โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด2
FT
15:30
2 - 0
2 - 1
3หนองบัว พิชญ เอฟซี [THAD1-11]
  
[THAD1-5] ปตท.เอฟซี ระยอง1
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
1เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [THAPR-2]
  
[THAPR-11] สุพรรณบุรี เอฟซี8
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
41แบงค็อก ยูไนเต็ด [THAPR-3]
  
[THAPR-4] เชียงราย ยูไนเต็ด3
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
4บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AZED1-1] คาราบัค14
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด (N) [SPAD1-4]
  
[ENGPR-5] เชลซี1
FT
01:45
2 - 1
3 - 3
เอเอส โรม่า [ITAD1-5]
  
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า12
FT
01:45
1 - 0
3 - 1
3โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-6]
  
[ITAD1-3] ยูเวนตุส2
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
2สปอร์ติ้ง ลิสบอน [PORD1-2]
  
[RUSPR-3] ซีเอสเคเอ มอสโก1
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
บาเซิ่ล [SUISl-3]
  
[PORD1-3] เบนฟิก้า13
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGPR-2]
  
[BELD1-5] อันเดอร์เลชท์2
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
2ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [FRAD1-1]
  
[GERD1-2] บาเยิร์น มิวนิค
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
1เซลติก [SCOPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-2] ริเวอร์เพลท
FT
07:10
2 - 0
4 - 1
1แอตเลติโก้ แอตแลนต้า (N) [ARGBM-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[INDD1-4] เบงกาลูรู13
FT
20:30
1 - 1
2 - 2
3อิสทิโล ดูชานบี
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-7] อูราวะ เรด ไดมอนส์2
FT
17:30
1 - 0
1 - 0
3เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [CHACSL-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17 ฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
กานา ยู17
FT
18:30
1 - 0
2 - 0
ไนเจอร์ ยู17 (N)
  
บราซิล (ยู 17)
FT
21:30
2 - 0
3 - 0
เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่12
FT
04:30
0 - 1
0 - 1
2วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [8]
  
[19] กอริติบ้า พีอาร์1
FT
04:30
1 - 0
1 - 0
1ครูไซโร่ (เอ็มจี) [5]
  
[9] อัตเลติโก มิไนโร่13
FT
06:00
1 - 2
2 - 3
3ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [17]
  
[1] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา1
FT
06:45
0 - 0
0 - 0
1เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [2]
  
[11] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)2
FT
06:45
2 - 0
3 - 1
เซาเปาโล [13]
  
[18] อาไว เอฟซี เอสซี2
FT
06:45
0 - 0
1 - 1
4โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-15] ซานโตส ลากูน่า1
FT
07:00
2 - 0
3 - 2
1เนกาซ่า [a-8]
  
[a-13] ปาชูก้า1
FT
07:05
0 - 1
2 - 2
41โตลูก้า [a-4]
  
[a-17] พูอีบลา
FT
09:00
1 - 0
2 - 0
2มอนเทอร์เรย์ [a-1]
  
[a-2] คลับ อเมริกา1
FT
09:00
0 - 0
2 - 1
1ชีวาส กัวดาลาจาร่า [a-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ISL-1] มุมไบ ซิตี้1
FT
16:35
0 - 0
0 - 0
2ซีดี อัลโคยาโน่ (N) [SPAD33-12]
  
Shahrdari Bandar Abbas2
FT
18:10
0 - 0
5 - 0
31Sanaye Talaee
  
Shohada Babolsar4
FT
18:15
1 - 1
1 - 1
31Esteghlal Jonub
  
Shahrdari Kashan3
FT
18:35
0 - 0
1 - 0
1Shahrdari Urmia FC
  
Hetmanki Wloszczowa Women
FT
18:35
0 - 1
0 - 6
Tarnovia Tarnow Women
  
เอสเตกฮลาน1
FT
18:55
1 - 0
2 - 2
2Caspian Qazvin
  
[SGPRL-7] วอร์ริเออร์ส เอฟซี (สำรอง)1
FT
19:30
3 - 1
5 - 1
2ฮ่องกง เรนเจอร์ส (สำรอง)
  
Athinaikos FC
FT
19:30
1 - 1
3 - 1
11Panerithraikos
  
อิลิโอปูลิ2
FT
19:30
0 - 0
1 - 0
3Thiella Ag Dimitriou
  
Petralona1
FT
19:30
3 - 0
4 - 0
Emos Petroupolis
  
Dourios Olympiakos Kipselis1
FT
19:30
0 - 0
0 - 3
4Ambelokipoi
  
AO Atlantis2
FT
19:45
0 - 1
0 - 2
4มาร์โก
  
Olympiakos Lauriou2
FT
19:45
1 - 3
1 - 4
Koropi
  
Keravnos
FT
19:45
5 - 0
7 - 0
AE Geraka
  
Maxi Marathonos4
FT
19:45
2 - 0
3 - 0
2Anoiksi
  
Oropos1
FT
19:45
2 - 1
4 - 1
1Proteas P Fokaias
  
Thiella Rafinas
FT
19:45
1 - 0
2 - 0
1Ahilleas K.Aharnon
  
Kyanos Astir Varis2
FT
19:50
0 - 0
2 - 0
Aris Voulas FC
  
[SUISl-5] กราสฮ็อปเปอร์
FT
21:00
3 - 1
3 - 3
อารัว [SUID1-6]
  
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)1
FT
23:00
3 - 0
7 - 1
UKS SMS II Lodz Women
  
Tabasalu FC Charma4
FT
23:30
0 - 1
0 - 3
1เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
  
Rohrbach Mattersburg
FT
23:30
0 - 3
1 - 8
1เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก [GERRegS-5]
  
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
เรอัล โอเบียโด [SPAD2-16]
  
[GERRegS-10] แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ5
FT
00:00
2 - 0
2 - 2 *ET 2-3
4เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม [GERRegS-8]
  
[GON-18] Schwarz-Weiss Essen3
FT
00:00
0 - 2
0 - 2
1ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น [GERRegW-14]
  
CD Getxo
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
21อลาเบส 2
  
[GERRegW-8] ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น1
FT
00:30
4 - 0
9 - 3
เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส [GON-8]
  
ทาเวิร์น
FT
01:00
0 - 2
1 - 4
เคียสโซ [SUID1-7]
  
[SPAD32-3] บูร์โกส ซีเอฟ1
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
1Real Avila CF
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เซอร์เบีย (ญ) ยู 20
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
เยอรมนี (ญ) ยู19
  
กาตาร์ ยู192
FT
23:00
1 - 1
2 - 4
1อุซเบกิสถาน ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
นอร์เวย์ ยู17
FT
16:00
0 - 1
0 - 1
กรีซ ยู17 (N)
  
เซอร์เบีย ยู17
FT
19:30
4 - 0
7 - 0
ยิบรอลตาร์ ยู 17
  
Facebook share Line line Twitter tweet