โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา14
FT
23:00
1 - 0
1 - 3
2สปอร์ติ้ง ลิสบอน [PORD1-3]
  
[SWED1-5] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
อาร์เซน่อล [ENGPR-6]
  
[FRAD1-3] โอลิมปิก มาร์กเซย1
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
2สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-4]
  
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด1
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
1เอซี มิลาน [ITAD1-7]
  
[FRAD1-9] นีซ1
FT
01:00
2 - 1
2 - 3
1โลโคโมทีฟ มอสโก [RUSPR-1]
  
[SPAD1-14] เรอัล โซเซียดาด5
FT
01:00
0 - 1
2 - 2
6เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-1]
  
[RUSPR-3] สปาร์ตัก มอสโก3
FT
01:00
0 - 3
1 - 3
2แอธเลติก บิลเบา [SPAD1-13]
  
[GERD1-3] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์4
FT
01:00
1 - 0
3 - 2
2อตาลันต้า [ITAD1-8]
  
[ROMD1-2] สเตอัว บูคาเรสต์3
FT
03:05
1 - 0
1 - 0
5ลาซิโอ [ITAD1-5]
  
[SERD1-2] ปาร์ติซาน เบลเกรด12
FT
03:05
0 - 0
1 - 1
1เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-1]
  
[SCOPR-1] เซลติก5
FT
03:05
0 - 0
1 - 0
5เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUSPR-2]
  
[GRED1-2] เออีเค เอเธนส์2
FT
03:05
0 - 1
1 - 1
4ดินาโม เคียฟ [UKRD1-2]
  
[FRAD1-4] โอลิมปิก ลียง1
FT
03:05
0 - 0
3 - 1
3บียาร์เรอัล [SPAD1-5]
  
[ITAD1-1] นาโปลี2
FT
03:05
0 - 0
1 - 3
แอร์เบ ไลป์ซิก [GERD1-2]
  
[DENSASL-4] เอฟซี โคเปนเฮเกน1
FT
03:05
1 - 2
1 - 4
1แอตเลติโก้ มาดริด [SPAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRARJC-3] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)2
FT
04:15
2 - 0
5 - 0
3ซัลเกโร เอซี (N) [BRAPE-7]
  
[BRACBD-2] วิตอเรีย บีเอ2
FT
04:15
1 - 0
3 - 0
1Corumbaense
  
[BRAPE-4] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
FT
04:15
1 - 0
3 - 3
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
  
[BRACGD1-12] โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส4
FT
06:30
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-4
4ซีอาร์บี แม็คซิโอ [BRAD3-1]
  
[BRAD3-2] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่13
FT
06:30
0 - 0
0 - 2
1เซาเปาโล [BRAD1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PARD1-8] นาซิอองนาล อซุนซิยง1
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
1มิเนรอสเดอกัวยาน่า [VEND1-3]
  
[CHID1C-4] ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า1
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
31สปอร์ต ฮวนคาโย่ [PERD1-4]
  
[ARGD1-14] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย2
FT
07:30
0 - 1
0 - 1
3อเมริกา เด กาลี [COLD1a-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[COLD1a-14] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า1
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
31กัวรานี อาซุนซิยง [PARD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่1
FT
04:00
0 - 1
0 - 2
2เรด บูลล์ บราซิล เอสพี [12]
  
[1] พัลไมรัส2
FT
06:00
1 - 1
2 - 2
1ลิเนนเซ่(บราซิล) [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอฟซี กัว2
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
5เซนไนยิน เอฟซี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICED2-1] ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก1
FT
01:40
1 - 0
3 - 2
1อัคราเนส (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล Four Nations Tournament-Woman 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อุรุกวัย (ญ) ยู17
FT
04:00
1 - 4
1 - 4
1สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17 (N)
  
อาร์เจนติน่า (ญ) ยู17
FT
07:00
1 - 2
2 - 4
ชิลี (ญ) ยู 17
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
จอร์เจีย (ยู 17)1
FT
15:00
0 - 1
1 - 2
ออสเตรีย(ยู 17)
  
สเปน ยู17
FT
17:00
1 - 0
1 - 3
เบลเยียม (ยู 17)
  
กรีซ ( ญ ) ยู 16
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
สโลวะเกีย(ญ) ยู17
  
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
FT
17:05
1 - 0
1 - 2
อิตาลี (ยู 17)
  
โรมาเนีย(ยู 19)1
FT
18:00
0 - 0
1 - 2
3ไอร์แลนด์(ยู 19) (N)
  
รัสเซีย(ญ) ยู17
FT
20:00
0 - 1
0 - 4
ฝรั่งเศส (ญ) ยู16
  
[37] ไนจีเรีย (ญ)
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
เบนิน(ญ)
  
เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
อิตาลี (ญ) ยู 16
  
[119] เซเนกัล (ญ)
FT
01:00
4 - 0
6 - 0
โตโก(ญ)
  
Facebook share Line line Twitter tweet