โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด1
FT
15:30
2 - 0
2 - 1
3ขอนแก่น เอฟซี [THAD2-4]
  
สโมสรฟุตบอลเลย ซิตี้1
FT
15:30
2 - 1
2 - 2 *ET 2-3
1ระยอง เอฟซี [THAD1-7]
  
[THAD1-3] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี2
FT
18:00
2 - 0
4 - 0
4ศรีสะเกษ เอฟซี [THAPR-16]
  
[THAD2-56] แคช ทูเดย์ จันทบุรี เอฟซี
FT
18:00
0 - 2
0 - 3
สุพรรณบุรี เอฟซี [THAPR-11]
  
[THAD2-60] ระยอง ยูไนเต็ด1
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
1หนองบัว พิชญ เอฟซี [THAD1-9]
  
[THAD1-6] ลำปาง เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
สมุทรปราการ ยูไนเต็ด [THAD2-61]
  
[THAD2-3] สมุทรสาคร เอฟซี2
FT
18:00
0 - 1
0 - 3
4สมุทรสงคราม เอฟซี [THAD1-12]
  
[THAD1-14] ตราด เอฟซี
FT
18:00
0 - 4
1 - 4
อาร์มี่ ยูไนเต็ด [THAD1-15]
  
[THAPR-1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
FT
18:00
3 - 0
5 - 1
1พิษณุโลก เอฟซี
  
[THAPR-9] พัทยา ยูไนเต็ด11
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
2ปตท.เอฟซี ระยอง [THAD1-5]
  
[THAPR-12] โปลิศ เทโร เอฟซี1
FT
19:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
11ไทยฮอนด้า เอฟซี [THAPR-17]
  
[THAPR-5] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
FT
19:00
3 - 1
6 - 1
ราชนาวี เอฟซี [THAPR-13]
  
[THAPR-3] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
FT
19:00
0 - 0
3 - 0
3นครราชสีมา เอฟซี [THAPR-14]
  
[THAPR-15] สุโขทัย เอฟซี1
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
5เชียงราย ยูไนเต็ด [THAPR-4]
  
[THAPR-10] การท่าเรือ เอฟซี2
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
21อยุธยายูไนเต็ด [THAD2-11]
  
[THAD1-8] เชียงใหม่ เอฟซี1
FT
19:00
1 - 0
1 - 2
2เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [THAPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-4] ซีเอสเคเอ มอสโก3
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
3เออีเค เอเธนส์ [GRED1-4]
  
[BLRD1-2] บาเต้ โบริซอฟ2
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
สลาเวีย ปราก [CZED1-5]
  
[CYPD1-1] อโปเอล นิโคเซีย4
FT
00:00
0 - 0
1 - 0 *ET 4-0
4เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [ROMD1-9]
  
[TURD1-2] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค2
FT
00:45
2 - 0
2 - 0
3คลับบรูซ [BELD1-2]
  
[DENSASL-6] เอฟซี โคเปนเฮเกน13
FT
01:00
2 - 1
4 - 1
1เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ [MKDD1-1]
  
[CZED1-1] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น19
FT
01:15
0 - 1
1 - 4
4สเตอัว บูคาเรสต์ [ROMD1-3]
  
[SUISl-1] ยัง บอยส์2
FT
01:15
1 - 0
2 - 0
7ดินาโม เคียฟ [UKRD1-1]
  
[ICEPR-4] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์4
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
4มาริบอร์ [SLOD1-2]
  
[BULD1-7] โดโกเรต์ส รัซกราด14
FT
01:30
2 - 0
3 - 1
81ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISRD1-1]
  
[HOLD1-2] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม2
FT
01:45
1 - 1
2 - 2
3นีซ [FRAD1-3]
  
[POLD1-8] ลีเกีย วอร์ซอว์2
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
3โลโคโมทีฟ อัสตานา [KAZPR-1]
  
[GRED1-3] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส2
FT
01:45
1 - 1
2 - 2
4ปาร์ติซาน เบลเกรด [SERD1-1]
  
[CROD1-1] ริเยก้า3
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
4เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-4]
  
[NORD1-1] โรเซนบอร์ก2
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
เซลติก [SCOPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SUISl-3] เอฟซี ซิยง2
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
3ซูดูว่า (N) [LITD1-3]
  
[CYPD1-4] เออีเอล ลิมาสซอล13
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
4ออสเตรียเวียนนา (N) [AUTD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SOUSW-8] IFK Karlshamn
FT
23:00
0 - 3
0 - 6
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ [SWED1SNS-8]
  
คัลมาร์
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
นีโบร ไอเอฟ [SWED3OG-12]
  
[SWED1SNN-11] แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
ไอเค บราเก้ [SWED1SNN-1]
  
เมลเลรุดส์
FT
00:00
0 - 2
0 - 6
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค [SWED1SNN-10]
  
[SWED3OG-13] วิมเมอร์บี้
FT
00:00
0 - 1
0 - 4
1ออสคาร์แชมส์ เอไอเค [SWED1SNS-5]
  
Skara FC
FT
00:00
0 - 1
0 - 9
สค็อปดี้ เอไอเค [SWED1SNS-11]
  
[SWED3NS-5] คาร์ลเบิร์ก บีเค1
FT
00:00
0 - 1
0 - 4
1อโครโพลิส ไอเอฟ [SWED1SNN-3]
  
ไอเอฟเค ฟอลคอปิ้ง เอฟเอฟ
FT
00:00
1 - 1
2 - 4
1เอฟซีโทรลฮัทตัน [SWED3NG-2]
  
[SWED3OG-1] ทอร์น ไอเอฟ1
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
4เอฟซี โรเซ็นการ์ด [SWED1SNS-14]
  
[SWED3SS-13] ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
FT
00:00
0 - 3
1 - 4
1เอ็นสเคเด้ไอเค [SWED1SNN-14]
  
บีเค โอลิมปิค3
FT
00:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-3
ลุนด์ บีเค [SWED3OG-4]
  
[SWED3SS-8] Orebro Syrianska IF3
FT
00:00
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-5
31Karlstad BK [SWED3NG-3]
  
[SWED3SS-2] ไอเคสเล็ปเนอร์2
FT
00:00
1 - 2
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 1-4
3วาร์มโบลเอฟซี [SWED3SS-10]
  
[SWED3NL-10] โมรอนบีเค
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
ปิเทีย ไอเอฟ [SWED3NL-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFLC-12] เอฟเค สลาโว วีเซลัด13
FT
22:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
4เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [CZED2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPNJFL-5] วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
นาโกย่า แกรมปัส เอต (N) [JPND2-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Darwin Olympics
FT
16:30
0 - 3
0 - 8
ซิดนีย์ เอฟซี [AUSD1-1]
  
[AUSQSL-1] โกลด์ โคสท์ ซิตี้
FT
16:30
1 - 0
3 - 1
2เวสเทิร์น ไนท์ส (N) [WAUSD2-12]
  
[AUSQSL-5] มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด3
FT
16:30
0 - 1
2 - 2 *ET 4-2
31บรอดมีโดว์ เมจิก [NSW-NTPL-5]
  
[AUSNSW-1] แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน1
FT
16:35
2 - 1
3 - 2
3เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส [AUSD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-9] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
FT
18:35
0 - 0
0 - 0
3ซานตง ลู่เนิ่ง [CHACSL-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-10] แอลดียู กีโต้
FT
05:15
0 - 0
1 - 0 *PEN 6-5
3โบลิวาร์ [BOLD1a-2]
  
[CHID1A-14] เดปอร์เตส อิควิกกัว2
FT
07:45
1 - 1
1 - 2
4อินดิเพนเดนเต้ (N) [ARGD1-6]
  
[PARD1-3] โอลิมเปีย อาซันซิออง3
FT
07:45
1 - 1
2 - 2
2นาซิอองนาล อซุนซิยง (N) [PARD1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอาดีคัพ ฟุตบอล เอาดีคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค
FT
22:45
0 - 1
0 - 2
3นาโปลี [ITAD1-3]
  
[SPAD1-3] แอตเลติโก้ มาดริด1
FT
01:30
1 - 0
1 - 1 *PEN 5-4
4ลิเวอร์พูล (N) [ENGPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SIND1-3] โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี3
FT
18:30
1 - 1
2 - 1
3เซเรส เอฟซี (N) [PHUFL-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)1
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
2คาร์ลสรูห์ เอสซี [14]
  
[9] ชามนิตเซอร์3
FT
00:00
2 - 4
2 - 4
2วีเอฟอาร์ อาเล่น [10]
  
[5] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์2
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
1วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [19]
  
[13] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส1
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2พรูเบน มุนสเตอร์ [6]
  
[17] เอสวี เม็พเพ่น2
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
2มักเดเบิร์ก [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี5
FT
05:30
1 - 2
2 - 2
41ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [11]
  
[13] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี5
FT
05:30
1 - 1
1 - 1
3บาเฮีย บีเอ [15]
  
[9] อัตเลติโก มิไนโร่3
FT
07:00
0 - 1
0 - 2
1สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [1]
  
[19] วิตอเรีย บีเอ3
FT
07:00
3 - 0
3 - 1
1ปอนเต เปรตา [12]
  
[20] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่4
FT
07:45
0 - 0
0 - 1
2เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [2]
  
[7] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)5
FT
07:45
0 - 1
1 - 2
2พัลไมรัส [5]
  
[3] ซานโตส15
FT
07:45
0 - 0
3 - 2
41ฟลาเมงโก (N) [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ชุนนัมดรากอนส์1
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
21ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [9]
  
[12] อินชอนยูไนเต็ด3
FT
17:30
0 - 2
1 - 3
3ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]
  
[7] โปฮัง สตีลเลอร์2
FT
17:30
1 - 1
3 - 2
2กวางจู เอฟซี [11]
  
[5] เอฟซี โซล
FT
17:30
0 - 0
3 - 1
3แกงวัน เอฟซี [6]
  
[3] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
FT
17:30
1 - 1
1 - 1
2ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [2]
  
[4] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี1
FT
18:00
2 - 0
2 - 0
2แดกู เอฟซี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NAL-1] ไมอามี่เอฟซี1
FT
06:35
0 - 0
0 - 1
3เอฟซี ซินซินเนติ [USLD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-2] อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา1
FT
07:00
1 - 0
1 - 0
3เวราครูซ [MEXD1a-16]
  
[MEXD1a-8] คลับ อเมริกา1
FT
08:30
0 - 0
0 - 1
2อัตลาส [MEXD1a-1]
  
[MEXD1a-3] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล1
FT
09:00
0 - 0
1 - 1
ครูซ อาซูล [MEXD1a-5]
  
[MEXD1a-12] ชีวาส กัวดาลาจาร่า1
FT
09:00
2 - 2
4 - 2
3เอฟซี ฮัวเรซ [MEXD2a-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BULD1-3] ซีเอสเคเอ โซเฟีย
FT
14:45
1 - 0
1 - 1
Balkan Botevgrad
  
เกตาเฟ่ บี
FT
15:00
0 - 0
0 - 0
ฟูเอนลาบราดา [SPAD31-8]
  
[HOLD1-12] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี1
FT
15:30
2 - 0
2 - 1
อาร์เคซี วาลไวก์ (N) [HOLD2-10]
  
[AUSVPL-3] เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์2
FT
16:30
0 - 2
0 - 5
เมลเบิร์น วิคตอรี่ [AUSD1-2]
  
[AUSSASL-3] อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
FT
17:00
0 - 1
0 - 4
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด [AUSD1-9]
  
[ARGD1-18] เทมเปอร์ลีย์
FT
19:30
1 - 0
1 - 2
เบลกราโน่ [ARGD1-28]
  
[ARGD1-14] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
FT
19:40
0 - 1
0 - 1
ซาน ลอเรนโซ่ [ARGD1-7]
  
[TURD3LB-2] อาเหม็ดสปอร์
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
อิสตันบูลสปอร์ (N) [TURD3LB-1]
  
[UPL-36] มบารารา ซิตี้1
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
Vipers [UPL-1]
  
[ARGD1-12] โรซาริโอ เซ็นทรัล
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
ปาโตรนาโต ปารานา [ARGD1-20]
  
[GERD1-16] โวล์ฟสบวร์ก
FT
21:00
0 - 2
1 - 3
1นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (N) [ENGLCH-1]
  
[AFB-1] ASV Spratzern Women\s
FT
21:00
2 - 1
2 - 1
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) [HUNWD1-2]
  
[ITAD2-6] ชิตตาเดลล่า
FT
22:00
3 - 0
9 - 1
Trento (N)
  
[CYPD1-10] คาร์มิโอทิสซ่า
FT
22:00
0 - 1
1 - 3
เนีย ซาลามิส [CYPD1-8]
  
[ITAYTHLC-8] โนวาร่า (เยาวชน)
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
US Caratese
  
[GRED1-14] เออีแอล ลาริซ่า3
FT
22:30
1 - 0
2 - 1
2พาส เจียนนิน่า [GRED1-15]
  
Evrokolezh Plovdiv
FT
22:30
0 - 3
4 - 7
FC Zagorets
  
[CYPD1-9] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี1
FT
22:35
0 - 2
0 - 4
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-12]
  
[GRED1-11] แอสเตราส ตริโปลิส3
FT
22:45
0 - 0
0 - 0
4พาไนโทลิกอส อกรีนิออน [GRED1-13]
  
[MKDD1-6] ซิเล็กส์
FT
22:45
0 - 0
0 - 0
ฮัทต้า คลับ [UAELP-10]
  
อัล อิตติฟาค
FT
22:45
0 - 0
2 - 0
เอล อิสไมลี่ [EGYD1-6]
  
LGKS 38 Podlesianka1
FT
23:00
3 - 0
3 - 1
2MKS Siemianowiczanka
  
ราดนิคกี้ 19232
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
Slavonija Pozega
  
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
ESMTK
  
[GERD1-6] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู [AZED1-7]
  
[TURD2-3] เอสคิเซไฮสปอร์2
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
1มานิซาสปอร์ [TURD2-12]
  
[ROMD1-2] ซีเอฟอาร์ คลูจ์
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1CS Sanatatea Cluj [ROMD3-3]
  
SV Dobl
FT
23:00
1 - 2
1 - 3
SV Union Liebenau
  
LKS Zarki
FT
23:00
1 - 0
1 - 4
Szczakowianka Jaworzno
  
[ITAD1-4] อตาลันต้า1
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
โนวาร่า [ITAD2-9]
  
[GERRegN-10] เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
FT
23:00
0 - 1
1 - 4
ฮันโนเวอร์ 96 [GERD2-2]
  
[GRED1-10] พีเออี อโตรมิตอส
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
เลเมีย [GRED1-12]
  
เคชเคเมติ ทีอี
FT
23:00
2 - 0
4 - 1
ปาคซิ เซ 2 [HUND3E-17]
  
มาโกะ2
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
3Fuzesgyarmati SK
  
[CZECFLC-9] เอสเค ซาปี้
FT
23:00
0 - 1
5 - 1
Meteor Praha [CZEDFL-33]
  
[SERD2-4] เอฟเค เบซานิย่า
FT
23:00
3 - 0
4 - 1
FK Prva Iskra Baric
  
[SERD2-3] สโลโบด้า อูซิเซ่1
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
  
[ITAC1C-14] เรจจิน่า
FT
23:10
0 - 0
1 - 1
เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ [ITAS4-2]
  
เอฟซี 1980 วีน
FT
23:30
2 - 2
3 - 3
พีเอสเอ อีลิท
  
[AUSL-3] Favoritner AC1
FT
23:30
0 - 1
1 - 1
2Vorwarts Brigittenau
  
เอลเอซี อินเตอร์4
FT
23:30
2 - 1
2 - 2
2เอฟวี ออสเตรีย 13 [AUSL-91]
  
MKS Milenium Wojkowice2
FT
23:30
3 - 0
3 - 1
1Kp Blekitni Sarnow
  
NK Spansko
FT
23:30
1 - 0
1 - 2
2Kustosija [CROD2-23]
  
[CROD2-43] ซาดาร์
FT
23:30
3 - 0
8 - 0
NK Slunj
  
FSV Velm
FT
00:00
0 - 1
3 - 2
1ASK Trumau
  
[SERD1-5] เอฟเค วอซโดวัค2
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
โอเอฟเค เบลเกรด [SERD2-16]
  
Amurrio
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
ซามูดิโอ้ เอสดี
  
[SPAD33-11] บียาร์เรอัล บี2
FT
00:00
1 - 1
3 - 1
3เรอัล ซาราโกซ่า [SPAD2-17]
  
SV Frannach3
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
2Usv Ragnitz
  
SV Langenlebarn
FT
00:00
0 - 3
1 - 6
1AS Koma Elektra
  
EVV Echt
FT
00:00
0 - 1
4 - 3
1วีวีวี เวนโล [HOLD2-1]
  
[HOLD2-15] เดน บอสช์
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
เดอ กราฟสคัป [HOLD2-12]
  
[HOLD1-8] โกรนิงเก้น
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]
  
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
FT
00:00
1 - 3
1 - 6
เรอัล บายาโดลิด บี [SPAD31-7]
  
[HOLD1-7] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด11
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
21เอสปันญ่อล [SPAD1-8]
  
[SPAD32-14] เอสดี อมอเรเบียต้า
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ [SPAD32-12]
  
เอฟซี มิสเทลบาช
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
Team Wiener Linien [AUSL-8]
  
Red Star-Penzing
FT
00:00
1 - 1
3 - 1
SC Ostbahn XI [AUSL-13]
  
[SPAD32-2] บูร์โกส ซีเอฟ
FT
00:00
0 - 1
2 - 1
1แอธเลติก บิลเบา บี [SPAD32-5]
  
[TURD2-5] อัลตินอร์ดู1
FT
00:05
1 - 0
3 - 1
2กัซเทป (N) [TURD2-7]
  
[SPAD32-13] ซีดี ตูเดลาโน่
FT
00:05
1 - 2
1 - 2
มิรานเดส [SPAD32-3]
  
[SPAD2-3] เกตาเฟ่
FT
00:05
1 - 3
1 - 3
แอตเลติโก บาเรียเรส [SPAD33-12]
  
[SPAD2-7] เรอัล บายาโดลิด3
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
1เลกาเนส [SPAD1-17]
  
Oudenaarde
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
KFC Mandel United
  
[SPAD32-12] CD Getxo
FT
00:30
0 - 2
0 - 2
เอสดี ไลเนา [SPAD32-18]
  
[BELD3A-8] เอนด์ราต อาลาส
FT
00:30
1 - 0
2 - 0
1รูเปล บูม
  
Bocholter VV1
FT
00:30
0 - 1
0 - 2
เดสเซล สปอร์ต [BELFADLeague-3]
  
[GEROB-7] ทูเอส เอ็นเนเปเทล2
FT
00:30
2 - 1
4 - 3
1SSVG Velbert II
  
[SPAD34-1] ลอร์ก้า6
FT
00:30
0 - 0
0 - 2
3เอดี อัลคอร์ค่อน [SPAD2-16]
  
[SPAD2-5] คาดิส1
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
ยูดี เมลิลล่า [SPAD34-5]
  
[SPAD31-15] โตเลโด2
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
3ราโย่ บาเยกาโน่ [SPAD2-12]
  
อคูลัส ซีเอฟ2
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
3เอลเช่ [SPAD33-2]
  
ยูดี ออร์ซิร่า12
FT
01:00
1 - 0
1 - 2
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน [SPAD33-16]
  
แตร์ราสซ่า1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
3ยูอี แอลลาโกสเตลา [SPAD33-14]
  
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
สฟาเคซี [TUND1-1]
  
ราโย่ บาเยกาโน่ 22
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
4ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล [SPAD31-14]
  
[SPAD31-19] ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า1
FT
01:00
2 - 0
2 - 3
4มายอร์ก้า [SPAD33-1]
  
เอสซี เฟยเรนเซ่
FT
01:05
0 - 1
0 - 1
4วิล่าแฟรเนียนเซ
  
[PORD1-13] จีดี ชาเวซ
FT
01:20
1 - 0
3 - 0
1ปอร์โต้ บี [PORD2-19]
  
[SPAD31-5] เรอัล มาดริด กัสติยา1
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
2จี.เซโกเบียน่า [SPAD31-4]
  
[ITAD2-22] ปิซ่า1
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
เปรูจา [ITAD2-5]
  
[SPAD31-10] พอนเฟร์ราดิน่า
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
2คูลทูรัล เลโอเนซ่า [SPAD31-1]
  
[SPAD33-6] ซีดี อัลโคยาโน่
FT
01:30
0 - 1
2 - 1
ลา โฮย่า ลอร์ก้า [SPAD34-4]
  
Atletico Union Guimar
FT
01:30
3 - 1
3 - 1
UD Orotava
  
[ENGPR-6] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
1ซามพ์โดเรีย (N) [ITAD1-10]
  
[ENGPR-8] เซาแธมป์ตัน
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
เอาก์สบวร์ก [GERD1-13]
  
[TURD1-6] แทร็บซอนสปอร์1
FT
01:45
2 - 0
2 - 0
2อลาเบส [SPAD1-9]
  
เมริดา4
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
1เซบีย่า แอตเลติโก [SPAD2-13]
  
Staveley MW
FT
01:45
2 - 0
3 - 2
เชฟฟิลด์ เอฟซี [ENGUD1-6]
  
[ENGL2-19] เยโอวิล ทาวน์
FT
01:45
1 - 2
1 - 3
บอร์นมัธ เอเอฟซี [ENGPR-9]
  
[WALPR-10] เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
FT
01:45
1 - 2
2 - 2
1เกรสฟอร์ดแอธเลติก [WALCA-3]
  
[SPAD2-4] เตเนริเฟ่
FT
02:00
0 - 1
2 - 2
ลาส พัลมาส (N) [SPAD1-14]
  
[PORD1-11] เบเลเนนส์1
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
1เอสโตริล [PORD1-9]
  
ซีดี ซาน โรเก้14
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
4เรเครติโบ อูเอลบา [SPAD34-1]
  
ลา โรด้า ซีเอฟ
FT
02:00
0 - 1
2 - 2 *PEN 7-6
เรอัล มูร์เซีย [SPAD34-2]
  
วิเซล่า
FT
02:00
0 - 0
1 - 2
อาเวส [PORD1-14]
  
[PORD2-3] กิล วิเซนเต้
FT
02:10
1 - 1
1 - 3
ปอร์โต้ [PORD1-7]
  
มาร์ ติโน
FT
02:10
0 - 1
4 - 1
ฟรีมุนเด้
  
[URUD1A-15] พลาซ่า โคโลเนีย4
FT
04:00
0 - 1
0 - 1
2ซีเอ เพนาโรล [URUD1A-14]
  
Once Municipal11
FT
04:00
0 - 0
1 - 4
12ซีดี ฟาส [SLVD1a-3]
  
[ARGD1-1] โบคา จูเนียร์ส
FT
07:35
0 - 0
1 - 0
1บียาร์เรอัล [SPAD1-5]
  
เมเจอร์ลีก ออลสตาร์
FT
08:10
0 - 0
1 - 1 *PEN 2-4
เรอัล มาดริด [SPAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
FT
20:15
0 - 1
1 - 4
โครเอเชีย(ยู 17) (N)
  
ฮังการี ยู17
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
สโลวาเกีย(ยู 17)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เลคเนียร์ เอฟ1
FT
00:45
0 - 1
1 - 3
เลคเนียร์ เรกยะวิก [9]
  
[5] ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์1
FT
00:45
0 - 0
2 - 0
3ธอร์ อคูเรย์รี่ [4]
  
[1] ฟีลเคียร์3
FT
02:15
0 - 1
0 - 1
1เอชเค โคปาโวกค์ [7]
  
[3] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค3
FT
02:15
1 - 0
2 - 0
21กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส [11]
  
[6] ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
FT
02:15
0 - 1
1 - 2
1เคฟลาวิค [2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet