โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เลสเตอร์ ซิตี้1
FT
19:30
0 - 1
1 - 1
3สโต๊ค ซิตี้ [19]
  
[10] บอร์นมัธ เอเอฟซี1
FT
22:00
0 - 2
2 - 2
4นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [13]
  
[14] ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน1
FT
22:00
1 - 0
4 - 1
สวอนซี ซิตี้ [16]
  
[7] เบิร์นลี่ย์1
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
เซาแธมป์ตัน [18]
  
[3] ลิเวอร์พูล
FT
22:00
1 - 0
4 - 1
2เวสต์แฮมยูไนเต็ด [12]
  
[20] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน1
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
1ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [17]
  
[11] วัดฟอร์ด3
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
1เอฟเวอร์ตัน [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เซลต้า บีโก้2
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
3เออิบาร์ [7]
  
[3] เรอัล มาดริด1
FT
22:15
1 - 0
4 - 0
2อลาเบส [16]
  
[13] เลกาเนส4
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
5ลาส พัลมาส [19]
  
[1] บาร์เซโลน่า1
FT
02:45
4 - 1
6 - 1
1คิโรน่า [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] โบโลญญ่า2
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
เจนัว [12]
  
[5] อินเตอร์ มิลาน2
FT
02:45
0 - 0
2 - 0
31เบเนเวนโต้ [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] บาเยิร์น มิวนิค
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [11]
  
[7] ฮันโนเวอร์ 962
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
1โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [10]
  
[9] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์1
FT
21:30
0 - 0
1 - 1
1ไฟร์บวร์ก [12]
  
[13] สตุ๊ตการ์ต2
FT
21:30
1 - 0
1 - 0
2ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [3]
  
[16] แวร์เดอร์ เบรเมน1
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
1ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ตูลูส1
FT
23:00
1 - 1
3 - 3
3โมนาโก [2]
  
[10] แก็งก็อง3
FT
02:00
1 - 1
2 - 2
4เม็ตซ์ [20]
  
[6] น็องต์2
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
2อาเมียงส์ [18]
  
[13] ดิฌง1
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
4ก็อง [12]
  
[17] ลีลล์
FT
02:00
0 - 0
1 - 2
2อองเช่ร์ [19]
  
[8] แรนส์3
FT
02:00
0 - 0
2 - 0
11ทรัวส์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อาแซด อัลค์มาร์
FT
00:30
1 - 1
2 - 1
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [18]
  
[9] เอสซี ฮีเรนวีน
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
1เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [11]
  
[12] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
พีอีซี ซโวลล์ [6]
  
[10] วีวีวี เวนโล2
FT
02:45
2 - 1
2 - 2
วิเทสส์ อาร์นเฮม [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] คิลมาร์น็อค
FT
19:30
0 - 2
2 - 2
4ฮิเบอร์เนี่ยน [4]
  
[8] ดันดี1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
3มาเธอร์เวลล์ [7]
  
[11] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล4
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
2แพททริค ทริสเทล [10]
  
[2] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส1
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
3ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [5]
  
[9] เซนต์ จอห์นสโตน3
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
21รอสส์ เคาน์ตี้ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เบเลเนนส์1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1เฟยเรนเซ่ [17]
  
[8] มาริติโม่1
FT
01:15
3 - 1
3 - 2
3วิตอเรีย กิมาไรส์ [9]
  
[15] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า12
FT
03:30
1 - 0
1 - 3
2เบนฟิก้า [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ชลบุรี เอฟซี1
FT
17:45
1 - 1
1 - 2
2สุโขทัย เอฟซี [2]
  
[5] ราชนาวี เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
2บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [17]
  
[12] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี1
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
4พัทยา ยูไนเต็ด [8]
  
[1] การท่าเรือ เอฟซี
FT
20:00
1 - 1
3 - 2
3ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ลำปาง เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
2 - 1
2ศรีสะเกษ เอฟซี [9]
  
[15] ไทยฮอนด้า เอฟซี3
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
2ระยอง เอฟซี [10]
  
[7] เชียงใหม่ เอฟซี3
FT
20:00
1 - 0
1 - 2
3หนองบัว พิชญ เอฟซี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED2-14] ไอเค ฟรีจ เทบีย์2
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
1เยอร์การ์เด้น [SWED1-3]
  
[SWED1-13] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์1
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
3ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (N) [SWED2-6]
  
[SWED3VG-1] ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ1
FT
20:00
2 - 0
2 - 3
2ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [SWED1-6]
  
[SWED1-11] โอเรโบร1
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
2เฮลซิงบอร์ก [SWED2-7]
  
[SWED1-10] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก2
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
ออสเตอร์ ไอเอฟ (N) [SWED2-5]
  
[SWED1SNS-9] ไอเค ออเดวอร์ด2
FT
22:00
1 - 2
1 - 2
2เอไอเค โซลน่า (N) [SWED1-2]
  
[SWED1-15] ฮาล์มสตัด
FT
22:00
3 - 0
5 - 0
1ซีเรียนสก้าเอฟซี (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล Finland Suomen Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FIND1-4] ลาห์ติ1
FT
18:15
2 - 1
2 - 1
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค (N)
  
[FIND1-1] เอชเจเค เฮลซิงกิ1
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
4เฮดไอเอฟเค (N)
  
ฮาก้า2
FT
19:30
0 - 0
0 - 0
2อิลเวส แทมเปเร่ (N) [FIND1-10]
  
ยาโร1
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
3เอสเจเค ไซนาโจเอน (N) [FIND1-12]
  
เอซี โอลู
FT
20:30
2 - 1
4 - 1
มูซ่า (N) [FIND3AB-2]
  
[FIND3AA-7] พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า
FT
22:00
1 - 3
1 - 5
1เคพีวี คอคคูล่า
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์3
FT
22:00
2 - 1
2 - 4
แอสตัน วิลล่า [3]
  
[18] เร้ดดิ้ง2
FT
22:00
2 - 2
3 - 3
51ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [4]
  
[24] ซันเดอร์แลนด์15
FT
22:00
1 - 0
3 - 3
11มิดเดิลสโบรห์ [8]
  
[9] เพรสตัน นอร์ท เอนด์1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
3อิปสวิช ทาวน์ [14]
  
[12] นอริช ซิตี้2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
5โบลตัน วอนเดอเรอส์ [19]
  
[21] เบอร์มิงแฮม ซิตี้3
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
บาร์นสลีย์ [23]
  
[22] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน1
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
2มิลล์วอลล์ [13]
  
[11] ลีดส์ ยูไนเต็ด2
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
4เบรนท์ฟอร์ด [10]
  
[15] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส1
FT
22:00
0 - 1
2 - 5
2น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [17]
  
[5] ฟูแล่ม1
FT
00:30
1 - 0
2 - 0
2วูล์ฟแฮมป์ตัน [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] บริสตอล โรเวอร์ส
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
3สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [5]
  
[24] บิวรี่
FT
22:00
2 - 0
2 - 1
จิลลิ่งแฮม [11]
  
[6] ชาร์ลตัน แอธเลติก4
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
1ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [2]
  
[20] ฟลีตวู้ด ทาวน์1
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [22]
  
[19] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [15]
  
[10] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
2เอเอฟซี วิมเบิลดัน [18]
  
[7] พลีมัธ อาร์ไกล์
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1แบรดฟอร์ด ซิตี้ [8]
  
[9] พอร์ทสมัธ1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1แบล็คพูล [17]
  
[4] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
2ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [14]
  
[16] วอลซอลล์2
FT
22:00
1 - 2
1 - 2
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [1]
  
[3] วีแกน แอธเลติก
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
2โรชเดล [23]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
3เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [13]
  
[23] เชสเตอร์ฟิลด์2
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
11สวินดอน ทาวน์ [6]
  
[11] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
2บาร์เน็ต [24]
  
[21] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส1
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
2คราวเลย์ ทาวน์ [9]
  
[18] กริมสบี้ ทาวน์1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
21เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [7]
  
[8] ลินคอล์น ซิตี้
FT
22:00
1 - 1
1 - 4
ครูว์ อเล็กซานดร้า [20]
  
[1] ลูตัน ทาวน์3
FT
22:00
0 - 1
2 - 2
5เชลแน่ม ทาวน์ [16]
  
[4] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์3
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
21โคเวนทรี ซิตี้ [10]
  
[5] น็อตต์สเคาน์ตี้1
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
1สตีฟเนจ โบโรห์ [15]
  
[19] พอร์ทเวล
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [14]
  
[2] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
FT
22:00
0 - 3
2 - 4
1มอร์แคมบ์ [22]
  
[17] เยโอวิล ทาวน์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
FT
22:00
1 - 1
3 - 2
4เชสเตอร์ เอฟซี [22]
  
[14] อีสต์ไลก์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [18]
  
[9] เอเอฟซี ฟิลด์
FT
22:00
0 - 0
3 - 1
1โดเวอร์ แอทเตลิก [7]
  
[19] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด3
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [10]
  
[1] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [12]
  
[17] เมดสโตน ยูไนเต็ด3
FT
22:00
2 - 1
2 - 3
2ทรานเมียร์ โรเวอร์ [6]
  
[2] ซัตตั้น ยูไนเต็ด
FT
22:00
1 - 0
4 - 0
1กุยเซลีย์ [24]
  
[16] วอคกิ้ง
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
บอร์แฮม วู๊ด [4]
  
[5] เร็กซ์แฮม2
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
3อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] บาร์เซโลน่า บี
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
3กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [18]
  
[16] อัลเมเรีย2
FT
00:00
2 - 0
2 - 1
4คูลทูรัล เลโอเนซ่า [19]
  
[2] ราโย่ บาเยกาโน่1
FT
00:00
3 - 0
3 - 0
2ฮูเอสก้า [1]
  
[3] คาดิส3
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
2ลอร์ก้า [21]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] คาร์ปิ2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [18]
  
[17] อเวลลิโน่1
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
2โนวาร่า [14]
  
[21] อัสโคลี่2
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
31เชเซน่า [19]
  
[11] เปสคารา3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1เครโมเนเซ่ [9]
  
[20] โปร เวอร์เซลลี่1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3ปาแลร์โม่ [3]
  
[22] แตร์นาน่า1
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
บารี [5]
  
[4] ชิตตาเดลล่า
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
2เอ็มโปลี [1]
  
[13] ฟอกเจีย3
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
3เบรสชา [16]
  
[2] โฟรซิโนเน่12
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
4เปรูจา [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน1
FT
19:00
2 - 0
2 - 1
2เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [5]
  
[16] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ2
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
3ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ [13]
  
[15] แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา2
FT
19:00
1 - 0
2 - 1
1ไกเซอร์สเลาเทิร์น [18]
  
[7] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก3
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
51อิงโกลสตัดท์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค1
FT
20:00
0 - 0
2 - 1
3SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [11]
  
[8] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง1
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
51สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [14]
  
[3] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [13]
  
[6] ฮันซ่า รอสต๊อค2
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
มักเดเบิร์ก [1]
  
[17] เอฟเอสวี ซวิคเกา3
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
3พรูเบน มุนสเตอร์ [12]
  
[2] เอสซี พาเดอร์บอร์น 071
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [10]
  
[7] วีเอฟอาร์ อาเล่น2
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
2เอสวี เม็พเพ่น [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ปารีส เอฟซี
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1แบรสต์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี1
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
31เรด สตาร์ 93 [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ควีน ออฟ เซาธ์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [5]
  
[8] ฟัลเคิร์ก1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
3ดัมบาร์ตัน [9]
  
[7] อินเวอร์เนสส์
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1กรีน็อค มอร์ตัน [4]
  
[1] เซนต์ เมียร์เรน1
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1เบรซิน ซิตี้ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ฟามาลิเคา3
FT
18:15
0 - 0
1 - 0
41สปอร์ติ้ง โควิลฮา [9]
  
[15] สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี6
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
3อคาเดมิก้า โคอิมบร้า [2]
  
[16] ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่2
FT
22:00
2 - 2
2 - 3
1สปอร์ติง บราก้า 2 [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์1
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
1ออสเตรียเวียนนา [7]
  
[9] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี1
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
3เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [10]
  
[4] ราปิด เวียนนา2
FT
00:30
1 - 0
2 - 0
6แอลเอเอสเค ลินซ์ [5]
  
[8] เรนดอร์ฟ อัลทัช3
FT
00:30
0 - 1
1 - 1
3แมตเตอร์สเบิร์ก [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เมเชเลน3
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
3ชาเลอร์รัว [2]
  
[16] เคเอเอส ยูเปน13
FT
02:00
2 - 1
3 - 2
2เคเอสซี โลเคอเรน [14]
  
[12] ออสเทนเด้13
FT
02:00
2 - 0
2 - 0
2แซงต์ ทรุยด็อง [9]
  
[10] วาสแลนด์ บีเวเรน1
FT
02:30
1 - 0
1 - 2
3เคเอเอ เกนท์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ลิงบี้1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2อาร์ฮุส เอจีเอฟ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ลิเมอริค เอฟซี
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
2โบฮีเมี่ยนส์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลองฟอร์ด ทาวน์
FT
02:30
2 - 0
2 - 2
1โคห์บ รัมเบลอ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เบอโน่1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2ซิกม่า โอโลมุช [2]
  
[5] สโลวาน ลิเบอเรช1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1มลาด้า โบเลสลาฟ [12]
  
[13] สโลวัคโก้3
FT
22:30
0 - 0
1 - 1
3สปาร์ตาปราก [4]
  
[8] เทปลิเซ่3
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
บานิค ออสตราว่า [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
1แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [14]
  
[16] โปกอน เซซิน3
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
3วิสล่า พล็อค [5]
  
[12] คราโคเวีย คราคอฟ1
FT
02:30
0 - 0
0 - 0
3ลีเกีย วอร์ซอว์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ยัง บอยส์
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1เอฟซี ซิยง [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น12
FT
01:00
1 - 1
1 - 2
4เอฟซี วิล 1900 [8]
  
[2] เซอร์เวตต์2
FT
01:00
2 - 0
4 - 0
2อารัว [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เคย์เซริสปอร์2
FT
20:00
1 - 1
3 - 2
31คาซิมปาซ่า [10]
  
[15] อลันยาสปอร์6
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
4แทร็บซอนสปอร์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อันคารากูคู
FT
19:30
0 - 0
4 - 0
1กาเซียนเทปสปอร์ [18]
  
[11] บาลิเคซิสปอร์
FT
19:30
0 - 0
2 - 0
1ซัมซั่นสปอร์ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โบโตซานี่3
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
3กาซ เมตาน เมดิอัส [13]
  
[5] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย2
FT
00:45
1 - 0
2 - 0
1ดินาโม บูคาเรสต์ [6]
  
[7] ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่5
FT
00:45
0 - 1
0 - 1
3เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] พาส เจียนนิน่า2
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
4เลวาเดียกอส [11]
  
[5] พานิโอนิออส1
FT
22:15
0 - 0
0 - 0
2แอสเตราส ตริโปลิส [8]
  
[6] พานาธิไนกอส
FT
00:30
0 - 0
2 - 0
2เลเมีย [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
1เดอะ นิว เซนต์ส [1]
  
[9] แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี2
FT
23:15
1 - 1
4 - 1
4ลานดูเนา [7]
  
[4] บาลา ทาวน์3
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ3
FT
02:30
1 - 2
2 - 2
5บันกู [B-2]
  
[C-3] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)3
FT
03:00
3 - 0
4 - 0
31ฟลาเมงโก (N) [B-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา2
FT
03:00
1 - 0
2 - 0
31พัลไมรัส [1]
  
[15] เซา คาเอตาโน่11
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
3เซา เบนโต้ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] ลานุส1
FT
03:00
0 - 0
1 - 1
4โรซาริโอ เซ็นทรัล [15]
  
[16] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย2
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
1ปาโตรนาโต ปารานา [14]
  
[21] เบเลซ ซาร์สฟิลด์3
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
61ริเวอร์เพลท [19]
  
[12] แอดเลติโก ทูคูแมน4
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
3คลับ อัตเลตีโก ติเกร [24]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[c-17] โลบอส บ๊วบ2
FT
06:00
1 - 0
5 - 0
2เวราครูซ [c-14]
  
[c-13] กัวเรตาโร่ เอฟซี3
FT
06:00
0 - 1
0 - 2
โตลูก้า [c-9]
  
[c-10] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
FT
08:00
2 - 0
2 - 1
โมนาร์คัส โมเรเลีย [c-5]
  
[c-11] ปาชูก้า2
FT
08:05
0 - 1
2 - 1
3คลับ เลออน [c-12]
  
[c-1] คลับ อเมริกา2
FT
10:00
0 - 0
0 - 0
4คลับ ตีฮัวนา [c-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เอฟซี โตเกียว1
FT
12:00
0 - 0
1 - 1
1อูราวะ เรด ไดมอนส์ [7]
  
[15] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า2
FT
12:00
1 - 0
1 - 0
1คอนซาโดล ซัปโปโร [11]
  
[10] กัมบะ โอซาก้า
FT
12:30
1 - 1
2 - 3
1นาโกย่า แกรมปัส เอต [JPND2-3]
  
[JPND2-1] โชนัน เบลมาเร่2
FT
14:00
1 - 1
2 - 1
วี-วาเรน นากาซากิ [JPND2-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] บริสแบน โรว์1
FT
13:35
0 - 0
0 - 1
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [2]
  
[5] เมลเบิร์น วิคตอรี่2
FT
15:50
2 - 0
3 - 0
21อดิไลเด้ ยูไนเต็ด [4]
  
[9] เพิร์ท กลอรี่2
FT
18:00
0 - 1
2 - 1
31เมลเบิร์น ซิตี้ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เดลี ไดนามอส
FT
21:30
1 - 1
4 - 3
2อัตเลติโก เดอ โกลกาตา [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICED1-8] ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์3
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
1กรินดาวิค [ICEPR-1]
  
[ICEPR-10] เบรย์ดาบลิค1
FT
21:15
2 - 0
3 - 0
1แมกนิ (N) [ICED2-2]
  
[ICEPR-6] เคอาร์ เรย์ยาวิค
FT
22:15
1 - 1
2 - 3
2เคเอ อคูเรย์รี่ (N) [ICEPR-4]
  
[ICED1-6] ธอร์ อคูเรย์รี่2
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
ฟีลเคียร์ [ICED1-1]
  
[ICED1-9] เฟรม เรย์จาวิค1
FT
00:15
0 - 3
0 - 4
วาลูร์ เรย์ยาวิค (N) [ICEPR-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NSW-NTPL-4] บรอดมีโดว์ เมจิก
FT
11:00
1 - 1
1 - 2
แลมบ์ตัน จาร์วิส [NSW-NTPL-2]
  
DLSU (w)1
FT
13:00
1 - 0
1 - 0
1ADMU (w)
  
Glenorchy Knights FC2
FT
13:15
1 - 2
1 - 2
1คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส [TSATPL-8]
  
[INDBLRD1-10] ADE2
FT
14:00
0 - 0
0 - 3
Bangalore Eagles [INDBLRD1-2]
  
[RUSD2U-13] เอฟเค อูราล-21
FT
15:00
0 - 0
0 - 1
2เชลยาบินสค์ [RUSD2U-8]
  
[IDNISL-17] เปอซิบา บาลิคปาปัน2
FT
15:35
0 - 0
0 - 1
5ศรีวิจาย่า เอฟซี [IDNISL-11]
  
[SVKD2-1] เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
โอปาว่า [CZED2-1]
  
[SWED1SNS-13] ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ1
FT
16:00
1 - 2
1 - 2
11ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ [SWED3VG-3]
  
[DEND2A-6] เอบี โคเปนฮาเกน2
FT
16:00
1 - 1
1 - 1
3บี 93 โคเปนเฮเกน [DEND2A-5]
  
[CZED2-16] ฟรีเดค-มิสตัค
FT
16:15
0 - 1
1 - 2
เอสเค ปรอสเตียยอฟ [CZECFLM-1]
  
[GERRegRB-5] ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
FT
16:30
2 - 1
7 - 2
SC Eltersdorf
  
[DEND1-5] เฮอฟอล์จ โคเก้1
FT
17:00
3 - 1
5 - 1
Skovshoved [DEND2A-4]
  
[POLD4-15] โรซวอช์ย คาโตวิตเซ
FT
17:00
0 - 0
3 - 3
จีเคเอส คาโตวีตเซ [POLD2-7]
  
[RUSD2C-6] สโตรกิโน่ มอสโก1
FT
17:00
0 - 1
3 - 2
3FK Zvezda Ryazan [RUSD2C-2]
  
[BLRD1-14] ตอร์ปิโด มินส์ค1
FT
17:00
2 - 0
2 - 3
1Dnepr Smolensk [RUSD2W-11]
  
[CZECFLC-9] เอฟซี ปิเซ็ค
FT
17:00
0 - 3
3 - 4
ไพรบราม [CZED2-3]
  
[POLWD1-9] เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
2ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) [POLWD1-5]
  
BKS Stal BB
FT
17:00
0 - 1
2 - 2
Polonia Laziska Gorne
  
[DEND1-10] เฟรมัด อเมเจอร์3
FT
18:00
0 - 1
1 - 2
3แลนด์สโครน่า [SWED1SNS-1]
  
[POLD2-16] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
กริฟเวเฮอโรโว่ [POLD4-18]
  
[NORD2A-12] โกรลุด2
FT
18:00
1 - 2
1 - 4
1เอลเวอร์รัม
  
[POLD2-8] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
FT
18:00
0 - 1
0 - 1
จีเคเอสเบลชาโตว์ [POLD4-7]
  
[GEOD1-1] ตอร์ปิโด คาตูซี่2
FT
18:00
0 - 0
2 - 1
2ชิคฮูร่า [GEOD1-5]
  
[CZEDFL-45] Sumperk
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ [CZECFLM-10]
  
เอฟเค โปปาร์ด1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
1สตอล เมียเลช
  
[POLWD1-4] เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ)
FT
18:05
1 - 0
2 - 1
1เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) [POLWD1-6]
  
[SWED3NS-1] บีเคฟอร์เวิร์ด
FT
18:10
1 - 0
1 - 0
รินนินเก้ ไอเค (N) [SWED3SS-2]
  
[SWED1SNN-11] โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
FT
18:40
0 - 0
3 - 0
11แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ (N) [SWED1SNN-10]
  
[SWED3OG-2] ลุนด์ บีเค
FT
19:00
1 - 0
4 - 2
1บีเค โอลิมปิค
  
FK Radnicki Beograd
FT
19:00
3 - 0
3 - 1
Stepojevac Vaga
  
บันก้า การ์ซได1
FT
19:00
0 - 2
0 - 4
1เจลกาว่า [LATD1-6]
  
[RUSD2S-16] Kuban Krasnodar B1
FT
19:00
1 - 1
1 - 2
1FK Biolog (N) [RUSD2S-7]
  
[SWED1SNS-10] ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ
FT
19:30
2 - 0
5 - 0
สค็อปดี้ เอไอเค (N) [SWED1SNS-11]
  
[IDNISL-6] มาดูร่า ยูไนเต็ด1
FT
19:30
1 - 1
1 - 1
31เปอร์เซบายา สุราบายา
  
เอ็นเค โซลิน
FT
19:30
0 - 0
0 - 1
เอ็นเค ดูโกพอลเจ
  
[BLRD1-6] เนเมน กร็อดโน่3
FT
19:40
1 - 0
1 - 0
5ลูซ มินส์ค (N) [BLRD2-1]
  
เอฟเคอเรนดัล
FT
20:00
1 - 0
3 - 1
1เฟรม ลาวิค [NORD2A-7]
  
[NORD2A-2] ฮอนฟอสส์ บีเค
FT
20:00
2 - 0
3 - 1
Gjovik Lyn [NORD4-56]
  
[CZED2-4] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
FT
20:00
1 - 0
4 - 1
บีเนโซว [CZECFLC-15]
  
[SWED1SNN-1] ไอเค บราเก้2
FT
20:00
2 - 1
3 - 3
1วาสเทราส เอสเค เอฟเค [SWED1SNN-3]
  
[NORD2B-1] ไบรน์
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
วาร์ด ฮอเกซุนด์ (N) [NORD2B-3]
  
[CZED2-8] เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [CZED2-11]
  
[NORAL-3] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ1
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
3รัวฟอส [NORD2A-4]
  
[RUSPR-6] เอฟซี อูฟา
FT
21:30
2 - 0
2 - 1
เรด แอร์โร
  
[CZED2-5] ปาร์ดูบีตเซ
FT
21:45
3 - 1
5 - 1
2โดบอร์ไวน์ [CZECFLC-7]
  
[NORD1-14] ซองน์ดาล1
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
โฟลโร (N) [NORAL-8]
  
[NORAL-12] อาซาเน่ ฟุตบอล
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
เอสเค บรานน์ (N) [NORD1-5]
  
[SWED2-13] ออร์ไกร์ท
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
ฟัลเค่นเบิร์ก [SWED2-4]
  
[MLS-4] ชิคาโก ไฟร์
FT
23:30
0 - 0
3 - 2
ออร์แลนโด ซิตี้ [MLS-10]
  
Ain Sud Foot2
FT
00:00
1 - 2
2 - 3
3เทียนจิน เอฟซีเอ
  
[ColumbiaWL-4] Atletico Huila (w)1
FT
03:00
2 - 0
4 - 0
2Cucuta Deportivo (w) [ColumbiaWL-3]
  
Deportivo Pasto (w)1
FT
03:00
1 - 2
1 - 6
2อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) [ColumbiaWL-2]
  
Orsomarso (w)2
FT
04:00
0 - 0
0 - 0
4Deportes Quindio (w)
  
เรอัลมาดริซเอฟซี(ยู 21)3
FT
04:30
0 - 0
2 - 0
1Diriangen U21
  
[MLS-9] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี2
FT
05:00
0 - 2
0 - 2
1โคลัมบัส ครูว์ (N) [MLS-5]
  
[MLS-9] มอนทรีออล อิมแพ็ค4
FT
05:00
0 - 1
2 - 2
4นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี (N) [MLS-2]
  
[NICD1-9] Real Esteli U212
FT
06:30
1 - 0
1 - 0
2Managua FC U21
  
[USLD1-8] เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์1
FT
07:30
2 - 0
2 - 1
1ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [MLS-8]
  
[USLD1-7] ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่2
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
1แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [MLS-3]
  
[MLS-4] ฮุสตัน ไดนาโม12
FT
08:15
0 - 0
1 - 1 *PEN 3-4
2นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [MLS-7]
  
[MLS-11] แอลเอ กาแลกซี่
FT
10:00
0 - 0
1 - 2
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [MLS-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มอนเตเนโกร ยู17
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
เซอร์เบีย ยู17
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย2
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
3อิลลิชิเว็ตส์ [6]
  
[11] เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า13
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
5เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต12
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
2สลาเวน โคปริฟนิก้า [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อาดส์ เอฟซี
FT
22:00
0 - 1
0 - 3
1ลินฟีลด์ เอฟซี [4]
  
[7] เกล็นโตรัน5
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
4คลิฟตันวิลล์ [5]
  
[2] โคเลอไรน์
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [10]
  
[11] คาร์ริค แรนเจอร์ส4
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
21เกล็นนาโวน ลูร์กัน [3]
  
[8] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
1บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด [12]
  
[1] ครูซาเดอร์2
FT
22:00
1 - 0
3 - 1
1บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี3
FT
21:00
1 - 3
1 - 4
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [2]
  
[8] เอร์มิส อราดิปปู2
FT
23:00
2 - 0
4 - 1
1อาริส ลิมาสซอล [13]
  
[12] โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี2
FT
23:00
0 - 1
2 - 3
2อโปเอล นิโคเซีย [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet