โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD33-18] ยูอี โอลอต7
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
43ซีดี อัลโคยาโน่ [SPAD33-9]
  
[SPAD33-13] เอสดี ฟอร์เมนเตรา
FT
01:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
เอสดี ทาราซอนนา
  
[SPAD34-11] ยูดี มาร์เบลล่า5
FT
01:00
1 - 0
1 - 2
5จี.เซโกเบียน่า [SPAD31-18]
  
[SPAD2-18] ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
สปอร์ติ้ง กิฆอน [SPAD2-1]
  
[SPAD34-20] ลา โฮย่า ลอร์ก้า1
FT
01:00
0 - 1
2 - 4
4คอร์โดบ้า [SPAD2-15]
  
[SPAD2-9] เรอัล โอเบียโด2
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
นูมานเซีย [SPAD2-2]
  
[SPAD33-3] มายอร์ก้า
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
เยย์ดา [SPAD33-6]
  
[SPAD31-10] ฟูเอนลาบราดา3
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
31เมริดา เอดี [SPAD34-12]
  
[SPAD31-16] พอนเฟร์ราดิน่า3
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
4แอตเลติโก บาเรียเรส [SPAD33-8]
  
กาลาฮอร์รา3
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
1เอสดี ไลเนา [SPAD32-16]
  
[SPAD32-2] ยูดี โลโกรนเยส3
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 8-7
3เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว [SPAD31-15]
  
[SPAD33-2] เอลเช่4
FT
01:45
1 - 1
1 - 1 *ET 3-2
1เอสซีดี ดูรานโก้
  
[SPAD31-14] ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา4
FT
01:45
0 - 0
3 - 1
22อันเทคัวร่า ซีเอฟ
  
[SPAD34-4] เอฟซี คาร์ทาเกน่า3
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
4มิรานเดส [SPAD32-3]
  
[SPAD33-5] เอร์กูเลส12
FT
02:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
31ลอร์ก้า [SPAD2-13]
  
[SPAD2-10] ฮูเอสก้า13
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
5เรอัล บายาโดลิด [SPAD2-4]
  
[SPAD34-7] เรอัล มูร์เซีย
FT
02:30
1 - 0
4 - 1
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล [SPAD31-8]
  
[SPAD2-11] เรอัล ซาราโกซ่า1
FT
03:00
0 - 0
3 - 0
3กรานาดา ซีเอฟ [SPAD2-16]
  
[SPAD2-7] ราโย่ บาเยกาโน่3
FT
03:00
0 - 3
0 - 3
2เตเนริเฟ่ [SPAD2-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ลำปาง เอฟซี2
FT
18:00
2 - 1
3 - 3
4ระยอง เอฟซี [9]
  
[2] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
FT
18:00
1 - 0
2 - 0
3ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี [3]
  
[5] อ่างทอง เอฟซี1
FT
18:00
1 - 0
2 - 1
41เชียงใหม่ เอฟซี [8]
  
[16] สงขลา ยูไนเต็ด1
FT
18:00
1 - 1
3 - 2
1บางกอก เอฟซี [17]
  
[10] นครปฐม เอฟซี1
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
4สมุทรสงคราม เอฟซี [14]
  
[1] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี11
FT
19:00
0 - 1
2 - 2
21หนองบัว พิชญ เอฟซี [7]
  
[11] อาร์มี่ ยูไนเต็ด1
FT
19:00
2 - 1
6 - 2
3ตราด เอฟซี [15]
  
[13] มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี3
FT
19:00
1 - 1
4 - 5
3กระบี่ เอฟซี [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND1-2] เวนด์ซีเซล2
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
1บราแบรนด์ [DEND1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-26] ซาร์เมียนโต้3
FT
07:10
1 - 0
3 - 1
5ซาคาชิสพาส (N) [ACTM-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มาเลเซีย(ยู 18)
FT
15:30
0 - 0
3 - 1
สิงคโปร์ (ยู 18) (N)
  
กัมพูชา(ยู 18)
FT
15:30
1 - 0
1 - 1
ติมอร์-เลสเต(ยู 18) (N)
  
ลาว (ยู 18)
FT
18:30
0 - 2
1 - 2
Thailand U18 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] โบโด กลิมท์1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
3ซานด์เนส ยูไอเอฟ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] โกยาส2
FT
05:30
0 - 1
0 - 1
2ปารานา พีอาร์ [5]
  
[19] เนาติโก (พีอี)5
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
3บราซิล เด เปโลตัส [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี2
FT
06:30
0 - 0
1 - 0
2แคนซัส วิซาร์ดส์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FC Brovary3
FT
19:50
0 - 0
1 - 3
2Desna Pogreby
  
Gallakor Barsa3
FT
20:00
0 - 1
1 - 3
1Norin FK
  
Kariana Erden3
FT
20:50
1 - 1
2 - 2
2สปาร์ตัก เพลเวน
  
วิเฮรน แซนดันสกี่1
FT
20:50
2 - 0
4 - 0
2Marek Dupnitza
  
เอฟซี ฮีบาร์2
FT
20:50
0 - 1
1 - 1
1ชาฟดาร์
  
เฮอร์นิค ไครญี่ ริห์3
FT
20:50
0 - 1
0 - 2
3FC Kriviy Rih
  
FC Zbaraz14
FT
20:50
0 - 0
1 - 3
11Niva Terebovlya
  
ซาคุสปอร์ติง(ญ)1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
Polva FC Lootos Women
  
อิกาลิโอ AO
FT
21:20
0 - 0
2 - 0
Chalkis FC
  
เอทนิกอส ปิเรอุส
FT
21:20
0 - 0
1 - 0
Fostiras
  
โอเอฟไอ เครเต้
FT
21:20
0 - 0
1 - 1
Ermis Zonianon
  
[SERD1-13] แรดนิค ซูดูลิซาร์
FT
21:30
1 - 0
1 - 0
1โบแรกซ์ บันจา ลูกา [BOSPL-5]
  
Dynamo Legion Makhachkala2
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
2Akhmat Khosi Yurt
  
Avangard Bziv1
FT
21:45
4 - 0
8 - 0
Boryspil-Favorit
  
AO Zarou16
FT
21:55
1 - 0
1 - 2
4ไอโรโดทอส
  
Niki Volou
FT
22:00
1 - 1
1 - 4
Pyrasos Nea Anchialo
  
[BLRD1-8] ดินาโม เบรสต์2
FT
22:30
1 - 1
1 - 1
2แอตแลนตาสไคลเพดา [LITD1-4]
  
Aris Voulas FC
FT
22:35
0 - 2
1 - 4
1FC Sourmena
  
[GERRegN-10] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)1
FT
23:15
0 - 0
3 - 2
1ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก [GON-55]
  
[13] อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)1
FT
00:30
2 - 2
2 - 4
ซํลเต แวร์เกม ยู21 [8]
  
[IREPR-4] เดอร์รี่ ซิตี้1
FT
00:30
1 - 2
4 - 2
อินสติตูเต้ เอฟซี [NIRCH-5]
  
ปราลา
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส
  
คลับ ลีออน (ญ)
FT
08:00
2 - 0
4 - 0
1Lobos UPNFM Women
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฟินแลนด์(ยู 18)
FT
14:00
0 - 0
1 - 1
ออสเตรีย ยู18
  
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17
  
Facebook share Line line Twitter tweet