ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:30
FT
[SPAD1-6] เซบีย่า
1 - 0
2 - 0
เลกาเนส [SPAD1-12]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[GERD1-6] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต1
1 - 0
3 - 0
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [GERD1-16]21
 - 
 - 
  
02:45
FT
[GERD1-5] ชาลเก้ 043
1 - 0
1 - 0
โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-13]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[15] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด14
0 - 1
0 - 4
อาแซด อัลค์มาร์ [3]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[7] อูเทร็คท์1
0 - 0
1 - 0
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [18]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[1] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น2
1 - 0
1 - 0
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [11]3
 - 
 - 
  
02:45
FT
[14] วิลเล่ม ทเว1
1 - 0
3 - 0
วีวีวี เวนโล [9]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[16] เอ็นเอซี เบรด้า2
2 - 1
6 - 1
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [12]31
 - 
 - 
  
02:45
FT
[17] โรด้า เจซี1
1 - 2
2 - 4
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[ENGPR-5] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์1
2 - 0
2 - 0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-11]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[FRAD2-16] ล็องส์1
0 - 0
1 - 0
ทรัวส์ [FRAD1-19]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[FRAD3-11] เอฟซี แซมบี2
0 - 0
1 - 0
Granville (N) [FRAD4D-10]4
 - 
 - 
  
00:30
FT
[FRAD1-20] เม็ตซ์
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 2-3
ก็อง [FRAD1-11]11
 - 
 - 
  
03:00
FT
[FRAD1-6] มงต์เปลลิเย่ร์1
1 - 2
1 - 2
โอลิมปิก ลียง [FRAD1-4]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[TURD1-5] เคย์เซริสปอร์1
1 - 1
2 - 2
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [TURD1-14]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[TURD1-3] เฟเนร์บาห์เช่1
2 - 1
2 - 1
กิริซันสปอร์ [TURD2-5]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:15
FT
[GRED1-11] เออีแอล ลาริซ่า6
1 - 1
1 - 2 *ET 3-2
พาส เจียนนิน่า [GRED1-10]6
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GRED1-2] เออีเค เอเธนส์5
0 - 0
2 - 1
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-3]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[GRED1-13] เลเมีย2
1 - 2
1 - 4
พานิโอนิออส [GRED1-6]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[BRADF-1] เซียลันเดีย ดีเอฟ
1 - 1
2 - 3
อาไว เอฟซี เอสซี [BRACCD1-3]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส
0 - 1
0 - 2
เรโม เบเลม [BRAPA-1]
 - 
 - 
  
02:00
FT
อัลโต/พีไอ
1 - 0
2 - 1
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [BRACGD-7]
 - 
 - 
  
04:30
FT
ปาร์นาฮีบ้า พีไอ14
0 - 0
1 - 1
กอริติบ้า พีอาร์ [BraCaP-6]2
 - 
 - 
  
04:30
FT
[BRACP-4] โกลโบ3
0 - 2
0 - 2
วิตอเรีย บีเอ [BRACBD-1]1
 - 
 - 
  
04:30
FT
ซานโตส มาคาปา1
0 - 0
1 - 2
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [BRAPE-3]1
 - 
 - 
  
04:30
FT
[BRASP-16] เซา คาเอตาโน่2
0 - 1
1 - 1
คริคูม่า [BRACCD1-10]3
 - 
 - 
  
05:30
FT
[BraCaP-4] เซียนอร์เต้ พีอาร์
0 - 0
2 - 0
เอบีซี อาร์เอ็น [BRACP-2]
 - 
 - 
  
06:30
FT
Corumbaense
0 - 0
1 - 0
อราปิราก้า(เอเอสเอ) [BRAD3-10]
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRAMT-6] Dom Bosco MT12
0 - 1
1 - 3
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [BRAD3-1]3
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRACE-2] เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี6
1 - 0
2 - 1
คอนฟิแองก้า [BRASE-5]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
ซีนอป เอ็มที
0 - 1
0 - 1
โกยาส [BRACGD-1]
 - 
 - 
  
06:30
FT
ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที1
0 - 1
1 - 3
ซีอาร์บี แม็คซิโอ (N)
 - 
 - 
  
06:45
FT
อัตเลติโก อาเครียโน่2
1 - 1
1 - 1
อัตเลติโก มิไนโร่ [BRAMG-3]3
 - 
 - 
  
07:30
FT
มานุส (สมัครเล่น)15
1 - 1
2 - 2
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [BRAD3-2]3
 - 
 - 
  
07:30
FT
[BRAPA-7] Sao Raimundo/PA
0 - 0
0 - 1
วิลา โนวา [BRACGD-2]
 - 
 - 
  
08:00
FT
[BRACCD1-5] บัสควอ เอฟซี13
0 - 0
0 - 1
ซิเอร่า [BRACE-5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
ซาน จอร์จ ทูคูมาน1
1 - 2
2 - 3
ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า1
 - 
 - 
  
03:00
FT
[ARGTB-12] ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า
2 - 2
3 - 3
ซาน จอร์จ ทูคูมาน [ARGTB-22]
 - 
 - 
  
07:30
FT
[ARGTB-33] ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
0 - 0
1 - 0
ครูเซโร เดล นอร์เต้ [ARGTB-24]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:45
FT
[BRARJB-3] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)1
2 - 0
2 - 0
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน [CHID1C-16]41
 - 
 - 
  
06:45
FT
[URUD1a2] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ4
1 - 0
1 - 0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRACCD1-2]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[4] บองซูเซสโซ่1
0 - 0
1 - 1
กอยทาคาซ อาร์เจ (N) [3]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[5] อเมริกา อาร์เจ13
0 - 0
1 - 2
เรเซนเด้ อาร์เจ [6]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:45
FT
[6] เซาเปาโล1
1 - 0
1 - 0
บรากันติโน้ [9]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:30
FT
[10] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า2
0 - 0
4 - 1
ลานุส [22]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[9] นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 1
ปูเน่ ซิตี้ [3]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
08:00
FT
[MEXD2c-12] ซากาเตเปค1
2 - 0
2 - 0
เนกาซ่า [MEXD1c-12]3
 - 
 - 
  
09:30
FT
[MEXD1c-11] โตลูก้า4
1 - 0
2 - 0
ซานโตส ลากูน่า [MEXD1c-7]11
 - 
 - 
  
10:00
FT
[MEXD1c-6] พูอีบลา4
0 - 0
0 - 2
ครูซ อาซูล [MEXD1c-10]2
 - 
 - 
  
10:00
FT
[MEXD1c-17] อัตลาส
1 - 1
1 - 2
แทมปิโก มาเดโร [MEXD2c-10]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:10
FT
[SWED1-2] เอไอเค โซลน่า1
0 - 0
0 - 2
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (N) [UKRD1-1]41
 - 
 - 
  
15:15
FT
เอสเอชบี ดานัง
0 - 2
1 - 2
ทัน กวางนินห์
 - 
 - 
  
15:20
FT
[IMEL1-5] Western Railway2
1 - 0
1 - 1
ดีนา แบงค์
 - 
 - 
  
16:00
FT
[ROMD2-14] สเตนต้า มิรอสราว่า1
0 - 1
5 - 1
SC Municipal Petrotub Roman (N) [ROMD3-16]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[ROMD2-9] ดาเชีย มิโอวินี่1
1 - 0
3 - 1
ซีเอส บาโลเทสติ [ROMD2-18]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[VIED1-10] บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง1
0 - 0
1 - 0
โฮจิมินห์ซิตี้ [VIED1-12]1
 - 
 - 
  
16:05
FT
[CHAD1-7] เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
0 - 1
0 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) [GERRegW-5]
 - 
 - 
  
16:05
FT
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี12
1 - 0
2 - 1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [ROMD2-3]1
 - 
 - 
  
16:30
FT
Lokomotiv Moscow Reserves2
1 - 2
3 - 4
ซาเทิร์น(สำรอง)
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ARMD1-6] อรารัต เยเรวาน
2 - 0
2 - 0
เอฟซี อรัคซัคช์ [ARMD2-2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ROMD2-17] เมต้าล๊อกโลบูส2
1 - 1
3 - 2
FC Aninoasa [ROMD3-40]51
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD2-2] ออด้าโอพอล1
0 - 0
1 - 0
โอปาว่า [CZED2-1]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND3E-5] BKV Elore
1 - 1
2 - 3
Jaszberenyi FC
 - 
 - 
  
17:00
FT
[BLRD2-5] เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค2
1 - 1
1 - 1
ดนีโปร โมกิเลฟ [BLRD1-12]3
 - 
 - 
  
17:00
FT
[UKRD2-12] เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย2
0 - 0
3 - 0
FK Sudnobudivnyk [UKRD3-36]3
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ROMD2-12] ยูทีเอ อารัด1
2 - 0
4 - 0
CS Soimii Lipova [ROMD3-74]11
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND3E-19] III.Keruleti TUE2
3 - 1
3 - 2
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 [HUND3E-27]
 - 
 - 
  
17:00
FT
โปโลเนีย ไบตอม
1 - 1
1 - 1
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค [POLD4-16]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ROMD2-5] โปลิ ทิมิโซอาร่า1
1 - 0
2 - 0
CS Municipal Lugoj [ROMD3-11]
 - 
 - 
  
17:10
FT
[ROMD2-16] CS Rapid CFR Suceava
4 - 0
11 - 0
CS Sanatatea Darabani [ROMD3-96]1
 - 
 - 
  
17:10
FT
[UKRD2-9] รุกห์ วินนีกี้
1 - 0
2 - 1
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
 - 
 - 
  
17:20
FT
[ROMD3-35] ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์14
1 - 4
4 - 4
Metalurgistul Cugir [ROMD3-10]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[MKDD2west-4] มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ1
0 - 1
1 - 2
FK Javor Matis1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SLOD1-5] เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่2
0 - 1
0 - 2
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค [BOSPL-4]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[HUND1-11] บัลมาซุยวารอชี เอฟซี
3 - 2
4 - 4
วัค-ดูนาคันยาร์ [HUND2E-5]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[UKRU21-3] คาร์ปาตี้ (ยู 21)2
1 - 0
2 - 1
Nyva Ternopil
 - 
 - 
  
18:00
FT
[UKRD3-2] ทาฟริย่า2
0 - 0
2 - 1
FC Dnipro1
 - 
 - 
  
18:00
FT
FC Torrevieja
0 - 1
0 - 7
ซีเอสเคเอ มอสโก [RUSPR-5]
 - 
 - 
  
18:00
FT
เอฟเค เบซานิย่า
2 - 1
3 - 1
Decic Tuzi
 - 
 - 
  
18:00
FT
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ13
0 - 0
0 - 2
Niva Terebovlya2
 - 
 - 
  
18:10
FT
[ROMD3-8] ปิโตรลูล โปรเอสติ2
2 - 1
3 - 2
FC Unirea 2004 Slobozia (N) [ROMD3-47]1
 - 
 - 
  
18:15
FT
[BLRD2-3] เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก
0 - 1
0 - 2
เอฟเค วิเท็บส์ค [BLRD1-8]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[MNED1-1] เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค1
1 - 1
2 - 2
รัดนิก บิเยลจิน่า [BOSPL-8]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLD1-2] เลช พอซนาน
1 - 0
3 - 0
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [POLD4-8]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[MKDD1-8] เรโนวา1
1 - 0
5 - 0
Lokomotiva Skopje [MKDD2west-7]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[UKRD2-14] Kremin Kremenchuk2
1 - 0
1 - 0
พีเอฟซี โอเล็กซานเดรีย(สำรอง)2
 - 
 - 
  
19:00
FT
Dinamo Pancevo
0 - 1
0 - 2
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา [ROMD2-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[HUND1-3] เดเบรเซน วีเอสซี11
0 - 0
0 - 2
จีเคเอส คาโตวีตเซ (N) [POLD2-7]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[UKRD2-3] เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ1
0 - 0
0 - 0
เชอคาสกี้ ดีอินโปร (N) [UKRD2-18]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[UKRU19-31] FC Lyubomyr Stavyshe U191
0 - 0
0 - 0
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 19) [UKRU19-4]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[UKRD3-25] เอ็มเอฟเค นิโคลาเยฟ 2
0 - 0
0 - 0
Real Pharma Ovidiopol [UKRD3-23]
 - 
 - 
  
19:00
FT
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
0 - 0
0 - 2
บันสโก
 - 
 - 
  
19:00
FT
[RUSPR-16] เอสเคเอ คาบารอฟกี้
0 - 1
0 - 3
บัลติก้า [RUSD1-6]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[RUSD2S-3] เอฟเค ครัสโนดาร์ 21
0 - 1
1 - 1
Af-Ponedelnika [RUSD2S-11]1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[BULD1-13] เอฟซี ดูนาฟ รูส
2 - 1
4 - 1
พีเอฟซี เนซีบาร์ [BULD2-5]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[DENSASL-3] นอร์ดเจลแลนด์3
1 - 1
1 - 2
โรสกิลด์ [DEND1-8]2
 - 
 - 
  
19:35
FT
[SERSL-26] Kolubara
0 - 0
0 - 1
Sumadija Arandelovac [SERSL-14]
 - 
 - 
  
19:40
FT
[MKDD1-7] โปเบด้า1
0 - 0
1 - 1
เอฟเค โอโซโกโว [MKDD2East-9]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[MKDD1-5] ราบ็อตนิคกี้2
0 - 0
0 - 0
Belasica Strumica [MKDD2East-1]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[MKDD2west-3] เอฟเค รินิจา กอสติวาร์1
2 - 0
4 - 0
คาเมนิคา-ซาซ่า [MKDD2East-7]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BULD1-7] เชอร์โน มอร์วาร์น่า
1 - 3
1 - 4
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [BULD2-9]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BULD2-10] โอเอฟซี ปอโมเรีย
2 - 0
5 - 1
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค [BULD2-8]
 - 
 - 
  
20:10
FT
[UKRD3-3] FC Kriviy Rih
0 - 0
2 - 1
นิโคปอล-เอ็นพีจียู [UKRD3-7]
 - 
 - 
  
20:15
FT
[POLD4-2] เอลเคเอสลอดซ์1
0 - 0
1 - 0
เอฟเค โกโลดียา [BLRD1-9]3
 - 
 - 
  
20:30
FT
[DEND1-12] สคีฟซ์ ไอเค
0 - 2
0 - 2
เวนด์ซีเซล [DEND1-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-12] ดินาโม มอสโก
2 - 0
2 - 1
อัมคาร์ เพิร์ม (N) [RUSPR-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[HUND1-9] วาซาส
1 - 0
1 - 0
Ivancsa1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-7] เทเลค กรอซนี่ย์
0 - 0
0 - 0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [LITD1-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CZED1-10] ดูก้า ปรากซ์1
0 - 0
0 - 0
อูจเปสต์ (N) [HUND1-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Onduparaka FC2
2 - 0
2 - 0
Paidha Black Angels [UgandaD2-23]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SLOD1-3] ดอมซาเล่1
1 - 1
3 - 1
ซีมูน (N) [SERD1-12]51
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD2-14] เอ็นเคโอซีเยค 22
0 - 1
0 - 1
เอ็นดี กอริก้า (N) [SLOD1-6]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD2-1] เอสวี รีด3
2 - 0
5 - 0
เซี่ยงไฮ้ เซินซิน (N) [CHAD1-7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD4-3] วอร์ต้า พอซแนน
0 - 1
0 - 1
วิดซอว์ ลอดส์ [PolD4-9]
 - 
 - 
  
22:20
FT
[CZED1-1] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น12
1 - 0
2 - 1
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง (N) [CHACSL-8]1
 - 
 - 
  
22:20
FT
[BLRD1-11] เอฟเค อิสล็อก มินส์ค1
1 - 0
5 - 0
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) [BLRRL-6]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[RUSPR-2] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก2
1 - 0
1 - 0
เซอร์เวน่า ซเวซด้า (N) [SERD1-1]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CZEU21M-5] เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
0 - 2
3 - 2
ยูนิโก้ [CZECFLM-9]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[POLD2-9] พุชช่า นิโปโลมิเช่
2 - 0
2 - 1
วิสลา พูลาเว่ [POLD4-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[HUND3E-7] Hodmezovasarhelyi
0 - 0
3 - 2
Mehkereki SE
 - 
 - 
  
23:20
FT
[PolD4-21] Rekord Bielsko-Biala
0 - 1
0 - 1
Unia Oswiecim
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CZECFLM-3] สลาเวีย โครเมอร์ริซ2
3 - 1
5 - 1
บานิค ออสตราว่า (ยู 21) [CZEU21M-6]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
Koroska Dravograd
0 - 2
0 - 6
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ [SLOD1-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[NORD4-35] ฟอร์ด
2 - 1
3 - 4
โฟลโร [NORAL-8]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[NORD1-1] โรเซนบอร์ก
1 - 2
2 - 3
เบียเซ่น
 - 
 - 
  
00:00
FT
LKS Czaniec
1 - 3
1 - 3
Gornik II Zabrze [PolD4-22]
 - 
 - 
  
00:00
FT
วาร์นดอร์ฟ1
0 - 1
1 - 2
เอสเค ซาปี้ (N) [CZECFLC-3]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[DEND2C-1] เจมส์เมอบังค์
3 - 1
9 - 1
อัลบอร์ก ยอง [DEND4-38]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HUND3E-30] Varfurdo Gyulai Termal FC2
1 - 1
1 - 2
Bekescsabai Elore SE II [HUND3E-2]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[POLD4-9] การ์บาเนียกราโกล
0 - 0
1 - 1
BKS Stal BB [PolD4-41]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[RUSPR-3] สปาร์ตัก มอสโก1
1 - 1
2 - 1
สปาร์ตาปราก (N) [CZED1-5]3
 - 
 - 
  
00:30
FT
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
0 - 0
6 - 1
อินเตอร์ บราติสลาวา [SVKD2-14]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSD3M-4] สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
0 - 3
3 - 5
ลาฟนิทซ์ [AUSD3M-1]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GERRegW-13] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
0 - 0
6 - 1
เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD34-1] เอฟซี คาร์ทาเกน่า1
1 - 1
1 - 2
กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ [CHAD2S-3]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
FK 1899 Szeged1
1 - 1
2 - 5
Bordany SK
 - 
 - 
  
01:10
FT
มอนเชงกลาดแบช (ญ)
2 - 1
3 - 4
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) [GERWD1-12]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[IREPR-9] ดันดาล์ค1
0 - 1
2 - 1
เบรนท์ฟอร์ด บี2
 - 
 - 
  
06:10
FT
[CHID1C-6] โคโล โคโล่1
1 - 0
1 - 1
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า [PERD1-3]51
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
ฝรั่งเศส ยู18
1 - 0
1 - 1
อิตาลี ยู18
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[3] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี3
0 - 0
1 - 2
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [6]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
[5] เออีเอล ลิมาสซอล2
1 - 0
1 - 0
เอร์มิส อราดิปปู [8]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[7] โดซ่า คาโตโกเปีย1
0 - 0
0 - 2
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [4]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet