โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-2] ยูเวนตุส5
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
2อตาลันต้า [ITAD1-8]
  
[ITAD1-3] ลาซิโอ3
FT
02:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
3เอซี มิลาน [ITAD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] แอธเลติก บิลเบา1
FT
01:30
0 - 1
1 - 1
2บาเลนเซีย [4]
  
[11] เกตาเฟ่2
FT
01:30
2 - 0
3 - 0
4เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [19]
  
[20] มาลาก้า2
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
2เซบีย่า [6]
  
[2] แอตเลติโก้ มาดริด1
FT
03:30
2 - 0
4 - 0
3เลกาเนส [14]
  
[10] เออิบาร์4
FT
03:30
1 - 0
1 - 0
2บียาร์เรอัล [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-4] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์3
FT
02:45
1 - 1
6 - 1
โรชเดล [ENGL1-24]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD3-16] เอฟซี แซมบี
FT
01:10
0 - 0
1 - 0
1สตารส์บูร์ก (N) [FRAD1-14]
  
[FRAD1-1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1
FT
03:05
1 - 0
3 - 0
1โอลิมปิก มาร์กเซย [FRAD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-3] อาแซด อัลค์มาร์
FT
00:30
1 - 0
4 - 0
1เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [HOLD1-16]
  
[HOLD1-5] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
FT
02:45
1 - 0
3 - 0
วิลเล่ม ทเว [HOLD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUTD1-2] สตวร์มกราซ1
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
SV Wimpassing
  
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
FT
01:30
4 - 0
7 - 0
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต [AUSD3M-8]
  
[AUTD1-4] ราปิด เวียนนา2
FT
02:30
0 - 1
2 - 1
เอสวี รีด [AUTD2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-14] เอฟเคตอสโนว์1
FT
23:30
2 - 0
2 - 1
1ลุช เอเนอร์จีย่า [RUSD1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SUISl-4] เอฟซี ซูริค2
FT
02:15
1 - 1
2 - 1
1กราสฮ็อปเปอร์ [SUISl-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED1-5] พานิโอนิออส3
FT
00:30
0 - 2
1 - 3
1พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRED1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRACGD-1] โกยาส3
FT
05:30
0 - 0
1 - 0
3กอริติบ้า พีอาร์ [Brazil-2]
  
[BRAD1-9] เซาเปาโล
FT
05:30
2 - 0
2 - 0
1ซีอาร์บี แม็คซิโอ [BRAD2-15]
  
[BRAPE-1] เนาติโก (พีอี)2
FT
05:30
0 - 0
2 - 1
41คุยอาบา [BRAMT-1]
  
[188] ปอนเต เปรตา2
FT
05:30
0 - 0
0 - 0
3แซมปายโอ้ คอเรีย [Brazil-30]
  
[BRASP-6] บรากันติโน้11
FT
05:30
1 - 0
1 - 0
72วิตอเรีย บีเอ [BRACBD-1]
  
[BRACE-4] เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี1
FT
06:30
1 - 0
1 - 1
3วิลา โนวา
  
[BraCaP-1] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่11
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
2ซิเอร่า [BRACE-2]
  
[BRACCD1-1] ฟิกูเรนเซ่2
FT
07:45
0 - 1
0 - 1
5อัตเลติโก มิไนโร่ [BRAMG-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
หัวหิน ซิตี้
FT
15:30
0 - 0
2 - 0
พัทลุง เอฟซี
  
[THAD2-22] กบินทร์ ยูไนเต็ด
FT
15:30
0 - 0
1 - 2
นครปฐม เอฟซี
  
โคปูน วอริเออร์2
FT
15:30
0 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 6-7
31พิษณุโลก เอฟซี
  
[THAD2-14] ราชประชา เอฟซี1
FT
15:30
1 - 0
2 - 1
1กองเรือยุทธการ
  
[THAD2-17] ระนอง เอฟซี
FT
15:30
0 - 0
1 - 0
นราธิวาส เอฟซี [THAD2-19]
  
น่าน เอฟซี
FT
15:30
1 - 0
3 - 1
สโมสรฟุตบอลลูกทัพฟ้า
  
[THAD2-11] กำแพงเพชร1
FT
15:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
4สโมสรฟุตบอลเลย ซิตี้
  
ชัยนาท ยูไนเต็ด
FT
15:30
1 - 1
1 - 3
สุรินทร์ ซูก้า โขงชีมูล
  
สโมสรฟุตบอลหาดใหญ่
FT
15:30
0 - 0
1 - 0
ชุมพรเอฟซี
  
ปัตตานี
FT
15:30
0 - 1
0 - 1
หาดใหญ่ ซิตี้ เอฟซี
  
สกลนคร เอฟซี
FT
15:30
2 - 0
3 - 0
แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน
  
บ้านค่าย ยูไนเต็ด
FT
15:30
0 - 0
2 - 3
สุราษฎร์ธานี เอฟซี [THAD2-6]
  
บีจีซี เอฟซี1
FT
15:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 2-4
4เชียงราย ซิตี้ [THAD2-31]
  
ห้วยแถลง ยูไนเต็ด1
FT
15:30
0 - 0
0 - 2
1นครสวรรค์ เอฟซี
  
เมืองเลย ยูไนเต็ด
FT
16:00
0 - 0
2 - 1
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
  
ระยอง ยูไนเต็ด11
FT
17:55
1 - 0
2 - 0
21นนทบุรี เอฟซี
  
[THAD2-1] บีทียู ยูไนเต็ด
FT
18:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 11-12
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร
  
[THAD2-8] อยุธยายูไนเต็ด
FT
18:00
1 - 1
2 - 1
กาฬสินธุ์ [THAD2-28]
  
อุตรดิตถ์
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
  
โดม เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 7-6
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี [THAD2-30]
  
[THAD2-27] สระแก้ว ซิตี้
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี [THAD2-7]
  
ตรัง เอฟซี
FT
18:00
2 - 0
3 - 0
แคช ทูเดย์ จันทบุรี เอฟซี
  
สิงห์บุรี เอฟซี4
FT
18:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
บางกอก เอฟซี [THAD2-18]
  
[THAD2-3] ลำพูน วอร์ริเออร์
FT
18:30
1 - 1
3 - 1
มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี
  
[THAD2-25] ฉะเชิงเทรา
FT
19:00
2 - 0
3 - 1
เชียงใหม่ เอฟซี [THAD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Beerwah Glasshouse United1
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
3บัดเดริม
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[VIED1-8] ซงลาม เหงะอาน2
FT
15:30
1 - 0
2 - 0
2ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม [MASSL-1]
  
[H4] เปรซียา จาการ์ตา12
FT
18:30
2 - 0
4 - 1
2แทมปิเนส โรเวอร์ส [H3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1C-1] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ3
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
2เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [ARGD1-10]
  
[ECUD1-11] เดลฟินเอสซี1
FT
07:45
1 - 1
1 - 1
5โบลิวาร์ [BOLD1a-1]
  
[BRARJB-1] ฟลาเมงโก4
FT
07:45
0 - 0
2 - 2
3ริเวอร์เพลท (N) [ARGD1-21]
  
[COLD1a-17] มิลเลียนนาริออส3
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
3สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRAD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] แรนเดอร์ส
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1เฮลซิงกอร์ [14]
  
[6] โอเดนเซ่ บีเค1
FT
00:00
2 - 1
3 - 1
3ลิงบี้ [12]
  
[7] โฮโบร2
FT
02:00
0 - 2
0 - 2
เอฟซี โคเปนเฮเกน [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่2
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
4โปกอน เซซิน [15]
  
[7] วิสล่า คราคอฟ2
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
31โคโรน่า คีลเซ่ [5]
  
[9] อาร์ก้า กดิเนีย3
FT
02:30
0 - 0
0 - 0
3ปิแอส กลิวิส [14]
  
[3] เลช พอซนาน3
FT
02:30
0 - 0
2 - 1
1สลาสค์ วรอคลาวน์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอฟซี กัว3
FT
21:30
3 - 0
5 - 1
6อัตเลติโก เดอ โกลกาตา [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2c-8] คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า2
FT
08:00
1 - 0
2 - 0
4เวนาโดส เอฟซี [MEXD2c-11]
  
[MEXD2c-3] อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา2
FT
08:00
0 - 0
0 - 0
1พูอีบลา [MEXD1c-8]
  
[MEXD2c-6] เอฟซี ฮัวเรซ2
FT
09:30
0 - 1
1 - 1
1พูมาส ยูนัม [MEXD1c-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[47] สโลวะเกีย(ญ)1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
1แอฟริกาใต้(ญ) (N) [54]
  
[22] เบลเยียม(ญ)
FT
18:00
0 - 2
1 - 2
3สาธารณรัฐเช็ก(ญ) (N) [34]
  
[28] ฟินแลนด์(ญ)
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
เวลส์ (ญ) (N) [35]
  
ออสเตรีย (ญ) ยู192
FT
21:00
2 - 3
5 - 3
เซอร์เบีย (ญ) ยู19
  
เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17
FT
21:00
1 - 1
4 - 2
สวีเดน(ญ) ยู17
  
[82] อิรัก
FT
23:00
1 - 0
4 - 1
ซาอุดีอาระเบีย [65]
  
[51] โครเอเชีย(ญ)
FT
23:00
5 - 0
5 - 0
มอนเตเนโกร(ญ)
  
[21] ออสเตรีย(ญ)1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
สเปน(ญ) (N) [13]
  
[43] ฮังการี(ญ)4
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
1เกาหลีเหนือ(ญ) (N) [11]
  
[17] อิตาลี(ญ)1
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
3สวิตเซอร์แลนด์(ญ) (N) [17]
  
Facebook share Line line Twitter tweet