โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] แอธเลติก บิลเบา4
FT
03:00
0 - 0
0 - 0
4ลาส พัลมาส [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ฟิออเรนติน่า4
FT
02:45
0 - 0
0 - 2
3ยูเวนตุส [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] แอร์เบ ไลป์ซิก
FT
02:30
1 - 0
2 - 0
2เอาก์สบวร์ก [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] แซงต์ เอเตียน
FT
02:45
1 - 2
2 - 2
โอลิมปิก มาร์กเซย [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า14
FT
03:30
0 - 2
0 - 2
21ซีดี ทอนเดลา [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด1
FT
19:00
0 - 0
2 - 1
3ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ปตท.เอฟซี ระยอง1
FT
18:00
0 - 2
3 - 2
3ระยอง เอฟซี [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED1-5] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
2เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [SWED2-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Finland Suomen Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FIND1-5] โรพีเอส โรวานีมี่2
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
3เอซี โอลู (N) [FIND2-4]
  
เฮดไอเอฟเค3
FT
00:00
1 - 1
3 - 1
1เคทีพี ค็อตก้า (N) [FIND3AA-1]
  
[FIND1-2] อินเตอร์ ตูร์คู14
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
3ทีพีเอส ตูร์คู (N) [FIND2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] มิลล์วอลล์2
FT
02:45
1 - 1
1 - 1
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด2
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
2ลินคอล์น ซิตี้ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] กรานาดา ซีเอฟ5
FT
03:00
1 - 0
1 - 0
5เรอัล บายาโดลิด [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม2
FT
00:30
0 - 0
2 - 1
1ดาร์มสตัดท์ [16]
  
[18] ไกเซอร์สเลาเทิร์น1
FT
00:30
2 - 1
3 - 1
3โฮลสไตน์ คีล [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เอสซี พาเดอร์บอร์น 0722
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
3ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ [20]
  
[17] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค2
FT
01:00
1 - 0
6 - 1
1ชามนิตเซอร์ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อฌักซิโอ้1
FT
02:00
1 - 2
3 - 2
2ลอริยองต์ [5]
  
[1] แร็งส์
FT
02:00
1 - 0
3 - 0
1โซโชซ์ [7]
  
[6] เลอ อาฟร์2
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
2แบรสต์ [9]
  
[10] ชาโตรูซ์
FT
02:00
2 - 1
3 - 1
1บรูค พีรอนนาส [18]
  
[8] แกลร์กมงต์ ฟุต
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
2อฌักซิโอ้ GFCO [13]
  
[20] ตูร์ แอฟเซ2
FT
02:00
1 - 0
1 - 2
3ปารีส เอฟซี [4]
  
[14] ชามัวร์ นิออร์ท1
FT
02:00
1 - 2
2 - 3
2โอร์แลงส์ ยูเอส [12]
  
[17] น็องซี่1
FT
02:00
1 - 0
1 - 2
31เกววีลย์ อูแอส [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] อาวรองเช่1
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
2ปัว เอฟซี [7]
  
[12] เอเอส เบซิเอร์2
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
2บูโลญจน์ [9]
  
[8] จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์1
FT
02:00
2 - 2
4 - 3
41โชเลท เอสโอ [4]
  
[14] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี2
FT
02:00
0 - 1
3 - 1
41ยูเอสแอล ดันเคอร์ [5]
  
[15] เล เออบิเยรส์2
FT
02:00
0 - 1
2 - 1
อองตองต์ เอสเอสจี [6]
  
[13] ลียง ดูเชรี่3
FT
02:00
1 - 2
1 - 2
1อูแอส กงการ์กโน่ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เอสซี คัมบูร์
FT
02:00
0 - 0
0 - 2
4เอ็มวีวี มาสทริสช์ [15]
  
[10] เดน บอสช์1
FT
02:00
1 - 0
4 - 0
1เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [12]
  
[8] เดอ กราฟสคัป
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
โวเลนดัม [14]
  
[9] เอฟซี ออสส์
FT
02:00
3 - 1
5 - 1
1อัลเมเร่ ซิตี้ [7]
  
[5] เอสซี เทลสตาร์1
FT
02:00
1 - 0
3 - 3
1อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) [2]
  
[20] เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
FT
02:00
4 - 1
5 - 2
3อาร์เคซี วาลไวก์ [17]
  
[13] ดอร์เดรชท์3
FT
02:30
1 - 1
3 - 2
3เฮลมอนด์ สปอร์ต [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ราซิ่ง เกงค์2
FT
02:30
1 - 1
3 - 1
4ซูลเต้ วาเรเกม [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เบียรส์ชอทวิลริค1
FT
02:30
0 - 0
0 - 0
2เวสเตอร์โล [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอซี ฮอร์เซ่นส์2
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
4มิดทิลแลนด์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] วิสล่า พล็อค1
FT
00:00
1 - 1
4 - 2
2กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [3]
  
[5] ซาเกลบี้ ลูบิน4
FT
02:30
0 - 1
2 - 3
3ลีเกีย วอร์ซอว์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เนอชาแตล ซามักซ์1
FT
02:00
1 - 1
3 - 1
3อารัว [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เยนิ มาลัตยาสปอร์2
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
3คาซิมปาซ่า [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] กาเซียนเทปสปอร์2
FT
22:00
0 - 1
0 - 3
3อดาน่า เดมิร์สปอร์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า2
FT
23:00
0 - 1
2 - 3
1ซีเอส โวลุนทารี [10]
  
[4] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย3
FT
01:45
3 - 1
4 - 3
กาซ เมตาน เมดิอัส [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เดอะ นิว เซนต์ส2
FT
02:45
0 - 0
3 - 0
2บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี [3]
  
[10] อเบอรี่สวิธทาวน์2
FT
03:00
2 - 0
3 - 1
2ลานดูเนา [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ซานโต อังเดร5
FT
04:00
0 - 1
2 - 1
2สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [2]
  
[4] เซา เบนโต้3
FT
04:15
1 - 1
2 - 2
4ลิเนนเซ่(บราซิล) [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่1
FT
05:00
0 - 0
0 - 0
5อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ [28]
  
[16] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย2
FT
05:00
1 - 0
4 - 2
2ชาคาริตา จูเนียร์ส [24]
  
[23] นีเวลล์ โอลด์ บอยส์2
FT
07:15
0 - 0
0 - 1
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[c-4] โมนาร์คัส โมเรเลีย1
FT
08:00
0 - 1
1 - 2
3พูมาส ยูนัม [c-3]
  
[c-5] คลับ ตีฮัวนา25
FT
10:00
0 - 0
0 - 2
2กัวเรตาโร่ เอฟซี [c-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เมลเบิร์น วิคตอรี่2
FT
15:50
0 - 2
1 - 2
2บริสแบน โรว์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เบงกาลูรู1
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
1เอฟซี กัว [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICED1-4] เอชเค โคปาโวกค์2
FT
01:00
1 - 0
1 - 4
2กรินดาวิค [ICEPR-1]
  
อัคราเนส2
FT
02:00
0 - 0
4 - 0
31เฟรม เรย์จาวิค [ICED1-9]
  
[ICEPR-6] เคอาร์ เรย์ยาวิค2
FT
02:00
0 - 1
2 - 1
2ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [ICED1-3]
  
[ICED1-2] เคฟลาวิค
FT
03:00
0 - 0
0 - 1
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [ICEPR-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-11] คอนซาโดล ซัปโปโร
FT
13:00
2 - 2
3 - 2
โคลัมบัส ครูว์ [MLS-5]
  
มุมไบ คัสตอม1
FT
15:00
0 - 0
0 - 0
1Mumbai Strikers
  
ลีเจียน ไดนาโม1
FT
15:00
0 - 0
1 - 1
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
  
[VIED1-12] โฮจิมินห์ซิตี้
FT
15:30
0 - 1
0 - 1
2ชิฮุงชิ ซิตี้ [KCL-2]
  
PIFA Sports12
FT
15:35
0 - 0
0 - 0
1เซ็นทรัล แบงค์ ออฟ อินเดีย
  
[BLRD1-6] เนเมน กร็อดโน่11
FT
15:40
1 - 1
1 - 3
1เอฟเค ทราไค [LITD1-3]
  
[RUSPR-6] เอฟซี อูฟา
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [LATD1-3]
  
FC Dnepragro Sinelnikovo14
FT
16:00
0 - 1
2 - 3
1Motor Zaporizhia
  
[ROMD2-4] อฟูมาติ
FT
16:00
3 - 0
3 - 2
1ACS Olimpic Cetate Rasnov [ROMD3-56]
  
[CZED2-13] วิคตอเรีย ซิซคอฟ
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [SVKD1-5]
  
[ROMD2-14] สเตนต้า มิรอสราว่า
FT
17:00
2 - 0
5 - 0
2ซีเอส สตินก้า บาเกา [ROMD3-3]
  
FC Zhemchuzhyna Odessa3
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
2Real Pharma Ovidiopol [UKRD3-23]
  
[MOLD1-8] ซิมบรู ชิซินู
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ [MOLD1-6]
  
[HUND1-9] วาซาส
FT
17:00
5 - 0
7 - 0
III.Keruleti TUE [HUND3E-19]
  
[ROMD2-5] โปลิ ทิมิโซอาร่า14
FT
17:05
1 - 0
3 - 0
4CNS Cetate Deva [ROMD3-2]
  
[BLRD1-8] เอฟเค วิเท็บส์ค2
FT
17:30
0 - 2
0 - 5
นาฟตานนาวาโปลัตสค์ [BLRD1-16]
  
[UKRD2-10] โอโบโลน เคียฟ2
FT
18:00
1 - 1
1 - 2
เอฟซี ซูมี่ [UKRD2-16]
  
[CZED2-10] ฮราเดตส์กราลอเว
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
เมียดิซ เลกนิก้า [POLD2-4]
  
[UKRU19-3] แอนเดรีย คาร์สัน (ยู 19)3
FT
18:05
1 - 0
1 - 1
3นิโคปอล-เอ็นพีจียู [UKRD3-7]
  
[ESTD1-3] นอมเม่ เจเค คาลจู1
FT
18:30
0 - 0
1 - 1
ฮอนก้าเอสพู
  
[ROMD2-6] เอฟซีคลินเซนิ3
FT
18:40
1 - 0
1 - 0
2เอฟซี โอเตลุล กาลาติ
  
[NORD1-8] วาเลเรนก้า2
FT
18:45
3 - 2
4 - 2
1สตาเบ็ค [NORD1-9]
  
[NORD1-6] ออด เกรนแลนด์
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
เฮาเกซุนด์ (N) [NORD1-10]
  
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ2
FT
19:00
2 - 1
4 - 1
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว [MKDD2west-8]
  
[SERD1-14] โบแร็ค คาแค็ก
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
สโลโบด้า อูซิเซ่ [SERD2-9]
  
[UKRD3-17] Ahrobiznes TSK Romny3
FT
19:00
0 - 0
0 - 3
2เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ [UKRD3-9]
  
แรดนิค ซูดูลิซาร์2
FT
19:00
2 - 0
2 - 0
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่
  
FC Novoavtotrans14
FT
19:05
0 - 3
1 - 8
2FK Skoruk
  
[BOSPL-10] สโลโบดา1
FT
19:35
0 - 0
1 - 2
2Zvijezda Gradacac
  
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
FT
19:55
0 - 0
0 - 1
ซูดูว่า
  
[SWED1-3] เยอร์การ์เด้น
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
อัสซีริสก้า [SWED1SNN-9]
  
[BULD1-6] เวเรย่า2
FT
20:00
0 - 1
2 - 1
2โบเตฟ กาเลโบโว่ [BULD2-7]
  
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย2
FT
20:30
1 - 1
2 - 2
1พีเอฟซี เนซีบาร์ (N) [BULD2-5]
  
[NORD1-15] อาเลซุนด์ เอฟเค
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
คริสเตียนซุนด์ บีเค [NORD1-7]
  
[CZED1-12] เบอโน่2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ [RUSPR-16]
  
[SWED2-5] ออสเตอร์ ไอเอฟ2
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
มอลล์บี้ เอไอเอฟ
  
[RUSPR-6] เอฟซี อูฟา3
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
1คูคาริคกิ สตานคอม [SERD1-5]
  
[GERRegRB-1] ทีเอสวี 1860 มิวนิค1
FT
21:30
1 - 1
2 - 1
3ปักกิ่ง เหรินเฮอ [CHAD1-2]
  
[NORD1-11] ทรอมโซ่ ไอแอล
FT
22:00
3 - 0
4 - 0
ทรอมส์ดาเลน [NORAL-9]
  
[RUSPR-1] โลโคโมทีฟ มอสโก1
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
1สตรอมก็อดเซ็ท [NORD1-4]
  
[NORD1-12] ลีลล์สตรอม
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
โมลด์ [NORD1-2]
  
[SWED1-10] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
FT
22:00
2 - 1
3 - 1
21กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ [CHAD2S-3]
  
[POLD2-14] จีเคเอส ทิคี1
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก
  
[NORAL-6] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
FT
22:05
0 - 0
0 - 0
1ฮามคาม
  
วาร์เท็กซ์3
FT
22:15
0 - 1
3 - 3
3เอ็นเค มูรา 05 [SLOD2-1]
  
MKS Iskra Pszczyna
FT
22:30
1 - 2
1 - 3
KS Bestwinka
  
[POLD2-8] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค2
FT
23:00
0 - 1
3 - 1
ชางชุน ย่าไท่ [CHACSL-7]
  
[NORAL-2] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
ซานเดฟยอร์ด [NORD1-13]
  
[NORD2B-2] สคีด ออสโล1
FT
23:00
3 - 0
5 - 0
2อัลต้า [NORD2A-5]
  
[AUSL-69] เอฟซี เวลส์
FT
23:00
0 - 1
1 - 3
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [AUTD2-10]
  
[NORW-3] สตาเบ็ค (ญ)
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
โคลบอทน์ (ญ) [NORW-10]
  
USV Gnas
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
อัลเลอไฮเลเกน [AUSD3M-7]
  
[AUSD3M-15] เอสซี คาลสดอฟ
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
SC Stadtwerke Bruck/Mur
  
[AUSL-89] เครมเซอร์ เอสซี
FT
00:00
2 - 1
3 - 2
ASV Bruck [AUSD3E-8]
  
[AUTD2-7] คัพเฟ่นเบิร์ก1
FT
00:00
0 - 2
3 - 3
1ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก [AUSD3M-10]
  
[AUSD3E-2] อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
FT
00:20
0 - 2
1 - 4
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [AUTD2-2]
  
[GERRegW-3] ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น1
FT
00:30
1 - 0
2 - 2
ทีเอสวี ชไตน์บัค [GERRegS-8]
  
[AUSD3E-4] เอสเคยู อัมเสตทเทน
FT
00:30
4 - 1
6 - 1
ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น [AUSD3M-16]
  
[NORD2A-4] รัวฟอส
FT
01:00
1 - 1
3 - 3
เอลเวอร์รัม
  
[GERRegRB-11] แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
FT
01:30
5 - 0
6 - 0
TV Aiglsbach
  
[IRED1-3] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด1
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
1เบรย์ วันเดอเรอร์ส [IREPR-10]
  
[AUTD2-6] ออสเตรีย ลัสเตนัว1
FT
02:00
1 - 0
5 - 1
1FC Hochst
  
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
FT
02:30
1 - 2
2 - 2
เชลบอร์น [IRED1-1]
  
[IRED1-7] ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
FT
02:45
0 - 2
0 - 2
1โบฮีเมี่ยนส์ [IREPR-2]
  
[IreLSL-61] บังกอร์ เซลติก2
FT
02:45
0 - 0
2 - 1
2Leixlip United [IreLSL-59]
  
[AusVD1-1] นอร์ธโคท์ซิตี้1
FT
06:00
2 - 0
4 - 0
ริชมอนด์ [AusVD1-19]
  
ADMU (w)1
FT
08:00
0 - 0
1 - 2
1UST (w)
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
โปแลนด์ ยู18
  
เนเธอร์แลนด์(ยู 17)
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
เยอรมนี(ยู 17)
  
นอร์เวย์ ยู18
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
โรมาเนีย ยู18
  
โปรตุเกส(ยู 17)
FT
22:00
2 - 0
4 - 0
อังกฤษ(ยู 17)
  
สหรัฐอเมริกา(ยู 18)
FT
04:00
1 - 1
2 - 1
คอสตา ริกา(ยู 18)
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อินเตอร์ ซาเปรซิค1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1สลาเวน โคปริฟนิก้า [7]
  
Facebook share Line line Twitter tweet