โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-20] เชลแน่ม ทาวน์
FT
01:45
0 - 2
0 - 2
เวสต์แฮมยูไนเต็ด [ENGPR-20]
  
[ENGL1-17] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส1
FT
01:45
0 - 2
0 - 2
2เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-13]
  
[ENGPR-16] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด1
FT
01:45
2 - 2
2 - 2 *ET 2-3
2น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [ENGLCH-4]
  
[ENGPR-7] เซาแธมป์ตัน2
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
2วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGLCH-3]
  
[ENGPR-2] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์1
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
1ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [ENGL1-15]
  
[ENGPR-14] สโต๊ค ซิตี้
FT
02:00
3 - 0
4 - 0
โรชเดล [ENGL1-21]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-6] ลิเวอร์พูล1
FT
01:45
3 - 1
4 - 2
4ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [GERD1-7]
  
[RUSPR-4] ซีเอสเคเอ มอสโก2
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
2ยัง บอยส์ [SUISl-2]
  
[CZED1-3] สลาเวีย ปราก3
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-1]
  
[DENSASL-6] เอฟซี โคเปนเฮเกน3
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
3คาราบัค [AZED1-2]
  
[ROMD1-4] สเตอัว บูคาเรสต์2
FT
01:45
1 - 1
1 - 5
1สปอร์ติ้ง ลิสบอน [PORD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
AVV Swift
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
HBS Craeyenhout [NLDD4-24]
  
[HOLD3-21] ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส
FT
23:00
1 - 0
2 - 2 *ET 4-2
วีวี ดอนเกน [NLDD4-21]
  
วีวี คาเปลเล่
FT
23:00
1 - 0
6 - 1
VV Altius
  
ดีเอฟเอส
FT
23:00
0 - 2
1 - 2
โอเอ็นเอส สนีค
  
[HOLD3-4] เอฟซี ลินเด้น
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก [HOLD3-9]
  
[HOLD3-13] VV Sint Bavo1
FT
00:30
1 - 2
3 - 3 *ET 4-3
EVV Echt
  
[HOLD3-11] เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
Lisse
  
[HOLD3-14] Gelders Veenendaalse VV
FT
01:00
3 - 0
7 - 0
Magreb 90 [NLDD4-10]
  
นูร์ดวิก
FT
01:00
0 - 0
3 - 2
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
  
[NLDD4-17] ควิก 20
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
1CSV Apeldoorn
  
เดมี่ อีเอ็น
FT
01:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
วีซี ฟลิซซิ่งเฮน
  
[HOLD3-7] ยูเอ็นเอ
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-2
สตาฟอร์ส
  
HV CV Quick
FT
01:00
0 - 1
2 - 3
เตอร์ ลีเด้
  
Ajax Amateurs
FT
01:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
บี ควิก 1887 [NLDD4-6]
  
โอดีไอเอ็น
FT
01:15
0 - 2
1 - 3
เอสดีซี พุดเทน
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED1SNS-8] คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ3
FT
22:30
0 - 2
1 - 3
ฮาล์มสตัด [SWED1-15]
  
[SWED3SS-10] วาร์มโบลเอฟซี3
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1เอไอเค โซลน่า [SWED1-3]
  
[SWED3VG-2] ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
ออร์ไกร์ท [SWED2-8]
  
Torstorps IF
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [SWED1-14]
  
Kvibille BK1
FT
23:00
1 - 3
1 - 9
11ฮัคเค่น [SWED1-6]
  
[SWED3OG-2] ทอร์น ไอเอฟ1
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-3
2ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [SWED2-9]
  
[SWED3NS-8] ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส1
FT
23:30
1 - 3
1 - 3
1ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [SWED2-2]
  
[SWED3OG-4] ลุนด์ บีเค1
FT
23:30
0 - 0
0 - 2
นอร์บี้ ไอเอฟ [SWED2-13]
  
[SWED1SNS-4] ออสคาร์แชมส์ เอไอเค2
FT
23:30
1 - 2
1 - 3
เฮลซิงบอร์ก [SWED2-5]
  
[SWED1SNN-5] อราเมียสก้า ไอเอฟ2
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
1บรอมมาปอจคาร์น่า [SWED2-1]
  
[SWED3NS-9] แกมล่า อัพซาร่า เอสเค12
FT
23:30
1 - 1
1 - 4
1เยอร์การ์เด้น [SWED1-2]
  
[SWED3NL-10] โบลเนส จีไอเอฟ เอฟเอฟ
FT
23:30
0 - 3
0 - 5
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [SWED1-5]
  
[SWED1SNS-1] แลนด์สโครน่า13
FT
23:30
2 - 1
3 - 3 *ET 3-4
21เอล์ฟส์บอร์ก [SWED1-10]
  
[SWED1SNN-7] คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค4
FT
23:30
1 - 1
1 - 2
1ไอเคซิริอุสเอฟเค [SWED1-4]
  
[SWED1SNN-6] โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด2
FT
23:30
1 - 0
1 - 2
3ซีเรียนสก้าเอฟซี [SWED2-12]
  
[SWED1SNS-3] อัตซิคเท็นส์ บีเค4
FT
23:30
1 - 0
2 - 2 *ET 2-3
4ยอนโคปิ้งส์โซดร้า [SWED1-13]
  
[SWED3NG-3] เอฟซีโทรลฮัทตัน2
FT
23:30
1 - 2
1 - 4
มัลโม่ เอฟเอฟ [SWED1-1]
  
[SWED3NL-3] ปิเทีย ไอเอฟ
FT
23:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 2-4
เดเกอร์ฟอร์ส [SWED2-7]
  
[SWED1SNN-1] ไอเค บราเก้1
FT
23:30
0 - 1
1 - 4
1แอตวิดาเบิร์ก [SWED2-14]
  
[SWED1SNN-8] วาซาลุนด์ ไอเอฟ2
FT
23:30
0 - 1
1 - 1 *ET 3-1
41เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [SWED1-16]
  
Landvetter IS2
FT
23:30
0 - 1
0 - 5
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [SWED1-7]
  
[SWED1SNS-9] ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ1
FT
23:30
1 - 1
2 - 2 *ET 2-5
2ออสเตอร์ ไอเอฟ [SWED2-6]
  
Tullinge TP FK25
FT
23:30
1 - 3
2 - 5
ไอเค ฟรีจ เทบีย์ [SWED2-15]
  
[SWED3VG-6] ฮิตตาร์พีเอส ไอเค
FT
23:30
0 - 1
0 - 3
1วาลเบิร์ก เอฟซี [SWED2-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD2E-5] เอฟเค ชิต้า
FT
16:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-4
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [RUSD1-2]
  
[RUSD2E-6] เออทิช 1946ออมส์
FT
18:30
0 - 0
0 - 4
ทอม ทอมสค์ [RUSD1-11]
  
[RUSD2W-14] Znamya Truda1
FT
20:30
0 - 1
0 - 1
2เฟเคิล [RUSD1-16]
  
[RUSD2W-1] เชอตาโนโว มอสโก2
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
4เอฟเค โซชิ [RUSD1-3]
  
[RUSD1-20] เอฟเค ทิวเมน1
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1ซิเบียร์ [RUSD1-7]
  
[RUSD1-19] โรเตอร์ โวลโกกราด1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน (N) [RUSD1-6]
  
[RUSD2C-8] โซโคล ซาลาตอฟ1
FT
22:00
1 - 1
1 - 3
2กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [RUSD1-10]
  
[RUSD2U-3] ซิซราน-20035
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1ครีลย่า โซเวียตอฟ [RUSD1-1]
  
[RUSD2S-3] สปาร์ตัก นาลชิค1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 4-2
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ [RUSD2S-10]
  
[RUSD2C-10] ดินาโม บรีอันสค์1
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
อแวนการ์ด คุร์สค์ [RUSD1-15]
  
[RUSD2W-5] ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
FT
22:30
0 - 1
0 - 1
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด [RUSD1-14]
  
[RUSD2C-1] เอฟซี อรารัต มอสโก1
FT
23:00
2 - 1
2 - 1
2บัลติก้า [RUSD1-9]
  
[RUSD2S-1] ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 2-3
1คูบาน คราซ์โนดาร์ [RUSD1-12]
  
[RUSD2C-9] FC Energomash Belgorod2
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
1สปาร์ตัก ตัมบอฟ [RUSD1-4]
  
[RUSD1-13] เอฟเค คิมกี้5
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1ชินนิค ยาโรสลาฟ [RUSD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-5] ฟลาเมงโก1
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
3โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [BRAD1-10]
  
[BRAD1-6] ครูไซโร่ (เอ็มจี)3
FT
07:45
0 - 0
1 - 0 *PEN 3-2
4เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD1-9] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด1
FT
16:30
0 - 0
3 - 0
6เมลเบิร์น วิคตอรี่ (N) [AUSD1-2]
  
[AUSQSL-4] มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด3
FT
16:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
6โกลด์ โคสท์ ซิตี้ [AUSQSL-2]
  
[AUSNSW-7] ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด1
FT
16:35
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-4
2ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด [AUSVPL-1]
  
[AUSVPL-2] เซ้าท์ เมลเบิร์น1
FT
16:35
2 - 0
4 - 1
31ซอเรนโต้ เอฟซี [WAUSD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PARD1-9] นาซิอองนาล อซุนซิยง2
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
2เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (N) [ARGD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[INDD1-4] เบงกาลูรู3
FT
20:30
1 - 0
3 - 0
2เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
  

โปรแกรมฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล ฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A2] มาเลเซีย (ยู22)
FT
19:45
2 - 1
3 - 1
ลาว (ยู22) (N) [A4]
  
[A3] สิงคโปร์ (ยู22)2
FT
19:45
0 - 0
1 - 0
บรูไน (ยู 22) (N) [A5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่1
FT
17:00
1 - 0
3 - 1
1อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPND1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] กิล วิเซนเต้3
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1อูเนียว มาไดร่า [3]
  
[15] ไลซอส4
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
2ปอร์โต้ บี [9]
  
[6] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า1
FT
22:00
0 - 0
3 - 0
4ฟามาลิเคา [7]
  
[5] สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
2โควา พีดาเด้ [4]
  
[20] อารัวก้า4
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1อคาเดมีโค วิสุ [1]
  
[16] เอสแอล เบนฟิก้า บี2
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
41วาร์ซิม [8]
  
[2] ซานตาคลารา3
FT
23:00
3 - 1
3 - 1
21อคาเดมิก้า โคอิมบร้า [14]
  
[17] เปนาฟิลด์4
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
31สปอร์ติง บราก้า 2 [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ไนโคบิ้ง เอฟซี1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
3เฟรมัด อเมเจอร์ [12]
  
[4] โรสกิลด์3
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
11เฮอฟอล์จ โคเก้ [5]
  
[2] ทิซเตด เอฟซี2
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
2เวนด์ซีเซล [3]
  
[1] เวเจิล2
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
2บราแบรนด์ [6]
  
[10] วีบรอก5
FT
23:00
1 - 0
2 - 3
1เฟรเดอริเซีย [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เอซี โอลู1
FT
22:30
0 - 0
3 - 0
5โอพีเอส อูลู [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี1
FT
05:30
0 - 0
0 - 1
4สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] โคลัมบัส ครูว์3
FT
06:30
1 - 0
2 - 0
11แอลเอ กาแลกซี่ [9]
  
[11] ดีซี ยูไนเต็ด4
FT
06:30
0 - 0
1 - 0
2แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [7]
  
[1] โตรอนโต้ เอฟซี1
FT
07:00
2 - 0
3 - 0
1ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [9]
  
[5] เอฟซี ดัลลัส3
FT
07:00
2 - 1
3 - 3
4ฮุสตัน ไดนาโม [3]
  
[8] รีล ซอลต์ เลค2
FT
09:00
1 - 0
4 - 0
31ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [7]
  
[6] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส14
FT
09:10
0 - 1
1 - 1
2ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [2]
  
[4] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส2
FT
09:40
2 - 1
2 - 1
โคโลราโด ราปิดส์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-2] คลับ อเมริกา2
FT
07:00
1 - 1
2 - 2
2ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [a-5]
  
[a-13] พูอีบลา1
FT
08:00
0 - 1
0 - 1
3คลับ เลออน [a-14]
  
[a-17] ซานโตส ลากูน่า4
FT
08:30
0 - 1
1 - 1
2ชีวาส กัวดาลาจาร่า [a-18]
  
[a-1] มอนเทอร์เรย์1
FT
09:00
2 - 0
4 - 1
41โตลูก้า [a-4]
  
[a-6] เนกาซ่า
FT
09:00
0 - 0
1 - 1
2ครูซ อาซูล [a-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ไอซ์แลนด์ ยู18
FT
16:00
2 - 0
3 - 0
สโลวาเกีย (ยู 18) (N)
  
ฮังการี ยู181
FT
16:00
1 - 2
2 - 5
ญี่ปุ่น (ยู 18) (N)
  
เบลเยียม(ญ) ยู17
FT
19:00
1 - 0
2 - 2
เดนมาร์ก(ญ) ยู 17
  
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
FT
22:00
0 - 0
3 - 0
ยูเครน ยู18
  
สหรัฐอเมริกา(ยู 18)
FT
22:00
2 - 0
3 - 1
รัสเซีย (ยู 18)
  
[79] กาตาร์3
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
เติร์กเมนิสถาน [137]
  
Facebook share Line line Twitter tweet