โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล สเปน ซุปเปอร์คัพ ฟุตบอล สเปน ซุปเปอร์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-2] บาร์เซโลน่า3
FT
03:00
0 - 0
1 - 3
61เรอัล มาดริด [SPAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-16] เจนัว3
FT
23:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
3เชเซน่า [ITAD2-12]
  
[ITAD2-2] เวโรน่า2
FT
01:30
2 - 0
3 - 1
2อเวลลิโน่ [ITAD2-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูแปร์โกปปาอีตาเลียนา ฟุตบอล ซูแปร์โกปปาอีตาเลียนา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-1] ยูเวนตุส3
FT
01:45
0 - 1
2 - 3
4ลาซิโอ [ITAD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Sportfreunde Dorfmerkingen2
FT
20:30
0 - 1
0 - 5
2แอร์เบ ไลป์ซิก (N) [GERD1-2]
  
น็อตตินเก้น
FT
20:30
0 - 2
2 - 5
3เฟาเอฟแอล โบคุ่ม (N) [GERD2-13]
  
[GEROBW-30] SV Morlautern1
FT
20:30
0 - 2
0 - 5
1กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (N) [GERD2-16]
  
[GERRegRB-1] ทีเอสวี 1860 มิวนิค16
FT
20:30
0 - 1
1 - 2
4อิงโกลสตัดท์ [GERD2-17]
  
[GERRegN-5] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท3
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
2โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-16]
  
[GERRegW-8] บอนเนอร์
FT
20:30
1 - 1
2 - 6
1ฮันโนเวอร์ 96 [GERD2-2]
  
[GERRegRB-3] ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี5
FT
20:30
0 - 1
2 - 1
3เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [GERD2-6]
  
[GERD3-19] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค12
FT
20:30
1 - 0
3 - 1
3ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [GERD1-14]
  
[GERRegS-1] ซาบรุคเค่น3
FT
20:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-2
1ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GERD2-2]
  
[GERRegNE-1] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส1
FT
23:30
2 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 3-4
3สตุ๊ตการ์ต [GERD2-1]
  
[GERD3-6] มักเดเบิร์ก2
FT
23:30
0 - 0
2 - 0
1เอาก์สบวร์ก [GERD1-13]
  
[GERD3-5] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน2
FT
23:30
2 - 0
2 - 0
2แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [GERD2-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGLCH-1] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด11
FT
19:30
0 - 0
0 - 2
2ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [2]
  
[6] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด2
FT
22:00
1 - 0
4 - 0
2เวสต์แฮมยูไนเต็ด [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] สตารส์บูร์ก1
FT
20:00
0 - 0
3 - 0
21ลีลล์ [7]
  
[16] ดิฌง
FT
22:00
1 - 3
1 - 4
2โมนาโก [10]
  
[8] แก็งก็อง2
FT
02:00
0 - 0
0 - 3
2ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] พีอีซี ซโวลล์
FT
17:30
1 - 1
4 - 2
1โรด้า เจซี [17]
  
[1] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม2
FT
19:30
1 - 1
2 - 1
4เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [7]
  
[13] วิลเล่ม ทเว3
FT
19:30
0 - 1
1 - 2
3เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [12]
  
[8] โกรนิงเก้น1
FT
21:45
0 - 2
3 - 3
2เอสซี ฮีเรนวีน [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า1
FT
22:00
0 - 2
2 - 2
3อาเวส [17]
  
[16] สปอร์ติ้ง บราก้า3
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
3ปอร์ติโมเนนเซ่ [6]
  
[11] ซีดี ทอนเดลา3
FT
02:15
0 - 1
0 - 1
2ปอร์โต้ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ FAI คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์  FAI คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[IreLSL-5] บลูเบล ยูไนเต็ด4
FT
18:00
2 - 0
3 - 0
5เชอร์ริฟฟ์ วายซี
  
Portmarnock1
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [IREPR-8]
  
[IreLSL-20] คิลเลสเตอร์ ยูไนเต็ด1
FT
20:00
1 - 0
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 6-7
1ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [IREPR-10]
  
Av Green2
FT
20:00
0 - 1
0 - 4
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [IREPR-12]
  
[IREPR-2] ดันดาล์ค2
FT
00:30
1 - 0
4 - 0
3เดอร์รี่ ซิตี้ [IREPR-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Grey Ni Sing2
FT
18:00
1 - 6
1 - 9
เอฟซี ซิยง [SUISl-5]
  
[SUID2-2] FC Munsingen
FT
19:30
1 - 1
5 - 1
1SC Dudingen [SUID2-12]
  
Klotz forest root1
FT
19:30
2 - 1
3 - 4
2เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา [SUID1-8]
  
Chippis
FT
19:30
0 - 6
0 - 10
เอฟซี ซูริค [SUISl-1]
  
[SUID2-4] FC Wettswil Bonstetten3
FT
19:45
0 - 1
0 - 2
บาเซิ่ล [SUISl-3]
  
FC Beroche Gorgier2
FT
20:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-4
เอฟซี โคโซโวซูริค
  
Ruthi
FT
20:00
0 - 2
0 - 5
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [SUID1-1]
  
Vhailor
FT
20:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 6-7
โลคาร์โน [SUID2-14]
  
Bulle
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก [SUID3-13]
  
Lohmann Toth1
FT
20:00
0 - 5
0 - 10
กราสฮ็อปเปอร์ [SUISl-10]
  
[SUID2-4] FC Echallens
FT
20:30
1 - 0
2 - 1
อารัว [SUID1-9]
  
[SUID2-3] บาเดน
FT
21:00
1 - 4
3 - 8
เซนต์ กัลเลน [SUISl-6]
  
FC Gambarogno Contone2
FT
21:30
0 - 5
1 - 6
1วินเตอร์ทูร์ [SUID1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[89] มาดากัสการ์
FT
18:30
0 - 0
0 - 0
แองโกลา [141]
  
[140] คอโมโรส
FT
19:00
2 - 0
2 - 1
นามิเบีย [156]
  
[136] เอธิโอเปีย1
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
2ซูดาน [164]
  
[93] เบนิน1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1ไนจีเรีย [39]
  
[116] ไนเจอร์
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
ไอเวอรี่โคสต์ [56]
  
[24] อียิปต์3
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
2โมร็อกโก [60]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] นอริช ซิตี้
FT
19:30
0 - 1
1 - 3
1ซันเดอร์แลนด์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] วีแกน แอธเลติก1
FT
21:00
1 - 1
4 - 1
4บิวรี่ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] อารัวก้า2
FT
17:15
0 - 1
2 - 2
21ปอร์โต้ บี [15]
  
[6] กิล วิเซนเต้2
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
3โควา พีดาเด้ [16]
  
[19] ไลซอส
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
11วาร์ซิม [3]
  
[8] ซานตาคลารา1
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
3สปอร์ติ้ง โควิลฮา [14]
  
[10] อูเนียว มาไดร่า5
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
1Real SC [2]
  
[17] เอสแอล เบนฟิก้า บี1
FT
23:00
0 - 1
2 - 2
4นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [11]
  
[20] วิตอเรีย กิมาไรส์ บี2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [7]
  
[12] เปนาฟิลด์1
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
3ฟามาลิเคา [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์12
FT
21:30
1 - 0
3 - 1
5ราปิด เวียนนา [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] รอแยล อันท์เวิร์พ1
FT
19:30
1 - 4
3 - 5
1ราซิ่ง เกงค์ [12]
  
[3] ชาเลอร์รัว2
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
3อันเดอร์เลชท์ [8]
  
[11] แซงต์ ทรุยด็อง2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
42สตองดาร์ด ลีแอช [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ลีแอร์ส3
FT
21:00
1 - 2
2 - 2
5เบียรส์ชอทวิลริค [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] มิดทิลแลนด์2
FT
18:00
3 - 0
4 - 3
4นอร์ดเจลแลนด์ [1]
  
[14] แรนเดอร์ส3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2บรอนด์บี้ ไอเอฟ [3]
  
[12] อาร์ฮุส เอจีเอฟ3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1โอเดนเซ่ บีเค [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] บราแบรนด์1
FT
18:45
1 - 0
1 - 0
3เฟรมัด อเมเจอร์ [11]
  
[2] เอสเบิร์ก3
FT
18:45
1 - 2
1 - 2
31เวเจิล [1]
  
[6] เฮอฟอล์จ โคเก้2
FT
18:45
0 - 0
0 - 0
2เวนด์ซีเซล [4]
  
[7] ไนโคบิ้ง เอฟซี
FT
18:45
2 - 2
4 - 2
1วีบรอก [12]
  
[9] โรสกิลด์
FT
18:45
1 - 1
3 - 1
1สคีฟซ์ ไอเค [10]
  
[3] ทิซเตด เอฟซี13
FT
18:45
0 - 1
1 - 3
3เฟรเดอริเซีย [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอไอเค โซลน่า4
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
5เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [16]
  
[10] ฮัมมาร์บี้1
FT
20:00
1 - 1
2 - 2
1ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [7]
  
[5] ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค2
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
1เยอร์การ์เด้น [4]
  
[12] ยอนโคปิ้งส์โซดร้า2
FT
22:30
1 - 1
1 - 2
1โอเรโบร [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] วาลเบิร์ก เอฟซี2
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
2บรอมมาปอจคาร์น่า [1]
  
[10] ไอเอฟเค วาร์นาโม่12
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อาเลซุนด์ เอฟเค2
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
3ไวกิ้ง เอฟเค [15]
  
[14] คริสเตียนซุนด์ บีเค1
FT
23:00
1 - 0
2 - 2
2ชาร์ปบอร์ก 08 [2]
  
[4] เอสเค บรานน์2
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
ออด เกรนแลนด์ [7]
  
[6] เฮาเกซุนด์
FT
23:00
2 - 0
2 - 2
3สตาเบ็ค [8]
  
[12] สตรอมก็อดเซ็ท
FT
01:00
3 - 1
3 - 1
2ลีลล์สตรอม [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เอลเวอร์รัม
FT
20:00
0 - 2
0 - 4
โบโด กลิมท์ [1]
  
[13] คองสวิงเกอร์
FT
23:00
3 - 1
6 - 1
4เอฟเค เจิร์ฟ [11]
  
[3] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น2
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
โฟลโร [5]
  
[2] เรนเฮล์ม ไอแอล
FT
23:00
1 - 2
3 - 4
1อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [8]
  
[14] เฟรดริกซ์สตรัด2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
เลวานเจอร์ เอฟเค [6]
  
[10] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ1
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
ทรอมส์ดาเลน [7]
  
[16] เอฟเคอเรนดัล12
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
2สตรอมเมน [9]
  
[4] ซานด์เนส ยูไอเอฟ1
FT
23:00
3 - 0
3 - 3
1อาซาเน่ ฟุตบอล [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] จีวาคีล่า เจเค2
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
1พีเอส เคมิ คิงส์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เอสเคเอ คาบารอฟกี้2
FT
15:00
0 - 0
1 - 1
1รูบิน คาซาน [11]
  
[3] โลโคโมทีฟ มอสโก1
FT
21:30
0 - 0
0 - 2
4เอฟเคตอสโนว์ [13]
  
[5] เอฟซี คราซ์โนดาร์
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
2อัมคาร์ เพิร์ม [16]
  
[1] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก1
FT
00:00
1 - 0
4 - 0
61เทเลค กรอซนี่ย์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เทปลิเซ่
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
1เบามิต ยาโบลเนค [12]
  
[16] ดูก้า ปรากซ์1
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1ฟาสตาฟ ซลิน [10]
  
[9] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า1
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
3มลาด้า โบเลสลาฟ [15]
  
[11] สโลวาน ลิเบอเรช26
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
61สปาร์ตาปราก [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่1
FT
20:30
0 - 0
1 - 1
3อาร์ก้า กดิเนีย [8]
  
[9] โคโรน่า คีลเซ่
FT
23:00
1 - 1
2 - 3
4จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] แทร็บซอนสปอร์4
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
2คอนยาสปอร์ [10]
  
[TURD2-2] เยนิ มาลัตยาสปอร์1
FT
00:00
1 - 0
3 - 1
31ออสมานลิสปอร์ เอฟซี (N) [13]
  
[1] เบซิคตัส เจเค3
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
4อันตัลยาสปอร์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] โบลูสปอร์
FT
23:30
2 - 1
2 - 2
3กิริซันสปอร์ [6]
  
[16] ซัมซั่นสปอร์3
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
3กาเซียนเท็ป B.B. [13]
  
[9] บาลิเคซิสปอร์2
FT
01:45
2 - 2
2 - 2
3อดาน่า เดมิร์สปอร์ [14]
  
[TURD1-17] กาเซียนเทปสปอร์1
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
2อุมรานิเยสปอร์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ซีเอส คราอิโอว่า3
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
3โบโตซานี่ [1]
  
[11] ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่16
FT
00:00
0 - 1
2 - 1
81ดินาโม บูคาเรสต์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALD1-1] แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
FT
23:15
1 - 0
1 - 1
3อเบอรี่สวิธทาวน์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] เซาเปาโล15
FT
21:00
1 - 0
3 - 2
51ครูไซโร่ (เอ็มจี) [7]
  
[12] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)1
FT
02:00
0 - 0
1 - 1
2พัลไมรัส (N) [4]
  
[14] อัตเลติโก มิไนโร่4
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
31ฟลาเมงโก [5]
  
[6] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี1
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1ปอนเต เปรตา [15]
  
[10] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)3
FT
05:00
1 - 0
1 - 0
1เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [2]
  
[8] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่2
FT
05:00
1 - 1
4 - 1
4บาเฮีย บีเอ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ดีซี ยูไนเต็ด1
FT
06:00
0 - 0
0 - 1
1รีล ซอลต์ เลค [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-12] พูมาส ยูนัม1
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
51โลบอส บ๊วบ [a-3]
  
[a-10] ซานโตส ลากูน่า
FT
06:30
0 - 1
2 - 3
เวราครูซ [a-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] คอนซาโดล ซัปโปโร1
FT
11:00
1 - 0
1 - 1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [14]
  
[12] ชิมิสุ เอส-พัลส์
FT
16:00
0 - 1
1 - 4
คาชิว่า เรย์โซล [5]
  
[6] กัมบะ โอซาก้า1
FT
16:30
0 - 1
0 - 2
1จูบิโล อิวาตะ [7]
  
[3] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส1
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
4สากัน โตสู [9]
  
[4] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่1
FT
17:00
1 - 0
3 - 1
1คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [1]
  
[10] เอฟซี โตเกียว
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
วิสเซล โกเบ [11]
  
[16] โอมิยะ อาร์ดิย่า1
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
3อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [18]
  
[13] เวกัลตา เซนได1
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง1
FT
14:30
1 - 0
2 - 0
31กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [5]
  
[10] ชางชุน ย่าไท่11
FT
15:00
0 - 0
1 - 1
3ยานเบียน ฟัด [16]
  
[1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์2
FT
18:35
0 - 0
2 - 1
1เหอหนาน เจี้ยนเย้ [12]
  
[7] ปักกิ่ง กั๋วอัน1
FT
18:35
1 - 0
4 - 0
1เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี [14]
  
[2] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี2
FT
18:35
1 - 0
3 - 2
1ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
FT
17:00
1 - 1
1 - 1
1โปฮัง สตีลเลอร์ [7]
  
[12] กวางจู เอฟซี4
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
1แดกู เอฟซี [10]
  
[6] แกงวัน เอฟซี4
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
2เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSL-34] Wattens 1B1
FT
16:00
0 - 0
2 - 1
1เอสวีจี ไรชีเนา [AUSL-2]
  
อินเดียเนชั่นแนลเอฟซี11
FT
18:40
0 - 0
1 - 1
2Friends United
  
Andraus Brasil/PR U233
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
21มารินก้า พีอาร์ (ยู 23)
  
กาเซียนเทปสปอร์ (ยู 21)12
FT
21:00
3 - 2
3 - 2
31อัมรานิเยสปอร์ (ยู 21)
  
HBTorshavn II
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
2NSI Runavik II
  
โนวาร่า (เยาวชน)
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
Borgosesia
  
สโกดา ซานธี
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
1อปอลล่อน คาลามาเรีย
  
[GRED1-8] อโพลลอน สมายร์นิส1
FT
22:45
0 - 0
1 - 0
3เลเมีย [GRED1-12]
  
[ITAD1-8] ฟิออเรนติน่า1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2ปาร์ม่า (N) [ITAC1B-2]
  
[CYPD1-8] เนีย ซาลามิส3
FT
23:00
0 - 2
3 - 4
1โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [CYPD1-5]
  
[GRED1-11] แอสเตราส ตริโปลิส
FT
23:30
0 - 0
2 - 0
เลวาเดียกอส [GRED1-9]
  
Favoritner AC
FT
23:30
0 - 0
3 - 0
เอลเอซี อินเตอร์
  
จูมิลล่า3
FT
00:00
3 - 0
7 - 1
1เรอัล มูร์เซีย 2
  
คาวาลา
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
  
ยูเอส คาเซอตาน่า 19081
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
แตร์นาน่า
  
[SPAD1-13] เซลต้า บีโก้
FT
00:30
4 - 0
4 - 1
เอเอส โรม่า [ITAD1-2]
  
[SPAD33-14] ยูอี แอลลาโกสเตลา2
FT
00:30
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-2
2อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
  
[SPAD2-10] ซีดี ลูโก้6
FT
00:30
1 - 0
2 - 1
4พอนเฟร์ราดิน่า [SPAD31-10]
  
[SPAD33-4] ซีเอฟ บาดาโลน่า
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
Santfeliuenc FC
  
Olivenza FC3
FT
01:15
0 - 0
2 - 1
3เอซเตรมาดูรา บี
  
ยูเอ ฮอร์ต้า2
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *PEN 5-4
ซาบาเดย์ [SPAD33-8]
  
[BRACP-3] อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น3
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
3จัวเซียเรนเซ่ บีเอ [BRACBD-7]
  
[SCOL1-10] ควีนส์ ปาร์ค2
FT
03:00
0 - 1
0 - 1
1University of Trinidad Tobago
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] อิลลิชิเว็ตส์3
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
2เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ [9]
  
[4] โอลิมปิก โดเน็ตส์ค2
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
4เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เฮชเอ็นเคซิบาเลีย2
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
31รูเดส [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เฟรม เรย์จาวิค
FT
22:00
1 - 2
3 - 2
1เลคเนียร์ เอฟ [12]
  
Facebook share Line line Twitter tweet