ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[GERD3-1] เอสซี พาเดอร์บอร์น 072
0 - 3
0 - 6
บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-1]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[GERD1-2] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น3
1 - 2
2 - 2 *ET 4-2
แวร์เดอร์ เบรเมน [GERD1-15]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[5] พีอีซี ซโวลล์1
2 - 0
3 - 2
เอสซี ฮีเรนวีน [8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[7] มาเธอร์เวลล์
0 - 0
2 - 0
เซนต์ จอห์นสโตน [8]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[10] แพททริค ทริสเทล2
0 - 1
0 - 2
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [3]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[18] อาเวส4
2 - 0
3 - 0
เบาวิสต้า เอฟซี [9]5
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[ENGLCH-19] เบอร์มิงแฮม ซิตี้
0 - 0
1 - 1 *ET 1-4
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGPR-19]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[ENGL1-23] โรชเดล2
0 - 0
1 - 0
มิลล์วอลล์ [ENGLCH-14]1
 - 
 - 
  
03:05
FT
[ENGPR-17] สวอนซี ซิตี้1
4 - 1
8 - 1
น็อตต์สเคาน์ตี้ [ENGL2-3]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[FRAD2-11] เอเจ โอแซร์2
0 - 1
0 - 3
เล เออบิเยรส์ [FRAD3-15]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[FRAD2-18] บรูค พีรอนนาส1
0 - 5
0 - 9
โอลิมปิก มาร์กเซย [FRAD1-2]1
 - 
 - 
  
03:05
FT
[FRAD2-7] โซโชซ์
1 - 2
1 - 4
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [FRAD1-1]11
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[TURD1-13] เกนเคลอร์บิลิจี้
0 - 1
0 - 1
เบซิคตัส เจเค [TURD1-4]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:15
FT
นาซิอองนาล (สมัครเล่น)2
0 - 0
0 - 0
ปอนเต เปรตา [BRAD1-19]2
 - 
 - 
  
05:15
FT
บราซิลเลียนเซ่3
1 - 0
1 - 1
โอเอสเต้ [BRASPB-1]3
 - 
 - 
  
05:30
FT
[BRASPB-9] อินเตอร์ เด ลีเมย์รา3
1 - 0
1 - 0
ริโอ บลังโก้ เอซี2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRACGD-3] อปาเรซิเดนเซ จีโอ1
0 - 1
2 - 1
โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [BRARJC-1]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:55
FT
[ACTM-5] เซ็นทรัล คอร์โดบา4
1 - 2
1 - 2
Union Villa Krause [ARGTB-21]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[PARD1-1] กัวรานี อาซุนซิยง1
2 - 0
6 - 0
การาโบโบ เอฟซี [VEND1-16]3
 - 
 - 
  
07:30
FT
[PERD1-9] เอฟบีซี เมลการ์14
0 - 1
0 - 1
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ [CHID1C-15]3
 - 
 - 
  
07:30
FT
[ECUD1-6] อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล2
1 - 1
2 - 2
บานฟิลด์ [ARGD1-15]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[24] บิวรี่2
2 - 1
2 - 1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [18]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[5] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์3
1 - 0
2 - 1
สวินดอน ทาวน์ [7]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[8] ฟัลเคิร์ก1
2 - 0
3 - 1
เบรซิน ซิตี้ [10]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[2] เซนไนยิน เอฟซี12
1 - 1
1 - 3
เบงกาลูรู [1]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[ENGL2-18] เยโอวิล ทาวน์
1 - 1
3 - 2
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [ENGL1-17]3
 - 
 - 
  
02:45
FT
[ENGL2-9] ลินคอล์น ซิตี้
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-2
เชลซี(U23) [ENGU21A-5]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[NIRCH-3] นิวรี่ ซิตี้2
1 - 1
1 - 3
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-3]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
08:00
FT
[MEXD1c-18] โลบอส บ๊วบ1
1 - 0
3 - 0
เอฟซี ฮัวเรซ [MEXD2c-7]4
 - 
 - 
  
10:00
FT
[MEXD2c-4] เวนาโดส เอฟซี16
1 - 0
2 - 2
คลับ เลออน [MEXD1c-9]41
 - 
 - 
  
10:00
FT
[MEXD2c-8] ดอราดอส เดอ ซินาลัว1
0 - 1
0 - 1
คอร์เรคามินอส ยูเอที [MEXD2c-13]1
 - 
 - 
  
10:00
FT
[MEXD2c-5] ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา1
0 - 0
2 - 0
โมนาร์คัส โมเรเลีย [MEXD1c-4]31
 - 
 - 
  
10:05
FT
[MEXD2c-11] เซเลยา เอฟซี3
1 - 0
1 - 0
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ [MEXD2c-16]5
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:15
FT
Neftchi Fergana 22
0 - 1
0 - 3
เอฟเค โยซโยวอน42
 - 
 - 
  
15:15
FT
แอร์ อินเดีย เอฟซี
4 - 0
5 - 0
Mumbai Port Trust1
 - 
 - 
  
15:30
FT
[FFSAPL-9] พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์2
1 - 0
1 - 1
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี [FFSAPL-2]3
 - 
 - 
  
16:00
FT
เอ็นเค นาฟต้า
2 - 0
4 - 3
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี1
 - 
 - 
  
16:10
FT
[RUSPR-11] รูบิน คาซาน
0 - 0
2 - 0
ดิออสกียอร์ วีทีเค [HUND1-6]
 - 
 - 
  
16:15
FT
[AUSVPL-1] โอคไลจ์ แคนนอนส์
0 - 0
3 - 0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด [AUSVPL-5]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[RUSD3-48] FC Lokomotiv-Kazanka Moscow
2 - 0
2 - 2
เอฟเค การูก้า [RUSD2C-12]2
 - 
 - 
  
18:30
FT
[SVKD2-8] พาริซอน บาดิจอฟ
0 - 0
0 - 0
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส [SVKD2-7]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ESTD1-3] นอมเม่ เจเค คาลจู
2 - 0
2 - 2
บาร์เบโดส ซอคเกอร์ อคาเดมี่1
 - 
 - 
  
18:35
FT
FC Zhemchuzhyna Odessa
4 - 1
4 - 2
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า(สำรอง)
 - 
 - 
  
18:45
FT
[NORD1-8] วาเลเรนก้า
2 - 0
4 - 0
คองสวิงเกอร์ (N) [NORAL-10]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
0 - 0
0 - 1
เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี (N) [CHACSL-12]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SERD1-10] แรดนิค ซูดูลิซาร์
2 - 0
3 - 1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด (N) [SERD2-3]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegW-16] โคโลญจน์ (เยาวชน)
0 - 0
1 - 2
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น [GERRegW-10]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CROD1-7] สลาเวน โคปริฟนิก้า1
0 - 2
0 - 3
NK Dubrava Zagreb [CROD2-24]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[BULD2-15] เอฟซี โซโสโพล3
0 - 1
0 - 3
ซีเอสเคเอ โซเฟีย [BULD1-2]5
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CHACSL-6] ซานตง ลู่เนิ่ง11
0 - 0
1 - 2
คาราบัค/ดีนาโม ริก้า (N) [LATD1-2]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[UKRD2-10] โอโบโลน เคียฟ1
3 - 1
4 - 2
เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด [UKRD1-9]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา2
4 - 0
6 - 0
เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี [CHACSL-16]1
 - 
 - 
  
19:15
FT
[RUSD2S-6] ลีเจียน ไดนาโม4
1 - 0
3 - 1
เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน [RUSD2S-12]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[RUSPR-6] เอฟซี อูฟา2
0 - 0
0 - 0
นิตร้า (N) [SVKD1-7]
 - 
 - 
  
20:00
FT
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
1 - 0
1 - 0
ดูนาจสก้า สเตรด้า
 - 
 - 
  
20:00
FT
[UKRD1-6] โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
0 - 0
3 - 0
บานิค ออสตราว่า [CZED1-15]
 - 
 - 
  
20:15
FT
NK Udarnik Kurilovec2
0 - 2
0 - 2
ดราโกโวลแยค
 - 
 - 
  
20:30
FT
[SERD1-2] ปาร์ติซาน เบลเกรด1
0 - 1
0 - 1
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [LATD1-3]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
Vlazrimi Struga2
0 - 1
0 - 4
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า [SERD1-15]2
 - 
 - 
  
20:30
FT
[SVKD1-3] สโลวาน บราติสลาวา
0 - 0
0 - 1
เวเลซ [UKRD1-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[LITD1-1] ซูดูว่า
0 - 0
0 - 1
ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSD1-13] เอฟเค คิมกี้
2 - 0
3 - 0
Dolgiye Prudy [RUSD2W-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SWED1-13] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์13
2 - 2
3 - 5
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (N) [SWED2-9]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD2-1] เฮชเอ็นเคกอริก้า12
0 - 1
0 - 3
อิสทรา 1961 พูลา [CROD1-8]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CZED1-12] เบอโน่2
0 - 1
0 - 1
บาเต้ โบริซอฟ (N) [BLRD1-1]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-10] อาร์เซน่อล ตูล่า
0 - 0
0 - 1
ดินาโม ทบิลิซี [GEOD1-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
ACS Unirea Branceni1
1 - 2
3 - 4
ยูทีเอ อารัด [ROMD2-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SLOD1-8] เอ็นเค อลูมินิจ1
2 - 0
4 - 1
MNK FC Ljubljana [SLOD2-13]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[GERRegRB-1] ทีเอสวี 1860 มิวนิค1
0 - 0
1 - 0
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค (N) [POLD2-8]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[CROD1-4] ริเยก้า
0 - 0
2 - 0
เอ็นเค เครสโก (N) [SLOD1-7]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[CROD2-3] เอ็นเคลุคโก้
1 - 0
1 - 0
เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSPR-4] เอฟซี คราซ์โนดาร์
2 - 1
2 - 1
สตรอมก็อดเซ็ท (N) [NORD1-4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
เจดรัน โพเรค
0 - 1
1 - 2
เอ็นดี กอริก้า [SLOD1-6]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[PolD4-4] บอลเทค จีเนีย
1 - 2
3 - 2
โครบริ โกลกูฟว์ [POLD2-6]
 - 
 - 
  
23:50
FT
[PolD4-26] KSZO ออสโตรเวียส
0 - 0
2 - 0
Czarni Polaniec
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD33-3] เอลเช่
0 - 2
0 - 3
ซีเอสเคเอ มอสโก (N) [RUSPR-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUTD2-5] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1
1 - 1
3 - 1
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ [AUSD3M-3]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[NORAL-7] เลวานเจอร์ เอฟเค
1 - 1
3 - 3
ซทจอร์ดาล บริ้ง [NORD4-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
FCM Traiskirchen
1 - 0
1 - 0
SV Wimpassing
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3M-14] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม
7 - 0
9 - 0
SVG Bleiburg [AUSL-99]
 - 
 - 
  
00:00
FT
AC Linden Leibnitz
1 - 1
5 - 1
St. Stefan Im Rosental
 - 
 - 
  
00:00
FT
SC Mils 05
0 - 2
0 - 4
Wattens 1B [AUSL-24]
 - 
 - 
  
00:20
FT
[AUSL-42] SC Mannsworth
3 - 1
4 - 4
ASV Spratzern [AUSL-127]
 - 
 - 
  
00:20
FT
SV Feldbach
2 - 0
5 - 0
USC Grosswilfersdorf
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSL-31] Admira Landhaus
3 - 0
6 - 0
Langenrohr [AUSL-84]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSL-132] SV Donau
0 - 1
0 - 2
Kottingbrunn [AUSL-20]
 - 
 - 
  
01:00
FT
FC Ismaning
0 - 1
1 - 3
ทีเอสวี บุชบัช [GERRegRB-13]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[AUSL-34] Gersthofer SV1
1 - 2
2 - 3
น็อยซีเดิล [AUSD3E-11]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GERRegRB-18] เอฟซี เมมมินเก้น
2 - 3
8 - 3
FC Hard [AUSD3W-14]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
Pcimianka Pcim
2 - 1
3 - 2
Bochenski Klub Sportowy
 - 
 - 
  
01:15
FT
LKS Pionier Pisarzowice
3 - 0
6 - 1
Rotuz Bronow
 - 
 - 
  
01:30
FT
[AUSL-139] Simmeringer SC
2 - 1
8 - 1
SV Schwechat [AUSD3E-17]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[AUSD3E-15] เวียนเนอร์ เอสซี
2 - 1
6 - 3
ASV Siegendorf
 - 
 - 
  
02:10
FT
SVU Kapfenstein
0 - 2
2 - 3
SV Muhlgraben
 - 
 - 
  
03:35
FT
[MLS-7] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น11
0 - 1
1 - 1
เอฟซี ซินซินเนติ (N) [USLD1-14]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[11] คาร์ริค แรนเจอร์ส3
0 - 1
0 - 3
ครูซาเดอร์ [1]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[7] เกล็นโตรัน
0 - 1
2 - 1
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด [12]12
 - 
 - 
  
02:45
FT
[10] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
1 - 1
1 - 3
ลินฟีลด์ เอฟซี [5]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[13] อาริส ลิมาสซอล1
0 - 3
0 - 6
เออีพี ปาฟอส [10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[1] อโปเอล นิโคเซีย
1 - 1
7 - 1
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี [14]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[11] เนีย ซาลามิส3
1 - 0
2 - 0
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี [12]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[4] เออีเค ลาร์นาคา1
0 - 1
2 - 1
อัลกิ โอโรกลินี [9]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA Futsal Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
โปรตุเกส (ฟุตซอล)
5 - 1
8 - 1
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
03:00
FT
ยูเครน(ฟุตซอล)
0 - 1
0 - 1
สเปน (ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet