โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-1] โลโคโมทีฟ มอสโก2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
3นีซ [FRAD1-9]
  
[ITAD1-4] ลาซิโอ2
FT
01:00
3 - 0
5 - 1
สเตอัว บูคาเรสต์ [ROMD1-2]
  
[CZED1-1] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
2ปาร์ติซาน เบลเกรด [SERD1-2]
  
[RUSPR-2] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก2
FT
01:00
2 - 0
3 - 0
2เซลติก [SCOPR-1]
  
[PORD1-3] สปอร์ติ้ง ลิสบอน
FT
01:00
1 - 1
3 - 3
1โลโคโมทีฟ อัสตานา [KAZPR-1]
  
[UKRD1-2] ดินาโม เคียฟ1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
6เออีเค เอเธนส์ [GRED1-2]
  
[SPAD1-6] บียาร์เรอัล15
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
3โอลิมปิก ลียง [FRAD1-4]
  
[GERD1-5] แอร์เบ ไลป์ซิก4
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
2นาโปลี [ITAD1-1]
  
[SPAD1-2] แอตเลติโก้ มาดริด
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-5]
  
[ENGPR-6] อาร์เซน่อล2
FT
03:05
0 - 2
1 - 2
2ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-5]
  
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง บราก้า3
FT
03:05
1 - 0
1 - 0
1โอลิมปิก มาร์กเซย [FRAD1-3]
  
[ITAD1-7] เอซี มิลาน
FT
03:05
1 - 0
1 - 0
1โดโกเรต์ส รัซกราด [BULD1-1]
  
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก2
FT
03:05
1 - 1
2 - 1
31เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-12]
  
[SPAD1-14] แอธเลติก บิลเบา2
FT
03:05
0 - 1
1 - 2
4สปาร์ตัก มอสโก [RUSPR-3]
  
[ITAD1-8] อตาลันต้า2
FT
03:05
1 - 0
1 - 1
3โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GERD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
วิลา โนวา2
FT
05:15
0 - 0
2 - 2 *PEN 4-2
3จอยวิลล์ เอสเซ [BRACCD1-4]
  
[BRACGD1-9] ยูเวนตูเด้2
FT
05:15
0 - 0
0 - 2
3อาไว เอฟซี เอสซี [Brazil-29]
  
[BRAMG-11] อูเบร์ลังเดียเอ็มจี2
FT
07:30
0 - 1
0 - 2
31กอริติบ้า พีอาร์ [Brazil-15]
  
[Brazil-17] แซมปายโอ้ คอเรีย1
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
2ปารานา พีอาร์ [BraCaP-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-11] ซีดี เอล นาซิอองนาล1
FT
05:15
2 - 1
3 - 2
2ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [BOLD1a-7]
  
[CHID1C-12] เอฟเวอร์ตัน ซีดี2
FT
07:30
0 - 0
1 - 2
3คาราคาส เอฟซี [VEND1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PARD1-3] กัวรานี อาซุนซิยง2
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
4แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า (N) [COLD1a-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โบลูสปอร์2
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี [12]
  
[11] อดาน่าสปอร์2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
3อดาน่า เดมิร์สปอร์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[B-5] คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ)4
FT
03:00
1 - 0
2 - 3
4เบาวิสต้า อาร์เจ [BRARJB-5]
  
[B-4] โนว่า อีกูอาคุ1
FT
05:30
0 - 2
1 - 2
1โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) (N) [C-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] มุมไบ ซิตี้1
FT
21:30
1 - 2
3 - 2
4นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICED2-1] ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
FT
01:40
0 - 2
2 - 3
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [ICEPR-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บัลแกเรีย(ยู 19)1
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
โคโซโว(ยู 19)
  
อิสราเอล(ยู 17)
FT
16:00
2 - 0
3 - 1
ยูเครน(ยู 17)
  
เซอร์เบีย ยู17
FT
17:30
0 - 0
1 - 1
โครเอเชีย(ยู 17)
  
กรีซ(ยู 19)2
FT
20:00
0 - 1
3 - 1
3ยูเครน(ยู 19)
  
ไอร์แลนด์ ยู18
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
เวลส์ ยู18
  
[119] ไอเวอรี่โคสต์ (ญ)
FT
23:30
2 - 0
2 - 0
1มาลี (ญ) [80]
  
[37] ไนจีเรีย (ญ)1
FT
02:00
1 - 1
1 - 1 *PEN 4-5
กานา (ญ) (N) [46]
  
Facebook share Line line Twitter tweet