โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD2-8] สเปเซีย1
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
31เรจเจียนา [ITAC1B-5]
  
[ITAD2-16] อัสโคลี่2
FT
23:00
2 - 1
3 - 2
3ยูเว่ สตาเบีย [ITAC1C-4]
  
[ITAD2-17] โปร เวอร์เซลลี่2
FT
01:30
0 - 1
1 - 2
เลชเช่ [ITAC1C-2]
  
เอ็มโปลี2
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 3-4
2เรนาเต้ เอซี [ITAC1A-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เยอรมัน ซุปเปอร์ คัพ ฟุตบอล เยอรมัน ซุปเปอร์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-3] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์4
FT
01:30
1 - 1
2 - 2 *PEN 4-5
2บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์คัพ ฮอลแลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์คัพ ฮอลแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-1] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม2
FT
23:00
1 - 0
1 - 1 *PEN 4-2
2วิเทสส์ อาร์นเฮม [HOLD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Portugal Super Cup ฟุตบอล Portugal Super Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-1] เบนฟิก้า1
FT
02:45
2 - 1
3 - 1
2วิตอเรีย กิมาไรส์ (N) [PORD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
FT
22:15
1 - 0
2 - 0
1อาเมียงส์ [FRAD2-2]
  
[14] เม็ตซ์1
FT
01:00
1 - 1
1 - 3
2แก็งก็อง [10]
  
[FRAD2-3] ทรัวส์1
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
แรนส์ [9]
  
[8] แซงต์ เอเตียน2
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
1นีซ [3]
  
[15] มงต์เปลลิเย่ร์2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1ก็อง [17]
  
[4] โอลิมปิก ลียง2
FT
01:00
1 - 0
4 - 0
3สตารส์บูร์ก [FRAD2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เซลติก1
FT
18:30
1 - 0
4 - 1
3ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [5]
  
[10] ดันดี1
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
2รอสส์ เคาน์ตี้ [6]
  
[SCOCH-1] ฮิเบอร์เนี่ยน2
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
3แพททริค ทริสเทล [7]
  
[8] คิลมาร์น็อค1
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
4เซนต์ จอห์นสโตน [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เชียงราย ยูไนเต็ด2
FT
17:45
1 - 0
1 - 1
6อุบล ยูไนเต็ด [8]
  
[5] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด3
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
1การท่าเรือ เอฟซี [10]
  
[3] แบงค็อก ยูไนเต็ด
FT
19:00
3 - 0
7 - 2
ชลบุรี เอฟซี [6]
  
[7] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี1
FT
20:00
1 - 0
4 - 0
2นครราชสีมา เอฟซี [14]
  
[11] สุพรรณบุรี เอฟซี3
FT
20:15
0 - 2
0 - 3
2พัทยา ยูไนเต็ด [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] หนองบัว พิชญ เอฟซี1
FT
18:00
0 - 1
3 - 1
2ระยอง เอฟซี [7]
  
[17] บางกอก เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
1 - 2
ปตท.เอฟซี ระยอง [5]
  
[15] อาร์มี่ ยูไนเต็ด3
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
2เชียงใหม่ เอฟซี [8]
  
[2] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี3
FT
19:00
0 - 0
2 - 1
62อ่างทอง เอฟซี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ ฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
RRC Hamoir
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
Merelbeke
  
Helson Helchteren
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
La Louviere Centre
  
KFC Houtvenne
FT
23:00
0 - 0
4 - 0
Ster-Francorchamps
  
Libramont
FT
23:00
0 - 0
0 - 5
รูเปล บูม
  
Solrezienne
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
FC Walem
  
Jeunesse Molenbeek
FT
00:00
0 - 0
3 - 1
KESK Leopoldsburg
  
KFC Brasschaat
FT
00:00
0 - 0
1 - 4
KSC City Pirates
  
Robur
FT
00:00
0 - 0
2 - 2
Bornem
  
Royal Marloie Sport
FT
00:00
0 - 0
0 - 3
Hoogstraten VV
  
เควี เทิร์นเฮาท์
FT
00:00
0 - 0
3 - 0
Belceil
  
SPY
FT
00:30
0 - 0
0 - 3
Royal Cappellen FC
  
Esperanza Neerpelt
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
Thes Sport [BELD3B-5]
  
R.FC Huy
FT
00:30
0 - 0
2 - 0
UCE Liege
  
Zwarte Leeuw
FT
00:30
0 - 0
4 - 0
Racing Waregem
  
Tempo Overijse
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
Union Royale Namur
  
La Louviere
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
Londerzeel SK
  
K.RC.Mechelen
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
Olsa Brakel [BELD3B-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFLC-8] จิสครา โดแมซลิซ
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
เอ็มเอฟเค ชรูดิม [CZECFLC-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] บริสตอล ซิตี้1
FT
21:00
3 - 0
3 - 1
2บาร์นสลีย์ [14]
  
[20] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [12]
  
[6] ฟูแล่ม3
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
2นอริช ซิตี้ [8]
  
[16] อิปสวิช ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [19]
  
[18] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
21เร้ดดิ้ง [3]
  
[11] เพรสตัน นอร์ท เอนด์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [4]
  
[ENGL1-1] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
เบรนท์ฟอร์ด [10]
  
[15] วูล์ฟแฮมป์ตัน1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2มิดเดิลสโบรห์ [ENGPR-19]
  
[13] แอสตัน วิลล่า2
FT
23:30
1 - 0
1 - 1
ฮัลล์ ซิตี้ [ENGPR-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
3แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGLCH-22]
  
[3] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
1เอเอฟซี วิมเบิลดัน [15]
  
[ENGL2-1] พอร์ทสมัธ1
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
1โรชเดล [9]
  
[4] ฟลีตวู้ด ทาวน์2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [ENGLCH-24]
  
[17] โอลด์แฮม แอทเลติก1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
2อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [8]
  
[12] มิลตัน คียนส์ ดอนส์13
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
31วีแกน แอธเลติก [ENGLCH-23]
  
[11] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด2
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
2พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL2-2]
  
[ENGL2-3] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1จิลลิ่งแฮม [20]
  
[13] ชาร์ลตัน แอธเลติก1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1บริสตอล โรเวอร์ส [10]
  
[19] บิวรี่2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1วอลซอลล์ [14]
  
[5] แบรดฟอร์ด ซิตี้1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
2แบล็คพูล [ENGL2-7]
  
[18] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์1
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
2โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [7]
  
[9] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด1
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
3สวินดอน ทาวน์ [5]
  
[3] เชสเตอร์ฟิลด์12
FT
21:00
0 - 2
1 - 3
21กริมสบี้ ทาวน์ [15]
  
[11] คราวเลย์ ทาวน์2
FT
21:00
0 - 2
1 - 3
3พอร์ทเวล [4]
  
[2] ครูว์ อเล็กซานดร้า4
FT
21:00
1 - 0
2 - 2
5แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [16]
  
[20] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [12]
  
[14] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส2
FT
21:00
2 - 1
2 - 2
3ลินคอล์น ซิตี้ [13]
  
[23] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
FT
21:00
2 - 0
2 - 2
21บาร์เน็ต [10]
  
[6] ลูตัน ทาวน์3
FT
21:00
5 - 1
8 - 2
3เยโอวิล ทาวน์ [19]
  
[21] มอร์แคมบ์3
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
1เชลแน่ม ทาวน์ [17]
  
[22] สตีฟเนจ โบโรห์
FT
21:00
1 - 0
3 - 3
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [24]
  
[1] โคเวนทรี ซิตี้
FT
21:10
1 - 0
3 - 0
1น็อตต์สเคาน์ตี้ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ซัตตั้น ยูไนเต็ด2
FT
18:30
2 - 0
2 - 0
2เลย์ตัน โอเรียนท์ [ENGL2-24]
  
[10] บรอมลีย์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1อีสต์ไลก์ [15]
  
[4] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
3บาร์โรว์ [7]
  
[ENGCN-1] เอเอฟซี ฟิลด์2
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
บอร์แฮม วู๊ด [11]
  
[20] กุยเซลีย์1
FT
21:00
1 - 0
2 - 2
1เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [ENGCS-2]
  
[ENGCN-3] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
4อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [5]
  
[ENGL2-23] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
โดเวอร์ แอทเตลิก [6]
  
[14] เมดสโตน ยูไนเต็ด1
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
1ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [ENGCS-1]
  
[17] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
22ทรานเมียร์ โรเวอร์ [2]
  
[18] วอคกิ้ง
FT
21:00
2 - 1
2 - 1
เกทส์เฮด [8]
  
[13] เร็กซ์แฮม1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก2
FT
18:00
1 - 0
1 - 1
2เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [17]
  
[8] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
FT
20:30
1 - 0
2 - 0
2ไฮน์เดนเฮลม์ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] วีเอฟอาร์ อาเล่น1
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
5สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [18]
  
[7] เอสซี พาเดอร์บอร์น 071
FT
19:00
3 - 0
5 - 0
SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [3]
  
[6] ฮันซ่า รอสต๊อค11
FT
19:00
0 - 0
1 - 2
3เอสวี เม็พเพ่น [19]
  
[5] พรูเบน มุนสเตอร์4
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
71แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [4]
  
[17] คาร์ลสรูห์ เอสซี12
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
4เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [1]
  
[10] คาร์ล ไซส์ เยน่า1
FT
19:05
0 - 0
1 - 1
1ชามนิตเซอร์ [11]
  
[12] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง2
FT
19:05
0 - 1
2 - 2
4ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] แร็งส์3
FT
20:05
1 - 0
2 - 0
3โอร์แลงส์ ยูเอส [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อินเวอร์เนสส์5
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
4ดันดี ยูไนเต็ด [1]
  
[4] ลิฟวิงสตัน3
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
2ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [2]
  
[10] ดัมบาร์ตัน3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
4กรีน็อค มอร์ตัน [9]
  
[6] ควีน ออฟ เซาธ์
FT
21:00
2 - 0
4 - 1
2เบรซิน ซิตี้ [8]
  
[7] เซนต์ เมียร์เรน2
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
21ฟัลเคิร์ก [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] แอลเอเอสเค ลินซ์2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
4เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [9]
  
[4] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก2
FT
23:30
2 - 0
5 - 1
4เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] มูสครอน เปรูเวลซ์13
FT
23:00
1 - 3
2 - 5
1ชาเลอร์รัว [5]
  
[14] คอร์ไทรจ์1
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
4เคเอสซี โลเคอเรน [15]
  
[7] วาสแลนด์ บีเวเรน3
FT
01:00
1 - 1
2 - 2
4เมเชเลน [8]
  
[2] ซูลเต้ วาเรเกม2
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
31แซงต์ ทรุยด็อง [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ทูบิซี่
FT
22:00
1 - 1
1 - 3
1โรเซลาเร่ [4]
  
[7] อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน2
FT
01:30
1 - 1
2 - 2
3ลีแอร์ส [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โฮโบร3
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
3แรนเดอร์ส [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ฮาล์มสตัด1
FT
21:00
4 - 0
6 - 1
1ยอนโคปิ้งส์โซดร้า [12]
  
[10] โอเรโบร
FT
23:00
2 - 0
2 - 2
3เอล์ฟส์บอร์ก [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] นอร์บี้ ไอเอฟ13
FT
21:00
0 - 0
3 - 2
1เฮลซิงบอร์ก [3]
  
[10] วาลเบิร์ก เอฟซี3
FT
21:00
0 - 1
1 - 3
1ออสเตอร์ ไอเอฟ [6]
  
[11] จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก2
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
1ฟัลเค่นเบิร์ก [5]
  
[15] ไอเค ฟรีจ เทบีย์2
FT
23:00
1 - 2
2 - 3
1ซีเรียนสก้าเอฟซี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] โรเซนบอร์ก
FT
23:00
2 - 0
4 - 1
1คริสเตียนซุนด์ บีเค [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
FT
20:00
2 - 0
2 - 1
1เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] สลิโก โรเวอร์ส2
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
1เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] โคห์บ รัมเบลอ
FT
01:15
1 - 0
2 - 0
ลองฟอร์ด ทาวน์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] อิลเวส แทมเปเร่1
FT
21:00
2 - 1
2 - 1
1จีวาคีล่า เจเค [12]
  
[6] คูพีเอส1
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
1โรพีเอส โรวานีมี่ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เคพีวี คอคคูล่า13
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
21ฮาก้า [6]
  
[4] เอซี โอลู12
FT
21:00
0 - 0
0 - 4
ยาโร [8]
  
[1] ฮอนก้าเอสพู
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
3โอพีเอส อูลู [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอฟซี อูฟา2
FT
19:00
0 - 0
3 - 2
2เทเลค กรอซนี่ย์ [3]
  
[13] ดินาโม มอสโก
FT
21:30
0 - 0
3 - 0
3อัมคาร์ เพิร์ม [14]
  
[2] โลโคโมทีฟ มอสโก
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
2เอสเคเอ คาบารอฟกี้ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 19052
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
4เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [3]
  
[4] ซิกม่า โอโลมุช1
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
51สโลวาน ลิเบอเรช [6]
  
[13] เทปลิเซ่2
FT
22:00
2 - 0
3 - 1
51ดูก้า ปรากซ์ [16]
  
[12] ฟาสตาฟ ซลิน11
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
2เบอโน่ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เลเชีย กอเดนซ์3
FT
20:30
0 - 1
1 - 1
3กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [4]
  
[3] ซาเกลบี้ ลูบิน2
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
2โปกอน เซซิน [13]
  
[16] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า3
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
2ลีเกีย วอร์ซอว์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอฟซี ธูน1
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
2บาเซิ่ล [4]
  
[8] ลูกาโน1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี ซูริค [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เอฟซี วิล 19002
FT
00:00
0 - 1
3 - 1
1โวห์เลน [5]
  
[1] เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น12
FT
00:00
2 - 0
2 - 0
3เคียสโซ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เซ็บซี่1
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
31เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [10]
  
[9] ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่3
FT
01:00
0 - 2
0 - 2
3ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา1
FT
05:00
1 - 0
3 - 1
2สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [6]
  
[12] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)1
FT
05:00
2 - 1
3 - 1
3แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] เอบีซี อาร์เอ็น
FT
02:30
0 - 0
0 - 1
2ซิเอร่า [4]
  
[6] กัวรานี่ เอสพี2
FT
02:30
0 - 1
0 - 2
1อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [2]
  
[5] ยูเวนตูเด้4
FT
02:30
0 - 0
2 - 1
3ซานตา ครูซ (พีอี) [15]
  
[11] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ4
FT
05:00
1 - 0
2 - 1
1ปารานา พีอาร์ [7]
  
[14] เอสซี เปซานดู (พีเอ)2
FT
05:00
0 - 1
0 - 1
3ฟิกูเรนเซ่ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ดีซี ยูไนเต็ด11
FT
06:00
1 - 0
1 - 1
2โตรอนโต้ เอฟซี [1]
  
[9] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน1
FT
06:00
2 - 0
3 - 1
2เอฟซี ดัลลัส [2]
  
[10] มอนทรีออล อิมแพ็ค
FT
06:30
0 - 1
2 - 1
ออร์แลนโด ซิตี้ [7]
  
[10] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี1
FT
07:00
0 - 2
0 - 4
1ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [5]
  
[2] ชิคาโก ไฟร์3
FT
07:30
2 - 1
4 - 1
1นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [8]
  
[8] รีล ซอลต์ เลค2
FT
09:00
0 - 0
0 - 0
41ฮุสตัน ไดนาโม [3]
  
[11] โคโลราโด ราปิดส์3
FT
09:10
1 - 1
2 - 2
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [6]
  
[7] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์1
FT
09:30
1 - 0
2 - 1
1โคลัมบัส ครูว์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-4] โลบอส บ๊วบ4
FT
05:00
0 - 0
3 - 2
1ปาชูก้า [a-16]
  
[a-3] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
FT
07:00
0 - 1
1 - 1
4กัวเรตาโร่ เอฟซี [a-12]
  
[a-18] คลับ เลออน3
FT
07:00
1 - 1
2 - 2
2ครูซ อาซูล [a-5]
  
[a-8] คลับ อเมริกา3
FT
09:00
1 - 1
2 - 1
5พูมาส ยูนัม [a-10]
  
[a-13] ชีวาส กัวดาลาจาร่า3
FT
09:10
2 - 2
2 - 2
5เนกาซ่า [a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เวนท์ฟอเรท โกฟุ1
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
1กัมบะ โอซาก้า [3]
  
[2] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส1
FT
16:30
1 - 0
2 - 0
เวกัลตา เซนได [13]
  
[6] จูบิโล อิวาตะ
FT
17:00
2 - 1
2 - 3
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [17]
  
[10] สากัน โตสู2
FT
17:00
2 - 0
2 - 1
2ชิมิสุ เอส-พัลส์ [12]
  
[18] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ3
FT
17:00
0 - 0
0 - 2
2โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [7]
  
[1] เซเรโซ โอซาก้า2
FT
17:00
3 - 0
3 - 1
1คอนซาโดล ซัปโปโร (N) [14]
  
[8] อูราวะ เรด ไดมอนส์
FT
17:00
1 - 0
2 - 2
1โอมิยะ อาร์ดิย่า [16]
  
[4] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่1
FT
17:00
0 - 0
1 - 1
2เอฟซี โตเกียว [11]
  
[5] คาชิว่า เรย์โซล4
FT
17:00
0 - 1
3 - 1
11วิสเซล โกเบ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] เธสปา คูซัทสึ
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
1มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [16]
  
[4] โยโกฮามา เอฟซี
FT
16:30
1 - 1
1 - 2
2โออิตะ ตรินิต้า [10]
  
[18] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1โตเกียวเวอร์ดี้ [11]
  
[14] มาชิดา เซลเวีย2
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
2อวิสปา ฟูกูโอกะ [2]
  
[5] วี-วาเรน นากาซากิ1
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
3เอฟซี กิฟู [17]
  
[1] โชนัน เบลมาเร่2
FT
17:00
2 - 1
2 - 1
1มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [8]
  
[3] โตกุชิม่า วอร์ทิส1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
3เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [12]
  
[21] คามาทามาเร่ ซานูกิ1
FT
17:00
0 - 0
2 - 0
3มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [9]
  
[20] รีโนฟา ยามากูชิ3
FT
17:00
0 - 1
1 - 2
1โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [19]
  
[13] เกียวโต แซงก้า2
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
ฟาเจียโน โอคายามา [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี2
FT
18:35
1 - 1
2 - 2
2เหอหนาน เจี้ยนเย้ [12]
  
[1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์3
FT
18:35
0 - 0
3 - 0
1เทียนจิน เทนด้า [15]
  
[7] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน1
FT
18:35
1 - 0
3 - 0
1ยานเบียน ฟัด [16]
  
[11] กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง1
FT
18:35
1 - 0
1 - 0
1ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [8]
  
[5] ปักกิ่ง กั๋วอัน1
FT
18:35
2 - 2
2 - 2
4ซานตง ลู่เนิ่ง [4]
  
[9] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
FT
18:35
0 - 1
1 - 1
1ชางชุน ย่าไท่ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] อินชอนยูไนเต็ด2
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
31เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [4]
  
[10] แดกู เอฟซี2
FT
17:00
1 - 1
2 - 2
1เอฟซี โซล [5]
  
[11] กวางจู เอฟซี3
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
2ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NIRCH-4] Dergview FC
FT
20:30
1 - 0
4 - 0
1Annagh United
  
[NIRCH-8] Harland & Wolff Welders
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
3อาร์มาก์ ซิตี้
  
[NIRD3-5] พอร์ตสตีวาร์ท
FT
21:00
0 - 0
2 - 3
1Limavady United [NIRD3-1]
  
[NIRD3-2] Sport Leisure Swifts17
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2เลอร์แกน เซลติก [NIRCH-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Devonport Strikers2
FT
13:30
0 - 1
3 - 2
1Burnie United
  
[CROD2-3] เฮชเอ็นเคกอริก้า
FT
14:00
0 - 0
1 - 0
Trnje [CROD2-10]
  
[CROD2-44] NK Zagorec Krapina1
FT
14:30
1 - 0
1 - 0
1Kustosija [CROD2-23]
  
สโลวะเกีย (ญ) ยู192
FT
15:00
0 - 1
1 - 1
ตุรกี (ญ) ยู19
  
LGKS 38 Podlesianka
FT
15:00
1 - 0
1 - 2
Victoria 1918 Jaworzno
  
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2
FT
15:00
0 - 0
1 - 2
Dunaharaszti MTK [HUND3E-11]
  
[SPAD31-8] ฟูเอนลาบราดา1
FT
15:00
2 - 0
4 - 0
ราโย่ บาเยกาโน่ 2
  
[PolD4-37] Unia Tarnow
FT
15:15
1 - 0
1 - 1
Bochenski Klub Sportowy
  
Team Schwarzwald U191
FT
15:30
0 - 0
1 - 0
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) [GERU19S-3]
  
Bermeo
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
ซีดี บาสโคเนีย
  
AD Ninense
FT
16:30
0 - 0
0 - 2
วิเซล่า
  
[SPAD31-4] จี.เซโกเบียน่า1
FT
16:30
0 - 1
0 - 1
3ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล [SPAD31-14]
  
คิเอโว่(ยู 19)1
FT
16:35
0 - 0
2 - 1
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19)
  
[HYU19-7] อาแซด อัลค์มาร์ ยู 193
FT
17:40
0 - 0
0 - 1
2เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) [GERU19S-8]
  
[HOLD2-13] เฮลมอนด์ สปอร์ต1
FT
18:00
2 - 0
2 - 0
21อัล อาห์ลี ดูไบ [UAELP-3]
  
[GERD1-12] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
FT
19:00
0 - 1
3 - 3
เซลต้า บีโก้ [SPAD1-13]
  
[HOLD3-4] เอฟซี ลินเด้น1
FT
19:30
0 - 1
1 - 3
1เดน บอสช์ [HOLD2-15]
  
[HOLD3-13] VV Sint Bavo
FT
19:30
0 - 1
1 - 1
อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD2-10]
  
[HOLD1-11] เอดีโอ เดน ฮาก
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [HOLD1-12]
  
[WALPR-5] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
FT
19:30
0 - 0
0 - 0
คาร์มาร์เธ็น [WALPR-6]
  
[HOLD3-8] เดอ ทริฟเฟอร์ส1
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
เอฟซี ออสส์ [HOLD2-16]
  
[NLDD4-3] เอเอสวี เด ไดก์11
FT
20:00
0 - 2
0 - 4
โวเลนดัม [HOLD2-6]
  
[HOLD2-17] เอสซี เทลสตาร์
FT
20:00
0 - 0
3 - 1
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [HOLD3-1]
  
[NIRCH-2] Ballyclare Comrades
FT
20:00
1 - 2
1 - 4
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-6]
  
[NIRD1-12] พอร์ทาดาวน์
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [NIRD1-5]
  
[HOLD2-5] เอ็นเอซี เบรด้า
FT
20:00
1 - 0
3 - 1
อัลเมเร่ ซิตี้ [HOLD2-8]
  
[92] แซมเบีย1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1เอธิโอเปีย [136]
  
คิเอโว่(ยู 19)
FT
20:15
1 - 1
1 - 1
Team Schwarzwald U19
  
[GERD1-4] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์2
FT
20:30
2 - 0
3 - 0
31โบโลญญ่า [ITAD1-15]
  
[GERD1-15] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [HOLD1-7]
  
[WALPR-11] นิวทาวน์ เอเอฟซี
FT
20:30
2 - 0
3 - 2
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี
  
[GERD1-11] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
1เรอัล เบติส (N) [SPAD1-15]
  
[ENGPR-17] วัดฟอร์ด
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]
  
[ENGPR-14] คริสตัล พาเลซ
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
ชาลเก้ 04 [GERD1-10]
  
[ENGPR-8] เซาแธมป์ตัน
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
เซบีย่า [SPAD1-4]
  
[NIRD1-3] โคเลอไรน์2
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-2]
  
[TURD1-8] เกนเคลอร์บิลิจี้
FT
21:00
0 - 2
1 - 2
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [TURD1-13]
  
[GERD1-2] แอร์เบ ไลป์ซิก1
FT
21:45
1 - 1
1 - 2
1สโต๊ค ซิตี้ [ENGPR-13]
  
[HOLD2-1] วีวีวี เวนโล
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
1เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [HOLD1-16]
  
[TURD1-9] คาซิมปาซ่า
FT
22:00
0 - 0
3 - 1
อิสตันบูลสปอร์ [TURD3LB-1]
  
Rapid Oberlaa2
FT
22:00
0 - 0
0 - 3
1Wiener Viktoria [AUSL-11]
  
[ITAS4-108] US Pergolettese1
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
US Fiorenzuola [ITAS4-55]
  
Bischeim Soleil3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1JAC FC
  
Requins de l\'Atlantique FC1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
Esae FC
  
อันคารากูคู
FT
22:05
0 - 0
0 - 0
ฮาเซทเทเป้ เอสเค
  
อาลกิ
FT
22:30
2 - 0
3 - 2
1อาริส ลิมาสซอล [CYPD1-11]
  
Belasica Strumica
FT
22:30
1 - 1
1 - 1
เบรกัลนิก้า สติป [MKDD1-9]
  
[GRED1-9] เลวาเดียกอส
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
อโพลลอน สมายร์นิส [GRED1-8]
  
[ITAC1B-11] บาสซาโน่
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
Trento
  
[TURD1-11] คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์3
FT
23:00
1 - 1
1 - 1 *PEN 3-4
2เยนิ มาลัตยาสปอร์ (N) [TURD2-2]
  
[CYPD1-8] เนีย ซาลามิส
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-12]
  
[GRED1-1] สโกดา ซานธี1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1เออีแอล ลาริซ่า [GRED1-14]
  
Omonia Nicosia
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี [CYPD2-3]
  
[ITAS4-113] โปร ปาเทรีย3
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
2SC Caronnese [ITAS4-87]
  
[GERD1-6] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
กาลาตาซาราย (N) [TURD1-4]
  
[SPAWD2-49] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) [SPAWD1-5]
  
[CYPD1-5] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
โอลิมเปียกอส
  
[SPAD32-16] เอสดี เกอร์นิกา
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
โปรตุเกตเรเต้
  
เมเรลินเนเซ่
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
สปอร์ติง บราก้า 2 [PORD2-6]
  
[ARGD1-7] ซาน ลอเรนโซ่2
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
31เพนารอล
  
[GERD1-8] แวร์เดอร์ เบรเมน
FT
23:05
0 - 1
1 - 2
2บาเลนเซีย [SPAD1-12]
  
[ENGPR-4] ลิเวอร์พูล
FT
23:15
1 - 1
3 - 1
แอธเลติก บิลเบา (N) [SPAD1-7]
  
[ENGPR-15] สวอนซี ซิตี้
FT
23:15
1 - 0
4 - 0
ซามพ์โดเรีย [ITAD1-10]
  
[ENGPR-2] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
ยูเวนตุส [ITAD1-1]
  
[AUSL-3] Favoritner AC
FT
23:30
2 - 0
10 - 0
Margaretner AC
  
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)2
FT
23:30
1 - 1
1 - 1
3ดินาโม ซาเกร็บ ยู 19
  
บียาร์เรอัล บี
FT
23:40
1 - 0
4 - 1
4เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
  
เดปอร์ติโบซีซ่า4
FT
00:00
0 - 4
0 - 7
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย [SPAD34-16]
  
[SPAD1-10] เออิบาร์
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
1เรอัล โอเบียโด (N) [SPAD2-8]
  
[SPAD32-20] ยูดี โลโกรนเยส
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
1มิรานเดส (N) [SPAD32-3]
  
[SPAD2-18] นูมานเซีย
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1แอธเลติก บิลเบา บี (N) [SPAD32-5]
  
[SPAD33-9] บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา11
FT
00:00
1 - 0
2 - 2
1ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [SPAD2-9]
  
[SPAD34-9] เอฟซี คาร์ทาเกน่า
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
1บานนี่ ยาส (N) [UAELP-14]
  
[SPAD32-4] เรอัล ยูนิโอน
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
3โอซาซูน่า บี [SPAD32-8]
  
[SPAD2-16] เอดี อัลคอร์ค่อน2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
3อัลบาเซเต้ [SPAD32-1]
  
[SPAD2-3] เกตาเฟ่
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
คิโรน่า [SPAD2-2]
  
[SPAD32-12] อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
2บูร์โกส ซีเอฟ (N) [SPAD32-2]
  
[HOLD2-11] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
FT
00:00
0 - 0
3 - 0
เควีเอสเค ลอมเมล [BELD2-7]
  
[SPAD2-1] เลบานเต้1
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
เรอัล ซาราโกซ่า (N) [SPAD2-17]
  
เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ)3
FT
00:15
1 - 1
1 - 2
3แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)
  
[SPAD31-7] เรอัล บายาโดลิด บี1
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
1ซีเอฟ ซาลามันติโน่
  
[HOLD1-14] พีอีซี ซโวลล์
FT
00:30
3 - 0
4 - 0
เอสซี คัมบูร์ [HOLD2-3]
  
[SPAD2-10] ซีดี ลูโก้5
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
1คูลทูรัล เลโอเนซ่า (N) [SPAD31-1]
  
[SPAD2-13] เซบีย่า แอตเลติโก
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
2ยูดี เมลิลล่า [SPAD34-5]
  
[SPAD31-15] โตเลโด1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
3มายอร์ก้า [SPAD33-1]
  
ซีดี กวาดาลาฮารา1
FT
01:00
0 - 2
1 - 4
เรอัล มาดริด กัสติยา [SPAD31-5]
  
อีซี เซา โชเซ เอสพี1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
2อัตเลติโก อาเครียโน่
  
[ARGD1-28] เบลกราโน่
FT
01:00
0 - 1
1 - 3
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ [ARGD1-9]
  
[SPAD34-1] ลอร์ก้า
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1อัลเมเรีย [SPAD2-15]
  
[SPAD1-16] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า3
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
71เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [ENGPR-10]
  
[SPAD1-11] มาลาก้า1
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
3ลาซิโอ [ITAD1-5]
  
[ITAD1-13] อูดิเนเซ่
FT
01:30
0 - 2
1 - 2
อาแซด อัลค์มาร์ [HOLD1-6]
  
[SPAD33-6] ซีดี อัลโคยาโน่
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
เรอัล มูร์เซีย [SPAD34-2]
  
[ITAD1-17] โครโตเน่
FT
01:30
2 - 1
2 - 2
1กาญารี่ [ITAD1-11]
  
อันเทคัวร่า ซีเอฟ1
FT
01:30
1 - 0
4 - 2
1แอตเลติโก้ มาลากูโน
  
[ITAD1-12] ซัสเซาโล่
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
โปร เปียเซนซ่า [ITAC1A-11]
  
[SPAD2-12] ราโย่ บาเยกาโน่
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
1เลกาเนส [SPAD1-17]
  
[SPAD2-6] ฮูเอสก้า1
FT
02:00
1 - 0
1 - 3
1โอซาซูน่า [SPAD1-19]
  
[ARGD1-23] ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่3
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
1โรซาริโอ เซ็นทรัล [ARGD1-12]
  
ยูดี แอลบาร์ร่า2
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
เตเนริเฟ่ [SPAD2-4]
  
วาเลนเซีย ยู 202
FT
02:15
1 - 1
2 - 2
81โมร็อคโก ยู20 (N)
  
พูมาส ยูนัม (ญ)
FT
04:00
1 - 1
1 - 1
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
  
มอริเตเนีย (ยู20)4
FT
04:15
2 - 3
3 - 3
บียาร์ลีลล์ ยู20 (N)
  
[URUD1A-1] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
FT
06:00
0 - 0
3 - 2
บานฟิลด์ [ARGD1-5]
  
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง)
FT
08:10
2 - 0
3 - 4
11Glenorchy Knights Reserves
  
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน(สำรอง)3
FT
08:30
2 - 0
3 - 2
2Yanbian Tigers Reserves
  
ยูเนี่ยน เซ็นทรัล
FT
09:00
0 - 0
2 - 0
2Wairarapa United
  
เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด2
FT
09:00
0 - 1
0 - 3
1โอเนฮังก้า สปอร์ต
  
Guangzhou Evergrande Taobao FC (R)1
FT
09:00
0 - 1
0 - 1
เทียนจินเทนด้า(สำรอง)
  
Shanghai Shenhua Reserves1
FT
09:00
1 - 1
2 - 1
2ฉางชุน หย่าไถ(สำรอง)
  
Brooklyn Northern United (w)
FT
10:00
0 - 3
1 - 4
Wellington United Sapphires (w)
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[85] เอสโตเนีย (ญ)1
FT
19:00
0 - 1
0 - 3
1ลัตเวีย (ญ) (N) [90]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ17
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
4สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์ [3]
  
[2] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก4
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
2อิลลิชิเว็ตส์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] รูเดส1
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
อินเตอร์ ซาเปรซิค [5]
  
[4] สลาเวน โคปริฟนิก้า1
FT
02:00
0 - 0
2 - 1
2เฮชเอ็นเคซิบาเลีย [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เคเอ อคูเรย์รี่1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
3ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [4]
  
Facebook share Line line Twitter tweet