โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-4] เชลซี1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
4เอฟเวอร์ตัน [ENGPR-18]
  
[ENGPR-3] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
FT
02:00
2 - 0
2 - 3
เวสต์แฮมยูไนเต็ด [ENGPR-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD33-16] เอสดี ฟอร์เมนเตรา4
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
1แอธเลติก บิลเบา [SPAD1-11]
  
[SPAD31-19] พอนเฟร์ราดิน่า3
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
1บียาร์เรอัล [SPAD1-6]
  
[SPAD2-7] เรอัล บายาโดลิด
FT
01:30
0 - 0
1 - 2
3เลกาเนส [SPAD1-5]
  
[SPAD33-4] เอลเช่3
FT
02:30
0 - 1
1 - 1
2แอตเลติโก้ มาดริด [SPAD1-4]
  
[SPAD1-17] เออิบาร์3
FT
02:30
1 - 2
1 - 2
เซลต้า บีโก้ [SPAD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD2-18] ไกเซอร์สเลาเทิร์น4
FT
23:30
1 - 1
1 - 3
2สตุ๊ตการ์ต [GERD1-13]
  
[GERD1-11] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
FT
23:30
0 - 2
1 - 3
1โคโลญจน์ [GERD1-18]
  
[GERD1-14] โวล์ฟสบวร์ก
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
ฮันโนเวอร์ 96 [GERD1-6]
  
[GERD3-20] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค15
FT
23:30
1 - 1
2 - 3
2เนิร์นแบร์ก [GERD2-3]
  
[GERD1-3] แอร์เบ ไลป์ซิก12
FT
01:45
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
4บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-2]
  
[GERD1-17] แวร์เดอร์ เบรเมน1
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
1ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [GERD1-4]
  
[GERD2-15] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก2
FT
01:45
1 - 2
2 - 5
31ไฮน์เดนเฮลม์ [GERD2-16]
  
[GERD1-15] ไฟร์บวร์ก
FT
01:45
0 - 0
3 - 1
1ดินาโม เดรสเดน [GERD2-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ ฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-19] ลีลล์2
FT
23:45
1 - 1
2 - 2 *PEN 5-4
3วาล็องเซียนส์ [FRAD2-10]
  
[FRAD1-12] อองเช่ร์
FT
02:05
2 - 0
3 - 2
3น็องซี่ [FRAD2-16]
  
[FRAD1-17] ดิฌง2
FT
02:05
1 - 1
1 - 2
1แรนส์ [FRAD1-15]
  
[FRAD2-20] ตูร์ แอฟเซ1
FT
02:05
3 - 1
3 - 1
31น็องต์ [FRAD1-3]
  
[FRAD1-20] เม็ตซ์2
FT
02:05
0 - 0
1 - 0
1เรด สตาร์ 93 [FRAD3-5]
  
[FRAD1-18] สตารส์บูร์ก1
FT
02:05
1 - 0
1 - 1 *PEN 5-4
2แซงต์ เอเตียน [FRAD1-6]
  
[FRAD1-13] ทรัวส์2
FT
02:05
0 - 1
1 - 2
2อาเมียงส์ [FRAD1-16]
  
[FRAD1-10] ตูลูส1
FT
02:05
3 - 2
4 - 2
51แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] อตาลันต้า
FT
23:30
0 - 0
3 - 0
เวโรน่า [18]
  
[5] เอเอส โรม่า
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
1โครโตเน่ [17]
  
[8] โบโลญญ่า2
FT
01:45
0 - 2
1 - 2
2ลาซิโอ [4]
  
[16] กาญารี่5
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
1เบเนเวนโต้ [20]
  
[7] คิเอโว่2
FT
01:45
0 - 2
1 - 4
3เอซี มิลาน [11]
  
[9] ฟิออเรนติน่า1
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
31โตริโน่ [10]
  
[14] เจนัว1
FT
01:45
1 - 2
2 - 3
1นาโปลี [2]
  
[3] ยูเวนตุส1
FT
01:45
2 - 1
4 - 1
สปอล [19]
  
[13] ซัสเซาโล่2
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
3อูดิเนเซ่ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] อเบอร์ดีน4
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
เซลติก [1]
  
[10] ดันดี3
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
3มาเธอร์เวลล์ [4]
  
[3] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส13
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
3คิลมาร์น็อค [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-14] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
1เอชเอสวี ฮูค
  
[HOLD1-10] วีวีวี เวนโล3
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
51อูเทร็คท์ [HOLD1-9]
  
[HOLD3-22] เอเอสวี เด ไดก์3
FT
23:30
0 - 3
1 - 4
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-2]
  
[HOLD1-15] วิลเล่ม ทเว
FT
00:45
0 - 0
2 - 1
3เอสซี ฮีเรนวีน [HOLD1-7]
  
[HOLD1-18] โรด้า เจซี2
FT
00:45
1 - 0
3 - 1
โกรนิงเก้น [HOLD1-13]
  
[HOLD1-5] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
FT
01:45
2 - 0
4 - 1
21AVV Swift
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUTD1-1] สตวร์มกราซ
FT
23:00
3 - 1
4 - 1
6เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-7]
  
SV Wimpassing1
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
1โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [AUTD1-8]
  
[AUSD3M-5] ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก2
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
2เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-2]
  
[AUSD3M-9] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต1
FT
01:00
1 - 2
4 - 2
1เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD2-3]
  
[AUTD1-4] ออสเตรียเวียนนา1
FT
01:30
0 - 1
1 - 2
2ราปิด เวียนนา [AUTD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DENSASL-7] โอเดนเซ่ บีเค1
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
มิดทิลแลนด์ [DENSASL-1]
  
[DEND1-9] เฟรเดอริเซีย
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
เฮอฟอล์จ โคเก้ [DEND1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-15] เอสเคเอ คาบารอฟกี้
FT
15:30
0 - 0
2 - 0
เอฟเค โซชิ [RUSD1-6]
  
[RUSD1-18] ลุช เอเนอร์จีย่า2
FT
16:00
1 - 0
2 - 1
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [RUSD1-1]
  
[RUSD1-4] สปาร์ตัก ตัมบอฟ3
FT
18:00
0 - 0
0 - 2
2อแวนการ์ด คุร์สค์ [RUSD1-14]
  
[RUSD1-15] เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด3
FT
19:00
0 - 2
0 - 4
ชินนิค ยาโรสลาฟ (N) [RUSD1-7]
  
[RUSPR-9] เอฟเค รอสตอฟ1
FT
22:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 9-10
1อัมคาร์ เพิร์ม [RUSPR-12]
  
[RUSPR-7] รูบิน คาซาน
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
1ครีลย่า โซเวียตอฟ [RUSD1-2]
  
[RUSPR-14] เอฟเคตอสโนว์1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 6-5
3ทอม ทอมสค์ [RUSD1-19]
  
[RUSPR-6] สปาร์ตัก มอสโก2
FT
23:00
1 - 1
5 - 2
2สปาร์ตัก นาลชิค [RUSD2S-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFLC-2] จิสครา โดแมซลิซ
FT
19:35
1 - 2
2 - 4
2มลาด้า โบเลสลาฟ [CZED1-11]
  
[CZED2-9] เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
FT
20:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-5
1ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-9]
  
[CZED1-5] สปาร์ตาปราก4
FT
22:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 2-4
8บานิค ออสตราว่า [CZED1-14]
  
[CZED1-16] วิโซซิน่า จิคลาวา1
FT
23:00
1 - 0
1 - 3
1สลาเวีย ปราก [CZED1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD2-4] โครบริ โกลกูฟว์1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
3อาร์ก้า กดิเนีย [POLD1-9]
  
[POLD2-10] บิโตเวีย บิโตฟ1
FT
01:30
1 - 2
1 - 3
ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SUID3-6] สตาเด้ นยอนเนียส4
FT
00:15
1 - 2
1 - 3
3เอฟซี ธูน [SUISl-8]
  
[SUID22-2] FC Munsingen4
FT
00:30
0 - 0
0 - 3
2ยัง บอยส์ [SUISl-1]
  
[SUID1-4] เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา2
FT
01:00
1 - 1
1 - 2
บาเซิ่ล [SUISl-2]
  
[SUISl-6] ลัวซานนี สปอร์ท
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
2กราสฮ็อปเปอร์ [SUISl-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TUR3BA-7] ออฟสปอร์1
FT
17:00
0 - 0
1 - 3
1เยนิ มาลัตยาสปอร์ [TURD1-11]
  
[TURD2-8] อิสตันบูลสปอร์3
FT
17:00
1 - 1
3 - 3 *ET 4-3
2อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ (N) [TURD3BG-5]
  
[TUR3BA-16] โอฮันกาซิสปอร์4
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-0
3ซานลิอูร์ฟาสปอร์ [TURD3LB-1]
  
[TURD3BG-15] อียูบสปอร์2
FT
17:00
0 - 1
1 - 1 *ET 4-1
2กูมัสฮาเนสสปอร์ (N) [TURD3LB-2]
  
[TUR3BA-11] บัทมาน เปโทรลสปอร์
FT
17:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
เดนิซลิสปอร์ [TURD2-17]
  
[TUR3BC-3] Corum Belediyespor
FT
18:30
0 - 2
0 - 6
1แทร็บซอนสปอร์ [TURD1-13]
  
[TURD2-6] อลาซิกสปอร์
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ [TURD3BG-4]
  
[TURD1-16] เกนเคลอร์บิลิจี้2
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
2Tuzlaspor Kulubu [TURD3BG-17]
  
[TURD1-9] ชีวาสสปอร์1
FT
22:30
1 - 0
3 - 1
Kizilcabolukspor [TUR3BC-2]
  
[TURD3BG-13] บูคาสปอร์15
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
3อาเหม็ดสปอร์ [TURD3BG-7]
  
[TURD2-15] กาเซียนเท็ป B.B.3
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
3อันคารา เดไมสปอร์ [TUR3BB-7]
  
[TURD2-14] เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
Tire 1922 Spor [TUR3BB-9]
  
[TURD1-18] ออสมานลิสปอร์ เอฟซี1
FT
00:30
2 - 0
5 - 0
3คารากูมรัค [TURD3LB-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED3-57] เออร์โกเทลิส1
FT
19:00
0 - 2
2 - 4
5สโกดา ซานธี [GRED1-8]
  
อะคาไนกัว
FT
19:05
0 - 1
0 - 3
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-5]
  
[GRED1-11] พาไนโทลิกอส อกรีนิออน1
FT
21:15
1 - 0
2 - 0
2พานเซอร์ไรกอส [GRED2-9]
  
[GRED2-3] อาริส ซาโลนิก้า3
FT
21:15
0 - 1
1 - 2
2พานิโอนิออส [GRED1-3]
  
[GRED1-16] เออีแอล ลาริซ่า2
FT
21:15
1 - 0
3 - 0
4พานาคายคิ 2005 [GRED3-74]
  
[GRED3-27] อปอลล่อน คาลามาเรีย4
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
2พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRED1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-4] เซเรโซ โอซาก้า2
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
โอมิยะ อาร์ดิย่า [JPND1-17]
  
[JPND1-3] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส1
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
1จูบิโล อิวาตะ [JPND1-6]
  
[JPND1-10] วิสเซล โกเบ3
FT
17:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
1คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-1]
  
[JPND1-2] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่1
FT
17:30
0 - 0
0 - 1
คาชิว่า เรย์โซล [JPND1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD2-2] ปูซานไอปาร์ค
FT
17:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
41ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [KORD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PARD1-9] นาซิอองนาล อซุนซิยง2
FT
05:15
1 - 1
1 - 4
อินดิเพนเดนเต้ (N) [ARGD1-11]
  
[BRAD1-11] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)3
FT
06:45
0 - 1
0 - 1
3ฟลาเมงโก [BRAD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-2] บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)1
FT
06:45
0 - 2
0 - 3
1เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17 ฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[D1] บราซิล (ยู 17)
FT
18:30
1 - 2
1 - 3
อังกฤษ(ยู 17) (N) [F1]
  
[B2] มาลี ยู17
FT
21:30
0 - 2
1 - 3
สเปน ยู17 (N) [D2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า12
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
51สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อันเดอร์เลชท์1
FT
01:30
0 - 0
2 - 0
1ซูลเต้ วาเรเกม [7]
  
[11] ราซิ่ง เกงค์3
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
1คลับบรูซ [1]
  
[8] วาสแลนด์ บีเวเรน1
FT
01:30
0 - 0
2 - 1
4คอร์ไทรจ์ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เอสเบิร์ก
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
2วีบรอก [5]
  
[10] ไนโคบิ้ง เอฟซี
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
41เวเจิล [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ชิคาโก ไฟร์
FT
07:30
0 - 2
0 - 4
1นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [6]
  
[3] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
FT
09:55
1 - 0
5 - 0
2ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ปักกิ่ง กั๋วอัน11
FT
18:35
0 - 0
1 - 0
51ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-18] เยโอวิล ทาวน์2
FT
01:45
1 - 1
1 - 1 *PEN 5-3
1เชลซี(ยู 23) [ENGPU23A-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-13] ซานโตส ลากูน่า1
FT
07:00
0 - 0
2 - 0
3เนกาซ่า [MEXD1a-7]
  
[MEXD1a-11] ปาชูก้า11
FT
07:05
3 - 0
5 - 0
2ซากาเตเปค [MEXD2a-6]
  
[MEXD1a-1] มอนเทอร์เรย์2
FT
08:30
1 - 1
2 - 2 *PEN 4-3
1ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [MEXD2a-13]
  
[MEXD1a-15] ชีวาส กัวดาลาจาร่า4
FT
09:05
1 - 0
1 - 0
21อัตลาส [MEXD1a-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Persepolis Mashhad3
FT
17:45
0 - 2
1 - 2
3Shahrdari Bandar Abbas
  
อัล ซีบ
FT
18:30
0 - 0
2 - 0
1จาลัน
  
Caspian Qazvin1
FT
18:30
0 - 0
1 - 1
Sardar Bukan FC
  
Agios Ierotheos5
FT
19:30
0 - 1
0 - 1
1Agios Dimitrios
  
AO Neas Ionias
FT
19:30
0 - 0
0 - 4
Fostiras
  
FC Sourmena14
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
2Ifaistos Peristeriou
  
Fostiras Ilioupolis2
FT
19:30
0 - 1
1 - 2
1Agia Paraskevi
  
AE Kifisias2
FT
19:30
1 - 1
2 - 2
3Peristeriou
  
Ilissia 20044
FT
19:30
0 - 2
1 - 3
2Halandri
  
Iraklio3
FT
19:30
0 - 0
0 - 0
31Athinaida
  
พานาเลฟซิไนกอส
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
1Apollon Pontion
  
Ethnikos Panoramatos2
FT
20:00
0 - 1
0 - 3
3Mandraikos
  
Thrasivolos Filis1
FT
20:00
0 - 0
3 - 1
4Asteras Magoulas
  
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย1
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
2เอฟซี ฮีบาร์
  
มินยอร์ เพอร์นิค2
FT
20:00
0 - 0
5 - 1
2Marek Dupnitza
  
[BRAU19-6] แอนดราส บราซิล พีอาร์(ยู 19)
FT
00:35
0 - 1
0 - 3
กอริติบ้า ยู 19 [BRAU19-5]
  
กรูเซย์รู(ยู 23)2
FT
04:00
1 - 0
1 - 0
1ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23)
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อุซเบกิสถาน ยู193
FT
18:00
2 - 0
4 - 1
3สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[F2] สโลวีเนีย ยู17
FT
16:00
0 - 0
1 - 2
ฝรั่งเศส(ยู 17) (N) [F1]
  
[F4] คาซัคสถาน(ยู 17)
FT
16:00
1 - 1
1 - 3
เบลารุส(ยู 17) [F3]
  
[B4] ลิกเตนสไตน์(ยู 17)
FT
19:00
0 - 4
0 - 5
แอลเบเนีย(ยู 17) [B3]
  
[B1] โครเอเชีย(ยู 17)1
FT
19:00
1 - 1
1 - 1
สเปน ยู17 (N) [B2]
  
[G2] เดนมาร์ก ยู17
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
อันดอร์ร่า ยู17 (N) [G3]
  
[G1] สกอตแลนด์(ยู 17)
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
เอสโตเนีย ยู17 [G4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
3เออีพี ปาฟอส [4]
  
[7] อโปเอล นิโคเซีย
FT
22:00
0 - 3
0 - 4
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [6]
  
[14] อาริส ลิมาสซอล1
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
3เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี [13]
  
[11] เอร์มิส อราดิปปู2
FT
00:00
2 - 1
3 - 2
1อัลกิ โอโรกลินี [10]
  
Facebook share Line line Twitter tweet