โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ3
FT
17:45
0 - 1
1 - 3
1การท่าเรือ เอฟซี [9]
  
[5] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด2
FT
17:45
1 - 2
2 - 5
3พัทยา ยูไนเต็ด [8]
  
[4] เชียงราย ยูไนเต็ด1
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
3นครราชสีมา เอฟซี [12]
  
[11] สุพรรณบุรี เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
3แบงค็อก ยูไนเต็ด [3]
  
[7] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
FT
18:00
0 - 1
2 - 1
ราชนาวี เอฟซี [13]
  
[16] ศรีสะเกษ เอฟซี2
FT
19:00
0 - 1
2 - 5
31ไทยฮอนด้า เอฟซี [17]
  
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด3
FT
19:00
3 - 0
4 - 0
3โปลิศ เทโร เอฟซี [14]
  
[10] อุบล ยูไนเต็ด4
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
2เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [2]
  
[15] สุโขทัย เอฟซี2
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
2ชลบุรี เอฟซี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A2] โครเอเชีย(ยู 21)
FT
20:00
1 - 0
5 - 0
1ซานมารีโน(ยู 21) [A6]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-19 Championship ฟุตบอล AFC U-19 Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I1] ญี่ปุ่น ยู19
FT
11:00
0 - 0
2 - 1
ไทย ยู19 (N) [I2]
  
[H1] เวียดนาม ยู19
FT
12:00
2 - 0
4 - 0
2ลาว ยู19 (N) [H4]
  
[A5] เนปาล ยู198
FT
13:00
0 - 3
0 - 5
2โอมาน(ยู 19) (N) [A4]
  
[F1] เกาหลีใต้ ยู191
FT
13:00
3 - 0
3 - 0
มาเลเซีย ยู19 [F2]
  
[I3] สิงคโปร์ ยู1924
FT
15:00
2 - 1
2 - 4
3มองโกเลีย(ยู 19) (N) [I4]
  
[B5] ศรีลังกา ยู19
FT
16:00
0 - 4
0 - 4
1บังคลาเทศ ยู19 (N) [B3]
  
[H2] ไต้หวัน ยู19
FT
16:00
1 - 0
2 - 0
2มาเก๊า ยู19 [H3]
  
[A3] บาห์เรน (ยู 19)1
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
41สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19) (N) [A1]
  
[J2] ออสเตรเลีย ยู193
FT
18:00
2 - 0
4 - 1
1เกาหลีเหนือ (ยู 19) (N) [J1]
  
[B1] อุซเบกิสถาน ยู193
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
4ทาจิกิสถาน ยู19 [B2]
  
[E3] อิหร่าน (ยู 19)12
FT
20:00
3 - 0
4 - 0
22ปาเลสไตน์ ยู19 (N) [E4]
  
[D4] เติร์กเมนิสถาน ยู192
FT
20:05
0 - 0
0 - 3
อินเดีย ยู19 (N) [D3]
  
[C1] อิรัก(ยู 19)1
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
3กาตาร์ ยู19 (N) [C2]
  
[E1] จอร์แดน(ยู 19)1
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
2ซีเรีย ยู19 [E2]
  
[D1] ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19)3
FT
23:05
0 - 1
2 - 1
3เยเมน ยู19 [D2]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] เชสเตอร์ เอฟซี1
FT
02:45
0 - 1
0 - 1
1เร็กซ์แฮม [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED1SNN-2] อโครโพลิส ไอเอฟ4
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
4ไอเค ฟรีจ เทบีย์ [14]
  
[SWED1SNS-2] มอลล์บี้ เอไอเอฟ1
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
4ออร์ไกร์ท [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ปอนเต เปรตา14
FT
04:30
0 - 0
0 - 1
3เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [3]
  
[19] อาไว เอฟซี เอสซี2
FT
04:30
1 - 1
1 - 2
2บาเฮีย บีเอ [10]
  
[12] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่2
FT
06:00
0 - 0
0 - 1
1สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [1]
  
[16] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี2
FT
06:00
0 - 2
1 - 2
4โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [6]
  
[2] ซานโตส2
FT
06:45
0 - 0
1 - 2
8วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [8]
  
[17] วิตอเรีย บีเอ15
FT
06:45
3 - 1
3 - 1
1พัลไมรัส [4]
  
[7] ฟลาเมงโก2
FT
06:45
1 - 0
2 - 0
3ครูไซโร่ (เอ็มจี) [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เอฮิเมะเอฟซี
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
1เกียวโต แซงก้า [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-16] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด2
FT
02:45
0 - 2
1 - 2
1ฟลีตวู้ด ทาวน์ [ENGL1-8]
  
[ENGL1-23] บิวรี่
FT
02:45
3 - 0
3 - 1
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) [ENGPU23B-9]
  
[ENGL2-12] กริมสบี้ ทาวน์
FT
02:45
0 - 0
1 - 1 *PEN 6-7
1ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) [ENGPU23A-11]
  
[ENGL1-13] บริสตอล โรเวอร์ส
FT
02:45
1 - 2
2 - 4
1สวินดอน ทาวน์ [ENGL2-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-12] ปาชูก้า
FT
09:30
3 - 0
4 - 0
1คลับ ตีฮัวนา [MEXD1a-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Krystal Chortkiv1
FT
19:00
0 - 2
0 - 4
FC Rochyn Sosnivka
  
ราสนิกีร์ ไนร์2
FT
19:00
1 - 0
2 - 2
3สลาเวีย โซเฟีย
  
[HOLD1-13] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
FT
19:00
2 - 0
4 - 0
โวเลนดัม [HOLD2-20]
  
[HOLD2-19] เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง)
FT
19:30
2 - 0
3 - 0
1สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(สำรอง) [HOLD3-26]
  
NK TOSK Tesanj
FT
19:30
0 - 1
0 - 4
เอฟเค ซาราเยโว [BOSPL-4]
  
Dinamo Pancevo1
FT
19:30
1 - 0
3 - 1
เอฟเค แรด เบลเกรด [SERD1-15]
  
Iraklis Elefsinas4
FT
19:30
1 - 0
4 - 1
1Zofria
  
Apollon Pontion2
FT
20:00
1 - 0
1 - 2
1พานาเลฟซิไนกอส
  
Asteras Magoulas1
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
3Thrasivolos Filis
  
Mandraikos1
FT
20:00
2 - 1
6 - 1
1Ethnikos Panoramatos
  
Krios Aspropyrgou
FT
20:00
0 - 2
1 - 3
PAOK Mandras
  
กาตาร์ ยู233
FT
20:00
0 - 1
2 - 2
3ซีเรีย ยู23
  
[CZECFLM-8] สปาร์ตัก ฮิวลิน
FT
20:00
5 - 0
6 - 0
เวลเก เมซิริคิ [CZECFLM-1]
  
[ITAS4-68] ปอติซี 19063
FT
20:30
0 - 1
1 - 1
แปซิฟิค เอฟซี [MEXD3-81]
  
Amfiali1
FT
20:30
0 - 2
0 - 5
1Ifestos
  
Ermis Koridalou5
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
4AE Haravgi Asteras
  
[HOLD1-15] โกรนิงเก้น
FT
21:00
3 - 1
4 - 1
21พรูเบน มุนสเตอร์ [GERD3-16]
  
Mimas Mikrasiatiki2
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
2Nea Peramos
  
[GERD1-8] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
22:00
1 - 0
4 - 1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [GERD2-9]
  
[GERD2-1] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
FT
22:00
1 - 1
1 - 3
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [GERD3-2]
  
[CYPD1-7] เออีพี ปาฟอส
FT
23:00
2 - 1
5 - 2
1เออีเอล ลิมาสซอล [CYPD1-3]
  
[GERRegS-15] เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต14
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
1เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [GERD3-4]
  
โอลาเรีย อาร์เจ ยู 203
FT
01:00
0 - 2
2 - 2
4โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20
  
[GRED2-1] อาริส ซาโลนิก้า
FT
01:25
0 - 0
1 - 0
บานฟิลด์(สำรอง) [ARGRESL-12]
  
[GEROBW-62] เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์2
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
4บอนเนอร์เอสซี [GEROBW-169]
  
[HUND1-11] ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส2
FT
02:30
1 - 1
3 - 1
21แซดเอ็นเคโอซีเยค [CROD1-2]
  
[ENGSD1-5] คิดลิงตัน1
FT
02:45
1 - 1
1 - 1
1ดิดค็อต ทาวน์ [ENGSD1-7]
  
CD Marino B1
FT
04:00
1 - 2
1 - 4
1CD Vera
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฟินแลนด์(U19)
FT
17:00
0 - 0
0 - 4
นอร์เวย์(ยู 19)
  
[146] เลโซโท
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
ซิมบับเว [104]
  
[94] คองโก-บราซซาวิล
FT
21:30
1 - 1
1 - 1
เบนิน [79]
  
สวีเดน ยู18
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
โปแลนด์ (ยู 19)
  
[21] ไอซ์แลนด์2
FT
21:45
0 - 1
1 - 2
1สาธารณรัฐเช็ก (N) [46]
  
[108] นิการากัว2
FT
07:30
0 - 1
0 - 3
1โดมินิกัน [163]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A1] โครเอเชีย(ยู 19)1
FT
18:00
3 - 0
3 - 0
1ซานมารีโน(ยู 19) [A3]
  
[E1] เบลเยียม(ยู 19)11
FT
19:00
2 - 0
3 - 0
4ลิคเทนสไตน์ ยู19 [E4]
  
[E2] มาซิโดเนีย(ยู 19)2
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
1สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) [E3]
  
[J1] รัสเซีย(ยู 19)1
FT
19:00
4 - 0
6 - 0
3ยิบรอลตา (ยู19) [J4]
  
[K4] บอสเนีย (ยู 19)12
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
31จอร์เจีย (ยู 19) [K2]
  
[K1] ฝรั่งเศส(ยู 19)2
FT
19:00
4 - 0
7 - 0
2อันดอร์รา(ยู 19) [K3]
  
[H2] บัลแกเรีย(ยู 19)1
FT
19:30
0 - 0
2 - 1
2ไอซ์แลนด์ ยู19 [H4]
  
[A4] ลัตเวีย ยู192
FT
20:00
1 - 2
1 - 2
1เดนมาร์ค (ยู 19) [A2]
  
[J3] โรมาเนีย(ยู 19)3
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
กรีซ(ยู 19) [J2]
  
[C1] สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)1
FT
23:00
2 - 0
5 - 0
2อาร์เมเนีย ยู19 (N) [C2]
  
[H1] อังกฤษ(ยู 19)
FT
23:30
1 - 0
6 - 0
1ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19 (N) [H3]
  
[C4] ลักเซมเบิร์ก(ยู 19)4
FT
01:00
0 - 0
1 - 3
3สกอตแลนด์(ยู 19) [C3]
  
Facebook share Line line Twitter tweet