ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[112] จอร์เจีย
0 - 0
0 - 1
เวลส์ [18]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[29] ไอร์แลนด์1
2 - 0
2 - 0
มอลโดวา [159]11
 - 
 - 
  
01:45
FT
[37] ออสเตรีย5
1 - 1
3 - 2
เซอร์เบีย [42]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[12] อิตาลี1
1 - 0
1 - 1
FYR มาซิโดเนีย [135]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[190] ลิกเตนสไตน์3
0 - 1
0 - 1
อิสราเอล [70]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[11] สเปน2
3 - 0
3 - 0
แอลเบเนีย [63]5
 - 
 - 
  
01:45
FT
[16] โครเอเชีย1
0 - 0
1 - 1
ฟินแลนด์ [110]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[33] ตุรกี3
0 - 2
0 - 3
ไอซ์แลนด์ [20]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[180] โคโซโว2
0 - 0
0 - 2
ยูเครน (N) [27]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:35
FT
[26] สหรัฐอเมริกา
3 - 0
4 - 0
ปานามา [61]3
 - 
 - 
  
08:40
FT
[14] เม็กซิโก1
0 - 0
3 - 1
ตรินิแดดและโตเบโก [83]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล คิริน คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:20
FT
[44] ญี่ปุ่น
0 - 0
2 - 1
นิวซีแลนด์ [123]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[SCOCH-7] ดัมบาร์ตัน2
1 - 0
2 - 1
สแตรนแรร์ [SCOL1-6]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[WLD2-4] อเบอร์ดาเร ทาวน์2
0 - 0
0 - 0
อัมมันฟอร์ด2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:30
FT
[ARGD1-10] ซีเอ ฮูราแคน1
0 - 0
0 - 0 *PEN 1-3
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ (N) [ARGD1-15]5
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[65] มาลี1
0 - 0
0 - 0
ไอเวอรี่โคสต์ [54]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
รัสเซีย(ยู 21)2
1 - 0
1 - 0
ออสเตรีย(ยู 21)2
 - 
 - 
  
20:00
FT
สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)14
0 - 2
0 - 2
เซอร์เบีย(ยู 21)1
 - 
 - 
  
22:30
FT
บัลแกเรีย(ยู 21)14
1 - 1
2 - 2
คาซัคสถาน(ยู 21)3
 - 
 - 
  
23:00
FT
เดนมาร์ก(ยู 21)1
2 - 0
5 - 2
จอร์เจีย(ยู 21)1
 - 
 - 
  
23:00
FT
โปแลนด์(ยู 21)1
1 - 1
3 - 3
ฟินแลนด์(ยู 21)1
 - 
 - 
  
23:00
FT
เนเธอร์แลนด์(ยู 21)
3 - 0
3 - 0
ลัตเวีย(ยู 21)4
 - 
 - 
  
00:00
FT
สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)
0 - 1
0 - 2
โรมาเนีย(ยู 21)
 - 
 - 
  
00:00
FT
เยอรมนี(ยู 21)2
3 - 0
6 - 1
อาเซอร์ไบจาน(ยู 21)4
 - 
 - 
  
01:00
FT
เบลเยียม (ยู 21)
1 - 0
1 - 1
สวีเดน(ยู 21)1
 - 
 - 
  
01:45
FT
อังกฤษ(ยู 21)
1 - 0
3 - 1
สกอตแลนด์ (ยู 21)
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
FT
โคลัมเบีย ยู17
0 - 1
0 - 1
กานา ยู17 (N)
 - 
 - 
  
18:30
FT
นิวซีแลนด์ (ยู 17)11
0 - 1
1 - 1
ตุรกี(ยู 17) (N)1
 - 
 - 
  
21:30
FT
ปารากวัย ยู17
2 - 2
3 - 2
มาลี ยู17 (N)3
 - 
 - 
  
21:30
FT
อินเดีย ยู17
0 - 1
0 - 3
สหรัฐอเมริกา (ยู 17)
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[16] อัลเมเร่ ซิตี้1
0 - 1
3 - 2
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [4]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[11] ดอร์เดรชท์2
2 - 0
4 - 3
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [13]6
 - 
 - 
  
01:00
FT
[9] เอ็มเมน
1 - 0
2 - 0
เอสซี คัมบูร์ [10]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[20] เฮลมอนด์ สปอร์ต
0 - 0
0 - 2
เดอ กราฟสคัป [6]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
1 - 1
2 - 1
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [17]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[12] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
0 - 2
1 - 2
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [8]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[5] เอฟซี ออสส์4
0 - 2
1 - 6
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [15]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[2] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด1
1 - 1
1 - 2
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [3]31
 - 
 - 
  
01:00
FT
[18] โวเลนดัม3
1 - 2
3 - 4
เอสซี เทลสตาร์ [14]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[10] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ1
1 - 0
1 - 2
เอสซี เปซานดู (พีเอ) [13]3
 - 
 - 
  
06:30
FT
[15] ซีอาร์บี แม็คซิโอ
1 - 0
1 - 0
เอบีซี อาร์เอ็น [20]3
 - 
 - 
  
07:30
FT
[17] โกยาส4
1 - 0
2 - 0
เนาติโก (พีอี) [19]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:50
FT
[4] เมลเบิร์น ซิตี้2
1 - 0
2 - 0
บริสแบน โรว์ [3]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
เอฟซี พิวนิค
1 - 0
2 - 1
เอฟซี อรัคซัคช์
 - 
 - 
  
15:00
FT
[BULD1-7] โบเตฟ พล็อฟดิฟ2
0 - 2
2 - 2
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [BULD2-12]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย1
1 - 1
3 - 1
พีเอฟเค มอนทาน่า [BULD2-8]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CYPD1-14] เอร์มิส อราดิปปู
1 - 1
2 - 3
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-3]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED1-16] เบอโน่1
1 - 1
1 - 2
วิทโควิซ [CZED2-16]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[HUND1-12] บัลมาซุยวารอชี เอฟซี1
0 - 1
0 - 1
เดเบรเซน วีเอสซี [HUND1-3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[FRAD1-4] น็องต์
1 - 1
1 - 2
ชามัวร์ นิออร์ท (N) [FRAD2-10]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD2-8] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
0 - 3
0 - 5
อาร์ก้า กดิเนีย (N) [POLD1-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERD2-12] อิงโกลสตัดท์4
1 - 0
2 - 0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [GERD3-5]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD1-7] วิสล่า พล็อค1
0 - 0
0 - 0
โปกอน ซีดล์เซ [POLD2-13]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ2
0 - 0
2 - 3
สตรัมส์ก้า สลาวา [BULD2-13]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CROD1-6] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
1 - 0
1 - 1
เอฟเค ครูปา [BOSPL-4]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD2-2] โฮลสไตน์ คีล
0 - 1
2 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [GERD3-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLD2-6] รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
2 - 0
2 - 0
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [POLD2-16]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD2-10] ดินาโม เดรสเดน
0 - 0
1 - 0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [GERD3-16]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[IRNPR-7] ซบ อฮัน2
1 - 0
5 - 0
Sepehr Naghsh Jahan2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CROD1-5] สลาเวน โคปริฟนิก้า1
2 - 0
2 - 0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [HUND1-10]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HUND3E-25] บูดาเปสต์ ฮอนเวด 21
0 - 0
1 - 2
Ivancsa1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GRED2-15] คาลิเทีย
0 - 1
1 - 2
อโพลลอน สมายร์นิส [GRED1-16]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GRED1-14] เคอร์คีย์ร่า
2 - 1
4 - 2
โดซา ดรามัส [GRED3-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUTD2-9] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
0 - 1
0 - 1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[86] มอริเตเนีย
0 - 0
0 - 1
คอโมโรส [143]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SPAD1-16] คิโรน่า
3 - 1
3 - 2
มงต์เปลลิเย่ร์ [FRAD1-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD1-2] ริเยก้า2
1 - 0
2 - 0
อันคาราน เฮอร์วาตินี่ [SLOD1-9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD2-9] โอร์แลงส์ ยูเอส
0 - 1
1 - 1
ทรัวส์ [FRAD1-9]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CYPD1-2] เออีเค ลาร์นาคา
1 - 0
1 - 1
เนีย ซาลามิส [CYPD1-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Tabasalu FC Charma3
5 - 2
7 - 2
Saue JK Laagri
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD2-8] ออสเตรีย ลัสเตนัว
0 - 1
1 - 2
วินเตอร์ทูร์ [SUID1-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD3-8] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส2
0 - 0
1 - 4
ไฮน์เดนเฮลม์ [GERD2-16]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
TSV Lehnerz
0 - 0
0 - 3
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD1-5] ก็อง
0 - 0
0 - 2
เกววีลย์ อูแอส [FRAD2-19]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD3-7] เอสวี เม็พเพ่น1
1 - 1
3 - 3
แวร์เดอร์ เบรเมน [GERD1-17]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD3-9] วีเอฟอาร์ อาเล่น
2 - 1
2 - 2
สตุ๊ตการ์ต [GERD1-14]
 - 
 - 
  
23:45
FT
JK Piraaja Tallinn3
1 - 1
2 - 3
Tallinna JK Legion11
 - 
 - 
  
00:00
FT
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
1 - 0
3 - 0
ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ)
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-17] ดิฌง
0 - 1
2 - 3
โซโชซ์ [FRAD2-17]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ROMD1-7] ดินาโม บูคาเรสต์1
1 - 0
2 - 1
อาริส ลิมาสซอล [CYPD1-13]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-11] คอร์ไทรจ์
1 - 0
2 - 0
อาเมียงส์ [FRAD1-16]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD2-3] แบรสต์
0 - 0
0 - 2
แรนส์ [FRAD1-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก1
5 - 1
7 - 2
FV Eintracht Niesky
 - 
 - 
  
07:20
FT
[ARGD1-13] ซานมาร์ติน ซานฮวน2
0 - 0
1 - 0
โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-1]2
 - 
 - 
  
09:00
FT
[JPND1-17] โอมิยะ อาร์ดิย่า
1 - 1
2 - 1
โทชิกิ เอสซี [JPND3-1]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20)1
2 - 1
3 - 3
โปแลนด์ ยู202
 - 
 - 
  
21:00
FT
สโลวะเกีย(ยู 19)1
0 - 0
0 - 1
กรีซ(ยู 19)5
 - 
 - 
  
23:00
FT
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)1
0 - 0
1 - 0
อังกฤษ(ยู 19)1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
FT
ออสเตรีย(ยู 19)2
2 - 0
2 - 0
ลิธัวเนีย (ยู 19)32
 - 
 - 
  
21:30
FT
อิสราเอล ยู195
1 - 2
1 - 2
โคโซโว(ยู 19) (N)2
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet