โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-18] เอฟเวอร์ตัน
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
1ซันเดอร์แลนด์ [ENGLCH-21]
  
[ENGPR-12] อาร์เซน่อล
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
1ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [ENGL1-19]
  
[ENGPR-3] เชลซี
FT
01:45
3 - 0
5 - 1
1น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [ENGLCH-10]
  
[ENGPR-9] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน1
FT
02:00
0 - 1
1 - 2
4แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-1]
  
[ENGPR-2] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FT
02:00
3 - 0
4 - 1
2เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGLCH-19]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เตเนริเฟ่ 21
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1Villa Santa Brigida
  
[SPAD2-13] คอร์โดบ้า1
FT
01:00
1 - 2
1 - 4
2เตเนริเฟ่ [SPAD2-10]
  
[SPAD33-9] เอสดี ฟอร์เมนเตรา4
FT
01:00
0 - 0
2 - 2 *ET 4-3
2ยูดี โลโกรนเยส [SPAD32-4]
  
[SPAD31-19] จี.เซโกเบียน่า1
FT
01:15
0 - 0
0 - 1
2พอนเฟร์ราดิน่า [SPAD31-14]
  
กาลาฮอร์รา2
FT
01:30
0 - 3
1 - 3
3ฟูเอนลาบราดา [SPAD31-4]
  
ตาลาเบรา ซีเอฟ2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
7เอฟซี คาร์ทาเกน่า [SPAD34-4]
  
[SPAD2-3] คาดิส4
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
3โอซาซูน่า [SPAD2-6]
  
[SPAD33-10] เอร์กูเลส1
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
4เอลเช่ [SPAD33-1]
  
[SPAD34-12] เรอัล มูร์เซีย1
FT
02:30
1 - 1
3 - 1
1ยูอี โอลอต [SPAD33-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD2-5] ไลซอส2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
3ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [PORD1-11]
  
[PORD1-4] เบนฟิก้า1
FT
03:15
1 - 0
1 - 1
2สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] แอธเลติก บิลเบา
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
2แอตเลติโก้ มาดริด [6]
  
[10] เลกาเนส2
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
3คิโรน่า [15]
  
[18] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
2อลาเบส [19]
  
[5] เรอัล มาดริด
FT
03:00
0 - 0
0 - 1
3เรอัล เบติส [12]
  
[2] เซบีย่า2
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
2ลาส พัลมาส [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] เบเนเวนโต้2
FT
23:00
0 - 2
0 - 4
เอเอส โรม่า [9]
  
[5] เอซี มิลาน1
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
2สปอล [14]
  
[12] อตาลันต้า
FT
01:45
3 - 0
5 - 1
1โครโตเน่ [18]
  
[10] กาญารี่3
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
3ซัสเซาโล่ [17]
  
[16] เจนัว1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
2คิเอโว่ [13]
  
[3] ยูเวนตุส1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
41ฟิออเรนติน่า [8]
  
[4] ลาซิโอ2
FT
01:45
1 - 0
1 - 4
3นาโปลี [2]
  
[15] อูดิเนเซ่1
FT
01:45
0 - 2
2 - 3
5โตริโน่ [6]
  
[19] เวโรน่า3
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1ซามพ์โดเรีย [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] โคโลญจน์2
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
1ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [14]
  
[15] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 053
FT
01:30
2 - 2
2 - 3
3ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [6]
  
[9] ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา3
FT
01:30
0 - 1
0 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [2]
  
[11] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
FT
01:30
2 - 0
2 - 1
2ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน [13]
  
[17] ไฟร์บวร์ก2
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
4ฮันโนเวอร์ 96 [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ1
FT
17:45
0 - 3
1 - 3
1สุพรรณบุรี เอฟซี [13]
  
[11] การท่าเรือ เอฟซี11
FT
17:45
1 - 0
1 - 3
1ชลบุรี เอฟซี [6]
  
[14] นครราชสีมา เอฟซี2
FT
18:00
0 - 1
1 - 1
2ราชนาวี เอฟซี [12]
  
[5] เชียงราย ยูไนเต็ด
FT
18:00
2 - 0
6 - 0
1สุโขทัย เอฟซี [15]
  
[9] อุบล ยูไนเต็ด4
FT
19:00
1 - 0
1 - 1
1โปลิศ เทโร เอฟซี [10]
  
[16] ศรีสะเกษ เอฟซี1
FT
19:00
0 - 1
0 - 3
1ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [7]
  
[17] ไทยฮอนด้า เอฟซี
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
พัทยา ยูไนเต็ด [8]
  
[2] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด1
FT
20:00
1 - 0
4 - 0
3แบงค็อก ยูไนเต็ด [3]
  
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
2บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] หนองบัว พิชญ เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี [13]
  
[16] ตราด เอฟซี
FT
18:00
1 - 0
2 - 0
กระบี่ เอฟซี [9]
  
[15] สงขลา ยูไนเต็ด1
FT
18:00
2 - 1
3 - 3
61อาร์มี่ ยูไนเต็ด [10]
  
[12] ระยอง เอฟซี
FT
18:00
1 - 0
5 - 0
1เชียงใหม่ เอฟซี [8]
  
[3] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
FT
19:00
2 - 1
7 - 2
2สมุทรสงคราม เอฟซี [14]
  
[17] บางกอก เอฟซี12
FT
19:00
0 - 1
0 - 5
3อ่างทอง เอฟซี [4]
  
[5] ปตท.เอฟซี ระยอง
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
4ลำปาง เอฟซี [6]
  
[2] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี13
FT
19:00
0 - 1
0 - 2
2ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Cadbury Heath
FT
01:30
0 - 0
2 - 2 *ET 2-3
บริดจ์พอร์ต
  
โบดมิน ทาวน์
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
Bideford AFC
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
AVV Swift
FT
22:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-3
วิเทสส์ อาร์นเฮม [HOLD1-5]
  
วีวี คาเปลเล่1
FT
22:00
0 - 3
0 - 5
2โรด้า เจซี [HOLD1-18]
  
[NLDD4-9] ชีเวนนินเกน1
FT
23:30
0 - 2
1 - 5
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-6]
  
สตาฟอร์ส3
FT
00:45
0 - 0
2 - 3
3โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี [HOLD3-8]
  
CSV Apeldoorn
FT
00:45
0 - 2
2 - 4
วิลเล่ม ทเว [HOLD1-17]
  
Ajax Amateurs
FT
00:45
0 - 6
0 - 6
อูเทร็คท์ [HOLD1-8]
  
[HOLD3-20] อาชิเลส2
FT
00:45
1 - 2
4 - 3
31เอ็นเอซี เบรด้า [HOLD1-15]
  
โอเอ็นเอส สนีค
FT
00:45
0 - 2
1 - 3
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [HOLD1-16]
  
[HOLD1-13] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี3
FT
00:45
0 - 2
1 - 2
2เอสซี ฮีเรนวีน [HOLD1-4]
  
[HOLD3-13] VV Sint Bavo12
FT
00:45
1 - 1
4 - 1
1เอสซี เทลสตาร์ [HOLD2-10]
  
dike
FT
00:45
0 - 1
2 - 1
3เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก [HOLD3-6]
  
[HOLD3-4] Katwijk1
FT
00:45
1 - 0
4 - 0
2เตอร์ ลีเด้
  
[HOLD3-23] เอฟซี ลิซเซ่12
FT
00:45
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 5-4
3เอชเอสวี ฮูค
  
[HOLD1-1] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม2
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
41เอดีโอ เดน ฮาก [HOLD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-9] ดันดี4
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
2เซลติก [SCOPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3W-2] USK Anif
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
2สตวร์มกราซ [AUTD1-1]
  
[AUSD3M-10] วอคลามาร์ค2
FT
23:30
0 - 1
0 - 3
2ออสเตรียเวียนนา [AUTD1-3]
  
[AUSD3M-12] ยูนิออน กรูเทน
FT
00:00
1 - 1
2 - 2 *ET 3-4
1เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-6]
  
[AUSL-19] ASK Elektra3
FT
01:30
0 - 1
0 - 4
11ราปิด เวียนนา [AUTD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ ฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BELD2-4] เซอร์เคอร์ บรูซ
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
1ราซิ่ง เกงค์ [BELD1-10]
  
[BELD1-16] ออสเทนเด้
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
4ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [BELD2-5]
  
[BELD1-5] มูสครอน เปรูเวลซ์
FT
01:00
2 - 0
3 - 1
ทูบิซี่ [BELD2-6]
  
[BELFAD-2] เควีเอสเค ลอมเมล5
FT
01:00
1 - 2
1 - 2
21วาสแลนด์ บีเวเรน [BELD1-7]
  
แอฟเซ ลีแอช12
FT
01:00
1 - 1
2 - 3
2ซูลเต้ วาเรเกม [BELD1-4]
  
[BELD1-14] เมเชเลน
FT
01:00
2 - 0
3 - 0
Bocholter VV
  
[BELFAD-3] ASV Geel12
FT
01:30
0 - 1
2 - 3
เคเอเอ เกนท์ [BELD1-12]
  
[BELD2-2] โรเซลาเร่1
FT
01:30
1 - 4
1 - 5
คลับบรูซ [BELD1-1]
  
[BELD1-15] เคเอเอส ยูเปน2
FT
01:30
2 - 2
3 - 2
4รูเปล บูม
  
[BELD1-11] เคเอสซี โลเคอเรน2
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
2เบียรส์ชอทวิลริค [BELD2-1]
  
[BELD2-7] เวสเตอร์โล2
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
1อันเดอร์เลชท์ [BELD1-9]
  
[BELFAD-1] เคเอสเค ไฮสท์4
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
31สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND2B-1] มิดเดลฟาร์ท
FT
21:30
0 - 1
0 - 2
อัลบอร์ก [DENSASL-11]
  
[DEND2B-7] เกรฟ
FT
21:30
0 - 2
0 - 7
มิดทิลแลนด์ [DENSASL-3]
  
[DEND4-29] Hedensted2
FT
21:30
1 - 3
1 - 3
ลิงบี้ [DENSASL-12]
  
Otterup
FT
21:30
0 - 1
0 - 2
แรนเดอร์ส [DENSASL-14]
  
[DEND2A-2] นาเอสเวด
FT
21:30
1 - 1
1 - 3
เฮอฟอล์จ โคเก้ [DEND1-3]
  
[DEND1-12] สคีฟซ์ ไอเค
FT
23:15
0 - 2
0 - 3
1เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-5]
  
[DEND2A-1] ฮวิโดฟ ไอเอฟ3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
1เฮลซิงกอร์ [DENSASL-13]
  
ฮอลเบค1
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
1เอซี ฮอร์เซ่นส์ [DENSASL-6]
  
บี 73 สลาเกลเซ่
FT
00:00
0 - 2
1 - 5
โฮโบร [DENSASL-2]
  
[DEND4-28] Ledoje Smorum Fodbold
FT
01:30
1 - 1
1 - 5
บรอนด์บี้ ไอเอฟ [DENSASL-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD1-12] วาเลเรนก้า2
FT
01:15
0 - 1
0 - 3
1ชาร์ปบอร์ก 08 [NORD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD1-16] ลุช เอเนอร์จีย่า1
FT
16:00
1 - 0
2 - 0
2อันจิ มาคัชคาล่า [RUSPR-16]
  
[RUSD1-8] ชินนิค ยาโรสลาฟ2
FT
19:00
2 - 0
3 - 0
3อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [RUSPR-8]
  
[RUSD1-4] สปาร์ตัก ตัมบอฟ2
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
2อาร์เซน่อล ตูล่า [RUSPR-10]
  
[RUSD1-9] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
FT
19:00
0 - 1
0 - 2
1รูบิน คาซาน [RUSPR-6]
  
[RUSD1-13] ทอม ทอมสค์3
FT
19:00
2 - 1
2 - 1
2เอฟซี คราซ์โนดาร์ [RUSPR-2]
  
[RUSD1-11] อแวนการ์ด คุร์สค์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
1ซีเอสเคเอ มอสโก [RUSPR-4]
  
[RUSD1-18] เอฟเค ทิวเมน2
FT
21:00
0 - 2
1 - 2
2เอฟเคตอสโนว์ [RUSPR-13]
  
[RUSD1-5] โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
2เอฟเค รอสตอฟ [RUSPR-5]
  
[RUSD2S-7] สปาร์ตัก นาลชิค1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-2
4ดินาโม มอสโก [RUSPR-12]
  
[RUSD1-12] คูบาน คราซ์โนดาร์4
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
สปาร์ตัก มอสโก [RUSPR-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZEDFL-17] โซโคล ซิวาไนซ์1
FT
21:00
0 - 2
0 - 8
ซิกม่า โอโลมุช [CZED1-3]
  
[CZECFLM-9] Sardice2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-4
1สโลวาน ลิเบอเรช [CZED1-4]
  
[CZECFLM-16] เอชเอฟเค โอโลมุช
FT
21:00
0 - 4
1 - 8
ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-3]
  
[CZECFLC-3] จิสครา โดแมซลิซ3
FT
21:00
0 - 1
3 - 2
2ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-8]
  
[CZECFLM-2] สลาเวีย โครเมอร์ริซ3
FT
22:00
0 - 3
0 - 4
2เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [CZED1-14]
  
[CZED1-11] มลาด้า โบเลสลาฟ
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
1ไพรบราม [CZED2-9]
  
[CZED1-6] เบามิต ยาโบลเนค
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
1วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-10]
  
[CZED1-16] วิโซซิน่า จิคลาวา2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [CZED2-12]
  
[CZED2-5] เอสซี ซนอย์โม2
FT
23:15
0 - 1
0 - 1
4สปาร์ตาปราก [CZED1-5]
  
[CZED1-2] สลาเวีย ปราก
FT
23:30
0 - 1
5 - 1
2ทริเน็ค [CZED2-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD1-2] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่2
FT
22:45
0 - 0
2 - 2 *ET 3-2
1แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [POLD1-7]
  
[POLD1-9] โคโรน่า คีลเซ่16
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
3วิสล่า คราคอฟ [POLD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD3BG-11] อินโกลสปอร์2
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
1เยนิ มาลัตยาสปอร์ [TURD1-13]
  
[TUR3BC-5] Duzyurtspor2
FT
18:05
1 - 1
3 - 3 *ET 4-4 *PEN 3-4
2กูมัสฮาเนสสปอร์ [TURD3LB-2]
  
[TUR3BA-17] บัทมาน เปโทรลสปอร์
FT
18:30
1 - 1
3 - 1
กัซเทป [TURD1-3]
  
[TURD2-18] เดนิซลิสปอร์4
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
3ดัคซีสปอร์ [TUR3BA-3]
  
[TURD3LB-14] ฮาเซทเทเป้ เอสเค2
FT
19:00
0 - 1
1 - 2
4Yeni Altındag BS
  
[TURD3BG-5] ฮาเตย์สปอร์3
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
4Ergene Velimese [TUR3BB-14]
  
[TURD3BG-12] คาสทาโมนุสปอร์
FT
19:00
1 - 1
1 - 3
ออฟสปอร์ [TUR3BA-2]
  
[TURD3BG-3] เคซิโอเรนกูคู2
FT
19:00
2 - 1
3 - 1
ซิลิวริสปอร์ [TURD3LB-17]
  
[TUR3BA-13] Kozan BLD.SPOR14
FT
19:00
0 - 1
1 - 3
11อดาน่าสปอร์ [TURD2-5]
  
[TURD3BG-7] Sancaktepe Belediye Spor
FT
19:00
0 - 0
2 - 2 *ET 2-4
อลาซิกสปอร์ [TURD2-4]
  
[TUR3BA-4] Erzin Belediyespor1
FT
19:00
0 - 0
1 - 2
คารากูมรัค [TURD3LB-12]
  
[TURD3BG-14] Kocaeli Birlik Spor
FT
19:30
0 - 0
0 - 0 *ET 2-2 *PEN 3-5
EdirnesporGenclik
  
Yesil Bursa1
FT
19:30
0 - 1
3 - 1
1คาซิยาก้า [TURD3LB-9]
  
[TUR3BA-14] Bergama Belediyespor
FT
19:30
0 - 1
0 - 2
ซาริเยอร์ [TURD3BG-16]
  
[TURD3BG-17] Tuzlaspor Kulubu4
FT
19:30
0 - 0
1 - 0
4ซองกุลดัค [TURD3LB-13]
  
[TURD2-1] กิริซันสปอร์3
FT
20:00
1 - 0
3 - 1
3Cizrespor [TUR3BC-3]
  
[TURD3LB-3] อัลเตย์สปอร์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 6-7
2เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี [TURD2-11]
  
[TURD3BG-13] บูคาสปอร์2
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
1เพนดิคสปอร์ [TURD3LB-15]
  
[TURD2-7] อัลตินอร์ดู1
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1Sultanbeyli [TUR3BC-13]
  
[TURD2-9] อดาน่า เดมิร์สปอร์
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
3Bayrampasa
  
[TURD2-16] กาเซียนเทปสปอร์4
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
1Tire 1922 Spor [TUR3BB-12]
  
[TURD2-10] มานิซาสปอร์3
FT
23:00
3 - 0
4 - 1
2แอร์ซินสปอร์ [TUR3BC-8]
  
[TURD2-15] ซัมซั่นสปอร์5
FT
23:00
0 - 1
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 1-3
2อันคารา เดไมสปอร์ [TUR3BB-4]
  
[TURD1-7] บูร์ซาสปอร์1
FT
00:30
2 - 0
4 - 0
1ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู [TUR3BC-2]
  
[TURD3LB-11] เฟธิเยสปอร์
FT
00:30
0 - 0
2 - 0
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ [TURD3LB-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED1-12] พลาทานิแอส เอฟซี2
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
4อโพลลอน สมายร์นิส [GRED1-15]
  
อิราคลิส
FT
20:00
0 - 0
0 - 3
โอเอฟไอ เครเต้ [GRED2-4]
  
[GRED1-9] พีเออี อโตรมิตอส1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
4เคอร์คีย์ร่า [GRED1-11]
  
[GRED1-4] พีเอโอเค ซาโลนิก้า1
FT
22:15
1 - 0
2 - 1
3เลวาเดียกอส (N) [GRED1-6]
  
[GRED3-49] พานาคายคิ 20051
FT
22:15
0 - 0
1 - 0
4อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช [GRED2-12]
  
[GRED1-1] เออีเค เอเธนส์3
FT
00:30
0 - 0
2 - 0
4เลเมีย [GRED1-10]
  
[GRED1-8] พานาธิไนกอส2
FT
00:30
1 - 0
2 - 0
7เออีแอล ลาริซ่า [GRED1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGBM-3] แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
FT
04:00
1 - 0
3 - 1
13Pacifico [ARGTB-43]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND3-6] เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
จูบิโล อิวาตะ [JPND1-6]
  
[JPND1-4] เซเรโซ โอซาก้า2
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1นาโกย่า แกรมปัส เอต (N) [JPND2-6]
  
[JPND1-8] อูราวะ เรด ไดมอนส์2
FT
17:00
0 - 1
2 - 4
2คาชิม่า แอนท์เลอร์ส (N) [JPND1-1]
  
มหาวิทยาลัยทสึคุบะ
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
โอมิยะ อาร์ดิย่า [JPND1-17]
  
[JPND1-5] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส5
FT
17:00
0 - 2
2 - 2 *ET 3-2
1ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [JPND1-15]
  
[JPND1-2] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
FT
17:00
2 - 1
4 - 1
1ชิมิสุ เอส-พัลส์ [JPND1-13]
  
[JPND2-4] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
วิสเซล โกเบ [JPND1-11]
  
[JPND1-7] กัมบะ โอซาก้า1
FT
17:00
0 - 1
2 - 3
1คาชิว่า เรย์โซล [JPND1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSQSL-2] โกลด์ โคสท์ ซิตี้5
FT
16:30
0 - 3
0 - 6
1เซ้าท์ เมลเบิร์น (N) [AUSVPL-2]
  
[AUSNSW-2] แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน4
FT
16:35
0 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 2-4
3เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ [AUSD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-5] ฟลาเมงโก2
FT
05:15
2 - 0
4 - 0
2ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRAD1-15]
  
[BRAD1-14] ปอนเต เปรตา15
FT
05:15
1 - 0
1 - 0
4สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [BRAD1-12]
  
[ARGD1-12] ราซิ่ง คลับ3
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
42สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-3] ซานโตส12
FT
07:45
0 - 0
0 - 1
42บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [ECUD1-2]
  
[BRAD1-2] เกรมิโอ้ ปอร์โต้4
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
5โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [BRAD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-16 Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I2] เวียดนาม ยู16
FT
11:00
1 - 1
5 - 2
กัมพูชา ยู16 (N) [I3]
  
[D1] อินเดีย ยู16
FT
13:15
0 - 0
3 - 0
ปาเลสไตน์ ยู16 (N) [D3]
  
[F1] เกาหลีเหนือ ยู16
FT
14:00
7 - 0
9 - 0
บรูไน ยู16 (N) [F2]
  
[I4] มองโกเลีย(ยู 16)
FT
15:00
1 - 5
1 - 10
ออสเตรเลีย ยู16 [I1]
  
[J1] ญี่ปุ่น ยู16
FT
16:00
7 - 0
20 - 0
กวม ยู16 (N) [J4]
  
[G4] ลาว ยู16
FT
16:00
5 - 0
10 - 0
เกาะ นอร์เทิร์น มาเรียนา ยู 16 (N) [G5]
  
[C4] คีร์กิสถาน ยู16
FT
16:30
1 - 0
1 - 0
เลบานอน ยู16 (N) [C3]
  
[D2] เนปาล ยู16
FT
16:45
0 - 0
0 - 1
อิรัก(ยู 16) [D4]
  
[B4] โอมาน ยู16
FT
18:00
4 - 0
8 - 0
มัลดีฟส์ ยู16 (N) [B2]
  
[F3] ฮ่องกง ยู16
FT
18:00
3 - 0
5 - 0
มาเก๊า ยู16 (N) [F5]
  
[J2] มาเลเซีย ยู16
FT
19:00
4 - 1
6 - 1
สิงคโปร์ ยู16 (N) [J3]
  
[G2] ไทย ยู16
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
อินโดนีเซีย ยู16 [G1]
  
[C2] อิหร่าน ยู16
FT
19:30
2 - 0
6 - 0
ภูฎาน ยู16 [C5]
  
[B3] ทาจิกิสถาน ยู16
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
ซีเรีย ยู16 [B1]
  
[E3] กาตาร์ ยู16
FT
23:45
1 - 2
1 - 6
เยเมน ยู16 [E2]
  
[A3] อุซเบกิสถาน ยู16
FT
00:15
2 - 0
6 - 0
ศรีลังกา ยู 16 (N) [A5]
  
[A4] ซาอุดิอาระเบีย ยู16
FT
00:15
2 - 0
3 - 0
บาห์เรน ยู16 [A2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์1
FT
23:30
2 - 0
3 - 0
1กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [17]
  
[12] ดินาโม เดรสเดน
FT
23:30
0 - 0
0 - 2
1อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [7]
  
[16] ไฮน์เดนเฮลม์2
FT
23:30
1 - 1
2 - 2
5ดาร์มสตัดท์ [3]
  
[4] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ3
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
2เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เอสวี เม็พเพ่น3
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
2วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [15]
  
[12] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ3
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
1อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [10]
  
[19] ชามนิตเซอร์3
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
51ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [3]
  
[16] พรูเบน มุนสเตอร์2
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
1วีเอฟอาร์ อาเล่น [7]
  
[17] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส3
FT
00:00
0 - 2
2 - 2
3คาร์ล ไซส์ เยน่า [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] อารัวก้า3
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
1สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฮัมมาร์บี้1
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
1ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [9]
  
[14] ยอนโคปิ้งส์โซดร้า2
FT
00:00
2 - 0
3 - 1
1ไอเคซิริอุสเอฟเค [7]
  
[15] ฮาล์มสตัด2
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
11คัลมาร์ [13]
  
[6] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค12
FT
00:00
0 - 1
2 - 2
4มัลโม่ เอฟเอฟ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ยัง บอยส์1
FT
01:00
2 - 1
4 - 1
1ลูเซิร์น [4]
  
[5] เซนต์ กัลเลน4
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
2บาเซิ่ล [3]
  
[10] ลัวซานนี สปอร์ท3
FT
01:00
1 - 1
1 - 1
3เอฟซี ซูริค [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เคียสโซ2
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
1อารัว [8]
  
[2] เนอชาแตล ซามักซ์4
FT
01:00
1 - 2
3 - 2
4เซอร์เวตต์ [3]
  
[6] เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา15
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
6เอฟซี วิล 1900 [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] โบโตซานี่3
FT
22:30
2 - 2
3 - 3
1ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด12
FT
06:10
4 - 0
4 - 0
11แอลเอ กาแลกซี่ [10]
  
[1] โตรอนโต้ เอฟซี
FT
06:30
1 - 3
3 - 5
มอนทรีออล อิมแพ็ค [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ชุนนัมดรากอนส์4
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1อินชอนยูไนเต็ด [10]
  
[12] กวางจู เอฟซี2
FT
17:00
1 - 3
1 - 4
2เอฟซี โซล [5]
  
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์13
FT
17:00
1 - 0
1 - 2
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [11]
  
[4] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์13
FT
17:30
1 - 2
2 - 3
2เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [2]
  
[3] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี3
FT
17:30
1 - 0
3 - 2
3แดกู เอฟซี [9]
  
[7] โปฮัง สตีลเลอร์1
FT
17:30
1 - 1
5 - 2
1แกงวัน เอฟซี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MLS-2] แคนซัส วิซาร์ดส์2
FT
08:15
1 - 0
2 - 1
2นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [MLS-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[E-1] สเมน่า โคมโซโมล์ส
FT
13:00
0 - 1
0 - 1
1เออทิช 1946ออมส์ [E-6]
  
Niroye Zamini3
FT
19:15
2 - 2
3 - 2
2ฟาร์ เซปาซี่ [IRND1-15]
  
Foolad Khuzestan B1
FT
19:40
0 - 0
0 - 2
1อาร์วันด์ โคแรมชาห์
  
Aetos Pikermiou4
FT
19:45
0 - 0
2 - 1
2AC Pathiakakis
  
AO Artemis3
FT
19:45
1 - 1
2 - 3
2Anoiksi
  
APO Nikolakakis5
FT
19:45
0 - 0
1 - 2
3Thiella Rafinas
  
Nikiforos12
FT
19:45
1 - 5
1 - 5
Ethnikos Neas Makris
  
Nikites Anthousas1
FT
19:45
0 - 2
0 - 2
1Olympiakos Agiou Stefanou
  
Vouliagmeni
FT
19:45
0 - 1
0 - 1
1Triglias Rafinas AO
  
FC Malynsk1
FT
19:55
0 - 0
2 - 0
Agat Goshcha
  
Eskhata1
FT
20:55
1 - 5
2 - 6
41อิสทิโล ดูชานบี
  
[SERD1-3] ปาร์ติซาน เบลเกรด2
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
51เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค [SERD1-12]
  
แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
FT
01:00
2 - 1
5 - 2
เดลี ไดนามอส [ISL-3]
  
Mavericks Women4
FT
05:00
0 - 0
2 - 1
ESFC Unity Stars Women
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
จีน (ยู 19)
FT
18:30
1 - 0
2 - 1
โอมาน(ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี2
FT
23:00
4 - 1
5 - 2
เออีเค ลาร์นาคา [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล South Asian Championship U19 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A2] ภูฎาน ยู19
FT
17:10
0 - 0
1 - 0
เนปาล ยู19 [A3]
  
[A5] เวียดนาม ยู19
FT
20:00
0 - 2
0 - 2
บังคลาเทศ ยู19 (N) [A1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet