โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BLRD1-3] ดินาโม มินส์ค15
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
3เออีเค ลาร์นาคา [CYPD1-2]
  
[MKDD1-2] เอฟเค สเกนดิจา 79
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
41เอฟเค ทราไค (N) [LITD1-2]
  
[NORD1-10] ออด เกรนแลนด์3
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
51ดินาโม ซาเกร็บ [CROD1-2]
  
[HUND1-6] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน17
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
41บอร์กโดซ์ [FRAD1-6]
  
[UKRD1-10] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย2
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
3เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [ROMD1-5]
  
[CYPD1-3] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี5
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
3อเบอร์ดีน (N) [SCOPR-2]
  
[AZED1-2] เอฟเค กาบาล่า1
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
1พานาธิไนกอส [GRED1-2]
  
[CZED1-8] สปาร์ตาปราก1
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
2เซอร์เวน่า ซเวซด้า [SERD1-3]
  
[RUSPR-1] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก1
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ [ISRD1-11]
  
[LUXD1-3] โฟล่า เอสซ์2
FT
00:30
0 - 0
1 - 2
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-5]
  
[TURD1-3] เฟเนร์บาห์เช่2
FT
00:30
1 - 0
1 - 1
2สตวร์มกราซ [AUTD1-1]
  
[DENSASL-12] ลิงบี้2
FT
00:45
1 - 2
1 - 3
เอฟซี คราซ์โนดาร์ [RUSPR-5]
  
[GRED1-5] พีเอโอเค ซาโลนิก้า1
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
3โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [UKRD1-6]
  
[PORD1-2] มาริติโม่2
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
5โบเตฟ พล็อฟดิฟ [BULD1-12]
  
[ALBD1-2] สเกนเดอร์บู กอร์ซ1
FT
01:00
0 - 1
2 - 1 *ET 2-1 *PEN 4-2
3มลาด้า โบเลสลาฟ (N) [CZED1-11]
  
[POLD1-6] เลช พอซนาน3
FT
01:15
1 - 1
2 - 2
51อูเทร็คท์ [HOLD1-4]
  
[DENSASL-5] มิดทิลแลนด์1
FT
01:30
0 - 0
2 - 1
4อาร์ก้า กดิเนีย [POLD1-5]
  
[CROD1-3] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต2
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
4บรอนด์บี้ ไอเอฟ [DENSASL-2]
  
[AUTD1-7] เรนดอร์ฟ อัลทัช1
FT
01:30
1 - 1
3 - 1
61เคเอเอ เกนท์ (N) [BELD1-12]
  
[BELD1-13] ออสเทนเด้1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2โอลิมปิก มาร์กเซย [FRAD1-5]
  
[SPAD1-7] แอธเลติก บิลเบา
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
3ดินาโม บูคาเรสต์ [ROMD1-4]
  
[ITAD1-6] เอซี มิลาน2
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
1ซีเอส คราอิโอว่า [ROMD1-6]
  
[SVKD1-5] เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
เอฟเวอร์ตัน [ENGPR-7]
  
[CROD1-6] แซดเอ็นเคโอซีเยค3
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
4พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD1-3]
  
[GRED1-6] พานิโอนิออส3
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
4มัคคาบี้เทลอาวีฟ [ISRD1-2]
  
[SLOD1-3] ดอมซาเล่3
FT
02:05
0 - 0
2 - 0
4ไฟร์บวร์ก (N) [GERD1-7]
  
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง บราก้า2
FT
03:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
2เอไอเค โซลน่า [SWED1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-2] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี1
FT
18:35
2 - 0
4 - 0
5เทียนจิน ฉวนเจียน [CHACSL-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-3] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า1
FT
05:15
1 - 0
2 - 0
3นาซิอองนาล โปโตซี [BOLD1a-7]
  
[COLD1a-12] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า3
FT
07:45
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-3
2เดปอร์ติโว กาลี [COLD1a-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่1
FT
05:30
1 - 0
5 - 0
2อาไว เอฟซี เอสซี [18]
  
[16] เซาเปาโล3
FT
05:30
0 - 0
1 - 2
5กอริติบ้า พีอาร์ [17]
  
[10] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)4
FT
06:00
0 - 2
0 - 3
1ครูไซโร่ (เอ็มจี) (N) [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สโลวะเกีย (ญ) ยู19
FT
15:00
1 - 0
3 - 1
ตุรกี (ญ) ยู19
  
[63] บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)1
FT
23:00
2 - 0
2 - 2
2จอร์แดน(ญ) [50]
  
[7] ออสเตรเลีย(ญ)3
FT
06:25
4 - 1
6 - 1
4บราซิล (ญ) (N) [8]
  
[1] สหรัฐอเมริกา(ญ)
FT
09:15
1 - 0
3 - 0
ญี่ปุ่น(ญ) [6]
  
Facebook share Line line Twitter tweet