โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] โมนาโก1
FT
01:45
1 - 1
3 - 2
3ตูลูส [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-20] ซันเดอร์แลนด์1
FT
01:45
1 - 1
1 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [9]
  
[21] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
1มิลล์วอลล์ [ENGL1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน2
FT
23:30
3 - 3
4 - 3
2โฮลสไตน์ คีล [8]
  
[10] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น2
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
2อิงโกลสตัดท์ [14]
  
[18] ไกเซอร์สเลาเทิร์น3
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
1ดาร์มสตัดท์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] เอฟเอสวี ซวิคเกา2
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
6ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อฌักซิโอ้ GFCO1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2ลอริยองต์ [7]
  
[10] เกววีลย์ อูแอส
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
1โซโชซ์ (N) [3]
  
[18] น็องซี่11
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2ชามัวร์ นิออร์ท [13]
  
[14] อฌักซิโอ้2
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
31แบรสต์ [15]
  
[4] ชาโตรูซ์1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
1วาล็องเซียนส์ [8]
  
[12] แกลร์กมงต์ ฟุต2
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
ตูร์ แอฟเซ [20]
  
[19] บรูค พีรอนนาส13
FT
01:00
0 - 2
1 - 2
2ปารีส เอฟซี [11]
  
[1] เลอ อาฟร์1
FT
01:00
0 - 1
4 - 1
52เอเจ โอแซร์ [5]
  
[16] ล็องส์3
FT
01:00
1 - 0
1 - 2
2นีมส์ [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] บูโลญจน์1
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
1อาวรองเช่ [10]
  
[11] อูแอส กงการ์กโน่
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [FRAD2-20]
  
[12] เกรไตล์2
FT
01:00
0 - 2
0 - 5
1โชเลท เอสโอ [FRAD4A-2]
  
[6] ยูเอสแอล ดันเคอร์2
FT
01:00
2 - 2
3 - 2
31จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ [4]
  
[13] เล เออบิเยรส์
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
เอเอส เบซิเอร์ [7]
  
[FRAD2-19] เรด สตาร์ 9312
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
21ปัว เอฟซี [14]
  
[FRAD4B-1] อองตองต์ เอสเอสจี
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
3เกรอน็อบล์ [FRAD4C-1]
  
[5] เอฟซี แซมบี3
FT
01:20
0 - 0
0 - 1
2ลียง ดูเชรี่ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เอสวี รีด
FT
23:30
1 - 2
3 - 2
3เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [10]
  
[3] ออสเตรีย ลัสเตนัว1
FT
23:30
1 - 2
2 - 3
5เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [1]
  
[6] ดับบริวเอสจี วัตเท่น1
FT
23:30
1 - 0
3 - 1
2คัพเฟ่นเบิร์ก [8]
  
[9] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์2
FT
23:30
1 - 0
2 - 3
เอฟซี ไลเฟริ่ง [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] สตองดาร์ด ลีแอช3
FT
01:30
0 - 1
2 - 1
4ราซิ่ง เกงค์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BELFADLeague-1] เบียรส์ชอทวิลริค
FT
01:30
2 - 0
3 - 0
3ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอซี ฮอร์เซ่นส์
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
2ซิลเคบอร์ก [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เดเกอร์ฟอร์ส
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
1ออร์ไกร์ท [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ดันดาล์ค1
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
1ลิเมอริค เอฟซี [7]
  
[6] โบฮีเมี่ยนส์3
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
เบรย์ วันเดอเรอร์ส [5]
  
[12] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด4
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2คอร์ก ซิตี้ [1]
  
[4] แชมร็อค โรเวอร์ส2
FT
02:00
0 - 0
0 - 2
3เดอร์รี่ ซิตี้ [3]
  
[8] ฟินน์ ฮาร์ปส์13
FT
02:00
1 - 1
1 - 3
3ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] แอธโลน ทาวน์12
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
3เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [8]
  
[4] คาร์บินทารี เอฟซี13
FT
01:45
1 - 1
1 - 1
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [1]
  
[5] เชลบอร์น4
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
2ยูซี ดับลิน [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อินเตอร์ ตูร์คู1
FT
22:30
3 - 0
3 - 0
เฮดไอเอฟเค [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] กนิสตัน เฮลซิงกิ14
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
1ทีพีเอส ตูร์คู [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] อันจิ มาคัชคาล่า3
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
4เอฟเค รอสตอฟ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ปิแอส กลิวิส2
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
3สลาสค์ วรอคลาวน์ [13]
  
[10] วิสล่า พล็อค
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
2วิสล่า คราคอฟ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
4เซอร์เวตต์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
FT
22:30
1 - 0
2 - 1
2ยูเวนตุส บูคาเรสต์ [13]
  
[7] ซีเอส โวลุนทารี23
FT
01:00
1 - 2
1 - 3
2โบโตซานี่ (N) [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] คริคูม่า2
FT
05:15
0 - 1
1 - 2
3บราซิล เด เปโลตัส [16]
  
[20] เนาติโก (พีอี)3
FT
06:30
0 - 0
1 - 0
51ลูเวอร์เดนเซ่ [17]
  
[14] โกยาส
FT
06:30
0 - 1
0 - 2
2โอเอสเต้ [12]
  
[11] ซีอาร์บี แม็คซิโอ14
FT
07:30
2 - 0
2 - 1
11อเมริกา มิไนโร่ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-13] โมนาร์คัส โมเรเลีย1
FT
07:00
0 - 1
1 - 1
3ซานโตส ลากูน่า [a-11]
  
[a-15] คลับ ตีฮัวนา2
FT
09:00
0 - 1
0 - 3
2มอนเทอร์เรย์ [a-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
SC Ness Tziona
FT
13:30
0 - 0
1 - 0
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม [ISRCL-1]
  
Hapoel Herzliya
FT
13:30
0 - 3
2 - 4
Maccabi Kabilio Jaffa
  
[ROMD3-18] Metalurgistul Cugir
FT
14:00
2 - 0
2 - 1
FC Unirea Alba Iulia [ROMD3-41]
  
ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี
FT
14:00
0 - 0
1 - 1
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา
  
MS Tira
FT
14:30
0 - 2
0 - 2
รูบิ ชาปิร่า [ISRD3N-2]
  
[ARGD1-10] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
กิมนาเซีย ลา พลาต้า [ARGD1-13]
  
[ARGD1-19] เบเลซ ซาร์สฟิลด์
FT
20:05
2 - 1
2 - 1
ซานมาร์ติน ซานฮวน [ARGD1-22]
  
[ENGPR-3] แมนเชสเตอร์ ซิตี้
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
เวสต์แฮมยูไนเต็ด (N) [ENGPR-11]
  
[ITAD1-9] โตริโน่
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
1ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGLCH-5]
  
[GERU19S-3] เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
คิเอโว่(เยาวชน) (N) [ITAYTHLB-2]
  
[SWEWD1-6] เยอร์การ์เด้น (ญ)1
FT
21:00
2 - 0
5 - 0
2เอไอเคโซลน่า (ญ) [SWD1-3]
  
[TURD1-13] ออสมานลิสปอร์ เอฟซี1
FT
21:05
0 - 1
1 - 2
2คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ (N) [TURD1-11]
  
[CYPD1-14] อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
FT
22:00
1 - 1
8 - 1
1โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-12]
  
[GERU19S-8] เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
FT
22:00
2 - 0
6 - 0
3Standard Liege U19 (N)
  
[CYPD1-10] คาร์มิโอทิสซ่า
FT
22:00
1 - 0
1 - 3
เออีเอล ลิมาสซอล [CYPD1-4]
  
[KSAD1-8] อัล วัตตานี่
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
สฟาเคซี [TUND1-1]
  
อาชิเลส
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
1ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [HOLD2-14]
  
[CroatiaU19L-1] ดินาโม ซาเกร็บ ยู 192
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
อาแซด อัลค์มาร์ ยู 19 (N) [HYU19-7]
  
[MKDD1-6] ซิเล็กส์
FT
23:00
3 - 0
4 - 1
Lokomotiva Skopje
  
Ruch Radzionkow
FT
23:00
1 - 2
3 - 2
Sola Oswiecim [PolD4-57]
  
[TURD2-9] บาลิเคซิสปอร์
FT
23:05
1 - 1
2 - 1
บูร์ซาสปอร์ [TURD1-15]
  
[TURD1-8] เกนเคลอร์บิลิจี้1
FT
23:10
1 - 0
1 - 0
1เยนิ มาลัตยาสปอร์ [TURD2-2]
  
เอ็นเค โซลิน1
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
1เอ็นเค จูเน็ค
  
[AUSL-24] SC Mannsworth
FT
23:30
1 - 1
4 - 1
1เอฟซี 1980 วีน
  
[SPAD1-18] สปอร์ติ้ง กิฆอน1
FT
00:00
2 - 1
3 - 2
1เออิบาร์ [SPAD1-10]
  
[HOLD2-7] เอ็มวีวี มาสทริสช์1
FT
00:00
2 - 0
7 - 0
1Standard Liege U23
  
Weinland Gamlitz
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
TSV Kirchberg/Raab
  
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19)1
FT
00:00
2 - 0
2 - 0
Team Schwarzwald U19
  
[AUSD3E-12] เวียนเนอร์ เอสซี1
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
1เอสวี ลีโอเบนดรอฟ [AUSL-32]
  
[SPAD33-1] บาร์เซโลน่า บี
FT
00:00
2 - 1
2 - 2
1คิโรน่า [SPAD2-2]
  
[HOLD1-18] โก อเฮด อีเกิ้ลส์1
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
2อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) [UAELP-1]
  
[MALD1-8] จีซีร่า ยูไนเต็ด
FT
00:05
2 - 0
2 - 1
Pieta Hotspurs [MALD2-6]
  
[SPAWD1-4] เลบานเต้ ยูดี (ญ)2
FT
00:15
0 - 0
0 - 1
1Colegio Aleman Valencia Women\s [SPAWD1-3]
  
[CROD2-7] เฮชเอ็นเคซิเบนิค1
FT
00:30
0 - 0
2 - 1
NK Hrvace [CROD2-16]
  
[SPAD2-14] กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า2
FT
01:00
1 - 0
1 - 1
1บาร์เซโลน่า [SPAD1-2]
  
[MARD1-4] รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน1
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
4มาเกร็ฟ เท็ทวอน (N) [MARD1-12]
  
ชิลลา ซีเอฟ
FT
01:00
2 - 1
4 - 1
1CD Olimpic Xativa
  
EG El Palmar3
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
1Muleno CF
  
เอ็นเค นาฟต้า
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2NK Roltek Dob
  
ซีเอฟ ลา นูเซีย
FT
01:10
0 - 1
1 - 3
เอลเช่ [SPAD33-2]
  
อัล อิตติฟาค
FT
01:10
1 - 0
3 - 0
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
  
[WALPR-2] คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
FT
01:30
1 - 0
3 - 0
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด [WALCA-5]
  
[ENGPR-12] เลสเตอร์ ซิตี้
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [GERD1-9]
  
[ENGRL1-10] เลเวส
FT
01:45
1 - 1
3 - 1
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ [ENGRYM-13]
  
[ITAD1-12] ซัสเซาโล่
FT
01:45
2 - 0
5 - 0
Castle Witt Lo [ITAS4-117]
  
อัลเจซีราส2
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
2เรอัล เบติส 2 [SPAD34-12]
  
[MARD1-1] วีแดด คาซาบลานก้า2
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
1เรซซิ่ง คาซาบลานก้า (N) [MARD2-4]
  
CD Igara Cabo Blanco1
FT
03:00
0 - 1
1 - 4
คอนสตานเซีย
  
ครูซ อซูล(ญ)
FT
04:00
0 - 2
0 - 5
คลับ อเมริกา (ญ)
  
เลบานเต้ ยู2011
FT
04:15
0 - 5
0 - 6
แอตเลติโก้เดอ มาดริด(ยู 20) (N)
  
Kingborough Lions Reserves1
FT
07:00
3 - 0
4 - 1
Clarence United Reserves
  
Banyule City Reserves
FT
09:45
0 - 0
0 - 1
ไคลโลปาร์ค (สำรอง)
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ออสเตรเลีย ยู19
FT
18:00
1 - 0
4 - 0
3สิงคโปร์ (ยู22)
  
[92] ลิธัวเนีย (ญ)
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
เอสโตเนีย (ญ) [85]
  
บียาร์ลีลล์ ยู203
FT
02:15
0 - 0
1 - 2
5รัสเซีย(ยู 20)
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อิสทรา 1961 พูลา4
FT
01:00
0 - 2
1 - 2
2เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [8]
  
Facebook share Line line Twitter tweet