โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์1
FT
18:30
0 - 3
0 - 4
1ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [4]
  
[19] บอร์นมัธ เอเอฟซี1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้ [17]
  
[2] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
คริสตัล พาเลซ [20]
  
[16] สโต๊ค ซิตี้1
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
2เซาแธมป์ตัน [11]
  
[12] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน3
FT
21:00
2 - 1
2 - 2
วัดฟอร์ด [6]
  
[18] เวสต์แฮมยูไนเต็ด3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2สวอนซี ซิตี้ [15]
  
[3] เชลซี
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
2แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า6
FT
18:00
0 - 0
2 - 1
3เกตาเฟ่ [10]
  
[3] เซบีย่า2
FT
21:15
0 - 0
2 - 0
1มาลาก้า [19]
  
[9] เลบานเต้2
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
4อลาเบส [20]
  
[7] เลกาเนส2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1แอตเลติโก้ มาดริด [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] อูดิเนเซ่4
FT
23:00
1 - 0
4 - 0
21ซามพ์โดเรีย [7]
  
[18] เจนัว4
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2โบโลญญ่า [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต11
FT
20:30
1 - 0
2 - 1
1สตุ๊ตการ์ต [12]
  
[5] เอาก์สบวร์ก4
FT
20:30
1 - 2
1 - 2
1โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [1]
  
[13] โวล์ฟสบวร์ก14
FT
20:30
0 - 0
1 - 1
4เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [14]
  
[10] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค1
FT
20:40
0 - 0
2 - 1
1ฮันโนเวอร์ 96 [4]
  
[15] ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา1
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
3แวร์เดอร์ เบรเมน [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1
FT
22:00
5 - 1
6 - 2
2บอร์กโดซ์ [3]
  
[15] แรนส์4
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
1ก็อง [8]
  
[17] ดิฌง1
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
2สตารส์บูร์ก [19]
  
[11] แก็งก็อง1
FT
01:00
1 - 1
1 - 1
2ตูลูส [14]
  
[6] น็องต์2
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
41เม็ตซ์ [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เอ็นเอซี เบรด้า3
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
2เอดีโอ เดน ฮาก [14]
  
[6] พีอีซี ซโวลล์4
FT
00:45
1 - 1
3 - 2
11โกรนิงเก้น [10]
  
[1] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
FT
00:45
0 - 0
4 - 0
3วิลเล่ม ทเว [17]
  
[12] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี3
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
1วีวีวี เวนโล [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] อเบอร์ดีน2
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
1เซนต์ จอห์นสโตน [4]
  
[1] เซลติก3
FT
21:00
1 - 0
2 - 2
2ฮิเบอร์เนี่ยน [5]
  
[9] ดันดี3
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [7]
  
[12] คิลมาร์น็อค
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
รอสส์ เคาน์ตี้ [10]
  
[6] มาเธอร์เวลล์
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
4แพททริค ทริสเทล [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ปอร์ติโมเนนเซ่3
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
2อาเวส [18]
  
[14] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า4
FT
22:00
2 - 1
3 - 2
1โมไรเรนเซ่ [17]
  
[12] เบาวิสต้า เอฟซี3
FT
00:15
1 - 0
1 - 0
4เฟยเรนเซ่ [10]
  
[6] ริโอ อาฟ3
FT
02:30
0 - 0
2 - 1
2วิตอเรีย เซตูบัล [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] ไทยฮอนด้า เอฟซี3
FT
18:00
1 - 1
1 - 2
3นครราชสีมา เอฟซี [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Ashton Athletic
FT
18:30
0 - 0
0 - 1
ชอร์เล่ย์ เอฟซี [ENGCN-9]
  
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
FT
21:00
2 - 0
3 - 2
2ยอร์ค ซิตี้ [ENGCN-7]
  
[ENG-NPR-2] สตัวร์บริดจ์
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
2อัลเฟรตัน ทาวน์ [ENGCN-11]
  
[ENGUD1-29] สการ์โบโรห์1
FT
21:00
1 - 2
2 - 2
สแตรทฟอร์ด ทาวน์ [ENG-SPR-17]
  
[ENG-NPR-19] นานท์วิช ทาวน์3
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
1นูเนียตัน โบโรห์ [ENGCN-17]
  
[ENGCS-4] อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด3
FT
21:00
1 - 2
2 - 2
31ฮาร์โลว์ ทาวน์ [ENGRYM-22]
  
[ENGCS-1] ทรูโร ซิตี้
FT
21:00
1 - 1
4 - 1
AFC Sudbury
  
บอสตัน ทาวน์13
FT
21:00
1 - 1
2 - 3
41ไฮด์ เอฟซี [ENGUD1-11]
  
[ENGCN-1] ฮาโรเกต ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู [ENGCN-8]
  
[ENGCN-3] แบล็คเลย์ ทาวน์1
FT
21:00
1 - 0
4 - 1
1เบรนทรี ทาวน์ [ENGCS-2]
  
[ENGCS-6] เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
เวย์เม้าท์ [ENG-SPR-9]
  
[ENGSD1-10] Cinderford Town
FT
21:00
1 - 1
2 - 3
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ [ENGCS-17]
  
[ENGRYM-14] นีดแฮมมาร์เก็ตเอฟซี11
FT
21:00
0 - 3
1 - 6
2ดาร์ทฟอร์ด [ENGCS-5]
  
[ENGUD1-21] บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 2
2 - 3
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ [ENG-SPR-1]
  
นิวคาสเซิ่ล เบนฟิลด์
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ [ENGCN-13]
  
[ENG-SPR-3] สลอค ทาวน์2
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
2พูล ทาวน์ [ENGCS-20]
  
[ENGCS-9] อีสต์บอร์น โบโรห์
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ [ENGCS-18]
  
AFC Mansfield
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
บอสตัน ยูไนเต็ด [ENGCN-18]
  
สวินดอน ซูเปอร์มารีน
FT
21:00
2 - 1
2 - 3
พอลตัน โรเวอร์
  
[ENGCN-10] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
FT
21:00
3 - 0
3 - 3
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ [ENGCN-20]
  
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด1
FT
21:00
0 - 0
0 - 4
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ [ENGCS-7]
  
[ENGCS-19] อ็อกฟอร์ด ซิติ้
FT
21:00
1 - 1
4 - 2
1เลสตัน เอฟซี [ENGRYM-3]
  
[ENG-NPR-1] Shaw Lane Association
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
แลนแคสเตอร์ ซิตี้ [ENG-NPR-8]
  
[ENG-SPR-7] บานบุรี ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 1
2 - 3
Shildon
  
1874 Northwich
FT
21:00
0 - 1
2 - 2
Ossett Town [ENGUD1-10]
  
[ENGRYM-17] เอนฟิลด์ ทาวน์1
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
1ฟีนิกซ์สปอร์ต [ENGRL1-32]
  
[ENG-NPR-17] สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
1เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGCN-15]
  
[ENGCN-19] เลมิงตัน2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
11เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ [ENGCN-21]
  
[ENGCS-21] คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส2
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
1ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี [ENGRYM-16]
  
[ENGRYM-8] Margate
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
Herne Bay [ENGRL1-29]
  
บักซ์ตัน เอฟซี1
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
1Alvechurch
  
[ENGSD1-7] Hereford FC
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
AFC Hornchurch [ENGRL1-21]
  
[ENGCS-8] บาธ ซิตี้
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ [ENGCS-10]
  
[ENGRYM-5] โฟล์คสโตน อินวิคต้า
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ [ENGSD1-1]
  
[ENGCS-3] เซนต์ อัลบัน ซิตี้
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
1บริดจ์พอร์ต
  
[ENGRYM-18] เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
วีลด์สโตน เอฟซี [ENGCS-14]
  
แอชฟอร์ด ทาวน์
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
เลเธอร์เฮด [ENGRYM-13]
  
[ENGCS-15] ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์2
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
21บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
  
[ENGRL1-13] Heybridge Swifts
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
ฟรอเม ทาวน์ [ENG-SPR-12]
  
[ENGRL1-1] เฮอรินจี โบโรห์
FT
21:00
1 - 0
4 - 1
Bideford AFC
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland FA Cup ฟุตบอล Scotland FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOLL-7] มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
วิค อคาเดมี่ เอฟซี [SCOHL-13]
  
[SCOHL-9] รอทส์
FT
21:00
1 - 0
1 - 3
Yi Du Institute of Physical Education
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์24
FT
18:35
1 - 2
1 - 4
4เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [CHACSL-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] แอสตัน วิลล่า11
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3โบลตัน วอนเดอเรอส์ [24]
  
[19] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน1
FT
21:00
0 - 3
0 - 4
วูล์ฟแฮมป์ตัน [4]
  
[1] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [15]
  
[17] ฮัลล์ ซิตี้
FT
21:00
3 - 0
6 - 1
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [22]
  
[6] อิปสวิช ทาวน์2
FT
21:00
1 - 2
1 - 3
2บริสตอล ซิตี้ [7]
  
[10] มิดเดิลสโบรห์3
FT
21:00
0 - 1
2 - 2
3เบรนท์ฟอร์ด [20]
  
[12] มิลล์วอลล์2
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
3บาร์นสลีย์ [21]
  
[16] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์3
FT
21:00
2 - 1
2 - 1
4เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [2]
  
[5] เพรสตัน นอร์ท เอนด์1
FT
21:00
0 - 1
2 - 2
1ซันเดอร์แลนด์ [23]
  
[18] เร้ดดิ้ง4
FT
23:30
1 - 1
1 - 2
11นอริช ซิตี้ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] เอเอฟซี วิมเบิลดัน
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2โรชเดล [17]
  
[8] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2จิลลิ่งแฮม [22]
  
[4] แบรดฟอร์ด ซิตี้3
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
1ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [18]
  
[16] บริสตอล โรเวอร์ส4
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
21พลีมัธ อาร์ไกล์ [24]
  
[19] บิวรี่2
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [12]
  
[9] ฟลีตวู้ด ทาวน์3
FT
21:00
1 - 2
1 - 3
ชาร์ลตัน แอธเลติก [7]
  
[3] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด1
FT
21:00
1 - 0
1 - 4
2อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [15]
  
[11] พอร์ทสมัธ1
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
6โอลด์แฮม แอทเลติก [23]
  
[10] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [21]
  
[1] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [5]
  
[14] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด3
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
แบล็คพูล [6]
  
[2] วีแกน แอธเลติก2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1วอลซอลล์ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] กริมสบี้ ทาวน์1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
1ลินคอล์น ซิตี้ [12]
  
[9] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์1
FT
19:00
0 - 0
3 - 1
น็อตต์สเคาน์ตี้ [1]
  
[23] เชสเตอร์ฟิลด์2
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
เชลแน่ม ทาวน์ [16]
  
[4] โคเวนทรี ซิตี้1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1ครูว์ อเล็กซานดร้า [18]
  
[19] คราวเลย์ ทาวน์13
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
22คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [17]
  
[2] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้3
FT
21:00
3 - 1
4 - 1
3มอร์แคมบ์ [20]
  
[24] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [3]
  
[5] ลูตัน ทาวน์2
FT
21:00
3 - 0
3 - 1
2นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [7]
  
[6] สตีฟเนจ โบโรห์
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2พอร์ทเวล [22]
  
[11] สวินดอน ทาวน์
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [10]
  
[8] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
1บาร์เน็ต [15]
  
[14] เยโอวิล ทาวน์1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [21]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] บาร์โรว์2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
เมดสโตน ยูไนเต็ด [9]
  
[10] บรอมลีย์3
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2ทรานเมียร์ โรเวอร์ [18]
  
[7] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [24]
  
[3] โดเวอร์ แอทเตลิก1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2โซลิฮัลล์ มอร์ [23]
  
[16] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด1
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [4]
  
[14] เกทส์เฮด1
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
2บอร์แฮม วู๊ด [12]
  
[13] เลย์ตัน โอเรียนท์
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
31เอเอฟซี ฟิลด์ [20]
  
[8] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [2]
  
[11] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด1
FT
21:00
3 - 0
3 - 0
3กุยเซลีย์ [22]
  
[6] วอคกิ้ง1
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
1ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [17]
  
[5] เร็กซ์แฮม2
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
1ซัตตั้น ยูไนเต็ด [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เรอัล บายาโดลิด1
FT
21:00
3 - 0
4 - 1
21คอร์โดบ้า [17]
  
[2] นูมานเซีย1
FT
23:00
1 - 1
5 - 1
5อัลบาเซเต้ [21]
  
[19] ลอร์ก้า2
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
4คาดิส [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ชิตตาเดลล่า2
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
1เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [17]
  
[22] โปร เวอร์เซลลี่2
FT
20:00
1 - 2
5 - 2
31เชเซน่า [21]
  
[5] คาร์ปิ
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
4เปสคารา [12]
  
[14] สเปเซีย14
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
4บารี [9]
  
[7] อเวลลิโน่1
FT
20:00
0 - 1
3 - 2
21เอ็มโปลี [4]
  
[20] แตร์นาน่า
FT
20:00
0 - 1
2 - 3
เอซี เวนิช [13]
  
[15] เบรสชา5
FT
20:00
0 - 0
2 - 1
1เปรูจา [1]
  
[18] อัสโคลี่1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2ปาแลร์โม่ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เนิร์นแบร์ก1
FT
18:00
0 - 0
1 - 2
1อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [6]
  
[7] แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
FT
18:00
0 - 0
1 - 2
1ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [9]
  
[3] โฮลสไตน์ คีล
FT
18:00
2 - 0
3 - 0
41เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)2
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
2ชามนิตเซอร์ [18]
  
[20] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ3
FT
19:00
0 - 0
1 - 3
41เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [4]
  
[6] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส1
FT
19:00
1 - 1
1 - 3
4ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [3]
  
[8] ฮันซ่า รอสต๊อค3
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
1วีเอฟอาร์ อาเล่น [7]
  
[19] พรูเบน มุนสเตอร์1
FT
19:00
2 - 0
4 - 1
5วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [17]
  
[14] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส2
FT
19:00
0 - 0
0 - 2
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] แร็งส์1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
2แกลร์กมงต์ ฟุต [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] โรเดซ อเวรอน3
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
3ลียง ดูเชรี่ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก3
FT
21:00
0 - 2
1 - 3
3ดันดี ยูไนเต็ด [3]
  
[5] กรีน็อค มอร์ตัน1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
ฟัลเคิร์ก [9]
  
[4] ลิฟวิงสตัน3
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
3ดัมบาร์ตัน [7]
  
[8] อินเวอร์เนสส์3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1ควีน ออฟ เซาธ์ [6]
  
[2] เซนต์ เมียร์เรน2
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
3เบรซิน ซิตี้ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] กิล วิเซนเต้2
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
1วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [16]
  
[18] สปอร์ติ้ง โควิลฮา2
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
2อารัวก้า [10]
  
[17] Real SC1
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
ฟามาลิเคา [5]
  
[14] โควา พีดาเด้4
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
3ไลซอส [6]
  
[7] วาร์ซิม11
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
3ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [19]
  
[12] อูเนียว มาไดร่า4
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
11เปนาฟิลด์ [15]
  
[3] อคาเดมีโค วิสุ3
FT
22:00
2 - 1
4 - 1
11ปอร์โต้ บี [2]
  
[9] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า1
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
4เอสแอล เบนฟิก้า บี [13]
  
[11] สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี3
FT
23:00
2 - 1
4 - 3
2ซานตาคลารา [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น2
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
1สตวร์มกราซ [1]
  
[6] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
FT
23:30
2 - 2
4 - 2
1แอลเอเอสเค ลินซ์ [5]
  
[9] แมตเตอร์สเบิร์ก3
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
ราปิด เวียนนา [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เคเอเอส ยูเปน2
FT
23:00
2 - 0
3 - 3
2ราซิ่ง เกงค์ [9]
  
[4] มูสครอน เปรูเวลซ์2
FT
01:00
2 - 0
2 - 2
3เมเชเลน [12]
  
[8] วาสแลนด์ บีเวเรน2
FT
01:00
0 - 0
3 - 0
1รอแยล อันท์เวิร์พ [6]
  
[10] คอร์ไทรจ์11
FT
01:30
1 - 0
1 - 2
1ออสเทนเด้ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
3โรเซลาเร่ [4]
  
[8] ทูบิซี่13
FT
01:30
0 - 0
1 - 2
2เวสเตอร์โล [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] โฮโบร
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
2โอเดนเซ่ บีเค [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เอเอฟซี เอสคิลทูน่า3
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ออสเตอร์ ไอเอฟ
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
3ออร์ไกร์ท [9]
  
[15] ไอเค ฟรีจ เทบีย์1
FT
21:00
2 - 0
5 - 0
2ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [8]
  
[12] จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก4
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2บรอมมาปอจคาร์น่า [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] สตาเบ็ค2
FT
23:00
0 - 2
4 - 2
2วาเลเรนก้า [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เอชเจเค เฮลซิงกิ1
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
3พีเอส เคมิ คิงส์ [10]
  
[4] อิลเวส แทมเปเร่2
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
ลาห์ติ [3]
  
[9] โรพีเอส โรวานีมี่2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1จีวาคีล่า เจเค [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เคพีวี คอคคูล่า
FT
20:05
1 - 0
3 - 0
1อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [7]
  
[6] ยาโร13
FT
21:00
1 - 0
4 - 2
41ฮาก้า [5]
  
[8] โอพีเอส อูลู2
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
1ทีพีเอส ตูร์คู [1]
  
[2] ฮอนก้าเอสพู1
FT
21:00
1 - 1
4 - 1
เอซี โอลู [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เอสเคเอ คาบารอฟกี้2
FT
15:30
1 - 1
2 - 1
4เอฟเค รอสตอฟ [7]
  
[14] เอฟเคตอสโนว์5
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
31เทเลค กรอซนี่ย์ [5]
  
[8] รูบิน คาซาน2
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
3อัมคาร์ เพิร์ม [12]
  
[9] สปาร์ตัก มอสโก
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
41อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] สโลวัคโก้1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [12]
  
[10] ดูก้า ปรากซ์4
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
สปาร์ตาปราก [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เลเชีย กอเดนซ์
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
1ซาเกลบี้ ลูบิน [2]
  
[13] โปกอน เซซิน3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
3โคโรน่า คีลเซ่ [10]
  
[7] วิสล่า คราคอฟ2
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
4จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] กราสฮ็อปเปอร์1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2บาเซิ่ล [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โวห์เลน3
FT
00:00
1 - 0
3 - 2
4วินเตอร์ทูร์ [9]
  
[7] เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา2
FT
00:00
2 - 0
5 - 0
3เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ออสมานลิสปอร์ เอฟซี2
FT
18:00
2 - 0
3 - 0
2คาซิมปาซ่า [10]
  
[15] ชีวาสสปอร์12
FT
18:00
3 - 0
3 - 1
5อันตัลยาสปอร์ [13]
  
[6] เคย์เซริสปอร์1
FT
20:30
1 - 1
3 - 1
2บูร์ซาสปอร์ [8]
  
[1] กาลาตาซาราย4
FT
23:30
2 - 1
3 - 2
3คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] เดนิซลิสปอร์2
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
2กาเซียนเท็ป B.B. [12]
  
[6] อิสตันบูลสปอร์3
FT
17:00
1 - 1
2 - 2
1อดาน่า เดมิร์สปอร์ (N) [7]
  
[17] กาเซียนเทปสปอร์14
FT
19:30
0 - 0
1 - 2
3อันคารากูคู [11]
  
[16] เอสคิเซไฮสปอร์4
FT
22:00
1 - 1
3 - 2
31มานิซาสปอร์ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า2
FT
22:00
4 - 1
5 - 2
ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ [9]
  
[7] ดินาโม บูคาเรสต์1
FT
00:30
0 - 0
1 - 1
2เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] พลาทานิแอส เอฟซี14
FT
20:00
0 - 2
0 - 3
4พาไนโทลิกอส อกรีนิออน [10]
  
[12] พานาธิไนกอส3
FT
22:15
2 - 0
2 - 0
3พาส เจียนนิน่า [8]
  
[16] เออีแอล ลาริซ่า4
FT
00:30
0 - 1
1 - 1
51พีเอโอเค ซาโลนิก้า [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี1
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [8]
  
[11] คาร์มาร์เธ็น2
FT
20:30
0 - 3
0 - 5
เดอะ นิว เซนต์ส [2]
  
[5] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน2
FT
20:30
2 - 0
2 - 1
2เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี [10]
  
[3] ลานดูเนา2
FT
20:30
0 - 2
1 - 2
1เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ [7]
  
[6] นิวทาวน์ เอเอฟซี2
FT
23:15
0 - 0
0 - 1
4คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)3
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [12]
  
[13] บาเฮีย บีเอ4
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
5กอริติบ้า พีอาร์ [19]
  
[4] พัลไมรัส3
FT
05:00
0 - 0
0 - 1
5ซานโตส [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] วิลา โนวา5
FT
02:30
0 - 1
1 - 1
4บราซิล เด เปโลตัส [13]
  
[19] เนาติโก (พีอี)1
FT
02:30
1 - 0
2 - 0
4บาว อีสปอร์ตี่ คลับ (N) [10]
  
[1] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส5
FT
02:30
1 - 0
2 - 0
1ซานตา ครูซ (พีอี) [18]
  
[12] กัวรานี่ เอสพี
FT
05:00
0 - 0
0 - 0
คริคูม่า [8]
  
[16] ลูเวอร์เดนเซ่1
FT
05:00
0 - 1
0 - 1
3ซิเอร่า [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ซาน ลอเรนโซ่1
FT
00:05
0 - 0
0 - 0
4โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [7]
  
[22] เทมเปอร์ลีย์2
FT
02:05
0 - 3
0 - 3
1เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [21]
  
[20] กิมนาเซีย ลา พลาต้า3
FT
04:05
0 - 2
1 - 3
3ลานุส [13]
  
[26] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส3
FT
06:05
0 - 0
2 - 0
3ราซิ่ง คลับ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ออร์แลนโด ซิตี้
FT
03:00
0 - 0
0 - 0
1เอฟซี ดัลลัส [5]
  
[1] โตรอนโต้ เอฟซี1
FT
06:00
2 - 1
4 - 2
1นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [6]
  
[5] โคลัมบัส ครูว์1
FT
06:30
1 - 0
2 - 0
1ดีซี ยูไนเต็ด [11]
  
[8] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
FT
06:30
0 - 0
0 - 0
1แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [3]
  
[4] ชิคาโก ไฟร์1
FT
07:30
1 - 1
1 - 1
1นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [2]
  
[7] ฮุสตัน ไดนาโม2
FT
07:30
0 - 0
2 - 1
2มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [9]
  
[11] โคโลราโด ราปิดส์12
FT
08:00
1 - 0
2 - 1
1มอนทรีออล อิมแพ็ค [7]
  
[2] แคนซัส วิซาร์ดส์1
FT
08:10
0 - 0
0 - 1
11แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [1]
  
[10] แอลเอ กาแลกซี่3
FT
09:30
1 - 0
1 - 1
21รีล ซอลต์ เลค [6]
  
[8] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์1
FT
09:35
1 - 0
2 - 1
1พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-9] โลบอส บ๊วบ4
FT
05:00
0 - 3
0 - 3
3คลับ เลออน [a-6]
  
[a-15] กัวเรตาโร่ เอฟซี4
FT
05:00
1 - 0
2 - 2
4มอนเทอร์เรย์ [a-1]
  
[a-4] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล2
FT
07:00
0 - 0
1 - 0
2ชีวาส กัวดาลาจาร่า [a-14]
  
[a-12] ปาชูก้า
FT
07:06
0 - 0
0 - 0
2เนกาซ่า [a-7]
  
[a-2] โตลูก้า6
FT
09:00
0 - 2
1 - 2
51คลับ อเมริกา [a-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] สากัน โตสู
FT
13:00
0 - 0
1 - 0
2คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [1]
  
[18] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ1
FT
13:30
0 - 0
0 - 2
1วิสเซล โกเบ [10]
  
[3] คาชิว่า เรย์โซล2
FT
14:00
0 - 0
0 - 1
1เวนท์ฟอเรท โกฟุ [16]
  
[11] เอฟซี โตเกียว
FT
14:00
0 - 0
0 - 0
1จูบิโล อิวาตะ [6]
  
[15] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า2
FT
14:00
0 - 0
1 - 1
2คอนซาโดล ซัปโปโร [14]
  
[8] กัมบะ โอซาก้า3
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
2โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [5]
  
[2] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
FT
17:00
2 - 0
5 - 1
เซเรโซ โอซาก้า [4]
  
[17] โอมิยะ อาร์ดิย่า1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
3ชิมิสุ เอส-พัลส์ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อวิสปา ฟูกูโอกะ
FT
12:00
2 - 0
2 - 1
3รีโนฟา ยามากูชิ [21]
  
[13] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ2
FT
12:00
0 - 0
0 - 0
วี-วาเรน นากาซากิ [2]
  
[17] เกียวโต แซงก้า2
FT
13:00
0 - 0
2 - 0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [12]
  
[11] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค1
FT
13:00
0 - 1
0 - 1
1มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [6]
  
[1] โชนัน เบลมาเร่1
FT
17:00
2 - 0
4 - 2
1ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ชุนนัมดรากอนส์2
FT
13:00
0 - 0
0 - 1
1เอฟซี โซล (N) [5]
  
[7] โปฮัง สตีลเลอร์
FT
13:00
1 - 1
2 - 2
21ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [11]
  
[9] แดกู เอฟซี2
FT
13:00
1 - 1
1 - 1
2อินชอนยูไนเต็ด [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FC Shlyakhovik
FT
15:05
0 - 0
5 - 0
1FK Novoukrainka
  
อัตลาส(ญ)1
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
คลับ ลีออน (ญ)
  
คลับ อเมริกา (ญ)
FT
04:00
0 - 0
3 - 0
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ไอซ์แลนด์ ยู17
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
หมู่เกาะแฟโร(ยู 17) (N)
  
รัสเซีย(ยู 17)
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
ฟินแลนด์(ยู 17)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] โอลิมปิก โดเน็ตส์ค13
FT
18:00
0 - 0
3 - 2
41อิลลิชิเว็ตส์ [5]
  
[8] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เฮชเอ็นเคซิบาเลีย4
FT
22:00
0 - 2
2 - 5
ดินาโม ซาเกร็บ [1]
  
[3] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต12
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
อินเตอร์ ซาเปรซิค [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด6
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
2โคเลอไรน์ [1]
  
[7] คลิฟตันวิลล์2
FT
21:00
0 - 1
3 - 2
4ลินฟีลด์ เอฟซี [2]
  
[12] บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด13
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
3อาดส์ เอฟซี [10]
  
[11] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์2
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
1คาร์ริค แรนเจอร์ส [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] วาลูร์ เรย์ยาวิค
FT
21:00
1 - 1
4 - 3
2ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [8]
  
[6] กรินดาวิค
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1ฟจอลเนอร์ [9]
  
[10] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์2
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
1เคเอ อคูเรย์รี่ [5]
  
[4] เคอาร์ เรย์ยาวิค1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
1เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [2]
  
[12] อัคราเนส1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค [11]
  
[3] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2เบรย์ดาบลิค [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เออีพี ปาฟอส1
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
3เอร์มิส อราดิปปู [14]
  
[3] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี2
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
1โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี [7]
  
[2] เออีเค ลาร์นาคา1
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
41อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet