โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
กาลาฮอร์รา2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1เรอัล ยูนิโอน [SPAD32-4]
  
[SPAD33-17] ซีเอฟ บาดาโลน่า5
FT
00:00
2 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 1-3
2เอลเช่ [SPAD33-4]
  
[SPAD32-18] เปน่า สปอร์ต1
FT
00:00
1 - 0
1 - 2
2มิรานเดส [SPAD32-6]
  
[SPAD32-12] เอสดี ไลเนา25
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
3ราซิ่ง ซานตานเดร์ [SPAD32-2]
  
[SPAD31-15] จี.เซโกเบียน่า1
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
1ปอนเตเบดรา [SPAD31-18]
  
กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า5
FT
01:15
0 - 2
0 - 3
1เอสซีดี ดูรานโก้
  
CD Olimpic Xativa1
FT
01:30
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
ยูอี โอลอต [SPAD33-15]
  
[SPAD32-1] ยูดี โลโกรนเยส1
FT
01:30
1 - 0
4 - 0
2เรอัล เอวิเลส
  
[SPAD34-16] เรอัล มูร์เซีย3
FT
01:30
2 - 0
3 - 1
4คาเซเรโน่
  
[SPAD31-16] พอนเฟร์ราดิน่า3
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
31ลีพิโด เดอ บัวซาส [SPAD31-4]
  
[SPAD33-13] เยย์ดา1
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
3ยูดี เมลิลล่า [SPAD34-7]
  
อันเทคัวร่า ซีเอฟ2
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
2อัลกอสซีเอฟ
  
[SPAD31-1] ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า3
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
4เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว [SPAD31-12]
  
[SPAD34-20] ลา โฮย่า ลอร์ก้า1
FT
02:00
2 - 0
3 - 1
2วิลล่าโนเวนเซ่ [SPAD34-19]
  
[SPAD34-5] เอฟซี คาร์ทาเกน่า4
FT
02:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
21ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย [SPAD34-2]
  
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด25
FT
02:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
4ยูดี มาร์เบลล่า [SPAD34-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
RKG
FT
22:30
0 - 5
1 - 8
เฟรเดอริเซีย [DEND1-8]
  
[DEND4-12] วอนลอส
FT
22:30
0 - 2
1 - 3
1เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-11]
  
[DENP1-4] Norresundby3
FT
22:30
0 - 0
2 - 3
1สคีฟซ์ ไอเค [DEND1-12]
  
[DEND4-8] วาลเด้23
FT
22:30
1 - 1
3 - 3 *ET 3-5
1เอซี ฮอร์เซ่นส์ [DENSASL-5]
  
[DEND1-3] เฮอฟอล์จ โคเก้1
FT
00:00
3 - 2
3 - 3 *ET 4-3
2ไนโคบิ้ง เอฟซี (N) [DEND1-6]
  
[DEND2A-3] บรอนชอยจ์3
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
2นาเอสเวด [DEND2A-4]
  
Sunred Beach3
FT
00:30
0 - 2
1 - 5
1Otterup
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TUR3BB-6] ทับซอน คาราเดน3
FT
17:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
2แอร์ซินสปอร์ [TUR3BC-12]
  
Sinopspor2
FT
17:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 5-4
1Erbaaspor S [TUR3BA-13]
  
[TUR3BA-8] 12 Bingol Spor
FT
19:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 2-3
24 Erzincanspor [TUR3BB-9]
  
[TUR3BA-7] ออฟสปอร์2
FT
19:00
2 - 0
2 - 1
2Yomraspor [TUR3BA-11]
  
[TUR3BA-15] Bayburt Ozel Idare
FT
19:00
0 - 2
1 - 2
1พาซาสปอร์ [TUR3BB-4]
  
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
FT
19:00
1 - 0
1 - 2
บัทมาน เปโทรลสปอร์ [TUR3BA-16]
  
[TUR3BC-17] Cizrespor1
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
Yuksekova Belediye Spor
  
Yeni Altındag BS3
FT
19:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
4Bartinspor
  
Aksarayspor1
FT
19:30
0 - 0
0 - 1
1Kozan BLD.SPOR [TUR3BA-18]
  
[TUR3BB-16] เอร์ซิเยสปอร์2
FT
19:30
0 - 1
0 - 4
1Nevsehirspor Genclik
  
[TUR3BB-3] อันคารา เดไมสปอร์1
FT
19:30
2 - 0
2 - 2
2Ankara Adliyespor [TUR3BC-16]
  
[TUR3BC-8] Osmaniyespor13
FT
19:30
2 - 0
2 - 2 *ET 2-3
2Erzin Belediyespor [TUR3BA-3]
  
[TUR3BA-4] ดัคซีสปอร์5
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
2Kocaeli Birlik Spor [TURD3BG-17]
  
[TUR3BC-4] Payas BS 1975
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
Kirikhanspor [TUR3BB-7]
  
ยิมปา ยอซกัตสปอร์
FT
19:30
0 - 1
0 - 2
Corum Belediyespor [TUR3BC-3]
  
[TUR3BB-14] อนาโดลู อัสคูดาล13
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
5Catalca Spor [TUR3BA-9]
  
[TUR3BA-17] โอฮันกาซิสปอร์3
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
21Altinova Belediyespor
  
[TUR3BA-5] Bayrampasaspor1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
31Halide Edip Adivarspor [TUR3BA-14]
  
Bucak Belediye Oguzhanspor
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
Kemer Tekirova Spor [TUR3BA-1]
  
[TUR3BB-13] Darica Genclerbirligi2
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
5โกลคุคสปอร์ [TUR3BB-12]
  
[TUR3BB-8] Tire 1922 Spor13
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
7ตูร์กัสลูสปอร์ [TUR3BB-5]
  
[TUR3BA-10] มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
4Bergama Belediyespor [TUR3BA-2]
  
[TUR3BC-9] Sultanbeyli1
FT
20:00
2 - 0
2 - 1
4เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ [TUR3BC-15]
  
ทีบี ลินยิตสปอร์3
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
2Kizilcabolukspor [TUR3BC-1]
  
[TUR3BC-11] Tekirdagspor3
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
3Ergene Velimese [TUR3BB-11]
  
[TUR3BB-18] Muglaspor5
FT
20:30
1 - 0
1 - 0
4อดินสปอร์ [TUR3BC-18]
  
[TUR3BC-13] ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู5
FT
22:30
2 - 0
2 - 1
31Karaman Belediyesi Spor
  
[TUR3BC-5] Bursa Niluferspor AS1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
4Oyak Renault [TUR3BB-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เวเรีย เอฟซี2
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
4ไอจิเนียกอส เอฟซี [GRED2-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล Wales Challenge League Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALCA-8] โฮลลีย์เวลล์2
FT
01:45
0 - 0
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 5-4
3เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี [WALPR-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่2
FT
17:00
0 - 0
2 - 0
เอฟซี โตเกียว [JPND1-10]
  
[JPND1-5] เซเรโซ โอซาก้า1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
3อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPND1-8]
  
[JPND1-11] วิสเซล โกเบ1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
กัมบะ โอซาก้า [JPND1-7]
  
[JPND1-12] เวกัลตา เซนได1
FT
17:00
0 - 0
3 - 1
52คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-13] อัตลาส2
FT
07:00
0 - 1
0 - 2
2คลับ อเมริกา [MEXD1a-2]
  
[MEXD2a-2] อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา2
FT
07:00
0 - 0
0 - 1
1คลับ เลออน [MEXD1a-15]
  
[MEXD2a-4] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส1
FT
07:00
0 - 2
1 - 2
2โมนาร์คัส โมเรเลีย [MEXD1a-9]
  
[MEXD1a-4] โตลูก้า11
FT
08:30
2 - 0
4 - 0
41ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [MEXD2a-16]
  
[MEXD1a-6] ครูซ อาซูล3
FT
09:00
0 - 1
2 - 1
2ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [MEXD1a-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[E-1] ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
FT
14:00
0 - 0
0 - 1
สเมน่า โคมโซโมล์ส [E-4]
  
[SUISl-3] บาเซิ่ล
FT
16:00
5 - 1
6 - 1
โวห์เลน [SUID1-8]
  
[HOLD1-9] เอสซี ฮีเรนวีน2
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
1พีอีซี ซโวลล์ [HOLD1-3]
  
[UAELP-6] อัล นาเซอร์ ดูไบ
FT
20:50
0 - 0
1 - 1
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) [KSAPR-8]
  
[CYPD1-8] อาริส ลิมาสซอล1
FT
21:30
1 - 2
3 - 2
อิโนซิส พาราลิมนิ่ [CYPD2-6]
  
[CYPD1-13] เอร์มิส อราดิปปู1
FT
21:45
2 - 0
2 - 0
1เออีเอล ลิมาสซอล [CYPD1-5]
  
[GERD1-6] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค2
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
2เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [GERD2-11]
  
[ITAS4-113] โปร ปาเทรีย1
FT
22:05
0 - 0
2 - 0
1อินเตอร์ มิลาน ยู19
  
FK Borac Jelah2
FT
22:05
0 - 0
1 - 0
1เอฟเค เซลเยซนิการ์ [BOSPL-3]
  
[UAELP-9] อัล ชาร์จาห์
FT
22:30
2 - 0
3 - 0
บูไสทีน [BHRD2-4]
  
NK Arne Tabor 6914
FT
22:30
2 - 0
3 - 1
NK Livar Ivancna Gorica
  
[GON-31] TSV Meerbusch
FT
23:00
0 - 3
2 - 7
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GERD2-1]
  
[KSAPR-7] อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) [KSAPR-9]
  
[KSAPR-11] อัล กาดาซิย่า
FT
23:00
3 - 1
5 - 1
1Al Nahdha
  
ตอร์เร่ เลบานเต้1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1ไปปอร์ต้า
  
[GERRegS-1] คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
FT
23:00
0 - 2
1 - 4
บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-2]
  
[AUSL-5] SR Donaufeld Wien1
FT
23:00
1 - 6
1 - 7
1เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [AUTD1-8]
  
[QATD1-5] อัล การาฟา1
FT
23:10
2 - 0
4 - 0
1อัล-เมไซเมียร์ เอสซี [QATD2-1]
  
[GERSHL-2] NTSV Strand 08
FT
23:15
0 - 4
0 - 7
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [GERD1-3]
  
USV 1960 Berndorf1
FT
23:20
0 - 2
0 - 6
1เอสวี วาลส์-กรูนัว [AUSD3W-3]
  
ไอเอสฮาลเมีย(ญ)1
FT
23:30
0 - 5
0 - 9
แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) [SWD1-1]
  
[AUSL-49] SC Imst
FT
23:30
1 - 1
1 - 5
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD2-5]
  
[GEROBW-36] ทีเฟา เฮอร์เคนรัช
FT
00:00
2 - 1
2 - 7
โคโลญจน์ (N) [GERD1-17]
  
Real SC Massama5
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
2ครูไซโร่ (อาร์เอส) [BRACGD1-2]
  
[BRACGD1-8] เซา โจเซ่อาร์เอส1
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
1Igrejinha
  
ซีดี กวาดาลาฮารา1
FT
01:30
0 - 1
1 - 3
เลกาเนส [SPAD1-3]
  
[SPAD2-9] เรอัล บายาโดลิด
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-5
2ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [PORD1-15]
  
Mossens BK (w)2
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
Kungsbacka DFF (w) [SWD1-5]
  
[SPAD34-12] เรเครติโบ อูเอลบา2
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
2เกตาเฟ่ [SPAD1-14]
  
RSD อัลกาล่า เอนาเรส
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี [SPAD31-5]
  
[ITAS4-12] Massese2
FT
01:30
1 - 3
2 - 5
เจนัว [ITAD1-12]
  
[BRAD3-6] ฟอร์ตาเลซ่า
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
อีกาตู ซีอี
  
[PERD1a-2] เอเลี่ยนซา ลิม่า1
FT
03:00
0 - 1
0 - 3
1เดลฟินเอสซี [ECUD1-1]
  
UD Las Zocas
FT
03:00
2 - 0
4 - 1
คอนสตานเซีย
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เนเธอร์แลนด์(ยู 19)1
FT
17:00
0 - 2
1 - 2
3เบลเยียม(ยู 19) (N)
  
ชิลี ยู18
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
เบลเยี่ยม ยู18 (N)
  
แอลเบเนีย(ยู 19)3
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
21จอร์เจีย (ยู 19)
  
[120] โอมาน
FT
22:15
1 - 0
2 - 0
อัฟกานิสถาน [156]
  
โปรตุเกส(ยู 19)1
FT
22:30
1 - 0
3 - 0
2ฟินแลนด์(U19)
  
ฝรั่งเศส ยู18
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
โปแลนด์ ยู18
  
[123] อุรุกวัย (ญ)6
FT
01:30
0 - 1
0 - 3
3อาร์เจนตินา (ญ) [123]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ธอร์ อคูเรย์รี่4
FT
00:30
0 - 3
0 - 3
3เคฟลาวิค [1]
  
[8] ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
FT
00:45
1 - 1
1 - 2
ฟีลเคียร์ [2]
  
[10] ไออาร์ เรกยะวิก3
FT
01:00
0 - 1
2 - 3
3เอชเค โคปาโวกค์ [6]
  
[11] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส14
FT
02:15
0 - 1
1 - 3
3เฟรม เรย์จาวิค [9]
  
Facebook share Line line Twitter tweet