โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด1
2 - 0
2 - 1
ขอนแก่น เอฟซี [THAD2-4]3
 - 
 - 
  
15:30
FT
สโมสรฟุตบอลเลย ซิตี้1
2 - 1
2 - 2 *ET 2-3
ระยอง เอฟซี [THAD1-7]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD1-3] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี2
2 - 0
4 - 0
ศรีสะเกษ เอฟซี [THAPR-16]4
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD2-56] แคช ทูเดย์ จันทบุรี เอฟซี
0 - 2
0 - 3
สุพรรณบุรี เอฟซี [THAPR-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD2-60] ระยอง ยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 1
หนองบัว พิชญ เอฟซี [THAD1-9]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD1-6] ลำปาง เอฟซี
0 - 0
1 - 0
สมุทรปราการ ยูไนเต็ด [THAD2-61]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD2-3] สมุทรสาคร เอฟซี2
0 - 1
0 - 3
สมุทรสงคราม เอฟซี [THAD1-12]4
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD1-14] ตราด เอฟซี
0 - 4
1 - 4
อาร์มี่ ยูไนเต็ด [THAD1-15]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAPR-1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
3 - 0
5 - 1
พิษณุโลก เอฟซี1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-9] พัทยา ยูไนเต็ด11
0 - 0
0 - 1
ปตท.เอฟซี ระยอง [THAD1-5]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-12] โปลิศ เทโร เอฟซี1
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
ไทยฮอนด้า เอฟซี [THAPR-17]11
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-5] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
3 - 1
6 - 1
ราชนาวี เอฟซี [THAPR-13]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-3] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
0 - 0
3 - 0
นครราชสีมา เอฟซี [THAPR-14]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-15] สุโขทัย เอฟซี1
0 - 0
0 - 1
เชียงราย ยูไนเต็ด [THAPR-4]5
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-10] การท่าเรือ เอฟซี2
0 - 0
2 - 0
อยุธยายูไนเต็ด [THAD2-11]21
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAD1-8] เชียงใหม่ เอฟซี1
1 - 0
1 - 2
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [THAPR-2]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[RUSPR-4] ซีเอสเคเอ มอสโก3
0 - 0
1 - 0
เออีเค เอเธนส์ [GRED1-4]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BLRD1-2] บาเต้ โบริซอฟ2
1 - 1
2 - 1
สลาเวีย ปราก [CZED1-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CYPD1-1] อโปเอล นิโคเซีย4
0 - 0
1 - 0 *ET 4-0
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [ROMD1-9]4
 - 
 - 
  
00:45
FT
[TURD1-2] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค2
2 - 0
2 - 0
คลับบรูซ [BELD1-2]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[DENSASL-6] เอฟซี โคเปนเฮเกน13
2 - 1
4 - 1
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ [MKDD1-1]1
 - 
 - 
  
01:15
FT
[CZED1-1] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น19
0 - 1
1 - 4
สเตอัว บูคาเรสต์ [ROMD1-3]4
 - 
 - 
  
01:15
FT
[SUISl-1] ยัง บอยส์2
1 - 0
2 - 0
ดินาโม เคียฟ [UKRD1-1]7
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ICEPR-4] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์4
0 - 0
0 - 1
มาริบอร์ [SLOD1-2]4
 - 
 - 
  
01:30
FT
[BULD1-7] โดโกเรต์ส รัซกราด14
2 - 0
3 - 1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISRD1-1]81
 - 
 - 
  
01:45
FT
[HOLD1-2] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม2
1 - 1
2 - 2
นีซ [FRAD1-3]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[POLD1-8] ลีเกีย วอร์ซอว์2
0 - 0
1 - 0
โลโคโมทีฟ อัสตานา [KAZPR-1]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[GRED1-3] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส2
1 - 1
2 - 2
ปาร์ติซาน เบลเกรด [SERD1-1]4
 - 
 - 
  
01:45
FT
[CROD1-1] ริเยก้า3
0 - 0
0 - 0
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-4]4
 - 
 - 
  
01:45
FT
[NORD1-1] โรเซนบอร์ก2
0 - 0
0 - 1
เซลติก [SCOPR-1]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[SUISl-3] เอฟซี ซิยง2
0 - 0
1 - 1
ซูดูว่า (N) [LITD1-3]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CYPD1-4] เออีเอล ลิมาสซอล13
0 - 1
1 - 2
ออสเตรียเวียนนา (N) [AUTD1-10]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[SOUSW-8] IFK Karlshamn
0 - 3
0 - 6
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ [SWED1SNS-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
คัลมาร์
0 - 1
0 - 2
นีโบร ไอเอฟ [SWED3OG-12]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SWED1SNN-11] แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ1
0 - 1
0 - 1
ไอเค บราเก้ [SWED1SNN-1]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เมลเลรุดส์
0 - 2
0 - 6
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค [SWED1SNN-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED3OG-13] วิมเมอร์บี้
0 - 1
0 - 4
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค [SWED1SNS-5]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
Skara FC
0 - 1
0 - 9
สค็อปดี้ เอไอเค [SWED1SNS-11]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED3NS-5] คาร์ลเบิร์ก บีเค1
0 - 1
0 - 4
อโครโพลิส ไอเอฟ [SWED1SNN-3]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
ไอเอฟเค ฟอลคอปิ้ง เอฟเอฟ
1 - 1
2 - 4
เอฟซีโทรลฮัทตัน [SWED3NG-2]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED3OG-1] ทอร์น ไอเอฟ1
0 - 0
1 - 0
เอฟซี โรเซ็นการ์ด [SWED1SNS-14]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED3SS-13] ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
0 - 3
1 - 4
เอ็นสเคเด้ไอเค [SWED1SNN-14]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
บีเค โอลิมปิค3
0 - 1
1 - 1 *ET 2-3
ลุนด์ บีเค [SWED3OG-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED3SS-8] Orebro Syrianska IF3
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-5
Karlstad BK [SWED3NG-3]31
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED3SS-2] ไอเคสเล็ปเนอร์2
1 - 2
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 1-4
วาร์มโบลเอฟซี [SWED3SS-10]3
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SWED3NL-10] โมรอนบีเค
0 - 0
0 - 1
ปิเทีย ไอเอฟ [SWED3NL-3]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[CZECFLC-12] เอฟเค สลาโว วีเซลัด13
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [CZED2-1]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[JPNJFL-5] วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี
0 - 0
1 - 2
นาโกย่า แกรมปัส เอต (N) [JPND2-7]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:30
FT
Darwin Olympics
0 - 3
0 - 8
ซิดนีย์ เอฟซี [AUSD1-1]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AUSQSL-1] โกลด์ โคสท์ ซิตี้
1 - 0
3 - 1
เวสเทิร์น ไนท์ส (N) [WAUSD2-12]2
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AUSQSL-5] มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด3
0 - 1
2 - 2 *ET 4-2
บรอดมีโดว์ เมจิก [NSW-NTPL-5]31
 - 
 - 
  
16:35
FT
[AUSNSW-1] แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน1
2 - 1
3 - 2
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส [AUSD1-8]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
[CHACSL-9] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
0 - 0
0 - 0
ซานตง ลู่เนิ่ง [CHACSL-4]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[ECUD1-10] แอลดียู กีโต้
0 - 0
1 - 0 *PEN 6-5
โบลิวาร์ [BOLD1a-2]3
 - 
 - 
  
07:45
FT
[CHID1A-14] เดปอร์เตส อิควิกกัว2
1 - 1
1 - 2
อินดิเพนเดนเต้ (N) [ARGD1-6]4
 - 
 - 
  
07:45
FT
[PARD1-3] โอลิมเปีย อาซันซิออง3
1 - 1
2 - 2
นาซิอองนาล อซุนซิยง (N) [PARD1-9]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เอาดีคัพ ฟุตบอล เอาดีคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:45
FT
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค
0 - 1
0 - 2
นาโปลี [ITAD1-3]3
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD1-3] แอตเลติโก้ มาดริด1
1 - 0
1 - 1 *PEN 5-4
ลิเวอร์พูล (N) [ENGPR-4]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
FT
[SIND1-3] โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี3
1 - 1
2 - 1
เซเรส เอฟซี (N) [PHUFL-3]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[7] แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)1
1 - 0
2 - 0
คาร์ลสรูห์ เอสซี [14]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[9] ชามนิตเซอร์3
2 - 4
2 - 4
วีเอฟอาร์ อาเล่น [10]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[5] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์2
1 - 0
3 - 0
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [19]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[13] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส1
0 - 0
0 - 1
พรูเบน มุนสเตอร์ [6]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[17] เอสวี เม็พเพ่น2
1 - 1
1 - 2
มักเดเบิร์ก [8]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[6] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี5
1 - 2
2 - 2
ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [11]41
 - 
 - 
  
05:30
FT
[13] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี5
1 - 1
1 - 1
บาเฮีย บีเอ [15]3
 - 
 - 
  
07:00
FT
[9] อัตเลติโก มิไนโร่3
0 - 1
0 - 2
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [1]1
 - 
 - 
  
07:00
FT
[19] วิตอเรีย บีเอ3
3 - 0
3 - 1
ปอนเต เปรตา [12]1
 - 
 - 
  
07:45
FT
[20] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่4
0 - 0
0 - 1
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [2]2
 - 
 - 
  
07:45
FT
[7] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)5
0 - 1
1 - 2
พัลไมรัส [5]2
 - 
 - 
  
07:45
FT
[3] ซานโตส15
0 - 0
3 - 2
ฟลาเมงโก (N) [4]41
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[8] ชุนนัมดรากอนส์1
1 - 0
2 - 0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [9]21
 - 
 - 
  
17:30
FT
[12] อินชอนยูไนเต็ด3
0 - 2
1 - 3
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]3
 - 
 - 
  
17:30
FT
[7] โปฮัง สตีลเลอร์2
1 - 1
3 - 2
กวางจู เอฟซี [11]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
[5] เอฟซี โซล
0 - 0
3 - 1
แกงวัน เอฟซี [6]3
 - 
 - 
  
17:30
FT
[3] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
1 - 1
1 - 1
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [2]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[4] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี1
2 - 0
2 - 0
แดกู เอฟซี [10]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:35
FT
[NAL-1] ไมอามี่เอฟซี1
0 - 0
0 - 1
เอฟซี ซินซินเนติ [USLD1-10]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[MEXD2a-2] อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา1
1 - 0
1 - 0
เวราครูซ [MEXD1a-16]3
 - 
 - 
  
08:30
FT
[MEXD1a-8] คลับ อเมริกา1
0 - 0
0 - 1
อัตลาส [MEXD1a-1]2
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD1a-3] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล1
0 - 0
1 - 1
ครูซ อาซูล [MEXD1a-5]
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD1a-12] ชีวาส กัวดาลาจาร่า1
2 - 2
4 - 2
เอฟซี ฮัวเรซ [MEXD2a-14]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:45
FT
[BULD1-3] ซีเอสเคเอ โซเฟีย
1 - 0
1 - 1
Balkan Botevgrad
 - 
 - 
  
15:00
FT
เกตาเฟ่ บี
0 - 0
0 - 0
ฟูเอนลาบราดา [SPAD31-8]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[HOLD1-12] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี1
2 - 0
2 - 1
อาร์เคซี วาลไวก์ (N) [HOLD2-10]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AUSVPL-3] เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์2
0 - 2
0 - 5
เมลเบิร์น วิคตอรี่ [AUSD1-2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[AUSSASL-3] อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
0 - 1
0 - 4
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด [AUSD1-9]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[ARGD1-18] เทมเปอร์ลีย์
1 - 0
1 - 2
เบลกราโน่ [ARGD1-28]
 - 
 - 
  
19:40
FT
[ARGD1-14] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
0 - 1
0 - 1
ซาน ลอเรนโซ่ [ARGD1-7]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TURD3LB-2] อาเหม็ดสปอร์
0 - 1
0 - 1
อิสตันบูลสปอร์ (N) [TURD3LB-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[UPL-36] มบารารา ซิตี้1
1 - 0
1 - 1
Vipers [UPL-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ARGD1-12] โรซาริโอ เซ็นทรัล
0 - 0
0 - 0
ปาโตรนาโต ปารานา [ARGD1-20]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD1-16] โวล์ฟสบวร์ก
0 - 2
1 - 3
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (N) [ENGLCH-1]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AFB-1] ASV Spratzern Women\s
2 - 1
2 - 1
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) [HUNWD1-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAD2-6] ชิตตาเดลล่า
3 - 0
9 - 1
Trento (N)
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CYPD1-10] คาร์มิโอทิสซ่า
0 - 1
1 - 3
เนีย ซาลามิส [CYPD1-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAYTHLC-8] โนวาร่า (เยาวชน)
0 - 1
1 - 2
US Caratese
 - 
 - 
  
22:30
FT
[GRED1-14] เออีแอล ลาริซ่า3
1 - 0
2 - 1
พาส เจียนนิน่า [GRED1-15]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
Evrokolezh Plovdiv
0 - 3
4 - 7
FC Zagorets
 - 
 - 
  
22:35
FT
[CYPD1-9] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี1
0 - 2
0 - 4
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-12]
 - 
 - 
  
22:45
FT
[GRED1-11] แอสเตราส ตริโปลิส3
0 - 0
0 - 0
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน [GRED1-13]4
 - 
 - 
  
22:45
FT
[MKDD1-6] ซิเล็กส์
0 - 0
0 - 0
ฮัทต้า คลับ [UAELP-10]
 - 
 - 
  
22:45
FT
อัล อิตติฟาค
0 - 0
2 - 0
เอล อิสไมลี่ [EGYD1-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
LGKS 38 Podlesianka1
3 - 0
3 - 1
MKS Siemianowiczanka2
 - 
 - 
  
23:00
FT
ราดนิคกี้ 19232
1 - 0
1 - 1
Slavonija Pozega
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2
1 - 0
2 - 1
ESMTK
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD1-6] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
2 - 0
4 - 0
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู [AZED1-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TURD2-3] เอสคิเซไฮสปอร์2
0 - 1
1 - 1
มานิซาสปอร์ [TURD2-12]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ROMD1-2] ซีเอฟอาร์ คลูจ์
1 - 0
1 - 0
CS Sanatatea Cluj [ROMD3-3]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
SV Dobl
1 - 2
1 - 3
SV Union Liebenau
 - 
 - 
  
23:00
FT
LKS Zarki
1 - 0
1 - 4
Szczakowianka Jaworzno
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ITAD1-4] อตาลันต้า1
1 - 0
1 - 0
โนวาร่า [ITAD2-9]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERRegN-10] เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
0 - 1
1 - 4
ฮันโนเวอร์ 96 [GERD2-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GRED1-10] พีเออี อโตรมิตอส
0 - 1
1 - 2
เลเมีย [GRED1-12]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เคชเคเมติ ทีอี
2 - 0
4 - 1
ปาคซิ เซ 2 [HUND3E-17]
 - 
 - 
  
23:00
FT
มาโกะ2
1 - 0
1 - 1
Fuzesgyarmati SK3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZECFLC-9] เอสเค ซาปี้
0 - 1
5 - 1
Meteor Praha [CZEDFL-33]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERD2-4] เอฟเค เบซานิย่า
3 - 0
4 - 1
FK Prva Iskra Baric
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERD2-3] สโลโบด้า อูซิเซ่1
0 - 0
0 - 2
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
 - 
 - 
  
23:10
FT
[ITAC1C-14] เรจจิน่า
0 - 0
1 - 1
เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ [ITAS4-2]
 - 
 - 
  
23:30
FT
เอฟซี 1980 วีน
2 - 2
3 - 3
พีเอสเอ อีลิท
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-3] Favoritner AC1
0 - 1
1 - 1
Vorwarts Brigittenau2
 - 
 - 
  
23:30
FT
เอลเอซี อินเตอร์4
2 - 1
2 - 2
เอฟวี ออสเตรีย 13 [AUSL-91]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
MKS Milenium Wojkowice2
3 - 0
3 - 1
Kp Blekitni Sarnow1
 - 
 - 
  
23:30
FT
NK Spansko
1 - 0
1 - 2
Kustosija [CROD2-23]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CROD2-43] ซาดาร์
3 - 0
8 - 0
NK Slunj
 - 
 - 
  
00:00
FT
FSV Velm
0 - 1
3 - 2
ASK Trumau1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SERD1-5] เอฟเค วอซโดวัค2
0 - 0
0 - 0
โอเอฟเค เบลเกรด [SERD2-16]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Amurrio
0 - 0
0 - 1
ซามูดิโอ้ เอสดี
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD33-11] บียาร์เรอัล บี2
1 - 1
3 - 1
เรอัล ซาราโกซ่า [SPAD2-17]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV Frannach3
2 - 0
3 - 0
Usv Ragnitz2
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV Langenlebarn
0 - 3
1 - 6
AS Koma Elektra1
 - 
 - 
  
00:00
FT
EVV Echt
0 - 1
4 - 3
วีวีวี เวนโล [HOLD2-1]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-15] เดน บอสช์
0 - 0
1 - 0
เดอ กราฟสคัป [HOLD2-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-8] โกรนิงเก้น
0 - 1
0 - 2
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
1 - 3
1 - 6
เรอัล บายาโดลิด บี [SPAD31-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-7] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด11
0 - 0
0 - 0
เอสปันญ่อล [SPAD1-8]21
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD32-14] เอสดี อมอเรเบียต้า
0 - 0
2 - 0
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ [SPAD32-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอฟซี มิสเทลบาช
0 - 0
1 - 0
Team Wiener Linien [AUSL-8]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Red Star-Penzing
1 - 1
3 - 1
SC Ostbahn XI [AUSL-13]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD32-2] บูร์โกส ซีเอฟ
0 - 1
2 - 1
แอธเลติก บิลเบา บี [SPAD32-5]1
 - 
 - 
  
00:05
FT
[TURD2-5] อัลตินอร์ดู1
1 - 0
3 - 1
กัซเทป (N) [TURD2-7]2
 - 
 - 
  
00:05
FT
[SPAD32-13] ซีดี ตูเดลาโน่
1 - 2
1 - 2
มิรานเดส [SPAD32-3]
 - 
 - 
  
00:05
FT
[SPAD2-3] เกตาเฟ่
1 - 3
1 - 3
แอตเลติโก บาเรียเรส [SPAD33-12]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD2-7] เรอัล บายาโดลิด3
1 - 0
1 - 0
เลกาเนส [SPAD1-17]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
Oudenaarde
1 - 0
1 - 0
KFC Mandel United
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD32-12] CD Getxo
0 - 2
0 - 2
เอสดี ไลเนา [SPAD32-18]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[BELD3A-8] เอนด์ราต อาลาส
1 - 0
2 - 0
รูเปล บูม1
 - 
 - 
  
00:30
FT
Bocholter VV1
0 - 1
0 - 2
เดสเซล สปอร์ต [BELFADLeague-3]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GEROB-7] ทูเอส เอ็นเนเปเทล2
2 - 1
4 - 3
SSVG Velbert II1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD34-1] ลอร์ก้า6
0 - 0
0 - 2
เอดี อัลคอร์ค่อน [SPAD2-16]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD2-5] คาดิส1
0 - 0
1 - 1
ยูดี เมลิลล่า [SPAD34-5]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD31-15] โตเลโด2
2 - 0
2 - 1
ราโย่ บาเยกาโน่ [SPAD2-12]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
อคูลัส ซีเอฟ2
0 - 2
0 - 3
เอลเช่ [SPAD33-2]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
ยูดี ออร์ซิร่า12
1 - 0
1 - 2
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน [SPAD33-16]
 - 
 - 
  
01:00
FT
แตร์ราสซ่า1
0 - 1
0 - 1
ยูอี แอลลาโกสเตลา [SPAD33-14]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)
0 - 1
0 - 2
สฟาเคซี [TUND1-1]
 - 
 - 
  
01:00
FT
ราโย่ บาเยกาโน่ 22
0 - 0
2 - 1
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล [SPAD31-14]4
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD31-19] ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า1
2 - 0
2 - 3
มายอร์ก้า [SPAD33-1]4
 - 
 - 
  
01:05
FT
เอสซี เฟยเรนเซ่
0 - 1
0 - 1
วิล่าแฟรเนียนเซ4
 - 
 - 
  
01:20
FT
[PORD1-13] จีดี ชาเวซ
1 - 0
3 - 0
ปอร์โต้ บี [PORD2-19]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD31-5] เรอัล มาดริด กัสติยา1
0 - 0
0 - 0
จี.เซโกเบียน่า [SPAD31-4]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ITAD2-22] ปิซ่า1
1 - 0
1 - 1
เปรูจา [ITAD2-5]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD31-10] พอนเฟร์ราดิน่า
1 - 0
1 - 0
คูลทูรัล เลโอเนซ่า [SPAD31-1]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD33-6] ซีดี อัลโคยาโน่
0 - 1
2 - 1
ลา โฮย่า ลอร์ก้า [SPAD34-4]
 - 
 - 
  
01:30
FT
Atletico Union Guimar
3 - 1
3 - 1
UD Orotava
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGPR-6] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1 - 0
2 - 1
ซามพ์โดเรีย (N) [ITAD1-10]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGPR-8] เซาแธมป์ตัน
0 - 2
0 - 4
เอาก์สบวร์ก [GERD1-13]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[TURD1-6] แทร็บซอนสปอร์1
2 - 0
2 - 0
อลาเบส [SPAD1-9]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
เมริดา4
0 - 1
1 - 2
เซบีย่า แอตเลติโก [SPAD2-13]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
Staveley MW
2 - 0
3 - 2
เชฟฟิลด์ เอฟซี [ENGUD1-6]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL2-19] เยโอวิล ทาวน์
1 - 2
1 - 3
บอร์นมัธ เอเอฟซี [ENGPR-9]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[WALPR-10] เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
1 - 2
2 - 2
เกรสฟอร์ดแอธเลติก [WALCA-3]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[SPAD2-4] เตเนริเฟ่
0 - 1
2 - 2
ลาส พัลมาส (N) [SPAD1-14]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[PORD1-11] เบเลเนนส์1
0 - 1
0 - 1
เอสโตริล [PORD1-9]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
ซีดี ซาน โรเก้14
1 - 0
1 - 0
เรเครติโบ อูเอลบา [SPAD34-1]4
 - 
 - 
  
02:00
FT
ลา โรด้า ซีเอฟ
0 - 1
2 - 2 *PEN 7-6
เรอัล มูร์เซีย [SPAD34-2]
 - 
 - 
  
02:00
FT
วิเซล่า
0 - 0
1 - 2
อาเวส [PORD1-14]
 - 
 - 
  
02:10
FT
[PORD2-3] กิล วิเซนเต้
1 - 1
1 - 3
ปอร์โต้ [PORD1-7]
 - 
 - 
  
02:10
FT
มาร์ ติโน
0 - 1
4 - 1
ฟรีมุนเด้
 - 
 - 
  
04:00
FT
[URUD1A-15] พลาซ่า โคโลเนีย4
0 - 1
0 - 1
ซีเอ เพนาโรล [URUD1A-14]2
 - 
 - 
  
04:00
FT
Once Municipal11
0 - 0
1 - 4
ซีดี ฟาส [SLVD1a-3]12
 - 
 - 
  
07:35
FT
[ARGD1-1] โบคา จูเนียร์ส
0 - 0
1 - 0
บียาร์เรอัล [SPAD1-5]1
 - 
 - 
  
08:10
FT
เมเจอร์ลีก ออลสตาร์
0 - 0
1 - 1 *PEN 2-4
เรอัล มาดริด [SPAD1-1]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:15
FT
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
0 - 1
1 - 4
โครเอเชีย(ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
22:30
FT
ฮังการี ยู17
0 - 0
1 - 0
สโลวาเกีย(ยู 17)
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:45
FT
[12] เลคเนียร์ เอฟ1
0 - 1
1 - 3
เลคเนียร์ เรกยะวิก [9]
 - 
 - 
  
00:45
FT
[5] ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์1
0 - 0
2 - 0
ธอร์ อคูเรย์รี่ [4]3
 - 
 - 
  
02:15
FT
[1] ฟีลเคียร์3
0 - 1
0 - 1
เอชเค โคปาโวกค์ [7]1
 - 
 - 
  
02:15
FT
[3] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค3
1 - 0
2 - 0
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส [11]21
 - 
 - 
  
02:15
FT
[6] ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
0 - 1
1 - 2
เคฟลาวิค [2]1
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet