โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGLCH-15] บาร์นสลีย์1
FT
01:45
1 - 2
3 - 2
1ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-12] เอเอส โรม่า1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด [SPAD1-6]
  
[ENGPR-3] เชลซี1
FT
01:45
2 - 0
6 - 0
คาราบัค [AZED1-2]
  
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า2
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
4ยูเวนตุส [ITAD1-1]
  
[GRED1-2] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส3
FT
01:45
0 - 3
2 - 3
3สปอร์ติ้ง ลิสบอน [PORD1-2]
  
[PORD1-3] เบนฟิก้า2
FT
01:45
0 - 0
1 - 2
3ซีเอสเคเอ มอสโก [RUSPR-5]
  
[ENGPR-1] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด2
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
3บาเซิ่ล [SUISl-3]
  
[GERD1-6] บาเยิร์น มิวนิค2
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
21อันเดอร์เลชท์ [BELD1-10]
  
[SCOPR-1] เซลติก2
FT
01:45
0 - 3
0 - 5
1ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [FRAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-5] อินดิเพนเดนเต้15
FT
07:45
1 - 0
2 - 0
41แอดเลติโก ทูคูแมน [ARGD1-15]
  
[PARD1-4] เซอร์โร่ ปอร์เตโน่1
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
1แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า (N) [COLD1a-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PHUFL-5] เซเรส เอฟซี2
FT
18:30
1 - 1
1 - 1
31อิสทิโล ดูชานบี
  
[SYRD1-15] อัล วาห์ดา2
FT
19:30
1 - 0
2 - 1
1อัล กูวา อัล จาวิย่า (N) [IRQD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์2
FT
19:00
2 - 0
4 - 0 *ET 5-1 *PEN 4-5
72เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [CHACSL-2]
  
[KSAPR-5] อัล อาห์ลี12
FT
22:15
0 - 1
1 - 3
31เพอร์เซโปลิส (N) [IRNPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A2] Thailand U18
FT
15:30
0 - 0
1 - 1
มาเลเซีย(ยู 18) (N) [A1]
  
[A6] ลาว (ยู 18)
FT
15:30
1 - 2
1 - 4
กัมพูชา(ยู 18) (N) [A5]
  
[A4] ติมอร์-เลสเต(ยู 18)
FT
18:30
2 - 1
3 - 1
สิงคโปร์ (ยู 18) (N) [A3]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] แอสตัน วิลล่า12
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
11มิดเดิลสโบรห์ [6]
  
[2] ลีดส์ ยูไนเต็ด1
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
3เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [21]
  
[17] นอริช ซิตี้3
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [22]
  
[11] เพรสตัน นอร์ท เอนด์3
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
3คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [1]
  
[8] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส2
FT
01:45
0 - 1
2 - 2
51มิลล์วอลล์ [19]
  
[10] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์3
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
เบรนท์ฟอร์ด [23]
  
[20] ซันเดอร์แลนด์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
1น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [12]
  
[3] วูล์ฟแฮมป์ตัน1
FT
01:45
1 - 1
3 - 3
2บริสตอล ซิตี้ [9]
  
[24] โบลตัน วอนเดอเรอส์3
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
1เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] เอเอฟซี วิมเบิลดัน3
FT
01:45
1 - 1
1 - 1
31จิลลิ่งแฮม [23]
  
[12] บริสตอล โรเวอร์ส1
FT
01:45
0 - 0
2 - 3
2โอลด์แฮม แอทเลติก [24]
  
[2] ชาร์ลตัน แอธเลติก3
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
3วีแกน แอธเลติก [8]
  
[9] ฟลีตวู้ด ทาวน์2
FT
01:45
2 - 2
3 - 2
2บิวรี่ [19]
  
[22] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์1
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
3พอร์ทสมัธ [14]
  
[6] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 1
2 - 2
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [4]
  
[3] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [15]
  
[20] พลีมัธ อาร์ไกล์14
FT
01:45
0 - 1
1 - 3
1แบล็คพูล [7]
  
[21] โรชเดล2
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
1ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [16]
  
[11] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
FT
01:45
4 - 0
5 - 1
1วอลซอลล์ [13]
  
[5] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
1แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [10]
  
[1] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์3
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
2เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์2
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
3กริมสบี้ ทาวน์ [19]
  
[14] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
2เชสเตอร์ฟิลด์ [23]
  
[8] โคเวนทรี ซิตี้1
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
3คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [16]
  
[4] ครูว์ อเล็กซานดร้า
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [15]
  
[22] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส2
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2ลินคอล์น ซิตี้ [11]
  
[13] ลูตัน ทาวน์1
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
1พอร์ทเวล [24]
  
[10] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
3วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [6]
  
[12] นิวพอร์ต เคาน์ตี้1
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
2เชลแน่ม ทาวน์ [21]
  
[3] น็อตต์สเคาน์ตี้
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
1สวินดอน ทาวน์ [9]
  
[5] สตีฟเนจ โบโรห์
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
คราวเลย์ ทาวน์ [18]
  
[17] เยโอวิล ทาวน์1
FT
01:45
1 - 0
2 - 2
2มอร์แคมบ์ [20]
  
[7] บาร์เน็ต1
FT
02:00
0 - 0
1 - 2
2เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] บาร์โรว์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1กุยเซลีย์ [23]
  
[13] บรอมลีย์
FT
01:45
1 - 1
3 - 1
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [24]
  
[2] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
2ซัตตั้น ยูไนเต็ด [5]
  
[1] โดเวอร์ แอทเตลิก2
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
1บอร์แฮม วู๊ด [8]
  
[12] อีสต์ไลก์2
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2เมดสโตน ยูไนเต็ด [15]
  
[17] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
1อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [7]
  
[11] เกทส์เฮด2
FT
01:45
1 - 0
3 - 2
3เชสเตอร์ เอฟซี [21]
  
[4] เลย์ตัน โอเรียนท์1
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
3ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [6]
  
[9] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
2เอเอฟซี ฟิลด์ [18]
  
[10] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
2ทรานเมียร์ โรเวอร์ [14]
  
[16] วอคกิ้ง1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
4โซลิฮัลล์ มอร์ [22]
  
[3] เร็กซ์แฮม2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)2
FT
01:00
1 - 1
2 - 2
3เอสซี เทลสตาร์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอฟซี ไลเฟริ่ง1
FT
23:30
1 - 0
2 - 1
31คัพเฟ่นเบิร์ก [7]
  
[8] ออสเตรีย ลัสเตนัว
FT
23:30
4 - 0
5 - 0
1เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [10]
  
[4] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค1
FT
23:30
2 - 0
3 - 0
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [6]
  
[2] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1
FT
23:30
0 - 0
2 - 1
4ดับบริวเอสจี วัตเท่น [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] บรอมมาปอจคาร์น่า1
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
51เฮลซิงบอร์ก [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น14
FT
00:00
1 - 0
2 - 2
4โบโด กลิมท์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เอชเจเค เฮลซิงกิ1
FT
22:30
0 - 0
2 - 1
3เฮดไอเอฟเค [11]
  
[6] ไอเอฟเค มารีฮามน์
FT
22:30
1 - 0
2 - 1
อินเตอร์ ตูร์คู [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ2
FT
05:15
1 - 0
2 - 2
2กัวรานี่ เอสพี [10]
  
[8] คริคูม่า1
FT
07:30
0 - 1
1 - 2
2ยูเวนตูเด้ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-16] ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า2
FT
07:00
1 - 2
1 - 2
ดอราดอส เดอ ซินาลัว [MEXD2a-1]
  
[C3] ยูเออีเอ็ม โปตรอส2
FT
07:00
0 - 1
1 - 2
1อัตลาส [C2]
  
[MEXD1a-10] เวราครูซ1
FT
07:00
2 - 1
3 - 1
1อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา [MEXD2a-3]
  
[MEXD1a-11] ปาชูก้า1
FT
07:00
1 - 1
2 - 1
1ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [MEXD2a-6]
  
[MEXD1a-5] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล1
FT
09:00
0 - 1
1 - 3
2ซากาเตเปค [MEXD2a-10]
  
[MEXD1a-6] โมนาร์คัส โมเรเลีย
FT
09:00
1 - 0
2 - 1
1เนกาซ่า [MEXD1a-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD1-8] เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
1เวลริงตัน โฟนิค (N) [AUSD1-7]
  
เอฟเค คูจานด์
FT
17:25
0 - 0
1 - 1
FK Xayr Vahdat
  
[HOLD3-15] วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน)
FT
18:30
0 - 1
0 - 2
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [HOLD2-13]
  
เฮอร์คิวลิส อัลเมโล สำรอง2
FT
19:00
0 - 0
4 - 1
อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง)
  
Khoosheh Talai1
FT
19:45
0 - 0
1 - 0
Palayesh Abadan
  
[SUDPR-7] Triea Albiga2
FT
20:55
0 - 0
0 - 2
1Hay Al Wadi [SUDPR-10]
  
Gleinstatten3
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1อัลเลอไฮเลเกน [AUSD3M-9]
  
SpVgg Horsthausen3
FT
00:15
1 - 1
3 - 1
3SpVgg Beckum
  
[SPAD2-3] เอดี อัลคอร์ค่อน
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
CF Trival Valderas
  
ซาน ฮวน จาโบลเตห์1
FT
04:00
1 - 1
1 - 1
1North East Stars FC
  

โปรแกรมฟุตบอล Four Nations Tournament-Woman 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อิหร่าน (ญ) ยู19
FT
14:00
0 - 3
1 - 5
ญี่ปุ่น(ญ) ยู19 (N)
  
จีน(ญ) ยู19
FT
18:35
0 - 0
1 - 2
สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อิสราเอล(ยู 17)
FT
18:15
1 - 0
2 - 0
อิตาลี (ยู 17) (N)
  
มอนเตเนโกร ยู17
FT
21:00
2 - 2
2 - 3
บอสเนีย ยู17
  
เยอรมนี(ยู 17)
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
เนเธอร์แลนด์(ยู 17)
  
บัลแกเรีย(ยู 19)
FT
21:00
2 - 2
4 - 4
บอสเนีย (ยู 19)
  
เซอร์เบีย ยู17
FT
21:30
1 - 0
4 - 0
อาร์มาเนีย(ยู 17)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ครูซาเดอร์4
FT
01:45
2 - 0
2 - 1
1ลินฟีลด์ เอฟซี [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA Futsal Championship ฟุตบอล UEFA Futsal Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฮังการี (ฟุตซอล)
FT
23:10
1 - 0
2 - 1
โปแลนด์ ฟุตบอลในร่ม
  
โรมาเนีย(ฟุตซอล)
FT
23:10
0 - 2
2 - 2
จอร์เจีย (ฟุตซอล)
  
สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล)
FT
23:30
1 - 1
3 - 4
เซอร์เบีย (ฟุตซอล)
  
ฝรั่งเศส ฟุตบอลในร่ม
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
โครเอเชีย (ฟุตซอล)
  
Facebook share Line line Twitter tweet