โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-6] เซบีย่า
FT
03:30
1 - 0
2 - 0
1เลกาเนส [SPAD1-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-6] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต1
FT
00:30
1 - 0
3 - 0
21เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [GERD1-16]
  
[GERD1-5] ชาลเก้ 043
FT
02:45
1 - 0
1 - 0
3โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด14
FT
00:30
0 - 1
0 - 4
2อาแซด อัลค์มาร์ [3]
  
[7] อูเทร็คท์1
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
1สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [18]
  
[1] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น2
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
3เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [11]
  
[14] วิลเล่ม ทเว1
FT
02:45
1 - 0
3 - 0
2วีวีวี เวนโล [9]
  
[16] เอ็นเอซี เบรด้า2
FT
02:45
2 - 1
6 - 1
31เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [12]
  
[17] โรด้า เจซี1
FT
02:45
1 - 2
2 - 4
2อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-5] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์1
FT
02:45
2 - 0
2 - 0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD2-16] ล็องส์1
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
2ทรัวส์ [FRAD1-19]
  
[FRAD3-11] เอฟซี แซมบี2
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
4Granville (N) [FRAD4D-10]
  
[FRAD1-20] เม็ตซ์
FT
00:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 2-3
11ก็อง [FRAD1-11]
  
[FRAD1-6] มงต์เปลลิเย่ร์1
FT
03:00
1 - 2
1 - 2
2โอลิมปิก ลียง [FRAD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD1-5] เคย์เซริสปอร์1
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
1อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [TURD1-14]
  
[TURD1-3] เฟเนร์บาห์เช่1
FT
00:30
2 - 1
2 - 1
2กิริซันสปอร์ [TURD2-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED1-11] เออีแอล ลาริซ่า6
FT
22:15
1 - 1
1 - 2 *ET 3-2
6พาส เจียนนิน่า [GRED1-10]
  
[GRED1-2] เออีเค เอเธนส์5
FT
00:30
0 - 0
2 - 1
1โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-3]
  
[GRED1-13] เลเมีย2
FT
02:45
1 - 2
1 - 4
2พานิโอนิออส [GRED1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRADF-1] เซียลันเดีย ดีเอฟ
FT
01:00
1 - 1
2 - 3
2อาไว เอฟซี เอสซี [BRACCD1-3]
  
แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
เรโม เบเลม [BRAPA-1]
  
อัลโต/พีไอ
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [BRACGD-7]
  
ปาร์นาฮีบ้า พีไอ14
FT
04:30
0 - 0
1 - 1
2กอริติบ้า พีอาร์ [BraCaP-6]
  
[BRACP-4] โกลโบ3
FT
04:30
0 - 2
0 - 2
1วิตอเรีย บีเอ [BRACBD-1]
  
ซานโตส มาคาปา1
FT
04:30
0 - 0
1 - 2
1สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [BRAPE-3]
  
[BRASP-16] เซา คาเอตาโน่2
FT
04:30
0 - 1
1 - 1
3คริคูม่า [BRACCD1-10]
  
[BraCaP-4] เซียนอร์เต้ พีอาร์
FT
05:30
0 - 0
2 - 0
เอบีซี อาร์เอ็น [BRACP-2]
  
Corumbaense
FT
06:30
0 - 0
1 - 0
อราปิราก้า(เอเอสเอ) [BRAD3-10]
  
[BRAMT-6] Dom Bosco MT12
FT
06:30
0 - 1
1 - 3
3ซีอาร์บี แม็คซิโอ [BRAD3-1]
  
[BRACE-2] เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี6
FT
06:30
1 - 0
2 - 1
2คอนฟิแองก้า [BRASE-5]
  
ซีนอป เอ็มที
FT
06:30
0 - 1
0 - 1
โกยาส [BRACGD-1]
  
ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที1
FT
06:30
0 - 1
1 - 3
ซีอาร์บี แม็คซิโอ (N)
  
อัตเลติโก อาเครียโน่2
FT
06:45
1 - 1
1 - 1
3อัตเลติโก มิไนโร่ [BRAMG-3]
  
มานุส (สมัครเล่น)15
FT
07:30
1 - 1
2 - 2
3เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [BRAD3-2]
  
[BRAPA-7] Sao Raimundo/PA
FT
07:30
0 - 0
0 - 1
วิลา โนวา [BRACGD-2]
  
[BRACCD1-5] บัสควอ เอฟซี13
FT
08:00
0 - 0
0 - 1
3ซิเอร่า [BRACE-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ซาน จอร์จ ทูคูมาน1
FT
03:00
1 - 2
2 - 3
1ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า
  
[ARGTB-12] ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า
FT
03:00
2 - 2
3 - 3
ซาน จอร์จ ทูคูมาน [ARGTB-22]
  
[ARGTB-33] ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
ครูเซโร เดล นอร์เต้ [ARGTB-24]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRARJB-3] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)1
FT
06:45
2 - 0
2 - 0
41ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน [CHID1C-16]
  
[URUD1a2] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ4
FT
06:45
1 - 0
1 - 0
4ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRACCD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] บองซูเซสโซ่1
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
2กอยทาคาซ อาร์เจ (N) [3]
  
[5] อเมริกา อาร์เจ13
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
3เรเซนเด้ อาร์เจ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เซาเปาโล1
FT
06:45
1 - 0
1 - 0
บรากันติโน้ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า2
FT
07:30
0 - 0
4 - 1
2ลานุส [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
1ปูเน่ ซิตี้ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2c-12] ซากาเตเปค1
FT
08:00
2 - 0
2 - 0
3เนกาซ่า [MEXD1c-12]
  
[MEXD1c-11] โตลูก้า4
FT
09:30
1 - 0
2 - 0
11ซานโตส ลากูน่า [MEXD1c-7]
  
[MEXD1c-6] พูอีบลา4
FT
10:00
0 - 0
0 - 2
2ครูซ อาซูล [MEXD1c-10]
  
[MEXD1c-17] อัตลาส
FT
10:00
1 - 1
1 - 2
1แทมปิโก มาเดโร [MEXD2c-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฝรั่งเศส ยู18
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
อิตาลี ยู18
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี3
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
4โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [6]
  
[5] เออีเอล ลิมาสซอล2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1เอร์มิส อราดิปปู [8]
  
[7] โดซ่า คาโตโกเปีย1
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [4]
  
Facebook share Line line Twitter tweet