โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-15] โบโลญญ่า13
FT
01:00
0 - 3
0 - 3
3ชิตตาเดลล่า [ITAD2-6]
  
[ITAD2-7] คาร์ปิ3
FT
01:30
0 - 2
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 4-3
6ซาแลร์นิตาน่า [ITAD2-11]
  
[ITAD2-1] สปอล3
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
3เรนาเต้ เอซี [ITAC1A-10]
  
[ITAD2-4] เบเนเวนโต้1
FT
01:30
0 - 1
0 - 4
2เปรูจา [ITAD2-5]
  
[ITAC1B-3] ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี3
FT
01:30
0 - 1
3 - 2
4เลชเช่ [ITAC1C-2]
  
[ITAD2-15] เบรสชา2
FT
01:30
1 - 1
1 - 3
2เปสคารา [ITAD1-20]
  
[ITAD1-17] โครโตเน่
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
4ปิอาเชนซา [ITAC1A-6]
  
[ITAD1-12] ซัสเซาโล่
FT
01:45
2 - 0
2 - 0
4สเปเซีย [ITAD2-8]
  
[ITAD1-13] อูดิเนเซ่
FT
01:45
1 - 1
3 - 2
1โฟรซิโนเน่ [ITAD2-3]
  
[ITAD1-10] ซามพ์โดเรีย
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
3ฟอกเจีย [ITAC1C-1]
  
[ITAD1-14] คิเอโว่1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
31อัสโคลี่ [ITAD2-16]
  
[ITAD2-13] บารี3
FT
02:00
2 - 1
2 - 1
2เครโมเนเซ่ [ITAC1A-2]
  
[ITAD1-11] กาญารี่2
FT
02:15
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
2ปาแลร์โม่ (N) [ITAD1-19]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD3-12] ชามนิตเซอร์1
FT
20:30
0 - 1
0 - 5
1บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-1]
  
[GERSHL-18] SV Eichede3
FT
20:30
0 - 2
0 - 4
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (N) [GERD2-14]
  
[GERRegNE-10] เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์3
FT
20:30
0 - 2
1 - 2
ไฟร์บวร์ก [GERD1-7]
  
[GON-41] เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน11
FT
20:30
0 - 2
0 - 5
2โคโลญจน์ (N) [GERD1-5]
  
[GERRegN-2] เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์1
FT
20:30
1 - 2
1 - 3
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 (N) [GERD1-15]
  
Rielasingen Arlen2
FT
20:30
0 - 2
0 - 4
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (N) [GERD1-3]
  
[GERD3-14] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง11
FT
20:30
0 - 1
0 - 4
1ไฮน์เดนเฮลม์ [GERD2-10]
  
[GERRegW-10] เอนด์เทบรูกค์2
FT
20:30
0 - 1
0 - 3
1ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (N) [GERD1-11]
  
[GERD2-3] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์4
FT
23:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-3
31ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GERD2-5]
  
[GERD3-18] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ1
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
3ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [GERD1-4]
  
[GERD2-15] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก1
FT
23:30
1 - 1
3 - 1
3ดาร์มสตัดท์ [GERD2-9]
  
[GERD3-15] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส3
FT
01:45
0 - 0
0 - 3
1แวร์เดอร์ เบรเมน (N) [GERD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] วัดฟอร์ด
FT
18:30
2 - 1
3 - 3
3ลิเวอร์พูล [4]
  
[1] เชลซี25
FT
21:00
0 - 3
2 - 3
3เบิร์นลี่ย์ [16]
  
[14] คริสตัล พาเลซ1
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
3ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGLCH-5]
  
[7] เอฟเวอร์ตัน1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1สโต๊ค ซิตี้ [13]
  
[10] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน3
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1บอร์นมัธ เอเอฟซี [9]
  
[8] เซาแธมป์ตัน2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1สวอนซี ซิตี้ [15]
  
[ENGLCH-2] ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
FT
23:30
0 - 0
0 - 2
2แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] น็องต์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
3โอลิมปิก มาร์กเซย [3]
  
[17] อาเมียงส์3
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
2อองเช่ร์ [11]
  
[10] บอร์กโดซ์1
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
2เม็ตซ์ [16]
  
[14] ก็อง1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
1แซงต์ เอเตียน [8]
  
[13] ตูลูส4
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
3มงต์เปลลิเย่ร์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD2-1] วีวีวี เวนโล
FT
23:30
1 - 0
3 - 0
21สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [15]
  
[3] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
FT
23:30
1 - 1
3 - 2
3อาแซด อัลค์มาร์ [6]
  
[10] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่1
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
1อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [2]
  
[5] วิเทสส์ อาร์นเฮม
FT
01:45
3 - 0
4 - 1
1เอ็นเอซี เบรด้า [HOLD2-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล1
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
3ดันดี [9]
  
[5] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส16
FT
21:00
1 - 2
2 - 3
3ฮิเบอร์เนี่ยน [2]
  
[4] รอสส์ เคาน์ตี้3
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
1อเบอร์ดีน [3]
  
[6] เซนต์ จอห์นสโตน1
FT
21:00
2 - 1
4 - 1
13มาเธอร์เวลล์ [8]
  
[7] คิลมาร์น็อค13
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
21ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] โมไรเรนเซ่1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2เฟยเรนเซ่ [8]
  
[14] เบเลเนนส์3
FT
00:15
0 - 0
1 - 0
1มาริติโม่ [6]
  
[13] เบาวิสต้า เอฟซี3
FT
02:30
0 - 1
1 - 2
3ริโอ อาฟ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland FA Cup ฟุตบอล Scotland FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Burntisland Shipyard
FT
19:00
0 - 2
0 - 7
เคอร์ไวล์พาร์ค
  
Kelty Hearts2
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
Lothian Hutchison
  

โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ ฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FC Tilleur
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
KMSK Deinze
  
Eendracht Wervik
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
Ninove
  
[BELD2-7] เควีเอสเค ลอมเมล
FT
23:00
0 - 0
4 - 0
FC Gullegem
  
Spouwen Mopertingen
FT
23:00
0 - 0
2 - 4
Royal Knokke
  
Solrezienne
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
ASV Geel
  
Robur
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
K.Groen Rood Katelijne
  
Jeunesse Molenbeek
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
Londerzeel SK
  
เควี เทิร์นเฮาท์
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
RUSC Anderlues
  
Tempo Overijse
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
Vlijtingen
  
[BELFADLeague-3] เดสเซล สปอร์ต
FT
00:30
0 - 0
2 - 2 *PEN 6-5
Gent Zeehaven [BELD3B-4]
  
Patro Eisden
FT
01:00
0 - 0
0 - 3
La Louviere Centre
  
รูเปล บูม
FT
01:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-3
Excelsior Virton [BELFADLeague-2]
  
Bocholter VV
FT
01:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-3
Sporting Chatelet
  
KFC Oosterzonen
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
Stade Bierbeek
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ FAI คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์  FAI คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[IreLSL-14] สโคฟ วันเดอเรอร์
FT
22:00
3 - 0
3 - 0
Killarney Celtic
  
Ballincollig
FT
23:00
0 - 2
0 - 5
แอธโลน ทาวน์ [IRED1-7]
  
[IreLSL-3] บังกอร์ เซลติก
FT
00:30
0 - 2
3 - 2
51เอฟเวอร์ตัน เอเอฟซี
  
[IREPR-5] เบรย์ วันเดอเรอร์ส1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
3คอร์ก ซิตี้ [IREPR-1]
  
[IRED1-6] ลองฟอร์ด ทาวน์
FT
01:30
1 - 2
2 - 2 *ET 4-2
31สลิโก โรเวอร์ส [IREPR-11]
  
[IRED1-2] โคห์บ รัมเบลอ
FT
01:45
0 - 3
0 - 3
1ลิเมอริค เอฟซี [IREPR-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Basse Dov
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
ทาเวิร์น
  
Monte hole
FT
21:00
0 - 10
0 - 21
เนอชาแตล ซามักซ์ [SUID1-2]
  
เบียล เบียนนี่
FT
21:30
1 - 0
3 - 1
Bavois [SUID3-8]
  
Payerne Arena11
FT
21:30
1 - 2
1 - 2
เอฟซี ธูน [SUISl-8]
  
[SUID3-3] Bruhl SG
FT
21:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
เคียสโซ [SUID1-6]
  
เอฟซี ลินท์ 04
FT
22:00
2 - 0
4 - 0
โวห์เลน [SUID1-7]
  
FC Vernier
FT
22:00
0 - 1
0 - 3
สตาเด้ นยอนเนียส [SUID3-10]
  
[SUID3-12] FC Breitenrain1
FT
22:00
0 - 1
0 - 3
ยัง บอยส์ [SUISl-2]
  
Art Dov2
FT
22:00
0 - 2
0 - 6
1เซอร์เวตต์ [SUID1-3]
  
[SUID3-5] เอสซี เครียนส์
FT
22:45
0 - 0
0 - 1
ลูเซิร์น [SUISl-4]
  
Beilahe
FT
23:00
0 - 0
0 - 4
Koniz [SUID3-11]
  
Manki
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
เดเลมอน [SUID2-6]
  
คอนคอร์เดีย
FT
23:00
0 - 3
2 - 7
โอน บอย [SUID3-7]
  
มาร์เลย์
FT
23:00
0 - 0
0 - 14
Stade Ouchy [SUID2-2]
  
Am Albis Hausen
FT
23:00
1 - 3
1 - 5
Hergiswil
  
Arbon 05
FT
23:00
0 - 0
0 - 7
เอฟซี วิล 1900 [SUID1-5]
  
[SUID2-12] Bassecourt1
FT
23:30
0 - 0
0 - 6
1ลูกาโน [SUISl-7]
  
Geneva international star
FT
00:00
0 - 0
2 - 2
FC Schotz [SUID2-7]
  
เมอร์ลินส์3
FT
00:30
1 - 1
1 - 3
2ลัวซานนี สปอร์ท [SUISl-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-12] โรซาริโอ เซ็นทรัล1
FT
01:30
1 - 0
5 - 2
3แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[64] แอฟริกาใต้1
FT
20:00
1 - 0
2 - 2
แซมเบีย [92]
  
[74] ยูกันดา3
FT
20:00
2 - 0
3 - 0
2รวันดา [127]
  
[176] เซาโตเมและปรินซิเป
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
แคเมอรูน [36]
  
[118] อิเควทอเรียลกินี
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
กาบอง [91]
  
[44] บูร์กินาฟาโซ
FT
23:00
0 - 1
2 - 2
กานา [50]
  
[81] มอริเตเนีย
FT
00:00
2 - 2
2 - 2
มาลี [59]
  
[48] แอลจีเรีย2
FT
02:45
1 - 1
1 - 2
4ลิเบีย [87]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[23] บาร์นสลีย์1
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
2อิปสวิช ทาวน์ [9]
  
[17] เบอร์มิงแฮม ซิตี้11
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
2บริสตอล ซิตี้ [1]
  
[22] เบรนท์ฟอร์ด1
FT
21:00
1 - 2
3 - 4
3น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [8]
  
[4] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
1แอสตัน วิลล่า [13]
  
[12] ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
วูล์ฟแฮมป์ตัน [6]
  
[10] ฮัลล์ ซิตี้2
FT
21:00
1 - 1
4 - 1
31เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [19]
  
[3] ลีดส์ ยูไนเต็ด1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
31เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [7]
  
[20] มิลล์วอลล์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
3โบลตัน วอนเดอเรอส์ [16]
  
[24] เร้ดดิ้ง3
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
11ฟูแล่ม [14]
  
[21] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
3ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [2]
  
[18] มิดเดิลสโบรห์1
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
1เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เอเอฟซี วิมเบิลดัน2
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
2ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [8]
  
[19] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส2
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [15]
  
[21] แบล็คพูล
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [18]
  
[22] บริสตอล โรเวอร์ส1
FT
21:00
0 - 1
1 - 4
2ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [7]
  
[20] จิลลิ่งแฮม12
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
4แบรดฟอร์ด ซิตี้ [6]
  
[23] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2ฟลีตวู้ด ทาวน์ [3]
  
[2] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
พอร์ทสมัธ [1]
  
[17] พลีมัธ อาร์ไกล์1
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
ชาร์ลตัน แอธเลติก [4]
  
[24] โรชเดล
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [16]
  
[24] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด2
FT
21:00
4 - 0
5 - 0
1เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [10]
  
[14] วอลซอลล์2
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
3โอลด์แฮม แอทเลติก [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] บาร์เน็ต2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1ลูตัน ทาวน์ [1]
  
[19] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด1
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
1คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [18]
  
[17] เชลแน่ม ทาวน์
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1คราวเลย์ ทาวน์ [22]
  
[20] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
สตีฟเนจ โบโรห์ [9]
  
[5] กริมสบี้ ทาวน์12
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
1โคเวนทรี ซิตี้ [2]
  
[15] ลินคอล์น ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
มอร์แคมบ์ [7]
  
[13] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
5ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [11]
  
[23] น็อตต์สเคาน์ตี้
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
41เชสเตอร์ฟิลด์ [21]
  
[3] พอร์ทเวล1
FT
21:00
0 - 3
2 - 3
1วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [16]
  
[6] สวินดอน ทาวน์1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
2เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [8]
  
[24] เยโอวิล ทาวน์1
FT
21:00
3 - 1
3 - 2
2แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [4]
  
[12] ครูว์ อเล็กซานดร้า12
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
2นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด1
FT
18:30
1 - 0
2 - 1
1ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [21]
  
[1] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์1
FT
21:00
4 - 0
6 - 0
4กุยเซลีย์ [17]
  
[20] บาร์โรว์2
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
1วอคกิ้ง [13]
  
[16] บอร์แฮม วู๊ด1
FT
21:00
3 - 1
4 - 1
โซลิฮัลล์ มอร์ [24]
  
[15] เชสเตอร์ เอฟซี1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [23]
  
[11] โดเวอร์ แอทเตลิก3
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2เร็กซ์แฮม [10]
  
[7] อีสต์ไลก์1
FT
21:00
2 - 1
2 - 2
1ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [2]
  
[3] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด2
FT
21:00
2 - 3
3 - 3
1เอเอฟซี ฟิลด์ [14]
  
[12] เกทส์เฮด
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [18]
  
[9] เลย์ตัน โอเรียนท์1
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
1เมดสโตน ยูไนเต็ด [22]
  
[5] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1บรอมลีย์ [6]
  
[4] ทรานเมียร์ โรเวอร์1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
5ซัตตั้น ยูไนเต็ด [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] โซโชซ์4
FT
20:00
1 - 0
3 - 2
2ล็องส์ [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เบรซิน ซิตี้4
FT
21:00
0 - 2
2 - 2
1ลิฟวิงสตัน [5]
  
[4] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก1
FT
21:00
3 - 1
5 - 1
4อินเวอร์เนสส์ [8]
  
[9] ฟัลเคิร์ก
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
ดัมบาร์ตัน [7]
  
[3] ดันดี ยูไนเต็ด1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
4ควีน ออฟ เซาธ์ [1]
  
[6] กรีน็อค มอร์ตัน1
FT
21:00
1 - 1
4 - 1
31เซนต์ เมียร์เรน [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า1
FT
17:15
2 - 0
2 - 0
1สปอร์ติง บราก้า 2 [12]
  
[5] สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี5
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
4อคาเดมีโค วิสุ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เรนดอร์ฟ อัลทัช1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [2]
  
[1] สตวร์มกราซ
FT
23:30
1 - 0
2 - 1
2โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [7]
  
[9] ออสเตรียเวียนนา2
FT
23:30
0 - 0
2 - 0
3แอลเอเอสเค ลินซ์ [3]
  
[10] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น4
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
2แมตเตอร์สเบิร์ก [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เมเชเลน2
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
1เคเอเอ เกนท์ [13]
  
[16] เคเอเอส ยูเปน3
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
4คอร์ไทรจ์ [7]
  
[15] เคเอสซี โลเคอเรน14
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
1มูสครอน เปรูเวลซ์ [9]
  
[14] ออสเทนเด้1
FT
01:30
0 - 3
0 - 3
วาสแลนด์ บีเวเรน [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] โรเซลาเร่12
FT
22:00
1 - 0
3 - 1
2อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [4]
  
[6] เวสเตอร์โล11
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
4ทูบิซี่ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ลิงบี้2
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
ซอนเดอร์ไจสกี [4]
  
[10] เอฟซี โคเปนเฮเกน1
FT
23:30
0 - 1
1 - 1
3เอซี ฮอร์เซ่นส์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ฮาล์มสตัด1
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
ไอเคซิริอุสเอฟเค [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ออสเตอร์ ไอเอฟ13
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
2เกเฟล ไอเอฟ [15]
  
[12] จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก14
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
4ซีเรียนสก้าเอฟซี [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] โมลด์1
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
1โรเซนบอร์ก [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
3เอซี โอลู [4]
  
[6] ฮาก้า1
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
1แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค [9]
  
[7] ยาโร
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
กนิสตัน เฮลซิงกิ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอฟซี อูฟา2
FT
19:00
0 - 0
1 - 4
เอฟเค รอสตอฟ [4]
  
[5] ซีเอสเคเอ มอสโก4
FT
21:30
0 - 0
2 - 1
2สปาร์ตัก มอสโก [8]
  
[15] อันจิ มาคัชคาล่า1
FT
00:00
1 - 2
1 - 3
2ดินาโม มอสโก [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เบอโน่2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [5]
  
[2] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3ซิกม่า โอโลมุช [3]
  
[11] สโลวัคโก้3
FT
21:00
4 - 2
5 - 2
4บานิค ออสตราว่า [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์3
FT
20:30
0 - 1
0 - 1
2วิสล่า พล็อค [13]
  
[4] เลช พอซนาน2
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
1ซาเกลบี้ ลูบิน [1]
  
[2] วิสล่า คราคอฟ1
FT
01:30
0 - 1
2 - 1
31คราโคเวีย คราคอฟ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์3
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
3ชีวาสสปอร์ [TURD2-1]
  
[8] เกนเคลอร์บิลิจี้2
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
3คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ [11]
  
[12] อลันยาสปอร์2
FT
01:45
1 - 2
1 - 3
4คาซิมปาซ่า [9]
  
[TURD2-7] กัซเทป4
FT
01:45
1 - 1
2 - 2
1เฟเนร์บาห์เช่ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD1-16] เคย์เคอร์ ริเซสปอร์3
FT
23:00
3 - 1
4 - 1
2มานิซาสปอร์ [12]
  
[TURD3LB-1] อิสตันบูลสปอร์
FT
01:00
0 - 1
2 - 2
3เอสคิเซไฮสปอร์ [3]
  
[TURD1-18] อดาน่าสปอร์6
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
2เดนิซลิสปอร์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] คอนคอร์เดีย เชียจน่า3
FT
22:30
1 - 1
1 - 1
1ยูเวนตุส บูคาเรสต์ [14]
  
[3] สเตอัว บูคาเรสต์4
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
61เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ลานดูเนา2
FT
20:30
0 - 0
3 - 0
6คาร์มาร์เธ็น [6]
  
[10] เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์16
FT
20:30
0 - 2
0 - 3
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่2
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
3กอริติบ้า พีอาร์ [11]
  
[18] วิตอเรีย บีเอ1
FT
05:00
0 - 0
0 - 1
3อาไว เอฟซี เอสซี [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ซิเอร่า3
FT
02:30
0 - 0
1 - 0
31ซีอาร์บี แม็คซิโอ [9]
  
[3] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส1
FT
02:30
0 - 0
3 - 1
2ลอนดริน่า พีอาร์ [11]
  
[10] ปารานา พีอาร์1
FT
02:30
1 - 0
1 - 0
2เอบีซี อาร์เอ็น [19]
  
[18] ฟิกูเรนเซ่2
FT
05:00
0 - 0
1 - 1
3โกยาส [17]
  
[12] โอเอสเต้1
FT
05:00
0 - 2
1 - 3
เอสซี เปซานดู (พีเอ) [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์2
FT
03:00
1 - 0
1 - 0
2แคนซัส วิซาร์ดส์ [1]
  
[1] โตรอนโต้ เอฟซี1
FT
05:00
0 - 0
4 - 1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [5]
  
[6] โคลัมบัส ครูว์2
FT
06:30
1 - 1
3 - 1
3ชิคาโก ไฟร์ [2]
  
[5] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส4
FT
06:30
1 - 1
3 - 1
31ออร์แลนโด ซิตี้ [7]
  
[10] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น3
FT
07:10
0 - 0
1 - 0
1แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [7]
  
[8] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
FT
07:10
0 - 0
0 - 3
2มอนทรีออล อิมแพ็ค [9]
  
[4] เอฟซี ดัลลัส2
FT
07:10
0 - 0
0 - 0
4โคโลราโด ราปิดส์ [11]
  
[3] ฮุสตัน ไดนาโม2
FT
08:00
1 - 0
3 - 0
2ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [6]
  
[9] แอลเอ กาแลกซี่1
FT
10:10
0 - 0
0 - 2
4นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-9] กัวเรตาโร่ เอฟซี1
FT
05:00
0 - 0
2 - 1
1โมนาร์คัส โมเรเลีย [a-12]
  
[a-8] ครูซ อาซูล3
FT
05:00
0 - 0
0 - 0
4โตลูก้า [a-3]
  
[a-4] มอนเทอร์เรย์2
FT
07:00
1 - 1
4 - 1
2ชีวาส กัวดาลาจาร่า [a-11]
  
[a-18] ปาชูก้า3
FT
07:05
1 - 1
2 - 1
2ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [a-9]
  
[a-5] เนกาซ่า4
FT
09:00
0 - 0
0 - 3
คลับ เลออน [a-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] นาโกย่า แกรมปัส เอต3
FT
16:00
2 - 0
5 - 2
2มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ซานตง ลู่เนิ่ง
FT
18:35
3 - 0
5 - 0
41เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
FT
17:00
0 - 1
1 - 2
1อินชอนยูไนเต็ด [11]
  
[2] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์2
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
2เอฟซี โซล [5]
  
[8] ชุนนัมดรากอนส์3
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
2ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICEPR-11] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
2ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (N) [ICEPR-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ลอนเชสตัน ซิตี้(ญ)
FT
11:30
0 - 2
2 - 5
Olympia FC Warriors (w)
  
[JWD2-1] มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)
FT
14:00
0 - 0
1 - 1
1เซเรโซ โอซาก้า ซาไก หญิง (N) [JWD2-2]
  
[CroatiaU19L-2] ริเยกา ยู 192
FT
14:30
0 - 0
0 - 0
อุลซัน ฮุนได(ยู 19)
  
[SPAD31-19] ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า1
FT
15:30
0 - 0
0 - 2
เอดี อัลคอร์ค่อน [SPAD2-16]
  
[SPAD1-17] เลกาเนส1
FT
15:30
0 - 0
0 - 1
แอตเลติโก้ มาดริด [SPAD1-3]
  
ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19)2
FT
16:25
0 - 0
1 - 1
2เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) [HUNU19A-2]
  
[HOLD2-4] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
FT
17:00
2 - 0
4 - 0
Valenciennes U21
  
Garhwal Heroes FC
FT
18:00
2 - 0
7 - 0
อุตตราขัณฑ์
  
[HOLBD1-5] โกรนิงเก้น(เยาวชน)
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
1เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน) [HOLD3-16]
  
[SWED1SNS-9] ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด [SWED1SNN-9]
  
[HOLD2-19] ดอร์เดรชท์
FT
19:30
2 - 0
4 - 2
1อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD2-10]
  
[HOLD2-15] เดน บอสช์
FT
19:30
3 - 0
3 - 0
โอเจซี รอสมาเล่น [NLDD4-25]
  
[HOLD2-17] เอสซี เทลสตาร์
FT
19:30
0 - 0
1 - 0
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ [HOLD3-22]
  
[ARGD1-20] ปาโตรนาโต ปารานา
FT
19:45
0 - 1
1 - 1
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ [ARGD1-9]
  
[ARGD1-19] เบเลซ ซาร์สฟิลด์
FT
20:30
0 - 0
0 - 2
กิมนาเซีย ลา พลาต้า [ARGD1-13]
  
[GRED2-3] อาริส ซาโลนิก้า1
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน (N) [GRED1-13]
  
[HOLD2-12] เดอ กราฟสคัป1
FT
21:00
3 - 0
3 - 1
เอ็มเมน [HOLD2-9]
  
FK Temnic1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
21ไดนาโม วีรันเจ [SERD2-8]
  
ดินาโม ซาเกร็บ ยู 193
FT
21:30
0 - 0
2 - 1
31เรอัล มาดริด ยู 19
  
[ITAD1-4] อตาลันต้า
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
เอซี เวนิช [ITAC1B-1]
  
[CYPD1-4] เออีเอล ลิมาสซอล2
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
1เออีพี ปาฟอส [CYPD2-2]
  
[ITAS4-108] US Pergolettese
FT
22:00
3 - 0
3 - 0
1US Inveruno [ITAS4-11]
  
[HOLD2-7] เอ็มวีวี มาสทริสช์
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1อาชิเลส
  
[GRED2-5] ตริคาล่า
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
โอเอฟไอ เครเต้ [GRED2-4]
  
[GRED1-14] เออีแอล ลาริซ่า2
FT
22:30
1 - 1
1 - 1
2สโกดา ซานธี [GRED1-1]
  
Dinamo Pancevo
FT
22:30
0 - 1
0 - 1
โอเอฟเค เบลเกรด
  
Racing Villalbes
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
2กอมโปสเตลา
  
NK Zrece1
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
2Odranci
  
[SERD2-4] เอฟเค เบซานิย่า1
FT
23:00
1 - 1
3 - 3
3BSK Borca [SERD2-13]
  
[GRED1-10] พีเออี อโตรมิตอส2
FT
23:00
1 - 1
2 - 6
1พานิโอนิออส [GRED1-6]
  
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)14
FT
23:15
0 - 2
0 - 2
2เฟเยนูร์ด ยู 19
  
Tirsense
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
วิเซล่า
  
โอโยเนซา1
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
2นูมานเซีย [SPAD2-18]
  
[SPAD34-1] ลอร์ก้า13
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
3เรอัล มูร์เซีย [SPAD34-2]
  
[SPAD1-18] สปอร์ติ้ง กิฆอน
FT
00:00
1 - 1
2 - 2
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]
  
[SPAD2-8] เรอัล โอเบียโด2
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
11เรอัล บายาโดลิด [SPAD2-7]
  
[CYPD1-6] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
อาริส ลิมาสซอล [CYPD1-11]
  
คาดิส1
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
1บียาร์เรอัล
  
[SPAD32-20] ยูดี โลโกรนเยส2
FT
00:30
0 - 0
0 - 2
1ฮูเอสก้า [SPAD2-6]
  
[SPAD1-7] แอธเลติก บิลเบา2
FT
00:30
1 - 0
2 - 2
22อลาเบส [SPAD1-9]
  
[SPAD32-5] แอธเลติก บิลเบา บี1
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
1บาราคแอลโด ซีเอฟ [SPAD32-6]
  
มัล เมนอร์1
FT
00:30
0 - 0
2 - 0
1ลา โฮย่า ลอร์ก้า [SPAD34-4]
  
ครูไซโร่ (อาร์เอส)12
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
51Aimore RS
  
[SPAD33-2] เอลเช่2
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
2เลบานเต้ [SPAD2-1]
  
[SPAD2-9] ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
1คิโรน่า [SPAD2-2]
  
[SPAD33-1] มายอร์ก้า1
FT
01:00
1 - 1
1 - 1
5เซบีย่า แอตเลติโก [SPAD2-13]
  
[SPAD31-8] ฟูเอนลาบราดา1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2เอดี อัลคอร์ค่อน [SPAD2-16]
  
[SPAD33-10] ออนทินเยนท์ ซีเอฟ1
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
2เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว [SPAD31-18]
  
[SPAD31-15] โตเลโด
FT
01:00
3 - 0
3 - 0
เลกาเนส [SPAD1-17]
  
[SPAD1-15] เรอัล เบติส3
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
2อินเตอร์ มิลาน (N) [ITAD1-7]
  
[SPAD32-1] อัลบาเซเต้1
FT
01:30
1 - 1
2 - 1
1เกตาเฟ่ [SPAD2-3]
  
[SPAD31-5] เรอัล มาดริด กัสติยา
FT
01:30
1 - 0
3 - 0
2เรอัล บายาโดลิด บี [SPAD31-7]
  
[ITAC2A-13] ริมินี่11
FT
01:30
1 - 1
2 - 1
ราเวนน่า [ITAS4-3]
  
ยูดี ซาน เปโดร2
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
3ซีดี เอล ปาโล
  
[SPAD33-5] เอร์กูเลส2
FT
01:30
0 - 1
2 - 1
ราโย่ บาเยกาโน่ [SPAD2-12]
  
แอตเลติโก้ ปินโต้1
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
จี.เซโกเบียน่า [SPAD31-4]
  
[SPAD1-20] กรานาดา ซีเอฟ1
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
อัลเมเรีย [SPAD2-15]
  
[SPAD34-14] ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
FT
02:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-4
เรเครติโบ อูเอลบา [SPAD34-1]
  
[SPAD2-17] เรอัล ซาราโกซ่า
FT
02:00
0 - 0
0 - 2
เออิบาร์ [SPAD1-10]
  
[SPAD2-4] เตเนริเฟ่2
FT
02:30
0 - 2
0 - 3
3เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-16]
  
ลาส พัลมาส11
FT
03:00
1 - 0
2 - 0
21มาลาก้า
  
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง)1
FT
08:50
1 - 0
3 - 1
2โฮบาร์ท ซีบรา(สำรอง)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เวเลซ1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
4ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [10]
  
[6] สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [4]
  
[9] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย2
FT
23:30
1 - 1
1 - 2
5เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ1
FT
00:00
2 - 1
2 - 3
3แซดเอ็นเคโอซีเยค [6]
  
[5] อินเตอร์ ซาเปรซิค
FT
02:00
1 - 2
2 - 2
3อิสทรา 1961 พูลา [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด2
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
1เกล็นโตรัน [8]
  
[7] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส13
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
41โคเลอไรน์ [3]
  
[4] คลิฟตันวิลล์4
FT
21:00
3 - 2
6 - 3
1อาดส์ เอฟซี [9]
  
[2] ลินฟีลด์ เอฟซี
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
คาร์ริค แรนเจอร์ส [11]
  
[NIRCH-1] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์2
FT
23:30
1 - 2
2 - 3
2เกล็นนาโวน ลูร์กัน [6]
  
Facebook share Line line Twitter tweet