โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD2-4] คูลทูรัล เลโอเนซ่า
FT
01:00
0 - 1
0 - 4
3เรอัล บายาโดลิด [SPAD2-2]
  
[SPAD2-19] เรอัล ซาราโกซ่า2
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
2ซีดี ลูโก้ [SPAD2-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] บียาร์เรอัล5
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2เอสปันญ่อล [17]
  
[18] เซลต้า บีโก้2
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
4เกตาเฟ่ [15]
  
[11] เลบานเต้2
FT
03:00
1 - 0
3 - 0
21เรอัล โซเซียดาด [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เดมี่ อีเอ็น1
FT
22:00
0 - 3
0 - 5
พีอีซี ซโวลล์ [HOLD1-7]
  
[HOLD3-25] ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส
FT
23:30
1 - 1
2 - 4
2โกรนิงเก้น [HOLD1-11]
  
Blauw Geel
FT
00:45
0 - 3
0 - 3
วีวีวี เวนโล [HOLD1-9]
  
เอสดีซี พุดเทน
FT
01:45
0 - 1
0 - 4
1พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-5] มาเธอร์เวลล์2
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
2อเบอร์ดีน [SCOPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3E-6] ASV Bruck2
FT
00:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-3
1เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND1-8] เฟรมัด อเมเจอร์
FT
23:15
1 - 1
2 - 3
โอเดนเซ่ บีเค [DENSASL-9]
  
[DEND1-9] เฟรเดอริเซีย
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
1อาร์ฮุส เอจีเอฟ [DENSASL-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD1-4] โมลด์1
FT
00:00
0 - 0
0 - 3
ลีลล์สตรอม [NORD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD1-1] เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์1
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
เทเลค กรอซนี่ย์ [RUSPR-7]
  
[RUSD1-20] เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด4
FT
22:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-1
เอฟซี อูฟา (N) [RUSPR-11]
  
[RUSD1-2] ครีลย่า โซเวียตอฟ2
FT
22:30
0 - 0
2 - 2 *ET 3-2
2โลโคโมทีฟ มอสโก [RUSPR-3]
  
[RUSD2C-1] เอฟซี อรารัต มอสโก3
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
1เอสเคเอ คาบารอฟกี้ [RUSPR-14]
  
[RUSD1-17] เฟเคิล1
FT
23:00
0 - 1
0 - 4
2อัมคาร์ เพิร์ม [RUSPR-15]
  
[RUSD1-3] เอฟเค โซชิ3
FT
00:00
2 - 0
2 - 2 *ET 3-2
11เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (N) [RUSPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PolD4-8] Ruch Zdzieszowice
FT
20:30
0 - 1
0 - 4
ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLD1-4]
  
[POLD1-15] คราโคเวีย คราคอฟ14
FT
01:45
0 - 3
0 - 3
1ซาเกลบี้ ลูบิน [POLD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TUR3BB-17] 24 Erzincanspor5
FT
17:00
1 - 2
2 - 2 *ET 4-2
4เอสคิเซไฮสปอร์ [TURD2-17]
  
[TUR3BC-4] Kizilcabolukspor1
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
21อุมรานิเยสปอร์ [TURD2-3]
  
[TURD3BG-15] อียูบสปอร์1
FT
19:00
1 - 0
2 - 1
1ซาคาร์ยาสปอร์ [TURD3LB-7]
  
[TURD1-11] ชีวาสสปอร์1
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
2Bugsasspor [TURD3LB-8]
  
[TURD3BG-8] อัฟเจต อัฟยอนสปอร์3
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
2อันคารากูคู [TURD2-13]
  
[TURD2-2] เคย์เคอร์ ริเซสปอร์1
FT
23:30
2 - 0
3 - 0
2Nevsehirspor Genclik
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED2-7] แอธเลติก ยูเนี่ยน ออฟ สปาตาร์2
FT
20:00
1 - 1
1 - 3
1ตริคาล่า [GRED2-5]
  
[GRED2-11] คิสสามิกอส
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
อะคาไนกัว [GRED2-13]
  
[GRED1-3] พานิโอนิออส3
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
1พาส เจียนนิน่า [GRED1-5]
  
[GRED2-15] คาลิเทีย4
FT
22:15
1 - 1
1 - 2
4อปอลล่อน ลาริสซ่า [GRED3-8]
  
[GRED2-8] Panegialios FC
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
อาริส ซาโลนิก้า [GRED2-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-10] แอลดียู กีโต้1
FT
05:15
0 - 0
2 - 1
2ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [BRAD1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-2] ริเวอร์เพลท1
FT
05:15
4 - 0
8 - 0
4ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [BOLD1a-6]
  
[ARGD1-21] ลานุส4
FT
07:45
2 - 0
2 - 0 *PEN 4-3
3ซาน ลอเรนโซ่ [ARGD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เนิร์นแบร์ก
FT
01:30
1 - 1
3 - 1
2เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] โอเรโบร1
FT
23:00
2 - 1
2 - 3
3เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [16]
  
[13] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1เอไอเค โซลน่า [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ทรอมโซ่ ไอแอล2
FT
23:00
1 - 1
2 - 2
1ออด เกรนแลนด์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอฟซี ธูน2
FT
01:00
1 - 1
2 - 2
3กราสฮ็อปเปอร์ [8]
  
[6] ลูกาโน3
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
2เอฟซี ซิยง [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] โวห์เลน
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1วาดุซ [5]
  
[2] เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น1
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
31วินเตอร์ทูร์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า3
FT
20:30
1 - 0
3 - 0
1ยูเวนตุส บูคาเรสต์ [14]
  
[13] กาซ เมตาน เมดิอัส2
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
3เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [4]
  
[1] ซีเอฟอาร์ คลูจ์2
FT
01:00
1 - 0
1 - 1
3สเตอัว บูคาเรสต์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
1บาลา ทาวน์ [7]
  
[10] แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี1
FT
01:45
2 - 1
3 - 1
3คาร์มาร์เธ็น [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บัลแกเรีย(ยู 17)
FT
14:30
0 - 0
0 - 0
ตุรกี(ยู 17)
  
เบลเยียม (ยู 17)
FT
15:55
1 - 2
1 - 2
ออสเตรีย(ยู 17)
  
สโลวีเนีย ยู17
FT
16:00
3 - 0
3 - 2
โครเอเชีย(ยู 17)
  
[106] แซมเบีย (ญ)
FT
18:00
0 - 0
3 - 3
แอฟริกาใต้(ญ) [53]
  
ไซปรัส(ยู 19)
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
สโลวะเกีย(ยู 19)
  
สาธารณรัฐเช็ก ยู16
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
ฝรั่งเศส ยู16
  
สวิสเซอร์แลนด์ ยู16
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
อิตาลี ยู16
  
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
มอนเตเนโกร ยู17
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฟจอลเนอร์1
FT
23:30
0 - 0
2 - 1
4ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [3]
  
Facebook share Line line Twitter tweet