ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[5] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์2
0 - 0
1 - 0
อาร์เซน่อล [6]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] เอฟเวอร์ตัน1
0 - 0
3 - 1
คริสตัล พาเลซ [14]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] สโต๊ค ซิตี้
0 - 1
1 - 1
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[17] สวอนซี ซิตี้2
0 - 0
1 - 0
เบิร์นลี่ย์ [7]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] เวสต์แฮมยูไนเต็ด1
1 - 0
2 - 0
วัดฟอร์ด [11]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้2
1 - 1
5 - 1
เลสเตอร์ ซิตี้ [8]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[5] บียาร์เรอัล4
0 - 1
1 - 2
อลาเบส [16]4
 - 
 - 
  
22:15
FT
[20] มาลาก้า3
0 - 1
0 - 1
แอตเลติโก้ มาดริด [2]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[12] เลกาเนส14
0 - 0
0 - 1
เออิบาร์ [7]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[4] เรอัล มาดริด2
4 - 0
5 - 2
เรอัล โซเซียดาด [14]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[18] สปอล3
0 - 1
0 - 4
เอซี มิลาน [8]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[17] โครโตเน่4
0 - 0
1 - 1
อตาลันต้า [7]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[2] นาโปลี
1 - 1
4 - 1
ลาซิโอ [3]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[3] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น2
0 - 1
0 - 2
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [11]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[4] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
0 - 0
2 - 0
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [17]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[6] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต2
1 - 0
4 - 2
โคโลญจน์ [18]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[10] ฮันโนเวอร์ 96
1 - 0
2 - 1
ไฟร์บวร์ก [12]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[9] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์4
1 - 1
4 - 2
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [16]3
 - 
 - 
  
00:30
FT
[1] บาเยิร์น มิวนิค2
2 - 1
2 - 1
ชาลเก้ 04 [5]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[15] ตูลูส4
0 - 0
0 - 1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [1]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[16] อองเช่ร์1
0 - 2
0 - 4
โมนาโก [3]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[8] บอร์กโดซ์
2 - 0
3 - 2
อาเมียงส์ [17]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[20] เม็ตซ์2
0 - 1
0 - 1
มงต์เปลลิเย่ร์ [6]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[13] ดิฌง2
0 - 0
3 - 2
นีซ [7]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
[9] แก็งก็อง1
0 - 0
0 - 0
ก็อง [11]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[12] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่1
1 - 0
1 - 0
วิลเล่ม ทเว [14]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[6] อูเทร็คท์2
2 - 0
2 - 1
พีอีซี ซโวลล์ [5]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[18] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
1 - 1
1 - 2
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [1]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[9] เอสซี ฮีเรนวีน1
0 - 1
1 - 1
โรด้า เจซี [17]1
 - 
 - 
  
02:45
FT
[3] อาแซด อัลค์มาร์2
0 - 0
0 - 0
วีวีวี เวนโล [10]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[5] ริโอ อาฟ1
2 - 0
3 - 0
มาริติโม่ [8]61
 - 
 - 
  
01:15
FT
[4] สปอร์ติ้ง บราก้า2
1 - 0
3 - 1
วิตอเรีย เซตูบัล [16]4
 - 
 - 
  
03:30
FT
[11] ปอร์ติโมเนนเซ่3
0 - 1
1 - 3
เบนฟิก้า [2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:45
FT
[THAD1-2] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
0 - 1
1 - 2
สุโขทัย เอฟซี [15]4
 - 
 - 
  
18:00
FT
[4] เชียงราย ยูไนเต็ด1
1 - 0
1 - 0
ชลบุรี เอฟซี [7]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[3] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
1 - 0
2 - 3
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [2]11
 - 
 - 
  
20:00
FT
[THAD1-1] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี3
0 - 0
0 - 0
สุพรรณบุรี เอฟซี [11]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[9] อาร์มี่ ยูไนเต็ด2
0 - 1
1 - 1
หนองบัว พิชญ เอฟซี [8]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[13] กระบี่ เอฟซี
0 - 0
1 - 1
อุดรธานี เอฟซี [THAD2-23]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[THAPR-16] ไทยฮอนด้า เอฟซี1
0 - 1
1 - 2
ตราด เอฟซี [12]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland FA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:15
FT
[SCOPR-1] เซลติก
2 - 1
3 - 2
แพททริค ทริสเทล [SCOPR-10]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SCOHL-1] โคฟ เรนเจอร์2
1 - 1
1 - 3
ฟัลเคิร์ก [SCOCH-8]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SCOPR-7] คิลมาร์น็อค
1 - 0
4 - 0
โบรร่า เรนเจอร์ส2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SCOPR-9] ดันดี1
0 - 1
0 - 2
มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-6]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SCOPR-5] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี2
1 - 0
3 - 0
เซนต์ จอห์นสโตน [SCOPR-8]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SCOCH-4] กรีน็อค มอร์ตัน
1 - 0
3 - 0
ดัมบาร์ตัน [SCOCH-9]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Finland Suomen Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[FIND1-4] ลาห์ติ2
2 - 1
4 - 2
จีวาคีล่า เจเค (N) [FIND1-12]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[FIND2-6] ฮาก้า
2 - 0
5 - 1
เอฟซี ไวคิงกิต (N) [FIND3AB-1]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[FIND1-10] อิลเวส แทมเปเร่3
3 - 0
3 - 1
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค (N) [FIND2-9]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[FIND2-5] ยาโร
2 - 0
4 - 0
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า (N) [FIND3AA-7]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[FIND1-12] เอสเจเค ไซนาโจเอน2
1 - 0
4 - 0
ทีพีวี แทมเปเร่ (N) [FIND3AB-5]4
 - 
 - 
  
21:00
FT
กนิสตัน เฮลซิงกิ2
0 - 0
1 - 0
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา (N) [FIND3AA-3]41
 - 
 - 
  
22:45
FT
[FIND1-9] วีพีเอส วาซ่า1
2 - 2
3 - 3
เคพีวี คอคคูล่า (N)3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Japanese Super Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
11:35
FT
[JPND1-1] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่1
0 - 1
2 - 3
เซเรโซ โอซาก้า (N) [JPND1-3]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:30
FT
[VIED1-1] ทันห์ เฮาห์ เอฟซี1
0 - 0
1 - 0
โกล์บอล เอฟซี1
 - 
 - 
  
18:30
FT
[SIND1-2] แทมปิเนส โรเวอร์ส2
0 - 0
0 - 2
ซงลาม เหงะอาน (N) [VIED1-8]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:15
FT
[21] บาร์นสลีย์1
1 - 1
1 - 1
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [17]3
 - 
 - 
  
19:30
FT
[8] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด3
1 - 0
2 - 1
ลีดส์ ยูไนเต็ด [10]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] บริสตอล ซิตี้3
3 - 0
3 - 3
ซันเดอร์แลนด์ [23]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[20] โบลตัน วอนเดอเรอส์2
0 - 1
1 - 1
ฟูแล่ม [5]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] อิปสวิช ทาวน์
0 - 0
0 - 0
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [24]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[2] ดาร์บี้ เค้าท์ตี้2
1 - 0
1 - 1
นอริช ซิตี้ [13]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[1] วูล์ฟแฮมป์ตัน
2 - 0
2 - 1
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [15]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[9] มิดเดิลสโบรห์2
1 - 0
2 - 1
เร้ดดิ้ง [18]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[16] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์1
0 - 2
0 - 2
ฮัลล์ ซิตี้ [22]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[11] เบรนท์ฟอร์ด2
0 - 0
1 - 1
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [7]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[19] เอเอฟซี วิมเบิลดัน1
0 - 1
1 - 3
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [20]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[3] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
0 - 2
2 - 2
โอลด์แฮม แอทเลติก [21]51
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] แบล็คพูล
1 - 1
2 - 2
วอลซอลล์ [16]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] แบรดฟอร์ด ซิตี้15
0 - 0
2 - 2
บิวรี่ [24]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[14] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส3
0 - 1
1 - 1
ชาร์ลตัน แอธเลติก [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] จิลลิ่งแฮม4
0 - 0
1 - 1
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [8]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[22] มิลตัน คียนส์ ดอนส์1
1 - 0
1 - 2
พอร์ทสมัธ [9]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1
1 - 0
1 - 2
บริสตอล โรเวอร์ส [13]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[4] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด3
0 - 1
1 - 2
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [5]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[2] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์1
1 - 1
1 - 2
พลีมัธ อาร์ไกล์ [11]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[15] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด1
2 - 0
3 - 1
วีแกน แอธเลติก [1]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[24] บาร์เน็ต
0 - 0
1 - 0
น็อตต์สเคาน์ตี้ [4]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[13] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
0 - 1
1 - 1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[16] เชลแน่ม ทาวน์2
2 - 1
5 - 1
พอร์ทเวล [19]6
 - 
 - 
  
22:00
FT
[9] โคเวนทรี ซิตี้1
0 - 1
0 - 2
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [3]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] คราวเลย์ ทาวน์1
1 - 0
3 - 0
กริมสบี้ ทาวน์ [17]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[21] ครูว์ อเล็กซานดร้า
0 - 0
0 - 0
เยโอวิล ทาวน์ [18]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้3
1 - 0
1 - 1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[15] สตีฟเนจ โบโรห์2
0 - 0
1 - 1
ลูตัน ทาวน์ [1]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[7] สวินดอน ทาวน์1
1 - 0
1 - 0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [5]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[7] บรอมลีย์4
2 - 1
2 - 2
เมดสโตน ยูไนเต็ด [16]31
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] โดเวอร์ แอทเตลิก1
0 - 1
0 - 1
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [5]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[11] อีสต์ไลก์3
0 - 0
0 - 2
บอร์แฮม วู๊ด [8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด1
0 - 0
1 - 0
โซลิฮัลล์ มอร์ [21]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[14] เกทส์เฮด2
0 - 2
1 - 2
เอเอฟซี ฟิลด์ [9]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[17] เลย์ตัน โอเรียนท์2
0 - 1
1 - 1
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [4]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[2] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
0 - 1
2 - 1
กุยเซลีย์ [24]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[13] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด1
0 - 1
1 - 2
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [23]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[15] วอคกิ้ง14
1 - 0
1 - 0
เชสเตอร์ เอฟซี [22]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[1] เร็กซ์แฮม12
1 - 1
1 - 1
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [19]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[10] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์1
0 - 1
0 - 2
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [3]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[10] สปอร์ติ้ง กิฆอน2
0 - 0
2 - 0
นูมานเซีย [6]6
 - 
 - 
  
00:00
FT
[14] บาร์เซโลน่า บี2
0 - 0
0 - 1
เอดี อัลคอร์ค่อน [16]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[2] คาดิส3
0 - 0
2 - 1
เรอัล โอเบียโด [3]41
 - 
 - 
  
02:00
FT
[15] อัลเมเรีย2
0 - 0
0 - 1
โอซาซูน่า [8]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[22] แตร์นาน่า14
0 - 0
0 - 1
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [19]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[8] บารี4
0 - 0
1 - 0
โฟรซิโนเน่ [1]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[14] อเวลลิโน่2
0 - 0
1 - 1
เชเซน่า [17]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[9] คาร์ปิ5
0 - 1
1 - 1
เครโมเนเซ่ [6]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[11] เปสคารา2
0 - 0
1 - 0
ซาแลร์นิตาน่า [13]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[21] อัสโคลี่2
0 - 1
1 - 2
เอ็มโปลี [2]4
 - 
 - 
  
21:00
FT
[10] สเปเซีย3
0 - 1
1 - 1
เอซี เวนิช [7]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[20] โปร เวอร์เซลลี่14
0 - 0
0 - 0
เบรสชา [18]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[10] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน3
0 - 1
3 - 1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [1]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[4] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก2
0 - 1
2 - 2
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [8]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[7] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก1
1 - 0
2 - 0
ไฮน์เดนเฮลม์ [9]31
 - 
 - 
  
20:00
FT
Andernach (w)2
1 - 0
1 - 2
FFC 08 Niederkirchen (ญ)
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[11] วีเอฟอาร์ อาเล่น3
2 - 1
4 - 1
SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [9]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[12] คาร์ล ไซส์ เยน่า3
2 - 2
2 - 2
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [14]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[6] คาร์ลสรูห์ เอสซี
1 - 0
1 - 0
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [5]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[2] มักเดเบิร์ก
3 - 1
3 - 1
พรูเบน มุนสเตอร์ [15]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[4] ฮันซ่า รอสต๊อค3
2 - 0
3 - 1
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [8]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[16] เอฟเอสวี ซวิคเกา
0 - 1
0 - 1
เอสวี เม็พเพ่น [10]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[16] ล็องส์2
0 - 1
1 - 1
วาล็องเซียนส์ [15]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[3] ลิฟวิงสตัน11
0 - 0
0 - 0
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:15
FT
[3] เปนาฟิลด์
2 - 1
2 - 3
วาร์ซิม [15]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[7] เรนดอร์ฟ อัลทัช2
0 - 0
0 - 1
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [1]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[2] สตวร์มกราซ3
0 - 0
0 - 1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [9]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[6] ออสเตรียเวียนนา3
1 - 1
1 - 3
แอลเอเอสเค ลินซ์ [5]3
 - 
 - 
  
00:30
FT
[10] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น1
0 - 0
0 - 3
แมตเตอร์สเบิร์ก [8]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[14] ออสเทนเด้2
2 - 0
2 - 0
อันเดอร์เลชท์ [3]31
 - 
 - 
  
02:00
FT
[9] คอร์ไทรจ์
2 - 0
4 - 0
รอแยล อันท์เวิร์พ [5]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[16] เมเชเลน1
0 - 0
1 - 0
เคเอเอส ยูเปน [15]2
 - 
 - 
  
02:30
FT
[4] เคเอเอ เกนท์3
1 - 0
3 - 0
แซงต์ ทรุยด็อง [10]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[4] โรเซลาเร่2
1 - 2
1 - 4
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [6]3
 - 
 - 
  
02:30
FT
[3] เซอร์เคอร์ บรูซ
0 - 0
0 - 0
ทูบิซี่ [8]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[10] ซิลเคบอร์ก1
1 - 0
3 - 2
อัลบอร์ก [7]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[6] เอฟซี โคเปนเฮเกน1
4 - 1
5 - 1
แรนเดอร์ส [14]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[16] โปกอน เซซิน1
2 - 0
4 - 1
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [14]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[12] คราโคเวีย คราคอฟ2
0 - 1
2 - 1
สลาสค์ วรอคลาวน์ [10]2
 - 
 - 
  
02:30
FT
[11] เลเชีย กอเดนซ์
1 - 1
1 - 1
วิสล่า คราคอฟ [9]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[8] เอฟซี ธูน2
0 - 1
0 - 2
บาเซิ่ล [2]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[7] ลูกาโน5
1 - 0
1 - 0
เอฟซี ซิยง [10]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[8] โวห์เลน1
1 - 3
1 - 4
วินเตอร์ทูร์ [9]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:30
FT
[7] กัซเทป4
2 - 1
3 - 3
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [16]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[13] เกนเคลอร์บิลิจี้1
0 - 0
0 - 0
แทร็บซอนสปอร์ [6]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[4] เบซิคตัส เจเค3
2 - 0
5 - 0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ [18]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[9] โบลูสปอร์1
1 - 0
3 - 0
มานิซาสปอร์ [17]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[10] อลาซิกสปอร์
0 - 0
1 - 0
เดนิซลิสปอร์ [16]1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[2] เคย์เคอร์ ริเซสปอร์2
0 - 1
0 - 3
อัลตินอร์ดู [8]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[14] ยูเวนตุส บูคาเรสต์3
0 - 0
0 - 1
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [6]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[2] สเตอัว บูคาเรสต์
0 - 1
1 - 1
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[7] สโกดา ซานธี3
0 - 0
1 - 1
เคอร์คีย์ร่า [15]4
 - 
 - 
  
22:15
FT
[6] พานิโอนิออส5
0 - 0
1 - 0
เลเมีย [13]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[10] พาส เจียนนิน่า3
2 - 0
2 - 1
พานาธิไนกอส [8]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[12] คาร์มาร์เธ็น2
3 - 0
3 - 2
นิวทาวน์ เอเอฟซี [8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[B-1] ฟลาเมงโก1
1 - 0
3 - 1
โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) (N) [C-1]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[13] เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี4
0 - 1
2 - 2
ซานโตส [5]4
 - 
 - 
  
01:30
FT
[8] ปอนเต เปรตา3
1 - 1
1 - 1
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ [7]41
 - 
 - 
  
01:30
FT
[12] โบต้าโฟโก้ เอสพี1
0 - 0
1 - 0
อิทัวโน่ เอสพี [6]31
 - 
 - 
  
04:00
FT
[14] มิราสโซล4
0 - 1
0 - 2
พัลไมรัส [1]2
 - 
 - 
  
04:00
FT
[16] เซา คาเอตาโน่2
1 - 1
1 - 1
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี [12]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[19] กิมนาเซีย ลา พลาต้า16
0 - 0
0 - 0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [10]3
 - 
 - 
  
03:00
FT
[20] เบเลซ ซาร์สฟิลด์3
0 - 1
0 - 2
ปาโตรนาโต ปารานา [18]6
 - 
 - 
  
05:15
FT
[27] โอลิมโป บาเฮีย บลังกา6
0 - 0
1 - 2
ราซิ่ง คลับ [15]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:00
FT
[c-18] โลบอส บ๊วบ14
0 - 1
3 - 1
อัตลาส [c-17]
 - 
 - 
  
06:00
FT
[c-11] ครูซ อาซูล5
0 - 1
0 - 2
เนกาซ่า [c-13]2
 - 
 - 
  
08:00
FT
[c-9] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล3
1 - 0
1 - 1
คลับ อเมริกา [c-3]3
 - 
 - 
  
08:00
FT
[c-10] คลับ เลออน3
2 - 0
2 - 1
พูอีบลา [c-5]2
 - 
 - 
  
10:05
FT
[c-16] ชีวาส กัวดาลาจาร่า2
0 - 1
0 - 2
ซานโตส ลากูน่า [c-8]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:50
FT
[3] เมลเบิร์น ซิตี้1
0 - 2
0 - 4
ซิดนีย์ เอฟซี [1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[4] จามเชดปูร์ เอฟซี
0 - 0
1 - 0
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด [9]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[NIRD1-6] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด4
0 - 0
3 - 1
คลิฟตันวิลล์ [NIRD1-5]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[ICEPR-10] เบรย์ดาบลิค
3 - 0
7 - 0
ไออาร์ เรกยะวิก (N) [ICED1-10]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
11:00
FT
[AUSVPL-5] ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
2 - 3
2 - 4
ซิดนีย์ โอลิมปิก (N) [AUSNSW-6]1
 - 
 - 
  
11:30
FT
[FFSAPL-10] ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
0 - 3
0 - 3
แอดิเลด แพนเทอร์ [FFSAPL-1]
 - 
 - 
  
11:45
FT
[TSATPL-4] โฮบาร์ทซีบรา3
1 - 1
2 - 4
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส [TSATPL-2]
 - 
 - 
  
13:55
FT
Fighting Maroons (w)1
1 - 1
1 - 3
DLSU (w)
 - 
 - 
  
14:00
FT
[TSATPL-1] โฮบาร์ต ใต้1
2 - 0
4 - 0
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส [TSATPL-8]11
 - 
 - 
  
14:05
FT
[AUSVPL-1] โอคไลจ์ แคนนอนส์
3 - 1
3 - 5
เอฟซี บูลลีนไลออน [AUSVPL-12]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ARMD1-5] เอฟซี พิวนิค1
0 - 0
0 - 1
เอฟซี อรัคซัคช์ [ARMD2-2]
 - 
 - 
  
15:00
FT
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า1
1 - 0
1 - 2
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
 - 
 - 
  
15:00
FT
[RUSD2S-12] เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน
1 - 0
2 - 0
FK Biolog [RUSD2S-7]
 - 
 - 
  
15:00
FT
LKS Czaniec
0 - 0
2 - 1
BKS Stal BB [PolD4-41]
 - 
 - 
  
15:20
FT
[BLRD2-8] Volna Pinsk
0 - 0
0 - 4
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค [BLRD1-11]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[ROMD2-9] ดาเชีย มิโอวินี่
0 - 1
0 - 2
เมต้าล๊อกโลบูส [ROMD2-17]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[RUSPR-7] เทเลค กรอซนี่ย์1
1 - 0
1 - 1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด [HUND1-4]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-5] ปาร์ดูบีตเซ
1 - 1
5 - 1
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) [CZEU21C-8]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[RUSPR-2] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก1
2 - 0
3 - 1
มาริบอร์ (N) [SLOD1-1]4
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SVKD2-4] เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
1 - 0
1 - 1
ฟรีเดค-มิสตัค [CZED2-16]1
 - 
 - 
  
16:15
FT
[POLD2-2] ออด้าโอพอล
1 - 0
2 - 2
Ruch Zdzieszowice [PolD4-13]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[DEND1-10] เฟรมัด อเมเจอร์1
0 - 1
1 - 1
ฮวิโดฟ ไอเอฟ [DEND2A-1]2
 - 
 - 
  
16:30
FT
[CZED1-16] วิโซซิน่า จิคลาวา1
1 - 0
2 - 0
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [CZED2-8]3
 - 
 - 
  
16:30
FT
[CZED2-15] อัสติ นาดลาเบม
1 - 0
2 - 0
โซคอล โบรซานี่ [CZECFLC-12]1
 - 
 - 
  
16:30
FT
[BLRD1-14] ตอร์ปิโด มินส์ค
1 - 0
3 - 2
Zhitkovichi‎
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND2E-10] ดอร์โรจี เอฟซี
1 - 0
4 - 0
TJ Druzstevnik Vrakun [SVKD1-W-22]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND1-10] ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส1
2 - 1
3 - 2
เอ็นเค นาฟต้า (N) [SLOD2-3]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
LKS Wislanka Grabie
1 - 0
2 - 0
GKS Drwinia
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZEU21C-2] สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
1 - 0
2 - 0
เอฟซี ปิเซ็ค [CZECFLC-9]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD2-1] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
1 - 1
3 - 2
บอลเทค จีเนีย [PolD4-4]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SVKD1-11] ทาทราน ปรีซอฟ
0 - 0
1 - 0
พาริซอน บาดิจอฟ [SVKD2-8]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZED2-3] ไพรบราม
1 - 0
4 - 0
โลโค ทาวิน [CZECFLC-2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND1-8] วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
0 - 0
1 - 1
เทียนจิน เทนด้า [CHACSL-13]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ARMD1-6] อรารัต เยเรวาน2
1 - 1
2 - 2
เอฟซี ลอริ [ARMD2-1]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZECFLC-15] บีเนโซว
0 - 0
5 - 0
สปาร์ตา ปราก (ยู 19) [CZEU19-2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[UKRD2-3] เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ3
1 - 0
2 - 0
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) [UKRU21-6]4
 - 
 - 
  
17:00
FT
NK Naftas Hask
0 - 0
1 - 1
NK Marsonia 19091
 - 
 - 
  
17:00
FT
แอร์ อินเดีย เอฟซี3
1 - 0
2 - 0
กรณาฏกะ1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[AUTD2-5] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
0 - 0
1 - 1
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) (N) [AUSD3M-4]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD2-9] โดโกเรต์ส รัซกราด 21
2 - 3
3 - 4
เอฟซี ดูนาฟ รูส [BULD1-13]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND2A-2] นาเอสเวด
1 - 0
3 - 1
โรสกิลด์ [DEND1-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-9] พุชช่า นิโปโลมิเช่1
1 - 1
2 - 4
โอปาว่า (N) [CZED2-1]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย
0 - 1
2 - 1
ทแซร์สโค เซโล [BULD2-1]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[NORD4-19] ยูลเลิร์น เอฟซี1
1 - 1
1 - 7
กเจลแซส [NORD2B-6]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD1-12] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว3
0 - 0
2 - 1
ลิเท็กซ์ โลเวช [BULD2-12]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND1-7] วีบรอก1
2 - 1
3 - 3
ทิซเตด เอฟซี [DEND1-2]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ROMD2-11] ริเพนเซีย ทิมิโซอารา3
0 - 0
0 - 0
CS Municipal Lugoj [ROMD3-11]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SWED1SNS-3] อัตซิคเท็นส์ บีเค4
2 - 1
3 - 1
ไอเค ออเดวอร์ด [SWED1SNS-9]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[HUND2E-13] โซลอคซาร์
1 - 1
1 - 1
บัลมาซุยวารอชี เอฟซี [HUND1-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SLOD1-8] เอ็นเค อลูมินิจ
0 - 2
2 - 3
เอ็นเค รีดอมเลีย [SLOD2-4]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[NORAL-11] สตรอมเมน
2 - 0
3 - 0
Gjovik Lyn [NORD4-56]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SERD1-3] เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
0 - 0
0 - 0
Decic Tuzi [MNED1-10]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND1-4] เอสเบิร์ก
1 - 0
4 - 1
ริงโคบิง [DEND2C-4]
 - 
 - 
  
18:00
FT
Gornyak Kryvyi Rih11
1 - 0
3 - 0
FC Kriviy Rih [UKRD3-3]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[MNED1-1] เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค3
0 - 0
0 - 0
เอฟเค การ์เบจ [MNED1-8]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[AUSD3M-15] เอสซี คาลสดอฟ
0 - 1
0 - 2
ลีโอเบน
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-17] โกลนิค เลชน่า1
2 - 2
2 - 3
ราดอมเมียร์ก ราดอม [POLD4-4]
 - 
 - 
  
18:15
FT
คาลิเทีย ยู 19
2 - 0
7 - 0
เออี สปาตาร์ (ยู 19)
 - 
 - 
  
18:30
FT
[POLD1-6] ซาเกลบี้ ลูบิน
0 - 1
1 - 2
โครบริ โกลกูฟว์ [POLD2-6]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED1-8] เอล์ฟส์บอร์ก
0 - 0
1 - 0
ออร์ไกร์ท [SWED2-13]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NORAL-10] คองสวิงเกอร์1
2 - 0
4 - 0
ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล [NORD2A-14]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED3NS-2] คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
0 - 1
0 - 2
ปิเทีย ไอเอฟ [SWED3NL-4]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED1-4] ฮัคเค่น
0 - 0
3 - 0
ซานตง ลู่เนิ่ง (N) [CHACSL-6]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[HUND1-7] ปาคซิ เซ
0 - 0
0 - 0
เวเจิล [DEND1-1]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLD4-13] สเตล สตาโลว่า โวล่า
0 - 0
2 - 0
Chelmianka Chelm [PolD4-62]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SVKD1-6] เทรนซิน
1 - 0
7 - 0
อินเตอร์ บราติสลาวา [SVKD2-14]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SLOD1-7] เอ็นเค เครสโก1
0 - 0
3 - 0
NK Rogaska [SLOD2-12]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED1SNN-3] วาสเทราส เอสเค เอฟเค1
1 - 0
3 - 1
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ [SWED3SS-1]
 - 
 - 
  
19:00
FT
มาริตซ่า พลอฟดิฟ
0 - 0
1 - 0
วิโตชา บิสตริต้า [BULD1-14]21
 - 
 - 
  
19:00
FT
[AUSD3E-14] พาร์นดรอฟ1
6 - 2
8 - 3
ASV Siegendorf1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[HUND2E-8] กีไอร์มอต เอสอี
0 - 2
2 - 3
เอฟเค เซนิก้า [SVKD1-12]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BULD1-5] โบเตฟ พล็อฟดิฟ1
0 - 2
0 - 3
โบเตฟ วราตซา [BULD2-2]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BULD1-4] เบโร่ สตารา ซากอร่า2
2 - 0
3 - 0
สลาเวีย โซเฟีย [BULD1-8]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
Apollon Larissa U192
0 - 1
1 - 3
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD2-9] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
2 - 0
8 - 0
เฟริส เวียนนา 1894 (N) [AUSD3E-13]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[LITD2-1] เอฟเค ปาลังกา
0 - 1
0 - 2
เจลกาว่า [LATD1-6]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SVKD1-4] ดูนาจสก้า สเตรด้า
0 - 0
1 - 0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [HUND2E-15]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SWED1SNS-1] แลนด์สโครน่า
0 - 1
1 - 3
ฟัลเค่นเบิร์ก [SWED2-4]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CZED1-3] ซิกม่า โอโลมุช
0 - 1
1 - 2
สโลวาน ลิเบอเรช [CZED1-4]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SWED2-14] ไอเค ฟรีจ เทบีย์1
1 - 0
4 - 1
ฮัมมาร์บี้ [SWED1-9]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUSD3W-14] FC Hard
0 - 1
0 - 2
ออสเตรีย ลัสเตนัว [AUTD2-6]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD2-5] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
1 - 2
4 - 2
FCM Traiskirchen
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ESTD1-1] เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์1
0 - 0
1 - 1
เอชเจเค เฮลซิงกิ [FIND1-1]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SVKD1-9] ซีมปิน ไมชาโลวี
0 - 0
1 - 0
โลโคโมติว่า โคซิเช (N) [SVKD2-3]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NORAL-5] ซานด์เนส ยูไอเอฟ1
2 - 0
2 - 0
ไบรน์ (N) [NORD2B-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SVKD1-2] เอ็มเอสเค ซิลิน่า
2 - 2
2 - 4
เอฟเค โปปาร์ด [SVKD2-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CZED1-9] ฟาสตาฟ ซลิน
1 - 0
3 - 2
สโลวาน บราติสลาวา [SVKD1-3]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SVKD1-1] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
0 - 1
3 - 1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [CZED1-13]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[NORD2A-2] ฮอนฟอสส์ บีเค
1 - 0
2 - 2
แบรัมเอสเค [NORD2A-6]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[CZED1-6] เทปลิเซ่
1 - 0
1 - 0
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [CZED2-11]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[POLD2-13] โปกอน ซีดล์เซ1
3 - 0
4 - 1
เอฟเค โกโลดียา [BLRD1-9]3
 - 
 - 
  
20:30
FT
[SLOD1-6] เอ็นดี กอริก้า
0 - 2
1 - 2
ทริงลาฟ คราน [SLOD1-9]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[CROD2-20] ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
0 - 0
0 - 1
เอ็นเค ดูโกพอลเจ [CROD2-37]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CZED1-15] บานิค ออสตราว่า1
2 - 1
2 - 3
สลาเวีย ปราก [CZED1-2]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CZED1-11] มลาด้า โบเลสลาฟ
2 - 0
4 - 0
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CZED1-7] เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
0 - 0
1 - 0
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [SVKD1-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NORAL-3] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
3 - 0
6 - 0
เฟรม ลาวิค [NORD2A-7]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[DEND1-9] ไนโคบิ้ง เอฟซี
0 - 0
2 - 4
ฮอลเบค
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NORD4-63] โซต้า
1 - 1
2 - 2
อาซาเน่ ฟุตบอล [NORAL-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SWED1-13] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
0 - 0
0 - 0
เลวานเจอร์ เอฟเค [NORAL-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SWED1-3] เยอร์การ์เด้น2
0 - 0
3 - 1
โบโด กลิมท์ [NORAL-1]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-4] เอฟซี คราซ์โนดาร์
3 - 0
7 - 1
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [CHACSL-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SWED2-7] เฮลซิงบอร์ก1
1 - 1
3 - 1
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [SWED2-6]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า1
2 - 0
2 - 0
Malzenice1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD2-10] เอ็นเค โซลิน
1 - 0
2 - 0
เฮชเอ็นเคซิเบนิค [CROD2-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SLOD1-5] เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่4
1 - 0
3 - 0
ซีมูน [SERD1-12]11
 - 
 - 
  
21:30
FT
[CZED1-14] สโลวัคโก้1
0 - 1
1 - 2
เอฟเคตอสโนว์ (N) [RUSPR-14]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[IRED1-2] ลองฟอร์ด ทาวน์
0 - 1
0 - 1
ลิเมอริค เอฟซี [IREPR-8]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[BULD1-7] เชอร์โน มอร์วาร์น่า
1 - 0
2 - 0
โอเอฟซี ปอโมเรีย [BULD2-10]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSL-12] Wiener Viktoria3
0 - 0
1 - 1
เอสซี โรเรนดอร์ฟ [AUSL-134]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SERD1-5] คูคาริคกิ สตานคอม
1 - 2
1 - 2
บรอมมาปอจคาร์น่า [SWED2-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[IREPR-1] แชมร็อค โรเวอร์ส
1 - 0
1 - 2
เบรนท์ฟอร์ด (ยู 21) [ENGU21D2-19]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSPR-1] โลโคโมทีฟ มอสโก
0 - 0
1 - 2
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (N) [HUND1-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[IREPR-7] สลิโก โรเวอร์ส1
1 - 2
3 - 3
คาร์บินทารี เอฟซี [IRED1-10]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[SWED1-16] เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
2 - 0
4 - 0
อราเมียสก้า ไอเอฟ [SWED1SNN-8]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BULD1-3] เลฟสกี้ โซเฟีย
2 - 0
5 - 1
Slivnishki Geroy6
 - 
 - 
  
23:00
FT
เนสท์ โซตรา1
4 - 1
7 - 2
ฟอร์ด [NORD4-35]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เมตต้า/ลู ริกา1
1 - 0
2 - 2
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ [ESTD2-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[NORD2B-8] วาเลเรนก้า บี1
0 - 1
2 - 1
ฟอลโล่21
 - 
 - 
  
03:30
FT
[USLD1-14] เอฟซี ซินซินเนติ2
0 - 0
1 - 0
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ [USLD1-8]3
 - 
 - 
  
04:00
FT
แนชวิลล์ เอฟซี1
0 - 0
1 - 3
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [MLS-3]1
 - 
 - 
  
05:00
FT
[MLS-6] เอฟซี ดัลลัส
1 - 1
3 - 1
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [CRCD1c-12]3
 - 
 - 
  
05:00
FT
ELCO LTD St Peters2
0 - 1
0 - 2
Conaree United32
 - 
 - 
  
07:00
FT
Circle Newtown United1
1 - 1
1 - 3
Flow 4G Cayon Rockets1
 - 
 - 
  
09:05
FT
[USLD1-6] แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี2
1 - 1
2 - 3
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [MLS-6]
 - 
 - 
  
10:00
FT
[MLS-11] แอลเอ กาแลกซี่
1 - 0
3 - 0
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [MLS-2]1
 - 
 - 
  
10:00
FT
[USLD1-13] สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี1
1 - 0
2 - 1
แซคราเมนโต โกลด [USANPSL-91]21
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
สโลวาเกีย(ยู 17)
0 - 1
1 - 3
สวีเดน(ยู 17)
 - 
 - 
  
00:00
FT
ฮังการี ยู17
0 - 0
3 - 2
นอร์เวย์ ยู17
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[4] ริเยก้า1
1 - 0
4 - 0
อิสทรา 1961 พูลา [8]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[3] แซดเอ็นเคโอซีเยค2
0 - 2
2 - 4
ดินาโม ซาเกร็บ [1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[1] ครูซาเดอร์1
2 - 1
4 - 2
เกล็นโตรัน [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[4] ลินฟีลด์ เอฟซี
0 - 0
0 - 0
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[9] อาดส์ เอฟซี3
0 - 1
0 - 4
คาร์ริค แรนเจอร์ส [11]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[2] โคเลอไรน์2
0 - 0
1 - 1
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [3]21
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[14] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี3
0 - 2
0 - 4
โดซ่า คาโตโกเปีย [7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี2
1 - 0
3 - 0
อาริส ลิมาสซอล [13]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[8] เอร์มิส อราดิปปู3
1 - 1
2 - 1
เนีย ซาลามิส [11]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA Futsal Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
รัสเซีย (ฟุตซอล)
0 - 0
1 - 0
คาซัคสถาน (ฟุตซอล)1
 - 
 - 
  
02:45
FT
โปรตุเกส (ฟุตซอล)
1 - 1
2 - 2
สเปน (ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet