โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-4] ลิเวอร์พูล1
FT
02:45
3 - 0
7 - 0
2สปาร์ตัก มอสโก [RUSPR-4]
  
[SLOD1-1] มาริบอร์3
FT
02:45
1 - 0
1 - 1
เซบีย่า [SPAD1-5]
  
[HOLD1-5] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม13
FT
02:45
1 - 1
2 - 1
1นาโปลี [ITAD1-2]
  
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก1
FT
02:45
2 - 0
2 - 1
2แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-1]
  
[PORD1-1] ปอร์โต้11
FT
02:45
3 - 0
5 - 2
1โมนาโก [FRAD1-3]
  
[GERD1-2] แอร์เบ ไลป์ซิก12
FT
02:45
0 - 1
1 - 2
4เบซิคตัส เจเค [TURD1-4]
  
[SPAD1-4] เรอัล มาดริด
FT
02:45
2 - 1
3 - 2
1โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GERD1-6]
  
[ENGPR-6] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์2
FT
02:45
2 - 0
3 - 0
2อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล FIFA Club World Cup ฟุตบอล FIFA Club World Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[UAELP-4] อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)4
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1โอคแลนด์ ซิตี้ [NZFC-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DENSASL-7] อัลบอร์ก1
FT
23:45
0 - 1
2 - 1
เฮลซิงกอร์ [DENSASL-14]
  
[DENSASL-12] ซิลเคบอร์ก2
FT
00:00
0 - 0
1 - 1 *ET 3-1
1ลิงบี้ [DENSASL-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-7] อินดิเพนเดนเต้3
FT
06:45
1 - 1
2 - 1
1ฟลาเมงโก [BRAD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เดลี ไดนามอส
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
1จามเชดปูร์ เอฟซี [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-12] แบล็คพูล2
FT
02:00
1 - 0
1 - 1 *PEN 5-4
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGL2-7]
  
[ENGL1-7] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด3
FT
02:45
1 - 0
2 - 0
1เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-9]
  
[ENGL1-16] มิลตัน คียนส์ ดอนส์3
FT
02:45
0 - 3
0 - 4
1เชลซี(ยู 23) [ENGPU23A-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[IDNISL-16] เซเมน ปาดัง
FT
16:00
0 - 0
6 - 3
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด [IDND1-43]
  
[BG-11] อาเหม็ดสปอร์2
FT
17:00
0 - 2
1 - 3
3Etimesgut Belediye Spor [BG-12]
  
ราโย บาเยกาโน ยู 19
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19)
  
[PolD4-9] วิดซอว์ ลอดส์
FT
18:00
1 - 1
1 - 1
1ราดอมเมียร์ก ราดอม [POLD4-4]
  
เรอัล โอเบียโด้(ยู 19)13
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
41SD Llano 2000 U19
  
[ROMD3-19] คอนคอร์เดียเชียจน่า บี1
FT
19:00
2 - 0
3 - 3
2AFC Progresul Spartac Bucuresti [ROMD3-57]
  
พีเอสพี ปาดัง
FT
19:10
0 - 3
1 - 3
1PS Mojokerto Putra [IDND1-30]
  
PAO Alfas1
FT
19:30
0 - 3
0 - 4
Ermis Zonianon [GRED3-59]
  
ซีเอฟ ลากูน่า (ยู 19)
FT
19:30
0 - 1
1 - 1
21AD Huracan U19
  
Rethymniakos
FT
19:30
0 - 2
0 - 4
AE Mylopotamou [GRED3-71]
  
PAOK Mandras2
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
31Mimas Mikrasiatiki
  
Thrasivolos Filis3
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
2Apollon Pontion
  
Ampelakiakos
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
Astipalea Koridalou
  
Ermis Koridalou
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
1ไอโอนิกอส [GRED3-17]
  
[GRED3-6] เอทนิกอส ปิเรอุส2
FT
20:00
0 - 1
3 - 1
5AE Moschatou
  
Woking XI
FT
02:45
0 - 2
1 - 3
Chipstead FC [ENGRL1-37]
  
[ENGRL1-15] เกรย์ส แอธเลติก
FT
02:45
0 - 0
2 - 1
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [ENGConf-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[155] หมู่เกาะโซโลมอน
FT
12:00
0 - 0
0 - 0
ฟิจิ (N) [175]
  
[188] วานูอาตู
FT
15:00
2 - 0
5 - 0
ตองกา [206]
  
เบลารุส ยู18
FT
16:00
2 - 2
4 - 4
จอร์เจีย ยู18
  
อินโดนีเซีย (ยู 23)2
FT
16:10
0 - 1
0 - 1
5คีร์กีซสถาน ยู 23
  
Facebook share Line line Twitter tweet