โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ISRD1-3] มัคคาบี้เทลอาวีฟ1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
1โลโคโมทีฟ อัสตานา [KAZPR-1]
  
[CZED1-2] สลาเวีย ปราก1
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
1บียาร์เรอัล [SPAD1-6]
  
[SERD1-2] ปาร์ติซาน เบลเกรด3
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
1สเกนเดอร์บู กอร์ซ [ALBD1-1]
  
[SUISl-1] ยัง บอยส์1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
4ดินาโม เคียฟ [UKRD1-2]
  
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด1
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
4สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-4]
  
[TURD1-2] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค3
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
3ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [GERD1-7]
  
[GRED1-3] เออีเค เอเธนส์1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2เอซี มิลาน [ITAD1-8]
  
[CROD1-3] ริเยก้า12
FT
01:00
0 - 1
1 - 4
3ออสเตรียเวียนนา [AUTD1-4]
  
[FRAD1-3] โอลิมปิก ลียง2
FT
01:00
0 - 0
3 - 0
31เอฟเวอร์ตัน [ENGPR-18]
  
[CYPD1-5] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี3
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
3อตาลันต้า (N) [ITAD1-10]
  
[RUSPR-1] โลโคโมทีฟ มอสโก1
FT
01:00
1 - 1
1 - 2
4เชอร์ริฟ ติราสโพล [MOLD1-1]
  
[DENSASL-5] เอฟซี โคเปนเฮเกน3
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-9]
  
[CZED1-1] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น2
FT
03:05
3 - 1
4 - 1
3ลูกาโน [SUISl-9]
  
[ROMD1-1] สเตอัว บูคาเรสต์3
FT
03:05
1 - 1
1 - 1
5ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISRD1-4]
  
[GERD1-18] โคโลญจน์2
FT
03:05
1 - 2
5 - 2
4บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-2]
  
[ENGPR-5] อาร์เซน่อล1
FT
03:05
0 - 0
0 - 0
เซอร์เวน่า ซเวซด้า [SERD1-1]
  
[AUTD1-2] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
FT
03:05
0 - 0
0 - 0
2คอนยาสปอร์ [TURD1-14]
  
[PORD1-8] วิตอเรีย กิมาไรส์3
FT
03:05
0 - 0
1 - 0
31โอลิมปิก มาร์กเซย [FRAD1-4]
  
[SPAD1-15] แอธเลติก บิลเบา15
FT
03:05
0 - 0
1 - 0
1ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-4]
  
[GERD1-11] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
FT
03:05
1 - 0
2 - 0
2ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [UKRD1-6]
  
[HOLD1-5] วิเทสส์ อาร์นเฮม16
FT
03:05
0 - 1
0 - 2
21ซูลเต้ วาเรเกม [BELD1-6]
  
[ITAD1-4] ลาซิโอ1
FT
03:05
0 - 0
1 - 0
นีซ [FRAD1-16]
  
[NORD1-1] โรเซนบอร์ก1
FT
03:05
0 - 0
1 - 1
2เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUSPR-2]
  
[SPAD1-9] เรอัล โซเซียดาด
FT
03:05
1 - 0
3 - 0
2เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ [MKDD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-12] อินดิเพนเดนเต้3
FT
05:15
0 - 0
2 - 0
5นาซิอองนาล อซุนซิยง [PARD1-9]
  
[COLD1a-12] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า2
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
3สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [BRAD1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-19 Championship ฟุตบอล AFC U-19 Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
คีร์กิสถาน ยู192
FT
13:00
0 - 0
0 - 3
1โอมาน(ยู 19)
  
บรูไน ยู191
FT
13:00
0 - 3
0 - 11
1เกาหลีใต้ ยู19 (N)
  
ศรีลังกา ยู19
FT
14:00
0 - 5
0 - 10
อุซเบกิสถาน ยู19 (N)
  
เวียดนาม ยู19
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
2บังคลาเทศ ยู19 (N)
  
เนปาล ยู1912
FT
18:00
0 - 1
0 - 4
4บาห์เรน (ยู 19) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์2
FT
09:50
0 - 0
2 - 0
4แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด)
FT
19:15
0 - 0
4 - 5
ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) (N)
  
อียิปต์ ฟุตบอลชายหาด
FT
20:30
0 - 0
6 - 6
โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) (N)
  
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด)
FT
21:45
0 - 0
4 - 15
บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)
  
อิหร่าน ฟุตบอลชายหาด
FT
23:00
0 - 0
3 - 3
รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet