โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[112] จอร์เจีย
0 - 0
0 - 1
เวลส์ [18]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[29] ไอร์แลนด์1
2 - 0
2 - 0
มอลโดวา [159]11
 - 
 - 
  
01:45
FT
[37] ออสเตรีย5
1 - 1
3 - 2
เซอร์เบีย [42]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[12] อิตาลี1
1 - 0
1 - 1
FYR มาซิโดเนีย [135]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[190] ลิกเตนสไตน์3
0 - 1
0 - 1
อิสราเอล [70]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[11] สเปน2
3 - 0
3 - 0
แอลเบเนีย [63]5
 - 
 - 
  
01:45
FT
[16] โครเอเชีย1
0 - 0
1 - 1
ฟินแลนด์ [110]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[33] ตุรกี3
0 - 2
0 - 3
ไอซ์แลนด์ [20]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[180] โคโซโว2
0 - 0
0 - 2
ยูเครน (N) [27]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:35
FT
[26] สหรัฐอเมริกา
3 - 0
4 - 0
ปานามา [61]3
 - 
 - 
  
08:40
FT
[14] เม็กซิโก1
0 - 0
3 - 1
ตรินิแดดและโตเบโก [83]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล คิริน คัพ ฟุตบอล คิริน คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:20
FT
[44] ญี่ปุ่น
0 - 0
2 - 1
นิวซีแลนด์ [123]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[SCOCH-7] ดัมบาร์ตัน2
1 - 0
2 - 1
สแตรนแรร์ [SCOL1-6]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เวลส์ คัพ ฟุตบอล เวลส์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[WLD2-4] อเบอร์ดาเร ทาวน์2
0 - 0
0 - 0
อัมมันฟอร์ด2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Argentinian Cup 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:30
FT
[ARGD1-10] ซีเอ ฮูราแคน1
0 - 0
0 - 0 *PEN 1-3
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ (N) [ARGD1-15]5
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[65] มาลี1
0 - 0
0 - 0
ไอเวอรี่โคสต์ [54]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
รัสเซีย(ยู 21)2
1 - 0
1 - 0
ออสเตรีย(ยู 21)2
 - 
 - 
  
20:00
FT
สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)14
0 - 2
0 - 2
เซอร์เบีย(ยู 21)1
 - 
 - 
  
22:30
FT
บัลแกเรีย(ยู 21)14
1 - 1
2 - 2
คาซัคสถาน(ยู 21)3
 - 
 - 
  
23:00
FT
เดนมาร์ก(ยู 21)1
2 - 0
5 - 2
จอร์เจีย(ยู 21)1
 - 
 - 
  
23:00
FT
โปแลนด์(ยู 21)1
1 - 1
3 - 3
ฟินแลนด์(ยู 21)1
 - 
 - 
  
23:00
FT
เนเธอร์แลนด์(ยู 21)
3 - 0
3 - 0
ลัตเวีย(ยู 21)4
 - 
 - 
  
00:00
FT
สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)
0 - 1
0 - 2
โรมาเนีย(ยู 21)
 - 
 - 
  
00:00
FT
เยอรมนี(ยู 21)2
3 - 0
6 - 1
อาเซอร์ไบจาน(ยู 21)4
 - 
 - 
  
01:00
FT
เบลเยียม (ยู 21)
1 - 0
1 - 1
สวีเดน(ยู 21)1
 - 
 - 
  
01:45
FT
อังกฤษ(ยู 21)
1 - 0
3 - 1
สกอตแลนด์ (ยู 21)
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17 ฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
FT
โคลัมเบีย ยู17
0 - 1
0 - 1
กานา ยู17 (N)
 - 
 - 
  
18:30
FT
นิวซีแลนด์ (ยู 17)11
0 - 1
1 - 1
ตุรกี(ยู 17) (N)1
 - 
 - 
  
21:30
FT
ปารากวัย ยู17
2 - 2
3 - 2
มาลี ยู17 (N)3
 - 
 - 
  
21:30
FT
อินเดีย ยู17
0 - 1
0 - 3
สหรัฐอเมริกา (ยู 17)
 - 
 - 
  

ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[16] อัลเมเร่ ซิตี้1
0 - 1
3 - 2
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [4]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[11] ดอร์เดรชท์2
2 - 0
4 - 3
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [13]6
 - 
 - 
  
01:00
FT
[9] เอ็มเมน
1 - 0
2 - 0
เอสซี คัมบูร์ [10]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[20] เฮลมอนด์ สปอร์ต
0 - 0
0 - 2
เดอ กราฟสคัป [6]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
1 - 1
2 - 1
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [17]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[12] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
0 - 2
1 - 2
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [8]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[5] เอฟซี ออสส์4
0 - 2
1 - 6
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [15]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[2] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด1
1 - 1
1 - 2
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [3]31
 - 
 - 
  
01:00
FT
[18] โวเลนดัม3
1 - 2
3 - 4
เอสซี เทลสตาร์ [14]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[10] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ1
1 - 0
1 - 2
เอสซี เปซานดู (พีเอ) [13]3
 - 
 - 
  
06:30
FT
[15] ซีอาร์บี แม็คซิโอ
1 - 0
1 - 0
เอบีซี อาร์เอ็น [20]3
 - 
 - 
  
07:30
FT
[17] โกยาส4
1 - 0
2 - 0
เนาติโก (พีอี) [19]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:50
FT
[4] เมลเบิร์น ซิตี้2
1 - 0
2 - 0
บริสแบน โรว์ [3]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
เอฟซี พิวนิค
1 - 0
2 - 1
เอฟซี อรัคซัคช์
 - 
 - 
  
15:00
FT
[BULD1-7] โบเตฟ พล็อฟดิฟ2
0 - 2
2 - 2
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [BULD2-12]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย1
1 - 1
3 - 1
พีเอฟเค มอนทาน่า [BULD2-8]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CYPD1-14] เอร์มิส อราดิปปู
1 - 1
2 - 3
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-3]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED1-16] เบอโน่1
1 - 1
1 - 2
วิทโควิซ [CZED2-16]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[HUND1-12] บัลมาซุยวารอชี เอฟซี1
0 - 1
0 - 1
เดเบรเซน วีเอสซี [HUND1-3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[FRAD1-4] น็องต์
1 - 1
1 - 2
ชามัวร์ นิออร์ท (N) [FRAD2-10]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD2-8] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
0 - 3
0 - 5
อาร์ก้า กดิเนีย (N) [POLD1-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERD2-12] อิงโกลสตัดท์4
1 - 0
2 - 0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [GERD3-5]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD1-7] วิสล่า พล็อค1
0 - 0
0 - 0
โปกอน ซีดล์เซ [POLD2-13]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ2
0 - 0
2 - 3
สตรัมส์ก้า สลาวา [BULD2-13]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CROD1-6] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
1 - 0
1 - 1
เอฟเค ครูปา [BOSPL-4]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD2-2] โฮลสไตน์ คีล
0 - 1
2 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [GERD3-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLD2-6] รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
2 - 0
2 - 0
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [POLD2-16]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD2-10] ดินาโม เดรสเดน
0 - 0
1 - 0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [GERD3-16]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[IRNPR-7] ซบ อฮัน2
1 - 0
5 - 0
Sepehr Naghsh Jahan2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CROD1-5] สลาเวน โคปริฟนิก้า1
2 - 0
2 - 0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [HUND1-10]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HUND3E-25] บูดาเปสต์ ฮอนเวด 21
0 - 0
1 - 2
Ivancsa1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GRED2-15] คาลิเทีย
0 - 1
1 - 2
อโพลลอน สมายร์นิส [GRED1-16]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GRED1-14] เคอร์คีย์ร่า
2 - 1
4 - 2
โดซา ดรามัส [GRED3-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUTD2-9] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
0 - 1
0 - 1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[86] มอริเตเนีย
0 - 0
0 - 1
คอโมโรส [143]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SPAD1-16] คิโรน่า
3 - 1
3 - 2
มงต์เปลลิเย่ร์ [FRAD1-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD1-2] ริเยก้า2
1 - 0
2 - 0
อันคาราน เฮอร์วาตินี่ [SLOD1-9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD2-9] โอร์แลงส์ ยูเอส
0 - 1
1 - 1
ทรัวส์ [FRAD1-9]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CYPD1-2] เออีเค ลาร์นาคา
1 - 0
1 - 1
เนีย ซาลามิส [CYPD1-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Tabasalu FC Charma3
5 - 2
7 - 2
Saue JK Laagri
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD2-8] ออสเตรีย ลัสเตนัว
0 - 1
1 - 2
วินเตอร์ทูร์ [SUID1-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD3-8] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส2
0 - 0
1 - 4
ไฮน์เดนเฮลม์ [GERD2-16]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
TSV Lehnerz
0 - 0
0 - 3
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD1-5] ก็อง
0 - 0
0 - 2
เกววีลย์ อูแอส [FRAD2-19]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD3-7] เอสวี เม็พเพ่น1
1 - 1
3 - 3
แวร์เดอร์ เบรเมน [GERD1-17]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD3-9] วีเอฟอาร์ อาเล่น
2 - 1
2 - 2
สตุ๊ตการ์ต [GERD1-14]
 - 
 - 
  
23:45
FT
JK Piraaja Tallinn3
1 - 1
2 - 3
Tallinna JK Legion11
 - 
 - 
  
00:00
FT
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
1 - 0
3 - 0
ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ)
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD1-17] ดิฌง
0 - 1
2 - 3
โซโชซ์ [FRAD2-17]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ROMD1-7] ดินาโม บูคาเรสต์1
1 - 0
2 - 1
อาริส ลิมาสซอล [CYPD1-13]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-11] คอร์ไทรจ์
1 - 0
2 - 0
อาเมียงส์ [FRAD1-16]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD2-3] แบรสต์
0 - 0
0 - 2
แรนส์ [FRAD1-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก1
5 - 1
7 - 2
FV Eintracht Niesky
 - 
 - 
  
07:20
FT
[ARGD1-13] ซานมาร์ติน ซานฮวน2
0 - 0
1 - 0
โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-1]2
 - 
 - 
  
09:00
FT
[JPND1-17] โอมิยะ อาร์ดิย่า
1 - 1
2 - 1
โทชิกิ เอสซี [JPND3-1]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20)1
2 - 1
3 - 3
โปแลนด์ ยู202
 - 
 - 
  
21:00
FT
สโลวะเกีย(ยู 19)1
0 - 0
0 - 1
กรีซ(ยู 19)5
 - 
 - 
  
23:00
FT
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)1
0 - 0
1 - 0
อังกฤษ(ยู 19)1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
FT
ออสเตรีย(ยู 19)2
2 - 0
2 - 0
ลิธัวเนีย (ยู 19)32
 - 
 - 
  
21:30
FT
อิสราเอล ยู195
1 - 2
1 - 2
โคโซโว(ยู 19) (N)2
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet