โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-4] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์3
FT
02:45
1 - 0
1 - 2
4ยูเวนตุส [ITAD1-2]
  
[ENGPR-1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้1
FT
02:45
1 - 1
1 - 2
1บาเซิ่ล [SUISl-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] คิลมาร์น็อค1
FT
02:45
1 - 0
2 - 0
21เซนต์ จอห์นสโตน [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED1-6] เบามิต ยาโบลเนค
FT
22:00
1 - 0
3 - 1
1สโลวัคโก้ [CZED1-15]
  
[CZED1-2] สลาเวีย ปราก4
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
4สโลวาน ลิเบอเรช [CZED1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สุรินทร์ ซูก้า โขงชีมูล
FT
15:30
0 - 0
1 - 0
1เมืองเลย ยูไนเต็ด
  
สกลนคร เอฟซี
FT
15:30
0 - 0
4 - 1
สโมสรฟุตบอลเลย ซิตี้
  
หาดใหญ่ ซิตี้ เอฟซี
FT
15:30
0 - 0
0 - 1
ตรัง เอฟซี
  
[THAD2-6] บางกอก เอฟซี1
FT
15:30
0 - 0
1 - 0
3โดม เอฟซี
  
สโมสรฟุตบอลหาดใหญ่
FT
15:30
0 - 1
0 - 4
นครปฐม เอฟซี
  
[THAD2-25] ระนอง เอฟซี
FT
15:30
0 - 1
2 - 1
ราชประชา เอฟซี [THAD2-23]
  
อุตรดิตถ์
FT
18:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
เชียงราย ซิตี้ [THAD2-38]
  
พิษณุโลก เอฟซี1
FT
18:00
0 - 1
0 - 1
4อยุธยายูไนเต็ด [THAD2-15]
  
[THAD2-11] แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
3 - 1
ฉะเชิงเทรา [THAD2-33]
  
ระยอง ยูไนเต็ด
FT
18:00
1 - 0
1 - 2
4สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร
  
[THAD2-2] ลำพูน วอร์ริเออร์
FT
18:30
1 - 0
1 - 0
นครสวรรค์ เอฟซี [THAD2-37]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-3] เวกัลตา เซนได1
FT
17:00
0 - 0
1 - 1
1อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [JPND2-7]
  
[JPND1-5] ชิมิสุ เอส-พัลส์
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
3จูบิโล อิวาตะ [JPND1-18]
  
[JPND2-15] เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FT
17:00
2 - 0
3 - 0
3คอนซาโดล ซัปโปโร [JPND1-11]
  
[JPND1-17] กัมบะ โอซาก้า
FT
17:00
0 - 3
0 - 4
1ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [JPND1-2]
  
[JPND1-1] นาโกย่า แกรมปัส เอต1
FT
17:00
0 - 4
1 - 4
3อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPND1-13]
  
[JPND1-6] โชนัน เบลมาเร่1
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
2สากัน โตสู [JPND1-10]
  
[JPND1-15] วิสเซล โกเบ1
FT
17:00
0 - 2
2 - 2
1วี-วาเรน นากาซากิ [JPND1-12]
  
[JPND1-16] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส2
FT
17:30
1 - 0
1 - 0
1เอฟซี โตเกียว [JPND1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1C-13] เซอโร่ มอนเตวิเดโอ6
FT
05:15
0 - 0
2 - 0
51สปอร์ต โรซาริโอ [PERD1A-7]
  
[PARD1-11] เจนเออะแร็ล ดิแอซ15
FT
05:15
0 - 0
2 - 1
5บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) (N) [ECUD1-3]
  
[ECUD1-6] เดปอร์ติโว คูเอนก้า13
FT
07:45
0 - 0
2 - 0 *PEN 6-5
5สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ [PARD1-9]
  
[PERD1A-1] สปอร์ติ้งคริสตัล3
FT
07:45
1 - 0
2 - 1
3ลานุส (N) [ARGD1-22]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[G4] บาหลี ยูไนเต็ด1
FT
14:30
0 - 1
3 - 1
3ทันห์ เฮาห์ เอฟซี [G2]
  
[I2] เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
FT
14:30
0 - 0
1 - 0
Hwaebul [I3]
  
อาเลย์2
FT
15:00
1 - 3
3 - 6
2เอฟซี แอลติน แอสเซร์
  
[MYAD1-1] ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด14
FT
16:00
1 - 0
3 - 0
21โกล์บอล เอฟซี [PHUFL-11]
  
[BGDD1-1] อาบาฮานี11
FT
17:15
0 - 0
0 - 1
3นิว เรเดียนท์ [MaldivesPL-4]
  
[MACD1-1] เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า3
FT
19:00
0 - 2
3 - 2
มหาวิทยาลัยฟูเจน
  
อิสทิโล ดูชานบี12
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
1เอฟซี อาฮาล
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD1-1] ซิดนีย์ เอฟซี2
FT
15:30
0 - 1
0 - 2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-7]
  
[JPND1-4] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่1
FT
17:00
1 - 1
2 - 2
2เมลเบิร์น วิคตอรี่ [AUSD1-4]
  
[KORD1-9] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
FT
17:00
0 - 0
1 - 1
2เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [CHACSL-10]
  
[CHACSL-1] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
FT
19:00
1 - 1
2 - 2
3วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [KORD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] ลีดส์ ยูไนเต็ด2
FT
02:45
0 - 2
0 - 3
วูล์ฟแฮมป์ตัน [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี3
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
5แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [19]
  
[4] คาร์ลสรูห์ เอสซี
FT
01:00
0 - 0
3 - 1
1SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [12]
  
[5] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์1
FT
01:00
3 - 0
3 - 0
1ชามนิตเซอร์ [18]
  
[15] เอฟเอสวี ซวิคเกา
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1ฮันซ่า รอสต๊อค [6]
  
[8] วีเอฟอาร์ อาเล่น3
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
1พรูเบน มุนสเตอร์ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า2
FT
22:00
2 - 0
6 - 0
31ปอร์โต้ บี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] อดาน่า เดมิร์สปอร์4
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
2เดนิซลิสปอร์ [16]
  
[11] เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี1
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
เอสคิเซไฮสปอร์ [14]
  
[10] บาลิเคซิสปอร์3
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1โบลูสปอร์ [5]
  
[1] เคย์เคอร์ ริเซสปอร์2
FT
23:00
2 - 0
5 - 1
กาเซียนเทปสปอร์ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[C-6] มาดูเดดา3
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
5คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) [B-5]
  
[C-4] ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)1
FT
02:00
1 - 1
2 - 1
5โนว่า อีกูอาคุ [B-4]
  
[2] มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ2
FT
02:00
0 - 0
1 - 1
โวลตา เรดอนดา [B-6]
  
[B-3] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)3
FT
05:30
0 - 0
0 - 0
4ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) (N) [C-3]
  
[BRARJB-5] เบาวิสต้า อาร์เจ1
FT
07:45
0 - 0
0 - 3
2ฟลาเมงโก [B-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ลิเนนเซ่(บราซิล)4
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
2ซานโต อังเดร [15]
  
[9] เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่16
FT
05:40
1 - 0
2 - 1
2ซานโตส [2]
  
[3] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา3
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
3มิราสโซล [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ปูเน่ ซิตี้2
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
2เบงกาลูรู [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1c-8] มอนเทอร์เรย์
FT
08:00
1 - 1
1 - 1 *PEN 2-3
กัวเรตาโร่ เอฟซี [MEXD1c-13]
  
[MEXD2c-8] ซากาเตเปค
FT
08:00
1 - 0
1 - 1 *PEN 5-3
1ปาชูก้า [MEXD1c-10]
  
[MEXD1c-11] คลับ เลออน3
FT
10:05
3 - 0
4 - 1
31เซเลยา เอฟซี [MEXD2c-7]
  
[MEXD1c-9] พูมาส ยูนัม2
FT
10:05
0 - 0
3 - 0
31โลบอส บ๊วบ [MEXD1c-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TSATPL-4] โฮบาร์ทซีบรา3
FT
15:30
2 - 0
3 - 1
คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด [TSATPL-7]
  
[RUSD3-41] Prialit Reutov
FT
17:00
1 - 3
1 - 6
ซาเทิร์น [RUSD2C-9]
  
[RUSD2C-1] เอฟซี อรารัต มอสโก13
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
52Veles [RUSD2W-4]
  
เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก
FT
17:15
0 - 0
0 - 0
เอฟเค โกโลดียา
  
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
FT
18:30
0 - 3
0 - 3
1Nyva Ternopil
  
[NORAL-11] สตรอมเมน
FT
22:00
1 - 0
4 - 1
ทรอมส์ดาเลน (N) [NORAL-9]
  
[SWED1SNN-2] วาสเทราส เอสเค เอฟเค1
FT
22:15
1 - 1
1 - 4
ฮัมมาร์บี้ [SWED1-9]
  
[FIND1-6] เอสเจเค ไซนาโจเอน1
FT
22:30
1 - 1
3 - 2
เลวานเจอร์ เอฟเค (N) [NORAL-7]
  
[SWED1SNS-1] แลนด์สโครน่า2
FT
23:00
0 - 2
2 - 2
1เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [SWED1-16]
  
[SWED1SNS-4] สค็อปดี้ เอไอเค
FT
01:00
2 - 1
3 - 1
1ดลสทอร์ป ไอเอฟ [SWED3VG-4]
  
[SWED3NG-4] ไอเค กัวติออส
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
1IFK Åmal
  
Usv Ragnitz1
FT
02:00
1 - 2
3 - 2
SV Andritz
  
[WALCA-11] ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
FT
02:30
0 - 2
0 - 3
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน [WALCA-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Four Nations Tournament-Woman 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ฝรั่งเศส(ญ)
FT
04:00
1 - 0
3 - 0
1เยอรมนี(ญ) (N) [2]
  
[1] สหรัฐอเมริกา(ญ)
FT
07:05
0 - 0
1 - 0
อังกฤษ(ญ) [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[34] สาธารณรัฐเช็ก(ญ)
FT
16:00
1 - 1
5 - 2
21สโลวะเกีย(ญ) (N) [47]
  
[35] เวลส์ (ญ)1
FT
16:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 2-3
1ออสเตรีย(ญ) (N) [21]
  
[28] ฟินแลนด์(ญ)
FT
16:00
1 - 0
2 - 0
ฮังการี(ญ) (N) [43]
  
[17] สวิตเซอร์แลนด์(ญ)2
FT
19:00
0 - 1
1 - 2
3เกาหลีเหนือ(ญ) (N) [11]
  
[22] เบลเยียม(ญ)4
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
4แอฟริกาใต้(ญ) (N) [54]
  
[17] อิตาลี(ญ)1
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
5สเปน(ญ) (N) [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[E1] เนเธอร์แลนด์(ยู 17)
FT
22:00
2 - 0
2 - 1
ไอซ์แลนด์ ยู17 [E4]
  
[E2] อิตาลี (ยู 17)
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
ตุรกี(ยู 17) (N) [E3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ริเยก้า6
FT
23:00
1 - 1
4 - 1
51ดินาโม ซาเกร็บ [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet