ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[10] วินเกตส์ & ฟินเชลย์1
0 - 0
0 - 1
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ [2]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[13] บอร์กโดซ์13
0 - 0
0 - 2
ก็อง [12]5
 - 
 - 
  
01:00
FT
[4] โอลิมปิก มาร์กเซย2
0 - 0
2 - 0
สตารส์บูร์ก [11]3
 - 
 - 
  
03:00
FT
[2] โมนาโก4
1 - 0
2 - 2
นีซ [6]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[18] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม1
0 - 0
0 - 1
วิเทสส์ อาร์นเฮม [8]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[ENGPR-8] เลสเตอร์ ซิตี้2
1 - 0
2 - 0
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [ENGL1-11]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[ENGL2-7] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
1 - 1
1 - 4
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENGLCH-3]4
 - 
 - 
  
02:45
FT
[ENGLCH-17] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
1 - 0
2 - 0
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [ENGL2-13]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[ENGPR-11] เวสต์แฮมยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [ENGL1-2]2
 - 
 - 
  
03:00
FT
[ENGLCH-18] เร้ดดิ้ง
2 - 0
3 - 0
สตีฟเนจ โบโรห์ [ENGL2-15]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[TURD1-9] บูร์ซาสปอร์3
1 - 1
2 - 1
เกนเคลอร์บิลิจี้ [TURD1-17]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD1-7] แทร็บซอนสปอร์1
0 - 1
1 - 1
คอนยาสปอร์ [TURD1-16]4
 - 
 - 
  
00:30
FT
[TURD2-10] อิสตันบูลสปอร์1
0 - 0
0 - 1
เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-3]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[139] แองโกลา
0 - 0
0 - 0
บูร์กินาฟาโซ (N) [55]1
 - 
 - 
  
02:30
FT
[42] แคเมอรูน5
0 - 0
0 - 1
คองโก-บราซซาวิล (N) [94]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:30
FT
[MYAD1-6] ชาน ยูไนเต็ด2
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-4
เซเรส เอฟซี [PHUFL-2]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[IDNISL-1] บาหลี ยูไนเต็ด
1 - 1
3 - 1
แทมปิเนส โรเวอร์ส [SIND1-2]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[8] ชาโตรูซ์
1 - 1
3 - 1
ลอริยองต์ [5]1
 - 
 - 
  
03:00
FT
[17] เอเจ โอแซร์
3 - 0
5 - 0
ชามัวร์ นิออร์ท [11]2
 - 
 - 
  
03:00
FT
[16] น็องซี่2
0 - 2
0 - 2
นีมส์ [2]1
 - 
 - 
  
03:00
FT
[3] อฌักซิโอ้2
1 - 1
1 - 1
โอร์แลงส์ ยูเอส [14]6
 - 
 - 
  
03:00
FT
[18] บรูค พีรอนนาส3
1 - 1
3 - 5
เกววีลย์ อูแอส [19]2
 - 
 - 
  
03:00
FT
[9] แกลร์กมงต์ ฟุต
1 - 0
3 - 0
วาล็องเซียนส์ [12]1
 - 
 - 
  
03:00
FT
[1] แร็งส์2
1 - 0
1 - 0
ตูร์ แอฟเซ [20]2
 - 
 - 
  
03:00
FT
[6] เลอ อาฟร์
1 - 1
1 - 1
ปารีส เอฟซี [4]2
 - 
 - 
  
03:00
FT
[15] อฌักซิโอ้ GFCO2
1 - 0
1 - 1
แบรสต์ [7]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[13] ออสเทนเด้1
0 - 1
1 - 2
ราซิ่ง เกงค์ [11]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:30
FT
[140] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)1
0 - 2
2 - 2
ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
08:00
FT
[MEXD2a-10] คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า1
0 - 0
2 - 1
คลับ เลออน [MEXD1a-7]1
 - 
 - 
  
08:00
FT
[MEXD2a-6] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
0 - 1
0 - 1
ซานโตส ลากูน่า [MEXD1a-14]1
 - 
 - 
  
08:00
FT
[MEXD1a-9] เนกาซ่า
3 - 0
5 - 0
ซากาเตเปค [MEXD2a-4]11
 - 
 - 
  
10:00
FT
[MEXD1a-6] ครูซ อาซูล2
0 - 3
1 - 3
พูอีบลา [MEXD1a-15]2
 - 
 - 
  
10:00
FT
[MEXD1a-17] เวราครูซ12
0 - 0
0 - 2
แทมปิโก มาเดโร [MEXD2a-3]3
 - 
 - 
  
10:05
FT
[MEXD1a-12] ปาชูก้า1
0 - 1
0 - 1
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ [MEXD2a-11]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:15
FT
Caron della1
2 - 4
4 - 5
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี [AUSQSL-12]
 - 
 - 
  
16:15
FT
[AUSBPL-2] เพนินซูล่า เพาเวอร์3
0 - 1
1 - 2
บริสแบน ซิตี้ [AUSQSL-6]2
 - 
 - 
  
16:50
FT
[AUSSASL-11] อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
1 - 0
1 - 0
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [AUSSASL-12]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SVKD2-12] สลาโว วีเซลัด
0 - 2
1 - 4
ซีมปิน ไมชาโลวี [SVKD1-9]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[LITD1-1] ซูดูว่า
0 - 0
1 - 0
เอฟเค ปาลังกา [LITD2-1]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[GEOD1-7] ดีลา กอริ
1 - 1
1 - 2
เอฟซี กากรา [GEOD2-4]
 - 
 - 
  
17:05
FT
Yednist Pliski11
0 - 2
1 - 6
FC Mezhyhiria11
 - 
 - 
  
18:00
FT
[UKRD2-5] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
3 - 0
5 - 0
Stal Kamianske U21 [UKRU21-10]
 - 
 - 
  
18:05
FT
[MKDD1-7] โปเบด้า
0 - 1
0 - 2
เอฟเค สเกนดิจา 79 [MKDD1-1]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SVKD1-10] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
0 - 1
1 - 3
Sokol Dolna Zdana [SVKD2-10]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[MASSL-10] กลันตัน1
0 - 0
1 - 0
เปรซียา จาการ์ตา [IDNISL-4]
 - 
 - 
  
19:30
FT
เอฟเค เวเลซ1
1 - 0
1 - 0
มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ [BOSPL-6]
 - 
 - 
  
19:55
FT
พีเอสเอส สเลมัน1
2 - 0
3 - 1
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ [MASPL-8]5
 - 
 - 
  
19:55
FT
[MASFAM-4] พีเจ เรนเจอร์1
1 - 1
2 - 2
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 [MASPL-4]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CZED1-3] ซิกม่า โอโลมุช
2 - 0
7 - 3
ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-10]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD2-14] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
0 - 1
1 - 3
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) [GERRegNE-8]
 - 
 - 
  
20:00
FT
ไซปรัส(ยู 19)
0 - 1
0 - 1
เดนมาร์ค (ยู 19)
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CZED1-11] มลาด้า โบเลสลาฟ
1 - 0
3 - 1
โลโค ทาวิน [CZECFLC-2]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CROD1-7] สลาเวน โคปริฟนิก้า1
1 - 0
8 - 0
NK Brinje Grosuplje
 - 
 - 
  
20:00
FT
[JORD1-8] อัล อาห์ลี1
1 - 0
1 - 0
อัล ลาซารา2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[POLD1-7] โคโรน่า คีลเซ่
0 - 0
0 - 0
เซ็บซี่ [ROMD1-13]
 - 
 - 
  
20:00
FT
คาร์มิโอทิสซ่า
0 - 0
0 - 2
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
 - 
 - 
  
20:30
FT
[AUTD1-6] ออสเตรียเวียนนา
0 - 0
1 - 1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [AUTD2-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SUID1-9] วินเตอร์ทูร์
3 - 0
4 - 0
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) [SUID22-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Seleccion AFE
0 - 1
0 - 1
ยานเบียน ฟัด [CHACSL-15]
 - 
 - 
  
21:00
FT
โฮลสไตน์ คีล3
0 - 2
1 - 2
เอฟซี โซล1
 - 
 - 
  
21:30
FT
Quarteirense
0 - 0
2 - 4
เซอร์เวตต์ [SUID1-3]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD1-1] สตวร์มกราซ2
1 - 0
1 - 1
เซนต์ กัลเลน [SUISl-4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SUISl-9] ลูเซิร์น3
1 - 1
1 - 1
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว (N) [CHACSL-11]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CHACSL-12] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
0 - 2
0 - 2
วีเอสจี อัลท์ไลนิค (N) [GERRegNE-14]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD1-8] แมตเตอร์สเบิร์ก1
1 - 1
2 - 2
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [KORD1-3]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SLOD1-7] เอ็นเค เครสโก
1 - 0
4 - 0
ดราว่า [SLOD2-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19)2
0 - 1
2 - 3
ชาลเก้ 04 (ยู 19) [GERU19W-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอ็มเอฟเค โคซิเซ่
0 - 1
1 - 4
นิตร้า [SVKD1-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[LUXD1-2] เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
1 - 0
1 - 3
ซาบรุคเค่น [GERRegS-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[DEND2B-4] โคลดิ้ง
0 - 3
0 - 3
ซอนเดอร์ไจสกี (N) [DENSASL-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUTD1-4] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
3 - 0
4 - 0
อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ [AUSD3E-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERD2-13] แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
0 - 0
0 - 1
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ [GERD3-20]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3E-7] Traiskirchen
1 - 0
1 - 2
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [AUTD1-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3M-5] ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี1
0 - 0
1 - 1
SV Wildon [AUSL-120]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอสซี แมนสดอร์ฟ
3 - 0
6 - 1
Gersthofer SV
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSD3E-12] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
0 - 2
0 - 3
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) [AUSD3M-4]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSD3E-3] ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
0 - 0
0 - 0
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [AUTD2-2]
 - 
 - 
  
00:30
FT
ดอร์เดรชท์ สำรอง
1 - 1
1 - 4
คัมบูร์ สำรอง
 - 
 - 
  
00:30
FT
เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง
2 - 0
4 - 1
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น(สำรอง)21
 - 
 - 
  
00:30
FT
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
2 - 0
2 - 0
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
 - 
 - 
  
01:00
FT
Tramore AFC
0 - 0
0 - 1
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
 - 
 - 
  
01:30
FT
[GEROB-19] TuS Haltern
1 - 0
1 - 0
SV Westfalia Rhynern [GERRegW-18]1
 - 
 - 
  
01:40
FT
[GERRegW-16] โคโลญจน์ (เยาวชน)1
2 - 1
3 - 2
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต [GON-4]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[VEND1-12] เดปอร์ตีโบ ลาร่า1
1 - 0
1 - 1
ทรูจิลลานอส [VEND1-13]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[GERRegN-1] ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
4 - 1
6 - 1
FC Teutonia 05 [GEROBW-60]
 - 
 - 
  
04:00
FT
[VEND1-5] คาราคาส เอฟซี4
0 - 1
0 - 1
โมนาคัส เอสซี [VEND1-6]2
 - 
 - 
  
06:15
FT
[BOLD1a-3] โอเรียนเต้ เปโตรเลโร2
1 - 1
2 - 1
รอยัล พารี่ เอฟซี [BoliviaNB-5]2
 - 
 - 
  
06:20
FT
[VEND1-3] FC ซาโมร่า1
2 - 0
2 - 0
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา [VEND1-11]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
ตุรกี(ยู 17)
4 - 1
6 - 2
โรมาเนีย(ยู 17)
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[B1] ญี่ปุ่น ยู231
2 - 0
3 - 1
เกาหลีเหนือ (ยู 23) (N) [B2]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[B4] ไทย ยู233
1 - 4
1 - 5
ปาเลสไตน์(ยู 23) (N) [B3]2
 - 
 - 
  
18:30
FT
[C1] อิรัก ยู231
0 - 0
1 - 0
จอร์แดน(ยู 23) (N) [C2]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[C3] ซาอุดิอาระเบีย ยู2313
0 - 1
0 - 1
มาเลเซีย (ยู 23) (N) [C4]3
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet