โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:30
FT
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า4
2 - 0
2 - 0
เอสปันญ่อล [SPAD1-14]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[FRAD1-10] สตารส์บูร์ก1
1 - 0
2 - 1
ลีลล์ [FRAD1-18]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[GRED1-11] พาส เจียนนิน่า3
1 - 1
1 - 2
เออีแอล ลาริซ่า [GRED1-10]5
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[12] ดินาโม เดรสเดน3
0 - 1
1 - 3
ซังค์ เพาลี [11]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[1] คลับบรูซ2
2 - 0
3 - 2
ออสเทนเด้ [13]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[B-5] โนว่า อีกูอาคุ2
1 - 0
2 - 0
โวลตา เรดอนดา [B-6]41
 - 
 - 
  
04:30
FT
[2] มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ2
0 - 0
1 - 2
โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [C-4]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:30
FT
[3] บรากันติโน้2
0 - 1
0 - 1
เซา เบนโต้ [5]3
 - 
 - 
  
04:30
FT
[9] ปอนเต เปรตา6
1 - 0
1 - 2
ซานโตส [8]3
 - 
 - 
  
04:30
FT
[4] อิทัวโน่ เอสพี2
0 - 0
0 - 0
ซานโต อังเดร [15]2
 - 
 - 
  
06:00
FT
[2] พัลไมรัส2
1 - 1
2 - 1
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (N) [13]51
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:50
FT
[3] เมลเบิร์น ซิตี้2
1 - 1
2 - 2
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [2]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[8] อัตเลติโก เดอ โกลกาตา3
1 - 0
1 - 2
เซนไนยิน เอฟซี [3]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:40
FT
[AUSSASL-2] เมโทรสตาร์ เอสซี
1 - 0
1 - 2
โครย์ดอน คิงส์ (N) [AUSSASL-4]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[VIED1-2] กวาง นัม2
1 - 0
1 - 2
ฮอง อันห์ ยาลาย [VIED1-11]
 - 
 - 
  
16:00
FT
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
0 - 0
2 - 1
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
 - 
 - 
  
16:10
FT
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี1
2 - 0
2 - 1
Unirea Bascov2
 - 
 - 
  
16:15
FT
[AUSVPL-6] โอคไลจ์ แคนนอนส์
2 - 0
4 - 1
มอร์แลนด์ ซิตี้ เอสซี [AUSVSL-8]
 - 
 - 
  
16:20
FT
[MASFAM-21] Hanelang FC2
0 - 0
0 - 0
Marcerra United1
 - 
 - 
  
16:55
FT
[AUSSASL-6] เวสต์ แอดิเลด เอสซี1
0 - 0
0 - 1
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา (N) [AUSSASL-7]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CROD1-6] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
0 - 0
0 - 0
อันคาราน เฮอร์วาตินี่ [SLOD1-10]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ESTD1-6] ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์1
3 - 1
3 - 5
ทีพีเอส ตูร์คู [FIND2-1]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ROMD2-14] สเตนต้า มิรอสราว่า1
1 - 0
1 - 0
เอเอฟซี ฮาร์แมน [ROMD3-58]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[UKRD2-1] อาร์เซน่อล เคียฟ3
0 - 1
1 - 1
เอฟซี ซูมี่ [UKRD2-16]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DENSASL-8] โอเดนเซ่ บีเค
3 - 0
4 - 0
เวเจิล [DEND1-1]4
 - 
 - 
  
18:00
FT
[VIED1-10] บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง2
0 - 1
3 - 1
มหาวิทยาลัย เกาหลีใต้ (N)
 - 
 - 
  
18:30
FT
[DENSASL-6] เอฟซี โคเปนเฮเกน2
0 - 0
0 - 0
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ (N) [CHACSL-1]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[RUSD1-12] เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
2 - 1
4 - 2
FK Biolog [RUSD2S-7]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[BULD1-14] วิโตชา บิสตริต้า
0 - 0
2 - 0
FC Dobrudzha
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SERD1-1] เซอร์เวน่า ซเวซด้า
3 - 1
4 - 1
BASK Beograd [SERSL-3]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[ROMD1-3] ซีเอส คราอิโอว่า
1 - 0
2 - 0
ซาเกลบี้ ลูบิน [POLD1-5]
 - 
 - 
  
19:00
FT
ทแซร์สโค เซโล2
0 - 2
2 - 2
Marek Dupnitza4
 - 
 - 
  
19:00
FT
คาราบัค
0 - 0
0 - 0
เอฟเค คอร์โซ่
 - 
 - 
  
19:00
FT
Regar-TadAZ Tursunzoda2
0 - 0
0 - 1
FC Barkchi1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[HUND2E-4] ไนเรกิฮาซา
0 - 0
1 - 0
โลโคโมติว่า โคซิเช [SVKD2-3]2
 - 
 - 
  
19:45
FT
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี2
2 - 1
3 - 1
ชาห์ซาน มูดา เอฟซี1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[POLD1-9] วิสล่า พล็อค
0 - 0
0 - 1
เอฟซี อูฟา [RUSPR-6]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ROMD1-9] เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า11
2 - 0
4 - 1
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา [ROMD2-11]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HUND2E-15] ซาเลเกอเซ็ก ทีอี1
0 - 0
0 - 1
เวซสเพรม เอฟซี [HUND3E-17]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CZED1-5] สปาร์ตาปราก
0 - 0
3 - 0
โลโค ทาวิน [CZECFLC-2]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[POLD1-16] โปกอน เซซิน
2 - 0
4 - 1
อัคโตเบ [KAZPR-9]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[KORD2-10] แทจอน ซิติเซน
0 - 1
0 - 1
คาพา [FIND3AB-7]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[BLRD2-1] ลูซ มินส์ค1
1 - 2
1 - 4
บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[BOSPL-2] เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์3
0 - 1
0 - 2
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย [CROD1-9]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD1-4] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
0 - 1
0 - 2
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [ROMD1-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-7] เทเลค กรอซนี่ย์3
0 - 0
1 - 0
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค [KAZD1-2]31
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ROMD1-4] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
0 - 1
0 - 1
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ (N) [RUSPR-8]
 - 
 - 
  
21:30
FT
คาราคาส1
2 - 1
4 - 1
Atletico Pantoja [DOMD1-1]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NORD1-6] ออด เกรนแลนด์
2 - 0
3 - 1
เซี่ยงไฮ้ เซินซิน [CHAD1-7]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[LITD1-1] ซูดูว่า15
0 - 1
1 - 1
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [LATD1-3]6
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SWED2-14] ไอเค ฟรีจ เทบีย์1
1 - 1
1 - 2
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [SWED2-2]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD1-4] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์1
3 - 0
3 - 2
สเตอัว บูคาเรสต์ (N) [ROMD1-2]5
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ROMD1-3] ซีเอส คราอิโอว่า
0 - 0
0 - 2
โดโกเรต์ส รัซกราด [BULD1-1]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[NORAL-3] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
4 - 1
6 - 1
ซานเดฟยอร์ด [NORD1-13]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD1-9] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
1 - 0
1 - 0
บัลซาน เอฟซี [MALD1-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CHACSL-13] เทียนจิน เทนด้า
1 - 1
2 - 1
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค (N) [GERRegS-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Selbak1
0 - 2
0 - 4
เฟรดริกซ์สตรัด
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HUND1-1] เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี1
0 - 0
0 - 1
ริเยก้า [CROD1-4]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[GEROB-3] เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
1 - 2
2 - 2
SV Westfalia Rhynern [GERRegW-18]1
 - 
 - 
  
05:15
FT
[CHID2-11] ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า13
0 - 0
1 - 0
โคเบรซอล [CHID2-8]2
 - 
 - 
  
06:00
FT
RAMS Village Superstars
2 - 1
3 - 3
HE Garden Hotspurs
 - 
 - 
  
06:05
FT
[ARGD2-16] คิลเมส1
0 - 0
1 - 0
นูเอว่า ชิคาโก้ [ARGD2-20]1
 - 
 - 
  
06:10
FT
[BRAD2-16] ลูเวอร์เดนเซ่
1 - 0
4 - 0
Sociedade Acao1
 - 
 - 
  
07:00
FT
[COLD1a-4] มิลเลียนนาริออส1
0 - 0
0 - 0
เดปอร์ติโว กาลี [COLD1a-6]1
 - 
 - 
  
08:35
FT
[ECUD2-1] เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ1
0 - 0
1 - 0
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส [ECUD2-2]1
 - 
 - 
  
09:30
FT
[PERD2-1] สปอร์ต บอยส์1
0 - 0
0 - 0
Monarcas Morelia XI2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
FT
ยูเครน(ยู 17)
1 - 0
3 - 1
จอร์เจีย (ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
20:40
FT
คาซัคสถาน(ยู 17)
0 - 0
0 - 1
มอลโดว่า ยู17 (N)
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet