โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน3
FT
19:30
0 - 2
0 - 4
เชลซี [4]
  
[6] อาร์เซน่อล
FT
22:00
4 - 0
4 - 1
คริสตัล พาเลซ [12]
  
[7] เบิร์นลี่ย์3
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
3แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [2]
  
[9] เอฟเวอร์ตัน2
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
1เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [19]
  
[8] เลสเตอร์ ซิตี้
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
วัดฟอร์ด [10]
  
[18] สโต๊ค ซิตี้1
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
1ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [14]
  
[11] เวสต์แฮมยูไนเต็ด3
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
1บอร์นมัธ เอเอฟซี [13]
  
[1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้
FT
00:30
1 - 0
3 - 1
1นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เอสปันญ่อล4
FT
19:00
0 - 2
0 - 3
2เซบีย่า [6]
  
[2] แอตเลติโก้ มาดริด4
FT
22:15
1 - 0
1 - 1
3คิโรน่า [11]
  
[5] บียาร์เรอัล2
FT
00:30
1 - 0
2 - 1
2เลบานเต้ [16]
  
[20] ลาส พัลมาส2
FT
02:45
1 - 1
2 - 1
92บาเลนเซีย [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 052
FT
21:30
1 - 1
3 - 2
4สตุ๊ตการ์ต [13]
  
[6] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
1เอาก์สบวร์ก [8]
  
[7] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์2
FT
21:30
0 - 1
1 - 4
1ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น [5]
  
[14] ไฟร์บวร์ก
FT
21:30
0 - 0
2 - 1
แอร์เบ ไลป์ซิก [2]
  
[12] โวล์ฟสบวร์ก14
FT
21:30
0 - 2
1 - 3
2ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [9]
  
[17] ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา3
FT
00:30
0 - 1
0 - 2
3โคโลญจน์ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] น็องต์1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
2บอร์กโดซ์ [13]
  
[16] อาเมียงส์
FT
02:00
1 - 1
3 - 1
2แก็งก็อง [7]
  
[18] ทรัวส์
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
1ลีลล์ [17]
  
[12] สตารส์บูร์ก1
FT
02:00
2 - 2
3 - 2
1ดิฌง [11]
  
[8] มงต์เปลลิเย่ร์1
FT
02:00
1 - 1
2 - 1
41ตูลูส [19]
  
[9] แรนส์3
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
51อองเช่ร์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] โรด้า เจซี1
FT
00:30
0 - 0
1 - 1
4เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [16]
  
[4] พีอีซี ซโวลล์1
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
1เอ็นเอซี เบรด้า [15]
  
[8] เอดีโอ เดน ฮาก
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
3วีวีวี เวนโล [10]
  
[7] วิเทสส์ อาร์นเฮม1
FT
02:45
1 - 1
1 - 1
เอสซี ฮีเรนวีน [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] มาริติโม่1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
51เบเลเนนส์ [11]
  
[3] เบนฟิก้า
FT
01:15
2 - 0
3 - 0
จีดี ชาเวซ [7]
  
[12] ปอร์ติโมเนนเซ่1
FT
03:30
0 - 2
1 - 2
4สปอร์ติ้ง บราก้า [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland FA Cup ฟุตบอล Scotland FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-2] อเบอร์ดีน2
FT
19:15
3 - 1
4 - 1
เซนต์ เมียร์เรน [SCOCH-1]
  
[SCOPR-8] มาเธอร์เวลล์2
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
1ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [SCOPR-9]
  
[SCOPR-1] เซลติก
FT
22:00
2 - 0
5 - 0
เบรซิน ซิตี้ [SCOCH-10]
  
[SCOPR-6] คิลมาร์น็อค1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
11รอสส์ เคาน์ตี้ [SCOPR-12]
  
[SCOPR-10] ดันดี
FT
22:00
0 - 1
2 - 2
4อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-6]
  
[SCOCH-5] ควีน ออฟ เซาธ์1
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
1แพททริค ทริสเทล [SCOPR-11]
  
[SCOL1-6] อีสต์ ไฟฟ์1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
4โบรร่า เรนเจอร์ส [SCOHL-7]
  
[SCOCH-3] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก2
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
3กรีน็อค มอร์ตัน [SCOCH-7]
  
[SCOL1-2] อายร์ ยูไนเต็ด1
FT
22:00
1 - 0
4 - 1
3อาร์บรอท [SCOL1-3]
  
[SCOL1-4] อัลลัว แอทเลติค2
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
ดันดี ยูไนเต็ด [SCOCH-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Finland Suomen Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FIND1-1] เอชเจเค เฮลซิงกิ
FT
19:00
2 - 1
4 - 1
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา (N) [FIND3AA-3]
  
[FIND2-1] ทีพีเอส ตูร์คู1
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ (N) [FIND3AA-2]
  
[FIND1-10] พีเอส เคมิ คิงส์
FT
20:05
0 - 0
0 - 2
2เอซี คาจานิ (N) [FIND3AC-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Wales Challenge League Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALPR-5] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
FT
00:15
0 - 0
0 - 1
2เดอะ นิว เซนต์ส (N) [WALPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Sportivo Patria
FT
03:00
2 - 1
2 - 2
ครูเซโร เดล นอร์เต้
  
ฮูราแคน ลาส เฮราส1
FT
04:00
0 - 0
0 - 0
2เดปอร์ตีโบ ไมปู
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[139] แองโกลา2
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
1แคเมอรูน (N) [42]
  
[94] คองโก-บราซซาวิล
FT
02:30
0 - 0
2 - 0
5บูร์กินาฟาโซ (N) [55]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
FT
22:00
0 - 2
0 - 3
มิดเดิลสโบรห์ [9]
  
[21] โบลตัน วอนเดอเรอส์1
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
1อิปสวิช ทาวน์ [12]
  
[10] เพรสตัน นอร์ท เอนด์2
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [23]
  
[1] วูล์ฟแฮมป์ตัน3
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
3น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [15]
  
[13] นอริช ซิตี้2
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
2เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [6]
  
[8] ฟูแล่ม
FT
22:00
3 - 0
6 - 0
2เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [22]
  
[7] ลีดส์ ยูไนเต็ด13
FT
22:00
0 - 2
3 - 4
2มิลล์วอลล์ [16]
  
[24] ซันเดอร์แลนด์4
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
2ฮัลล์ ซิตี้ [20]
  
[18] เร้ดดิ้ง3
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
4เบรนท์ฟอร์ด [11]
  
[5] แอสตัน วิลล่า
FT
22:00
3 - 1
3 - 1
2บาร์นสลีย์ [19]
  
[17] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์1
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
3คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] เอเอฟซี วิมเบิลดัน1
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
1แบล็คพูล [16]
  
[17] บริสตอล โรเวอร์ส1
FT
22:00
0 - 1
3 - 1
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [5]
  
[6] ชาร์ลตัน แอธเลติก1
FT
22:00
1 - 1
3 - 1
วอลซอลล์ [15]
  
[11] ฟลีตวู้ด ทาวน์
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [3]
  
[21] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์2
FT
22:00
2 - 1
2 - 1
21มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [19]
  
[10] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
2บิวรี่ [24]
  
[9] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด3
FT
22:00
0 - 0
3 - 0
51โอลด์แฮม แอทเลติก [20]
  
[13] พลีมัธ อาร์ไกล์
FT
22:00
1 - 2
1 - 3
3วีแกน แอธเลติก [1]
  
[8] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
พอร์ทสมัธ [7]
  
[4] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 1
1 - 3
3จิลลิ่งแฮม [14]
  
[2] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์11
FT
22:00
1 - 0
2 - 2
4ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์2
FT
22:00
0 - 2
3 - 2
2พอร์ทเวล [18]
  
[24] บาร์เน็ต2
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
1ลินคอล์น ซิตี้ [7]
  
[11] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
1กริมสบี้ ทาวน์ [17]
  
[9] โคเวนทรี ซิตี้3
FT
22:00
2 - 1
3 - 1
1สวินดอน ทาวน์ [10]
  
[20] ครูว์ อเล็กซานดร้า2
FT
22:00
1 - 0
2 - 3
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [4]
  
[23] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
FT
22:00
2 - 2
5 - 2
2เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [12]
  
[1] ลูตัน ทาวน์
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2มอร์แคมบ์ [19]
  
[8] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์12
FT
22:00
1 - 1
3 - 2
22เชลแน่ม ทาวน์ [16]
  
[2] น็อตต์สเคาน์ตี้
FT
22:00
0 - 2
1 - 2
1เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [6]
  
[15] สตีฟเนจ โบโรห์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [13]
  
[21] เยโอวิล ทาวน์1
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
3เชสเตอร์ฟิลด์ [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ซัตตั้น ยูไนเต็ด2
FT
19:30
0 - 0
2 - 1
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [8]
  
[2] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [10]
  
[6] บอร์แฮม วู๊ด3
FT
22:00
0 - 0
2 - 3
2โดเวอร์ แอทเตลิก [7]
  
[21] เชสเตอร์ เอฟซี2
FT
22:00
0 - 2
1 - 3
เกทส์เฮด [18]
  
[11] เอเอฟซี ฟิลด์
FT
22:00
4 - 0
6 - 0
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [1]
  
[17] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด2
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
1เร็กซ์แฮม [4]
  
[13] เมดสโตน ยูไนเต็ด2
FT
22:00
2 - 1
2 - 3
3อีสต์ไลก์ [14]
  
[22] โซลิฮัลล์ มอร์
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
วอคกิ้ง [15]
  
[24] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 1
0 - 4
1บรอมลีย์ [9]
  
[5] ทรานเมียร์ โรเวอร์1
FT
22:00
1 - 0
3 - 2
2ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เรอัล บายาโดลิด5
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
3เซบีย่า แอตเลติโก [22]
  
[21] คอร์โดบ้า
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
2อัลบาเซเต้ [13]
  
[4] เรอัล โอเบียโด3
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
5อัลเมเรีย [15]
  
[20] ลอร์ก้า14
FT
02:00
2 - 1
2 - 3
4ฮูเอสก้า [1]
  
[7] ซีดี ลูโก้2
FT
02:30
1 - 0
3 - 1
1สปอร์ติ้ง กิฆอน [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] โนวาร่า4
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
4คาร์ปิ [10]
  
[14] เปรูจา1
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
3เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [16]
  
[2] โฟรซิโนเน่
FT
21:00
3 - 0
4 - 0
2โปร เวอร์เซลลี่ [22]
  
[3] เอ็มโปลี1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
1แตร์นาน่า [20]
  
[6] เครโมเนเซ่2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1ปาร์ม่า [5]
  
[21] อัสโคลี่3
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
3ชิตตาเดลล่า [7]
  
[12] ซาแลร์นิตาน่า12
FT
21:00
3 - 0
3 - 2
11เอซี เวนิช [9]
  
[19] ฟอกเจีย1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
2เปสคารา [11]
  
[8] สเปเซีย1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2ปาแลร์โม่ [1]
  
[18] เชเซน่า1
FT
02:30
1 - 0
1 - 1
3บารี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน3
FT
20:00
4 - 1
5 - 1
3วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [15]
  
[13] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
FT
20:00
2 - 0
3 - 2
3วีเอฟอาร์ อาเล่น [9]
  
[19] ชามนิตเซอร์3
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
1เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [2]
  
[14] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
2เอฟเอสวี ซวิคเกา [16]
  
[8] คาร์ลสรูห์ เอสซี1
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
2อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [5]
  
[6] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์4
FT
20:05
0 - 0
1 - 0
1คาร์ล ไซส์ เยน่า [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] นีมส์1
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
31ชาโตรูซ์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี1
FT
20:45
1 - 0
1 - 2
1โรเดซ อเวรอน [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อคาเดมีโค วิสุ2
FT
18:15
1 - 0
1 - 1
2สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี [12]
  
[5] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า2
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
2เอสแอล เบนฟิก้า บี [11]
  
[13] โควา พีดาเด้2
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
21กิล วิเซนเต้ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] สตองดาร์ด ลีแอช1
FT
00:00
2 - 2
3 - 2
41เคเอเอส ยูเปน [16]
  
[13] ออสเทนเด้2
FT
02:00
2 - 1
2 - 1
4คอร์ไทรจ์ [9]
  
[11] วาสแลนด์ บีเวเรน1
FT
02:00
2 - 1
3 - 1
แซงต์ ทรุยด็อง [6]
  
[15] เมเชเลน5
FT
02:30
0 - 0
0 - 2
3ซูลเต้ วาเรเกม [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
4เวสเตอร์โล [7]
  
[4] โรเซลาเร่2
FT
02:30
0 - 0
0 - 0
2เบียรส์ชอทวิลริค [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์2
FT
17:30
0 - 0
0 - 2
3เกนเคลอร์บิลิจี้ [17]
  
[14] ออสมานลิสปอร์ เอฟซี1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1เยนิ มาลัตยาสปอร์ [10]
  
[3] เฟเนร์บาห์เช่2
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
3กัซเทป [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] อดาน่า เดมิร์สปอร์3
FT
17:00
0 - 0
0 - 2
2บาลิเคซิสปอร์ [5]
  
[11] เอสคิเซไฮสปอร์
FT
19:30
0 - 0
1 - 2
2อิสตันบูลสปอร์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] พลาทานิแอส เอฟซี1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
3เลวาเดียกอส [9]
  
[8] พานาธิไนกอส
FT
22:15
2 - 0
4 - 0
2เคอร์คีย์ร่า [15]
  
[10] เออีแอล ลาริซ่า6
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
31เออีเค เอเธนส์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เรเซนเด้ อาร์เจ1
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
2อเมริกา อาร์เจ [5]
  
[C-3] ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)3
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2มาดูเดดา [C-4]
  
[C-1] Boavista SC Saquarema1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
2มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ [2]
  
[C-6] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)3
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
4โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [C-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] มิราสโซล4
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
1เซา เบนโต้ [6]
  
[15] เซาเปาโล1
FT
04:00
0 - 0
0 - 0
4เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ [4]
  
[8] เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
FT
06:00
0 - 1
1 - 1
1อิทัวโน่ เอสพี [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[c-9] กัวเรตาโร่ เอฟซี3
FT
06:00
0 - 0
0 - 0
3ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [c-10]
  
[c-3] ครูซ อาซูล2
FT
06:00
0 - 0
0 - 0
2คลับ เลออน [c-2]
  
[c-4] มอนเทอร์เรย์3
FT
08:00
0 - 0
0 - 0
6คลับ ตีฮัวนา [c-7]
  
[c-12] ปาชูก้า2
FT
08:05
3 - 0
3 - 1
3โลบอส บ๊วบ [c-18]
  
[c-14] เนกาซ่า1
FT
10:00
1 - 1
1 - 3
2ชีวาส กัวดาลาจาร่า [c-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] นิวคาสเซิล เจ็ทส์
FT
13:35
0 - 2
2 - 3
4เวลริงตัน โฟนิค [10]
  
[1] ซิดนีย์ เอฟซี2
FT
15:50
0 - 1
1 - 1
1เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ปูเน่ ซิตี้2
FT
21:30
1 - 0
3 - 0
1อัตเลติโก เดอ โกลกาตา [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AusVD1-14] สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล1
FT
12:00
2 - 1
2 - 2
1คิงส์ตัน ซิตี้ [AUSVPL-10]
  
Rochedale Rovers U20
FT
12:10
0 - 1
0 - 1
2Logan Lightning U20
  
[TSATPL-4] โฮบาร์ทซีบรา
FT
13:00
0 - 2
0 - 4
ฮูม ซิตี้ (N) [AUSVPL-8]
  
Salisbury Utd Reserves
FT
13:30
0 - 2
0 - 2
Seaford Rangers Reserves
  
[UZBD1-4] บุนยอดกอร์4
FT
13:30
1 - 0
2 - 1
7นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน [UZBD1-5]
  
[AUSVPL-6] โอคไลจ์ แคนนอนส์
FT
14:00
2 - 0
2 - 1
เซ้าท์ เมลเบิร์น (N) [AUSVPL-2]
  
[AUSQSL-6] บริสแบน ซิตี้
FT
14:00
4 - 1
6 - 1
1ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี [AUSQSL-12]
  
[AUSQSL-9] เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี2
FT
14:05
1 - 4
1 - 5
1เวสต์เทิร์น ไพร์ด [AUSQSL-3]
  
[ARMD1-5] เอฟซี พิวนิค
FT
15:00
1 - 1
1 - 2
เอฟซี อรัคซัคช์ [ARMD2-2]
  
[VIED1-9] เอสเอชบี ดานัง
FT
15:30
0 - 0
0 - 0
โยโกฮามา เอฟซี [JPND2-10]
  
[AUSSASL-10] แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี1
FT
15:30
2 - 0
2 - 1
เมโทรสตาร์ เอสซี [AUSSASL-2]
  
[FFSAPL-10] ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด1
FT
15:30
0 - 1
2 - 3
2Seaford Rangers
  
Marcerra United1
FT
15:55
1 - 0
1 - 2
1เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า [MASPL-5]
  
[HUND1-4] บูดาเปสต์ ฮอนเวด
FT
16:00
2 - 1
3 - 1
ดอร์โรจี เอฟซี [HUND2E-10]
  
[HUND1-9] วาซาส
FT
16:00
2 - 0
8 - 0
เวคเซส
  
[ROMD2-17] เมต้าล๊อกโลบูส1
FT
16:00
0 - 1
3 - 1
ทูนาริ [ROMD3-28]
  
[ROMD1-9] เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
1ACS Ghiroda [ROMD3-59]
  
ปัญจาบ12
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
4Dehli SA
  
[AUSBPL-2] เพนินซูล่า เพาเวอร์11
FT
16:05
0 - 1
2 - 1
31Caloundra
  
Ruch Radzionkow
FT
16:05
0 - 0
2 - 1
Ks Unia Dabrowa Gornicza
  
[AUSBPL-1] โรชเดล โรเวอร์2
FT
16:10
2 - 0
3 - 1
1โลแกน ไลท์นิ่ง [AUSBPL-11]
  
[CZED1-14] สโลวัคโก้
FT
17:00
3 - 0
4 - 0
1วิทโควิซ (N) [CZED2-14]
  
[CZED2-8] เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
FT
17:00
0 - 0
0 - 2
เทปลิเซ่ (N) [CZED1-6]
  
[CZED1-9] ฟาสตาฟ ซลิน
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
โอปาว่า (N) [CZED2-1]
  
[THAD1-4] อ่างทอง เอฟซี1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
2เกษตรศาสตร์ เอฟซี
  
[SVKD1-6] เทรนซิน
FT
17:00
4 - 0
9 - 0
โนวี่เมสโต [SVKD2-13]
  
[CZECFLC-9] เอฟซี ปิเซ็ค
FT
17:00
1 - 0
3 - 2
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) [CZEU21C-6]
  
Dunajska Luzna
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน [SVKD2-11]
  
[CZED1-13] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
FT
17:00
1 - 0
1 - 1
ปิแอส กลิวิส (N) [POLD1-15]
  
[SVKD1-12] เอฟเค เซนิก้า
FT
17:00
0 - 0
2 - 1
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
  
[CZECFLM-9] ยูนิโก้1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
บานิค ออสตราว่า (ยู 21) [CZEU21M-6]
  
[DEND1-5] เฮอฟอล์จ โคเก้2
FT
17:00
2 - 1
3 - 1
1บีเค อวาลต้า [DEND2A-10]
  
[POLD4-8] ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
โปโลเนีย วอร์ซอว์ [PolD4-74]
  
[BLRD2-6] เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์1
FT
17:00
1 - 2
2 - 2
21ดนีโปร โมกิเลฟ [BLRD1-12]
  
Stal Rzeszow
FT
17:00
2 - 0
2 - 0
Unia Tarnow
  
[HUND2E-9] บุดดาออร์ส เอสซี
FT
17:05
2 - 1
2 - 1
1ปาคซิ เซ [HUND1-7]
  
[RUSD3-11] Metallist Korolev4
FT
17:05
1 - 2
2 - 3
4เอฟเค โคลอมนา [RUSD2W-13]
  
[HUND1-11] บัลมาซุยวารอชี เอฟซี1
FT
17:10
0 - 0
1 - 1
เซกรัล [HUND2E-6]
  
[CROD2-26] ซาเกร็บ
FT
17:10
1 - 2
2 - 5
1เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ
  
[SVKD2-5] เอฟเค โปปาร์ด
FT
17:30
2 - 0
4 - 0
Vysne Opatske [SVKD2-E-15]
  
[HUND1-10] ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
FT
17:35
2 - 1
4 - 1
ทาทราน ปรีซอฟ (N) [SVKD1-11]
  
[BLRD2-5] เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
FT
17:55
1 - 1
1 - 1
บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-1]
  
[DENSASL-11] อาร์ฮุส เอจีเอฟ
FT
18:00
0 - 1
2 - 4
เวนด์ซีเซล [DEND1-3]
  
[DENSASL-14] แรนเดอร์ส1
FT
18:00
0 - 1
1 - 1
เวเจิล [DEND1-1]
  
[AUTD2-3] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
FT
18:00
5 - 1
7 - 1
Bischofshofen
  
ชาลเก เยาวชน2
FT
18:00
1 - 0
2 - 2
1SpVgg Vreden 1921
  
[POLD4-3] วอร์ต้า พอซแนน
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
Gornik Konin [PolD4-80]
  
[POLD2-13] โปกอน ซีดล์เซ2
FT
18:00
1 - 2
1 - 2
2ราดอมเมียร์ก ราดอม [POLD4-4]
  
SC Buchschachen
FT
18:00
1 - 1
2 - 2
USV Pollauberg
  
[IREPR-1] แชมร็อค โรเวอร์ส1
FT
18:00
1 - 1
3 - 1
ลองฟอร์ด ทาวน์ [IRED1-2]
  
[POLD2-5] สตอล เมียเลช1
FT
18:00
1 - 2
1 - 3
1คราโคเวีย คราคอฟ [POLD1-12]
  
[POLD1-10] สลาสค์ วรอคลาวน์
FT
18:00
0 - 2
1 - 2
เมียดิซ เลกนิก้า (N) [POLD2-4]
  
[POLD4-5] โอลิมเปีย ไอบรองก์
FT
18:00
1 - 0
1 - 3
บิโตเวีย บิโตฟ [POLD2-11]
  
[NORW-3] สตาเบ็ค (ญ)
FT
18:00
0 - 0
2 - 0
โรอาร์ (ญ) [NORW-5]
  
[POLD2-1] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
FT
18:00
1 - 0
5 - 0
Gwardia Koszalin [POLD4-17]
  
[BULD1-14] วิโตชา บิสตริต้า1
FT
18:00
1 - 1
3 - 1
2สตรัมส์ก้า สลาวา (N) [BULD2-14]
  
[UKRD3-14] เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
FT
18:00
0 - 3
0 - 5
Stal Kamianske U21 [UKRU21-10]
  
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
FT
18:00
3 - 0
4 - 1
โกมูนิกาซิโอเนส
  
Sokol Dolna Zdana
FT
18:00
1 - 1
1 - 3
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
  
[SVKD1-2] เอ็มเอสเค ซิลิน่า1
FT
18:05
1 - 0
2 - 0
1บานิค ออสตราว่า [CZED1-15]
  
[SERD1-6] เอฟเค วอซโดวัค
FT
18:05
3 - 0
9 - 0
Radnicki Lukavac [SERSL-11]
  
[NORD4-8] Oppsal2
FT
18:10
1 - 0
2 - 1
Orn-Horten [NORD4-12]
  
[FIND1-12] จีวาคีล่า เจเค
FT
18:15
0 - 0
0 - 0
11เอ็มพี มิคเคลลี่ [FIND3AA-9]
  
[SVKD1-8] ซลาเต้ โมราฟเซ่
FT
18:30
0 - 0
7 - 1
Slovan Duslo Sala [SVKD2-E-26]
  
เจบีเค เพียตาร์ซาริ1
FT
18:45
2 - 2
2 - 2
ยาโร
  
[BLRD1-9] เอฟเค โกโลดียา
FT
18:50
2 - 0
3 - 0
ลูซ มินส์ค [BLRD2-1]
  
[MASSL-10] กลันตัน1
FT
19:00
1 - 2
3 - 4
1ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [THAPR-6]
  
[SERD1-16] เอฟเค แรด เบลเกรด1
FT
19:00
1 - 2
1 - 2
วอจโวดิน่า โนวิ แซด [SERD1-8]
  
[POLD4-12] เคเอส อีเนอเกติก โร2
FT
19:00
1 - 3
1 - 5
11จีเคเอส คาโตวีตเซ [POLD2-7]
  
[SLOD1-7] เอ็นเค เครสโก
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
NK Roltek Dob [SLOD2-9]
  
[SVKD1-10] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
FT
19:00
3 - 1
5 - 2
เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน [SVKD2-9]
  
[POLD4-2] เอลเคเอสลอดซ์
FT
19:00
2 - 1
2 - 1
21KS Polonia Sroda Wlkp [PolD4-77]
  
บีเอฟซี ไดนาโม1
FT
19:00
0 - 0
3 - 1
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ [GEROBW-7]
  
[AUSD3E-14] พาร์นดรอฟ
FT
19:00
4 - 0
7 - 0
FC Andelsbuch [AUSL-67]
  
[AUSL-115] SV Innsbruck
FT
19:00
0 - 2
0 - 5
ดับบริวเอสจี วัตเท่น [AUTD2-8]
  
[GERWD1-5] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
FT
19:00
0 - 0
6 - 0
FFC 08 Niederkirchen (ญ)
  
[SWED1-10] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
FT
19:00
1 - 1
1 - 3
1อัลบอร์ก (N) [DENSASL-7]
  
[DENSASL-3] นอร์ดเจลแลนด์2
FT
19:00
5 - 0
6 - 3
1ลิงบี้ [DENSASL-12]
  
[SWED1-1] มัลโม่ เอฟเอฟ1
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
3เฟรมัด อเมเจอร์ (N) [DEND1-10]
  
Szekszard UFC
FT
19:00
0 - 1
0 - 4
1เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [HUND1-1]
  
[BULD2-3] โลโคโมทีฟ โซเฟีย
FT
19:00
2 - 0
4 - 0
1เอฟซี ฮีบาร์
  
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
วิเฮรน แซนดันสกี่
  
[ARGD1-13] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
ชาคาริตา จูเนียร์ส [ARGD1-25]
  
[BULD1-10] เซ็บเทมฟริ โซเฟีย2
FT
19:00
0 - 2
0 - 4
1Septemvri Sofia
  
[LITD2-1] เอฟเค ปาลังกา3
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
สปายริส เคานาส [LITD1-8]
  
[CZEU21C-10] เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
FT
19:00
1 - 2
2 - 3
FK Chomutov [CZEDFL-42]
  
[HUND2E-7] กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี1
FT
19:00
0 - 1
2 - 3
เอฟซี ไอการ์ [HUND3E-15]
  
[PolD4-21] Rekord Bielsko-Biala
FT
19:00
2 - 0
2 - 1
Trzebinia Siersza [PolD4-23]
  
[GERRegRB-1] ทีเอสวี 1860 มิวนิค4
FT
19:05
1 - 0
1 - 0
1เอฟซี เมมมินเก้น [GERRegRB-18]
  
[MASSL-3] เฟลด้า ยูไนเต็ด
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
เฟลครา เอฟซี [MASFAM-7]
  
[SERD1-5] คูคาริคกิ สตานคอม
FT
19:30
1 - 1
2 - 2
1เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา [SERD1-13]
  
[DENSASL-13] เฮลซิงกอร์
FT
19:30
2 - 0
3 - 1
ฟัลเค่นเบิร์ก [SWED2-4]
  
[SWED2-1] บรอมมาปอจคาร์น่า1
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
2เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [SWED1-16]
  
[NORD1-14] ซองน์ดาล1
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
2โฟลโร [NORAL-8]
  
[GERRegW-5] อเลมานเนีย อาเค่น1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [GERD2-12]
  
[KenD1-1] กอร์ มาเฮีย1
FT
20:00
2 - 0
4 - 2
2KCCA FC [UPL-6]
  
FCM Traiskirchen
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [AUTD2-2]
  
[AUTD1-6] ออสเตรียเวียนนา
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLD1-3]
  
[CZEDFL-13] เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1เบนาทกี้ นาด จิเซรัว [CZECFLC-16]
  
[AUTD2-9] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
FT
20:00
1 - 2
5 - 2
ASV Bruck [AUSD3E-8]
  
[GEROBW-209] Engers
FT
20:00
0 - 2
1 - 3
ทียูเอสโคเบลนซ์ [GERRegS-18]
  
[SWED2-14] ไอเค ฟรีจ เทบีย์
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
เอไอเค โซลน่า [SWED1-2]
  
[SWED1-7] ไอเคซิริอุสเอฟเค
FT
20:00
0 - 2
0 - 4
3จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (N) [SWED1-13]
  
[GERRegS-16] เฮสเซ่น คาสเซล2
FT
20:00
0 - 3
1 - 3
1ไวเด้นบรูค [GERRegW-3]
  
[SUID3-4] เอสซี เครียนส์
FT
20:00
4 - 0
7 - 0
1โวห์เลน [SUID1-8]
  
[GEROBW-197] FC Viktoria Koln1
FT
20:00
3 - 0
5 - 1
โอเบิร์นนูแลนด์ [GON-29]
  
[AUTD2-5] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1
FT
20:00
3 - 1
4 - 2
1น็อยซีเดิล [AUSD3E-11]
  
[GERRegNE-1] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
1ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-10]
  
[NORD2A-9] แบรัมเอสเค
FT
20:00
1 - 0
3 - 2
1ฟริกก์ [NORD4-45]
  
[SLOD1-8] เอ็นเค อลูมินิจ
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
อัลเลอไฮเลเกน [AUSD3M-7]
  
[POLD4-6] ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
คราโคเวีย คราคอฟ [POLD1-12]
  
[GERRegW-13] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
วีกเบอร์ก บีค [GERRegW-15]
  
[GERRegW-9] เอสซี เวิร์ล1
FT
20:00
0 - 1
1 - 2
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ [GERRegN-13]
  
[UKRD3-3] FC Kriviy Rih3
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
11FC Druzhba Novonikolaevka [UKRD3-11]
  
[BOSPL-1] เอฟเค เซลเยซนิการ์
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
NK Croatia Zmijavci [CROD2-32]
  
[AUSL-34] Gersthofer SV
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
SV Schwechat [AUSD3E-17]
  
ดูนาจสก้า สเตรด้า
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
1ซิกม่า โอโลมุช
  
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
  
[GERRegN-11] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)
FT
20:15
0 - 0
0 - 0
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 [GERRegNE-6]
  
[LITD1-3] เอฟเค ทราไค1
FT
20:30
1 - 0
2 - 0
เจลกาว่า [LATD1-6]
  
[GERRegS-11] วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
FT
20:30
0 - 0
0 - 2
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ [GEROBW-45]
  
Sportverein Sonsbeck
FT
20:30
0 - 1
0 - 2
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GERD2-1]
  
บัลติก้า
FT
20:30
1 - 0
1 - 0
ไนเรกิฮาซา
  
[ESTD1-5] ทรานส์ นาร์ว่า5
FT
20:45
5 - 1
6 - 3
JK Viljandi
  
[SVKD2-4] เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
ทริเน็ค [CZED2-2]
  
NK Spansko
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
NK Vrapce
  
[GEROBW-84] Rot-Weiss Frankfurt2
FT
21:00
0 - 3
0 - 9
1เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต [GERRegS-15]
  
[GEROB-3] เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
Wuppertaler [GON-42]
  
[SWED1-8] เอล์ฟส์บอร์ก
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
ชาร์ปบอร์ก 08 [NORD1-3]
  
[DENRL2-1] เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง)
FT
21:00
0 - 3
1 - 3
3ฮวิโดฟ ไอเอฟ [DEND2A-1]
  
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
FT
21:00
0 - 1
2 - 2
โดโกเรต์ส รัซกราด [BULD1-1]
  
[CZED1-12] เบอโน่1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
นิตร้า [SVKD1-7]
  
[SUISl-8] เอฟซี ธูน1
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
1FC Breitenrain [SUID3-14]
  
เมโย ลีก
FT
21:00
0 - 2
2 - 4
สลิโก โรเวอร์ส [IREPR-7]
  
[SLOD2-3] เอ็นเค นาฟต้า
FT
21:00
1 - 2
2 - 4
1มาริบอร์ [SLOD1-1]
  
[SVKD1-3] สโลวาน บราติสลาวา
FT
21:00
0 - 4
0 - 4
ครีลย่า โซเวียตอฟ [RUSD1-3]
  
MKS Slask Swietochlowice
FT
21:00
2 - 1
3 - 2
Gwarek Tarnowskie Gory [PolD4-78]
  
[VEND1-7] ซูเลีย เอฟซี12
FT
21:00
1 - 1
1 - 1 *PEN 4-2
1เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส [VEND1-15]
  
[CZED1-2] สลาเวีย ปราก
FT
21:05
2 - 0
5 - 0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ (N) [CZED2-13]
  
[AUTD1-5] แอลเอเอสเค ลินซ์
FT
21:30
0 - 0
2 - 0
ยานเบียน ฟัด (N) [CHACSL-15]
  
[HUND1-2] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน2
FT
21:30
1 - 0
1 - 1
ปักกิ่ง เหรินเฮอ [CHAD1-2]
  
[POLD1-16] โปกอน เซซิน
FT
21:30
1 - 0
3 - 2
ซีเอส โวลุนทารี [ROMD1-10]
  
[ROMD1-14] ยูเวนตุส บูคาเรสต์
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์ [UKRD1-12]
  
[AZED1-1] คาราบัค
FT
21:30
0 - 0
1 - 1
เลเชีย กอเดนซ์ [POLD1-11]
  
[CHACSL-12] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
FT
21:45
0 - 0
1 - 1
คอลเลจ ยูโรป้า
  
[AUTD1-4] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
FT
22:00
2 - 2
3 - 2
เทียนจิน ฉวนเจียน [CHACSL-3]
  
FC Salzburg
FT
22:00
2 - 0
5 - 0
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-1]
  
[IREPR-1] แชมร็อค โรเวอร์ส
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
โคห์บ รัมเบลอ [IRED1-4]
  
[HUND1-8] วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [CHACSL-11]
  
[CROD1-2] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
FT
22:00
4 - 1
4 - 1
เอฟซี ซูริค [SUISl-3]
  
[AUTD1-1] สตวร์มกราซ1
FT
22:00
3 - 2
4 - 2
2บาเซิ่ล [SUISl-2]
  
[FIND1-4] ลาห์ติ
FT
22:15
0 - 0
1 - 0
2เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ [ESTD1-1]
  
[UKRD1-2] ดินาโม เคียฟ1
FT
22:35
1 - 1
1 - 1
1เฮาเกซุนด์ [NORD1-10]
  
[AUTD1-8] แมตเตอร์สเบิร์ก
FT
22:35
1 - 1
1 - 1
อารัว [SUID1-7]
  
[FIND1-8] วีพีเอส วาซ่า
FT
22:45
1 - 0
1 - 0
ยูเมีย เอฟซี [SWED1SNN-5]
  
[NORD2A-2] รัวฟอส
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1อัสเคอร์ [NORD2A-3]
  
[CROD1-4] ริเยก้า1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1เอ็นดี กอริก้า [SLOD1-6]
  
[FIND3AB-8] เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท
FT
23:30
1 - 3
1 - 6
อิลเวส แทมเปเร่ [FIND1-3]
  
[ROMD1-4] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย1
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
2แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [POLD1-13]
  
[POLD2-10] วิเกร ซูวาล์วกี๊
FT
00:00
2 - 1
3 - 1
1แอตแลนตาสไคลเพดา [LITD1-4]
  
[IREPR-8] ลิเมอริค เอฟซี
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
11ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [IRED1-7]
  
[ICEPR-7] เคเอ อคูเรย์รี่
FT
02:15
3 - 0
12 - 0
31ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ [ICED2-6]
  
[BOLD1a-10] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์3
FT
03:00
2 - 2
2 - 2
4โบลิวาร์ [BOLD1a-2]
  
[VEND1-6] โมนาคัส เอสซี1
FT
03:00
2 - 1
2 - 2 *PEN 1-2
1มิเนรอสเดอกัวยาน่า [VEND1-9]
  
[COLD1a-9] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่3
FT
05:00
2 - 1
2 - 1
2เดปอร์ติโว กาลี [COLD1a-6]
  
[POLD1-1] ลีเกีย วอร์ซอว์
FT
06:00
0 - 2
0 - 2
2อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน (N) [ECUD1-9]
  
ซาโมรา ซีเอฟ2
FT
06:35
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-2
3เดปอร์ตีโบ ลาร่า [VEND1-12]
  
Circle Newtown United13
FT
07:00
1 - 1
1 - 3
3HE Garden Hotspurs
  
[ECUD1-9] ซีดี เอล นาซิอองนาล2
FT
07:45
1 - 0
1 - 1
2ลา อีคูดัด [COLD1a-13]
  
[CHID1A-1] โคโล โคโล่3
FT
08:30
0 - 0
0 - 1
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า (N) [CHID1A-11]
  
[JPND2-1] โชนัน เบลมาเร่
FT
10:00
1 - 0
2 - 0
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี [JPND3-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อิตาลี(ญ) ยู17
FT
17:00
1 - 1
1 - 2
นอร์เวย์(ญ) ยู17
  
มอนเตเนโกร(ญ)
FT
18:00
0 - 1
0 - 1
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) [61]
  
[17] สเปน(ญ)
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
1เนเธอร์แลนด์(ญ) [7]
  
[4] ฝรั่งเศส(ญ)
FT
03:00
1 - 1
1 - 1
3อิตาลี(ญ) [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23 ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[D1] เกาหลีใต้(ยู 23)1
FT
15:00
1 - 0
2 - 1
2มาเลเซีย (ยู 23) (N) [C2]
  
[C1] อิรัก ยู232
FT
18:30
1 - 1
1 - 1 *ET 3-3 *PEN 3-4
2เวียดนาม(ยู 23) (N) [D2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] คลิฟตันวิลล์1
FT
22:00
0 - 0
3 - 0
4ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [8]
  
[10] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์4
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด [12]
  
[2] โคเลอไรน์2
FT
22:00
0 - 2
3 - 3
51ครูซาเดอร์ [1]
  
[4] ลินฟีลด์ เอฟซี3
FT
22:00
1 - 1
2 - 3
1เกล็นนาโวน ลูร์กัน [3]
  
[9] อาดส์ เอฟซี3
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เออีเอล ลิมาสซอล2
FT
21:00
2 - 1
2 - 3
3โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [6]
  
[7] โดซ่า คาโตโกเปีย3
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
1อัลกิ โอโรกลินี [9]
  
[4] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี3
FT
00:00
0 - 0
3 - 1
1เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี [14]
  
Facebook share Line line Twitter tweet