ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[ITAC1A-4] อาเรสโซ่2
0 - 1
0 - 1
ตริเอสติน่า [ITAS4-6]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล France Super Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[FRAD1-1] โมนาโก3
1 - 0
1 - 2
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (N) [FRAD1-2]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[PORD1-11] เบเลเนนส์13
0 - 0
0 - 1
Real SC [PORD2-14]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:45
FT
[3] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
3 - 1
5 - 2
โปลิศ เทโร เอฟซี [10]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[6] ชลบุรี เอฟซี2
0 - 0
1 - 1
สุพรรณบุรี เอฟซี [11]31
 - 
 - 
  
19:00
FT
[17] ไทยฮอนด้า เอฟซี1
0 - 1
0 - 2
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [5]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[12] พัทยา ยูไนเต็ด
0 - 0
3 - 0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [7]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด3
2 - 0
4 - 0
อุบล ยูไนเต็ด [8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[7] เชียงใหม่ เอฟซี
0 - 0
0 - 1
สงขลา ยูไนเต็ด [17]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[11] นครปฐม เอฟซี1
0 - 0
1 - 1
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [1]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[13] มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี
2 - 0
3 - 1
อาร์มี่ ยูไนเต็ด [14]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[5] อ่างทอง เอฟซี3
1 - 1
3 - 2
ลำปาง เอฟซี [6]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
[ENGPR-1] เชลซี
0 - 1
1 - 2
อินเตอร์ มิลาน (N) [ITAD1-7]
 - 
 - 
  
05:00
FT
[ENGPR-3] แมนเชสเตอร์ ซิตี้1
1 - 0
3 - 0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (N) [ENGPR-2]
 - 
 - 
  
07:05
FT
[SPAD1-1] เรอัล มาดริด2
2 - 2
2 - 3
บาร์เซโลน่า (N) [SPAD1-2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[SCOCH-8] เบรซิน ซิตี้4
0 - 1
0 - 3
ฟัลเคิร์ก [SCOCH-5]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-2] ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก1
0 - 0
1 - 2
อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-5] เอลจิน ซิตี้1
0 - 2
0 - 3
ปีเตอร์เฮด [SCOL1-9]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-5] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
1 - 1
2 - 2 *PEN 1-3
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-2]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-9] เรธโรเวอร์ส
2 - 0
2 - 0
คาวเดนบีท [SCOL2-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-2] อัลลัว แอทเลติค1
0 - 1
0 - 3
ฮิเบอร์เนี่ยน [SCOCH-1]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-1] อาร์บรอท
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-5
รอสส์ เคาน์ตี้ [SCOPR-6]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-8] คิลมาร์น็อค1
0 - 0
3 - 0
ดัมบาร์ตัน [SCOCH-10]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-3] แอนนัน แอธเลติก1
0 - 4
1 - 6
อายร์ ยูไนเต็ด [SCOCH-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-9] กรีน็อค มอร์ตัน
1 - 0
5 - 0
อีดินเบิร์ก ซิตี้ [SCOL2-7]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-9] มาเธอร์เวลล์
0 - 0
1 - 0
เบอร์วิค เรนเจอร์ส [SCOL2-8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-6] ควีน ออฟ เซาธ์1
0 - 1
2 - 2 *PEN 4-3
อัลเบี้ยน โรเวอร์ [SCOL1-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-11] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
1 - 0
3 - 0
สเตนเฮาส์มัวร์ [SCOL1-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-7] เซนต์ เมียร์เรน1
2 - 0
5 - 0
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด [SCOL1-3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-7] แพททริค ทริสเทล
0 - 0
1 - 0
สแตรนแรร์ [SCOL1-7]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
ดัลเฮม
0 - 0
0 - 1
ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส [SWED3NS-8]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[158] ซูดาน
0 - 0
1 - 0
บุรุนดี [148]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอมิเรสต์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[GERD1-2] แอร์เบ ไลป์ซิก3
0 - 1
0 - 1
เซบีย่า (N) [SPAD1-4]2
 - 
 - 
  
22:20
FT
[ENGPR-5] อาร์เซน่อล
2 - 2
5 - 2
เบนฟิก้า [PORD1-5]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[GERD1-17] อิงโกลสตัดท์
0 - 0
0 - 1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [4]3
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GERD1-18] ดาร์มสตัดท์1
0 - 0
1 - 0
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [8]4
 - 
 - 
  
20:30
FT
[15] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์13
1 - 1
2 - 1
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก [GERD3-3]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[18] คาร์ล ไซส์ เยน่า1
0 - 0
0 - 2
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [6]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[16] วีเอฟอาร์ อาเล่น
0 - 0
2 - 1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [8]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[9] เอสซี พาเดอร์บอร์น 072
2 - 0
3 - 2
ชามนิตเซอร์ [5]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[17] เอฟเอสวี ซวิคเกา14
1 - 1
1 - 1
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [19]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[4] ฮันซ่า รอสต๊อค2
0 - 0
0 - 0
SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [2]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[20] มักเดเบิร์ก2
3 - 0
3 - 0
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ [12]31
 - 
 - 
  
19:00
FT
[13] พรูเบน มุนสเตอร์1
0 - 0
3 - 0
เอสวี เม็พเพ่น [10]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[FRAD1-18] ลอริยองต์3
0 - 1
1 - 1
เกววีลย์ อูแอส [FRAD3-2]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[3] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก2
1 - 0
1 - 1
แอลเอเอสเค ลินซ์ [2]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[6] แมตเตอร์สเบิร์ก3
1 - 0
1 - 0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [8]51
 - 
 - 
  
23:30
FT
[7] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น1
0 - 2
1 - 4
ราปิด เวียนนา [5]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[10] เคเอสซี โลเคอเรน3
0 - 3
0 - 4
คลับบรูซ [2]11
 - 
 - 
  
01:00
FT
[8] ราซิ่ง เกงค์1
0 - 1
3 - 3
วาสแลนด์ บีเวเรน [13]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[14] เคเอเอส ยูเปน2
0 - 1
0 - 5
ซูลเต้ วาเรเกม [3]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
[6] ชาเลอร์รัว2
1 - 0
1 - 0
คอร์ไทรจ์ [11]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[6] โอเดนเซ่ บีเค12
0 - 0
1 - 0
เอซี ฮอร์เซ่นส์ [1]51
 - 
 - 
  
23:00
FT
[3] เอฟซี โคเปนเฮเกน2
0 - 0
0 - 0
โฮโบร [8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[7] เอล์ฟส์บอร์ก1
0 - 0
0 - 2
ไอเคซิริอุสเอฟเค [4]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[12] ยอนโคปิ้งส์โซดร้า2
1 - 0
1 - 0
ฮัมมาร์บี้ [9]31
 - 
 - 
  
23:00
FT
[13] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์2
0 - 0
0 - 1
มัลโม่ เอฟเอฟ [1]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[13] ซีเรียนสก้าเอฟซี1
1 - 1
1 - 2
เฮลซิงบอร์ก [3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[16] เกเฟล ไอเอฟ2
1 - 0
2 - 1
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก [11]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[4] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
1 - 0
2 - 1
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [7]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[1] บรอมมาปอจคาร์น่า14
0 - 1
0 - 1
ไอเค ฟรีจ เทบีย์ [15]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[2] ดัลคุลด์ เอฟเอฟ1
0 - 1
1 - 1
เดเกอร์ฟอร์ส [8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[7] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ2
0 - 2
1 - 2
โบโด กลิมท์ [1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[11] สลิโก โรเวอร์ส1
1 - 1
1 - 1
ดันดาล์ค [2]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[5] ลองฟอร์ด ทาวน์12
1 - 1
1 - 3
เชลบอร์น [6]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[6] อิลเวส แทมเปเร่3
0 - 0
0 - 0
วีพีเอส วาซ่า [2]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[3] ลาห์ติ1
4 - 1
6 - 2
ไอเอฟเค มารีฮามน์ [5]21
 - 
 - 
  
21:00
FT
[10] พีเอส เคมิ คิงส์16
1 - 0
2 - 1
อินเตอร์ ตูร์คู [8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[5] ฮาก้า
0 - 0
0 - 0
ยาโร [8]3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[6] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล1
1 - 0
2 - 0
เคพีวี คอคคูล่า [2]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[9] แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
0 - 1
1 - 3
กนิสตัน เฮลซิงกิ [10]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[5] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์2
0 - 1
1 - 1
เอฟซี อูฟา [6]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[7] ซีเอสเคเอ มอสโก
2 - 0
2 - 0
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ [16]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[13] รูบิน คาซาน2
0 - 1
2 - 1
อาร์เซน่อล ตูล่า [8]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[4] เทเลค กรอซนี่ย์2
0 - 0
2 - 0
ดินาโม มอสโก [11]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[2] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น1
4 - 0
4 - 0
ดูก้า ปรากซ์ [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[11] สโลวัคโก้1
1 - 1
1 - 1
เบามิต ยาโบลเนค [8]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
1 - 0
2 - 0
วิโซซิน่า จิคลาวา [14]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[1] สลาเวีย ปราก2
1 - 0
1 - 0
เทปลิเซ่ [5]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[15] ลีเกีย วอร์ซอว์
0 - 0
2 - 0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [11]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[6] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
1 - 0
3 - 2
วิสล่า คราคอฟ [2]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[9] กราสฮ็อปเปอร์3
0 - 1
0 - 4
ยัง บอยส์ [1]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[7] อารัว2
1 - 0
2 - 2
เอฟซี วิล 1900 [8]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[10] เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา4
2 - 1
3 - 1
วินเตอร์ทูร์ [9]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[14] ยูเวนตุส บูคาเรสต์3
0 - 0
0 - 0
ซีเอส โวลุนทารี [7]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[13] กาซ เมตาน เมดิอัส2
0 - 2
0 - 3
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [3]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[7] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
2 - 1
3 - 4
เซาเปาโล [18]1
 - 
 - 
  
05:00
FT
[5] พัลไมรัส1
2 - 0
2 - 0
อาไว เอฟซี เอสซี [17]21
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[15] โกยาส13
2 - 0
3 - 0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [6]1
 - 
 - 
  
02:30
FT
[18] ฟิกูเรนเซ่3
0 - 0
0 - 1
วิลา โนวา [5]3
 - 
 - 
  
02:30
FT
[12] ปารานา พีอาร์1
2 - 0
4 - 0
ซานตา ครูซ (พีอี) [8]11
 - 
 - 
  
02:30
FT
[2] กัวรานี่ เอสพี4
2 - 1
2 - 3
ลอนดริน่า พีอาร์ [7]3
 - 
 - 
  
05:00
FT
[13] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ1
0 - 0
1 - 0
ลูเวอร์เดนเซ่ [17]
 - 
 - 
  
05:00
FT
[20] เนาติโก (พีอี)2
0 - 1
1 - 2
คริคูม่า [10]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:00
FT
[4] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด2
0 - 1
1 - 1
ออร์แลนโด ซิตี้ [7]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[5] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส1
1 - 0
4 - 0
มอนทรีออล อิมแพ็ค [9]1
 - 
 - 
  
06:30
FT
[10] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น1
1 - 0
3 - 0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [8]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[1] เอฟซี ดัลลัส11
0 - 1
0 - 4
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [6]1
 - 
 - 
  
07:00
FT
[11] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี2
2 - 0
4 - 0
ดีซี ยูไนเต็ด [11]1
 - 
 - 
  
07:00
FT
[2] แคนซัส วิซาร์ดส์
2 - 1
3 - 2
ชิคาโก ไฟร์ [2]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[3] ฮุสตัน ไดนาโม1
1 - 2
2 - 2
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [4]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[8] รีล ซอลต์ เลค1
0 - 1
2 - 2
โคลัมบัส ครูว์ [6]
 - 
 - 
  
07:00
FT
[7] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์1
0 - 0
1 - 0
โคโลราโด ราปิดส์ [10]1
 - 
 - 
  
09:15
FT
[9] แอลเอ กาแลกซี่15
0 - 0
0 - 0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [5]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:00
FT
[a-5] กัวเรตาโร่ เอฟซี2
0 - 1
0 - 4
โลบอส บ๊วบ [a-7]3
 - 
 - 
  
05:00
FT
[a-3] ครูซ อาซูล15
1 - 0
1 - 1
ชีวาส กัวดาลาจาร่า [a-10]31
 - 
 - 
  
07:00
FT
[a-11] มอนเทอร์เรย์11
1 - 0
1 - 0
เวราครูซ [a-15]3
 - 
 - 
  
07:05
FT
[a-14] ปาชูก้า6
0 - 1
0 - 2
คลับ อเมริกา [a-13]51
 - 
 - 
  
09:00
FT
[a-4] เนกาซ่า11
1 - 0
1 - 0
คลับ ตีฮัวนา [a-16]21
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
[15] คอนซาโดล ซัปโปโร4
1 - 0
2 - 0
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [8]1
 - 
 - 
  
16:30
FT
[2] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส1
0 - 0
3 - 0
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [14]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[9] วิสเซล โกเบ
0 - 0
3 - 1
โอมิยะ อาร์ดิย่า [16]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่2
1 - 2
2 - 5
จูบิโล อิวาตะ [7]41
 - 
 - 
  
17:00
FT
[6] กัมบะ โอซาก้า1
0 - 0
3 - 1
เซเรโซ โอซาก้า [1]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[5] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส2
2 - 1
2 - 2
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [12]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[8] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
0 - 0
4 - 0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [17]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[21] คามาทามาเร่ ซานูกิ1
0 - 0
0 - 1
โออิตะ ตรินิต้า [13]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[11] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค1
1 - 1
3 - 2
โตเกียวเวอร์ดี้ [9]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[2] อวิสปา ฟูกูโอกะ1
0 - 0
2 - 0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [14]3
 - 
 - 
  
17:00
FT
[20] รีโนฟา ยามากูชิ13
0 - 1
1 - 2
โยโกฮามา เอฟซี [5]4
 - 
 - 
  
17:00
FT
[1] โชนัน เบลมาเร่4
0 - 0
2 - 0
โตกุชิม่า วอร์ทิส [3]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[12] มาชิดา เซลเวีย1
0 - 0
0 - 2
เกียวโต แซงก้า [15]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[16] เอฮิเมะเอฟซี2
0 - 0
1 - 0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [10]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[16] ยานเบียน ฟัด1
0 - 1
0 - 2
เทียนจิน ฉวนเจียน [3]31
 - 
 - 
  
18:35
FT
[8] ฉงชิ่ง ลี่ฟาน1
1 - 2
1 - 2
เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [14]4
 - 
 - 
  
18:35
FT
[7] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ3
1 - 0
4 - 2
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [1]3
 - 
 - 
  
18:35
FT
[11] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว2
0 - 2
3 - 2
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [6]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[ICEPR-4] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์1
0 - 0
1 - 0
เลคเนียร์ เรกยะวิก [ICED1-9]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:30
FT
Darwin Olympics
0 - 0
1 - 2
Casuarina FC2
 - 
 - 
  
14:00
FT
Rilski sportist
0 - 0
1 - 0
เบลาสิต้า เปทริท
 - 
 - 
  
15:00
FT
ปารีส แซงต์-แชร์กแมง(ยู 21)
0 - 0
0 - 1
ลอริยองต์(ยู 21)
 - 
 - 
  
15:00
FT
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์4
2 - 2
2 - 4
Dunaharaszti MTK [HUND3E-11]2
 - 
 - 
  
15:00
FT
RCO Agde1
1 - 0
1 - 1
โมโนริ เอสอี [HUND3E-6]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CZEDFL-44] Spolana Neratovice
3 - 1
4 - 3
ลิโตเมอริส [CZECFLC-14]
 - 
 - 
  
15:00
FT
ปินาต้าร์ ซีเอฟ1
0 - 1
1 - 1
จูมิลล่า
 - 
 - 
  
15:00
FT
[HUND3E-4] Hodmezovasarhelyi
1 - 0
2 - 1
Morahalmi VSE [HUND3E-28]
 - 
 - 
  
15:00
FT
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
1 - 1
1 - 1
Mora CF
 - 
 - 
  
15:15
FT
[CZEDFL-24] Admira Praha
0 - 0
0 - 0
SK Polaban Nymburk
 - 
 - 
  
15:30
FT
Breclav
1 - 1
1 - 2
เอสเค ปรอสเตียยอฟ [CZED2-16]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SLOD2-4] NK Brezice
0 - 0
1 - 0
เฮชเอ็นเคกอริก้า [CROD2-3]
 - 
 - 
  
16:00
FT
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
0 - 0
1 - 1
เอสดี อมอเรเบียต้า
 - 
 - 
  
16:00
FT
LKS Czaniec
1 - 0
3 - 1
BKS Stal BB [PolD4-54]
 - 
 - 
  
16:00
FT
เกตาเฟ่ บี2
1 - 1
2 - 1
โตเลโด2
 - 
 - 
  
16:00
FT
GKS Belchatow II
0 - 3
1 - 6
Unia Skierniewice
 - 
 - 
  
16:05
FT
[ENGU21A-8] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)
0 - 0
1 - 0
แก็งก็อง(ยู 21)2
 - 
 - 
  
16:30
FT
วิเซล่า
0 - 0
0 - 0
ฟรีมุนเด้
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD2-17] สปอร์ติง บราก้า 2
2 - 0
5 - 0
มอนตาเรเกร1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SPAD32-18] เอสดี ไลเนา
0 - 1
1 - 2
โปรตุเกตเรเต้
 - 
 - 
  
17:00
FT
[BLRD2-3] Kommunalnik Slonim1
1 - 3
2 - 3
เอฟเค ลิด้า [BLRD2-13]4
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND2A-5] บรอนชอยจ์
0 - 0
1 - 1
วอนลอส [DEND4-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
FK Spartak Jurmala/46.VSK Women
0 - 3
0 - 6
FK Liepaja (w) [LatWL-1]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[CHAD1-11] ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี
1 - 1
1 - 2
เอดีโอ เดน ฮาก [HOLD1-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[ARGD1-13] กิมนาเซีย ลา พลาต้า
1 - 0
2 - 0
วิลลา ซาน คาร์ลอส [ARGBM-18]
 - 
 - 
  
19:00
FT
วาปรุส แปร์นู(ญ)1
0 - 0
0 - 5
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)
 - 
 - 
  
19:30
FT
[HOLD1-1] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม3
1 - 0
1 - 0
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[HOLD2-17] เอสซี เทลสตาร์1
1 - 0
3 - 1
อาชิเลส2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[ARGD1-7] ซาน ลอเรนโซ่
0 - 0
0 - 0
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ [URUD1A-2]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ARGD1-19] เบเลซ ซาร์สฟิลด์
0 - 0
0 - 1
บานฟิลด์ [ARGD1-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ENGConf-6] โดเวอร์ แอทเตลิก
1 - 0
3 - 0
Margate [ENGRYM-16]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[FRAD1-14] เม็ตซ์
0 - 0
1 - 1
คริสตัล พาเลซ [ENGPR-14]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HOLD1-18] โก อเฮด อีเกิ้ลส์1
0 - 0
1 - 1
เวสเตอร์โล [BELD2-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ARGD1-16] โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
0 - 0
0 - 0
ซานซิเนน่า [ARGTB-26]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ARGD1-28] เบลกราโน่
0 - 0
1 - 0
Desamparados
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NIRD3-1] Limavady United
1 - 3
1 - 6
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [NIRD1-5]
 - 
 - 
  
20:30
FT
SC Idar Oberstein
0 - 0
1 - 3
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
 - 
 - 
  
20:30
FT
[WALPR-5] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน1
2 - 0
3 - 0
Merthyr Town [ENG-SPR-3]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[SAPLD1-4] ไกเซอร์ ชีฟ3
1 - 0
1 - 0
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ [SAPLD1-11]2
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GERD2-1] สตุ๊ตการ์ต
1 - 0
2 - 0
แอสเตราส ตริโปลิส [GRED1-11]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[ENGPR-11] เวสต์แฮมยูไนเต็ด
1 - 1
2 - 2
แวร์เดอร์ เบรเมน [GERD1-8]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[WALPR-7] ลานดูเนา
1 - 0
5 - 0
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [ENGConf-2]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[WALPR-11] นิวทาวน์ เอเอฟซี
0 - 2
2 - 3
รูเชล โอลิมปิค [ENG-NPR-14]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-SPR-5] สลอค ทาวน์
1 - 1
2 - 1
เวสต์ บรอมวิช ซี
 - 
 - 
  
21:00
FT
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี
0 - 3
3 - 7
ปีเตอร์โบโร่ ซี
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-13] แอสตัน วิลล่า
0 - 0
0 - 0
วัดฟอร์ด [ENGPR-17]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-11] คราวเลย์ ทาวน์
1 - 0
1 - 2
พอร์ทสมัธ [ENGL2-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-20] ชอร์เล่ย์ เอฟซี1
0 - 1
1 - 1
เร็กซ์แฮม [ENGConf-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-20] กุยเซลีย์
0 - 0
0 - 0
ดาร์ลิงตัน [ENGCN-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-18] วอคกิ้ง
0 - 0
0 - 3
สวินดอน ทาวน์ [ENGL2-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NIRD1-8] เกล็นโตรัน1
0 - 0
0 - 0
ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-2]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
เบดฟอร์ด ทาวน์
0 - 0
0 - 2
สตีเวนิจ ซี
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGRL1-10] เลเวส
0 - 1
1 - 4
อีสต์บอร์น โบโรห์ [ENGCS-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-8] อัลเฟรตัน ทาวน์
0 - 0
0 - 2
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGL2-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-2] โบลตัน วอนเดอเรอส์1
1 - 0
1 - 2
สโต๊ค ซิตี้ [ENGPR-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-10] เบรนท์ฟอร์ด
2 - 0
2 - 1
เซลต้า บีโก้ [SPAD1-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-19] เบอร์มิงแฮม ซิตี้
0 - 0
0 - 2
สวอนซี ซิตี้ [ENGPR-15]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-10] บริสตอล โรเวอร์ส
1 - 0
2 - 1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [ENGPR-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-13] ชาร์ลตัน แอธเลติก
4 - 0
6 - 1
อิปสวิช ทาวน์ [ENGLCH-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-17] เชลแน่ม ทาวน์
1 - 1
1 - 5
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [ENGL1-11]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-19] เชสเตอร์ เอฟซี
0 - 0
1 - 1
พอร์ทเวล [ENGL2-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-9] ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
0 - 0
1 - 2
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [GERD1-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-4] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
0 - 2
0 - 2
สตีฟเนจ โบโรห์ [ENGL2-22]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-SPR-18] ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
0 - 3
1 - 6
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [ENGL2-20]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-6] ฟูแล่ม2
0 - 1
0 - 3
โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-2] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
0 - 0
1 - 2
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [ENGL1-15]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-15] กริมสบี้ ทาวน์
0 - 1
1 - 1
วีแกน แอธเลติก [ENGLCH-23]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[HOLD1-8] โกรนิงเก้น2
2 - 2
4 - 3
เอ็มเมน (N) [HOLD2-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-23] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
0 - 0
1 - 0
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ [ENGCN-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-17] ไวท์ฮอว์ก
0 - 0
0 - 1
เฮนดอน [ENGRYM-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-12] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
0 - 1
0 - 2
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUSL-4] Karabakh Vienna
2 - 1
6 - 2
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) [AUSD3E-10]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-18] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
0 - 1
0 - 1
บอร์นมัธ เอเอฟซี [ENGPR-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-15] วูล์ฟแฮมป์ตัน
0 - 0
1 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-12]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-3] เร้ดดิ้ง
0 - 2
2 - 3
วิเทสส์ อาร์นเฮม (N) [HOLD1-5]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-7] ลีดส์ ยูไนเต็ด
1 - 0
2 - 0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGL1-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-13] ลินคอล์น ซิตี้
0 - 0
2 - 1
วอลซอลล์ [ENGL1-14]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-6] ลูตัน ทาวน์
1 - 1
2 - 1
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [ENGL1-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-24] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
0 - 0
4 - 0
บาร์นสลีย์ [ENGLCH-14]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-9] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
0 - 0
0 - 2
แบล็คพูล [ENGL2-7]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SPAD1-11] มาลาก้า3
0 - 0
1 - 2
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [GERD1-9]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGPR-19] มิดเดิลสโบรห์1
1 - 1
2 - 1
เอาก์สบวร์ก [GERD1-13]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-6] มิลล์วอลล์
1 - 0
3 - 0
กรานาดา ซีเอฟ [SPAD1-20]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD1-15] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
1 - 0
2 - 1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [ENGLCH-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-21] มอร์แคมบ์
0 - 0
0 - 1
โรชเดล [ENGL1-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-7] เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
0 - 5
0 - 5
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [ENGL2-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-21] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
1 - 0
1 - 1
เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-8] นอริช ซิตี้
1 - 1
1 - 1
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [ENGLCH-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-1] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
0 - 1
0 - 1
บาร์โรว์ [ENGConf-7]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-18] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์1
0 - 0
1 - 0
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGLCH-20]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
ติเวอร์ตัน ทาวน์
1 - 2
2 - 4
เยโอวิล ทาวน์ [ENGL2-19]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-3] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
0 - 0
0 - 3
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [ENGL1-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGPR-20] ซันเดอร์แลนด์
0 - 3
0 - 5
เซลติก [SCOPR-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-2] ยอร์ค ซิตี้
0 - 1
1 - 2
น็อตต์สเคาน์ตี้ [ENGL2-18]
 - 
 - 
  
21:00
FT
SV Gerasdorf Stammer
2 - 2
2 - 4
Stadlau [AUSD3E-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-3] เชสเตอร์ฟิลด์2
0 - 0
4 - 0
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [ENGL2-3]11
 - 
 - 
  
21:30
FT
[ITAS4-43] เลชโก้
2 - 0
2 - 1
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ [SANL-3]
 - 
 - 
  
21:30
FT
อเวลลิโน่
0 - 1
0 - 1
ทารันโต้
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CYPD1-14] อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
0 - 1
0 - 3
เอร์มิส อราดิปปู [CYPD1-7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZEDFL-40] Kozlovice
0 - 3
1 - 3
เออเฮิสกี้ บรอด
 - 
 - 
  
22:00
FT
สโลโบด้า อูซิเซ่3
0 - 0
0 - 0
FK Backa Topola2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAD1-17] โครโตเน่
0 - 0
1 - 0
เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ (N) [ITAS4-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
ASV Vosendorf
1 - 0
4 - 1
Red Star-Penzing1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HOLD2-5] เอ็นเอซี เบรด้า1
0 - 0
1 - 0
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี (N) [HOLD1-12]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอฟซี ฮีบาร์
2 - 0
4 - 1
Rakovski 2011
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD1-9] คาซิมปาซ่า
1 - 1
1 - 3
เออิบาร์ [SPAD1-10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
เคชเคเมติ ทีอี
0 - 0
2 - 1
Szeol
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND3E-15] เอฟซี ดาบาส
0 - 0
0 - 0
Jaszberenyi FC
 - 
 - 
  
22:00
FT
[MKDD1-6] ซิเล็กส์
2 - 0
4 - 0
อคาเดมี่ ปานเดฟ [MKDD2-1]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CYPD2-3] โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
1 - 1
2 - 1
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-12]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[ITAD1-11] กาญารี่
0 - 0
0 - 1
โอลเบีย [ITAC1A-15]
 - 
 - 
  
22:30
FT
ราดนิคกี้ 19231
0 - 2
0 - 2
เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า
 - 
 - 
  
22:30
FT
[GRED1-16] พลาทานิแอส เอฟซี
0 - 1
0 - 1
สโกดา ซานธี [GRED1-1]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[GRED1-14] เออีแอล ลาริซ่า1
0 - 0
1 - 1
เลเมีย [GRED2-2]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[GRED1-13] พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
0 - 1
0 - 2
พีเออี อโตรมิตอส [GRED1-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BELD2-3] เซอร์เคอร์ บรูซ1
3 - 0
5 - 2
วิลเล่ม ทเว [HOLD1-13]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ITAD2-12] เชเซน่า
0 - 0
1 - 0
ฟาโนกัลโช่ [ITAC1B-17]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Primorac Biograd2
1 - 0
1 - 0
ซาดาร์ [CROD2-43]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ITAS4-26] Real Forte Querceta
0 - 1
0 - 2
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [ITAD2-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TURD2-4] โบลูสปอร์
1 - 1
2 - 1
อดาน่าสปอร์ [TURD1-18]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอ็นเค รีดอมเลีย1
0 - 0
2 - 0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ [HUND1-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD2-5] ดราว่า
0 - 0
8 - 1
Odranci
 - 
 - 
  
23:00
FT
[HOLD1-6] อาแซด อัลค์มาร์
2 - 0
4 - 0
เอสซี คัมบูร์ [HOLD2-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD1-6] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
0 - 2
0 - 3
ลิเวอร์พูล [ENGPR-4]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BELD2-7] อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน2
0 - 1
1 - 1
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-10] แก็งก็อง
0 - 1
0 - 2
โตริโน่ [ITAD1-9]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSL-141] ASV Spratzern
3 - 1
4 - 1
พีเอสวี เวียนนา [AUSL-15]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-3] ทรัวส์1
2 - 0
2 - 1
อาเมียงส์ [FRAD2-2]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD1-17] ก็อง
0 - 1
0 - 1
อองเช่ร์ [FRAD1-12]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD1-8] แซงต์ เอเตียน
0 - 0
0 - 3
เซาแธมป์ตัน [ENGPR-8]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
แก็งก็อง(ยู 21)11
1 - 0
1 - 0
ปารีส แซงต์-แชร์กแมง(ยู 21)
 - 
 - 
  
23:45
FT
[SCOU20-6] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20)
0 - 2
1 - 3
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) [HOLD2-4]2
 - 
 - 
  
23:45
FT
[SPAD1-18] สปอร์ติ้ง กิฆอน
0 - 0
1 - 0
พอนเฟร์ราดิน่า [SPAD31-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
St. Anna am Aigen4
0 - 0
2 - 0
FC Trofaiach2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD3B-5] Thes Sport1
0 - 0
0 - 2
เควีเอสเค ลอมเมล [BELD2-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD32-2] บูร์โกส ซีเอฟ1
0 - 1
0 - 1
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า [SPAD31-19]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD32-8] โอซาซูน่า บี
0 - 0
0 - 0
ซีดี เอโบร [SPAD33-19]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[PORD1-6] สปอร์ติ้ง ลิสบอน
1 - 0
1 - 0
ฟิออเรนติน่า [ITAD1-8]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
1 - 0
2 - 1
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา [SPAD33-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่1
0 - 0
0 - 3
ปอร์โต้ บี [PORD2-19]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD1-7] แอธเลติก บิลเบา1
1 - 0
3 - 0
ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [SPAD2-9]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-16] ดิฌง1
0 - 0
0 - 0
สตารส์บูร์ก [FRAD2-1]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-11] ลีลล์
2 - 2
4 - 2
แรนส์ [FRAD1-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD2-2] ลีแอร์ส
0 - 0
0 - 1
โรด้า เจซี [HOLD1-17]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-7] น็องต์1
0 - 0
0 - 1
เจนัว [ITAD1-16]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD2-12] ราโย่ บาเยกาโน่
0 - 0
1 - 0
เอดี อัลคอร์ค่อน [SPAD2-16]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[ITAD1-10] ซามพ์โดเรีย
0 - 0
0 - 1
เวโรน่า (N) [ITAD2-2]
 - 
 - 
  
00:30
FT
มิรานเดส
0 - 0
1 - 0
เรอัล ซาราโกซ่า [SPAD2-17]
 - 
 - 
  
00:30
FT
CD Azuaga2
2 - 1
2 - 1
เอซเตรมาดูรา [SPAD34-6]
 - 
 - 
  
00:30
FT
Oudenaarde2
0 - 3
1 - 4
Sporting West Harelbeke
 - 
 - 
  
00:30
FT
[BELD2-4] ทูบิซี่1
0 - 0
0 - 1
La Louviere Centre1
 - 
 - 
  
00:30
FT
ซีเอฟ เปราลาดา
0 - 1
2 - 1
บาร์เซโลน่า บี [SPAD33-1]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[BELD2-6] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส1
0 - 0
1 - 0
อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD2-10]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD32-1] อัลบาเซเต้3
1 - 2
1 - 2
บียาร์เรอัล บี [SPAD33-11]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD31-4] จี.เซโกเบียน่า4
1 - 1
2 - 1
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี [SPAD31-9]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD32-6] บาราคแอลโด ซีเอฟ1
1 - 1
2 - 1
ราซิ่ง ซานตานเดร์ [SPAD32-1]
 - 
 - 
  
01:00
FT
เอสซี เฟยเรนเซ่1
0 - 0
0 - 0
โอลฮาเนนเซ่2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ITAD2-7] คาร์ปิ
0 - 2
3 - 4
คิเอโว่ [ITAD1-14]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD2-11] คอร์โดบ้า
0 - 0
1 - 0
อัลเมเรีย [SPAD2-15]
 - 
 - 
  
01:00
FT
ยูดี เลบานเต้ บี3
1 - 1
2 - 1
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน [SPAD33-16]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
ลา โฮย่า ลอร์ก้า1
0 - 3
0 - 3
คาดิส [SPAD2-5]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD1-15] เรอัล เบติส2
1 - 1
1 - 1
เรอัล บายาโดลิด [SPAD2-7]4
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD31-7] เรอัล บายาโดลิด บี1
0 - 0
2 - 0
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว [SPAD31-18]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BRASPC2-30] ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ)
0 - 0
1 - 0
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ [BRASPC2-74]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD31-20] ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
0 - 0
0 - 2
เลกาเนส [SPAD1-17]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD31-1] คูลทูรัล เลโอเนซ่า2
0 - 0
0 - 0
เรอัล โอเบียโด [SPAD2-8]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD34-1] เรเครติโบ อูเอลบา
0 - 0
0 - 1
เซบีย่า แอตเลติโก [SPAD2-13]
 - 
 - 
  
01:30
FT
เยคราโน ดิปอติโว2
0 - 1
1 - 1
เอลเช่4
 - 
 - 
  
02:00
FT
ยูดี แอลบาร์ร่า3
0 - 1
0 - 3
เตเนริเฟ่ 21
 - 
 - 
  
02:00
FT
[ARGD1-12] โรซาริโอ เซ็นทรัล4
0 - 0
2 - 0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [ARGD1-23]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
[ARGD1-17] แอดเตริโค ราแฟล่า2
0 - 0
3 - 1
CA Florida41
 - 
 - 
  
02:00
FT
[SPAD34-13] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
1 - 0
1 - 2
ลาส พัลมาส [SPAD1-14]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[ITAS4-15] ไรติ
0 - 1
0 - 5
โฟรซิโนเน่ [ITAD2-3]
 - 
 - 
  
02:30
FT
ลัวเล็ทตาโน1
0 - 0
0 - 0
ลูซิทาโน่เอฟซีวี2
 - 
 - 
  
04:00
FT
[GUAD2-1] ออโรร่า1
2 - 0
2 - 2
ซาคาชิสพาส [ACTM-1]2
 - 
 - 
  
06:00
FT
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
0 - 0
2 - 2
โฟล่า เอสซ์
 - 
 - 
  
06:00
FT
[ARGD1-1] โบคา จูเนียร์ส2
0 - 0
1 - 1
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (N) [URUD1A-1]3
 - 
 - 
  
09:00
FT
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง)
0 - 0
5 - 1
Kingborough Lions Reserves
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[63] อาเซอร์ไบจาน (ญ)
3 - 0
4 - 2
คาซัคสถาน(ญ) [62]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[2] สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์12
1 - 1
1 - 2
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [4]5
 - 
 - 
  
23:30
FT
[5] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า1
1 - 1
2 - 1
เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด [7]3
 - 
 - 
  
23:30
FT
[1] ดินาโม เคียฟ2
1 - 0
5 - 0
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ [10]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[3] อินเตอร์ ซาเปรซิค3
0 - 0
0 - 1
สลาเวน โคปริฟนิก้า [5]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
[2] ริเยก้า2
0 - 0
2 - 0
อิสทรา 1961 พูลา [8]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[8] เอชเค โคปาโวกค์
0 - 0
1 - 0
เลคเนียร์ เอฟ [12]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet