โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] คริสตัล พาเลซ5
FT
18:30
0 - 1
0 - 1
1เซาแธมป์ตัน [13]
  
[6] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
1เลสเตอร์ ซิตี้ [17]
  
[8] ลิเวอร์พูล1
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
2เบิร์นลี่ย์ [7]
  
[10] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด3
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1สโต๊ค ซิตี้ [12]
  
[4] วัดฟอร์ด2
FT
21:00
0 - 3
0 - 6
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [2]
  
[9] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2เวสต์แฮมยูไนเต็ด [18]
  
[5] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์1
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
3สวอนซี ซิตี้ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เลบานเต้2
FT
18:00
1 - 1
1 - 1
1บาเลนเซีย [10]
  
[11] เกตาเฟ่2
FT
21:15
1 - 0
1 - 2
4บาร์เซโลน่า [1]
  
[16] เรอัล เบติส2
FT
23:30
1 - 1
2 - 1
3เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [17]
  
[7] แอตเลติโก้ มาดริด2
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
2มาลาก้า [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] โครโตเน่1
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
2อินเตอร์ มิลาน [3]
  
[10] ฟิออเรนติน่า1
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
3โบโลญญ่า [9]
  
[12] เอเอส โรม่า1
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
31เวโรน่า [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] บาเยิร์น มิวนิค2
FT
20:30
2 - 0
4 - 0
2เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [13]
  
[11] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต2
FT
20:30
0 - 1
1 - 2
3เอาก์สบวร์ก [8]
  
[16] แวร์เดอร์ เบรเมน2
FT
20:30
1 - 1
1 - 2
2ชาลเก้ 04 [5]
  
[14] สตุ๊ตการ์ต2
FT
20:30
1 - 0
1 - 0
3โวล์ฟสบวร์ก [12]
  
[4] แอร์เบ ไลป์ซิก11
FT
23:30
2 - 1
2 - 2
1โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] โมนาโก2
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
2สตารส์บูร์ก [18]
  
[12] แก็งก็อง1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1ลีลล์ [16]
  
[8] น็องต์
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2ก็อง [6]
  
[19] ดิฌง3
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
3แซงต์ เอเตียน [5]
  
[15] ทรัวส์15
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
3มงต์เปลลิเย่ร์ [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
FT
23:30
1 - 0
1 - 2
เอสซี ฮีเรนวีน [7]
  
[17] โรด้า เจซี2
FT
00:45
1 - 3
1 - 3
2วิลเล่ม ทเว [18]
  
[15] เอ็นเอซี เบรด้า3
FT
00:45
0 - 0
2 - 1
3โกรนิงเก้น [11]
  
[9] พีอีซี ซโวลล์5
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
3เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] อเบอร์ดีน2
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
3คิลมาร์น็อค [11]
  
[1] เซลติก
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
1รอสส์ เคาน์ตี้ [9]
  
[12] ดันดี12
FT
21:00
1 - 0
3 - 2
2เซนต์ จอห์นสโตน [4]
  
[7] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล2
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
1ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [8]
  
[6] ฮิเบอร์เนี่ยน1
FT
21:00
1 - 0
2 - 2
4มาเธอร์เวลล์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] มาริติโม่3
FT
22:00
2 - 0
2 - 1
2อาเวส [14]
  
[16] เบาวิสต้า เอฟซี2
FT
00:15
0 - 1
2 - 1
1เบนฟิก้า [3]
  
[2] สปอร์ติ้ง ลิสบอน2
FT
02:30
1 - 0
2 - 0
3ซีดี ทอนเดลา [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] โปลิศ เทโร เอฟซี3
FT
17:45
1 - 0
2 - 1
3การท่าเรือ เอฟซี [10]
  
[16] ศรีสะเกษ เอฟซี4
FT
18:00
1 - 4
1 - 5
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [1]
  
[15] สุโขทัย เอฟซี2
FT
19:00
1 - 3
3 - 3
41อุบล ยูไนเต็ด [9]
  
[3] แบงค็อก ยูไนเต็ด
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
1นครราชสีมา เอฟซี [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Deeping Rangers2
FT
18:30
0 - 3
2 - 4
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ [ENGCN-15]
  
[ENGCN-13] เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
บาร์เวล [ENG-NPR-13]
  
[ENGCN-9] อัลเฟรตัน ทาวน์3
FT
21:00
1 - 2
2 - 2
1รัชเดน ไดมอนด์ [ENGUD1-28]
  
Baldock Town
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ [ENGSD1-1]
  
[ENG-SPR-7] บานบุรี ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
Thatcham Town
  
[ENGRL1-4] บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต [ENG-NPR-17]
  
[ENGCS-9] บาธ ซิตี้
FT
21:00
2 - 0
6 - 0
Knaphill
  
[ENGCN-4] บลายท์ สปราตันส์
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
Shaw Lane Association [ENG-NPR-3]
  
[ENGCS-18] โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี [ENGCS-17]
  
[ENGCN-17] บอสตัน ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
Haughmond
  
[ENGCS-6] เบรนทรี ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
2 - 2
รอยสตัน ทาวน์ [ENG-SPR-13]
  
บริดจ์พอร์ต
FT
21:00
0 - 1
2 - 2
Cadbury Heath
  
บักซ์ตัน เอฟซี
FT
21:00
3 - 1
4 - 1
เชสทาวน์ [ENGRL1-24]
  
[ENGCS-5] เชล์มสฟอร์ด ซิตี้1
FT
21:00
2 - 0
7 - 0
1Ramsgate
  
[ENGUD1-16] Colney Heath
FT
21:00
0 - 0
3 - 3
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ [ENGRYM-13]
  
[ENGCN-11] ดาร์ลิงตัน
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
  
[ENGCS-1] ดาร์ทฟอร์ด
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
Barkingside
  
Dereham
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
บอสตัน ทาวน์
  
[ENGCS-10] อีสต์บอร์น โบโรห์1
FT
21:00
3 - 1
4 - 3
2คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี [ENGRL1-27]
  
[ENGCS-13] กลูเซสเตอร์ ซิตี้
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ [ENGCS-12]
  
[ENG-SPR-24] โกสปอร์ท โบโรห์
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
สวินดอน ซูเปอร์มารีน
  
[ENG-NPR-6] แกรนแธม ทาวน์
FT
21:00
1 - 3
3 - 4
Alvechurch
  
[ENGCS-15] แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์1
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
3พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
  
Handsworth Parramore
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ [ENGCN-21]
  
[ENGCN-1] ฮาโรเกต ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
Penistone Church
  
[ENGCS-7] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
Merthyr Town [ENG-SPR-11]
  
[ENGRL1-22] Hertford Town
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
AFC Hornchurch [ENGRL1-19]
  
ฮอร์สแฮม
FT
21:00
0 - 0
2 - 5
Herne Bay [ENGRL1-26]
  
AFC Kempston Rovers2
FT
21:00
0 - 1
0 - 4
4Hereford FC [ENGSD1-7]
  
[ENG-SPR-2] เค็ทเทอริ่ง ทาวน์2
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
1Kidsgrove Athletic [ENGUD1-20]
  
[ENGRYM-9] โฟล์คสโตน อินวิคต้า
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม [ENGRYM-23]
  
Hanwell Town1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1เอนฟิลด์ ทาวน์ [ENGRYM-15]
  
[ENGCS-8] เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
วินเกตส์ & ฟินเชลย์ [ENGRYM-4]
  
[ENG-SPR-19] คิงส์ แลงลีย์
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
Margate [ENGRYM-7]
  
[ENGRYM-12] คิงสโตเนียน
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
แบล็คเลย์ ทาวน์ [ENGCN-3]
  
[ENG-NPR-11] แลนแคสเตอร์ ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
ดรอยส์เด้น [ENGUD1-13]
  
[SOUPL-3] มาร์โลว์
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
แอชฟอร์ด ทาวน์
  
[ENGRYM-20] เมโทรโพลิแทน โปลิศ
FT
21:00
0 - 0
2 - 2
Heybridge Swifts [ENGRL1-12]
  
[ENGRYM-17] นีดแฮมมาร์เก็ตเอฟซี
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
เชสแฮม ยูไนเต็ด [ENG-SPR-14]
  
AFC Mansfield
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
รูเชล โอลิมปิค [ENG-NPR-21]
  
AFC Sudbury
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
Chipstead FC [ENGRL1-23]
  
นิวคาสเซิ่ล เบนฟิลด์
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
แอชตัน ยูไนเต็ด [ENG-NPR-9]
  
[ENGCN-18] นูเนียตัน โบโรห์
FT
21:00
0 - 0
3 - 1
1คิงส์ ลินน์ [ENG-SPR-4]
  
[ENGUD1-9] Ossett Town
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
Atherton Collieries [ENGUD1-22]
  
พอลตัน โรเวอร์
FT
21:00
0 - 2
3 - 2
คิดลิงตัน
  
ซาลิสบิวรี่ ซิตี้3
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
3พูล ทาวน์ [ENGCS-20]
  
[ENGCN-2] ซอลฟอร์ด ซิตี้
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
ยอร์ค ซิตี้ [ENGCN-7]
  
Shepshed Dynamo
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
นานท์วิช ทาวน์ [ENG-NPR-10]
  
[ENG-SPR-1] สลอค ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
3 - 2
ดัลลิช แฮมเลต [ENGRYM-10]
  
Shildon
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
อัลทริงแคม [ENG-NPR-12]
  
[ENGCN-10] เซาธ์ปอร์ท เอฟซี2
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
1แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู [ENGCN-8]
  
[ENGCS-4] เซนต์ อัลบัน ซิตี้
FT
21:00
2 - 1
3 - 3
เคมบริดจ์ ซิตี้
  
[ENGCN-6] สเปนนีมูร์ ทาวน์
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ [ENGCN-19]
  
[ENG-NPR-14] สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
แทมเวิร์ธ [ENGCN-5]
  
[ENG-NPR-23] สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก1
FT
21:00
0 - 1
1 - 3
ชอร์เล่ย์ เอฟซี [ENGCN-12]
  
[ENGCN-14] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
ครูซอน แอชตัน เอฟซี [ENGCN-16]
  
[ENG-SPR-16] สแตรทฟอร์ด ทาวน์
FT
21:00
1 - 0
4 - 1
เรดดิตช์ ยูไนเตด [ENG-SPR-3]
  
[ENGRL1-36] Ware
FT
21:00
2 - 4
2 - 5
เลเธอร์เฮด [ENGRYM-6]
  
[ENGCS-2] ทรูโร ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
AFC Portchester
  
[ENGCS-11] เวลลิ่ง ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
5เฮอรินจี โบโรห์ [ENGRL1-1]
  
[ENG-NPR-1] แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
ไฮด์ เอฟซี [ENGUD1-10]
  
[ENGCS-14] วีลด์สโตน เอฟซี
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
2เฟเวอร์ชาม ทาวน์ [ENGRL1-21]
  
[ENG-SPR-9] เวย์เม้าท์
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
ชิพเพนแฮม ทาวน์ [ENGCS-16]
  
[ENG-SPR-6] บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด [ENGCS-3]
  
[ENGCS-22] ไวท์ฮอว์ก
FT
21:00
1 - 2
1 - 3
อ็อกฟอร์ด ซิติ้ [ENGCS-19]
  
[ENGCS-21] คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
FT
21:00
4 - 0
4 - 0
Tunbridge Wells
  
[ENGSD1-10] Cinderford Town
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
  
[ENGRYM-22] โลเวสทอฟต์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
ฮาร์โลว์ ทาวน์ [ENGRYM-19]
  
Tavistock AFC1
FT
21:00
0 - 2
1 - 2
2ฟรอเม ทาวน์ [ENG-SPR-12]
  
[ENGRL1-16] Westfields13
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
2เลมิงตัน [ENGCN-20]
  
Cheshunt
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี [ENGRYM-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[IREPR-3] แชมร็อค โรเวอร์ส13
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
3ดันดาล์ค [IREPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Bassersdorf
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
เอฟซี ซูริค [SUISl-2]
  
Stade Ouchy
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
เอฟซี ซิยง [SUISl-7]
  
[SUID3-13] วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก2
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
1ลัวซานนี สปอร์ท [SUISl-10]
  
[SUID22-2] FC Munsingen3
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
21เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [SUID1-1]
  
[SUID1-3] เซอร์เวตต์4
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
2ลูเซิร์น [SUISl-4]
  
[SUID23-7] เอฟซี โคโซโวซูริค
FT
23:00
0 - 2
1 - 3
3เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา [SUID1-6]
  
โลคาร์โน4
FT
23:30
1 - 2
1 - 4
3สตาเด้ นยอนเนียส [SUID3-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-16 Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บรูไน ยู16
FT
15:00
2 - 0
4 - 0
มาเก๊า ยู16
  
ติมอร์ เลสเต (ยู 16)
FT
16:00
3 - 1
5 - 2
ลาว ยู16
  
อัฟกานิสถาน ยู16
FT
16:30
1 - 0
3 - 1
คีร์กิสถาน ยู16
  
ไชนีส ไทเป (ยู 16)
FT
18:00
0 - 0
0 - 2
ฮ่องกง ยู16
  
อินโดนีเซีย ยู16
FT
19:00
6 - 0
18 - 0
เกาะ นอร์เทิร์น มาเรียนา ยู 16
  
ภูฎาน ยู16
FT
19:30
0 - 0
0 - 2
เลบานอน ยู16
  
ศรีลังกา ยู 16
FT
20:00
0 - 3
0 - 6
บาห์เรน ยู16
  
ซาอุดิอาระเบีย ยู16
FT
00:15
0 - 2
1 - 2
จอร์แดน ยู16
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] เบอร์มิงแฮม ซิตี้2
FT
21:00
1 - 0
1 - 3
4เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [5]
  
[23] เบรนท์ฟอร์ด3
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
4เร้ดดิ้ง [17]
  
[12] บริสตอล ซิตี้1
FT
21:00
0 - 1
4 - 1
2ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [11]
  
[21] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
1ฟูแล่ม [13]
  
[2] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
2เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [6]
  
[16] ฮัลล์ ซิตี้2
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
5ซันเดอร์แลนด์ [20]
  
[7] อิปสวิช ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
3โบลตัน วอนเดอเรอส์ [24]
  
[9] มิดเดิลสโบรห์4
FT
21:00
1 - 1
3 - 2
4ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [10]
  
[19] มิลล์วอลล์1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3ลีดส์ ยูไนเต็ด [1]
  
[8] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
2วูล์ฟแฮมป์ตัน [4]
  
[3] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
5นอริช ซิตี้ [14]
  
[15] บาร์นสลีย์1
FT
23:30
0 - 2
0 - 3
2แอสตัน วิลล่า [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส2
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
2เอเอฟซี วิมเบิลดัน [20]
  
[5] แบล็คพูล3
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
3อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [8]
  
[4] แบรดฟอร์ด ซิตี้3
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
41ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [9]
  
[22] บิวรี่1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1พลีมัธ อาร์ไกล์ [23]
  
[24] จิลลิ่งแฮม3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3ชาร์ลตัน แอธเลติก [3]
  
[15] มิลตัน คียนส์ ดอนส์1
FT
21:00
2 - 2
3 - 2
2โรชเดล [18]
  
[21] โอลด์แฮม แอทเลติก14
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
3ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [1]
  
[13] พอร์ทสมัธ
FT
21:00
1 - 0
4 - 1
31ฟลีตวู้ด ทาวน์ [7]
  
[19] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด3
FT
21:00
0 - 2
2 - 2
41นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [17]
  
[14] วอลซอลล์1
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
2ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [2]
  
[6] วีแกน แอธเลติก3
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
1บริสตอล โรเวอร์ส [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลินคอล์น ซิตี้1
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [11]
  
[13] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด1
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
3โคเวนทรี ซิตี้ [4]
  
[19] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
บาร์เน็ต [12]
  
[22] เชลแน่ม ทาวน์1
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
41โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [16]
  
[21] เชสเตอร์ฟิลด์14
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
3แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [3]
  
[18] คราวเลย์ ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1น็อตต์สเคาน์ตี้ [2]
  
[1] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
3ครูว์ อเล็กซานดร้า [10]
  
[15] กริมสบี้ ทาวน์1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
1เยโอวิล ทาวน์ [17]
  
[20] มอร์แคมบ์2
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
1นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [6]
  
[24] พอร์ทเวล
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
1ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [23]
  
[14] สวินดอน ทาวน์5
FT
21:00
2 - 0
3 - 2
2สตีฟเนจ โบโรห์ [7]
  
[8] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส1
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
3ลูตัน ทาวน์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เลย์ตัน โอเรียนท์3
FT
18:30
1 - 1
1 - 2
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [17]
  
[18] บาร์โรว์1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [24]
  
[12] บรอมลีย์3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1โซลิฮัลล์ มอร์ [22]
  
[8] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์1
FT
21:00
3 - 0
3 - 1
1ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [2]
  
[5] โดเวอร์ แอทเตลิก2
FT
21:00
1 - 0
4 - 0
2เชสเตอร์ เอฟซี [21]
  
[15] อีสต์ไลก์
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
เอเอฟซี ฟิลด์ [20]
  
[19] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
41ทรานเมียร์ โรเวอร์ [16]
  
[11] เกทส์เฮด1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [3]
  
[7] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
FT
21:00
0 - 2
1 - 4
1เมดสโตน ยูไนเต็ด [13]
  
[10] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด1
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1บอร์แฮม วู๊ด [4]
  
[14] วอคกิ้ง1
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
1ซัตตั้น ยูไนเต็ด [1]
  
[6] เร็กซ์แฮม2
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
4กุยเซลีย์ [23]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เรอัล บายาโดลิด6
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
3กรานาดา ซีเอฟ [16]
  
[17] ลอร์ก้า
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
2ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [15]
  
[20] เซบีย่า แอตเลติโก3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
4ราโย่ บาเยกาโน่ [14]
  
[12] โอซาซูน่า3
FT
01:00
0 - 1
2 - 1
2อัลเมเรีย [7]
  
[8] นูมานเซีย1
FT
01:30
2 - 0
3 - 0
11สปอร์ติ้ง กิฆอน [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เครโมเนเซ่2
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
1คาร์ปิ [1]
  
[13] เบรสชา1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
3โปร เวอร์เซลลี่ [22]
  
[9] เอ็มโปลี2
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
3อัสโคลี่ [17]
  
[2] เปรูจา2
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
2ปาร์ม่า [7]
  
[19] ซาแลร์นิตาน่า3
FT
20:00
0 - 1
2 - 2
3เปสคารา [11]
  
[18] โนวาร่า2
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
4ชิตตาเดลล่า [12]
  
[21] ฟอกเจีย1
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
2ปาแลร์โม่ [8]
  
[3] โฟรซิโนเน่4
FT
20:00
2 - 2
3 - 2
2บารี (N) [16]
  
[20] เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า2
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
1แตร์นาน่า [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ซังค์ เพาลี
FT
18:00
0 - 4
0 - 4
6อิงโกลสตัดท์ [15]
  
[7] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น2
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
2ไกเซอร์สเลาเทิร์น [17]
  
[9] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก3
FT
18:00
0 - 2
1 - 6
เนิร์นแบร์ก [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] คาร์ล ไซส์ เยน่า1
FT
19:00
0 - 2
2 - 2
41เอสวี เม็พเพ่น [12]
  
[5] วีเอฟอาร์ อาเล่น1
FT
19:00
0 - 0
2 - 3
2เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [19]
  
[1] เอสซี พาเดอร์บอร์น 072
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
2พรูเบน มุนสเตอร์ [13]
  
[6] ฮันซ่า รอสต๊อค1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
1แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [7]
  
[3] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์4
FT
19:00
1 - 1
1 - 1
5เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [16]
  
[18] คาร์ลสรูห์ เอสซี2
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
2สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [15]
  
[8] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง3
FT
19:00
0 - 1
1 - 4
3SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] โซโชซ์13
FT
20:00
1 - 1
2 - 4
3แร็งส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เรด สตาร์ 932
FT
19:45
0 - 1
1 - 1
5สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ฟัลเคิร์ก2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
5ดันดี ยูไนเต็ด [4]
  
[7] อินเวอร์เนสส์2
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
4ลิฟวิงสตัน [6]
  
[3] ควีน ออฟ เซาธ์1
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
2กรีน็อค มอร์ตัน [5]
  
[8] ดัมบาร์ตัน
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
21เบรซิน ซิตี้ [10]
  
[2] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก4
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
32เซนต์ เมียร์เรน [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า3
FT
17:15
2 - 1
4 - 2
2สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี [7]
  
[20] สปอร์ติง บราก้า 2
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
3ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [17]
  
[6] ปอร์โต้ บี3
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
21นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เรนดอร์ฟ อัลทัช2
FT
21:00
0 - 0
2 - 2
2ราปิด เวียนนา [7]
  
[5] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี2
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
2แอลเอเอสเค ลินซ์ [3]
  
[8] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์1
FT
23:30
0 - 1
2 - 1
2สตวร์มกราซ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] คอร์ไทรจ์2
FT
23:00
0 - 1
2 - 2
3อันเดอร์เลชท์ [10]
  
[11] เคเอสซี โลเคอเรน1
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
3รอแยล อันท์เวิร์พ [5]
  
[2] ชาเลอร์รัว1
FT
01:00
0 - 0
2 - 2
วาสแลนด์ บีเวเรน [7]
  
[4] แซงต์ ทรุยด็อง5
FT
01:30
0 - 0
2 - 1
2ราซิ่ง เกงค์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เบียรส์ชอทวิลริค12
FT
22:00
0 - 1
2 - 2
2เวสเตอร์โล [7]
  
[8] ทูบิซี่
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
ลีแอร์ส [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ซอนเดอร์ไจสกี1
FT
21:00
2 - 0
2 - 2
1เอซี ฮอร์เซ่นส์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
3ยอนโคปิ้งส์โซดร้า [14]
  
[3] ฮัคเค่น3
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
21เอล์ฟส์บอร์ก [8]
  
[2] เยอร์การ์เด้น1
FT
21:00
2 - 0
4 - 1
2โอเรโบร [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] แอตวิดาเบิร์ก2
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
4ซีเรียนสก้าเอฟซี [15]
  
[12] เกเฟล ไอเอฟ2
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] สตาเบ็ค1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1สตรอมก็อดเซ็ท [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ฟินน์ ฮาร์ปส์1
FT
02:00
0 - 1
1 - 2
5สลิโก โรเวอร์ส [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] โคห์บ รัมเบลอ2
FT
01:15
0 - 1
0 - 3
2คาร์บินทารี เอฟซี [6]
  
[4] ลองฟอร์ด ทาวน์1
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
ยูซี ดับลิน [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อิลเวส แทมเปเร่2
FT
21:00
0 - 2
1 - 4
เอชเจเค เฮลซิงกิ [1]
  
[9] โรพีเอส โรวานีมี่14
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
4เอสเจเค ไซนาโจเอน [5]
  
[7] วีพีเอส วาซ่า2
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
1คูพีเอส [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอซี โอลู
FT
20:00
0 - 0
2 - 1
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค [10]
  
[6] ยาโร1
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
1ฮอนก้าเอสพู [2]
  
[8] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล2
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
2โอพีเอส อูลู [7]
  
[3] เคพีวี คอคคูล่า3
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
2กนิสตัน เฮลซิงกิ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ซีเอสเคเอ มอสโก1
FT
20:30
1 - 0
2 - 0
2เอฟเค รอสตอฟ [4]
  
[15] อันจิ มาคัชคาล่า1
FT
23:00
0 - 1
1 - 5
เอฟซี คราซ์โนดาร์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เบอโน่2
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
4สโลวาน ลิเบอเรช [5]
  
[13] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า2
FT
22:00
1 - 2
3 - 5
1ซิกม่า โอโลมุช [3]
  
[11] สโลวัคโก้2
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
31มลาด้า โบเลสลาฟ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] วิสล่า พล็อค3
FT
20:30
0 - 1
3 - 1
4โปกอน เซซิน [12]
  
[3] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่1
FT
23:00
1 - 0
2 - 2
2สลาสค์ วรอคลาวน์ [7]
  
[6] วิสล่า คราคอฟ2
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
3ปิแอส กลิวิส [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เยนิ มาลัตยาสปอร์2
FT
21:00
0 - 2
2 - 4
3บูร์ซาสปอร์ [9]
  
[8] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์2
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
3คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ [10]
  
[1] กาลาตาซาราย1
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
4คาซิมปาซ่า [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] โบลูสปอร์4
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
1อดาน่า เดมิร์สปอร์ [6]
  
[9] อดาน่าสปอร์1
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
1มานิซาสปอร์ [8]
  
[11] ซัมซั่นสปอร์3
FT
00:00
0 - 2
1 - 4
6อัลตินอร์ดู [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
5เซ็บซี่ [11]
  
[4] ซีเอส คราอิโอว่า13
FT
00:30
0 - 1
2 - 2
41ดินาโม บูคาเรสต์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เลวาเดียกอส3
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
3สโกดา ซานธี [5]
  
[4] พีเอโอเค ซาโลนิก้า1
FT
22:15
0 - 0
1 - 0
2พาไนโทลิกอส อกรีนิออน [12]
  
[2] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส3
FT
00:30
0 - 0
1 - 1
3แอสเตราส ตริโปลิส [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ลานดูเนา1
FT
20:30
1 - 0
1 - 0
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [9]
  
[10] นิวทาวน์ เอเอฟซี2
FT
20:30
1 - 0
4 - 0
1อเบอรี่สวิธทาวน์ [11]
  
[6] บาลา ทาวน์1
FT
20:30
0 - 2
0 - 4
2คาร์มาร์เธ็น [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)2
FT
05:00
2 - 0
2 - 0
2ซานโตส [3]
  
[13] ปอนเต เปรตา2
FT
07:00
0 - 1
1 - 3
2แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] บราซิล เด เปโลตัส3
FT
02:30
1 - 0
2 - 0
21ซีอาร์บี แม็คซิโอ [12]
  
[4] วิลา โนวา1
FT
02:30
1 - 0
2 - 1
2ลูเวอร์เดนเซ่ [15]
  
[7] โอเอสเต้2
FT
02:30
0 - 0
1 - 0
31เนาติโก (พีอี) [19]
  
[2] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส3
FT
02:30
1 - 0
3 - 0
1ฟิกูเรนเซ่ [16]
  
[14] เอสซี เปซานดู (พีเอ)
FT
02:30
1 - 0
2 - 0
1เอบีซี อาร์เอ็น [20]
  
[5] ปารานา พีอาร์2
FT
05:00
1 - 1
2 - 1
3ลอนดริน่า พีอาร์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[25] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส2
FT
00:05
1 - 1
1 - 2
3เบลกราโน่ [12]
  
[6] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย2
FT
00:05
1 - 2
1 - 3
2ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [7]
  
[22] นีเวลล์ โอลด์ บอยส์5
FT
02:15
0 - 0
2 - 0
2โอลิมโป บาเฮีย บลังกา [23]
  
[19] ซาน ลอเรนโซ่3
FT
04:05
0 - 0
1 - 0
2อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ [26]
  
[5] อินดิเพนเดนเต้3
FT
06:05
0 - 0
0 - 1
2ลานุส [27]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
FT
03:00
1 - 2
3 - 3
ออร์แลนโด ซิตี้ [9]
  
[1] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส1
FT
06:00
1 - 1
2 - 2
3โคลัมบัส ครูว์ [4]
  
[7] มอนทรีออล อิมแพ็ค3
FT
06:35
1 - 1
2 - 3
1มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [10]
  
[6] เอฟซี ดัลลัส1
FT
07:05
0 - 0
0 - 0
4ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [3]
  
[3] ชิคาโก ไฟร์1
FT
07:35
1 - 0
3 - 0
ดีซี ยูไนเต็ด [11]
  
[4] แคนซัส วิซาร์ดส์2
FT
07:40
2 - 1
3 - 1
21นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [8]
  
[11] โคโลราโด ราปิดส์1
FT
08:00
0 - 1
1 - 1
2นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [2]
  
[8] รีล ซอลต์ เลค2
FT
08:30
1 - 0
2 - 1
1พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [2]
  
[9] แอลเอ กาแลกซี่2
FT
09:40
0 - 2
0 - 4
โตรอนโต้ เอฟซี [1]
  
[7] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์2
FT
09:40
1 - 0
1 - 0
3ฮุสตัน ไดนาโม [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-7] ครูซ อาซูล2
FT
05:00
0 - 1
2 - 1
53ซานโตส ลากูน่า [a-14]
  
[a-1] มอนเทอร์เรย์2
FT
07:00
1 - 1
2 - 1
2อัตลาส [a-16]
  
[a-9] คลับ เลออน2
FT
07:05
3 - 0
3 - 1
2ปาชูก้า [a-11]
  
[a-8] เนกาซ่า2
FT
09:00
0 - 1
1 - 1
1พูอีบลา [a-18]
  
[a-15] ชีวาส กัวดาลาจาร่า
FT
09:05
0 - 1
1 - 1
4พูมาส ยูนัม [a-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] ชิมิสุ เอส-พัลส์1
FT
16:00
0 - 2
0 - 3
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [2]
  
[17] โอมิยะ อาร์ดิย่า
FT
16:00
0 - 1
2 - 2
กัมบะ โอซาก้า (N) [7]
  
[18] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ3
FT
16:00
2 - 0
2 - 4
1คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [1]
  
[16] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
FT
16:30
0 - 0
1 - 0
1เซเรโซ โอซาก้า [4]
  
[9] สากัน โตสู4
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
31เวนท์ฟอเรท โกฟุ [15]
  
[10] เอฟซี โตเกียว1
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
2เวกัลตา เซนได [12]
  
[11] วิสเซล โกเบ
FT
17:00
2 - 0
2 - 0
1คอนซาโดล ซัปโปโร [14]
  
[5] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส2
FT
17:00
1 - 0
1 - 1
คาชิว่า เรย์โซล [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
FT
12:00
1 - 0
3 - 0
1เธสปา คูซัทสึ [22]
  
[7] โตกุชิม่า วอร์ทิส3
FT
14:00
2 - 2
3 - 3
4ฟาเจียโน โอคายามา [10]
  
[6] โยโกฮามา เอฟซี
FT
16:00
0 - 0
1 - 1
2โตเกียวเวอร์ดี้ [9]
  
[13] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา1
FT
16:00
1 - 0
2 - 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [11]
  
[21] รีโนฟา ยามากูชิ11
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
2เอฟซี กิฟู [16]
  
[14] มาชิดา เซลเวีย3
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
2มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [12]
  
[1] โชนัน เบลมาเร่
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1คามาทามาเร่ ซานูกิ [18]
  
[8] โออิตะ ตรินิต้า
FT
17:00
1 - 0
1 - 2
2วี-วาเรน นากาซากิ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ1
FT
18:35
1 - 0
2 - 1
2ปักกิ่ง กั๋วอัน [7]
  
[14] เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี2
FT
18:35
1 - 2
1 - 2
1เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [3]
  
[5] ซานตง ลู่เนิ่ง1
FT
18:35
0 - 1
1 - 1
2ยานเบียน ฟัด [16]
  
[4] เทียนจิน ฉวนเจียน4
FT
18:35
1 - 1
2 - 1
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [8]
  
[2] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี2
FT
18:35
0 - 0
6 - 1
2เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] แกงวัน เอฟซี1
FT
13:00
0 - 0
3 - 3
5ชุนนัมดรากอนส์ [8]
  
[9] แดกู เอฟซี3
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [4]
  
[11] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์2
FT
17:00
1 - 0
3 - 2
1กวางจู เอฟซี [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ออสเตรเลีย(ญ)2
FT
12:05
1 - 0
2 - 1
3บราซิล (ญ) [8]
  
[38] โปรตุเกส(ญ)
FT
22:00
1 - 1
1 - 1
1ฟินแลนด์(ญ) [28]
  
Guinea XI2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2Nigeria XI
  
Ghana XI1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2Mali XI
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย1
FT
18:00
3 - 1
4 - 1
3สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์ [9]
  
[6] อิลลิชิเว็ตส์2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด [8]
  
[5] เวเลซ2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] สลาเวน โคปริฟนิก้า1
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2แซดเอ็นเคโอซีเยค [4]
  
[8] อินเตอร์ ซาเปรซิค1
FT
00:00
1 - 2
1 - 3
3ดินาโม ซาเกร็บ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด4
FT
21:00
0 - 1
1 - 3
3เกล็นโตรัน [5]
  
[4] เกล็นนาโวน ลูร์กัน3
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
41คลิฟตันวิลล์ [6]
  
[8] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
3วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [11]
  
[1] โคเลอไรน์
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
11คาร์ริค แรนเจอร์ส [9]
  
[2] ครูซาเดอร์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2อาดส์ เอฟซี [10]
  
[3] ลินฟีลด์ เอฟซี1
FT
21:00
1 - 0
4 - 0
2บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ไออาร์ เรกยะวิก1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2เลคเนียร์ เอฟ [11]
  
[3] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
FT
21:00
4 - 0
4 - 0
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ [9]
  
[1] เคฟลาวิค
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
เฟรม เรย์จาวิค [8]
  
[5] ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
FT
21:00
0 - 3
0 - 6
ฟีลเคียร์ [2]
  
[7] ธอร์ อคูเรย์รี่3
FT
21:00
3 - 1
3 - 3
1เลคเนียร์ เรกยะวิก [6]
  
[12] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส6
FT
21:00
1 - 1
1 - 4
2เอชเค โคปาโวกค์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี1
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี [9]
  
[13] เออีพี ปาฟอส3
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
3โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [8]
  
[2] เออีเค ลาร์นาคา3
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
51เออีเอล ลิมาสซอล [3]
  
Facebook share Line line Twitter tweet