โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD31-14] ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา3
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
3โตเลโด [SPAD31-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[44] ญี่ปุ่น1
FT
17:35
1 - 0
2 - 0
ออสเตรเลีย [45]
  
[80] ซีเรีย2
FT
19:00
1 - 1
3 - 1
1กาตาร์ (N) [78]
  
[130] ไทย12
FT
19:00
0 - 1
1 - 2
อิรัก [102]
  
[77] จีน3
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
4อุซเบกิสถาน [64]
  
[49] เกาหลีใต้1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
11อิหร่าน [24]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฝรั่งเศส3
FT
01:45
1 - 0
4 - 0
21เนเธอร์แลนด์ [36]
  
[52] บัลแกเรีย4
FT
01:45
2 - 2
3 - 2
1สวีเดน [19]
  
[136] ลักเซมเบิร์ก2
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
3เบลารุส [71]
  
[56] ฮังการี3
FT
01:45
2 - 1
3 - 1
4ลัตเวีย [131]
  
[4] สวิตเซอร์แลนด์
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
3อันดอร์รา [129]
  
[6] โปรตุเกส1
FT
01:45
2 - 1
5 - 1
หมู่เกาะแฟโร [89]
  
[38] กรีซ1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2เอสโตเนีย [98]
  
[94] ไซปรัส2
FT
01:45
0 - 2
3 - 2
2บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา [30]
  
[9] เบลเยียม1
FT
01:45
6 - 0
9 - 0
11ยิบรอลตาร์ [H6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลกโซนอเมริกาใต้ ฟุตบอล โลกโซนอเมริกาใต้

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[69] เวเนซุเอลา2
FT
04:00
0 - 0
0 - 0
1โคลัมเบีย [8]
  
[7] ชิลี4
FT
05:30
0 - 1
0 - 3
1ปารากวัย [40]
  
[17] อุรุกวัย3
FT
06:00
0 - 0
0 - 0
2อาร์เจนตินา [3]
  
[1] บราซิล3
FT
07:45
0 - 0
2 - 0
2เอกวาดอร์ [32]
  
[15] เปรู3
FT
09:15
0 - 0
2 - 1
2โบลิเวีย [68]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TUR3BC-7] Duzyurtspor2
FT
18:00
2 - 1
4 - 3
5Artvin Hopaspor
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[73] ยูกันดา2
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
อียิปต์ [25]
  
[66] กินี
FT
00:00
2 - 0
3 - 2
1ลิเบีย [83]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[C6] หมู่เกาะแฟโร(ยู 21)1
FT
22:00
0 - 1
0 - 3
เดนมาร์ก(ยู 21) (N) [C5]
  
[G5] รัสเซีย(ยู 21)3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
3อาร์มาเนีย(ยู 21) (N) [G1]
  
[E4] อิสราเอล(ยู 21)11
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) (N) [E5]
  
[A1] มอลโดวา(ยู 21)1
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
2โครเอเชีย(ยู 21) (N) [A3]
  
[B1] ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21)3
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
61แอลเบเนีย(ยู 21) (N) [B2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD1-16] ไวกิ้ง เอฟเค
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
ซองน์ดาล [NORD1-13]
  
[GERD2-6] โฮลสไตน์ คีล1
FT
19:00
2 - 0
3 - 1
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) [GERRegN-2]
  
[GERD1-10] สตุ๊ตการ์ต
FT
19:30
0 - 0
0 - 1
อิงโกลสตัดท์ [GERD2-16]
  
[GERD1-14] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน3
FT
20:00
0 - 2
1 - 2
1เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [GERD2-12]
  
[GERD1-11] โวล์ฟสบวร์ก
FT
20:30
0 - 0
3 - 0
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [GERD2-10]
  
[UAELP-2] อัล วาเซิ่ล1
FT
21:15
1 - 0
4 - 0
1แมสฟุท [UAED1-7]
  
Skawinka Skawina
FT
22:00
0 - 6
0 - 10
วิสล่า คราคอฟ [POLD1-5]
  
[HUND1-3] ดิออสกียอร์ วีทีเค
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
1ดูนาจสก้า สเตรด้า [SVKD1-4]
  
[NORD1-3] เอสเค บรานน์
FT
22:00
0 - 1
3 - 2
เฮาเกซุนด์ [NORD1-5]
  
โปรตุเกส(ยู 17)
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
โรมาเนีย(ยู 17)
  
[AUTD2-1] เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [HUND1-11]
  
[AUTD2-7] ออสเตรีย ลัสเตนัว
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
ไฮน์เดนเฮลม์ [GERD2-15]
  
BSC Oppau
FT
23:00
0 - 2
0 - 8
ไกเซอร์สเลาเทิร์น [GERD2-17]
  
[GERD1-4] ฮันโนเวอร์ 96
FT
23:00
5 - 0
7 - 0
Arminia Hannover [GON-23]
  
[FRAD1-2] โมนาโก
FT
23:00
2 - 1
4 - 1
นีมส์ [FRAD2-12]
  
[GRED1-10] แอสเตราส ตริโปลิส
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
แอธเลติก ยูเนี่ยน ออฟ สปาตาร์ [GRED2-7]
  
[GERD1-15] ไฟร์บวร์ก2
FT
23:05
0 - 0
1 - 1
เซนต์ กัลเลน [SUISl-6]
  
[NLDD4-17] ควิก 20
FT
00:00
0 - 2
0 - 6
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [HOLD1-10]
  
[GEROB-14] FC Gutersloh1
FT
00:00
0 - 3
0 - 9
ชาลเก้ 04 [GERD1-8]
  
[ITAS4-126] Agropoli
FT
01:30
0 - 3
0 - 5
ซาแลร์นิตาน่า [ITAD2-13]
  
UD Pilas2
FT
01:55
2 - 1
4 - 2
1Club Atletico Algabeno
  
มารินก้า พีอาร์ (ยู 23)2
FT
06:15
0 - 1
0 - 1
41โอเปราริโอ พีอาร์ (ยู 23)
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
แอลเบเนีย (ญ) ยู 191
FT
15:00
0 - 3
0 - 4
1บอสเนีย(ญ) ยู19
  
อุสเบกิสทาน(U17)
FT
17:00
0 - 2
0 - 3
ฮังการี ยู17
  
[171] สิงคโปร์1
FT
18:30
0 - 1
1 - 1
2ฮ่องกง จีน [146]
  
มาซิโดเนีย(ยู 19)1
FT
21:00
3 - 0
3 - 1
5โรมาเนีย(ยู 19)
  
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)2
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2ตุรกี(ยู 21)
  
เซอร์เบีย(ยู 19)2
FT
22:00
1 - 1
3 - 1
31สกอตแลนด์(ยู 19)
  
อิสราเอล ยู19
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
มอนเตเนโก ยู19 (N)
  
โปแลนด์ ยู201
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
3สวิสเซอร์แลนด์ ยู20
  
[50] จอร์แดน(ญ)1
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
4เคนยา ( ญ ) ยู 20
  
สโลวีเนีย(ยู 19)
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
2คาซัคสถาน(ยู 19)
  
[82] เคนยา
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
มอริเตเนีย [86]
  
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
เยอรมนี (ยู 19)
  
อังกฤษ(ยู 20)
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
31ฮอลล์แลนด์ ยู20
  
โปรตุเกส ยู20
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
1สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20)
  
[113] โตโก
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
ไนเจอร์ [116]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์3
FT
00:45
0 - 0
0 - 1
1เคอาร์ เรย์ยาวิค [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์3
FT
02:15
3 - 1
5 - 3
1เลคเนียร์ เรกยะวิก [7]
  
Facebook share Line line Twitter tweet