โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[112] จอร์เจีย
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1เวลส์ [18]
  
[29] ไอร์แลนด์1
FT
01:45
2 - 0
2 - 0
11มอลโดวา [159]
  
[37] ออสเตรีย5
FT
01:45
1 - 1
3 - 2
เซอร์เบีย [42]
  
[12] อิตาลี1
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
2FYR มาซิโดเนีย [135]
  
[190] ลิกเตนสไตน์3
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
อิสราเอล [70]
  
[11] สเปน2
FT
01:45
3 - 0
3 - 0
5แอลเบเนีย [63]
  
[16] โครเอเชีย1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
1ฟินแลนด์ [110]
  
[33] ตุรกี3
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
1ไอซ์แลนด์ [20]
  
[180] โคโซโว2
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
2ยูเครน (N) [27]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[26] สหรัฐอเมริกา
FT
06:35
3 - 0
4 - 0
3ปานามา [61]
  
[14] เม็กซิโก1
FT
08:40
0 - 0
3 - 1
3ตรินิแดดและโตเบโก [83]
  

โปรแกรมฟุตบอล คิริน คัพ ฟุตบอล คิริน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[44] ญี่ปุ่น
FT
17:20
0 - 0
2 - 1
2นิวซีแลนด์ [123]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOCH-7] ดัมบาร์ตัน2
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
1สแตรนแรร์ [SCOL1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ คัพ ฟุตบอล เวลส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WLD2-4] อเบอร์ดาเร ทาวน์2
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
2อัมมันฟอร์ด
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-10] ซีเอ ฮูราแคน1
FT
06:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 1-3
5เบเลซ ซาร์สฟิลด์ (N) [ARGD1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[65] มาลี1
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
4ไอเวอรี่โคสต์ [54]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
รัสเซีย(ยู 21)2
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
2ออสเตรีย(ยู 21)
  
สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)14
FT
20:00
0 - 2
0 - 2
1เซอร์เบีย(ยู 21)
  
บัลแกเรีย(ยู 21)14
FT
22:30
1 - 1
2 - 2
3คาซัคสถาน(ยู 21)
  
เดนมาร์ก(ยู 21)1
FT
23:00
2 - 0
5 - 2
1จอร์เจีย(ยู 21)
  
โปแลนด์(ยู 21)1
FT
23:00
1 - 1
3 - 3
1ฟินแลนด์(ยู 21)
  
เนเธอร์แลนด์(ยู 21)
FT
23:00
3 - 0
3 - 0
4ลัตเวีย(ยู 21)
  
สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
โรมาเนีย(ยู 21)
  
เยอรมนี(ยู 21)2
FT
00:00
3 - 0
6 - 1
4อาเซอร์ไบจาน(ยู 21)
  
เบลเยียม (ยู 21)
FT
01:00
1 - 0
1 - 1
1สวีเดน(ยู 21)
  
อังกฤษ(ยู 21)
FT
01:45
1 - 0
3 - 1
สกอตแลนด์ (ยู 21)
  

โปรแกรมฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17 ฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โคลัมเบีย ยู17
FT
18:30
0 - 1
0 - 1
กานา ยู17 (N)
  
นิวซีแลนด์ (ยู 17)11
FT
18:30
0 - 1
1 - 1
1ตุรกี(ยู 17) (N)
  
ปารากวัย ยู17
FT
21:30
2 - 2
3 - 2
3มาลี ยู17 (N)
  
อินเดีย ยู17
FT
21:30
0 - 1
0 - 3
สหรัฐอเมริกา (ยู 17)
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] อัลเมเร่ ซิตี้1
FT
01:00
0 - 1
3 - 2
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [4]
  
[11] ดอร์เดรชท์2
FT
01:00
2 - 0
4 - 3
6เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [13]
  
[9] เอ็มเมน
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
เอสซี คัมบูร์ [10]
  
[20] เฮลมอนด์ สปอร์ต
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
เดอ กราฟสคัป [6]
  
[1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
1เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [17]
  
[12] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
FT
01:00
0 - 2
1 - 2
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [8]
  
[5] เอฟซี ออสส์4
FT
01:00
0 - 2
1 - 6
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [15]
  
[2] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด1
FT
01:00
1 - 1
1 - 2
31เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [3]
  
[18] โวเลนดัม3
FT
01:00
1 - 2
3 - 4
4เอสซี เทลสตาร์ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ1
FT
05:15
1 - 0
1 - 2
3เอสซี เปซานดู (พีเอ) [13]
  
[15] ซีอาร์บี แม็คซิโอ
FT
06:30
1 - 0
1 - 0
3เอบีซี อาร์เอ็น [20]
  
[17] โกยาส4
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
3เนาติโก (พีอี) [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เมลเบิร์น ซิตี้2
FT
15:50
1 - 0
2 - 0
2บริสแบน โรว์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอฟซี พิวนิค
FT
14:00
1 - 0
2 - 1
เอฟซี อรัคซัคช์
  
[BULD1-7] โบเตฟ พล็อฟดิฟ2
FT
15:00
0 - 2
2 - 2
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [BULD2-12]
  
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย1
FT
15:00
1 - 1
3 - 1
พีเอฟเค มอนทาน่า [BULD2-8]
  
[CYPD1-14] เอร์มิส อราดิปปู
FT
15:00
1 - 1
2 - 3
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-3]
  
[CZED1-16] เบอโน่1
FT
15:30
1 - 1
1 - 2
วิทโควิซ [CZED2-16]
  
[HUND1-12] บัลมาซุยวารอชี เอฟซี1
FT
16:00
0 - 1
0 - 1
เดเบรเซน วีเอสซี [HUND1-3]
  
[FRAD1-4] น็องต์
FT
17:00
1 - 1
1 - 2
ชามัวร์ นิออร์ท (N) [FRAD2-10]
  
[POLD2-8] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
FT
17:00
0 - 3
0 - 5
อาร์ก้า กดิเนีย (N) [POLD1-11]
  
[GERD2-12] อิงโกลสตัดท์4
FT
18:00
1 - 0
2 - 0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [GERD3-5]
  
[POLD1-7] วิสล่า พล็อค1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
โปกอน ซีดล์เซ [POLD2-13]
  
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ2
FT
18:00
0 - 0
2 - 3
2สตรัมส์ก้า สลาวา [BULD2-13]
  
[CROD1-6] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
FT
19:00
1 - 0
1 - 1
1เอฟเค ครูปา [BOSPL-4]
  
[GERD2-2] โฮลสไตน์ คีล
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [GERD3-11]
  
[POLD2-6] รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
FT
19:00
2 - 0
2 - 0
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [POLD2-16]
  
[GERD2-10] ดินาโม เดรสเดน
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [GERD3-16]
  
[IRNPR-7] ซบ อฮัน2
FT
19:30
1 - 0
5 - 0
2Sepehr Naghsh Jahan
  
[CROD1-5] สลาเวน โคปริฟนิก้า1
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
3ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [HUND1-10]
  
[HUND3E-25] บูดาเปสต์ ฮอนเวด 21
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
1Ivancsa
  
[GRED2-15] คาลิเทีย
FT
20:00
0 - 1
1 - 2
อโพลลอน สมายร์นิส [GRED1-16]
  
[GRED1-14] เคอร์คีย์ร่า
FT
20:30
2 - 1
4 - 2
โดซา ดรามัส [GRED3-4]
  
[AUTD2-9] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-2]
  
[86] มอริเตเนีย
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
คอโมโรส [143]
  
[SPAD1-16] คิโรน่า
FT
21:00
3 - 1
3 - 2
มงต์เปลลิเย่ร์ [FRAD1-13]
  
[CROD1-2] ริเยก้า2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
อันคาราน เฮอร์วาตินี่ [SLOD1-9]
  
[FRAD2-9] โอร์แลงส์ ยูเอส
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
ทรัวส์ [FRAD1-9]
  
[CYPD1-2] เออีเค ลาร์นาคา
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
เนีย ซาลามิส [CYPD1-11]
  
Tabasalu FC Charma3
FT
23:00
5 - 2
7 - 2
Saue JK Laagri
  
[AUTD2-8] ออสเตรีย ลัสเตนัว
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
วินเตอร์ทูร์ [SUID1-10]
  
[GERD3-8] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส2
FT
23:00
0 - 0
1 - 4
1ไฮน์เดนเฮลม์ [GERD2-16]
  
TSV Lehnerz
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
  
[FRAD1-5] ก็อง
FT
23:30
0 - 0
0 - 2
เกววีลย์ อูแอส [FRAD2-19]
  
[GERD3-7] เอสวี เม็พเพ่น1
FT
23:30
1 - 1
3 - 3
แวร์เดอร์ เบรเมน [GERD1-17]
  
[GERD3-9] วีเอฟอาร์ อาเล่น
FT
23:30
2 - 1
2 - 2
สตุ๊ตการ์ต [GERD1-14]
  
JK Piraaja Tallinn3
FT
23:45
1 - 1
2 - 3
11Tallinna JK Legion
  
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ)
  
[FRAD1-17] ดิฌง
FT
00:00
0 - 1
2 - 3
โซโชซ์ [FRAD2-17]
  
[ROMD1-7] ดินาโม บูคาเรสต์1
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
2อาริส ลิมาสซอล [CYPD1-13]
  
[BELD1-11] คอร์ไทรจ์
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
อาเมียงส์ [FRAD1-16]
  
[FRAD2-3] แบรสต์
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
แรนส์ [FRAD1-15]
  
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก1
FT
00:00
5 - 1
7 - 2
FV Eintracht Niesky
  
[ARGD1-13] ซานมาร์ติน ซานฮวน2
FT
07:20
0 - 0
1 - 0
2โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-1]
  
[JPND1-17] โอมิยะ อาร์ดิย่า
FT
09:00
1 - 1
2 - 1
โทชิกิ เอสซี [JPND3-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20)1
FT
20:30
2 - 1
3 - 3
2โปแลนด์ ยู20
  
สโลวะเกีย(ยู 19)1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
5กรีซ(ยู 19)
  
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1อังกฤษ(ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ออสเตรีย(ยู 19)2
FT
18:30
2 - 0
2 - 0
32ลิธัวเนีย (ยู 19)
  
อิสราเอล ยู195
FT
21:30
1 - 2
1 - 2
2โคโซโว(ยู 19) (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet