โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFLC-5] เอฟซี ปิเซ็ค
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-8]
  
[CZED2-13] อัสติ นาดลาเบม2
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
1สโลวัคโก้ [CZED1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-28] โอลิมโป บาเฮีย บลังกา1
FT
01:40
2 - 1
3 - 2
3กิมนาไซ เมนโดซ่า [ARGTB-93]
  
[ARGD1-3] ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่2
FT
04:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-5
เดปอร์ตีโบ โมรอน (N) [ARGD2-21]
  
[ARGD1-19] แอดเลติโก ทูคูแมน2
FT
07:10
2 - 0
4 - 0
61ซาร์เมียนโต้ (N) [ARGD2-23]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-5] เซเรโซ โอซาก้า
FT
17:00
1 - 1
2 - 2
กัมบะ โอซาก้า [JPND1-9]
  
[JPND1-12] เวกัลตา เซนได13
FT
17:00
3 - 0
3 - 2
2คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [JPND1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ทรานเมียร์ โรเวอร์4
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
2เลย์ตัน โอเรียนท์ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เวสเตอร์โล3
FT
01:30
0 - 1
0 - 3
2ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [6]
  
[8] ทูบิซี่11
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
2เบียรส์ชอทวิลริค [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Niroye Zamini2
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
41Gol Abrisham Tehran
  
Foolad Natanz FC1
FT
18:00
1 - 1
1 - 2
2ดามาช กิลาน เอฟซี
  
Rahian Kermanshah2
FT
18:00
0 - 1
3 - 1
51Kheybar Khorramabad
  
Palayesh Abadan2
FT
18:00
2 - 0
6 - 0
2Shahrdari Bam
  
Shahrdari Hamedan1
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
7พาส ฮาเมดัน
  
[GERD1-12] โวล์ฟสบวร์ก1
FT
18:00
0 - 0
2 - 0
21อูเทร็คท์ [HOLD1-10]
  
[HOLD1-3] วิเทสส์ อาร์นเฮม
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
พีอีซี ซโวลล์ [HOLD1-4]
  
Peristeriou1
FT
19:30
1 - 0
1 - 1
2Paleo Faliro
  
Petralona3
FT
19:30
1 - 0
3 - 0
1Diana Ilioupolis
  
Thriamvos Athinon4
FT
19:30
2 - 2
2 - 2
3A.E Irakliou
  
Agia Paraskevi
FT
19:40
3 - 1
3 - 1
1Kentavros Vrilission
  
AO Mikrasiatikos5
FT
19:40
2 - 2
2 - 2
6Trahones
  
Fostiras5
FT
19:40
0 - 0
2 - 1
2Thriamvos Haidariou
  
Holargos4
FT
19:40
1 - 1
1 - 3
1FC Sourmena
  
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ2
FT
19:55
1 - 0
3 - 0
1Rilski sportist
  
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
FT
20:00
0 - 2
1 - 2
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
  
[HOLD1-7] วีวีวี เวนโล
FT
00:30
5 - 0
5 - 0
เดอ ทริฟเฟอร์ส [HOLD3-7]
  
[TRIPL-2] ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี
FT
02:45
1 - 0
3 - 0
Bethel Utd
  
Club Sando
FT
06:00
1 - 1
1 - 1
1Petit Valley
  
[ARGD2-10] แอดเตริโค ราแฟล่า4
FT
07:00
0 - 0
0 - 1
3โรซาริโอ เซ็นทรัล [ARGD1-26]
  
[ACTM-15] เซ็นทรัล คอร์โดบา13
FT
08:00
0 - 1
0 - 1
21สปอร์ติโว เบลกราโน่
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ยูกันดา
FT
20:00
1 - 0
1 - 2
มาดากัสการ์
  
อินโดนีเซีย
FT
21:30
2 - 0
3 - 1
กัมพูชา
  
จอร์แดน
FT
21:45
1 - 0
1 - 1
โอมาน (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เยอรมนี (ยู 19)3
FT
17:00
1 - 0
5 - 1
12เบลารุส(ยู 19) (N)
  
นอร์เวย์(ยู 19)
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
3มอนเตเนโก ยู19 (N)
  
แอลเบเนีย(ยู 19)2
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
3ยูเครน(ยู 19)
  
โปแลนด์ (ยู 19)
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19)
  
เนเธอร์แลนด์(ยู 19)
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
1มอลตา(ยู 19)
  
ไอร์แลนด์(ยู 19)11
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)
  
อิตาลี ยู191
FT
22:00
2 - 0
4 - 0
4มอลโดวา(ยู 19) (N)
  
ฮังการี ยู191
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
5สโลวีเนีย(ยู 19) (N)
  
สวีเดน(ยู 19)
FT
00:00
2 - 0
4 - 0
เอสโตเนีย ยู19 (N)
  
เซอร์เบีย(ยู 19)2
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
2ไซปรัส(ยู 19) (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet