โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[25] สวีเดน1
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
1อิตาลี [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเชียน คัพ ฟุตบอล เอเชียน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[132] เกาหลีเหนือ1
FT
20:00
2 - 0
4 - 1
2มาเลเซีย (N) [170]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Noeux les Mines
FT
00:30
0 - 3
0 - 5
ล็องส์ [FRAD2-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED1-1] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น2
FT
00:00
1 - 1
2 - 2 *ET 2-3
สโลวัคโก้ [CZED1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-12] แอดเลติโก ทูคูแมน2
FT
06:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-1
2โรซาริโอ เซ็นทรัล (N) [ARGD1-27]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[74] แอฟริกาใต้2
FT
00:00
0 - 2
0 - 2
2เซเนกัล [32]
  
[67] แอลจีเรีย3
FT
02:30
0 - 0
1 - 1
2ไนจีเรีย [41]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[G3] อาร์มาเนีย(ยู 21)2
FT
18:00
0 - 1
1 - 2
2รัสเซีย(ยู 21) [G2]
  
[F6] มอลตา(ยู 21)5
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1ตุรกี(ยู 21) [F5]
  
[C6] จอร์เจีย(ยู 21)1
FT
23:00
0 - 1
2 - 2
2ฟินแลนด์(ยู 21) [C5]
  
[D3] ยูเครน (ยู 21)1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1อังกฤษ(ยู 21) [D1]
  
[F4] ฮังการี (ยู 21)2
FT
23:00
2 - 1
2 - 2
1สวีเดน(ยู 21) [F2]
  
[C3] หมู่เกาะแฟโร(ยู 21)2
FT
23:45
0 - 1
2 - 2
31โปแลนด์(ยู 21) [C2]
  
[H1] โรมาเนีย(ยู 21)1
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
3โปรตุเกส(ยู 21) [H5]
  
[B4] แอลเบเนีย(ยู 21)2
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
5ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) [B2]
  
[G4] ออสเตรีย(ยู 21)2
FT
00:30
0 - 1
1 - 3
2เซอร์เบีย(ยู 21) [G1]
  
[D4] เนเธอร์แลนด์(ยู 21)
FT
00:30
3 - 0
8 - 0
5อันดอร์รา(ยู 21) [D6]
  
[H4] เวลส์(ยู 21)3
FT
01:00
0 - 1
0 - 4
2บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) [H3]
  
[D2] สกอตแลนด์ (ยู 21)2
FT
02:30
0 - 1
1 - 1
31ลัตเวีย(ยู 21) [D5]
  

โปรแกรมฟุตบอล World Cup (Preliminaries) Play-Offs ฟุตบอล World Cup (Preliminaries) Play-Offs

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[69] ฮอนดูรัส4
FT
05:00
0 - 0
0 - 0
4ออสเตรเลีย [43]
  
[122] นิวซีแลนด์2
FT
10:15
0 - 0
0 - 0
1เปรู [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] นิวพอร์ต เคาน์ตี้2
FT
02:45
0 - 0
1 - 1
1พอร์ทเวล [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[21] คอร์โดบ้า4
FT
03:00
0 - 0
0 - 1
3โอซาซูน่า [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] บาลา ทาวน์
FT
02:45
0 - 1
1 - 1
1คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ยูเวนตูเด้2
FT
04:15
0 - 0
0 - 0
2โอเอสเต้ [5]
  
[4] ปารานา พีอาร์1
FT
06:30
1 - 0
2 - 0
1ลูเวอร์เดนเซ่ [15]
  
[20] เอบีซี อาร์เอ็น
FT
06:30
0 - 1
3 - 1
คริคูม่า [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส13
FT
15:50
1 - 0
2 - 0
2ซิดนีย์ เอฟซี [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CYPD2-3] คาร์มิโอทิสซ่า
FT
16:00
0 - 1
3 - 6
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-6]
  
[CZED1-11] ดูก้า ปรากซ์
FT
17:00
2 - 1
5 - 3
2Olymp.Hradec Kralove [CZED2-8]
  
[POLD1-13] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า1
FT
17:00
2 - 1
3 - 1
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [POLD1-11]
  
[AUTD1-5] ออสเตรียเวียนนา1
FT
17:00
2 - 0
3 - 2
3ดินาโม เบรสต์ (N) [BLRD1-4]
  
[GEOD2-5] ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
FT
17:00
3 - 0
3 - 0
สปาร์ตากี้ [GEOD2-8]
  
ตำนาน อินเตอร์ มิลาน
FT
17:00
0 - 0
2 - 1
ตำนาน จีน
  
Afak Relizane Women2
FT
17:20
2 - 1
2 - 1
1เอเอสโอซี (ญ)
  
[BLRD1-5] เนเมน กร็อดโน่
FT
18:15
1 - 0
2 - 0
1จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [POLD1-3]
  
[SIND1-9] ยัง ไลอ้อนส์
FT
18:30
0 - 0
0 - 1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี [SIND1-1]
  
Saipa Karadj
FT
18:30
2 - 0
3 - 2
2พาร์ส โจโนบิ แจม [IRNPR-1]
  
[GERD2-5] อิงโกลสตัดท์
FT
19:00
1 - 0
1 - 1
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [GERD3-18]
  
[BULD1-14] วิโตชา บิสตริต้า1
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
1สตรัมส์ก้า สลาวา [BULD2-14]
  
[BULD2-2] ทแซร์สโค เซโล1
FT
19:30
1 - 0
3 - 2
1พีริน บลากอเยฟกราด [BULD1-12]
  
[AUTD1-7] เรนดอร์ฟ อัลทัช
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
1วาดุซ [SUID1-6]
  
[72] สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์2
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
1เฮติ [56]
  
[TUND1-7] สตาดิ ตูนิเซียน
FT
20:30
0 - 0
3 - 3
ยูเอส โมนาสตีร์ [TUND1-4]
  
[GERD1-7] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
21:00
2 - 1
5 - 3
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [GERD2-7]
  
[SUISl-8] ลูเซิร์น
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
เคียสโซ [SUID1-5]
  
[CYPD1-13] เนีย ซาลามิส
FT
21:00
1 - 1
4 - 2
อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย [CYPD2-5]
  
[CYPD1-3] เออีเอล ลิมาสซอล
FT
22:00
0 - 2
2 - 3
2เอฟซี อูฟา [RUSPR-9]
  
เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1โบโตซานี่ [ROMD1-4]
  
[AUTD2-1] เอสวี รีด1
FT
23:00
0 - 0
1 - 3
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [CZED2-9]
  
[AUTD1-1] สตวร์มกราซ
FT
23:30
0 - 0
2 - 1
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก (N) [AUTD2-3]
  
[GEROBW-164] Eilenburg
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
ชามนิตเซอร์ [GERD3-14]
  
[GERD3-20] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ3
FT
01:00
1 - 1
1 - 2
1ดินาโม เดรสเดน [GERD2-15]
  
[GERD2-6] ซังค์ เพาลี
FT
01:00
2 - 0
3 - 1
1โอเดนเซ่ บีเค [DENSASL-7]
  
[ROMD1-3] ซีเอส คราอิโอว่า1
FT
01:10
0 - 2
0 - 4
1สลาเวีย ปราก [CZED1-3]
  
[USANPSL-50] โอไฮโอ สเตต1
FT
02:35
0 - 1
0 - 4
อินดีแอนา
  
Union Magdalena U202
FT
03:10
0 - 0
1 - 1
41Deportivo Cali U20
  
เอสวี ริเวอร์ เพลท3
FT
07:00
1 - 1
1 - 3
2SV Dakota
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เบลารุส(ยู 21)
FT
16:30
0 - 0
0 - 0
3ลิทัวเนีย(ยู 21)
  
[62] เกาหลีใต้3
FT
18:00
1 - 0
2 - 1
2โคลัมเบีย [13]
  
[57] จีน
FT
18:35
0 - 1
0 - 2
เซอร์เบีย [38]
  
[44] ญี่ปุ่น4
FT
19:00
0 - 3
1 - 3
1บราซิล (N) [2]
  
[107] จอร์เจีย1
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
3ไซปรัส [86]
  
สวีเดน ยู18
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
ฟินแลนด์(U19)
  
[30] ยูเครน2
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
3สโลวาเกีย [24]
  
[5] เบลเยียม1
FT
02:45
1 - 1
3 - 3
1เม็กซิโก [16]
  
[6] โปแลนด์
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
อุรุกวัย [17]
  
[7] ฝรั่งเศส
FT
03:00
1 - 0
2 - 0
1เวลส์ [14]
  
[12] อังกฤษ2
FT
03:00
0 - 0
0 - 0
เยอรมนี [1]
  
[3] โปรตุเกส1
FT
03:45
1 - 0
3 - 0
1ซาอุดีอาระเบีย [63]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[M2] สโลวะเกีย(ยู 19)3
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
21คาซัคสถาน(ยู 19) (N) [M4]
  
[M1] ตุรกี ยู1912
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
6เวลส์(ยู 19) [M3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด3
FT
02:45
0 - 1
2 - 1
21ลินฟีลด์ เอฟซี [4]
  
Facebook share Line line Twitter tweet