โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[26] ไอร์แลนด์
FT
02:45
1 - 2
1 - 5
เดนมาร์ก [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเชียน คัพ ฟุตบอล เอเชียน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[176] เนปาล2
FT
15:15
0 - 0
0 - 0
ฟิลิปปินส์ [116]
  
[114] เติร์กเมนิสถาน
FT
17:00
2 - 0
2 - 1
ไชนีส ไทเป [148]
  
[123] ทาจิกิสถาน1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
2เยเมน [112]
  
[180] มาเก๊า จีน1
FT
18:30
0 - 2
3 - 4
คีร์กีซสถาน [120]
  
[170] กัมพูชา
FT
18:30
0 - 1
0 - 1
จอร์แดน [113]
  
[173] สิงคโปร์2
FT
18:30
0 - 0
0 - 3
2บาห์เลน [125]
  
[142] ฮ่องกง จีน13
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
2เลบานอน [100]
  
[121] เวียดนาม1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
2อัฟกานิสถาน [154]
  
[190] ภูฏาน
FT
19:00
0 - 0
2 - 4
โอมาน [110]
  
[84] ปาเลสไตน์1
FT
21:00
4 - 0
8 - 1
มัลดีฟส์ [156]
  
[105] อินเดีย2
FT
21:30
1 - 2
2 - 2
1เมียนมาร์ [157]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-2] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์1
FT
02:45
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-4
61กุยเซลีย์ [ENGConf-20]
  
[ENGL1-24] บิวรี่3
FT
02:45
0 - 1
0 - 3
4วอคกิ้ง [ENGConf-8]
  
[ENGL1-5] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด1
FT
02:45
1 - 0
1 - 0
1นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [ENGL1-19]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[55] บูร์กินาฟาโซ1
FT
02:30
1 - 0
4 - 0
3เคปเวิร์ด [64]
  
[32] เซเนกัล
FT
02:30
0 - 0
2 - 1
1แอฟริกาใต้ [74]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[G3] อาร์มาเนีย(ยู 21)13
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
3เซอร์เบีย(ยู 21) [G1]
  
[G5] สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)14
FT
19:00
0 - 3
0 - 4
3ออสเตรีย(ยู 21) [G3]
  
[E6] อาเซอร์ไบจาน(ยู 21)25
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3โคโซโว ยู 21 [E5]
  
[F4] ไซปรัส(ยู 21)11
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
2ฮังการี (ยู 21) [F3]
  
[F5] ตุรกี(ยู 21)14
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
2เบลเยียม (ยู 21) [F1]
  
[A5] มอลโดวา(ยู 21)2
FT
22:00
1 - 1
1 - 3
1สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) [A3]
  
[C4] จอร์เจีย(ยู 21)3
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
51ลิทัวเนีย(ยู 21) [C6]
  
[B6] เอสโตเนีย(ยู 21)2
FT
23:00
1 - 0
2 - 3
4ไอซ์แลนด์(ยู 21) [B3]
  
[I4] บัลแกเรีย(ยู 21)2
FT
23:30
0 - 0
3 - 1
มอนเตเนโกร(ยู 21) [I6]
  
[C2] โปแลนด์(ยู 21)
FT
00:00
2 - 0
3 - 1
เดนมาร์ก(ยู 21) [C1]
  
[E4] อิสราเอล(ยู 21)2
FT
00:30
1 - 1
2 - 5
เยอรมนี(ยู 21) [E1]
  
[H5] โปรตุเกส(ยู 21)2
FT
00:30
2 - 1
2 - 1
3สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) [H3]
  
[E3] นอร์เวย์(ยู 21)2
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
3ไอร์แลนด์(ยู 21) [E1]
  
[H4] เวลส์(ยู 21)3
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
52โรมาเนีย(ยู 21) [H1]
  
[D4] สกอตแลนด์ (ยู 21)1
FT
02:30
0 - 1
0 - 2
ยูเครน (ยู 21) [D3]
  
[B2] สเปน(ยู 21)2
FT
03:50
1 - 1
5 - 1
3สโลวะเกีย(ยู21) [B4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เวเจิล3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2เฮอฟอล์จ โคเก้ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] คริคูม่า2
FT
04:15
0 - 0
0 - 0
3เนาติโก (พีอี) [19]
  
[6] ลอนดริน่า พีอาร์1
FT
04:15
1 - 0
1 - 0
2กัวรานี่ เอสพี [15]
  
[11] บราซิล เด เปโลตัส2
FT
05:30
1 - 0
3 - 0
1เอบีซี อาร์เอ็น [20]
  
[5] โอเอสเต้2
FT
05:30
0 - 0
0 - 0
2อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [2]
  
[7] วิลา โนวา1
FT
05:30
1 - 1
1 - 1
1ฟิกูเรนเซ่ [14]
  
[17] ลูเวอร์เดนเซ่
FT
06:30
0 - 1
0 - 1
1บาว อีสปอร์ตี่ คลับ [13]
  
[18] ซานตา ครูซ (พีอี)13
FT
06:30
0 - 0
0 - 0
1ปารานา พีอาร์ [4]
  
[1] อเมริกา มิไนโร่1
FT
06:30
0 - 0
1 - 0
41ยูเวนตูเด้ [8]
  
[3] ซิเอร่า13
FT
06:30
1 - 0
2 - 0
51เอสซี เปซานดู (พีเอ) [10]
  
[16] ซีอาร์บี แม็คซิโอ6
FT
06:30
2 - 0
2 - 1
โกยาส [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ISRD1-10] ฮาโปเอล แอชเคลอน
FT
15:15
1 - 1
3 - 4
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
  
[CROD1-8] สลาเวน โคปริฟนิก้า
FT
17:30
1 - 1
3 - 1
วาร์เท็กซ์
  
Esteghlal Jonub2
FT
17:45
1 - 0
3 - 0
3Persepolis Mashhad
  
[SERD1-13] เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
FT
19:00
2 - 0
2 - 2
CSK Pivara Celarevo [SERD2-12]
  
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
FT
20:30
0 - 1
0 - 1
รูบิ ชาปิร่า
  
[SUISl-5] กราสฮ็อปเปอร์
FT
21:30
1 - 1
3 - 3
โวห์เลน [SUID1-8]
  
[ENGU23D1-16] โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23)3
FT
02:00
0 - 1
1 - 3
2เอเอฟซี ฟิลด์ [ENGConf-18]
  
Altrincham XI1
FT
02:45
1 - 0
1 - 1
2Colchester XI [ENGRL1-17]
  
EMF Matanza4
FT
04:00
0 - 2
1 - 5
2ยูดี ครูซ ซานตา
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
จอร์เจีย ยู203
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
4อัลบาเนีย ยู20
  
[62] เกาหลีใต้
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
เซอร์เบีย [38]
  
[57] จีน2
FT
18:35
0 - 1
0 - 4
โคลัมเบีย [13]
  
[72] สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์13
FT
19:55
1 - 0
1 - 0
1อุซเบกิสถาน [64]
  
อิตาลี ยู202
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2ฮอลล์แลนด์ ยู20
  
[92] กาบอง
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
บอตสวานา [147]
  
โปรตุเกส(ยู 19)
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
สเปน(ยู 19)
  
[4] อาร์เจนตินา
FT
23:30
2 - 1
2 - 4
1ไนจีเรีย (N) [41]
  
[97] กาตาร์1
FT
23:30
0 - 1
1 - 1
1ไอซ์แลนด์ [21]
  
[24] สโลวาเกีย
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
1นอร์เวย์ [58]
  
เยอรมัน ยู201
FT
00:00
2 - 0
2 - 1
2อังกฤษ(ยู 20)
  
อิตาลี (ยู 21)1
FT
00:30
1 - 1
3 - 2
1รัสเซีย(ยู 21)
  
[65] รัสเซีย
FT
01:45
1 - 2
3 - 3
2สเปน [8]
  
อังกฤษ(ยู 17)
FT
02:00
0 - 0
2 - 1
เยอรมนี(ยู 17)
  
[45] โรมาเนีย1
FT
02:00
0 - 0
0 - 3
1เนเธอร์แลนด์ [20]
  
[53] ฮังการี1
FT
02:15
1 - 0
1 - 0
1คอสตาริกา [22]
  
[67] แอลจีเรีย2
FT
02:30
1 - 0
3 - 0
1แอฟริกากลาง [119]
  
[39] ออสเตรีย
FT
02:45
1 - 1
2 - 1
อุรุกวัย [17]
  
[14] เวลส์4
FT
02:45
0 - 0
1 - 1
1ปานามา [49]
  
[1] เยอรมนี1
FT
02:45
0 - 1
2 - 2
ฝรั่งเศส [7]
  
[5] เบลเยียม
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
1ญี่ปุ่น [44]
  
[12] อังกฤษ1
FT
03:00
0 - 0
0 - 0
1บราซิล [2]
  
[3] โปรตุเกส
FT
03:45
1 - 1
1 - 1
สหรัฐอเมริกา [27]
  
[83] ตรินิแดดและโตเบโก2
FT
06:35
0 - 1
1 - 1
1กายอานา [165]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[E4] ลิคเทนสไตน์ ยู192
FT
19:00
0 - 3
0 - 6
2มาซิโดเนีย(ยู 19) [E1]
  
[E2] สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)3
FT
19:00
1 - 3
3 - 5
1เบลเยียม(ยู 19) (N) [E3]
  
[K2] บอสเนีย (ยู 19)2
FT
19:00
1 - 0
2 - 1
41อันดอร์รา(ยู 19) [K4]
  
[K3] จอร์เจีย (ยู 19)
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
1ฝรั่งเศส(ยู 19) (N) [K1]
  
[H4] ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู1912
FT
19:30
0 - 0
1 - 2
3ไอซ์แลนด์ ยู19 (N) [H3]
  
[H2] บัลแกเรีย(ยู 19)2
FT
19:30
0 - 1
0 - 1
1อังกฤษ(ยู 19) [H1]
  
[A1] เดนมาร์ค (ยู 19)2
FT
20:00
1 - 0
5 - 2
21โครเอเชีย(ยู 19) [A2]
  
[A4] ซานมารีโน(ยู 19)3
FT
20:00
0 - 1
0 - 4
3ลัตเวีย ยู19 (N) [A3]
  
[J4] ยิบรอลตา (ยู19)4
FT
22:00
0 - 2
0 - 8
2โรมาเนีย(ยู 19) (N) [J1]
  
[J3] กรีซ(ยู 19)4
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
42รัสเซีย(ยู 19) [J2]
  
[C3] อาร์เมเนีย ยู193
FT
01:00
1 - 0
2 - 2
3ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) [C4]
  
[C2] สกอตแลนด์(ยู 19)4
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) (N) [C1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เกล็นโตรัน5
FT
02:45
1 - 1
1 - 3
5เกล็นนาโวน ลูร์กัน [2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet