ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:45
FT
[PORD1-17] วิตอเรีย เซตูบัล6
1 - 0
1 - 1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน (N) [PORD1-2]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[18] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า17
2 - 0
2 - 2
เลบานเต้ [17]5
 - 
 - 
  
22:15
FT
[3] บาเลนเซีย2
0 - 2
1 - 4
เรอัล มาดริด [4]3
 - 
 - 
  
00:30
FT
[20] มาลาก้า12
0 - 0
0 - 0
คิโรน่า [11]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[5] บียาร์เรอัล1
4 - 1
4 - 2
เรอัล โซเซียดาด [15]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[14] ซัสเซาโล่12
0 - 1
0 - 3
อตาลันต้า [8]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[13] คิเอโว่22
0 - 0
0 - 2
ยูเวนตุส [2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[1] บาเยิร์น มิวนิค
2 - 2
5 - 2
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [9]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[7] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1
1 - 1
2 - 2
ไฟร์บวร์ก [12]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[18] โคโลญจน์3
1 - 0
1 - 1
เอาก์สบวร์ก [8]3
 - 
 - 
  
21:30
FT
[5] แอร์เบ ไลป์ซิก
1 - 1
1 - 1
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [17]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[14] สตุ๊ตการ์ต2
0 - 2
0 - 2
ชาลเก้ 04 [4]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[16] แวร์เดอร์ เบรเมน3
0 - 0
0 - 0
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [11]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1
2 - 0
4 - 0
มงต์เปลลิเย่ร์ [7]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[9] แก็งก็อง2
0 - 0
0 - 3
น็องต์ [5]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
[17] อองเช่ร์1
1 - 0
1 - 0
อาเมียงส์ [14]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
[19] ตูลูส1
1 - 0
1 - 0
ทรัวส์ [15]41
 - 
 - 
  
02:00
FT
[20] เม็ตซ์4
0 - 0
2 - 1
นีซ [6]51
 - 
 - 
  
02:00
FT
[16] แซงต์ เอเตียน2
1 - 1
2 - 1
ก็อง [12]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[13] โกรนิงเก้น2
3 - 1
3 - 3
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [12]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[15] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด1
0 - 1
0 - 2
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [1]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[4] พีอีซี ซโวลล์1
0 - 1
1 - 2
วิเทสส์ อาร์นเฮม [7]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[16] เอ็นเอซี เบรด้า2
0 - 0
0 - 1
วีวีวี เวนโล [11]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[3] อเบอร์ดีน1
0 - 1
3 - 1
คิลมาร์น็อค [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[1] เซลติก1
1 - 0
1 - 0
ฮิเบอร์เนี่ยน [4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[9] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล16
1 - 0
1 - 2
ดันดี [10]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
0 - 0
1 - 1
มาเธอร์เวลล์ [6]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[8] เซนต์ จอห์นสโตน1
0 - 1
1 - 3
แพททริค ทริสเทล [11]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[ENGL1-8] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
0 - 3
1 - 5
เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-7]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ENGPR-14] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
1 - 0
1 - 1
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [ENGLCH-23]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ENGL1-21] มิลตัน คียนส์ ดอนส์2
0 - 0
0 - 1
โคเวนทรี ซิตี้ [ENGL2-6]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ENGPR-18] เซาแธมป์ตัน1
1 - 0
1 - 0
วัดฟอร์ด [ENGPR-10]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ENGLCH-6] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด2
0 - 0
1 - 0
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-11]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ENGLCH-15] มิลล์วอลล์
1 - 1
2 - 2
โรชเดล [ENGL1-23]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ENGLCH-21] ฮัลล์ ซิตี้1
2 - 0
2 - 1
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [ENGLCH-14]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ENGLCH-8] มิดเดิลสโบรห์1
0 - 0
0 - 1
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [ENGPR-16]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ENGL1-1] วีแกน แอธเลติก1
1 - 0
2 - 0
เวสต์แฮมยูไนเต็ด [ENGPR-11]11
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ENGL2-2] น็อตต์สเคาน์ตี้1
0 - 1
1 - 1
สวอนซี ซิตี้ [ENGPR-20]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[ENGL2-8] นิวพอร์ต เคาน์ตี้1
1 - 0
1 - 1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [ENGPR-5]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[ENGPR-4] ลิเวอร์พูล1
1 - 3
2 - 3
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [ENGPR-19]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Finland Suomen Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[FIND1-4] ลาห์ติ
2 - 0
2 - 1
ฮาก้า (N) [FIND2-6]1
 - 
 - 
  
18:30
FT
[FIND1-12] จีวาคีล่า เจเค
1 - 0
2 - 0
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค (N) [FIND2-9]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[FIND2-2] ฮอนก้าเอสพู13
0 - 0
1 - 0
เคทีพี ค็อตก้า (N) [FIND3AA-1]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[FIND1-3] อิลเวส แทมเปเร่
1 - 0
3 - 0
เอฟซี ไวคิงกิต (N) [FIND3AB-1]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[FIND3AC-1] เอซี คาจานิ3
2 - 2
3 - 4
เอซี โอลู (N) [FIND2-4]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[FIND3AB-2] มูซ่า
0 - 3
0 - 6
โรพีเอส โรวานีมี่ (N) [FIND1-7]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
Llanrhaeadr FC1
1 - 2
2 - 3
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี [WALPR-3]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[WLD2-2] Pontypridd1
1 - 1
1 - 2
Penydarren
 - 
 - 
  
21:30
FT
[WALCA-11] ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
1 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 3-4
นิวทาวน์ เอเอฟซี [WALPR-8]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[WALPR-5] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน2
0 - 1
0 - 1
อเบอรี่สวิธทาวน์ [WALPR-10]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[WALPR-2] คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี1
2 - 1
3 - 1
พอร์ทมาด็อก [WALCA-8]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[WALCA-3] แอร์บัส ยูเค บรอจตัน2
1 - 3
1 - 4
คาร์มาร์เธ็น [WALPR-12]1
 - 
 - 
  
00:15
FT
[WALPR-7] ลานดูเนา3
1 - 0
2 - 2 *ET 4-3
รูตินทาวน์ เอฟซี [WALCA-10]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:30
FT
อินดิเพนเดนเต้ นีเควน3
0 - 1
0 - 5
คลับ ซิโพลเล็ตติ
 - 
 - 
  
03:30
FT
ซานซิเนน่า1
0 - 0
0 - 0
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า
 - 
 - 
  
05:00
FT
Defensores Pronunciamiento2
0 - 1
1 - 2
ดักลาส เฮก3
 - 
 - 
  
07:00
FT
ครูเซโร เดล นอร์เต้5
1 - 1
2 - 2
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย4
 - 
 - 
  
08:00
FT
Union Villa Krause4
0 - 1
0 - 2
เซ็นทรัล คอร์โดบา2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[48] โมร็อกโก1
1 - 0
2 - 0
นามิเบีย [129]2
 - 
 - 
  
02:30
FT
[77] แซมเบีย
0 - 1
0 - 1
ซูดาน (N) [141]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[12] อิปสวิช ทาวน์3
0 - 1
0 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน [1]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[9] เบรนท์ฟอร์ด2
0 - 1
0 - 1
นอริช ซิตี้ [13]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] บริสตอล ซิตี้11
1 - 0
2 - 0
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [16]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[19] บาร์นสลีย์13
1 - 0
1 - 3
ฟูแล่ม [7]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[2] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
0 - 1
1 - 1
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [18]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] แบรดฟอร์ด ซิตี้1
0 - 1
0 - 4
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [19]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[11] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส1
1 - 1
1 - 3
บริสตอล โรเวอร์ส [14]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] จิลลิ่งแฮม2
0 - 1
2 - 1
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [13]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[22] โอลด์แฮม แอทเลติก2
0 - 2
1 - 2
พลีมัธ อาร์ไกล์ [15]5
 - 
 - 
  
22:00
FT
[9] พอร์ทสมัธ13
0 - 1
0 - 1
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [3]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[20] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด2
1 - 1
3 - 2
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [4]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[13] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด2
1 - 0
1 - 0
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [23]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[17] เชลแน่ม ทาวน์1
0 - 1
1 - 1
บาร์เน็ต [24]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[22] เชสเตอร์ฟิลด์2
0 - 0
0 - 1
สตีฟเนจ โบโรห์ [15]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] คราวเลย์ ทาวน์2
2 - 0
2 - 1
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [3]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[16] กริมสบี้ ทาวน์2
0 - 0
0 - 1
ลูตัน ทาวน์ [1]21
 - 
 - 
  
22:00
FT
[19] มอร์แคมบ์2
1 - 0
1 - 2
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] พอร์ทเวล1
1 - 2
2 - 2
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [11]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] สวินดอน ทาวน์2
1 - 2
4 - 3
ครูว์ อเล็กซานดร้า [20]51
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[8] บรอมลีย์2
0 - 0
3 - 0
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [17]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์1
1 - 2
1 - 3
โซลิฮัลล์ มอร์ [21]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[7] โดเวอร์ แอทเตลิก
1 - 0
2 - 1
กุยเซลีย์ [23]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] อีสต์ไลก์
2 - 2
4 - 3
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [18]41
 - 
 - 
  
22:00
FT
[11] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด3
0 - 1
0 - 3
บอร์แฮม วู๊ด [9]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[15] เกทส์เฮด11
1 - 1
2 - 1
เมดสโตน ยูไนเต็ด [14]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[19] เลย์ตัน โอเรียนท์1
1 - 1
2 - 3
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[1] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
0 - 0
1 - 1
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [24]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[13] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
3 - 0
3 - 0
เชสเตอร์ เอฟซี [22]21
 - 
 - 
  
22:00
FT
[16] วอคกิ้ง1
0 - 0
1 - 0
เอเอฟซี ฟิลด์ [6]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[4] เร็กซ์แฮม1
2 - 2
2 - 2
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[19] บาร์เซโลน่า บี2
1 - 0
3 - 0
กรานาดา ซีเอฟ [6]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[7] ราโย่ บาเยกาโน่
2 - 0
5 - 1
ลอร์ก้า [21]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[14] ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู2
0 - 0
0 - 0
เรอัล โอเบียโด [3]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
[16] อัลบาเซเต้13
1 - 0
2 - 0
เอดี อัลคอร์ค่อน [13]41
 - 
 - 
  
02:30
FT
[2] คาดิส13
0 - 0
1 - 1
ซีดี ลูโก้ [4]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[13] คาร์ปิ3
0 - 0
2 - 1
สเปเซีย [8]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[7] ปาร์ม่า3
2 - 0
3 - 0
โนวาร่า [15]41
 - 
 - 
  
21:00
FT
[11] เอซี เวนิช1
0 - 0
1 - 0
เชเซน่า [17]5
 - 
 - 
  
21:00
FT
[22] โปร เวอร์เซลลี่2
1 - 0
2 - 0
อัสโคลี่ [21]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[16] เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า1
0 - 1
1 - 2
ฟอกเจีย [19]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[6] บารี3
0 - 2
0 - 4
เอ็มโปลี [3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[2] ปาแลร์โม่1
1 - 0
2 - 0
เบรสชา [18]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[14] อเวลลิโน่1
0 - 0
0 - 0
เครโมเนเซ่ [4]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[17] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ3
0 - 0
0 - 0
โฮลสไตน์ คีล [3]4
 - 
 - 
  
19:00
FT
[18] ไกเซอร์สเลาเทิร์น14
0 - 0
1 - 3
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [2]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[6] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก2
1 - 3
3 - 3
ไฮน์เดนเฮลม์ [11]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[7] คาร์ลสรูห์ เอสซี1
1 - 0
1 - 0
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [18]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[5] ฮันซ่า รอสต๊อค1
1 - 0
3 - 1
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ [20]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[1] เอสซี พาเดอร์บอร์น 071
2 - 0
5 - 0
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [14]21
 - 
 - 
  
20:00
FT
[11] วีเอฟอาร์ อาเล่น4
1 - 1
3 - 2
ชามนิตเซอร์ [19]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[17] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค1
1 - 2
2 - 2
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [4]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[6] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง5
0 - 1
0 - 1
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [3]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[2] มักเดเบิร์ก1
0 - 0
0 - 0
เอสวี เม็พเพ่น [8]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:55
FT
[5] เลอ อาฟร์4
1 - 1
2 - 1
นีมส์ [2]31
 - 
 - 
  
21:00
FT
[4] อฌักซิโอ้1
1 - 0
2 - 1
ตูร์ แอฟเซ [20]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[9] ฟัลเคิร์ก
0 - 0
3 - 1
อินเวอร์เนสส์ [6]41
 - 
 - 
  
22:00
FT
[4] ลิฟวิงสตัน1
2 - 0
2 - 0
ดัมบาร์ตัน [8]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[2] ดันดี ยูไนเต็ด2
0 - 1
0 - 3
กรีน็อค มอร์ตัน [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] ควีน ออฟ เซาธ์2
2 - 0
3 - 1
เบรซิน ซิตี้ [10]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[2] ชาเลอร์รัว2
0 - 1
1 - 1
รอแยล อันท์เวิร์พ [5]42
 - 
 - 
  
02:00
FT
[9] คอร์ไทรจ์3
0 - 0
0 - 0
เคเอเอส ยูเปน [15]5
 - 
 - 
  
02:00
FT
[8] วาสแลนด์ บีเวเรน3
1 - 0
2 - 2
ซูลเต้ วาเรเกม [12]2
 - 
 - 
  
02:30
FT
[7] ราซิ่ง เกงค์1
0 - 0
1 - 1
แซงต์ ทรุยด็อง [6]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[3] เซอร์เคอร์ บรูซ1
1 - 0
1 - 0
โรเซลาเร่ [4]4
 - 
 - 
  
02:30
FT
[1] เบียรส์ชอทวิลริค1
0 - 0
1 - 0
ทูบิซี่ [8]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:30
FT
[14] อลันยาสปอร์1
1 - 1
3 - 1
บูร์ซาสปอร์ [9]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[7] กัซเทป1
0 - 1
1 - 1
เคย์เซริสปอร์ [6]72
 - 
 - 
  
23:00
FT
[2] กาลาตาซาราย
1 - 0
2 - 0
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [15]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[11] อลาซิกสปอร์13
1 - 0
1 - 0
เอสคิเซไฮสปอร์ [15]1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[2] อันคารากูคู1
0 - 1
0 - 2
อัลตินอร์ดู [12]3
 - 
 - 
  
19:30
FT
[14] ซัมซั่นสปอร์1
1 - 0
2 - 0
มานิซาสปอร์ [17]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[15] เคอร์คีย์ร่า4
1 - 0
2 - 0
พลาทานิแอส เอฟซี [16]41
 - 
 - 
  
22:15
FT
[14] อโพลลอน สมายร์นิส3
0 - 0
0 - 0
พานาธิไนกอส [7]51
 - 
 - 
  
00:30
FT
[3] เออีเค เอเธนส์1
1 - 0
2 - 0
เลเมีย [13]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[4] บองซูเซสโซ่2
0 - 1
1 - 1
เรเซนเด้ อาร์เจ (N) [6]4
 - 
 - 
  
01:00
FT
[5] อเมริกา อาร์เจ3
2 - 1
4 - 1
กอยทาคาซ อาร์เจ [3]4
 - 
 - 
  
02:00
FT
[B-1] ฟลาเมงโก4
0 - 0
0 - 0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [B-5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[3] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา4
2 - 1
2 - 1
เซาเปาโล (N) [8]3
 - 
 - 
  
04:00
FT
[7] เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่3
0 - 0
1 - 0
เซา คาเอตาโน่ [11]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[11] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย14
0 - 1
0 - 1
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ [19]2
 - 
 - 
  
03:00
FT
[24] นีเวลล์ โอลด์ บอยส์1
0 - 0
2 - 1
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ [28]3
 - 
 - 
  
05:15
FT
[22] ลานุส
1 - 0
1 - 1
ปาโตรนาโต ปารานา [18]3
 - 
 - 
  
07:30
FT
[1] โบคา จูเนียร์ส
1 - 0
2 - 0
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [7]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:00
FT
[c-18] โลบอส บ๊วบ6
1 - 0
1 - 1
พูมาส ยูนัม [c-1]4
 - 
 - 
  
08:00
FT
[c-13] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล14
2 - 0
3 - 2
ปาชูก้า [c-9]3
 - 
 - 
  
08:05
FT
[c-2] คลับ เลออน1
0 - 1
0 - 4
เนกาซ่า [c-15]2
 - 
 - 
  
10:00
FT
[c-7] คลับ อเมริกา2
1 - 0
1 - 0
อัตลาส [c-17]3
 - 
 - 
  
10:05
FT
[c-12] ชีวาส กัวดาลาจาร่า1
0 - 1
1 - 2
มอนเทอร์เรย์ [c-6]5
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:40
FT
[10] เวลริงตัน โฟนิค3
0 - 1
0 - 1
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด [5]2
 - 
 - 
  
15:50
FT
[7] เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส12
0 - 1
1 - 2
บริสแบน โรว์ [8]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[7] เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี2
0 - 1
2 - 1
เดลี ไดนามอส [10]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:45
FT
โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20)
0 - 3
1 - 7
บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20)3
 - 
 - 
  
13:00
FT
[KenD1-11] บานดาริ2
1 - 0
1 - 1
Kibera Black Stars2
 - 
 - 
  
13:00
FT
[TSATPL-4] โฮบาร์ทซีบรา2
0 - 5
0 - 8
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ (N) [AUSVPL-4]1
 - 
 - 
  
13:30
FT
[AUSQSL-12] ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี
4 - 1
7 - 1
Caron della
 - 
 - 
  
14:00
FT
[AUSQSL-6] บริสแบน ซิตี้
1 - 1
1 - 2
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด [AUSQSL-4]
 - 
 - 
  
15:00
FT
Schwadorf1
1 - 1
5 - 1
FSV Velm
 - 
 - 
  
15:00
FT
[RUSD1-3] ครีลย่า โซเวียตอฟ
0 - 1
0 - 2
คราโคเวีย คราคอฟ [POLD1-12]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[MKDD1-2] เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่1
0 - 0
0 - 1
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [UKRD1-10]2
 - 
 - 
  
15:00
FT
โกลด์ โคสต์ ไนท์2
1 - 0
2 - 3
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี2
 - 
 - 
  
15:10
FT
[KenD1-14] แมทารี่ ยูไนเต็ด24
0 - 1
0 - 1
เคซีบี41
 - 
 - 
  
15:35
FT
[ROMD2-3] ชินเดียทาร์โกวิสเต้
1 - 0
1 - 0
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา [ROMD2-19]1
 - 
 - 
  
15:45
FT
[MASFAM-4] พีเจ เรนเจอร์
1 - 0
1 - 1
Marcerra United
 - 
 - 
  
16:00
FT
[IDNISL-2] บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด1
0 - 1
2 - 4
เอฟซี โตเกียว [JPND1-13]3
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD4-18] กริฟเวเฮอโรโว่
0 - 0
1 - 2
ออด้าโอพอล [POLD2-2]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[AUSBPL-2] เพนินซูล่า เพาเวอร์
5 - 0
8 - 3
บริสแบน ซิตี้ [AUSQSL-6]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[HUND1-9] วาซาส1
0 - 0
0 - 2
บูดาเปสต์ ฮอนเวด [HUND1-4]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[RUSD2W-1] เชอตาโนโว มอสโก
6 - 0
14 - 0
เอฟเค โคลอมนา [RUSD2W-13]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[HUND2E-13] โซลอคซาร์1
0 - 1
0 - 1
เอสโซลโนกิ เอฟซี [HUND2E-11]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-14] วิทโควิซ
1 - 1
1 - 1
โมเฮลนิเซ่ [CZECFLM-15]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SVKD2-12] สลาโว วีเซลัด
2 - 0
3 - 0
Slovan Giraltovce [SVKD2-E-19]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[AUSD3E-1] เอสวี ฮอร์น
2 - 0
2 - 2
Harreither Waidhofen-Ybbs [AUSL-114]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[HUND3E-27] บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2
2 - 0
2 - 0
อาร์อีเอซี [HUND3E-28]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[ARMD1-4] ชีรัค1
1 - 0
2 - 1
เอฟซี ลอริ [ARMD2-1]2
 - 
 - 
  
16:05
FT
[CZED2-10] ฮราเดตส์กราลอเว
2 - 0
5 - 0
SK Vysoke Myto
 - 
 - 
  
16:10
FT
โอเอ็นเอส สนีค
0 - 0
1 - 0
FK Csikszereda Miercurea Ciuc [ROMD3-53]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[CZED2-5] ปาร์ดูบีตเซ
0 - 0
0 - 0
วิโซซิน่า จิคลาวา (N) [CZED1-16]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[RUSD1-12] เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
1 - 0
2 - 1
สปาร์ตัก นาลชิค [RUSD2S-9]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[SVKD2-5] เอฟเค โปปาร์ด
4 - 0
6 - 0
SKM Liptovsky Hradok [SVKD1-W-16]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[SVKD2-2] เอสเคเอฟซีเรด
1 - 0
5 - 0
FK Puchov [SVKD1-W-6]1
 - 
 - 
  
16:30
FT
มอนเชงกลาดแบช (ญ)
3 - 1
4 - 1
โคโลญจน์ (ญ) [GERWD1-10]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[CZECFLM-13] วิคตอเรีย โอโตรโควิซ
0 - 1
3 - 1
บานิค ออสตราว่า (ยู 21) [CZEU21M-6]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND1-11] บัลมาซุยวารอชี เอฟซี1
0 - 0
1 - 0
วาร์ดา เซ [HUND2E-2]3
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD2-12] ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
1 - 0
1 - 1
รุช ซอร์ซอฟ [POLD2-18]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CROD1-7] สลาเวน โคปริฟนิก้า
1 - 0
3 - 0
ดราโกโวลแยค (N) [CROD2-22]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND2E-14] เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
1 - 1
2 - 2
อินเตอร์ บราติสลาวา [SVKD2-14]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SUID1-10] เอฟซี วิล 1900
1 - 0
1 - 0
กราสฮ็อปเปอร์ [SUISl-6]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZED2-15] อัสติ นาดลาเบม
1 - 3
1 - 4
ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-10]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZED1-9] ฟาสตาฟ ซลิน
1 - 1
3 - 1
ทริเน็ค (N) [CZED2-2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[THAD1-5] ปตท.เอฟซี ระยอง
1 - 0
1 - 0
พัทยา ยูไนเต็ด [THAPR-8]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZECFLC-15] บีเนโซว
0 - 0
1 - 1
วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-13]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZECFLM-3] สลาเวีย โครเมอร์ริซ
0 - 3
3 - 5
สโลวัคโก้(ยู 21) [CZEU21M-3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZED2-4] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
0 - 0
2 - 1
ไพรบราม (N) [CZED2-3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CROD2-1] เฮชเอ็นเคกอริก้า2
1 - 1
4 - 2
NK Maksimir
 - 
 - 
  
17:00
FT
[DEND2A-1] ฮวิโดฟ ไอเอฟ
4 - 0
7 - 0
Avedore IF [DEND4-20]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[GEROBW-168] Markranstadt
0 - 2
0 - 6
เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ [GEROBW-50]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ARMD1-2] แกนด์ซาซาร์1
0 - 1
0 - 1
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ [RUSD2S-1]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[BLRD1-5] เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
0 - 0
0 - 1
เอฟเค วิเท็บส์ค [BLRD1-8]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SVKD2-1] เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
5 - 0
12 - 0
Slovan Duslo Sala [SVKD2-E-26]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[AUSL-131] พาร์นดรอฟ 2
1 - 1
2 - 2
Team Wiener Linien [AUSL-18]
 - 
 - 
  
17:00
FT
Dunaujvaros
0 - 1
2 - 3
บุดดาออร์ส เอสซี [HUND2E-9]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CROD2-3] เอ็นเคลุคโก้
0 - 2
0 - 3
Radnik Sesvete [CROD2-17]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[TUR3BB-12] ทับซอน คาราเดน5
4 - 1
5 - 3
Yesil Bursa2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND2E-7] กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
1 - 0
1 - 0
FK Nove Zamky [SVKD1-W-30]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ROMD3-35] ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
2 - 0
7 - 0
Ariesul 19071
 - 
 - 
  
17:00
FT
LGKS 38 Podlesianka
3 - 1
3 - 4
Orzel Mokre
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND3E-2] Bekescsabai Elore SE II
3 - 1
6 - 1
Varfurdo Gyulai Termal FC [HUND3E-30]3
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SVKD1-8] ซลาเต้ โมราฟเซ่
0 - 1
0 - 2
ซิโอฟอค เอฟซี [HUND2E-16]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ROMD2-4] อฟูมาติ
2 - 1
2 - 2
ทูนาริ [ROMD3-28]
 - 
 - 
  
17:00
FT
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
0 - 1
3 - 1
เอฟเค การูก้า
 - 
 - 
  
17:10
FT
[THAPR-10] อุบล ยูไนเต็ด1
0 - 0
1 - 1
ขอนแก่น เอฟซี [THAD2-8]1
 - 
 - 
  
17:10
FT
[LITD2-14] เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี2
1 - 0
1 - 0
อุเทนิส อุเทน่า [LITD1-5]
 - 
 - 
  
17:20
FT
[BLRD2-1] ลูซ มินส์ค
2 - 0
2 - 3
ดนีโปร โมกิเลฟ [BLRD1-12]1
 - 
 - 
  
17:30
FT
วาสโก ดา กามา ( อาร์เจ ) ยู 23
0 - 0
1 - 0
มหาวิทยาลัย เกาหลีใต้ ซี (N)
 - 
 - 
  
17:50
FT
[DEND2A-3] บีเค เฟรม2
2 - 2
3 - 3
โรสกิลด์ [DEND1-8]1
 - 
 - 
  
17:50
FT
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
3 - 0
7 - 0
Sokol Marco Wo
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERRegRB-12] วีเอฟอาร์ กราซิงค์
1 - 0
4 - 0
SV Turkgucu Ataspor
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ROMD3-69] CNP Timisoara2
1 - 0
2 - 2
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา [ROMD2-11]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[CZECFLC-11] จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
1 - 1
1 - 1
ยูนิโก้ [CZECFLM-9]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SERD2-6] ราดนิคกี้ 19231
1 - 0
2 - 1
FK Borak Cacak1
 - 
 - 
  
18:00
FT
FC Bad Radkersburg
0 - 0
0 - 2
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก [AUSD3M-10]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[LITD1-6] เลียตาว่า โจนาว่า2
2 - 0
3 - 1
เจลกาว่า [LATD1-6]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
1 - 0
1 - 1
FC Banik Prievidza
 - 
 - 
  
18:00
FT
เอเอส คิกาลี2
1 - 1
2 - 2
เอพีอาร์ เอฟซี (N)1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[CZED2-1] โอปาว่า
0 - 1
1 - 1
นิตร้า (N) [SVKD1-7]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[HUND1-3] เดเบรเซน วีเอสซี
0 - 0
3 - 1
ซเซจ 2011 เอฟซี [HUND2E-17]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD4-16] เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
0 - 1
0 - 1
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [POLD4-1]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-13] โปกอน ซีดล์เซ
1 - 2
1 - 3
วิสลา พูลาเว่ [POLD4-11]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SUID3-8] เอสซี แชม
0 - 2
1 - 3
โวห์เลน [SUID1-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD4-13] สเตล สตาโลว่า โวล่า
2 - 2
2 - 3
สตอล เมียเลช [POLD2-5]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย1
0 - 0
0 - 0
ดินาโม เคียฟ (N) [UKRD1-2]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD1-4] อ่างทอง เอฟซี
0 - 2
1 - 3
โปลิศ เทโร เอฟซี [THAPR-14]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[CZEDFL-6] แคลดโน่
2 - 1
3 - 4
เอฟเค โฮโรวิคโก
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD4-5] โอลิมเปีย ไอบรองก์
0 - 0
0 - 0
บอลเทค จีเนีย [PolD4-4]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ARGD2-9] ซีเอ บราวน์อโดรกู
0 - 0
1 - 2
Ferro Carril Oeste Gral Pico
 - 
 - 
  
18:00
FT
FC Karnobat2
1 - 0
1 - 1
เนฟโตชิมิก บูร์กัส [BULD2-16]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD2-3] โลโคโมทีฟ โซเฟีย1
0 - 0
2 - 2
Rilski sportist
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERWII-12] เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)
0 - 1
0 - 1
ETSV Wurzburg (w)
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BLRD1-2] ดินาโม มินส์ค
2 - 1
2 - 1
สปายริส เคานาส [LITD1-8]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BOSPL-1] เอฟเค เซลเยซนิการ์1
2 - 0
2 - 1
NK Metalleghe-BSI
 - 
 - 
  
18:00
FT
LKS Pasjonat Dankowice1
3 - 0
7 - 2
LKS Pionier Pisarzowice
 - 
 - 
  
18:00
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
0 - 1
0 - 1
ETSV Wurzburg (w)
 - 
 - 
  
18:00
FT
[KenD1-2] คาริโอแบงกิ ชาคส์11
3 - 0
3 - 0
Kibera Black Stars3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND1-1] เวเจิล1
1 - 0
1 - 1
คเจลเลอรูบ [DEND2C-3]1
 - 
 - 
  
18:15
FT
[DEND1-7] วีบรอก2
1 - 1
2 - 1
แรนเดอร์ส (N) [DENSASL-14]
 - 
 - 
  
18:30
FT
Marek Dupnitza13
0 - 0
0 - 3
สตรัมส์ก้า สลาวา [BULD2-14]41
 - 
 - 
  
18:30
FT
[UKRD2-4] โคลอส โคซาลิฟก้า1
1 - 0
1 - 1
เชอคาสกี้ ดีอินโปร [UKRD2-18]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน1
0 - 3
0 - 4
บีเอฟซี ไดนาโม1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[AUSL-1] SAK คลาเกนเฟิร์ต1
1 - 0
1 - 1
ASKO kottmannsdorf [AUSL-41]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[AUSD3E-14] พาร์นดรอฟ1
0 - 1
0 - 1
SV Stripfing Weiden2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegW-18] SV Westfalia Rhynern1
2 - 1
3 - 1
โรแลนด์ เบ็กเคิ่ม [GEROB-14]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
อุนเทอร์โฟห์ลิ่ง2
1 - 1
2 - 2
ทีเอสวี บุชบัช [GERRegRB-13]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SERD1-13] เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา1
1 - 1
2 - 1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด [SERD2-3]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED2-8] เดเกอร์ฟอร์ส
1 - 0
3 - 2
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค [SWED1SNN-6]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SERD1-5] คูคาริคกิ สตานคอม
2 - 0
3 - 0
BASK Beograd [SERSL-3]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[MNED1-10] Decic Tuzi
1 - 2
1 - 4
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [MNED1-1]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLD4-2] เอลเคเอสลอดซ์
2 - 2
6 - 2
Hutnik Krakow1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[DEND1-12] สคีฟซ์ ไอเค
1 - 1
1 - 1
ทิซเตด เอฟซี [DEND1-2]
 - 
 - 
  
19:00
FT
เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ
3 - 1
6 - 1
Bjelovar
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CZECFLC-9] เอฟซี ปิเซ็ค1
0 - 1
0 - 3
สเตโชไวซ์ [CZECFLC-6]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERSHL-19] Inter Turkspor Kiel1
2 - 1
5 - 2
TSV Plon1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED1-2] เอไอเค โซลน่า
1 - 0
3 - 0
อินเตอร์ ตูร์คู [FIND1-9]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NORD2A-9] แบรัมเอสเค2
1 - 1
1 - 2
โมสส์ [NORD4-2]
 - 
 - 
  
19:00
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
1 - 2
1 - 3
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) [GERWD1-12]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLD2-4] เมียดิซ เลกนิก้า14
0 - 0
1 - 0
จีเคเอส คาโตวีตเซ [POLD2-7]4
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค1
1 - 0
3 - 0
NK Croatia Zmijavci2
 - 
 - 
  
19:00
FT
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
0 - 0
0 - 0
บราแบรนด์
 - 
 - 
  
19:15
FT
เมตต้า/ลู ริกา2
1 - 0
2 - 0
ทาร์ตู เจเค มัก22
 - 
 - 
  
19:20
FT
[SLOD1-2] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
0 - 0
2 - 0
อันคาราน เฮอร์วาตินี่ (N) [SLOD1-10]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[SUISl-2] บาเซิ่ล
0 - 0
1 - 0
ลูเซิร์น [SUISl-9]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[BULD1-14] วิโตชา บิสตริต้า
1 - 0
3 - 2
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [BULD2-9]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[BLRD1-9] เอฟเค โกโลดียา1
2 - 0
3 - 1
ซลูตัสค์ [BLRD1-7]1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[BULD2-2] โบเตฟ วราตซา
0 - 1
0 - 1
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค [BULD2-8]
 - 
 - 
  
19:30
FT
Podillya Khmelnytskyi3
0 - 0
0 - 1
Ahrobiznes TSK Romny
 - 
 - 
  
19:40
FT
[VIED1-10] บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง2
2 - 2
3 - 4
กวาง นัม [VIED1-2]1
 - 
 - 
  
19:40
FT
FC Struga Trim Lum
0 - 1
0 - 1
เอฟเค ดริต้า1
 - 
 - 
  
19:45
FT
เฟลครา เอฟซี1
1 - 0
3 - 0
เอเมด ฟอร์ซ เอฟซี1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CZED1-15] บานิค ออสตราว่า
2 - 2
3 - 3
ซีมปิน ไมชาโลวี (N) [SVKD1-9]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERWD1-5] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
0 - 0
5 - 0
FSV Hessen Wetzlar (w) [GERWII-9]
 - 
 - 
  
20:00
FT
เอลเวอร์รัม
1 - 1
5 - 1
ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล [NORD2A-10]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NORAL-8] โฟลโร
1 - 2
1 - 3
สตรอมเมน [NORAL-11]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegS-16] เฮสเซ่น คาสเซล
2 - 0
3 - 1
TSV Lehnerz [GEROBW-30]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GEROBW-9] เอฟซี 08 โฮมบวร์ก1
0 - 0
0 - 1
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) [GERRegRB-2]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD1-5] แอลเอเอสเค ลินซ์1
1 - 0
2 - 0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [AUTD2-5]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SUISl-1] ยัง บอยส์
1 - 1
3 - 2
เคียสโซ [SUID1-6]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD1-2] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
0 - 1
3 - 1
เอสวี รีด (N) [AUTD2-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegRB-5] ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี1
0 - 0
1 - 0
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก [GERRegS-5]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SWED2-3] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ1
2 - 1
3 - 1
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [SWED2-6]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[POLD1-3] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่2
0 - 0
0 - 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด (N) [SERD1-2]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[MASSL-4] เคดะห์
1 - 0
2 - 0
ยูเคเอ็ม เอฟซี (N) [MASFAM-2]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUSD3E-5] ราปิด เวียนนา (เยาวชน)1
1 - 2
2 - 2
วีดีโอตัน เอฟซี 2 [HUND3E-12]5
 - 
 - 
  
20:00
FT
Limanovia Limanowa
2 - 1
3 - 1
Unia Tarnow [PolD4-49]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegW-9] เอสซี เวิร์ล1
0 - 1
0 - 2
Hammer SpVg [GEROB-1]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD2-9] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
1 - 1
2 - 1
FCM Traiskirchen
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CROD2-29] วาร์เท็กซ์
1 - 0
2 - 0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [HUND2E-15]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CROD2-10] เอ็นเค โซลิน
2 - 1
2 - 2
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 [CROD2-20]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Trnje
0 - 1
2 - 1
Zelina
 - 
 - 
  
20:00
FT
[POLD4-3] วอร์ต้า พอซแนน4
1 - 1
3 - 2
Sokol Kleczew [PolD4-84]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUSD3W-6] เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์2
2 - 0
3 - 2
FC Blau Weiss Feldkirch1
 - 
 - 
  
20:00
FT
Waf Brigittenau2
0 - 0
1 - 1
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ [AUSL-11]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegNE-14] วีเอสจี อัลท์ไลนิค
1 - 0
2 - 1
Altludersdorf [GEROBW-202]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[MKDD2East-2] เบรกัลนิก้า สติป3
1 - 1
1 - 1
เอฟเค กิต โก เปคเซโว4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[MNED1-2] เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
0 - 0
1 - 2
เอฟเครูดาร์ [MNED1-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SWED1SNS-3] อัตซิคเท็นส์ บีเค3
0 - 2
0 - 2
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก [SWED2-9]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUSD3E-12] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
2 - 1
4 - 2
SC Retz
 - 
 - 
  
20:30
FT
[AUTD1-1] สตวร์มกราซ
2 - 0
3 - 0
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [AUTD2-2]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[AUSD3W-2] เอสวี โกรดิก
0 - 0
0 - 3
ดับบริวเอสจี วัตเท่น [AUTD2-8]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[NORD2B-10] ฮอนฟอสส์ บีเค
0 - 0
2 - 2
ฟริกก์ [NORD4-45]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[AUTD1-7] เรนดอร์ฟ อัลทัช1
0 - 0
0 - 2
เอฟซี ซูริค [SUISl-3]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[BLRD2-3] เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก1
0 - 1
0 - 1
บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-1]
 - 
 - 
  
20:30
FT
เรยอน สปอร์ต เอฟซี
3 - 0
4 - 0
โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี [TRIPL-6]4
 - 
 - 
  
20:45
FT
[FIND1-6] เอสเจเค ไซนาโจเอน1
0 - 1
2 - 1
วีไอเอฟเค [FIND3AC-3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
NK Spansko
0 - 0
0 - 2
Kustosija1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[BULD1-4] เบโร่ สตารา ซากอร่า
0 - 0
1 - 0
อัมคาร์ เพิร์ม [RUSPR-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SUISl-8] เอฟซี ธูน
1 - 0
1 - 1
ลัวซานนี สปอร์ท [SUISl-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD1-5] อินเตอร์ ซาเปรซิค1
0 - 0
2 - 0
โบแรกซ์ บันจา ลูกา (N) [BOSPL-7]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SWED1-4] ฮัคเค่น2
2 - 0
3 - 0
ชาร์ปบอร์ก 08 [NORD1-3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SUID1-4] วาดุซ
0 - 0
1 - 1
Wacker
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD1-1] ลีเกีย วอร์ซอว์2
1 - 0
2 - 0
ซิลเคบอร์ก [DENSASL-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SLOD1-1] มาริบอร์
0 - 0
3 - 0
เอสซี ไวซ์ [AUSD3M-12]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUTD1-8] แมตเตอร์สเบิร์ก
2 - 0
5 - 0
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [AUTD2-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SUID1-2] เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
2 - 0
2 - 0
เอสซี เครียนส์ [SUID3-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SWED1-7] ไอเคซิริอุสเอฟเค2
1 - 1
1 - 1
บรอมมาปอจคาร์น่า [SWED2-1]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-10] อาร์เซน่อล ตูล่า
3 - 2
3 - 3
เอฟเค กาบาล่า [AZED1-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
โอเอ็นเอส สนีค
1 - 0
3 - 2
Volendam Reserves1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SVKD1-3] สโลวาน บราติสลาวา
1 - 0
2 - 0
วอจโวดิน่า โนวิ แซด [SERD1-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SVKD1-6] เทรนซิน
1 - 1
2 - 4
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [CROD1-2]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[POLD1-8] วิสล่า คราคอฟ1
0 - 0
0 - 0
เซี่ยงไฮ้ เซินซิน (N) [CHAD1-7]1
 - 
 - 
  
21:45
FT
[GEROBW-47] Gonsenheim
2 - 1
4 - 2
RWO Alzey
 - 
 - 
  
22:00
FT
Salgueiros1
0 - 0
0 - 1
กามาช่า
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SWED1-15] ฮาล์มสตัด3
0 - 0
0 - 0
ฟัลเค่นเบิร์ก [SWED2-4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NORD1-14] ซองน์ดาล
0 - 1
1 - 4
ลีลล์สตรอม (N) [NORD1-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SUID1-7] อารัว
1 - 2
1 - 2
อีเวอร์ดอน [SUID3-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SWED1-16] เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
1 - 0
3 - 0
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค [SWED3NS-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SWED1-10] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก2
1 - 2
3 - 2
สตาเบ็ค [NORD1-9]31
 - 
 - 
  
22:00
FT
[DENSASL-3] นอร์ดเจลแลนด์1
2 - 1
4 - 1
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [CHACSL-8]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ
0 - 0
3 - 0
ซอนเดอร์ไจสกี [DENSASL-9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SUISl-4] เซนต์ กัลเลน
2 - 0
2 - 0
ออสเตรีย ลัสเตนัว (N) [AUTD2-6]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[SUISl-1] ยัง บอยส์
1 - 0
4 - 2
เนอชาแตล ซามักซ์ [SUID1-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERRegS-6] เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)3
0 - 1
0 - 3
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต [GERRegS-15]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[IREPR-9] ดันดาล์ค1
1 - 1
3 - 1
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [IRED1-3]2
 - 
 - 
  
00:15
FT
[RUSPR-1] โลโคโมทีฟ มอสโก3
2 - 0
3 - 3
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-5]
 - 
 - 
  
03:00
FT
[PERD1a-7] เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล3
0 - 1
2 - 1
ซีดี เอล นาซิอองนาล [ECUD1-9]11
 - 
 - 
  
04:30
FT
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน1
0 - 0
1 - 0
อากีลาส โดราดาส3
 - 
 - 
  
06:00
FT
[COLD1a-12] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า11
0 - 0
2 - 1
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน (N) [COLD1a-2]3
 - 
 - 
  
06:00
FT
[PERD1a-2] สปอร์ต โรซาริโอ1
2 - 1
4 - 1
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ [ECUD2-1]1
 - 
 - 
  
07:00
FT
[CHID2-12] นูเบลนเซ่4
1 - 0
1 - 0
ฮัวชิปาโต้ [CHID1A-12]2
 - 
 - 
  
08:15
FT
[COLD2a-15] เรอัล คาร์ทาเกน่า11
0 - 2
0 - 4
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา (N) [COLD1a-5]2
 - 
 - 
  
08:30
FT
แอลดียู กีโต้
0 - 0
1 - 0
ดิปอร์เทส โตลิม่า2
 - 
 - 
  
08:50
FT
[ECUD1-2] บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
4 - 1
6 - 2
สปอร์ต บอยส์ [PERD2-1]
 - 
 - 
  
09:00
FT
[PERD1a-2] เอเลี่ยนซา ลิม่า1
0 - 0
0 - 2
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ [CHID1A-5]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:05
FT
คาซัคสถาน(ยู 17)1
1 - 1
1 - 3
ฟินแลนด์(ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
18:15
FT
มอลโดว่า ยู171
0 - 0
0 - 0
ลิธัวเนีย(ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
20:00
FT
[167] มอลโดวา
0 - 0
0 - 1
เกาหลีใต้ (N) [62]1
 - 
 - 
  
20:40
FT
จอร์เจีย (ยู 17)
2 - 0
3 - 1
เบลเยียม (ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
23:00
FT
เบลารุส(ยู 17)
0 - 1
0 - 1
ยูเครน(ยู 17)
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
เวียดนาม(ยู 23)2
1 - 1
1 - 1 *ET 1-2
อุซเบกิสถาน ยู23 (N)3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[7] เกล็นโตรัน4
0 - 1
0 - 2
โคเลอไรน์ [2]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด2
1 - 2
2 - 2
ลินฟีลด์ เอฟซี [5]41
 - 
 - 
  
22:00
FT
[1] ครูซาเดอร์
3 - 0
6 - 0
คาร์ริค แรนเจอร์ส [11]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[8] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
0 - 0
1 - 0
อาดส์ เอฟซี [9]2
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet