โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล สเปน ซุปเปอร์คัพ ฟุตบอล สเปน ซุปเปอร์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-1] เรอัล มาดริด
FT
04:00
2 - 0
2 - 0
2บาร์เซโลน่า [SPAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ISRD1-1] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า1
FT
01:45
2 - 1
2 - 1
2มาริบอร์ [SLOD1-2]
  
[TURD1-7] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค1
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
2เซบีย่า [SPAD1-4]
  
[ITAD1-3] นาโปลี1
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
12นีซ [FRAD1-15]
  
[SCOPR-2] เซลติก2
FT
01:45
2 - 0
5 - 0
3โลโคโมทีฟ อัสตานา [KAZPR-1]
  
[GRED1-3] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส2
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
51ริเยก้า [CROD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-3] อูเทร็คท์2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUSPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ดันดี ยู20
FT
01:30
1 - 3
2 - 4
อัลลัว แอทเลติค [SCOL1-9]
  
มาเธอร์เวลล์ เอฟซี (ยู 20)3
FT
01:30
0 - 1
2 - 1
1ควีนส์ ปาร์ค [SCOL1-10]
  
[SCOLL-2] อีสต์ สเตอร์ลิง1
FT
01:45
1 - 2
1 - 5
1อายร์ ยูไนเต็ด [SCOL1-1]
  
[SCOCH-7] ดัมบาร์ตัน3
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
2กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20)
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED1SNN-3] อโครโพลิส ไอเอฟ1
FT
23:30
1 - 2
1 - 3
2ฮัมมาร์บี้ [SWED1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFLM-3] ไวสคอป3
FT
23:00
1 - 2
1 - 4
1วิโซซิน่า จิคลาวา [CZED1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-8] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)13
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
11ฟลาเมงโก [BRAD1-5]
  
[BRAD1-2] เกรมิโอ้ ปอร์โต้2
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
3ครูไซโร่ (เอ็มจี) [BRAD1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-8] ลานุส2
FT
07:10
1 - 1
1 - 2
3ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [ARGD1-23]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-2] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี2
FT
18:35
0 - 1
2 - 1
3กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [CHACSL-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล ฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ลาว (ยู22)1
FT
19:45
0 - 1
1 - 3
1เมียนมา (ยู 22) (N)
  
มาเลเซีย (ยู22)
FT
19:45
0 - 1
2 - 1
3สิงคโปร์ (ยู22)
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] นอริช ซิตี้1
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
1ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [9]
  
[19] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
1ซันเดอร์แลนด์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ทรอมส์ดาเลน
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
2ซานด์เนส ยูไอเอฟ [4]
  
[8] สตรอมเมน2
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
1เรนเฮล์ม ไอแอล [3]
  
[7] เลวานเจอร์ เอฟเค
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
4เอลเวอร์รัม [15]
  
[12] เอฟเค เจิร์ฟ
FT
00:00
1 - 2
2 - 3
3เอฟเคอเรนดัล [16]
  
[1] โบโด กลิมท์
FT
00:00
2 - 0
4 - 0
เฟรดริกซ์สตรัด [14]
  
[11] อาซาเน่ ฟุตบอล1
FT
00:00
1 - 2
2 - 3
5คองสวิงเกอร์ [13]
  
[5] โฟลโร2
FT
00:00
4 - 0
5 - 0
2เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ลูกาโน2
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
3เซนต์ กัลเลน [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] มอนทรีออล อิมแพ็ค3
FT
06:30
3 - 0
3 - 0
1ชิคาโก ไฟร์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] มาชิดา เซลเวีย11
FT
17:00
1 - 3
3 - 4
นาโกย่า แกรมปัส เอต [3]
  
[9] โออิตะ ตรินิต้า2
FT
17:00
0 - 2
0 - 2
โตเกียวเวอร์ดี้ [11]
  
[12] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค3
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
32เกียวโต แซงก้า [15]
  
[7] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา1
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
1โชนัน เบลมาเร่ [1]
  
[13] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
FT
17:00
1 - 1
3 - 2
2มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [10]
  
[2] อวิสปา ฟูกูโอกะ2
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
2วี-วาเรน นากาซากิ [5]
  
[18] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี2
FT
17:00
0 - 3
0 - 4
4โตกุชิม่า วอร์ทิส [4]
  
[20] คามาทามาเร่ ซานูกิ1
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1โยโกฮามา เอฟซี [6]
  
[8] ฟาเจียโน โอคายามา1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
2เอฮิเมะเอฟซี [16]
  
[19] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1เอฟซี กิฟู [17]
  
[21] รีโนฟา ยามากูชิ3
FT
17:00
2 - 1
3 - 2
2เธสปา คูซัทสึ [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-11] พอร์ทสมัธ
FT
01:45
0 - 1
3 - 3
ฟูแล่ม(ยู 23) [ENGPU23B-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-1] ดอราดอส เดอ ซินาลัว13
FT
07:00
0 - 1
1 - 2
2โตลูก้า [MEXD1a-3]
  
[MEXD1a-5] เนกาซ่า2
FT
07:00
2 - 0
4 - 0
4มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [MEXD2a-4]
  
[MEXD1a-12] คลับ เลออน1
FT
07:05
2 - 0
2 - 0
21เวราครูซ [MEXD1a-10]
  
[MEXD2a-13] ยูเออีเอ็ม โปตรอส3
FT
08:30
2 - 1
2 - 3
2คลับ อเมริกา [MEXD1a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บีชไซด์ เอฟซี(สำรอง)1
FT
15:05
1 - 0
3 - 0
3Clarence United Reserves
  
[BPLW-2] อันเดอร์เลชท์ (ญ)
FT
16:00
1 - 2
2 - 4
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) (N) [FRAWD1-2]
  
[THAD1-17] บางกอก เอฟซี
FT
16:35
0 - 0
0 - 0
ฮ่องกง แซพลิง
  
[AUSVPL-6] โอคไลจ์ แคนนอนส์
FT
16:35
1 - 2
2 - 5
เมลเบิร์น วิคตอรี่ [AUSD1-2]
  
[SPAWD1-1] แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)1
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
1Colegio Aleman Valencia Women\s (N) [SPAWD1-3]
  
มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
คาซัคสถาน(ญ) ยู17
  
[THAPR-2] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
FT
19:00
3 - 0
8 - 0
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี [HKPR-7]
  
[ARGD1-28] เบลกราโน่
FT
19:30
4 - 0
5 - 1
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [ARGD1-11]
  
[ARGD1-24] คลับ อัตเลตีโก ติเกร
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [ARGD1-10]
  
[ARGD1-19] เบเลซ ซาร์สฟิลด์
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [ARGD1-3]
  
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
FT
21:15
1 - 0
1 - 0
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
  
[GRED2-4] โอเอฟไอ เครเต้
FT
22:15
1 - 0
1 - 0
1คิสสามิกอส [GRED2-11]
  
Buducnost Popovac3
FT
22:35
0 - 1
1 - 3
3FK Rtanj Boljevac
  
[SERLW-1] สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)
FT
23:20
2 - 0
7 - 0
ยูดี เทคูเนส (ญ) [SPAWD1-16]
  
[BELD3B-10] Berchem Sport
FT
23:30
0 - 1
2 - 1
รูเปล บูม
  
จอร์แดน(ยู 19)1
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
2โอมาน(ยู 19)
  
SC Dikkelvenne
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
2เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
  
[GERWD1-10] เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
FT
00:00
0 - 1
1 - 4
มอนเชงกลาดแบช (ญ) [GERWD1-12]
  
[SPAWD2-38] Plaza Argel (w)
FT
00:15
2 - 0
7 - 0
3Murcia (w) [SPAWD2-18]
  
[N-5] เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค4
FT
00:30
1 - 1
2 - 2
2อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก [N-8]
  
[QATD1-6] อัมม์ ซาลาล3
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
Jong NEC
  
CE Aimore U193
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
3Soledade FC U19
  
Brasil de Pelotas RS U192
FT
01:00
2 - 0
4 - 1
2Upper Cruise RS U19
  
อิตาลี (ยู 23)2
FT
01:30
0 - 1
2 - 1
3Portuguesa Londrinense U23
  
ซีพี บียาร์โลเบลโด2
FT
01:30
1 - 0
3 - 0
2อัลบาเซเต้ [SPAD32-1]
  
[SPAWD1-6] ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
FT
01:30
0 - 1
2 - 2
Sporting (w)
  
Warrenpoint Town U201
FT
01:45
1 - 3
1 - 4
1ครูซาเดอร์ส(สำรอง) [NIRRl-8]
  
Ballinamallard Utd U201
FT
01:45
2 - 1
4 - 1
Glenavon Lurgan U20
  
เพนารอล1
FT
03:00
0 - 0
0 - 3
3ดานูบิโอ เอฟซี [URUD1A-3]
  
[186] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ12
FT
06:30
0 - 1
0 - 1
4เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ [URUD1A-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
จอร์เจีย (ยู 17)
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
เบลารุส(ยู 17) (N)
  
สโลวาเกีย(ยู 17)
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
ลัตเวีย(ยู 17) (N)
  
สโลวีเนีย ยู17
FT
21:00
1 - 0
4 - 1
อิสราเอล(ยู 17) (N)
  
ยูเครน(ยู 17)
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
เอสโตเนีย ยู17
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
11ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค [10]
  
Facebook share Line line Twitter tweet