โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-3] บาเลนเซีย3
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
31อลาเบส [SPAD1-17]
  
[SPAD1-2] แอตเลติโก้ มาดริด1
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
1เซบีย่า [SPAD1-6]
  
[SPAD1-14] เอสปันญ่อล4
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
4บาร์เซโลน่า [SPAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] แก็งก็อง2
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
2โอลิมปิก ลียง [4]
  
[15] ลีลล์1
FT
01:00
1 - 0
1 - 2
แรนส์ [11]
  
[19] ตูลูส3
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
4น็องต์ [5]
  
[20] เม็ตซ์1
FT
01:00
2 - 0
3 - 0
41แซงต์ เอเตียน [14]
  
[18] อองเช่ร์
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
5ทรัวส์ [17]
  
[16] อาเมียงส์2
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
1มงต์เปลลิเย่ร์ [8]
  
[1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
FT
03:00
4 - 0
8 - 0
1ดิฌง [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-20] สวอนซี ซิตี้1
FT
02:45
1 - 0
2 - 1
3วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGLCH-1]
  
[ENGL1-1] วีแกน แอธเลติก3
FT
02:45
1 - 0
3 - 0
1บอร์นมัธ เอเอฟซี [ENGPR-13]
  
[ENGPR-4] เชลซี24
FT
03:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-3
1นอริช ซิตี้ [ENGLCH-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD1-12] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์4
FT
18:30
1 - 0
1 - 0
4โบลูสปอร์ [TURD2-7]
  
[TURD1-1] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค15
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
3กิริซันสปอร์ [TURD2-4]
  
[TURD1-14] ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
FT
00:30
0 - 0
2 - 1
1เบซิคตัส เจเค [TURD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[48] โมร็อกโก1
FT
23:30
1 - 1
3 - 1
1กินี [66]
  
[141] ซูดาน2
FT
02:30
1 - 0
1 - 0
2มอริเตเนีย (N) [101]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] โนว่า อีกูอาคุ
FT
01:30
1 - 1
1 - 1
1คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) [1]
  
[BRASPC2-42] Boavista SC Saquarema1
FT
01:30
1 - 1
3 - 1
21ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [BRAD1-14]
  
[BRASPC2-84] มาดูเดดา1
FT
01:30
0 - 0
2 - 2
1มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ [2]
  
[BRAD3-7] โวลตา เรดอนดา2
FT
06:45
0 - 1
0 - 2
ฟลาเมงโก [BRAD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เรด บูลล์ บราซิล เอสพี12
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี [14]
  
[BRAD3-2] เซา เบนโต้3
FT
04:30
0 - 0
2 - 0
1เซาเปาโล [BRAD1-13]
  
[7] ลิเนนเซ่(บราซิล)1
FT
04:30
0 - 2
0 - 3
3ซานโตส [BRAD1-3]
  
[10] อิทัวโน่ เอสพี2
FT
04:30
2 - 0
3 - 1
1เซา คาเอตาโน่ [BRASPB-2]
  
[9] เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่4
FT
04:30
1 - 1
3 - 1
3มิราสโซล [8]
  
[BRAD1-1] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา12
FT
06:50
0 - 0
0 - 1
41ปอนเต เปรตา [BRAD1-19]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] จามเชดปูร์ เอฟซี2
FT
21:30
2 - 0
2 - 1
1เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-20] โอลด์แฮม แอทเลติก
FT
02:30
0 - 1
4 - 2
1เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) [ENGPU23A-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICEPR-7] เคเอ อคูเรย์รี่
FT
03:00
3 - 0
4 - 1
1KF Fjallabyggdar [LCED3-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-16] กัวเรตาโร่ เอฟซี1
FT
08:00
1 - 0
3 - 1
2โมนาร์คัส โมเรเลีย [MEXD1a-4]
  
[MEXD1a-10] โลบอส บ๊วบ1
FT
09:30
0 - 0
2 - 0
1พูมาส ยูนัม [MEXD1a-18]
  
[MEXD2a-12] ดอราดอส เดอ ซินาลัว1
FT
10:00
0 - 0
1 - 2
2มอนเทอร์เรย์ [MEXD1a-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSSASL-7] เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา
FT
15:05
1 - 0
3 - 0
1แอดิเลด แพนเทอร์ (N) [FFSAPL-1]
  
[CZEU19-2] สปาร์ตา ปราก (ยู 19)1
FT
16:00
1 - 0
1 - 1
1ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) [CZEU19-12]
  
[AUSVPL-2] เซ้าท์ เมลเบิร์น1
FT
16:00
1 - 1
3 - 2
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค [AUSVPL-11]
  
[AUSVPL-6] โอคไลจ์ แคนนอนส์
FT
16:00
3 - 0
5 - 2
บรันสวิก ซิตี้ [AusVD1-11]
  
[THAPR-16] ไทยฮอนด้า เอฟซี
FT
16:00
0 - 0
1 - 2
ซูวอน ซิตี้ (N) [KORD2-6]
  
Rubin Peskovka1
FT
16:00
0 - 1
0 - 1
2FC Muzychi
  
[BULD1-7] เชอร์โน มอร์วาร์น่า
FT
16:30
1 - 0
2 - 0
1เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค [BULD2-8]
  
[CZED2-15] อัสติ นาดลาเบม
FT
17:00
1 - 2
3 - 3
เทปลิเซ่ [CZED1-6]
  
[RUSD2W-7] Dolgiye Prudy
FT
17:00
0 - 0
2 - 1
เอฟเค การูก้า (N) [RUSD2C-12]
  
[CZED1-13] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
ทริเน็ค [CZED2-2]
  
[CZED1-16] วิโซซิน่า จิคลาวา
FT
17:00
0 - 1
4 - 2
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-4]
  
[SPAD33-2] บียาร์เรอัล บี
FT
17:15
1 - 1
2 - 1
วิสล่า คราคอฟ [POLD1-8]
  
[HUND2E-20] โซโปรนิ
FT
17:40
0 - 3
2 - 4
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [HUND1-10]
  
[SVKD1-4] ดูนาจสก้า สเตรด้า
FT
18:00
2 - 0
5 - 0
อินเตอร์ บราติสลาวา [SVKD2-14]
  
[BULD1-4] เบโร่ สตารา ซากอร่า
FT
18:00
2 - 0
2 - 1
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [BULD2-13]
  
[POLD1-6] อาร์ก้า กดิเนีย
FT
18:30
3 - 1
3 - 2
บิโตเวีย บิโตฟ [POLD2-11]
  
[UKRD1-12] สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์
FT
18:30
0 - 1
1 - 1
โคลอส โคซาลิฟก้า [UKRD2-4]
  
[ARGD1-21] กิมนาเซีย ลา พลาต้า
FT
19:00
0 - 0
3 - 1
แอดเลติโก ทูคูแมน [ARGD1-15]
  
[POLD1-5] ซาเกลบี้ ลูบิน
FT
19:00
2 - 0
3 - 0
ออด้าโอพอล [POLD2-2]
  
[POLD2-17] โกลนิค เลชน่า
FT
19:00
2 - 2
3 - 4
สเตล สตาโลว่า โวล่า [POLD4-13]
  
[BULD1-14] วิโตชา บิสตริต้า1
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
1พีเอฟเค มอนทาน่า [BULD2-4]
  
[ARGD1-27] คลับ อัตเลตีโก ติเกร
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
วิลล่า ดาลมิเน [ARGD2-3]
  
[ARGD1-13] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
ออล บอยส์ [ARGD2-21]
  
Barsa Sumy1
FT
19:00
1 - 4
4 - 4
Yednist Plysky
  
[PolD4-47] โอลิเปีย ซามโบรฟว์
FT
19:25
0 - 1
1 - 3
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [POLD2-15]
  
[SERD1-3] เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
FT
19:30
1 - 1
1 - 1
1เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา [SERD1-13]
  
[ROMD1-14] ยูเวนตุส บูคาเรสต์
FT
19:30
1 - 1
1 - 1
คามซา [ALBD1-6]
  
อัล โอลิมปี3
FT
19:30
0 - 0
1 - 0
1Pharco
  
[AZED1-2] เอฟเค กาบาล่า
FT
19:30
0 - 0
0 - 1
เอฟซี ซูริค [SUISl-3]
  
[MASPL-2] ตรังกานู1
FT
19:45
4 - 0
5 - 0
มะละกา [MASSL-8]
  
[MASFAM-2] ยูเคเอ็ม เอฟซี
FT
19:45
0 - 1
0 - 2
1อินชอน โคเรียล [KORD3-4]
  
[MASSL-3] เฟลด้า ยูไนเต็ด1
FT
19:50
2 - 0
4 - 1
ซาราวัค [MASSL-11]
  
[MASSL-4] เคดะห์1
FT
19:50
0 - 0
2 - 0
1พีเคเอ็นพีเอฟซี [MASPL-3]
  
[DENSASL-2] บรอนด์บี้ ไอเอฟ1
FT
20:00
0 - 1
2 - 1
2เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-10]
  
[SUISl-6] กราสฮ็อปเปอร์1
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
2เรนดอร์ฟ อัลทัช (N) [AUTD1-7]
  
[GERD2-3] เนิร์นแบร์ก
FT
20:00
0 - 0
2 - 1
1ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-10]
  
[POLD2-8] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค1
FT
20:00
1 - 2
2 - 2
2คราโคเวีย คราคอฟ [POLD1-12]
  
[BULD1-9] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
เอฟซี ฮีบาร์
  
[SVKD1-1] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [UKRD1-3]
  
[SVKD2-7] ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
FT
20:05
1 - 1
1 - 1
ทาทราน ปรีซอฟ [SVKD1-11]
  
[GERD3-5] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
FT
20:10
0 - 0
0 - 2
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [GERRegRB-4]
  
[CROD1-6] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
FT
20:15
1 - 1
1 - 1
เอ็นดี กอริก้า [SLOD1-6]
  
[AUTD2-1] เอสวี รีด
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
ไพรบราม [CZED2-3]
  
เฮอร์คิวลิส อัลเมโล สำรอง1
FT
20:30
4 - 1
4 - 2
เฟเยนูร์ด สำรอง
  
ตราสเตเวเร กัลโช่
FT
20:30
0 - 1
2 - 2
เรจเจียนา
  
[GERRegRB-1] ทีเอสวี 1860 มิวนิค
FT
20:55
2 - 3
2 - 3
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD2-3]
  
[GERD2-14] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
1เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [GERRegNE-1]
  
[ITAD2-11] เปสคารา
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
ลูกาโน [SUISl-7]
  
[CZEU21C-5] สลาเวีย ปราก (ยู 21)
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
ลิโตเมอริส [CZECFLC-14]
  
[AZED1-1] คาราบัค1
FT
21:00
0 - 0
2 - 2
คูบาน คราซ์โนดาร์ [RUSD1-10]
  
มาริบอร์1
FT
21:00
4 - 0
7 - 0
เอ็นเค รีดอมเลีย
  
[AUTD1-2] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1
FT
21:10
0 - 1
0 - 2
ยัง บอยส์ (N) [SUISl-1]
  
[SVKD1-W-30] FK Nove Zamky
FT
21:25
1 - 0
1 - 3
บุดดาออร์ส เอสซี [HUND2E-9]
  
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
โบโตซานี่ [ROMD1-5]
  
[NORD1-8] วาเลเรนก้า
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
เนอชาแตล ซามักซ์ [SUID1-1]
  
[PolD4-65] เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
พุชช่า นิโปโลมิเช่ [POLD2-9]
  
[SUISl-2] บาเซิ่ล
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (N) [CZED1-1]
  
[DENSASL-11] อาร์ฮุส เอจีเอฟ1
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
2บราแบรนด์ [DEND1-11]
  
[GERD2-16] ดาร์มสตัดท์1
FT
22:00
0 - 1
2 - 2
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [GERD2-17]
  
[CZED1-5] สปาร์ตาปราก
FT
22:00
3 - 0
4 - 1
1เทียนจิน ฉวนเจียน [CHACSL-3]
  
[HUND1-8] วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
FT
22:00
0 - 0
4 - 0
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ [SPAD34-9]
  
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี2
FT
22:10
0 - 0
0 - 0
1Accra Hearts of Oak
  
[POLD2-13] โปกอน ซีดล์เซ
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
Orleta Radzyn Podlaski [PolD4-31]
  
[SLOD1-3] ดอมซาเล่
FT
23:00
0 - 1
2 - 2
2MNK FC Ljubljana [SLOD2-13]
  
[GERD2-6] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
อิงโกลสตัดท์ [GERD2-4]
  
[AUSL-32] SC Ostbahn XI
FT
23:30
0 - 1
0 - 3
ASK Klingenbach
  
[NORD1-1] โรเซนบอร์ก
FT
00:00
1 - 1
4 - 1
โคลสตัด [NORD4-25]
  
[GERD2-10] ซังค์ เพาลี
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [GERD2-12]
  
Waf Brigittenau
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
SV Schwechat [AUSD3E-17]
  
Sardice
FT
00:00
0 - 3
2 - 4
เอสเค ลิเซน (N)
  
[GEROBW-23] Hertha Zehlendorf
FT
00:30
2 - 0
4 - 1
SD Croatia Berlin
  
[GEROBW-168] Markranstadt1
FT
00:30
0 - 2
2 - 3
1แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ [GERRegNE-9]
  
[MALD1-5] ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
FT
00:30
2 - 0
3 - 0
1เลฟสกี้ โซเฟีย [BULD1-3]
  
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
มิดทิลแลนด์
  
[GERWD1-6] ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
FT
00:30
0 - 0
3 - 1
เอสซีซันด์(ญ) [GERWD1-8]
  
[SAPLD1-7] มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด1
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
3ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด [SAPLD1-11]
  
[GEROBW-7] เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
FT
00:30
1 - 2
4 - 3
ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ [GERRegNE-17]
  
[GEROB-18] ทีเอสจี สโปรกโคเวล
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) [GERRegW-13]
  
[GEROBW-60] FC Teutonia 05
FT
01:00
1 - 2
1 - 3
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค [GERRegN-4]
  
[GERRegW-7] ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
FSV Vohwinkel Wuppertal [GON-47]
  
Red Star-Penzing
FT
01:00
1 - 2
1 - 6
ASK Elektra [AUSL-7]
  
คาสเตลล่อน
FT
01:00
0 - 3
0 - 4
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [ROMD1-1]
  
[SUID1-10] เอฟซี วิล 1900
FT
01:30
3 - 0
8 - 0
เอฟซี กอสเซา [SUID23-3]
  
Union SC Perchtoldsdorf
FT
01:30
2 - 0
2 - 1
Cro Vienna Florio
  
[GERRegN-8] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท1
FT
01:30
2 - 1
3 - 3
Lycksele IF [GEROBW-106]
  
[GERRegNE-6] บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
FT
01:30
3 - 1
7 - 1
FC Neubrandenburg 04
  
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
FT
01:30
1 - 2
1 - 4
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) [GERWD1-7]
  
[VEND1-9] มิเนรอสเดอกัวยาน่า2
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
3แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา (N) [VEND1-11]
  
Pocone MT1
FT
02:00
0 - 2
1 - 2
4Sociedade Acao
  
[IreLSL-7] University College Cork
FT
02:15
0 - 1
1 - 1
คอร์ก ซิตี้ [IREPR-5]
  
[BOLD1a-2] โบลิวาร์1
FT
02:30
0 - 0
1 - 1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [BOLD1a-10]
  
[ENGUD1-9] Cleethorpes Town1
FT
02:45
0 - 2
3 - 2
1Tadcaster Albion
  
คิดลิงตัน3
FT
02:45
1 - 0
1 - 1 *ET 3-1
2เทมส์ ยูไนเต็ด
  
[ARGD1-28] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
FT
03:00
0 - 1
0 - 1
ซีเอ บราวน์อโดรกู [ARGD2-9]
  
UD Las Zocas1
FT
04:00
1 - 1
3 - 1
51CD Vera
  
[VEND1-6] โมนาคัส เอสซี3
FT
04:10
0 - 0
1 - 0
3เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส (N) [VEND1-15]
  
[VEND1-7] ซูเลีย เอฟซี
FT
06:20
0 - 0
0 - 2
3เดปอร์ตีโบ ลาร่า [VEND1-12]
  
เด ซาน หลุยส์
FT
07:00
1 - 0
1 - 0
ซาร์เมียนโต้ (N)
  
[PERD1a-5] ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
FT
09:25
1 - 1
1 - 1
2เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [COLD1a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โปรตุเกส(ยู 19)
FT
17:50
2 - 0
4 - 0
ตุรกี ยู19
  
สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู191
FT
19:00
0 - 3
0 - 5
1จีน(ญ) ยู19 (N)
  
อิตาลี (ยู 17)
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
สเปน ยู17
  
โปรตุเกส (ญ) ยู191
FT
22:00
2 - 0
3 - 1
11ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19
  
แอลจีเรีย ยู 212
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
ตูนิเซีย ยู 21
  
สเปน(ยู 19)
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
2อิตาลี ยู19
  
อังกฤษ (ญ) ยู19
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
นอร์เวย์ (ญ) ยู19 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23 ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[D1] เกาหลีใต้(ยู 23)2
FT
18:30
2 - 0
3 - 2
1ออสเตรเลีย(U23) (N) [D2]
  
[D4] ซีเรีย ยู23
FT
18:30
0 - 0
0 - 0
2เวียดนาม(ยู 23) (N) [D3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] อโปเอล นิโคเซีย3
FT
22:30
1 - 1
2 - 1
7เออีเอล ลิมาสซอล [5]
  
[4] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี1
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
21โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [6]
  
Facebook share Line line Twitter tweet