โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
กาลาฮอร์รา2
1 - 0
1 - 0
เรอัล ยูนิโอน [SPAD32-4]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD33-17] ซีเอฟ บาดาโลน่า5
2 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 1-3
เอลเช่ [SPAD33-4]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD32-18] เปน่า สปอร์ต1
1 - 0
1 - 2
มิรานเดส [SPAD32-6]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD32-12] เอสดี ไลเนา25
1 - 0
2 - 1
ราซิ่ง ซานตานเดร์ [SPAD32-2]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD31-15] จี.เซโกเบียน่า1
1 - 0
2 - 0
ปอนเตเบดรา [SPAD31-18]1
 - 
 - 
  
01:15
FT
กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า5
0 - 2
0 - 3
เอสซีดี ดูรานโก้1
 - 
 - 
  
01:30
FT
CD Olimpic Xativa1
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
ยูอี โอลอต [SPAD33-15]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD32-1] ยูดี โลโกรนเยส1
1 - 0
4 - 0
เรอัล เอวิเลส2
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD34-16] เรอัล มูร์เซีย3
2 - 0
3 - 1
คาเซเรโน่4
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD31-16] พอนเฟร์ราดิน่า3
1 - 0
2 - 0
ลีพิโด เดอ บัวซาส [SPAD31-4]31
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD33-13] เยย์ดา1
0 - 0
1 - 0
ยูดี เมลิลล่า [SPAD34-7]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
อันเทคัวร่า ซีเอฟ2
0 - 0
2 - 0
อัลกอสซีเอฟ2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SPAD31-1] ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า3
0 - 0
0 - 1
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว [SPAD31-12]4
 - 
 - 
  
02:00
FT
[SPAD34-20] ลา โฮย่า ลอร์ก้า1
2 - 0
3 - 1
วิลล่าโนเวนเซ่ [SPAD34-19]2
 - 
 - 
  
02:30
FT
[SPAD34-5] เอฟซี คาร์ทาเกน่า4
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย [SPAD34-2]21
 - 
 - 
  
02:30
FT
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด25
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
ยูดี มาร์เบลล่า [SPAD34-4]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
RKG
0 - 5
1 - 8
เฟรเดอริเซีย [DEND1-8]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[DEND4-12] วอนลอส
0 - 2
1 - 3
เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-11]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[DENP1-4] Norresundby3
0 - 0
2 - 3
สคีฟซ์ ไอเค [DEND1-12]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[DEND4-8] วาลเด้23
1 - 1
3 - 3 *ET 3-5
เอซี ฮอร์เซ่นส์ [DENSASL-5]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[DEND1-3] เฮอฟอล์จ โคเก้1
3 - 2
3 - 3 *ET 4-3
ไนโคบิ้ง เอฟซี (N) [DEND1-6]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[DEND2A-3] บรอนชอยจ์3
0 - 0
0 - 2
นาเอสเวด [DEND2A-4]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
Sunred Beach3
0 - 2
1 - 5
Otterup1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:30
FT
[TUR3BB-6] ทับซอน คาราเดน3
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
แอร์ซินสปอร์ [TUR3BC-12]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
Sinopspor2
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 5-4
Erbaaspor S [TUR3BA-13]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[TUR3BA-8] 12 Bingol Spor
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 2-3
24 Erzincanspor [TUR3BB-9]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[TUR3BA-7] ออฟสปอร์2
2 - 0
2 - 1
Yomraspor [TUR3BA-11]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[TUR3BA-15] Bayburt Ozel Idare
0 - 2
1 - 2
พาซาสปอร์ [TUR3BB-4]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
1 - 0
1 - 2
บัทมาน เปโทรลสปอร์ [TUR3BA-16]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[TUR3BC-17] Cizrespor1
0 - 0
1 - 0
Yuksekova Belediye Spor
 - 
 - 
  
19:30
FT
Yeni Altındag BS3
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
Bartinspor4
 - 
 - 
  
19:30
FT
Aksarayspor1
0 - 0
0 - 1
Kozan BLD.SPOR [TUR3BA-18]1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[TUR3BB-16] เอร์ซิเยสปอร์2
0 - 1
0 - 4
Nevsehirspor Genclik1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[TUR3BB-3] อันคารา เดไมสปอร์1
2 - 0
2 - 2
Ankara Adliyespor [TUR3BC-16]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[TUR3BC-8] Osmaniyespor13
2 - 0
2 - 2 *ET 2-3
Erzin Belediyespor [TUR3BA-3]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[TUR3BA-4] ดัคซีสปอร์5
1 - 0
1 - 0
Kocaeli Birlik Spor [TURD3BG-17]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[TUR3BC-4] Payas BS 1975
1 - 0
1 - 0
Kirikhanspor [TUR3BB-7]
 - 
 - 
  
19:30
FT
ยิมปา ยอซกัตสปอร์
0 - 1
0 - 2
Corum Belediyespor [TUR3BC-3]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TUR3BB-14] อนาโดลู อัสคูดาล13
1 - 1
2 - 1
Catalca Spor [TUR3BA-9]5
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TUR3BA-17] โอฮันกาซิสปอร์3
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
Altinova Belediyespor21
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TUR3BA-5] Bayrampasaspor1
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
Halide Edip Adivarspor [TUR3BA-14]31
 - 
 - 
  
20:00
FT
Bucak Belediye Oguzhanspor
1 - 1
1 - 2
Kemer Tekirova Spor [TUR3BA-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TUR3BB-13] Darica Genclerbirligi2
1 - 0
1 - 1
โกลคุคสปอร์ [TUR3BB-12]5
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TUR3BB-8] Tire 1922 Spor13
1 - 0
2 - 0
ตูร์กัสลูสปอร์ [TUR3BB-5]7
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TUR3BA-10] มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์
0 - 0
0 - 2
Bergama Belediyespor [TUR3BA-2]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TUR3BC-9] Sultanbeyli1
2 - 0
2 - 1
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ [TUR3BC-15]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
ทีบี ลินยิตสปอร์3
0 - 0
0 - 2
Kizilcabolukspor [TUR3BC-1]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TUR3BC-11] Tekirdagspor3
0 - 1
0 - 2
Ergene Velimese [TUR3BB-11]3
 - 
 - 
  
20:30
FT
[TUR3BB-18] Muglaspor5
1 - 0
1 - 0
อดินสปอร์ [TUR3BC-18]4
 - 
 - 
  
22:30
FT
[TUR3BC-13] ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู5
2 - 0
2 - 1
Karaman Belediyesi Spor31
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TUR3BC-5] Bursa Niluferspor AS1
0 - 1
0 - 1
Oyak Renault [TUR3BB-17]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
เวเรีย เอฟซี2
1 - 0
2 - 1
ไอจิเนียกอส เอฟซี [GRED2-10]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Wales Challenge League Cup 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[WALCA-8] โฮลลีย์เวลล์2
0 - 0
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 5-4
เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี [WALPR-9]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[JPND1-3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่2
0 - 0
2 - 0
เอฟซี โตเกียว [JPND1-10]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[JPND1-5] เซเรโซ โอซาก้า1
0 - 0
0 - 0
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPND1-8]3
 - 
 - 
  
17:00
FT
[JPND1-11] วิสเซล โกเบ1
0 - 0
0 - 0
กัมบะ โอซาก้า [JPND1-7]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[JPND1-12] เวกัลตา เซนได1
0 - 0
3 - 1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-1]52
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[MEXD1a-13] อัตลาส2
0 - 1
0 - 2
คลับ อเมริกา [MEXD1a-2]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MEXD2a-2] อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา2
0 - 0
0 - 1
คลับ เลออน [MEXD1a-15]1
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MEXD2a-4] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส1
0 - 2
1 - 2
โมนาร์คัส โมเรเลีย [MEXD1a-9]2
 - 
 - 
  
08:30
FT
[MEXD1a-4] โตลูก้า11
2 - 0
4 - 0
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [MEXD2a-16]41
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD1a-6] ครูซ อาซูล3
0 - 1
2 - 1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [MEXD1a-3]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
[E-1] ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
0 - 0
0 - 1
สเมน่า โคมโซโมล์ส [E-4]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SUISl-3] บาเซิ่ล
5 - 1
6 - 1
โวห์เลน [SUID1-8]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[HOLD1-9] เอสซี ฮีเรนวีน2
1 - 0
2 - 0
พีอีซี ซโวลล์ [HOLD1-3]1
 - 
 - 
  
20:50
FT
[UAELP-6] อัล นาเซอร์ ดูไบ
0 - 0
1 - 1
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) [KSAPR-8]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[CYPD1-8] อาริส ลิมาสซอล1
1 - 2
3 - 2
อิโนซิส พาราลิมนิ่ [CYPD2-6]
 - 
 - 
  
21:45
FT
[CYPD1-13] เอร์มิส อราดิปปู1
2 - 0
2 - 0
เออีเอล ลิมาสซอล [CYPD1-5]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERD1-6] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค2
1 - 0
2 - 1
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [GERD2-11]2
 - 
 - 
  
22:05
FT
[ITAS4-113] โปร ปาเทรีย1
0 - 0
2 - 0
อินเตอร์ มิลาน ยู191
 - 
 - 
  
22:05
FT
FK Borac Jelah2
0 - 0
1 - 0
เอฟเค เซลเยซนิการ์ [BOSPL-3]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[UAELP-9] อัล ชาร์จาห์
2 - 0
3 - 0
บูไสทีน [BHRD2-4]
 - 
 - 
  
22:30
FT
NK Arne Tabor 6914
2 - 0
3 - 1
NK Livar Ivancna Gorica
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GON-31] TSV Meerbusch
0 - 3
2 - 7
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GERD2-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[KSAPR-7] อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)1
0 - 0
1 - 0
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) [KSAPR-9]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[KSAPR-11] อัล กาดาซิย่า
3 - 1
5 - 1
Al Nahdha1
 - 
 - 
  
23:00
FT
ตอร์เร่ เลบานเต้1
0 - 0
0 - 1
ไปปอร์ต้า1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERRegS-1] คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
0 - 2
1 - 4
บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSL-5] SR Donaufeld Wien1
1 - 6
1 - 7
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [AUTD1-8]1
 - 
 - 
  
23:10
FT
[QATD1-5] อัล การาฟา1
2 - 0
4 - 0
อัล-เมไซเมียร์ เอสซี [QATD2-1]1
 - 
 - 
  
23:15
FT
[GERSHL-2] NTSV Strand 08
0 - 4
0 - 7
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [GERD1-3]
 - 
 - 
  
23:20
FT
USV 1960 Berndorf1
0 - 2
0 - 6
เอสวี วาลส์-กรูนัว [AUSD3W-3]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
ไอเอสฮาลเมีย(ญ)1
0 - 5
0 - 9
แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) [SWD1-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-49] SC Imst
1 - 1
1 - 5
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD2-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GEROBW-36] ทีเฟา เฮอร์เคนรัช
2 - 1
2 - 7
โคโลญจน์ (N) [GERD1-17]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Real SC Massama5
0 - 1
0 - 3
ครูไซโร่ (อาร์เอส) [BRACGD1-2]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BRACGD1-8] เซา โจเซ่อาร์เอส1
0 - 1
1 - 1
Igrejinha1
 - 
 - 
  
01:30
FT
ซีดี กวาดาลาฮารา1
0 - 1
1 - 3
เลกาเนส [SPAD1-3]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD2-9] เรอัล บายาโดลิด
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-5
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [PORD1-15]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
Mossens BK (w)2
0 - 0
2 - 0
Kungsbacka DFF (w) [SWD1-5]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD34-12] เรเครติโบ อูเอลบา2
1 - 0
1 - 0
เกตาเฟ่ [SPAD1-14]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
RSD อัลกาล่า เอนาเรส
0 - 0
0 - 1
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี [SPAD31-5]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ITAS4-12] Massese2
1 - 3
2 - 5
เจนัว [ITAD1-12]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[BRAD3-6] ฟอร์ตาเลซ่า
1 - 0
2 - 1
อีกาตู ซีอี
 - 
 - 
  
03:00
FT
[PERD1a-2] เอเลี่ยนซา ลิม่า1
0 - 1
0 - 3
เดลฟินเอสซี [ECUD1-1]1
 - 
 - 
  
03:00
FT
UD Las Zocas
2 - 0
4 - 1
คอนสตานเซีย
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
เนเธอร์แลนด์(ยู 19)1
0 - 2
1 - 2
เบลเยียม(ยู 19) (N)3
 - 
 - 
  
20:00
FT
ชิลี ยู18
0 - 0
1 - 0
เบลเยี่ยม ยู18 (N)
 - 
 - 
  
22:00
FT
แอลเบเนีย(ยู 19)3
0 - 0
1 - 0
จอร์เจีย (ยู 19)21
 - 
 - 
  
22:15
FT
[120] โอมาน
1 - 0
2 - 0
อัฟกานิสถาน [156]
 - 
 - 
  
22:30
FT
โปรตุเกส(ยู 19)1
1 - 0
3 - 0
ฟินแลนด์(U19)2
 - 
 - 
  
00:00
FT
ฝรั่งเศส ยู18
1 - 1
1 - 1
โปแลนด์ ยู18
 - 
 - 
  
01:30
FT
[123] อุรุกวัย (ญ)6
0 - 1
0 - 3
อาร์เจนตินา (ญ) [123]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[4] ธอร์ อคูเรย์รี่4
0 - 3
0 - 3
เคฟลาวิค [1]3
 - 
 - 
  
00:45
FT
[8] ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
1 - 1
1 - 2
ฟีลเคียร์ [2]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[10] ไออาร์ เรกยะวิก3
0 - 1
2 - 3
เอชเค โคปาโวกค์ [6]3
 - 
 - 
  
02:15
FT
[11] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส14
0 - 1
1 - 3
เฟรม เรย์จาวิค [9]3
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet