3 - 0
4 - 2
2คาซัคสถาน(ญ) [62]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์12
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
5เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [4]
  
[5] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า1
FT
23:30
1 - 1
2 - 1
3เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด [7]
  
[1] ดินาโม เคียฟ2
FT
23:30
1 - 0
5 - 0
1เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อินเตอร์ ซาเปรซิค3
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
3สลาเวน โคปริฟนิก้า [5]
  
[2] ริเยก้า2
FT
02:00
0 - 0
2 - 0
1อิสทรา 1961 พูลา [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เอชเค โคปาโวกค์
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
เลคเนียร์ เอฟ [12]
  
Facebook share Line line Twitter tweet